Ads
 03:12:36 PM 16 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องโมจิ แห่ง Princess spa กิ่งแก้ว  (อ่าน 20723 ครั้ง) A A A A
Mr.fuse
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:43:10 AM 07 มีนาคม 2017 »

เมื่อช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา หลังจากเลิกงงานมีอาการ เบื่อๆ เซงๆ ( บวกกับความอยาก ) จึงได้หาข้อมูลของร้านนวดตามเว็บไซส์ การบ้านทั่วไป และได้มาลงเอยที่  Princess spa อยู่ถนนกิ่งแก้ว  ด้วยเหตุผลในตอนแรกคือไม่ไกลจากที่พักของผมมากนัก

มาถึงร้านมีน้องว่างอยู่แค่ 2 คน อาจด้วยเหตุผลที่มาค่ำไปหน่อย และลูกค้าทางร้านค่อนข้างเยอะ จึงได้ตัดสินใจเปิดตัวกับทางร้านด้วยน้องโมจิ สาวตัวเล็กไซส์มินิ
จัดการจ่ายค่าเสียหายเรียบร้อย นั่งรอน้องเตรียมตัวในห้องซักพัก น้องก็เดินขึ้นมาพร้อมอุปกรณ์ น้องเป็นเด็กขี้เล่น คุยสนุก น่ารักมากครับ
ผมเริ่มจากกระโจนเข้าหาน้องเหมือนคนอดอยากมานาน น้องก็มีอารมณ์ร่วมดีมาก ไฟหน้าน้อง ใหญ่กว่าที่คิดไว้มาก นุ่มนิ่ม น่าสัมผัส จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยงาม
นัวกันอยู่พักใหญ่จนหนำใจ น้องก็พาไปอาบน้ำ ลีลาการอาบน้ำถือว่าดี ทั้งถูทั้งรูด ต่างคนต่างบิ๊ว จนแทบจะอดใจไม่ไหว ต้องรีบมาขึ้นเตียง
น้องจะถามก่อนครับว่าเน้นนวด หรือนาบ ผมถือว่าแฟร์มากสำหรับผมนะครับตรงนี้ ( คงไม่ต้องถามนะครับว่าผมเน้นอะไร )
ตัดมาที่เตียงน้องเริ่มจากการสเปรย์สดทันที ลีลาตามประสาเด็กเอ๊าะๆ  มีต่างคนต่างมีอารมณ์กันทั้งคู่ ต้องบอกเลยว่าลีลาน้องเสียวสุดๆครับ ทั้งดูดทั้งเลียจนหมดทุกส่วนที่ลิ้นกับปากเอาเข้าไปได้ จนเกือบจะยอมแพ้
แต่ผมยังไม่ยอม เอาคืนน้องบ้าง หลังจากพบว่าน้องก็แฉะไม่แพ้ผมเลย ช่วงล่างน้องผ่านการตกแต่งมาดี ไม่รก ทาสีสะใจผมยิ่งนัก
ผมขอน้อง 69 น้องบอกไม่ถนัด ก็โอเคครับ ไม่เป็นไร
ลีลาน้องโมจิ เหมือนแฟนทุกอย่างครับ ทั้งการพูดคุย การบิ๊ว จนไม่ไหวน้องเอา CD มาใส่ให้ แล้วขึ้นขย่มใทันที ช่วงล่างฟิตและยังแน่นครับ
ขึ้นได้ไม่นาน ไม่นานผมก็แพ้ไปครับ น้องก็พาไปอาบน้ำ ทำความสะอาดอีกรอบ
ส่วนน้องน่าจะยังค้าง  กลับมาที่เตียง ก็บรรเลงเพลงรักให้ผมอีกรอบทันที ครั้งนี้ผมสู้ตายครับ จัดให้ทุกกระบวนท่า และแล้วก็เสร็จพร้อมกันทั้งคู่
น้องถามผมเอาอีกรอบมั๊ย แถมยังบอกให้นอนพักผลิตน้ำก่อนก็ได้ด้วยนะ 55
 ส่วนตัวนั้นอยากเอาใจจะขาด แต่น้องชายไม่เล่นด้วยเอาซะเลย เลยขอน้องพักแปบนึง น้องก็นวดให้ นวดไปซักพัก น้องชายผมก็สู้อีก น้องโมจิก็จัดการด้วยปากและมือให้เป็นรอบสุดท้าย
ผมโดนสำเร็จโทษไป 3:1 เดินกลับขาอ่อนลงมากันเลยทีเดียว

ปล.วันที่ผมไปมีไฟดับด้วยแปบนึง น้องโมจิถึงขั้นขอโทษ ขอโพย เป็นการใหญ่ ผมรู้สึกประทับใจกับการบริการครับ ครั้งหน้าไปซ้ำแน่นอน งานดีมีทอนแบบนี้
คะแนนการบ้าน งานดี มีทอน สำหรับคนชอบสาวตัวเล็กนะครับ
หน้าตา 8/10
ไฟหน้า ล้นมือ 9/10
ช่วงล่าง 9/10
อาบน้ำ 9/10
สเปรย์ 9/10
ลีลา 8/10
อารมณ์ร่วม 10/10
Chaiya a42
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:32:00 PM 18 มีนาคม 2017 »

สรุปแล้วท่านแข็งแรงจริงๆ เป็นผมน็อคตั่งแต่รอบ2แล้วครับ ขอบคุณการบ้านครับ ว่าแต่ต้องทิปเท่าไหร่เนี่ย 521_key@2x
chinjunn
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:00:25 PM 23 มีนาคม 2017 »

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)