Ads
 06:35:45 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นอย่างแรง! ที่ชวาลาแถว BTS ทองหล่อ เสียความรู้สึกสุดๆ ครับ!  (อ่าน 38285 ครั้ง) A A A A
mymomentum
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:25:36 PM 18 สิงหาคม 2013 »

หล่นอย่างแรง! ที่ชวาลาแถว BTS ทองหล่อ เสียความรู้สึกสุดๆ ครับ!

ก่อนอื่นขอบอกตรงๆกันก่อนว่าตัวผมเองเป็นคนที่หน้าตาและบุคลิกดีในสายตาของคนส่วนใหญ่หรืออย่างน้อยไม่ขี้เหร่แน่นอน ดังนั้นประเด็นนี้ไม่เกี่ยวข้องกับการหล่นแน่นอนครับ

เรื่องมีอยู่ว่าวันศุกร์ที่ผ่านมาผมไปใช้บริการที่ชวาลาแห่งนี้โดยเป็นครั้งแรกที่ผมมาที่นี่ ตอนแรกกะจะกลับ เพราะมีแต่อะไรก็ไม่รู้อยู่ในตู้ แต่เพราะผมสงสารเชียแขก ผมก็เลยจัดไป พอเลือกเสร็จ เด็กก็เดินหน้าบึ้งๆนำผมไปห้อง ผมสัมผัสได้ตั้งแต่ตอนนี้แล้วว่าวันนี้หล่นแหงๆ แล้วมันก็ยิ่งกว่าจริงซะอีก

เริ่มด้วยการอาบน้ำ เด็กก็ให้ผมลงไปในอ่าง ส่วนเด็กนั้นไม่มีถอดเสื้อผ้าใดๆแม้แต่ชิ้นเดียว แล้วก็ถามผมว่าเคยมามั้ย ผมบอกไม่เคยมา เด็กก็เริ่มบอกผมว่า 1,300 นี่มันคือค่าห้องนะ (ห้องเล็กนิดเดียว เตียงเดี่ยว) ถ้าจะให้นวด คุณ "ต้องติ๊บ" ผมงี้งงเลย และพูดด้วยน้ำเสียงที่ไม่น่าฟังอีกตั้งหาก ทำไมต้องมาประเดิมคุยเครียดกันแบบนี้กับเรื่องติ๊บด้วย ทีนี้เริ่มลามมาถามว่าผมเอาตังมาเท่าไหร่ (เสียมารยาทสุดๆ) ผมก็บอกไปมั่วๆว่าสามสี่ร้อย เด็กก็บอกว่ามีแค่นี้จะให้ทำไรได้ (???) ผมเริ่มรุ้สึกแย่ลงๆๆๆๆเรื่อยๆ เด็กบอกอีกว่าคุณมาแบบนี้คุณ "ต้องให้ติ๊บ" และน้ำเสียงที่คุยกับผมก็แย่มากๆ

หลังเช็ดตัว (ยังไม่มีการนวดใดๆทั้งสิ้น) เด็กก็ถามผมว่า "จะเอายังไง" "เริ่มชักหงุดหงิดแล้วนะ" (คุณพูดกับลูกค้าแบบนี้?????????????) ผมยังไม่ได้พูดถึงว่าเด็กใช้นิ้วชี้ที่ผมขณะพูดอีกตั้งหาก และยิ่งพูดก็ยิ่งขึ้นเสียงกับผมมากขึ้นทั้งๆที่ผมแสดงออกอย่างสุภาพชนโดยพูดอย่างนิ่มนวลลงเผื่อเด็กจะคิดอะไรได้บ้าง ผมก็บอกไปว่า งั้นก็พอและ ลงไปเหอะ น้องชายของผมหดจนเหลือขนาดเล็กสุดที่มันจะเล็กได้ เด็กยังบอกอีกว่าที่นี้เด็กก็แบบนี้ทุกคนแหละ ผมใส่เสื้อผ้าแล้วก็ออกมาบอกเชียแขก ซึ่งเชียแขกก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรเลย ผมโทรไปคุยอีกรอบ แต่ดันบอกว่าติดลูกค้าอยู่ สุดยอดจริงๆ นี่คือแหล่งรวมของบริการที่ห่วยที่สุดในโลกจริงๆ

นี่จึงเป็นการอาบน้ำถูกสบู่ในราคา 1,300 บาท ที่แพงที่สุดตั้งแต่ผมเกิดมาเลยทีเดียว ผมจะไม่ไปเหยียบที่นี่อีกตลอดชีวิต ถ้าคุณไม่อยาก "หล่น" แนะนำว่าอย่าไปครับ มีที่อื่นอีกเยอะแยะที่จะทำให้คุณมีความสุข เด็กก็แก่ๆทั้งนั้น คุณคงไม่อยากเอาเงินไปทิ้งแล้วยังมีความรู้สึกแย่มากๆแถมมาด้วยแบบนี้ใช่มั้ยหละครับหล่นอย่างแรง! ที่ชวาลาแถว BTS ทองหล่อ เสียความรู้สึกสุดๆ ครับ!

hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:01:35 PM 18 สิงหาคม 2013 »

ขอบคุณครับ  อ่านเเล้วนึกภาพออกเลย ชีวิตนี้ไม่ต้องไปอีกเลยครับ งานเเย่ๆเเบบนี้  ผมเคยไปสำรวจชวาลา(เดิม) เมื่อหลายปีก่อน เห็นน้องๆแล้วก็ขึ้นไม่ลงครับ เลยไม่ได้ใช้บริการ  ส่วนชวาลาใหม่ เคยนั่งรถไฟฟ้าผ่านครับ  ได้อ่านการบ้านนี้เเล้ว  เฮ้อ  ขอบคุณมากๆครับ   Tongue
neohappy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:28:01 PM 18 สิงหาคม 2013 »

เชียแขก ไม่ว่าไรเลยหรอครับ เป็นผมจะเดินมาโวยวายหน่อย
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:20:25 AM 19 สิงหาคม 2013 »

ชวาลาที่พญาไท คือ อดีตที่รุ่งเรือง  อาจเพราะสมัยนั้น ไม่มีนวดกระปู๋  สาว ๆ ที่ไม่อยากเสียตัว ก็หนีอ่างมาทำชวาลา

ปัจจุบัน นวดกระปู๋มีทางออกให้สาว ๆ  ดังนั้น ชวาลาก็คงเหลือแต่ .... อย่างที่ท่านเจอ

ย่านสุขุมวิท ผมคาดว่า ที่สาวทำกิริยากับท่านเช่นนั้น คงเพราะเธอคาดหวังชาวต่างชาติ 

พอคนไทยเลือกก็เลยมู๊ดดี้  ถามหาเงินก่อนเลย  เพราะส่วนแบ่งค่าตัวเธอ เธอคาดหวังได้มากกว่านั้นจากทิป

ก็ขอบคุณนะครับ  สิ่งที่ท่านมาเล้่าสู่กันฟัง  คงช่วยคนให้รอดได้อีกมากมายครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านได้ทอนกระจายในที่อื่น ค้าบ
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:08:59 PM 19 สิงหาคม 2013 »

:wanwan009:เล่าเห็นภาพเลยครับ
pudpongvip
รักสนุก
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:09:24 PM 28 กันยายน 2013 »

เจอแบบนี้ เซ้งเลย

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
jaky2551
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:41:58 PM 04 ตุลาคม 2013 »

เสียเงินพอบรรเทา เสียอารมณ์นั่นนะหมดความเชื่อถือ
เสียใจด้วยจร้า............
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:37:07 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

เป็นกำลังใจให้ครับ
Teeming
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:43:52 AM 04 พฤศจิกายน 2013 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล 22_key@2x
Ca_nom
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:10:19 PM 16 พฤศจิกายน 2013 »

ถือว่าซื้อหวยละกันท่าน
adox
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:04:15 AM 05 กุมภาพันธ์ 2014 »

เข้าใจเลยเหตุการณ์แบบนี้ เคยเจอมากะตัวเอง
0jakk0
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:24:36 PM 30 มีนาคม 2014 »

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่บอกเล่าให้ทราบครับ      จริง ๆ สำหรับที่นี่เองผมก็ไปมาหลายครั้งนะครับ     แต่ไม่เคยพบแบบที่คุณเจอมาเลยซักครั้ง    อาจเป็นเรื่องดวงดีของผมก็ได้นะ
ทุกครั้งที่ผมไปพนักงานจะสอบถามว่าจะนวดน้ำมันหรือนวดธรรมดา    ส่วนมากผมเลือกนวดธรรมดาเพราะชอบนวดและแช่น้ำร้อน ๆ ส่วนบริการอื่น ๆ ก็มีแล้วแต่คนนะครับ     มีตั้งแต่ระดับ 1 - 3  แล้วแต่หมอเอาแน่ไม่ได้ครับ     เรื่องรูปร่างหน้าตาคงไม่ต้องพูดถึงเพราะที่นี่สูงอายุทั้งนั้นครับระดับเด็ก ๆ ก็ 20 ปลาย ๆ มีไม่กี่คน     นอกนั้น 30 ขึ้นไปทั้งนั้น
ขอแนะนำว่าหากใครอยากลอง   เบอร์ 33 กับ 55 ใช้ได้เลยนะครับเพราะผมอาบมาแล้วทั้งสองคน
SDM_RANGER
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:22:31 PM 19 เมษายน 2015 »

ตามมาเป็นกำลังใจให้นะครับ
คราวหน้าขอให้ได้ ทอน-เป๋า-ตุง นะครับ
แท็ก: ชวาลา 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)