Ads
 04:09:18 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวยสุดตั้งแต่ผมเปิดร้านมา  (อ่าน 7948 ครั้ง) A A A A
โจรสลัด7น้ำ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:56:39 AM 17 ตุลาคม 2013 »

สวยสุดตั้งแต่ผมเปิดร้านมา....
ประโยคนี้ก้องอยู่ในหัวผมทั้งคืน รู้สึกตัวอีกทีผมมานั่งอยู๋ในโซฟาห้องแคบๆ
มองเข้าไปด้านในไม่น่ามีทางออกใดๆได้ เอแล้วน้องจะมาทางไหน ห้องอยู่หนใด
ด้านนอกบริเวณโซฟาที่ผมนั่งอยู่มีชายวัยกลางคนคนนึงนั่งเล่นเกมในมือถือจอใหญ่อยู่ มองหน้าแล้วรู้ทันทีว่าเป็นเจ้าของร้านล็อกอินชื่อดังอย่างแน่นอน
ตรงข้ามชายผู้นั้นมี PR นั่งดูทีวีอยู่
ผมนั่งรอไปอีกครึ่งชั่วโมงเลยเวลาจองมานานแล้ว ยังไม่เห็นลาดเลาใดๆของน้องเลย ถามไถ่ได้ความว่าน้องขึ้นงานอยู่ สงสัยตายละหรือว่าน้องร้องไห้อยู่บนห้องเลยลงมาสาย
ไม่ได้ความละ ไหนๆมาแล้วฆ่าเวลาโดยการหลอกลวงสาว PR ดีกว่า
หลอกได้ซักพักมีสาวผู้นึงเดินเข้ามา สรุปเจ้าสาวผมมาแล้ว เธอนำผมไปด้านนอกร้าน ระหว่างทางแววทอนเริ่มมาละ คล้องแขนผมด้วย บทสนทนาและแววสายตาจากน้องผู้นี้ทำให้ผมรู้ละว่าทอนชัวร์

ขึ้นไปบนห้องน้องมาอยู่ในอ้อมกอดผมอย่างผมงงๆ ริมฝีปากเธอช่างน่านัก แววตาที่มองมาช่างยั่วยวนซะจริง ริมฝีปากเราประกบกันซักครู่
ผมจึงตัดบทถอดชุดของเธอและชวนมาอาบน้ำด้วยกัน
จุดเด่นที่เป็นจุดขายของน้องเค้าคือ หน้าอกขนาด 35 กลมดิ้ก รูปทรงสวยงาม กับรูปร่างที่ดูสมส่วนมีเคริฟ ความสูงพอประมาณ สายตาที่ยั่วยวนตลอดเวลา
น้องบรรจงอาบน้ำให้ผมอย่างแผ่วเบา ดูฝีมือแล้วพอรู้ได้ว่าเพิ่งเริ่มงานแบบนี้
ออกมาด้านนอก ผมนอนคว่ำให้น้องเค้านวด น้องนวดบริเวณต้นคอด้านหลังให้โดยไม่ลงน้ำมัน นวดแบบที่ว่าผมรู้แล้วว่าวันนี้ผมต้องเหนื่อยแน่ๆ
ผมพลิกตัวกลับมาให้น้องนวดด้านหน้า น้องไซร้ตามตัวผมลงไปทางปลายเท้า มหาเวทย์ดูดดาวถูกร่ายออกมาโดยไม่ได้ร้องขอ
ผมขอหยุดเวลาไว้ก่อน พอเวลาเริ่มเดินต่อซีดีเถื่อนที่เตรียมไว้ได้ถูกทำมาห่อหุ้มไว้ น้องเริ่มร่ายเวทย์ดาวต่อไป
ส่วนผมก็พยายามกลับหัวกลับหางไปเล่นของน้องบ้าง ดูสภาพแล้วยังใหม่ดูสวยอยู่
ซักพักผมเริ่มบุกหนักขึ้นเรื่อยๆ น้องก็ร้องอย่างที่ควรจะเป็น ผมสอนน้องสไลด์หนอนอย่างผิดๆที่ไม่ควรแนะนำให้ใครทำตาม น้องไม่ได้ว่าอะไร เรื่องเงินไม่มีการพูดถึงให้เสียอารมณ์ ซรวปเป็นเสียงที่ได้ยินพร้อมๆกันเสียงของน้อง ผมพาเธอไปทุกที่ แม้กระทั่งเคาเตอร์ในห้องน้ำก็ถูกใช้ ผ่านไปอีก 45 นาทีผมพาเธอเดินลงไปและจากลากันด้วยรอยยิ้ม
สรุป
น้องรถยี่ปุ่นราคาแพง @ร้านพี่เตอร์
รูปร่างหน้าตาสวย แววตาเจ้าชู้ เอาใจใส่และสู้งาน 45นาทีnon stop ทีเธอต้องเหนื่อยไม่มีบ่นเลย
ค่าใช้จ่าย 3000course+2000tip
No money talk
กัปตัน@แจ๊ค
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:13:49 AM 17 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณครับ 34_key@2x
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:10:49 AM 17 ตุลาคม 2013 »

ชัดเจนครับ
น่าลอกมาก
เสียดายไม่มีปลา

ขอบคุณครับ
เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:07:45 AM 18 ตุลาคม 2013 »

อ่านเเล้วเเข็งตามเลยครับ มีไปเค้าเตอร์คิดเงินด้วย   34_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:35:12 PM 18 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านท่านโจรสลัด

การบ้านนี้ น่าจะเป็น  LEXSUS  แห่งบีเลิฟ  ผมยังไม่มีโอกาศพบเลย
โจรสลัด7น้ำ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:00:15 AM 21 ตุลาคม 2013 »

รอบนี้ต้องขอโทษจริงๆไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยครับ
ลายแทงตามพี่บี้เลยครับ
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:00:56 AM 01 พฤศจิกายน 2013 »

172_key@2x
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:19:02 AM 01 พฤศจิกายน 2013 »

น้องกลับมาทำแล้ว

เช้ครอบจองด่วน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)