Ads
 11:22:24 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องการ์ตุน" งานมาเต็ม กุ๊กกิ๊ก น่ารักสมวัย ใสๆ ถูกใจคนรักเด็กกันคร่า  (อ่าน 2534 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:23:40 PM 12 ตุลาคม 2013 »

"น้องการ์ตูน_Funky Spa"    

สาวน้อยตาโต  น่าร๊าก น่าเอ็นดู  น้องสาวคิมเบอร์ลี่ แห่งวิก... ลูกเล่นแพรวพราว    กุ๊กกิ๊กได้ใจยิ่งกว่าแฟน

กลับไปซ้ำที่เดิมอีกครั้งกับ...

..หลังจากได้ไปเยี่ยมเยือนร้านนี้มาแล้วในอาทิตย์ก่อน เว้นช่วงเวลาอาทิตย์เดียวก็ต้องกลับไปอีกครั้ง

เพราะมีเป้าสายตาที่ไปครั้งก่อนว่าต้องกลับมาจัดอีก หน้ารักไม่แพ้ในรูปทีเดียวเชียว(ขอบอก)!!!

"ด้วยวัย20ขวดของเธอทำให้ความชอบแนวเด็กอยู่แล้ว มันพุ่งพล่านบอกว่าครั้งหน้าต้องมาหาให้ได้"

"ตัวเล็ก"แต่จับเต็มไม้เต็มมือ!!"ตาคมโต"มองแล้วหน้าค้นหา

"กุ๊กกิ๊ก"หน้ารักสมวัย"ฟิวส์แฟน"ดูแลและเต็มที่กับงานจริงๆ

งานอาบน้ำ : น้องอาบได้ดี บิ้วกันพอสมควรตั้งแต่ในห้องน้ำ

งานนวดผ่อนคลาย : ผมแนะนำครับท่านที่ขี้เมื่อย ต้องให้น้องเลย!!!

งานเอิ่ม ม ม : มาเต็มครับ ไม่กั๊กไม่ผ่อน เดินหน้า(แบบนุ่มนวล)

งานนี้ของผม : 100/100 สั้นๆไว้แค่ว่า"มีซ้ำ"

╰•۩Çct36۩•╯

"น้องการ์ตูน"
 :34_key@2x:เด็กใสๆ  รับประกันความหวานเจี๊ยบยิ่งกว่าแฟน  
น้อง PR บอกว่า สรรพคุณน้องการ์ตูน รับประกันความหวาน  เราก็ชอบน้องนางฟ้า แนวหวาน  หวาบเจี๊ยบยิ่งกว่าแฟน
สองทุ่มตรง  ขับรถตรงดิ่งไป  จ้องน้อง การ็ตูน  
น้องเพิ่มเข้าร้านมาพอดี  กำล่งสดใหม่  แบบนี้  รอช้าได้อย่างไร  จองขี้นทำงานทันที่
พี่ค่ะ ทางนี้ค่ะ  จากชั้นสอง ห้องรับแขก  เดินลงบันได ไปห้องชั้นล่าง
ถึงห้อง  ห้องที่นี่  ตบแต่งสวยงาม  มีกระจกบานใหญ่ ให้ดูด้วย  น่าสนใจ
ทำอะไรไป มองตัวเอง  มองน้องในกระจกไปด้วย  ได้อารมณ์ ดีจริงๆๆ

นางฟ้าการ์ตูน  พาเข้าอาบน้ำ  มองน้องใกล้ๆๆ  ผิวสวย ขาว กอดนิดๆๆ เนื้อนุ่มนวล  สวยทั้งบนทั้งล่าง
นั้น น้องการตูน จะทำอะไรนั้น  ไม่ทันตั้งตัว  นึกว่า สไตร์หวานๆๆ  
น้องจัดเต็มแบบไม่น่าเชื่อ   ลีลานวด อาบน้ำ ล้วงหน้า ล้วงหลัง อมอมอมดูดดูดๆๆ  เลื่อนไถล จุ๊บๆๆ  

โอ้ นี่นะแบบหวานๆๆ   นี่มันสนามรบ....รบดุเดือน...น้ำท่วมจอเลยนะนี่  

เริ่มตั้นกันตั้งแต่ในห้องน้ำเลย อะไรจะขนาดนั้น นางฟ้าการ์ตูน
อาบน้ำเสร๊จ  กลับมาที่เติยงนอน
น้องการ์ตูนครับ   ตกลงกันก่อนนะว่า   คืนนี้ ชั่วโมงนี้  ไม่ใช่คืนหรือชั่วโมงแห่งการทำงาน
แต่เป็นคืนหรือชั่วโมง ขอชั่วโมงแห่งส่งตัวเจ้าสาวเข้าห้องหอ

เริ่มตัน ขอเจ้าบ่าวทำหน้าที่ก่อน   นอนลงครับ คว่ำหน้าแบบนั้นแหละ  นวดให้ครับ
นวดและนั่ว เจ้าสาวก่อนเลยครับ   เจ้าสาวคืนแรก ตัวแข็งไปทั้งร่างกายเลย  ....น้ำป่าไหลนองเต็มพื่นเตียง.. สงสัยหลังค่าคงรั่วครับ
พี่ค่ะ พอแล้วค่ะ  พี่นอนหยายเลยนะค่ะ  นอนนิ่งๆๆ เจ้าสาวขอทำหน้าที่บ้างค่ะ
เจ้าสาวคืนนี้ จัดเต็ม  มีกระบวนท่าแปลกๆๆ แสดงให้ดู นั่งหน้าโยกหน้า  นั้งหลังโยกหล้ง  โวย์ๆๆๆ  ประกบหน้าประกบหลัง
แต่กระบวนท่าสุดท้าย ความลับของคนสองคน
สุดยอดกระบวนท่า  บอกได้สั้นๆๆ ว่า แน่น นุ่มนวล บีบรัด ดูดตุ๊บๆๆ  
หรือ ว่านี่คือ  คืนแรก ครั้งแรก  ของเจ้าสาวการ์ตูน  คำถาม ที่ไมมีใครรู้ค่ำตอบ
ต้องลองครับ  และจะรู้ว่า  ค่ำตอบที่แท้จริง คืออะไร  

สร้างโดย Somsakbest  

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)