Ads
 06:46:29 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจอง"น้องมิกกี้"วันนี้สาวม.ดัง ขาว ขย่มมันส์การันตีความเสียว จากห้องการบ้าน!!  (อ่าน 2510 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:52:09 PM 31 ธันวาคม 2013 »

รับคิวจอง น้องมิกกี้  วันนี้ !!!!    13.30-20.00 น.     160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x    

ม.ดัง ขาว สวย หมวย มีเสน่ห์ด้วยความน่ารักเป็นกันเอง ใครได้ลิ้มลองเป็นต้องติดใจ

กับจังหวะจ๊อกกี้สาว ที่ใครเจอ ต้องสยบเธอเเน่นอนค่ะ    176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x           

เขียนโดย    Michael Owen 28

เสียวสุดๆกับจ๊อกกี้สาวสวย น้องมิกกี้ (Mickey) @Funky Spa + ปลากรอบ (.)(.) สวย

วันนี้มีนัดกับ PR สาวสวยกิฟ ที่สัญญาว่าจะแนะนำ น้องสาย C ให้

ที่จะต้อง ขาว หมวย สวย X ซึ่งเมื่อไปถึง และได้พบกับน้อง มิกกี้ แล้ว

ก็ไม่ผิดหวังเลย น้อง ขาว สวย หมวย เอ็กซ์ น่ารัก หุ่นบางๆ น่าอุ้มมาก อิอิ...

ระหว่างที่น้องอาบน้ำให้  ผมก็สัมภาษณ์ หารายละเอียด

เพื่อสร้างความสัมพันธ์...สวาท กันก่อนนิดหน่อย ได้ความว่า

น้องเป็น  ม. เอกชน ชื่อดัง ย่าน ลาดพร้าว 1x7

น้องคุยสนุกเป็นกันเองมาก พอขึ้นที่เตียง ผมก็ขอแกะห่อ ผ้าเช็คตัวน้องทันที

โอ้แม่เจ้า... เต้าทั้งคู่ ของแท้แม่ให้มา ขนาดไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ที่สำคัญ

จุกซีนอน สุดๆ น่าดูดดื่มยิ่งนักครับ ดังนั้น ผมบอกน้องทันทีว่า

พี่ไม่ต้องการนวดหลังแล้วนะ ขอ Body to Body เลยดีกว่า

(เจอะของดีแบบนี้ไม่อยากให้เสียเวลาเลยครับ)

จากนั้นผมก็ขอ สำรวจทั่วตัวน้องเลยครับ น้องมีภาพสักศิลป์ สวยงามหลายจุด

แต่ที่เด่นมากก็รูปปลาโลมาตัวน้อย ตรงหน้าท้องนี้แหละ

ซึ่งผมวนตรงนี้พักใหญ่ จากนั้น ผมก็เลื่อนลงต่ำอีกนิด

เพื่อดูที่นา...ที่เกือบจะเกาเหลา สวยงามเป็นยิ่งนัก แล้วจะเหลือเหรอ

ลงลิ้นทาสีซะ น้องไม่ว่า... ไม่ตอบอะไร ได้แต่ร้องซี้ดซาด

ผมก็เลยเร่ง speed ความเร็วของลิ้นระดับสูงสุด

และจัดให้น้องนำ ไปก่อน เลย1-1

หลังจากนั้น น้องก็บอกว่าขอบคุณผมมากๆ ที่ทำให้เสร็จ

และบอกว่า ถ้าผมอยากจะเสร็จเร็วๆ น้องมีทีเด็ดครับ

โดยน้องจะพาขึ้นสวรรค์โดยการขี่ม้าควบๆๆๆ แบบม้วนเดียวจบไปเลย

แต่ต้องโหลด CD ใส่ก่อนด้วย เพื่อความปลอดภัยของทั้งคู่

ซึ่งผมก็ไม่ปฎิเสธ ความหวังดีและทีเด็ดของน้องเลย แถมบอกว่า

ถ้าทำดี พี่ก็มีรางวัลให้...นะ (2เทา) เท่านั้นแหละครับ

น้องทั้ง B2B ทั้งไซ้ส์ผม  และถูไถ่... เกือบ 10 นาที

จนผม ฟินเต็มที่ จะออกอยู่แล้ว  เมื่อน้องเห็นอาการผม...

ก็ขึ้นคร่อมกลายเป็นจ๊อกกี้สาว ขึ้นควบม้า...ยังกับเป็นนักกีฬาทีมชาติ

เสียงดัง ๆๆๆๆๆ เล่นเอาผมและน้อง ไปสู่จุดหมายพร้อมๆกันเลย

อิอิ (x – 1) ....ฟิน สุดวันนี้ กับน้องมิกกี้
   22_key@2x 22_key@2x 22_key@2x

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:54:55 PM 31 ธันวาคม 2013 »

เขียนการบ้านโดย kassidy        มาทดลองเจอจ้อกกี้สาว แห่ง 17 funky (ไม่มีปลาครับ)
( http://www.kapooclubwebboard.com/index.php?topic=496331.0  )

วันก่อนมีโอกาสแวะไปที่ร้าน funky ด้วยความอัดอั้นหลังจาก งบน้อยเก็บหอมรอมริบอยู่พักใหญ่ ก็สบโอกาสเสียที   

พอมาถึง PR ก็ต้อนรับเป็นอย่างดี PR (น่ารักไม่น้อย) ว่าแล้วก็ขอดูน้อง ๆ ก่อนทีแรกก็ตั้งใจจะขึ้นน้องโบวี่ หน้าตารูปร่างแบบว่าโดนใจมาก แต่พอเปิดม่านมาเจอน้องน็อตตี้เองก็น่าโดนไม่ใช่น้อย แถมต่อมายังโดนต่ออีกกับน้องมิกกี้ จ๊อกกี้สาว หลังจากลังเลใจอยู่นาน เราก็ตกลงใจเป็นม้าให้จ๊อกกี้ขึ้นควบขี่ดีกว่า ตัดไปที่ห้องเลยดีกว่า

ที่ห้องเดินเข้ามาก็เปิดบทสนทนากันเล็กน้อยสร้างความคุ้นเคยก่อน เพราะพอมองหน้ากันจริง ๆ บอกเลยครับ ว่าประหม่ามาก เนื่องจากน้องเขาหน้าคล้ายเมียเพื่อนผมมาก ๆ แต่พอคุยไปคุยมา ก็มั่นใจว่าไม่ใช่แน่ ๆ (จริง ๆ แค่เสียงก็ไม่ใช่แล้วแหละ) หลังจากนั้นก็เริ่มอาบน้ำกันก่อน
ว่าแล้วก็จัดแจง ให้น้องเข้ามาอาบน้ำให้เสียก่อน เพราะทำงานมาทั้งวันแล้วเหนียวตัวพอควร น้องก็ค่อย ๆ บรรจงลูบฟองสบู่ไปกับร่างกาย ก่อนจะใช้เรือนร่างบดเบียดถูหน้าอกกับหลัง ส่วนมือก็เอื้อมมาลูบไล้ขัดถูทำความสะอาดร่างกายด้านหน้า แหม! ได้อารมณ์จริง ๆ ก่อนที่น้องจะค่อย ๆ เลื่อนมือลงไปลูบไล้ทำความสะอาดจุดสำคัญ จนผมไม่อาจทานทน ต้องหันไปดอมดมเรือนกาย พร้อมบดเบียดกายเข้าหากัน จนอารมณ์เตลิดไปไกลทีเดียว ไม่นานน้องเขาก็กลับตัวใช้ช่วงล่างหนีบเกียร์ไว้ ปล่อยให้ผมโอบกอดเธอจากด้านหลังแล้วบดเบียดกายเข้าหากันต่อ มือผมก็มีหรือจะอยู่นิ่งก็สัมผัสกับไฟหน้าคู่งาม แม้ไม่ใหญ่มาก แต่ก็พอเหมาะพอดีมือ ด้วยความนุ่มแน่นของมัน แถมยังซีนอลอีกต่างหาก เรียกว่า ของเขาดีจริง
สุดท้ายก่อนที่จะจบเกมกันซะก่อน ก็ขอเบรคเกม ล้างเนื้อล้างตัวไปต่อกันบนเตียงดีกว่า

น้องจัดแจงให้ผมนอนคว่ำหน้าลงก่อนจะค่อย ๆ ชะโลมเจลเย็น ๆ ลงบนหลัง เล่นเอาขนลุกซู่ น้องมิกกี้ ขึ้นคร่อมผมก่อนจะบีบนวดไหล่และหลังให้ผ่อนคลายความเมื่อยล้าลง ก่อนจะเริ่มใช้เรือนกายของเธอลงบอดี้ช่างเพลิดเพลินจริง ๆ ต่อมาเธอก็ใช้กระบวนท่าแตงห่อกล้วย แม้จะไม่สามารถโอบกล้วยได้จนมิด แต่ด้วยสัมผัสอันนุ่มนวลก็ไม่ทำให้อารมณ์เคลิบเคลิ้มนั้นลดลงเลย แถมน้องยังส่งสายตาเย้ายวนมาอีกโอยยย จะไม่ไหวแล้วนะน้อง

ด้วยไม่อาจรออีกต่อไป เราจึงขอทราบที่มาของฉายา "จ๊อกกี้สาว" ทันที แม้น้องจะบอกว่าเว่อร์ ไม่ขนาดนั้นซักหน่อย แต่ด้วยลีลาการควบขี่อันเร้าใจ จนผมไม่อาจทานทนได้ เลยพ่ายแพ้ไปในที่สุด

หลังจบศึกก็ล้างตัวนอนคุยกันไปเรื่อย

สรุปคือ หุ่นดี โค้งเว้าสวยงาม
ไฟหน้า กลาง ๆ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก แต่หลอดเล็กน่ารัก แถมซีนอลด้วย
GF: แจ่มครับ เหมือนแฟนเลย

หมายเหตุ ถ้าสัมผัสมือน้องเขาผมว่า มือน้องเขานุ่มมากนะครับ ทำให้เวลาสัมผัสกับผิวกายเรานี่เคลิ้มดี

ใครสนใจก็ไปลองกันได้ครับ :) แต่น้องบอกว่าบางทีถ้าเรียนเหนื่อยมาก ๆ ก็จะไม่ได้เข้าร้าน ยังไงลองโทรเช็คกับ PR สาว ทั้ง 2 ดูก่อนนะคร้าบบบ

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)