Ads
 02:43:25 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเรียวสวยหุ่นบาง หวานซ่อนเปรี้ยว สุดเอ็กซ์ สเต็ปธรรมชาติ โยกได้มัน"แชมเปญ"  (อ่าน 2579 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:26:12 PM 24 ตุลาคม 2013 »

"น้องแชมเปน"  

ดาวดังพริตตีหน้าเรียวสวยหุ่นบาง หวานซ่อนเปรี้ยว   สเต็ปธรรมชาติ โยกได้มันส์ได้สไตล์ไฟเตอร์

งานบู๊แหลก ลุยกระจาย จัดไปเต็มๆๆ   157_key@2x ฟองสบู่ก็เริ่ด เผ็ดร้อนทุกอณู  รับประกันได้คร่า  

@Funky Spa 17 สวรรค์ในซอยเสนา

สวัสดีครับ
ผมเป็นคนนึงที่ขี้อายมากๆๆๆๆ ไม่กล้าแม้แต่จะขับรถเข้าไป เพราะ กลัวว่าจะมีคนมอง
ผมเลยนั่งศึกษาแหล่ง นกป แถวๆบ้าน ผมเลยตกลงปลงใจกับที่นี่ครับ
FUNKY SPA ซอย เสนานิคม1

ตอนแรกขับรถเข้าไปก็เขินๆแต่พอขับเข้าไปจริงๆแล้ว สถานที่อยู่มิดชิดมากครับทำให้ผมหายกังวลเรื่องถูกมองไปเลย
ผมจึงลงรถไป มองไปรอบๆ ลักษณะสถานที่เหมือนเป็นรีสอร์ทเล็กๆ อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ
ผมจึงเดินขึ้นบันไดไม้ไปยังชั้นสอง เจอพี่ PR สองคน ต้อนรับดีมากๆครับ เป็นกันเอง

ในตอนแรกพี่เค้าก็มีสมุดมา 3 เล่มให้เลือกน้องๆของร้าน (ซึ่งจริงๆแล้วผมมีเด็กในใจอยู่แล้ว ก็คือ น้องแชมเปญ ครั้บ)
ผมเปิดหนังสือดูน้องทุกคน (มีเยอะมากครับแล้วก็ไม่มีน้องมายืนกดดันด้วย เพราะฉะนั้นไม่ต้องเกร็งครับ)
(ถ้าใครอยากดูตัวจริงด้วย บอก PR ได้ครับ เค้าจะให้น้องวิ่งออกมาดูตัวแล้วน้องก็วิ่งกลับเข้าไปเลย)

ผมรีบเปิดหาน้องแชมเปญเลยครับ ในที่สุดก็เจอ
น้องตาโต ผมสีทอง หุ่นดีมากๆ ครับ ผมเลยบอกพี่ PR ว่า เลือกน้องแชมเปญ
แต่เสียดายน้องเพิ่งเข้างานกับลูกค้า
ผมก็แห้วสิครับ ก็เลยเปิดหาน้องคนอื่นไปเรื่อยๆ กำลังจะเลือกน้องคนใหม่แล้ว
แต่แล้วไม่คาดฝัน!!! แชมเปญเดินออกมาจากห้องพอดี!!!
ผมปิดสมุด บอก PR ว่า"ผมรอได้ครับ"

ขอบอกว่าน้องสวยกว่าในรูปมากครับ

+++++++เวลาผ่านไปปปปป+++++++

และแล้ว เวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง!!!
น้องเปิดประตูออกมาแล้วก็ยิ้มให้ผม แล้วก็พาผมเข้าไปในห้องหลังร้าน

สำหรับมือใหม่อาจจะมีคำถามว่า จะคุยอะไรดีวะ?
พอเอาเข้าจริงๆ น้องเค้าชวนคุยดีมากๆๆๆ ครับ เป็นกันเอง แล้วก็มีเปิดเพลงเบาๆด้วย มือใหม่คนไหนที่กลัวความกดดันแบบนี้
ไม่ต้องกลัวเลยนะครับ น้องเค้าเป็นกันเองจริงๆ

และแล้ว น้องก็มานั่งข้างๆผมบนเตียง
ผมก็ถามแบบมือใหม่เอ๋อๆไปว่า "มีข้อห้ามอะไรไม๊ครับ"
น้องหันมายิ้มแล้วบอกว่าไม่มีคะ  
 (เราก็ฟินเลยครับ)
และแล้วน้องก็นั่งพิงที่ตัวผมแล้วเอามือผมไปลูบหน้าอกของน้องเค้าเบาๆ (ขอบอกว่าตื่นเต้นมากๆครับ)
นมน้องพอดีมือมากครับ (ผมจับนมน้องเค้าตลอดเวลาเลย^^)

เรานัวเนียกันสักพัก ผมก็ค่อยๆถอดเสื้อน้องออกที่ละชิ้นๆ จนผมเห้นหุ่นน้องเค้าเต็มๆ
เท่านั้นแหละครับ!! ผมเลยก้มลงไปลุยที่หน้าอกเค้าทันที (หัวนมน้องตั้งชันมาก นมสวยมากๆ)
ปากดูดนมซ้าย น้องก็จับมือเราให้ไปบีบนมขวา ผมดูดนมสลับไปมาสักพัก ก็ค่อยๆลองเลื่อนขึ้นไป บรรจงจูบที่ปากน้องเค้าเบาๆๆๆ
แล้วค่อยๆดูดดื่มขึ้นๆๆๆ จนลิ้นของแชมเปญก็มารัวอยู่ในปากผม
(แชมเปญปากอิ่มมากๆๆครับ เหมาะสำหรับคนชอบจูบจริงๆ)

หลังจากแลกลิ้นกับแชมเปญมาเต็มอิ่ม เราก็ไปอาบน้ำกัน
แชมเปญก็ให้ผมนั่งเก้าอี้แล้ว เทอก็นำครีมอาบน้ำมาถูที่หน้าอกของเทอ
แล้วเอามาถูที่ตัวผมทันที!!
(ผิวลื่น และ เนี่ยน รู้สึกถึงหัวนมของน้องแชมเปญตลอดเวลาเลยครับ)

น้องแชมเปญก็ค่อยนั่งยองไปที่จุดยุทธศาสตร์
และแล้วเธอเล่นอย่างเมามัน (เสียวมากครับโดยเฉพาะตอนที่เธอนำ..มาถูที่จุดยุทธศาสตร์ผม)

เราอาบน้ำกันสักพัก ผมก็ลงไปนอนรอที่เตียง เธอตามมา บอกให้นอนคว่ำ
ถามผมว่า "เมื่อยไม๊คะ"
ผมก็ตอบว่า "นิดหน่อยครับ"
เธอก็ค่อยกดมาที่หลังผม แล้วชวนคุยกับผมอย่างเป็นกันเอง
สักพักน้องก็ให้ผมหงายหน้าขึ้น
นำเจลไปถูที่ตัวของเธอ แล้วก็นาบลงไปนัวที่ตัวผมจนทั่ว​
(ยังจำความรู้สึกได้ถึงตอนนี้ ​><)
ผมผลักตัวน้องขึ้นเบาๆจัดการที่หน้าอกของน้องอีกครั้ง แล้วค่อยเยื้องลงต่ำ
จัดการทาสีซะ(น้องมีอารมณ์มากแล้วครับ)
ตอนนี้น้องชายผมก็กำลังเติบโตได้ที่ เหมือนเธอจะรู้!!
แชมเปญจึงคลืบคลานลงไปที่จุดนั้น จัดการดูดทันที (น้องดูดแบบควง ลึกมากครับ)

ตอนนั้นนัวมากๆครับ ไม่ไหวแล้วครับ ผมจึงจัดการโหลดซีดี จัดการน้องเค้าในทันที่

...............................................

เวลาทั้งหมดตั้งแต่เริ่ม 1.15 ชั่วโมง

ผมเหลือเวลาอีก 15 นาทีเลยนั่งคุยกับน้องเค้าต่อ น้องแนะนำอะไรหลายอย่างมากๆ
สำหรับมือใหม่ที่กลัวความกดดัน ผมจึงขอแนะนำเลยครับ
น้องแชมเปญแห่ง Funky Spa 17 เสนา ซอย 1

หน้า: 9.5/10
หุ่น : 9.5/10
GF : 10/10

สำหรับมือใหม่ที่กังวล ที่ขี้อาย ผมว่าคุณต้องมาลอง แล้วคุณจะติดใจเหมือนผม^^

เป็นครั้งแรกที่ผมเขียนรีวิว ผิดพลาดหรือไม่เหมาะสมประการใดขออภัยด้วยครับ

150_key@2x Swong

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)