Ads
 06:27:08 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กะจะกลับไปซ้ำ วาเลนไทน์ แต่! ...  (อ่าน 18602 ครั้ง) A A A A
ณ้องหนึ่ง
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:11:07 PM 02 พฤษภาคม 2015 »

ตื่นนอนแต่เช้าตรู่ วันนี้ฟิตซ้อมร่างกายย อย่างอารมดี ทันใดนั้นก็ขว้ากุญแจรถ บึ่งไปหาเพื่อนที่ศาลายา ด้วยความแน่วแน่ ว่าวันนี้จะไปซ้ำน้องมิ้น หลังที่จากที่ตั้งการบ้านครั้งที่แล้วซะหน่อยยย

พอเที่ยงนิดๆ ก็จับรถออกมาจากศาลายา กลับมาบ้านหลังที่2 ใช่แล้วครับบ วาเลนไทน์ ปิ่เกล้าาาา.....

จอดรถเทียบท่าก็เดินขึ้นไปยังบันไดที่คุ้นเคยยย เปิดประตูเข้าไป ก็สบตา กลับ 2เชียร์..  ป๋าเวศ และ ป๋าอ้วนน ก้นั่งคุยกับแกสักพัก พลาง สั่ง บุหรี่กับ ลิโพ ซัดไปพลาง

ออกไปดูบุหรี่ดูน้องๆ อย่าไม่รีบเร่ง เวลาตอนนั้นประมาน เที่ยงสิบห้า นาที ก็ยังใจเย็นนน เพราะป๋าบอกกก นั่งดู ใจเย็นๆนะ น้องๆ อยู่ข้างหลังอีกเยอะ แค่ป๋าบอกแค่นี้ผมก็ อุ่นใจ

วันนี้แหล่ะคงเป็นวันขิงผมละ น้องเยอะแบบนี้ 5555555 ผมก็เลยนึกขึ้นได้ว่าจะมาซ้ำน้องมิ้น ก็ถามป๋าว่า น้องมาไหมม ป๋าทั้ง๒ หันหน้ามาบอกวา น้องยังไม่เข้าเลยยยย ผมก็ โอ้วว ว ว ว ว วว ว ว ว ว ว ว เสียใจมากกกเลยยยย แต่มีลางสังหรในใจว่า วันนี้คงไม่ได้ขึืนกับน้องมิ้น อย่าที่เรารอคอย มา แน่นอน ก็เลย นั่งทำใจ สักพักหนึ่งงงงง

นั่งได้ประมานิ10 นาที ก็มีน้อง เสื้อฟ้าาาา  ....ขาวว น่ารักก อวบบบบ ตามสเป๊ค ของณ้องหนึ่งเดินมานั่งแถว SL ก็ถามป๋าว่า คนนี้เป็นไงง ป๋าอ้วนหันควั้บบ!! บอก

น้องคนนี้เด็ดมากก เบอร์ 506 ขึ้นเลยๆ งานดีๆ ...โอ้โห้ โดนป๋าบิ้วววว ผมกเลยคิดในใจจจ เอาก็เอาวะ ป๋าแนะนำเลยยย สั่งเช็คบินน้องซะ

ก่อนขึ้นป๋าแกก็คอนเฟริมว่า ให้ไปบอกน้องนะ ว่าป๋าอ้วนแนะนำมาา แล้วแกก็ยกนิ้วโป้ง มาให้ผมมม ผมก็ เอาละะะ สงสัยยจะมีแวว ทอนน น น น น น น น  177_key@2x 177_key@2x

ตัดขึ้นไปบนห้องง งง ง  _______________________________

เมื่อขึ้นห้องมา ก็นั่งพูดคุย ละลายพฤติกรรมสักพักหนึ่ง พอจับใจความได้ว่่า ชื่อ เนย อายุอานาม 27 เป็นคน เชียงรายยย

อ้าวว วววันนี้ำด้กินตับบ สาวเหนืิิิิอออออ อ อ อ อ อ.  515_key@2x 515_key@2x

สักพักพอน้ำเต็มก็ ลอกคราบโดด ลงอ่างงงงงงง น้องอาบน้ำดี สะอาดดี รุณแรงนิสนิสส ช๊อบชอบบบบ 5555555
ลแต่น้องเค้าค่อนข้างเงียบบบบบๆ พูดจาดุๆ ห้วนๆ ข้อนี้ผมเลยแอบนอยยยย

บวกกับตอนอาบน้ำผมถาม เบิ้ลได้ไหมเนี่ยยยย น้องก็ตอบ เบิ้ลได้..... เพิ่ม 500 นะ 55555  ผมเงียบเลยแอบนอย 555555555

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ต่อๆๆๆๆ

ระหว่างอาบน้ำ น้องก็จัด มหาเวทย์ดูดดาว สด แบบ ดรีพโธร์ท (Deep Throath) ให้ผมหนึ่งชุดดดด มังกรดิน ของผมก็สู้อยู่ในปากน้องเค้าสักพักหนึ่งงงง ผมกผ้คิดในใจ น้องเค้าเอาผมไม่อยู่หรอกวันนี้ผมฟิตมา เลยยย นอนนนดิ้นนน เหมือน ไส้เดือนดิ้นอยู่ในอ่าง เพราะ ทักษะของน้อง ถูกฝึก อย่าง ช่ำชอง มาเป็นอย่างดี สักพักน้องกบอก ล้างง ตัวดีกว่า ไปต่อบนเตียงงง ผมก็ให้น้องล้างตัววว

ต่อมามาซัดบนเตียงงง น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงงง  เมื่อผมหลังลงเตียงปุ้ป น้องจัดปากมา ประกบทันทีแบบไม่มีเวลาพัก นัววกันไม่หยุด อารมชุด/ม่อบู่สักพัก น้องก็เลื่ินลงมา ใช้วามหาเวทย์ดูดดาวอีกรอบบ จนน้องชายผม ทนไม่ไหวว กลับมาผงาดง้ำ อีกครั้งเมื่อถูกปลุกด้วย แม่คุณเธอคนนี้..

เมื่อมังกรดินได้ที่กผ้ถึงเวลาที่น้องจะ โหลดดด CD และจัด WOT อย่างโหดมาให้ 1เซ็ต ผมก็ไม่รอช้า เด้งสวนทันที ซึ่งในใจผมยิ้มย่องอยู่ว่า วันนี้ผมเตรียมตัวมาดี วันนี้เหนื่อยหน่อยนะน้องง กิกิ   

151_key@2x151_key@2x 151_key@2x

รัวกันไป รัวกันมาาาิน้องบิกว่าไม่ไหวววววว น้องนำไปก่อนนน หนึ่งประตูต่อศูนย์ ผมเลยจับเปลี่ยน เป็นท่า เบสิกก ซัดเลย ชุดใหญ่ ใส่เลยไม่ยั้งงง จนน้องเค้าอาการออกเลยจับเปลี่ยนเป็น ด็อกกี้  คราวนี้ผมอยู่ ด็อกกี้ย่วๆครับบ แหม่่่่ ไฟท้ายขาวๆ สาวเหนือ เจ้าเนื้อหน่อยๆ นี้ถือว่า เป็นอาหารกลางวันที่ อร่อยทีเดียววว กิกิกิ

ซัดด็อกกี้สักพัก ก็กลับมา WOT คราวนี้แหล่ะครับ น้องอาการออกอีกแล้วว ทำท่าจะทำสกอร์นำ โอ้โห้ คราวนี้แหล่ะ ทั้งเด้ง ทั้งคราง ทั้งบดขยี้ จนทำให้ผมรู้สึกว่า ผมก็ใกล้จะเพลี้ยงพล้ำเหมือนกันนน เลยย ใช้พลังทั้งหมดที่มีใน เฮือกสุดท้ายยย เด้งสู้น้องเค้า จนถึ
วินาทีสุดท้ายยยยย ยอยอย.... สึดท้ายยยยยยย แบบบ ท้ายสุดดดและก็....................... เรียบร้อยผมสกอร์ 2 - 1 น้องสกอร์นำครับ

เส็ดปุ๊ปก็ล้างตัวว กินนุ้นกินน้ำ แยกย้ายย แต่ว่า ครั้งนี้ ผมรู้สึกไม่ค่อยประทำใจ เพราะตลอดเวลา น้องเค้าดูรีบๆ เร่งๆ ไม่ค่อยพูด แต่ผมก็ไม่ได้อะไร แต่แค่รผุ้สึก นอยในเศษเสี้ยวหนึ่งในจิตใจแค่นั้นเอง เพราะผอบ ผู้หญิงที่ เทคแคร์ดี พูดจาน่ารักๆ 555555555

เดินออกมาก็จ่ายตังแล้วเดินออกเลย เพราะรู้สึก นอยนิดๆ เห้ออออออออ ไว้ใครหน้า ค่อยไปแก้ไข้ละกันนน 55555

คแนน น้องเนย เบอร์ 506

ไฟหน้า 7/10 ประมาน 32 33 เอง ชอบบ หย่ายๆๆๆ ๆ ๆ
ไฟท้าย 7.5/10

สเปร์ย 9/10 ดีๆๆๆ ชอบฝุดๆๆๆ ><"
GF 6.5 /10

ความพอใจ ในวันนี้ 7/10

ค่าเสียหายยยย

1900+110+30+60

ค่าน้อง+ค่าบุหรี่+ลิโพ+น้ำน้อง

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:18:23 PM 02 พฤษภาคม 2015 »

สุดท้่ายนี้ผม ผมจะบอกว่า ผมก็ยังลืมน้องมิ้นไม่ได้ และรอคอยที่จะกลับไปหาน้องเค้าอยู่ครับบ :)

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:16:50 PM 02 พฤษภาคม 2015 »

ขอบคุณมากเลยครับ  ที่ได้เข้ามาให้ข้อมูล กับ อาบอบนวด วาเลนไทน์

ผมไม่ได้ไปมานานมากเลย 555
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:04:42 PM 02 พฤษภาคม 2015 »

ขอบคุณมากเลยครับ  ที่ได้เข้ามาให้ข้อมูล กับ อาบอบนวด วาเลนไทน์

วันหลังถ้าผมไป ผม

ไม่เป็นไรครับ พี่เอ็บบี้ ผมยังเพิ่ง หัดเที่ยวครับพี่ มีอะไร รบกวน ชี้แนะ ด้วยครับ :)

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:37:04 PM 02 พฤษภาคม 2015 »

ชอบคุณการบ้านคร๊าบบบบ

ไม่ได้ไปนานมากเหมือนกัน คิดถึงพ่อหมีฯ พ่อนกฯที่เคยไปด้วยกัน ตอนนี้อยู่ไหนแล้วหว่า
 151_key@2x

ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:22:22 AM 03 พฤษภาคม 2015 »

ชอบคุณการบ้านคร๊าบบบบ

ไม่ได้ไปนานมากเหมือนกัน คิดถึงพ่อหมีฯ พ่อนกฯที่เคยไปด้วยกัน ตอนนี้อยู่ไหนแล้วหว่า
 151_key@2x

ไปกันไหมครับบบ พี่ๆ 55555555555 พาเด็กไปเปิดหูเปิดตาหน่อยครับบบ :)

วันหลังถ้าผมไป ผม

ไม่เป็นไรครับ พี่เอ็บบี้ ผมยังเพิ่ง หัดเที่ยวครับพี่ มีอะไร รบกวน ชี้แนะ ด้วยครับ :)

ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:24:13 AM 03 พฤษภาคม 2015 »

ว่างๆไปกันไหมครับ พี่ๆ 555555555

SDM_RANGER
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:39:11 PM 03 พฤษภาคม 2015 »

ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างอัณฑะ ต่างจิตใจ ครับ
คราวหน้าขอให้ได้ ทอน-เป๋า-ตุง นะครับ
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:36:43 PM 03 พฤษภาคม 2015 »

ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างอัณฑะ ต่างจิตใจ ครับ
คราวหน้าขอให้ได้ ทอน-เป๋า-ตุง นะครับ

สาธุครับพี่ :)

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)