Ads
 06:33:49 AM 01 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นหลังแทบหักครับ.........  (อ่าน 13381 ครั้ง) A A A A
Comets
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:55:01 PM 29 กรกฎาคม 2013 »

เข้าวงการ นกป. มาได้ไม่นานก็เจองานหล่นเข้าซะแล้ว  งานนี้บอกได้คำเดียวครับว่า

"หลังแทบหัก......"   เจ็บนี้อีกนานจริงๆ wanwan031

ผมไปบุกค่ายนางฟ้าชื่อดังมาค่ายนึงครับ ไปที่นี่ครั้งแรก โทรไปจองน้องก่อนล่วงหน้า เค้าบอกว่าน้องเป็นดาวดังของที่นี่

ประมาณว่าตั้งใจไปจัดให้เต็มที่ครับ    wanwan003

เข้าไปที่ร้าน PR ดูแลโอเคครับ  บรรยากาศร้านก็ดีด้วย  แถมจองน้องเป็นคิวแรก ยังใหม่สดสำหรับวันหยุดแสนสุขของผม

ถึงเวลาครับ น้องเดินมาสวัสดี แล้วก็เดินขึ้นห้องไปเลย ไม่มีการพูดคุยใดๆ ไม่จูงมือพาไปที่ห้องด้วย.......

แอบคิดในใจแล้วว่า "งานนี้จะมีหล่นรึเปล่าเนี่ย"

ขึ้นไปถึงห้อง น้องบอกว่านู๋ลงไปเอาน้ำมาให้นะ แล้วก็ปล่อยผมอยู่ในความเงียบห้องนั้นเกือบสิบนาที

ขึ้นมาก็เอาน้ำมาวางไว้ที่หัวเตียง ไม่พูดไม่จา ไม่ชวนดื่มน้ำใดๆ................

แล้วเธอก็เอาเสื้อผ้าเข้าไปอาบน้ำเลย เอ่อะ.......... Lips Sealed Lips Sealed

เธออาบน้ำไม่นานเท่าใดนักก็เรียกผมเข้าไปอาบด้วย   ตอนอาบน้ำผมก็พยายามชวนคุบแต่ดูน้องไม่ค่อยตอบผมเท่าไหร่

ผมถามเธอว่าทำไมเธอดูเงียบๆ  คำตอบที่ได้รับคือ  "ไม่รู้จะคุยอะไรค่ะ"

เงิบสิครับ งานนี้   wanwan031

ระหว่งอาบน้ำ ผมพยายามบิ้วอารมณ์น้องด้วยการจับนู่น นั่น นี่  แต่น้องเอามือมาขวางไว้ไม่ให้จับอะไรเลย  ><'

อาบน้ำก็ดูรีบๆ ไม่ค่อยพิถีพิถันเท่าไหร่ครับ

อาบเสร็จ   น้องชวนมานอนบนเตียงเพื่อให้นวดให้   งานนวดผมว่าดีกว่าอาบน้ำพอสมควร

ระหว่างนวดเธอก็บอกข้อห้ามมากมาย  พี่คะ ห้าม !@#$%^&*(()_!

สรุปว่าทำอะไรไม่ได้เลย........ Cry

ได้แค่ ชัก WOW อย่างเดียว พอเสร็จ น้องถามว่า "นู๋ต้องอาบน้ำให้พี่มั้ยคะ"

เอิ่ม..........ผมยิ้ม แล้วตอบกลับไปว่า "อาบเองดีกว่าคับ"

สรุปครับ งานนี้หล่นกระจาย ไม่ได้ทำอะไรเลย GF ก็แย่ กล้องที่เตรียมไปถ่ายส่งการบ้าน  เก็บแทบไม่ทัน

เข็ดครับ...............

ขอกลับไปเลียแผลใจซักพัก   ดีขึ้นเมื่อไหร่ค่อยกลับมาตะลุยยุทธจักรใหม่เมื่อชาติต้องการ
lallal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:08:10 AM 30 กรกฎาคม 2013 »

wanwan017 เสียใจด้วยนะครับ เที่ยวเยอะๆ ก็ต้องมีหล่นบ้างอะไรบ้างครับ
แต่ถ้าจะให้ดีควรศึกษาข้อมูลก่อนลงทุน บางคนเชียร์กันเยอะๆ ก็ promote กันซะเวอร์  wanwan035
แนะนำลายให้ลอกแทงจาก ป๋าฮัน พี่บี้ พี่ดู ดีกว่าครัฟ  wanwan007
yngwie
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:04:07 AM 30 กรกฎาคม 2013 »

บอกพิกัดกะคนดวยครับจะได้ระวังไว้
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:54:05 AM 30 กรกฎาคม 2013 »

เสียใจด้วยคับ ที่หล่น แต่บอกกันหน่อยก็ดีคับ ว่าร้านไหนน้องไรเพื่อทางร้านรู้เค้าน่าจะนำไปปรับปรุง
เ ฮี ย ก ว ง
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:13:58 AM 30 กรกฎาคม 2013 »

ค่ายไหนฮะเนี่ย  Shocked
หลังๆผมไปแอดดรีมกะบียอนด์กระเป๋าแทบฉีกแต่ยิ้มแก้มปริกระปู๋ปริกลับบ้านทุกครั้งเลยฮะ น้องๆน่ารักตามใจจนหลงนึกว่าตัวเองเป็นชีคอาหรับตลอดเลยฮะๆๆ   Cry
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:16:06 PM 31 กรกฎาคม 2013 »

เอาน่า ครั้ง น่าคงได้ทอน ขอรายละเอียด ให้ จำเเม่น ๆ เกี่ยวกับน้อง หน่อยครับ
tajabaman
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:50:25 PM 31 กรกฎาคม 2013 »

ผมก็เคยหล่น ประจำ โดยเฉพาะ นวดแผนโบราณ ไม่ได้อะไรเลยครับ นอกจากจับมือ
ihavegig
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:15:26 PM 31 กรกฎาคม 2013 »

เป็นกำลังใจให้ครับ มีหล่นมีทอนเป็นเรื่องปกติ แต่ยังไง แจ้งทาง PR ไว้ก็ดีนะครับ เพื่อจะได้ปรับปรุง
trainxxx
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:21:43 PM 01 สิงหาคม 2013 »

อยากบอกว่าอย่าเพิ่งท้อถอย ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างเวลาและอารมณ์ เป็นกำลังใจให้นะครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)