Ads
 05:37:50 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรกกับน้องเบีย Flower spa  (อ่าน 6964 ครั้ง) A A A A
BrajaoFC
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:49:46 AM 04 มกราคม 2014 »

45_key@2x
ต้องบอกก่อนเลยครับว่า ผมยังไม่เคยเที่ยวร้านนวดเลยสักครั้ง มาเจอน้องเบีย ในเว็ปถึงกับถูกใจ
ตรงดิ่งไปหามาเมื่อคืนนี้เลย แต่ด้วยความไม่กล้า+ครั้งแรก ชวนเพื่อนไปด้วยอีก 4 คน 5555
ไปถึงไอ้เราก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลย เขาถามจะเอาคอร์สเท่าไหร่ มีให้เลือก 3 คอรส เราก็ไม่รู้
เลยเดินสายกลาง เอาคอรสกลางไป แล้วก็เรียกน้องมา น้องก็เดินนำไปที่ห้อง
ไปถึงน้องก็บอกว่า เปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำได้เลยนะค่ะ แล้วก็หายไป
เราก็อาบน้ำเรียบร้อย น้องเข้ามาบอกว่า ถอดล่างด้วยไหม เพื่ม 500 เดียวอาบน้ำให้ด้วย
เลย ตกลงไป เลย แต่เราดันอาบแล้วเนี่ยสิ ตัดมาที่เตียง บอกได้คำเดียวครับว่า เด็ดมาก
ผมงอตัวแล้วงอตัวอีก บิดแล้วบิดอีก กับฝีมือการนวดของน้องเบีย เกือบเสจไปหลายรอบ
จนใกล้จะหมดเวลา น้องเบียบอกว่า จะไม่ยั้งแล้วนะ พระเจ้า กูตายแน่ 5555
แล้วก็ไม่ยั้งจิงๆ ขยี้ผมซะเละเลย จากนั้นก็ไปล้างตัวกัน ก็เป็นที่เรียบร้อย

ตอนแรกที่เลือกร้านนี้ ไม่ได้อ่านให้ครบถ้วนว่าเป็นร้านนวด ไม่ใช่อ่าง พลาดเลย 555
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:21:17 PM 04 มกราคม 2014 »

ยินดีด้วยครับที่สุขสมอารมณ์หมาย ไปนวดกาปู๋กับน้องเบียร์แห่งฟลาวเว่อร์สปา

มันส์กว่าอาบอบนวดครับ ไม่งั้นผมคงไม่เลิกเที่ยวอ่าง หันมาเที่ยวนกป. แทนตลอด
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:12:49 PM 07 มกราคม 2014 »

น่ารัก ไฟหน้าบึ้ม  171_key@2x

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)