Ads
 03:54:45 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันวาน ยังหวานอยู่ กับ น้องทับทิม (WOW FOR MEN) + ปลายืมจากทางร้าน  (อ่าน 46377 ครั้ง) A A A A
Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 03:11:05 AM 16 ตุลาคม 2013 »

22_key@2x 22_key@2x
น่าอิจฉาพี่บอยจิงๆ....น่าเก็บมากมาย..ทับทิมเม็ดนี้...
เล็งมานาน...ไม่ไปเก็บซ๊ากกกก..ที 55555

ขอฝากนิดนึง....
พูดถึง NMT นี่..บางที่ก็น่าสงสารน้องๆนะ
เพราะลูกค้าเลวๆบางคน...คงไปนึกเอาเองว่า
น้องคงจะให้เพราะการเล้าโลมจากตัวเค้า
หรืออาจจะคิดว่าตัวเค้าเองนั้นหล่อ ลีลาดี...น้องเลยยอมพลีช่องแคบให้

..แต่ล่าสุดที่เกิดขึ้นกับน้องที่ร้านแถวนวมินทร์...
น้องใหม่ที่เพิ่งมาทำวันแรกก็เจอ...สันดานนี้เข้าให้
น้องถึงกับร้องไห้ แล้วลาออกจากร้าน...
เพราะโดน..เอาฟรี...

...ยังไงเรื่องสินน้ำใจก็อย่าลืมให้น้องบ้างกับงานที่ได้รับ
บางคน..เอาเสร็จ..ให้เจ็ดร้อย..ก็เกินไป
เซ็งกะไอ่พวกนี้จิงๆ...พาลจะทำให้เราอดของดีไปด้วย...เฮ้อ...!!
leabwung
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 10:38:48 AM 16 ตุลาคม 2013 »

เห็นด้วย กับน้องสมควรได้รับเเม้ไม่ money talk
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #17 เมื่อ: 11:34:42 AM 16 ตุลาคม 2013 »

22_key@2x 22_key@2x
น่าอิจฉาพี่บอยจิงๆ....น่าเก็บมากมาย..ทับทิมเม็ดนี้...
เล็งมานาน...ไม่ไปเก็บซ๊ากกกก..ที 55555

ขอฝากนิดนึง....
พูดถึง NMT นี่..บางที่ก็น่าสงสารน้องๆนะ
เพราะลูกค้าเลวๆบางคน...คงไปนึกเอาเองว่า
น้องคงจะให้เพราะการเล้าโลมจากตัวเค้า
หรืออาจจะคิดว่าตัวเค้าเองนั้นหล่อ ลีลาดี...น้องเลยยอมพลีช่องแคบให้

..แต่ล่าสุดที่เกิดขึ้นกับน้องที่ร้านแถวนวมินทร์...
น้องใหม่ที่เพิ่งมาทำวันแรกก็เจอ...สันดานนี้เข้าให้
น้องถึงกับร้องไห้ แล้วลาออกจากร้าน...
เพราะโดน..เอาฟรี...

...ยังไงเรื่องสินน้ำใจก็อย่าลืมให้น้องบ้างกับงานที่ได้รับ
บางคน..เอาเสร็จ..ให้เจ็ดร้อย..ก็เกินไป
เซ็งกะไอ่พวกนี้จิงๆ...พาลจะทำให้เราอดของดีไปด้วย...เฮ้อ...!!

เป็นความเห็นที่ถูกต้องครับ  เกินเลยจากงานระดับ 1 ที่จ่ายในค่าคอร์ส  ก็สมควรต้องทิป หลักพัน
ผมมีประสบการณ์อีกอย่าง  เคยไปนั่งรอในร้าน นกป.นึงแถวพระราม 9
ได้ยินนักเที่ยวกลุ่มนึง คุยกันเฮฮา  ใจความว่า
เขาอึ๊บน้องแล้วทิปแค่ห้าร้อย  อีกคนเกทับไปว่า เขาฟรี
แล้วก็ยกย่องกันไปมาว่า พี่หล่อ  พี่เทพ จิง ๆ

เฮ้อ... ความสุข ความภูมิใจ  บนคราบน้ำตามนุษย์
VRPBOY
VIP
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #18 เมื่อ: 04:09:20 PM 16 ตุลาคม 2013 »

จริงๆแล้ว ตอนนั้น น้องไม่ใช่น้องใหม่ อยู่มานานพอสมควร ก่อนที่จะย้ายไปร้านนี้

ความเขี้ยว ความเก๋า ของน้องย่อมไม่ธรรมดา แต่ท่านศักรินทร์ปราบซะอยู่หมัด

ตุ๊กแก จึงอดไม่ได้ที่จะขอเข้ามาคารวะ ท่านศักรินทร์ดาวร้าย สักสามจอก 

28_key@2x 28_key@2x 28_key@2x

ขอคารวะท่านเทพ ตุ๊กแก ด้วยนะครับ

แสดงว่าท่านเจอน้อง ๆ แจ้ม ๆ เยอะแฮะ  วันหลังขอ
ลายแทงมั่งนะครับ จะได้จัดการบ้านที่แจ่มกว่านี้ให้อ่านกันครับผม
กัปตัน@แจ๊ค
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 01:15:02 AM 17 ตุลาคม 2013 »

ปาสวยครับ 36_key@2x
เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 10:18:33 AM 18 ตุลาคม 2013 »

เห็นด้วยกับทุกท่านครับ น้องไหลมีอารมณ์ร่วม ก็ให้ครับ น้องไม่มันนี่ทอล์ค ผมก็ให้ครับ 2000 นี่ เเน่นอนสำหรับผมไม่มีให้ต่ำกว่านี้ น้องให้ความสุขกับเราเราก็ตองมีน้ำใจกับน้องครับ  ขนาดบางทีเราล้าๆเเต่อยาก....กับน้องไปๆมาๆ ทำยังไงๆก็ไม่เสร็จ สงสารน้องผมก็ยังให้ 2000 เหมือนเดิม น้องบางคนไม่รับเพราะเห็นว่าไม่เสร็จ จะเอาเเค่ พันเดียว ผมบอกไม่เป็นไรพี่เต็มใจ ให้ ไอตัวกระผมก็ไม่ใช่พระเอกอะไร ก็เป็น มารอีกคนคนหนึ่ง ที่ไม่เคยเอาเปรียบน้องครับ ส่วนเรื่อง หื่นเเบบชนิดที่ว่า ปิดประตูห้องปุ้บ คิดจะ 7 น้องท่าเดียวนี่ก็ไม่ไหวนะครับ ขอบ่นหน่อยกับคนจำพวกนี้ หื่นเเบบพอควร หื่นเเบบสุภาพๆ เเล้วน้องอาจจะให้ความสุขเราโดยที่ไม่จำเป็นต้องร้องขออะไรเลยครับผม   157_key@2x
นานนานเที่ยวที
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 09:53:02 PM 18 ตุลาคม 2013 »

น่ารักมากๆๆ
cccspeed
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 05:53:00 PM 20 ตุลาคม 2013 »

ผมลองใช้วิธีของดาวร้าย สักรินทร์ ด้วยการไซส์ซอกคอและกกหู ของน้องยู
ที่สปาแถวรัชดา จำชื่อไม่ได้ เพิ่งไปมา 2 วันเอง ที่เลี้ยวเข้าใต้ทางด่วนอ่ะ
ตอนยืนแล้วค่อยๆปลด เสื้อ ยกทรง กกน ออก
เหมือนดาวร้ายหนังไทยในอดีต ปรากฎว่าน้อง ขนลุกซู่ร้องซี้ดเลย มันส์เจงๆ
 ผมเลยซอยทั้งท่ายืนอ่ะ เฮ้อไอ้ นกป นี่มันดีเจงๆ แพงหน่อยแต่แม่ม โคตรมันส์เยย
น้องๆ ก็สวยๆเยอะ บางคนไม่อยากเชื่อเลยว่า จ่ายเงินระดับนี้ เราสามารถ มีไรกันได้
 171_key@2x 
cccspeed
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 06:11:38 PM 20 ตุลาคม 2013 »

จำได้ละ น้องยู ที่ the great จิงๆที่นี่ผมคิดว่าทำระดับ 3 แทบทุกคนนะ
เป็นข้อมูลให้เพื่อนๆละกัน ผมไปมาหลายคนละ วันนั้นประมานตี1 ผมไปที่
funky spa ตามการบ้านพี่ ebby  แต่น้องลูกโป่งไม่อยู่ ก็เลยออกมา
ใจอยากไป @dream เพราะดูการบ้านแล้วน้องสวยๆเยอะ โทรไปปรากดว่า
ปิดละ ก็เลยไป  fruity ขึ้นกับน้องหมวย ปรากฏว่าเทอไม่ทำระดับ3
แต่ทำแบบ body คือเอาตัวมานวดเรา แล้วก็ใช้มือช่วย แต่ผมไม่ชอบอ่ะ
 ผมรู้สึกเจ็บมากก่า ส่วนใหญ่ถ้าไปนกป ผมจะจบที่ระดับ3อ่ะ ถ้าไม่ได้ก็เหมือนไม่
ถึงฝั่ง พอดีจะกับบ้านละ ตอนนั้นตี3ละ ผ่าน the great อืมลองแวะดูก่อนละ
กัน อืม อีกอย่างถ้าเพื่อนๆชอบระดับ3 ผมแนะนำ safehouse พระราม3 นะ

VRPBOY
VIP
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #24 เมื่อ: 12:31:58 AM 21 ตุลาคม 2013 »

ผมลองใช้วิธีของดาวร้าย สักรินทร์ ด้วยการไซส์ซอกคอและกกหู ของน้องยู
ที่สปาแถวรัชดา จำชื่อไม่ได้ เพิ่งไปมา 2 วันเอง ที่เลี้ยวเข้าใต้ทางด่วนอ่ะ
ตอนยืนแล้วค่อยๆปลด เสื้อ ยกทรง กกน ออก
เหมือนดาวร้ายหนังไทยในอดีต ปรากฎว่าน้อง ขนลุกซู่ร้องซี้ดเลย มันส์เจงๆ
 ผมเลยซอยทั้งท่ายืนอ่ะ เฮ้อไอ้ นกป นี่มันดีเจงๆ แพงหน่อยแต่แม่ม โคตรมันส์เยย
น้องๆ ก็สวยๆเยอะ บางคนไม่อยากเชื่อเลยว่า จ่ายเงินระดับนี้ เราสามารถ มีไรกันได้
 171_key@2x 

ยินดีด้วยครับ  ท่านเริ่มเห็นเสน่ห์ในร้าน นกป.แล้ว
ผมเพิ่งค้นพบ ช้างเผือกที่ใหม่ สวยมาก ๆ แต่แทบไม่เคย
มีใครส่งการบ้าน (สงสัยแทงกั้ก) 
รออ่านได้เร็ว ๆ นี้ครับ  คนนี้ขอรับรองว่า ขาว เนียน ที่สำคัญ ฟิตโคตร  ๆ
laem : the traveler
...อยากทุกวันแต่มันไม่พร้อม...
*

~ นานนานมาที ... ขอ 2T นะจ๊ะ ~

« ตอบ #25 เมื่อ: 01:42:05 PM 28 ตุลาคม 2013 »

ชอบชิมของหวาน ...  172_key@2x

> Keep your eyes on the stars, and your feet on the ground <
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 10:58:42 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

สุดยอดครับ 172_key@2x
monochrome
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 02:32:57 PM 15 ตุลาคม 2017 »

142_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)