Ads
 06:37:05 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยเจอใครดูดมันส์แบบนี้มาก่อน จะขาดใจตาย < ไข่ตุ๋น BNH >  (อ่าน 30279 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #30 เมื่อ: 08:20:48 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

รถยนต์สีผู้ร้าย ที่เต็มไปด้วยกลิ่นไอปีศาจ วิ่งด้วยความเร็วสูงมุ่งหน้าพัฒนาการ

หลงทางคับ  เกิดมาก็เพิ่งมาแถวนี้เป็นครั้งแรก

แต่ความหื่นไม่เคยปราณีใคร

แล้วร้าน บีเอ็นเอช สปา ก็อยู่ตรงหน้า

เข้าร้านไป  น้องที่ผมจองไว้นั่งตาแป๋วอยู่ตรงหน้าเลย

ฮ๊อตสุด ๆ  เธอยังคงเริงร่า แม้ว่าเพิ่งจบรอบที่ 4 ไป

เธอชื่อ  "ไข่ตุ๋น"

สูงเกิน 160  ผิวขาว  ตาคมและหวานเยิ้ม  ริมฝีปากแดงอิ่ม  ฟันขาวเรียงสวย

หน้าอกนะเหรอ  เห็นแล้วเครียดในบัดดล 

เมื่อรู้ว่า ผมคือ คนที่จอง

น้องหัวเราะ ยิ้ม และร่าเริงมาก  จูงผมขึ้นไปชั้นบนทันที  คุยสนุกตั้งแต่แรกพบ

Vampire
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 08:28:38 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

สิ่งที่น้องไข่ตุ๋นแสดงออก  แปลว่าเธอทำงานอย่างมีความสุข

ดีละ  ...  ขอลองของสักหน่อยตามประสามารใจร้าย

" น้องครับ  ห้องนี้ร้อน  พี่ต้องการเปลี่ยนห้องใหม่ "

แล้วไข่ตุ๋น ก็กุลีกุจอ ยกน้ำ ยกของ พาผมไปห้องใหม่ เปิดแอร์ทันที

" น้องครับ  พี่ดื่มน้ำไม่เย็นไม่ได้  ไปเติมน้ำแข็งซิ "

แล้วไข่ตุ๋น  ก็วิ่งตื่๋อ ลงบันไดมา  แป๊บเดียวกลับมาพร้อมน้ำเย็นเจี๊ยบมีน้ำแข็ง และยิ้มแฉ่ง

55555  น้องคนนี้น่ารักจิง ๆ แล้วหล่ะ

แล้วผมก็จับน้องแก้ผ้าทันที

นมเป็นเต้ากลม ของแท้  บีบแล้วแน่นเปรี๊ยะ  จุกนิดเดียว ซีน่อลเต็ม ๆ  กระจ่างอยู่ตรงหน้า

ทรวดทรงองค์เอว  สุดยอด  ไม่มีหน้าท้องยื่น  ไม่มีรอยสักอะไรแม้นิด  ผิวขาวเนียนสว่างวาบ

ผมจัดการรวบตัวน้องไข่ตุ๋นเข้ามาในอ้อมกอด  ทดสอบกลิ่นทีละส่วน 

สรุปเลย ชื่นใจ  ไม่มีกลิ่นใด ๆ น่ารังเกียจเลย 

นี่ คือ นางฟ้า ที่สมบูรณ์แบบทางกายภาพ

บททดสอบต่อไปกำลังจะเริ่ม 
Vampire
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 08:38:36 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

แล้วน้องก็อาบน้ำให้ผมอย่างหนุกหนาน 

ผมเกร็งนิดหน่อยเพราะ น้องทั้งหน้าสวย หุ่นดี แถมยังไม่หวงตัว

แล้วผมก็รีบมานอนบนเตียง

และต่อไปนี้  ผมอยากจะบอกว่า สิ่งที่ผมเจอ

มันคือประสบการณ์ที่ไม่เคยเจอมาก่อน

" พี่คะ  พี่ขี้จั๊กกะจี๋หรือเปล่าคะ "

" ไม่ครับ  มีอะไรหรือน้อง "

แทนคำตอบ  ขณะที่ผมนอนคว่ำ  น้องไข่ตุ๋นเริ่มกระบวนการทรมาณ

ขอใช้คำว่า ทรมาณแบบเสียวสุด ๆ  เพราะว่า

น้องใช้กรงเล็บจากสองมือ เกาสแครชไปทีละส่วน ๆ 

พร้อม ๆ กับ ลิ้นที่ทั้งฉก ทั้งเลีย

และยิ่งไปกว่านั้น

เธอใช้ปากดูด ตุบ ๆ  ทีละจ้ำ  ทีละจ้ำ  ตั้งแต่ปลายเท้า จนถึงหัวผม

สามประสาน 

บ้าไปแล้ว  ใครสอนเธอวะเนี่ย  นี่มันตำรากามาสุตราอันลือลั่นนี่นา

สะดุ้งเฮือก เป็นระยะ ๆ  แล้วลิ้นน้องก็ชอนไชเข้าไปในรูหูผมแบบ ทะลวงทันที

ขนหัวลุก  ไม่มีกลิ่นน้ำลายเลย  มีแต่กลิ่นหอมจากตัวเธอ

โอย  ... 

ไอ้สามประสานนี่นะ  โดนด้านหลัง ก็จะเกร็งตายอยู่แล้ว

แต่ตอนนี้  ผมต้องหันหน้ามาให้เธอ

ชุดใหญ่ถูกจัดใส่แบบเดิม  ... แต่ด้านหน้า

เกิดมาจากท้องพ่อ ท้องแม่  ไม่เคยโดนกระทำเช่นนี้

และแถมมาอีกอย่าง คงกะเอาให้ขาดใจตาย

ซีดีใส่พรวด

มหาเวทย์ดูดดาว  ตามมาในบัดดล

ช่วย.....ด้วย......ตาย.....แหล่ววววววว
Vampire
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 08:47:38 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ไม่รู้จะบอกว่า รู้สึกอย่างไร

น้องไข่ตุ๋น ก้มหน้าก้มตาดูดเอา ดูดเอา

สลับก็จู่โจม ด้วยลิ้น  ด้วยกรงเล็บ  และริมฝีปากดูดตุ๊บ ๆ ตลอด

มือผมเวลานี้  วุ่นวายเป็นปลาหมึกยักษ์ไปหมด

ทั้งบีบนม  ทั้งบีบตรูด  ทั้งสัมผัสที่คูหาสวรรค์ของน้อง

ไม่แฉะยังพอรับได้

แต่นี่..... มันแฉะด้วยอ่า

โอย..  หนังเอ๊กซ์ชัด ๆ แล้ว  บรรยากาศมันเป็นใจให้คนหื่นแตก

และนี่ผมเป็นมารนะ

แวมไพร์อย่างผม  ไม่เคยปราณีนางฟ้า

และนางฟ้าคนนี้

สวย...เด็ก....นมใหญ่....ใจถึง....แฉะ...ปล้ำกระจาย

ไม่ว่า โซ่เส้นใหญ่แค่ไหน ก็คงล่ามผมไม่อยู่แล้วหล่ะ

จริง ๆ ที่โดนสารพัดจากนางฟ้าสวยโคตร ๆ คนนี้

ไม่แตกไปตั้งแต่ต้น  ก็เรียกว่า โคตรอึดแล้ว

ดังนั้น  

มนตราพายุ ไม่จำเป็นแล้ว

แค่มองตาน้องก็รู้ใจ

ไม่มีอะไรต้องคุยกัน  

เธอรอ

รอ

ยิ้มให้ผม  

พร้อมเสียงร้องครวญครางตลอด

ซร๊วบ  515_key@2x
ghostman
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #34 เมื่อ: 08:54:46 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ขอบคุณครับพี่  172_key@2x
VRPBOY
VIP
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #35 เมื่อ: 09:25:06 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

พี่เอ็บบี้ครับ

ขอหลังจาก ซร้วป ด้วยสิครับ ว่ามีอะไรอีกมั้ยอ่ะ แบบว่าห้วนไปหน่อยยย

มี ตับ ๆ ๆ ๆ , โจ๊ะ เจ๊ะ โจ๊ะ เจ้ะ มั้ยอ่ะ
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #36 เมื่อ: 10:36:16 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ปลากรอบสุดยอด เลยครับ Like +10 เลยครับ
ชอบน้องไข่ตุ๋นครับ น่ารักมากมาย  172_key@2x

40_key@2x
stock77
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 09:58:59 AM 06 พฤศจิกายน 2013 »

:40_key@2x:สวยมากครับชุดนี้
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #38 เมื่อ: 10:22:51 AM 06 พฤศจิกายน 2013 »

แก่แล้วฟันไม่ค่อยดี
ต้องกินไข่ตุ๋นบ้างแล้ว 515_key@2x
Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 10:25:14 AM 06 พฤศจิกายน 2013 »

ซร๊วบ

อีกแล้วอ่า

อิจฉา พี่ EBBY จิง ๆ

169_key@2x
Vampire
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 01:35:42 PM 06 พฤศจิกายน 2013 »

32_key@2x
ท่านเอ็บบี้มาเยี่ยม แถวบ้านผมเลย จริงๆร้านนี้ก็มีดีหลายคนนะท่าน
ท่านน่าจะลอง ขนมจีบ ด้วยสักนิด แฉะมาก เหมาะแก่การ ซร๊.....
ส่วนไข่ตุ๋นเห็นหลายทีแระ แต่ยังไม่ได้ลองสักที ขอลายแทง (แทง) จะๆหน่อยจะได้ลอกถูก

ท่าน indy ต้องนัดกับพี่เรียว เลย  สำหรับย่านนั้น 
บอกตรง  ชีวิตผมไปแถวนั้นเป็นครั้งแรกแถวนั้น  ขากลับวนหาทางด่วนนานมาก
Vampire
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 01:38:26 PM 06 พฤศจิกายน 2013 »

รออ่านการบ้านว่าจะเด็ดเพียงใด

เหมือนเคยครับ  รายละเอียดในการบ้าน  เป็นการเล่าเรื่องจริงที่เจอให้ฟังหมดครับ

ไปเหอะ  คนนี้ ทอนไส้แตก   ไม่มีต่างกรรม ต่างวาระ หรอก  ถ้าเราสุภาพและมีน้ำใจ
Vampire
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 01:39:39 PM 06 พฤศจิกายน 2013 »

ร่วมด้วยช่วยกันเม้ม เพื่อพี่เอ็บครับ

ดีใจที่ได้เห็นชื่อหลาย ๆ ท่านรวมทั้งพี่ด้วย  หายกันไปน๊าน นาน เน้อ
Vampire
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 01:40:58 PM 06 พฤศจิกายน 2013 »

รออ่านการบ้านด้วยครับ คนนี้สุดจริงๆรักเลย ซ้ำหลายรอบแล้ว  157_key@2x

555  วันหลังส่งการบ้านให้ผมลอกด้วยนะ  พี่ต้องมีดี ๆ เก็บไว้แน่เลย
Vampire
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 01:41:56 PM 06 พฤศจิกายน 2013 »

มาตอกบัตร เป็นคนที่ 68

516_key@2x

ไว้พาผมไปกินตับเด็ก ๆ ฝั่งธนฯ มั่งนะพี่ตุ๊กแก
แท็ก:
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)