Ads
 06:55:57 PM 08 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องนัชชา Lolita Spa **การบ้านประกวด**  (อ่าน 20777 ครั้ง) A A A A
timeline
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:54:53 PM 06 พฤศจิกายน 2012 »

เพิ่งได้งานใหม่เมื่อวาน กลางวันเลยไปเที่ยว กลางคืนหาแหล่งผ่อนคลาย
ค้นหาไปมา เจอที่โลลิต้า ใกล้บ้าน ดาวเด็ดเพียบ เลยตัดสินใจลงเอยที่นี่แหล่ะ
เสร็จจะได้กลับบ้านนอนสบายตัวแฮ

มาแบบไม่ได้โทรนัดหรือใดๆทั้งสิ้น
เจอพี่จิว เลยบอกว่ามาที่นี่ครั้งแรก พี่ก็แนะนำและคุยกันอยู่พักนึง
ก่อนจะค่อยๆเรียกน้องๆมาดูหน้าทีละคน เดิมทีไม่ได้คิดว่าจะมาหาใครโดยเฉพาะอยู่แล้ว
เลยไปถามพี่จิว เป็นคนเสร็จช้า เลยของานแรงๆ พี่จิวก็แนะนำน้องนัชชา
เธอมาพร้อมเสื้อยืดเข้ารูปสีดำ หุ่นดี ตัวเล็ก ก็คนนี้แหล่ะ
ส่วนน้องพารา เห็นแล้วโดนใจอยู่ แต่คิวแน่น วันนี้ก็เห็นคนจองไว้หมดแล้ว ขอผ่านละกันนะครับ

ปล.ไปมารอบเที่ยง วันที่ 6 พ.ย. 55 ครับ
timeline
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:04:44 PM 06 พฤศจิกายน 2012 »

น้องพาขึ้นห้องช้าๆ ได้ห้องเบอร์สี่ เหลือบเห็นห้องเบอร์หนึ่ง สวยหรู ไว้คราวหน้าจะเอาห้องนี้นะ

ขึ้นไปถึงน้องก็ถอดเสื้อผ้าออก หุ่นสวยได้เลย เสร็จก็ไปอาบน้ำกัน
เดินเข้าห้องน้ำ เห็นหุ่นน้องเลยเกิดอารมณ์ น้องหันมาแซวว่าแข็งตั้งแต่ยังไม่ทำอะไรเลยเหรอ
ระหว่างอาบก็เอามือเล่นเป็นระยะๆ ได้อารมณ์ดีครับ เสร็จแล้วก็กลับไปที่ห้องกัน
น้องค่อนข้างใส่ใจดีครับ ผมยังเช็ดตัวไม่แห้ง น้องก็มาเช็ดให้ เสร็จแล้วก็กอดกันขึ้นบนเตียง

เริ่มต้นด้วยการนวดขา ชวนกันคุยไปมาเรื่องต่างๆ น้องก็แนะนำอะไรหลายๆเรื่องเลย
แม้น้องจะนวดดี แต่วันนี้ผมไม่ได้เมื่อยตัวมากนัก นวดไม่นานผมก็ขอนอนหงายเลยได้ไหม
น้องก็ยินดี พร้อมทั้งนาบตัวลงทับ ก่อนจะเริ่มต้นใช้ลิ้นไล่ตามตัวผมลงไปตั้งแต่คอจนถึง...โอ๊ย เสียว
แม้จะเสียวๆว่าลวดดัดฟันจะส่งผลอะไรไหม แต่ก็ไม่นะครับ น้องเก่งใช้ได้เลย

หลังจากน้องรุกอยู่สักพัก ผมก็ตัดสินใจจะลุยสวนบ้าง น้องก็ครางเป็นระยะๆเข้ากับจังหวะนิ้วที่ผมเกี่ยวเข้าไป
แต่เหมือนผมจะเป็นฝ่ายอึดกว่า แม้จะเห็นแล้วว่าน้องเริ่มเมื่อยมือเพราะจังหวะเริ่มช้าลงไปบ้าง แต่น้องก็ไม่บ่น
ได้แต่ยิ้มตอบ พร้อมกับพยายามให้ผมได้ประสบการณ์ที่ดีๆกลับไป

ผมรุกได้สักพัก เห็นน้องเริ่มสบายๆตัวผมก็ขอนอนสบายๆบ้างล่ะ น้องก็มานอนอิงแอบข้างๆ อารมณ์คล้ายๆแฟน
แต่มือน้องก็ยังสู้ต่อ ไม่หวั่นแม้จะเมื่อยมือมาก จังหวะรูดน้องใช้ได้ เล่นเอารู้สึกร้อนผ่าวไปทั้งตัวเลย
สุดท้ายนมข้นหวานก็หกออกมา ขอบคุณน้องนัชชามาก น้องพยายามมากๆแล้ว :)
timeline
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:10:53 PM 06 พฤศจิกายน 2012 »

ลืมบอกไป ว่าน้องเขาก็ใจดีนะ เพราะผมก็เห็นว่าเหลืออีกไม่ถึงห้านาที แต่น้องก็พยายามจนผมเสร็จ ทดให้อีกสักพักนึงด้วย

เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำกัน น้องใส่ใจมากครับ ทำความสะอาดดาบเจไดผมทุกซอกทุกมุมเป็นอย่างดีเลย
อาบเสร็จก็คุยกันสักพัก น้องบอกว่าไม่ค่อยรู้หรอกว่าใครส่งการบ้านว่าน้องนัชชาเป็นยังไง
ผมก็บอกว่าอ่านแล้วลืม มาลุ้นเองดีกว่า แต่ก็สนุกกว่าที่เคยอ่านนะ น้องนัชชาก็ยิ้มๆตอบ

คอมเมนท์
- น้องไม่ค่อยแลกลิ้นเท่าไหร่ แต่ใช้ลิ้นช่วยผ่อนคลายอารมณ์ได้ดีมาก
- ของน้องยังดูสดๆเลยครับ เหมือนไม่ค่อยได้ผ่านงานมา ยังสีสดอยู่ครับ
- ของานแรงก็จริง แต่เหมือนผมจะอึดเกินไป น้องนัชชาก็แนะนำว่าน้องพารางานแรงกว่า วัีนหลังคงต้องขอพาราสักครั้ง

ปล.ผมไปตอนเที่ยงวันนี้ คงพอจะได้เห็นสมาชิกรุ่นเก๋าๆแถวนี้บ้างนะครับ
ปล2.น้องพาราวันนี้ก็คิวแน่นตามเคย สงสัยต้นเดือนหน้าต้องโทรจองซะแล้ว
MhorKapoo
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:10:08 AM 07 พฤศจิกายน 2012 »

คอมเมนท์
- น้องไม่ค่อยแลกลิ้นเท่าไหร่ แต่ใช้ลิ้นช่วยผ่อนคลายอารมณ์ได้ดีมาก
- ของน้องยังดูสดๆเลยครับ เหมือนไม่ค่อยได้ผ่านงานมา ยังสีสดอยู่ครับ
- ของานแรงก็จริง แต่เหมือนผมจะอึดเกินไป น้องนัชชาก็แนะนำว่าน้องพารางานแรงกว่า วัีนหลังคงต้องขอพาราสักครั้ง

ปล.ผมไปตอนเที่ยงวันนี้ คงพอจะได้เห็นสมาชิกรุ่นเก๋าๆแถวนี้บ้างนะครับ
ปล2.น้องพาราวันนี้ก็คิวแน่นตามเคย สงสัยต้นเดือนหน้าต้องโทรจองซะแล้ว

ผมไปหาน้องพารามากี่ครั้งๆก็หวานตลอด Embarrassed...แต่ก็เชื่อว่าระดับน้องพารา...คงสามารถจัดการได้ทุกรูปแบบครับ...
ส่วนนัชชา ผมอยากให้นิยามว่า "จิ๊กกี๋ กะปี๋เด็ก" ครับ  wanwan019
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:46:40 AM 07 พฤศจิกายน 2012 »

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้าน คุน ทามลาย

อย่าเจอใครก็โทรมาจองก็ใด้นะครับ

Tobey Mcguire
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:21:34 PM 07 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan003 ฮึ่มม....เป้าหมายที่ต้องพุ่งชน
เฮียจิว...จัดมา
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:22:57 PM 08 พฤศจิกายน 2012 »

wanwan003 ฮึ่มม....เป้าหมายที่ต้องพุ่งชน
เฮียจิว...จัดมา

เสาร์เช้าสองรอบเลยป่าวครับ อิอิ วันที่ 9 อะ wanwan019

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)