Ads
 03:03:43 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าจุติคนแรกตรงหน้าผม คือ น้องผิงผิง แห่ง @Dream เลียบทางด่วนรามอินทรา  (อ่าน 24054 ครั้ง) A A A A
Neung24
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 10:10:49 PM 07 มิถุนายน 2013 »

ขึ้นห้องน้อง ผิงผิง  วันที่ 7/6/56  เวลา 11.00- 13.00 น.   ขอ รางวัล พัดลมตั้งพื้น MIRA ขนาดใบพัด 14 นิ้ว (เอาของฝากไปให้น้องผิงผิง ถ้าได้นะ wanwan006)

ขอเล่า ตั้งแต่ จุดเริ่มต้น นะคับ นี่ประสบการณ์ครั้งแรกสำหรับผมคับ  มีอะไร ไม่พอใจ ติผมได้ คับ Tongue Tongue

wanwan044 wanwan044 กลางคืน วันที่ 6/6/56 นั่งคอมไปมา เจอ เว๊ป siamdaynight  wanwan035 wanwan035
ด้วยความไม่เคยไปเที่ยวร้านนวดกาปู่ สักครั้ง ผ่านมา อายุ 38  อายจัง  Embarrassed  คิดในใจ (อายุมาป่านนี้ ไม่เคยเปิดซิงเลย)
ถึงตอนหนุ่ม มีแฟน ไม่เคยบิ้ว มีแต่ ภาษากายเท่านั้น  wanwan031 wanwan031
หลังจากอ่าน แชท คนคุยกัน เลยกระตุ้น ทำให้ผมตัดสินใจ ต้องเปิดซิงพรุ่งนี้ให้ได้   wanwan003 wanwan003
หาร้านใกล้ ที่สุด คือ ร้าน @Dream เลียนทางด่วนรามอินทรา อะไรจะใกล้ขนาดนั้น ขนาดวิ่งจ๊อกกิ๊งผ่านประจำ ยังไม่รู้เลย นึกว่านวดธรรมดา  Lips Sealed Lips Sealed
เข้ากระทู้ กระทู้ร้าน @Dream เลือกนางฟ้าลำบากจัง แต่ละคน น่ารักหมด เป็นไป อยากเหมานางฟ้ามาห้องเดียว คงไม่ไหว แน่ 55  wanwan024 wanwan024
หา อัพเดท วันที่ 7 ยังไม่มา รอไปมา ประมาณตี 2ครึ่งกว่านิดๆ  อัพเดทมาแล้ว มองเห็น โค้งสุดท้าย ก่อนจาก เลยกดเข้าดู wanwan007 wanwan007
รูปน้อง ผิงผิง หน้าปิดแต่ ขาว จั๊วเลย อวบอิ่ม  ลูกครึ่งจีน แค่นั้น ตัดสินใจ คนนี้ แหละ เคลือบตามอง รอบ คิว  เจอคิวท้าย มีคนจอง แล้ว
เอ๋ ทำไม คนจองไวไป ป่ะ  wanwan006 wanwan006 ด้วยความรีบร้อนรีบโทรจอง กลัว คิวเต็ม  ตัดสินใจเลือกรอบเช้า แรกเลย  คิดดูอีกที
มือใหม่ ต้องใช้เวลามากกว่านี้ เลย  ตีสามกว่า โทรไปหา pr พี่คับ มีคิวสอง มีคนจองยังคับ    ตอบกลับมาว่า ไม่มีคนจองคับ ใจเราก้อ wanwan020 wanwan020
บอก ขอเหมาสองรอบติดคับ ที่เคยจองช่วงเช้า คับ  เสร็จ ต้องรีบนอนเพื่อพร้อมศึกแรก  wanwan012 wanwan012
นอนคิดไปคิดมา โอ้ยย wanwan006 wanwan006   นอนไม่หลับเลย จะข่มหลับตา ก็ไม่หลับ  เลยหยิบเครื่อง มินิไอแพต มาเปิด siamdaynight อีกที wanwan044 wanwan044
จนแล้ว เวลา ตีห้า  ใกล้ง่วงล่ะ  หลังจากนั้น หลับตอนไหนไม่ทราบคับ แต่ เจ้ากรรม นาฬิกาปลุก ตอน หกโมงเช้า สะดุ้งตื่น ใจตูมตาม  wanwan035 wanwan035 ตาแดงด้วย  โอ้ย นอนแค่ ไม่กี่ชม. จะพร้อมศึกแรก ไหวเหรอเนี่ย   wanwan009 wanwan009  ลงไปอาบน้ำล้างสบู่ให้สะอาดให้หมด สระผม  โกนหนวด ฉีดน้ำ
หอม   ทำงานกิจวัตรประจำวัน  เสร็จงานสองชิ้นสุดท้ายคือ ฝากเช็คเข้าธนาคารกรุงเทพฯ กับ ซื้อกับข้าวที่ตลาดกม.สอง กับฟู้ดแลนด์   แต่ทุกครั้งต้องมองนาฬิกาเวลาทุก
5-10 นาที เลย ระหว่างทำงานเนี่ย เข้าธนาคารไปหยิบบัตรคิว ถึงกับอึ้งค้าง 2-3 วิ (ในใจคิดหลายเรื่องมาก) คิวที่ 21 เคาเตอร์ ปรากฏเลข 4   Sad Sad
นั่งรอ นั่งดูนาฬิกา อีกแล้ว สลับไปมา เวลาผ่านไป 20 นาที ถึง คิวซะที โอ้ย  ตอนนี้ เวลา 9.50 น.   เสร็จรีบขึ้นรถไปซื้อตลาด ด้วยความเร็วสูงทีเดียว แต่ทำไม่ได้
wanwan014 wanwan014  ก็ รถติด เยอะ ง่ะ ถึงตลาดซื้อกับข้าวเรียบร้อยภายใน 5 นาที นึกได้ว่า ไม่มี เกราะลูกพ่อ นิ  วิ่งบึ้งไปร้านยาทันที    ร้านเซเว่นไม่ไหว
สาวเต็ม   ร้านยา พอได้ คุณป้า  เอา ขนาดไหน เรา<<< Cry Cry ไม่รู้ขนาดเราเป็นยังไง เลยเอา ขนาด 49  กับ 52 อย่างละ สองกล่อง และก้อเจล เสร็จบุ๊ป รีบบึ้งขึ้นรถไป
ฟู้ดแลนด์ความเร็วสูงอีกที ดัน รถเยอะอีก ก้มตามองที่ นาฬิกา  10.14 น.  โอ้ยยย  Sad Sad  ถึงฟู้ดแลนด์แล้วเสร็จรีบบึ่งถึงบ้าน เอาของเก็บ ก้มมองนาฬิกาอีก
 เวลา 10.30 น.  ถึงกับ  wanwan012 wanwan012  บอกพ่อแม่ว่า มีธุระ ข้างนอกคับ กลับมาบ่ายเย็น ไม่ต้องโทรหาคับ  wanwan007 wanwan007
ระหว่างทาง บ้าน กับ ร้าน at Dream  ไม่ถึง 1 กม. ถึงร้าน จอดรถ ในลึก เดินมองซ้ายขวา เดินตรงไปหาร้าน  wanwan011 wanwan011
เปิดประตู  PR ต้อนรับบริการ ดีมากคับ พูดสุภาพคับ แต่  wanwan006 wanwan006 ลืม เบิกตัง ง่ะ เลยถาม ตู้ ที่ไหน หลังจากขับรถไปถอนๆๆๆๆ ขอไม่บอกราคา คับ wanwan007 wanwan007
วนกลับมาที่จอดรถ คราวนี้ มีช่องว่าง ในที่ร่มด้วย รีบเสียบจอดเลย  wanwan007 wanwan007 หลังจากนั้น ตรงที่ร้าน ทันทีจ่ายค่าห้อง มาล่ะ PR เดินไปเรียก
 น้องผิงผิงมา ทันที  ผมเคลือบหันมองนอกประตู  เจอน้องผิงผิง ยิ้มส่ง น่ารักมาก จน รู้สึก ใจผมแปล๊บๆ ขึ้นมา แบบว่า คล้าย รักแรกพบ หน้าตาน่ารัก ขาว ไฟหน้าโอ้วว แค่นั้น ใจระรัวลอยตัวทีเดียว แบบว่า  นางฟ้ามาจุติ ตรงหน้าผม ทีเดียวคับ Embarrassed Embarrassed   น้องผิงผิง พา ผมขึ้นห้อง คับ  เปิดห้อง แอร์เปิดมาก่อนแล้ว ห้องเย็น น้องผิงผิง ชวนพูดคุยกัน เพื่อความคุ้นเคยกัน ผมก็ชอบคุย คนน่ารักอยู่แล้ว  แต่ เนื่องจาก ผมพูดไม่ค่อยชัด  หูค่อนข้างตึงด้วยคับ เป็นมาตั้งแต่เกิดคับ แต่ไม่เป็นมาก  Tongue Tongue
คุยกันตามประสาเพื่อรู้จักกัน ซึ่งกันและกัน  พูดนิดๆ  ทางผมเอง ไม่ค่อยอยากเล่าเรื่องตัวเองเท่าไร แต่จำเป็นให้น้องผิงผิง
รู้จักเรา ในระดับหนึ่ง ก็ ok ไม่มากเกินไป  (ไม่งั้น เล่ายาว สาวไม่ชอบฟังเรื่องบ่น อวดของคนอื่น คับ)  แต่ บางที เราเลยเถิดไปหน่อย (ต้องขอโทษด้วยคับน้องผิงผิง ><")
ทางเรา ชอบฟัง น้องผิงผิง เล่าเรื่องของผิงผิง  แถม เสียงหวาน อ่อนช้อยทีเดียว ทำเอาเราเกือบเคลิ้มเลยคับ  Shocked Tongue  หลังจากนั้น น้องผิงผิง ชวนพี่ ให้หนูถอด หรือพี่ถอด
ไม่เป็นไร เด๋ว พี่ถอดเองได้คับ   น้องผิงผิง ก็ยิ้มตอบ  โอ้วว Embarrassed แค่นี้ ทำใจเราเต้นระรัวหลายรอบแล้ว (ในใจ เต้นเร็วไป ทำให้หัวใจวายรึเปล่าไม่รู้ แหะๆคิดไปโน้นเลย wanwan007)
น้อง เชิญ พี่ เข้าไปห้องน้ำ ก่อน เด๋ว น้องจะตามไป  ในใจ คิดอยู่ ทำไม ห้อง เล็กจัง  สงสัย เราลืม บอกPRเอาห้องหรูๆเลย ตอนนั้น มัวแต่ ตกตะลึง พบเจอน้องผิงผิงง่ะ
ทำให้ ลืมเรื่องทุกอย่างไปหมด มองน้อง อย่างเดียวเลย ><" เราคงหื่นเกินไปมั้ง  wanwan012 wanwan012
สักครู่ น้องเปิดเข้าห้องน้ำตามมา ในสภาพผ้าผืนเดียวปิด  ถึงกับเรา ตาโต ทีเดียว ค้างตรงนั้น ทำอะไรไม่ถูก เลยบอกน้องว่า พี่เอง เพิ่งมาครั้งแรกไม่รู้ทำอะไรคับ อยากให้น้องผิงผิงได้รึเปล่าคับ น้องผิงผิง ยิ้มตอบน่ารักมาก ขอบอก  น้องผิงผิงตอบว่า จริงเหรอคะ พร้อมยิ้มตอบ นิดๆ คิคิ  Embarrassed  ถึงเวลา ปลดพันธนาการสุดท้าย ชิ้นสุดท้าย  ลูกพ่อยังเสื้อปิดอยู่   ถึงเวลาน้อง ปลดพันธนาการสุดท้ายเช่นกัน  Embarrassedไม่รอช้า หันมามอง น้อง บอกว่า พี่คะ มองตรงใกล้ แบบนี้ นู๋เขิล อาย คะ  หน้าแดงนิด ด้วยยิ้มหวานๆ  แค่นั้น  wanwan024 wanwan024  น้องบอกให้หันหลัง พี่ก็อยากมอง แต่ ต้องทำตามน้องบอก แหละ แบบว่า เชื่อฟังน้องพูดทุกอย่างเพื่อให้ น้องผ่อนคลายสบายใจ ไม่ขัดใจ คับ  น้องเอาโฟมสบู่ มาชำระหลัง ด้วย น้องผิงผิงฝ่ามืออรหันทีเดียว ถึงกับมือของน้องผิงผิงนิ่ม  ขยับอ่อนโยน   หันหน้า โอ้ววว ไฟหน้า น้อง ช่าง.......  ถึงกับ พี่หายใจขัดเลย -.-  อะไรจะตื่นเต้นมากจนหายใจไม่ทันขนาดนั้น  Cry Cry น้องผิงผิง ถึงงัดฝีมือ ฝ่ามืออรหัน มากด้วยประสบการณ์ ทำความสะอาด ลูกพ่อ ถึงกับ เป็นเหล็กกล้าทีเดียว อูยยย เกือบยิงปืนไปแล้ว พอเสร็จ น้องบอกพี่ ให้ไปรอที่เตียงคะ เด๋ว น้องจะอาบน้ำคะ  พี่ อยากดูน้องต่อ แต่ น้องเขิล ยิ้ม  เลย เราต้องทำตามน้องบอก เหมือนเดิม เดินไปที่เตียงโดยดี  wanwan012 wanwan012 เรานั่งบนเตียง ด้วยความตื่นเต้น คิดอะไรหลายอย่าง  คิดไปคิดมา น้องผิงผิงอาบเสร็จ เปิดเข้ามาในสภาพพันธนาการชิ้นปิดอยู่ เข้าไปหรี่ไฟสลัวอ่อนๆลง น้องผิงผิง บอก พี่คะ นอนคว่ำบนเตียง ได้เลยคะ   ทำตามน้องผิงผิงบอก โดยดี  wanwan012 wanwan012  น้องถึงมาปลดพันธนาการพี่ ออก แล้ว น้องผิงผิงนัวเนียหลังผม โอ้ว แค่นั้น  สัมผัส แบบไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิต ถึงกับร่างกายเราสั่นระริกรัวเลย แบบว่า รู้สึกดีมากเลยคับ เกือบลูกพ่อยิงอีกรอบแล้ว ><"  wanwan024 wanwan024 น้องบอก พี่ หันหน้าหงายได้แล้วคะ  พี่ ก็ถึงเวลาแล้ว ได้มอง น้องผิงผิงเต็มๆแบบใกล้ตัวคับ  นัวเนีย ไฟหน้า ขอบอก สุดยอดคับ  wanwan020 wanwan020 น้องเริ่ม รุกตรงบริเวณ ลูกพ่อ แล้วล่ะ  ลูกพ่อ อดทนไว้  แต่ น้องผิงผิง งัดไม้ตายแบบใหม่ ใช้ (แก้ว ขอใช้คำนี้คับ) รุกแบบสลับเร็วสลับช้า โอ้ว ใจเราเตลิงไปไหนไม่รู้  ลูกพ่อ ยังอดทนได้  น้องผิงผิง ขยับตัวมากระซิบข้างหูพี่  พี่คะ เอาเกราะมารึเปล่าคะ  เราตอบเตรียมเอามา    (เตรียมเอามาเผื่อใช้ หรือไม่ใช้ ขึ้นกับน้องคับ)  ให้น้องนอน พี่ เล้าโลมก่อน แต่ น้องบอก พี่คะจัดเลย ท่าไหนได้หมด พี่ให้น้องผิงผิงนำ แล้วไม่รอช้า น้องจับกดพี่ ลงเตียงไป น้องขึ้นบน แล้วแบบขี่บังเ*ไม่อนุญาต#06*ยน กระแทก   Shocked Shocked แบบว่าตกใจ ไม่คิดว่า น้องรุก ลูกพ่อได้สัมผัส เจี้ยบเป็นครั้งแรก   wanwan020 wanwan020 Cry Cry รู้สึกแบบว่า บอกไม่ถูกคับ  จนไฟหน้าเด้งไปมา น้องคราง เสร็จไป 1 ครั้ง  น้องถามพี่ว่า เสร็จยังคะ  พี่บอกยังจ้ะ  น้องผิงผิง รุกต่อ ถึงกับเตียงสั่นใหญ่เลยคับ (เราคงคิดว่า แผ่นดินไหวรึเปล่า อ่ะป่าวเนี่ย)   wanwan012 wanwan012  เห็น น้องเหนื่อย เลย พี่บอก ตาพี่จะขยับเอง ใช้ท่า ยกสะพาน น้องถึงกับครางล้มบนตัวพี่แล้วน้องครางต่อ จนเสร็จไปรอบสอง แต่ เริ่มๆ ปวดเอว เฉย (ลุกพ่อยังยิงไม่ออกเช่นเดิม แต่ ยังเป็นเหล็กกล้าอยู่  wanwan009 wanwan009 เลย พี่ อยากให้น้องนอน เราจัดการบนเอง  ท่าเบสิก  ได้เห็นหน้าน้องร้องคราง ไฟหน้าเด้งไปมา แค่นั้น ใจเต้นระรัวมาก แล้วสักพัก พี่เริ่มละเลงเพลงเร็วขึ้น  :wanwan020:เตียงถึงกับโยก ขยับเคลื่อนที่นิดๆ  wanwan020 น้องถึงกับครางมากขึ้น ถึงกับทนไม่ไหว จนน้องเสร็จครั้งสาม  ลูกพ่อยังยิงไปยัง ยังไม่รู้  ><"  พี่ก็เหนื่อยเหงื่อออกเต็มเลย  น้องบอก ของพี่ ออกยัง  เราเองไม่แน่ใจ เลย ปลดเกราะลูกพ่อ ออก  wanwan003 น้องผิงผิงนอนสลบอยู่เลย แอร์ยังหนาว เลย เอาผ้าพันธนาการ ไปห่มน้องผิงผิง พักผ่อน สำหรับพี่ แค่นี้ มีความสุขมากเกินแล้ว   เลยให้น้องผิงผิงนอนพักเอาแรงคิวต่อไปเลย พี่ยังไม่นอน นอนข้างๆ มอง หน้าน้องผิงผิงตอนหลับ Cry  ขอบอก  น่ารักมาก ถึงอยากกอด แต่ กลัวขัดใจน้อง เลย นิ่งๆไว้  มองข้างๆ เป็นเวลา ครึ่งชม.กว่า แล้ว น้องผิงผิงขยับเข้ามาหา พี่ เลยเข้ากอดให้ความอบอุ่นซึ่งกันและกันเลย  โอ้ว ทำไม เรามีความสุขขนาดนั้น  สักพักผ่านไป เราอยากช่วยนวดแขน มือ หลัง ไหล่ หน้าตา  กดเบาๆ นวดช้าๆให้น้องผิงผิง ( ในใจ อ้าว สรุป น้องผิงผิงเป็นลูกค้า เราปรนิบัติน้องผิงผิงเหรอ 555 wanwan019 :wanwan019:แต่เราเต็มใจทำเองคับ เป็นห่วงน้องผิงผิงหมดแรงด้วยคับ wanwan007) ใกล้ถึงเวลา น้องตื่นมาบอก พี่ อาบน้ำไหม ไม่เป็นไร ให้น้องนอนต่อ ให้พี่ไปอาบน้ำเองได้คับ พอเสร็จ น้องลุกยังไม่ปลดพันธนาการ เข้าอาบน้ำ  แต่งตัว เสร็จ รอ น้องอาบเสร็จ เข้ามาแต่งตัว  wanwan006 ( ถึงช่วงนี้ ครั้งแรก ไม่กล้าขอถ่าย เพื่อทำการบ้านคับ) ที่สำคัญ น้องผิงผิงไม่รู้เรื่อง การบ้านด้วย  ทิปตามความพอใจของผม ให้ น้องผิงผิง ยิ้มตอบกลับ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก    ออกจากห้อง  ลง จุดแยก เดินไปคนละทาง พี่ยังมองน้องผิงผิง เดินเข้าในร้าน ก่อนเข้าร้าน น้องผิงผิงหันมา สบพอดี  เราโบกมือ บ๊ะบายจ้ะ  น้องผิงผิง ยิ้มตอบแบบน่ารัก บ๊ะบาย ด้วย   

ใครไม่ได้ จอง น้องผิงผิง  ขอบอก น่าเสียดายมาก   สำหรับผมเปิดสละโสด ครั้งแรกสำหรับน้องผิงผิงเลย    คับ    Embarrassed Embarrassed

ยิ่งตอนเขียน ยังนึกถึงหน้าน้องผิงผิง อยู่เลย โดยเฉพาะเสียงคราง  จนถึงตอนนี้ ยังเหลือความรู้สึกดีๆๆ ได้รับจากน้องผิงผิงเลยคับ  ใครไม่เคย ขอบอก Cry Cry เสียดายมาก
น้องผิงผิง มีเวลาทำงาน @Dream น้อยมากคับ   ยังมี ศุกร์หน้า อีกคับ  แน่นอน เราจองเรียบร้อยล่ะ สองรอบ เช่นเดิม ต้องขอโทษคับทุกท่านคับ  wanwan011 wanwan011 พร้อม กระเป๋าตัง Cry Cry   ใครพลาด น้องผิงผิงหยุดยาว เลยคับ  wanwan011 wanwan011 wanwan012 wanwan012

Neung24
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:13:04 PM 07 มิถุนายน 2013 »

สำรองรูปไว้ก่อน คับ
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:17:59 PM 07 มิถุนายน 2013 »

พี่1เขียนบรรยายครบทุกรายละเอียดเลย เหมือนผมเลย อิอิ น้องผิง ผิง น่าสนเหมือนกัน ยังไม่ได้ไปดรีมด้วยเสร็จผมแน่ลายแทงนี้ อิอิ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:38:15 PM 07 มิถุนายน 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน แรกของดรีม. ร้านเราต้องบอกว่าเปนร้านเลกๆ ที่แทบไม่มีการกล่าวถึง
น้องผิงๆ ฝากขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ ของรางวัลพัดลม ที่พี่ตั้งใจมอบให้ แต่ก้น่าเสียดายน้องมาอีกที
ศุกร์หน้า อีกแค่วันเดียวก่อนหายยาว. ถ้าพี่คนใด นึกหน้าไม่ออก ให้นึกถึง เต้ย!! ครับ ottoการันตี เดกคนนี้ น่ารัก และ น่าส่งเสริมฝุดๆ
รอบว่างจะเปน. 13.30-20.00  ในวันศุกร์หน้านะฮาฟฟฟฟ

ใหญ่ เล็ก  ไม่รู้   รู้แต่ว่า  จองสองทุ่มนะ อ๊อตโต้  wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:39:25 PM 07 มิถุนายน 2013 »

การบ้านนี้  ได้รับพัดลม ตามระเบียบครับ

เมื่อจบกิจกรรม  WM จะส่งระหัสให้ท่านหนึ่งไปรับรางวัลที่ร้าน At Dream ครับ   wanwan019
Neung24
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:42:28 PM 07 มิถุนายน 2013 »

การบ้านนี้  ได้รับพัดลม ตามระเบียบครับ

เมื่อจบกิจกรรม  WM จะส่งระหัสให้ท่านหนึ่งไปรับรางวัลที่ร้าน At Dream ครับ   wanwan019

ขอบคุณคับ
Gamo.
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:24:55 PM 07 มิถุนายน 2013 »

การบ้าน...เยี่ยมมากคับ.... wanwan016 wanwan016

พลาดคิว 2 ผิง ไปได้ไงวันก่อน....
ไข้จับซะก่อน....ยังไงฝาก Otto ดูคิวให้พี่หน่อยนะค๊าบ
ถ้าน้องกลับมาอ่ะ....
 wanwan006
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:36:10 PM 07 มิถุนายน 2013 »

+1 ครับ เขียนมาละเอียดซะจนเกือบรู้ว่าใช้สบู่ยี่ห้ออะไรอาบน้ำ

wanwan019
Neung24
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:05:37 AM 08 มิถุนายน 2013 »

การบ้าน...เยี่ยมมากคับ.... wanwan016 wanwan016

พลาดคิว 2 ผิง ไปได้ไงวันก่อน....
ไข้จับซะก่อน....ยังไงฝาก Otto ดูคิวให้พี่หน่อยนะค๊าบ
 wanwan006
คิวแรกไม่ต่อใคร. เช้าได้ยิ่งดี.  จำได้ๆครับ. 5555

ขนาดนั้น เหรอคับ  wanwan006 wanwan006
Gamo.
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:56:47 AM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan006
คิวแรกไม่ต่อใคร. เช้าได้ยิ่งดี.  จำได้ๆครับ. 5555

ขนาดนั้น เหรอคับ  wanwan006 wanwan006

555555  wanwan007
ducat
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:06:11 AM 08 มิถุนายน 2013 »

พี่อ้อตโต้ของผมอ่ะคับพี่จะจัดใครให้ดี  wanwan007
Neung24
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:35:54 AM 08 มิถุนายน 2013 »

พี่อ้อตโต้ของผมอ่ะคับพี่จะจัดใครให้ดี  wanwan007

wanwan007 wanwan007  อ่าน แล้ว โดนปลุกความเป็นชาย ขึ้นแล้ว.
ducat
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:04:24 AM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan007 wanwan007  อ่าน แล้ว โดนปลุกความเป็นชาย ขึ้นแล้ว.
คืนนี้อีกยาวไกลคับพี่1 น่าจะไม่ต่ำกว่าสามรอบ เพราะนัดน้องไว้สามคน อิอิ ใครบ้าง พี่ๆๆทายกันขำๆๆก็ได้นะ ไม่มีรางวัลให้ มี่ แต่ลายแทงม่ะเข้า เอามะคร้าบ อิอิ wanwan007 wanwan007
Neung24
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:10:02 AM 08 มิถุนายน 2013 »

คืนนี้อีกยาวไกลคับพี่1 น่าจะไม่ต่ำกว่าสามรอบ เพราะนัดน้องไว้สามคน อิอิ ใครบ้าง พี่ๆๆทายกันขำๆๆก็ได้นะ ไม่มีรางวัลให้ มี่ แต่ลายแทงม่ะเข้า เอามะคร้าบ อิอิ wanwan007 wanwan007

น้องน่ารักทุกคน. พี่ไม่สามารถตอบได้คับ >__<"
sstory
VIP
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:36:26 PM 08 มิถุนายน 2013 »

แค่เห็นปลาก้อจะขาดใจแล้ว

มาเจอเนื้อหาในการบ้านอีก

บ่องตง ... อิจฉามักๆ

wanwan006

แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)