Ads
 03:43:26 AM 08 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ชอบกินแซนวิช  (อ่าน 17628 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:47:32 PM 13 ธันวาคม 2012 »

วันนี้กะว่าจะไปหาน้องศิลปากรพี่เตอร์ ซะหน่อย ดันเจอข่าวร้าย

ผม  พี่เตอร์น้องศิลปากรเข้าวันนี้ใช่มะคับ ผมว่าจะจอง

พี่เตอร์  พี่ดูข่าวร้ายน้องโดนอุ้มไปแล้ว
ผม เอ้ยพี่ล้อเล่นป่าวผมยังไม่ได้ขึ้นเลย Cry Cry Cry Cry
พี่เตอร์  ลองมาที่ร้านก่อนละกันมีไอเท็มลับมา
ผม อืมๆๆๆๆได้พี่

พอมาถึงร้านเช็คอิน ผมก็สวัสดีพี่เตอร์ และได้รับข่าวว่าน้องจะมาประมาณสามโมง เอ้ทำไรดีหว่า  wanwan007 wanwan007 มะเหมี่ยวมานั่งคุยเลยว่าจะนวดรอ และสักพัก ซันนี่ก็มาถึง ไอ้ผมช่วงนี้ติดแซนวิชด้วย  พี่เตอร์ยุส่งเลย พี่ดู ขึ้นสองเลย  Shocked Shocked พี่เตอร์เสนอมา ผมไม่เคยขัดผู้ใหญ่คับจัดไปเลย wanwan007 wanwan007

น้องซันนี่แอบอายเพราะม่ะเคยขึ้นคู่มาก่อน  Embarrassed Embarrassed แต่มะเหมี่ยวนี่ รู้งานเลย อิอิ

ตอนอาบน้ำม่ะมีไรพิเศษมาก แต่ผมพึ่งเคยขึ้นกะซันนี่ครั้งแรก อู้ยไฟหน้าใหญ่เด้งด้วย น้องเค้าคุยกะผมยาวเลยเพราะชอบบางอย่างเหมือนกัน ผมขอตัดมาที่เตียงเลยละกัน

เพราะตอนนอนคุยกันสามคนนี่ตัดไปเถอะไม่สยิวหรอก wanwan007 wanwan007
ducat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:56:32 PM 13 ธันวาคม 2012 »

และผมก็ถูกจู่โจมด้วยมะเหมี่ยวที่รู้งานเพราะขึ้นกันบ่อย ส่วนซันนี่งานนี้ผมอิ่มข้าวเลยกินนมแทน wanwan004 wanwan004 นมเด้งมือดีมากๆๆๆ วันนี้มะเหมี่ยวเหมือนจะแอบปล่อยให้ซันนี่จัดการผมซะส่วนมาก ขอบอกว่าเสียว คับ ท่าไรกะนมผมโดนหมด พี่ๆๆคิดเอาเองละกันท่าไรบ้าง  wanwan007 wanwan007 ซันนี่เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่ายและเครื่องติดที อุ้ยผมเสียวปรี้ดเลย สักพักผมเริ่มเอาคืน และซันนี่ปล่อยให้มะเหมี่ยวจบงานและมานัวเนียกะผมแทน งานนี้มีสามคำ นม นม นม  wanwan013 wanwan013 wanwan013 สักพักผมทนไม่ไหวพ่ายแพ้ต่อน้องทั้งสอง แต่สกอร์แค่1-1 เพราะวันนี้แกล้งมะเหมี่ยวม่ะได้ แต่แกล้งซันนี่ได้ wanwan007 wanwan007 แต่ผมก็โดนมะเหมี่ยวแกล้งด้วยเสต็ปเดิม คือ มะเหมี่ยวบอกนู๋ชอบแกล้งพี่ดู หน้าพี่ดูตอนเสียวน่ารักดี Embarrassed Embarrassed Embarrassed งานนี้เขื่อนทะลักซะเกือบถึงนมซันนี่ และผมก็นอนหมดแรงอยู่บนเตียง Lips Sealed Lips Sealed

งานนี้ต้องโทษพี่เตอร์ทำให้ผมติดนิสัยชอบกินแซนวิช  wanwan017 wanwan017
ducat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:00:47 PM 13 ธันวาคม 2012 »

พี่เตอร์อัพรูปเองนะคับ wanwan017 wanwan017
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:38:03 PM 13 ธันวาคม 2012 »

หล่อ รวย สปอร์ต ใจดี มีมอเตอร์ไซด์

โอ๊ยยยย อิจฉา พี่ดู  Cry
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)