Ads
 09:36:12 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องมิกิ" นางแบบวัยเด็กอายุ20 B2Bมันส์เกินอายุ สุดสวยน่ารัก หุ่นเป๊ะเว่อร์  (อ่าน 3496 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:57:43 PM 27 ตุลาคม 2013 »

ทีเด็ด  ห้ามพลาด!!

"น้อง มิกิ"  ฟังกี้สปา

เด็กน้อยวัยใส ลีลางานขั้นเทพ อก34คัฟC แม่ให้มาแท้ๆ
34-25-35 ไม่อวบไม่อ้วนแต่ไม่บาง น่าขย้ำฝุดๆ
อยู่ไม่นานการบ้านเพียบ

MIKI (น้องมิกิ)  
“หลังจากถอดเสื้อผ้าจนหมดทั้งคู่น้องก็พาไปอาบน้ำ ระหว่างนั้นก็ได้สัมผัสหน้าอกเกินอายุของน้อง แน่นเต้มมือมากๆ น้องให้นั่งบนเก้าอี้พาเพลินในห้องน้ำ แหม เพลินจริงๆสมชื่อ  
พูดถึงความขาว สวย อึ๋ม คงดูจากภาพได้ แต่ลีลีาน้องนี่สิต้องลองเอง เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่หลัง สักพัก ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างหน้าและข้างหลัง จนเสร็จไปรอบแรก นั่งคุยกันไปเรื่อย น้องคุยเก่ง กันเอง  
คุยไปคุยมาก็เริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ แล้วก็ใช้ท่า 69 ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล็กน้อย  รอบนี้นานหน่อย จนน้องรู้สึกว่าน้องเริ่มเหนื่อยเลย ทำเองบ้าง แต่ก็ยังไม่เสร็จ จนต้องให้น้องใช้ท่่าไม้ตาย ...เสร็จภาระกิจ ก็นอนกอดกัน คุยกันจนหมดเวลา  
น้องคุยเก่งมากกอดกันคุยกันเหมือนคนรักเลยครับ  คราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่ และจะมีปลากรอบมาให้อีกนะครับ  
หน้าตา 10 บริการ 9 รูปร่าง 10 gf 9 ไฟหน้า 10+ ความน่ารัก 10 ความเป็นกันเอง 10 ความสุภาพ 10”  
  aohcrub  

“โอ้วพระเจ้าน้องช่างสวยจริงๆตามคำล่ำลือ ขึ้นห้องปั๊บๆม่รอช้าอาบน้ำทันที ผิวน้องขาวมากรูปร่างแบบเด็กสยามเลยครับ  
ตัดมาที่การประลองฝีมือช่างเก่งกาจจริงๆ สรุปโดยรวม การบริการ:10 GF :9 หน้าตา: 10 Body :10 ต้องกลับมาลองอีกครั้งแน่ครับสำหรับน้องมิกิ”  
  cjjetlee  

“สมส่วน  จุกสวยงามมาก หุ่นดีมาก หน้าตา น่ารัก 9/10 ผิวพรรณ ขาวเนียน 9/10 หน้าอก สวย จุกเล็ก 9.5/10 (นอล) บริการ ตามใจ 9.5/10 ใครชอบแนวน้องบุกเลือกเลยไม่ผิดหวัง”  
  mittaparb  

“เห็นแล้วตาลายมากเพราะมีแต่น้องวัยใสทั้งนั้นเลยทำใจดูเฉยๆ ไม่ได้แล้ว ถูกใจหลายคนแต่สะดุดตรงน้องมิกิเห็นน้องแล้วเอวเป็นเอว นมเป็นนม อย่ากะนั้นเลยเดี๋ยวเสียของ จัดไปไฮครู น้องมิกิเดินนำหน้า น้องชายผมตามไปติดดดด ไม่เป็นการเสียเวลาน้องติดน้ำไปแก้คอแห้งให้ด้วย ถึงห้อง ว้าว ห้องดูดีมีสไตร์ ยังกะรีสอร์ท น้องมิกิจัดการอาบน้ำให้ คุยกันเป็นกันเอง แต่ที่ไม่กันเองคือไฟหน้าน้่องแจ่มมาก หุ่นดี โคตรๆ อยากอยู่นานๆ แล้วสิ อาบเสร็จ น้่องก็อยากให้ผ่อนคลาย โดยนวดหลังด้วยไฟหน้า ขนาดสลัวๆ ยังแดงมากคิดว่าไฟท้ายซะอีก เอาใจเก่งมาก หายเมื่อยเลย แต่อ๊ะ อ๊ะ ไม่อย่า หยุด น้องค่อย ๆใส อย่างไม่ยั้ง โอ้ อยากเมื่อยมั่ง เลยช่วยกันแบบถ้อยทีถ้อยอาศัย จนโอ้น้ำหนึ่งมาพอดี  นอนพักด้วยการฟังน้ำเสียงน่ารัีก ดูใจดี คุยสนุก แล้วกองทัพก็พร้อมรบอีกจนได้ คราวนี้จัดทัพใหญ่ มาพร้อมเครื่องดนตรี ดีด สี ตี เป่า เต็มวง สุขยอด แหมและแล้วเรือรบก็ถึงฝั่งข้าศึกจนได้ มันส์ ใหญ่ มาก ไม่ลืมที่จะมาอีก มิกิ โอ้ มิดอีก หวังว่าจะได้มาบุกแดนซามูไรอีกเร็ว ๆ นี้”  
  G2000  

“คุยเก่งอัธยาสัยดีมาก สักพัก น้องก็พาไปอาบน้ำ อาบได้สะอาดมาก... นวดได้ดีเหมือนกันแฮะ สักพักน้องก็บอกให้หันหน้ามาอืม......มาแล้วครับ เวลาที่รอคอย เราก็ปล่อยให้น้องบิวไป ที่เหลือก็ตามน้ำ ไหล ไหล.....ไปเรื่อยๆ นัวกันไปนัวมา ก็แพ้น้อง จนได้”  
  capman  

“ ใหญ่เกินอายุ 19 จริงๆ ขาว สวย อึ๋มแบบนี้ ไม่ซ้ำยังไงไหวลีลีาน้องเด็ดสุดๆ โดยเฉพาะ WOT เกินอายุจริงๆคราวนี้เสร็จไป 2 คุณภาพเหมือนเดิม ยังไงต้องมี 3 แน่คราวหน้า”  
  aohcrub  

“บรรยากาศในห้องก็สะอาดครับ ห้องน้ำสะอาด เตียงสะอาด แสงไฟสลัว ๆ เพลินดีครับ หุ่นน้องดีมากครับ เหมือนนางแบบเลย เอวคอด อกใหญ่กำลังดี เพลงเพราะ กลิ่นหอม สาวสวย มองน้องผ่านกระจกเหมือนดูหนัง AV ญี่ปุ่นเลยครับ น้องเริ่มมีท่ายาก จับนู่น จับนี่ ซึ่งอธิบายไม่ถูกจะถ่ายรูปก็ไม่กล้า เอาว่าไปลองเองแล้วกันนะครับ สุดท้ายแพ้แตกไปตามระเบียบ  
น้องเช็ดทำความสะอาดให้อย่างดี นั่งเล่น คุยเล่นกันไป ใกล้หมดเวลา อาบน้ำแต่งตัว กลับบ้านครับ ตลอดเวลาชอบที่น้องพูดเพราะดีครับ”  
  Rabbit_Man  

“ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  หุ่นดีสวยมากเลย หลังจากถอดเสื้อผ้าจนหมดทั้งคู่น้องก็พาไปอาบน้ำ ระหว่างนั้นก็ได้สัมผัสหน้าอกเกินอายุของน้อง แน่นเต้มมือมากๆ พูดถึงความขาว สวย อึ๋ม คอนเฟริม แต่ลีลีาน้องนี่สิต้องลองเอง เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ คุยไปคุยมาก็เริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ แล้วก็ใช้ท่า 69 ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย   รอบนี้นานหน่อย ...... จนต้องให้น้องใช้ท่่าไม้ตาย ...เสร็จภาระกิจ ก็นอนกอดกัน คุยกันจนหมดเวลา  
น้องคุยเก่งมากกอดกันคุยกันเหมือนคนรักเลยครับ  คราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่ และจะมีปลากรอบมาให้อีกนะครับ  
หน้าตา 10 บริการ 9 รูปร่าง 10 gf 9 ไฟหน้า 10+ ความน่ารัก 10 ความเป็นกันเอง 10 ความสุภาพ 10”  
  kappojr  

มิกิ17 Funky Spa (เสนานิคม ซ.17)    
วันนั้นมีคนแนะนำไป ที่ชอบไปร้านแบบนี้ ก็เพราะชอบนวด(นวดแบบตัวนาบไถไปกับตัวน่ะแหล่ะ)    
มิกิมาในแนวเสื้อผ้าซ่อนรูปมาก ดูไม่ออกเลยจริงๆ    
แต่พอในชุดวันเกิดเท่านั้น ช่างพอดีเพอเฟคเหมาะเจาะไปหมดจริง  
ตั้งเนื้อตัวที่ไม่อ้วนไม่ผอม มันอิ่มพอดี เหมือนซื้อทุเรียนแล้วเนื้ออิ่มไปทั้งลูกทั้งพลุ  
กลิ่นเนื้อน้องมิกิก็หอมอร่อยมากกก  
หน้าอกเป็นลูกอิ่ม อันนี้ชอบมากๆ มีเอว มีสะโพก หุ่นนี้่ก็ชอบจริงๆซู้ด 10 10 10  

ที่สำคัญ อีกเรื่องที่คุณอยากรู้ บริการล่ะ  
โอ้ มิกิช่างบริการซู้ดจริงๆ ตั้งแต่เธออาบน้ำให้ผม แค่อาบน้ำให้นี่ก็โอ้>>>  
จากนั้นมิกิก็ใช้ทั้งตัวของตัว ทุกส่วนของมิกินวดให้ ทั้งหน้าอกที่อิ่มๆลูปไปให้ทั้งตัว    
จากนั้นก็เอาหูล่างของมิกิคลึงไปกับช้างน้อย...อู้ ตายๆเขียนไปก็อยากกลับไปหามิกิอีกที  

ซู้ดๆๆๆ มิกินี่ไม่ใช่แค่ชื่อแบบญี่ปุ่น แต่มิกิทุ่มเทให้กับชีวิตงานของน้องเค้าจริงๆ  เหมือนคนญี่ปุ่นที่ทุมเทให้กับงาน เหมือนกัน เป้ะ    
..เขียนไปนี่ก็ชักหวง กลัวมิกิไม่ว่าง ฮือ    
แต่เอาหล่ะน้องเค้าต้องทำงานหาเงิน ขอบคุณจริงๆที่มาทำให้พวกกระปู๋อย่างผมมีความสุข ขอบคุณกับการบริการ^^^^^^^^^^  

smalljiew  

เอ่อ คือ จริง ๆ ไม่ได้ตั้งใจนะ  

แต่พอเห็นหน้าน้องครั้งแรกแล้วอดใจไม่ไหว  

หน้าตาจัดว่าน่ารักครับ หุ่น อวบ ไม่อ้วน บางกรอบเชิญผ่าน  

พิมพ์จากไอโฟน ขอสั้น ๆ ครับ  

น้อง มิกิ @ funky spa เด้อ  

งานดีครับ บิ้วดี เลียทั่ว  

ที่สำคัญ    ไหล ด้วย ดิ  

บุรุษในด้านมืดผู้หนึ่ง ครานี้เขาจะออกไปหาสาวใด.....    

เธอคือบุคคลที่เขาเลือก......เมื่อเขาไปเจอปรากรอบเธอที่กระทู้ร้านใหม่ร้านหนึ่ง    
เขาจึงรีบรุดไปที่เกิดเหตุทันที......       กับร้านใหม่ เขาเเละเธอได้ฉะกันเเน่นอนที่นี่   
เลี้ยวซ้ายไปหาน้อง เลี้ยวขวาที่จอดรถ....    ขออนุญาติส่งกามบ้านรวดเดียวจบเเบบนันสต้อบเลยนะครับวันนี้
เเล้วเดี๋ยวจะมาไล่ตอบคอมเม้นทุกท่านให้ภายหลัง พิมเเทรกได้ระหว่างผมส่ง ไม่ว่ากัน ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับผม    

ใครชอบความเป็นธรรมชาติผมขอบอกเลยว่าคุณต้องเลือกมาที่นี่    
บรรยากาศ บริสุทธ์ ร่มรื่น มีที่นี่ ที่เดียวเเน่นอน    
ธรรมชาติล้วนๆ....   บรรยากาศเเบบนี้ไม่ได้สัมผัสมานาน...    
เดินเข้าร้านคุณเบ้น เจ้าของร้านยกมือไหว้ ผมไหว้ตอบรับ ต้อนรับได้ดีเลยทีเดียวคุณเบ้นเป็นคนนิสัยดีเทคเเคร์ลูกค้าดีมาก ไม่ใช่เฉพาะกับผมเเต่กับทุกคนที่มาที่ร้านของเขา....  เอ่ยปากชวน เฮียกินเบียร์ไหมครับ เอ่อผมไม่กินครับ ขอเป็นกระเพราหมูกรอบละกัน     

เจอน้องลูกโป่งต้องไปธุระข้างนอก เสียดายไม่ได้ขึ้น ตัวจริงเธอสวย น่ารัก    ไว้เจอกันคราวหน้านะจ้ะหนูจ๋า..    
โต้ะทำงานพีอาร์..    เก็บภาพบรรยากาศในร้านก่อนนะครับทุกท่าน..   
ชอบดีไซน์ร้านนี้จริงๆ ดูเป็นธรรมชาติดี   

ตอนนี้น้องมาต้อนรับเเล้ว....   น้องคนเนี้ยงานเฮีย.... เลยคุณเบ้นเขาเเนะนำมา..   รับรองฟินเเน่นอน..   

หลังจากเก็บภาพบรรยากาศของห้องกันเเล้ว...    ผมว่าคงได้เวลาเเล้วละที่เราจะมาเริ่มต้น....     
ขอดเกร็ดกันไปพร้อมๆกันกับผม...    ขออนุญาติเปลี่ยนเพลงเเปปครับได้เข้ากับบรรยากาศสบายๆ
ชิวๆ เข้ากันกับทางร้าน   มาต่อกันครับ...    

เธอบอกว่าเดือนธันวานี้ เธอจะได้ไปถ่ายเเบบขึ้นปฎิทิน..   ไฟหน้าเเท้เเม่ให้มา...    
สัดส่วนเธอ 34-25 -35   ขอบอกว่าที่นี่ กระจกติดรอบทิศทาง.....
เเน่นอนว่าคุณจะได้มองเรือนร่างเเละหน้าตา ผ่านกระจกได้อย่างชัดเจน ฟิน บันเทิงเเน่นอน เชื่อผม     

กระจกบานเบ้อเริ่ม ติดทั้งหัวเตียง เเละข้างเตียง อุย..... เเค่คิดก็เสียวเเล้วระหว่างกำลังกิจกรรมบันเทิงกันอยู่เเล้วมีกระจกให้มอง  2 ด้านเเบบเน้     
ดูหุ่นเธอสิพี่น้อง เเล้วชุดเเบบนี้ มันน่านัก กุอยากนัวเลยเเบบนี้........        
ถอดมาให้ไวเลยนังหนูเอ้ย...   นิดนึงละกันอยากสัมผัส...   
เด็กอะไร ขาว เนียน เเถมยัง อึ๋ม.    ชอบชุดนี้เธอจริงๆ     
ไลท์เลยดีกว่าเเบบนี้     ดูเหมือนว่าเธอกำลังจะดำเนินการชิ้นต่อไป..   
อยากชิมเธอซะละตอนนี้   ท่านี้เฮียชอบเซ็กซี่ดี...   
ไหนดูไฟท้ายเธอซิ..   ไฟท้ายเเบบนี้ ผมจินตนาการไปล่วงหน้าเเล้ว ฟินเเน่นอน    
ขอดมันซะเลยดีกว่าชิ้นสุดท้ายเเล้วจะเหลือไว้ทำไม     
ในที่สุดเธอก็เปลือยเปล่าต่อหน้าผม....    
เธอเอ่ยปากถาม ในบอร์ดเห็นเขาว่ากันว่า จะมีเทพมาร กับเทพดี ใช่ไหมคะ อืมครับก็ใช่ ผมตอบไป เเล้ว พี่เป็นฝ่ายไหนคะ....    
อื่มเอ่อ อ่าส์ คือพี่ เป็นฝ่ายมาร อะครับ...     
เเต่ว่ามารมีอยู่ 2 จำพวกครับ  จะมีมารดี กับมารตัวเงินตัวทองครับ.......    
พี่อยู่ในฝ่ายของมารดี พี่ไม่เคยกินฟรี ให้น้องหนักตามที่สัญญาตลอด น้องไม่มันนี่ทอล์ค  น้องไหล พี่ก็ไห้ทิปหนักเช่นกัน.... น้องยิ้มรับ น้องไม่ได้กลัวผมเลย เเน่นอนว่าสายตาเธอบ่งบอกว่าผมก็อยู่ในพวก มารดี ไม่หลอกกินฟรีเเน่นอน....   เเน่นอนว่าเธอไว้ใจผม...   ในเมื่อเราคุยสนิทสนมกัน...   เเน่นอนว่างานเธอกับผมมันต้องไหลลื่นไม่มีสะดุด..   
จะเหลาเนื้อหารายละเอียดให้ฟังกันเร็วๆนี้.   
งานอาบน้ำผมขอข้ามไปเลยเพราะอาบน้ำกันปกติไม่มีอะไรในกอไผ่......    
ผมไปนอนรอเธอที่เตียง ซักพักเธอเดินตามออกมาเเล้วเเซว ผมว่า ดูลักษณะอย่างพี่เเล้วหนุว่าพี่คงไม่นวดหลัง.   
ผมยิ้มกริ่ม มานรู้ใจผมจริงๆ ก็นอนหงายซะขนาดนี้ ตั้งผงาดซะขนาดนี้ จะนวดหลังทำไม เเล้วเธอก็เริ่มเปิดเกมรุกทันที....   
เธอดูดเเละเลียหัวนมผมทั้ง 2 ข้าง สลับกันไปมา มือผมสาละวนกับไฟหน้าเธออยู่ตลอดจนผมอดรนทนไม่ไหว ที่จะชันตัวเธอขึ้น เเล้วชิมไปที่ไฟหน้าเธอสลับกันทั้งคู่...   
ผมดันตัวเธอขึ้นไปอีกตอนนี้จิมิเธอจ่ออยู่ตรงปากผม ผมอยุ่ล่างเธออยู่บน ผมจัดการทาสีทันที..   
ผมลงเเปรงลึกเเละหนักหน่วง เธอร้องเสียว เธอครางออกมา ตัวเธอบิดไปมา ดัชนีผมเริ่มทำงาน....   
มใช้นิ้วชี้ของผมสำรวจไปที่จิมิเธอ มันบีบรัด มันเเน่น มีความรู้สึกได้เลยว่ามัน ฟิต สอบถามเธอก่อนหน้านี้เธอบอกว่าเป็นคนที่มดลูกต่ำ    ได้เสียวเเน่นอนวันนี้     
ผมพลิกเกมบุกผมอยู่บนบ้าง เลียไปที่ใบหูเธอ ต่อมาที่ซอกคอ ลากลิ้นยาวลงมาถึงไฟหน้าเธอ ชิมไฟหน้าเธออยู่ได้อีกซักพัก......   
เเล้วไล่ลงมาจนถึงจิมิเธออีกครั้งจัดการลงเเปรงไปอีก เหมือนเดิม ลงลึกเเละหนักหน่วงเเละถี่กว่าเดิม ซาวเเน่น
เสียงเธอครางดังขึ้นเรื่อยๆ ผมหยุดทา เเต่นิ้วผมยังไม่เลิกวุ่นวายที่น้องของเธอ ผมเดินเกมไปประกบปากเธอทันที   
ผมสอดลิ้นไปที่ริมฝีปากเธอ เธออ้าปากเผยอตอบรับ เรานัวดูดดื่ม กันได้ซักพัก
จนผมอดไม่ไหวจึงเอ่ยปากถามเธอไปว่า มีเเผ่นเพลงไหม....   
เธอส่ายหัวเธอบอกว่าหนูไม่ได้พกค่ะ เเต่ไม่เป็นไร ผมเตรียมมา ผมจัดการหยิบเเผ่นเพลงที่เตรียมมาด้วยออกมาจากในกระเป๋ากางเกงทันที...   
เธอจัดการโหลดเเผ่นเพลงปุ้บ เเล้วหลังจากนั้น เราก็เริ่ม บรรเลง ร้องเล่นเต้นตามเพลงกันทันที มีหลายจังหวะ หลายเเบบ
ทั้ง เเทงโก้ ชะชะช่า เต้นกันไป ผมก็มองกระจกรอบๆทิศทางไปด้วย โอวววมันช่างบันเทิงอะไรเช่นนี้
ใบหน้าเธอสีหน้าเธอตอนนี้ผมอยากให้ทุกๆท่านมาเห้นด้วยกับผมเหลือเกิน.....   
สุดท้ายบรรเลงเพลงจบกันไปเหนื่อยหอบด้วยกันทั้งคู่ ผมทิปน้องไป XXXX บาท น้องไม่มีมันนี่ทอล์คใดใดเลยครับ ตามใจไม่มีลิมิตจริงๆ    

มิกิ ฟังกี้สปาครับ โคตรฟิน โคตรอิ่ม โคตรทอน อีกเเล้วครับท่าน ขอให้โชคดีมีทอนทุกท่านเช่นผมนะครับ จบละครับสำหรับกามบ้านฉบับนี้ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ      

เฮียจั๊ก

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)