Ads
 12:45:33 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ลายแทง**นมใหญ่ทรงสวย ผิวขาวเนียน จิมิสนิท นัวมันส์ บิ้วซี๊ด บอดี้ท่ายาก**  (อ่าน 5622 ครั้ง) A A A A
avent-12
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:17:44 AM 11 พฤศจิกายน 2013 »

ก่อนอื่นต้องขออภัย เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิกทุกท่านที่การบ้านผมไม่ได้เก็บปลามาฝาก

วันนี้ เลยครับ บริษัทส่งมาดูแลระบบที่บริษัททำหลอดไฟฟ้าแห่งหนึ่งแถวหมาชัย

พอเสร็จงานเลยท่องเว็บหาข้อมูลใกล้ๆๆ เพื่อมาปลดปล่อยความเครียดจากงาน

เพื่อนเลยแนะนำแถวร้านแถวพระราม 2 พอเข้าไป ช่วงค่ำแนะนำ น้องโอโม่ให้ครับ ส่วนเพื่อนผมได้น้องแจ๊สไป

พอขึ้นไปน้องบริการดีมากๆๆ จนผมกะขอเก็บปลามาฝาก แต่บอกเลยว่าเวลาผ่านไปรวดเร็วจนเก็บภาพไม่ทันจริง

ด้วยเงื่อนไขของเวลา ที่ต้องมาเร็วเคลมเร็วได้คอร์ส 1 ชม.เท่านั้น 

กลับไปซ้ำครั้งหน้า สัญญาว่าจะเก็บปลามาฝากสามชิกทุกท่านอย่างจุใจแน่นอนครับ

แต่ยังงัยซะมีของดี ลายแทงเจ๋งๆ ก็ต้องมาบอกเล่าเก้าสิบ ให้สามชิกทุกท่านรู้กันครับผม
avent-12
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:19:55 AM 11 พฤศจิกายน 2013 »

น้องโอโม่ 

น้องใหม่แห่งบ้านทะเลสีคราม พึ่งมาทำได้เดือนกว่า แต่ขอบอกเลยว่า

น้องโอโม่ อาบน้ำ..สะอาด ทุกซอกมุม

น้องโอโม่ อาบน้ำ..เสียว จี๊ด เกือบ ปรี๊ดแตก(ก่อนเวลา)

น้องโอโม่ นวดตัว..สบาย ผ่อนคลายสไตล์อโรม่าบำบัด

น้องโอโม่ บอดี้..มันส์ ท่าง่ายได้ ท่ายากเป็น...[/
size]
avent-12
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:21:52 AM 11 พฤศจิกายน 2013 »

น้องโอโม่..บิ้วท์ดี (น้องบอกถ้าไม่เสียวไม่ใช่หนู)

น้องโอโม่..นัวส์ดี

น้องโอโม่..ปากดี

น้องโอโม่..นมดีมากๆ

น้องโอโม่..จิมิดี

น้องโอโม่..ไม่หวงตัว

น้องโอโม่..อัธยาศัยดี

ผม..บีบ  ผม..บี้  ผม..ขยำ   ผม..ดูด   ผม..เลีย

ผม..สไลด์  ผม..ดอม  ผม..ดม  ผม..ชม  ผมชื่น

ผม..ฟินม๊วกๆ   จนเก็บปลาไม่ทัน
   38_key@2x
avent-12
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:22:34 AM 11 พฤศจิกายน 2013 »

น้องโอโม่

บูลโอเชี่ยนสปา ซอยท่าข้าม30 พระรามสอง
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:49:00 PM 11 พฤศจิกายน 2013 »

41_key@2x  ครับ
avent-12
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:57:37 PM 13 พฤศจิกายน 2013 »

41_key@2x  ครับ

ขอบคุณครับพี่ October
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)