Ads
 06:00:54 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบ 3 กับ Soda ซ่า มันส์ ใส ที่ lovely spa น่ารักในวันสบายๆ  (อ่าน 10889 ครั้ง) A A A A
Big-kapoo-za
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:16:26 AM 17 สิงหาคม 2013 »

หลังจากไปหล่นมาจากอีกที่นึง ก็เลยแว้บนึกถึง lovelyspa โทรเข้ามาก็เลยเช็คว่ามีใครบ้าง แล้วก็มีน้องโซดากับอีกเกือบยี่สิบคนจำไม่ได้ ใจก็อยากเปลี่ยนคนอื่นบ้าง แต่ทนความน่ารักของน้องโซดาไม่ได้ครับ เลยกลับไปอีกครั้งหลังจากเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวมาทั้งวัน

ที่นี่ยังเหมือนเดิม บรรยากาศเป็นกันเองตั้งแต่เข้าไป ระหว่างเข้าไปควรเข้าห้องน้ำก่อนครับ เพราะจะมีน้องๆมารุมนั่งอยู่หน้าคอมตรงทางเดินหลายเครื่องเลยให้เรามองระหว่างทางด้วย

หลังจากขึ้นห้องเชือดไปแล้ว น้องบริการได้ดีมากเหมือนเดิม น้องเป็นคนที่หน้าตาน่ารัก เรียนอยู่ ผิวพรรณขาวเนียนดีดูไฮโซ แต่มีความเป็นกันเองอย่างมาก

เราเริ่มจากขัดสีฉวีวรรณในห้องน้ำก่อน แล้วก็มาต่อกันด้วยท่าทางอันเร่าร้อน

วันนี้ผมเล่นท่ายากอยู่นานทีเดียว เล่นเอาเหนื่อยกันทั้งพี่ทั้น้อง แต่น้องบอกว่านู๋ชอบค่ะ

อิอิ ต้องแบบนี้เบย ลงมาก็นั่งพักจิบน้ำอีกแก้วก่อนกลับบ้าน

คะแนนรวม ผมให้ 9/10 เยี่ยมเลย

ขอนุยาดเพิ่มปลา น้องโซดา ครับ  เครดิตปลาร้าน ฝีมือป๋าออยแมน  wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:50:18 AM 17 สิงหาคม 2013 »

ถ้าผมอยู่มีนบุรี จะไปเลิฟลี่สปาบ่อย ๆ เลยครับ

มีพี่ใหญ่ท่านนึงเคยเล่าให้ฟัง  ว่าร้านเลิฟลี่ น้อง ๆ งานเยี่ยมสุด ๆ

แต่ไม่นานผมจะแวะไป  ขอบคุณการบ้านท่านครับ แนะนำน้องโซดา  wanwan019
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)