Ads
 04:34:50 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แชปเปญแก้วซูซ่าฝุดๆๆ!!!@Love sick spa  (อ่าน 16690 ครั้ง) A A A A
ao_1099
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 03:00:54 PM 29 พฤษภาคม 2013 »

สวัสดีคับพี่น้อง นี่เปนการบ้านแรกของผมเลย ก้อ-เปน-ได้ อิอิ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า การบ้านฉบับนี่ผมดองไว้นานมากกกกกกกกก ซึ่งผมก้อมีเหตุผลนั้น "แชมเปญ" จะรสอร่อยได้ก้อเกิดการหมักและบมเอาไว้เปนเวลานาน ซึ่งแชปเปญแก้วนี้จะยกซดได้ที่ Love sick spa แห่งเดียวเท่านั้น!!!

ขอบอกคับนี่เปนแชปเปญรสเข้มจัดดีจิงๆ ถึงใจ ซึ่งต้องยอมรับผมเปนคนไม่ชอบงานบู้สักเท่าไร ก้อพีอาร์อุ้ยอีกนั้นและ เชียร์เหลือเกิน อดใจไม่ไหว เอาว่ะ ลุยยยยยยยย...........................ผลลัพธ์ที่ได้มันออกมาสุดบรรยายคับ ร้อนแรงถึงใจ จนต้องบอกเลยคับว่า เบามือหน่อยๆๆ ตัวพี่ไม่มีอะไหล่เปลี่ยน wanwan010 ยิ่งกว่านั่งรถไฟเหาะตีลังกาหลังไป3รอบ!!! อยากลองได้เลย เพราะ....เดี๋ยวรู้เลยยยยอ่าว่าเปนยังไง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:19:12 PM 29 พฤษภาคม 2013 »

ข้าน้อย ขอคารวะ 

ปลาของพี่ท่าน เห็นแล้วอยากเมาแชมเปญ

กรุณารีบมาต่อการบ้านครับ  ตอนจบเฉลยด้วยนะ ว่า ผิว ๆ หรือ มิด  wanwan004
Paul2Be
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:37:09 AM 05 มิถุนายน 2013 »

ชอบน้องคนนี้มากครับ ตั้งแต่ร้านเปิดใหม่ๆ ล่าสุดไปไม่เจอ เสียดาย แต่ได้น้องคนอื่นก้อไม่แพ้กันครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)