Ads
 04:10:14 AM 30 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวนคืนวงการหลังปีใหม่กับ "ออแกน" @Britney Spa  (อ่าน 5426 ครั้ง) A A A A
Frontx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:46:31 AM 11 มกราคม 2014 »

[ ไฟล์แนบไม่ถูกต้อง หรือไม่มีอยู่ ] การบ้านไร้ปลา (ไม่กล้าถ่าย T^T)
หลังจากวันก่อนทำงานเสร็จเพลียมากๆ เลยมุ่งหน้ากลับบ้านเหมือนทุกที
แต่อยู่ๆขับผ่านทางด่วนเห็นป้ายดินแดง เลยทำให้นึกถึงร้านBritney spa ที่ก็พลาดไปสองครั้ง
ไหนๆก็ไหนๆแล้วถือว่าฉลองปีใหม่ละกัน เลยรีบควานหาเบอร์โทรเพราะตอนนั้นปาเข้าไป 5 ทุ่มแล้ว
Prอุ้ยรับสายพร้อมแจ้งว่าน้องขึ้นงานหมดแล้ว T^T และไม่รู้ว่าถ้าน้องลงมาจะรับงานต่อไหม
ในขณะที่ผมกำลังจะตัดใจ แต่จังหวะนั้นมันตัดใจไม่ได้แล้วละ (ทุกคนคงเข้าผมสินะ)
ตัดภาพไปที่ร้าน ผมถึงเรียบร้อยในเวลาครึ่งชม. ด้วยใจที่กะว่า ถ้าเด็ดจริงแสดงว่าต้องเวิคหมด ^^
สุดท้ายน้องคนที่ยังอยู่รับงานตอนเกือบเที่ยงคืน น้องออแกน

น้องผิวสีแทนนิดๆ แต่ชดเชยกันได้ที่ความเนียน และแน่น!!!

ตัดกลับไปห้อง น้องเป็นกันเองมากๆ แค่เห็นว่าผมมาเวลานี้
ก็เข้าใจความต้องการของผมทั้งหมด เราใช้เวลาอาบน้ำไม่นานนัก
เมื่อถึงเตียงน้องถามผม "หงายเลยไหม"
ในเมื่อถามแบบนี้ผมจะรอช้าอยู่ไย
น้องขึ้นแท่นทันทีและมาพร้อมกับท่าซ่อนกระบี่ (หรือป่าวนะ ฮ่าๆ)
ไม่นานนักจากผมที่เป็นคนชวนคุยก็ไร้เสียงทันที
ถึงจังหวะนี้ผมบรรยายต่อไม่ถูกเลย
แต่บอกได้คำเดียวว่า ตั้งแต่ผมมาเที่ยวไม่เคยทำสองรอบติดได้ในเวลาไม่ถึงสองนาทีมาก่อนเลย (หรือจริงๆเป็นเรื่องปรกตินะ)
ถ้าไม่เด็ดจริง ผมไม่ลงการบ้านอยู่แล้วฮะ

สำหรับน้องออแกนผมว่าคล้ายแฟนที่เป็นเพื่อนกัน ฟิวประมาณนั้นนะ
GF เต็มๆ อย่างอื่นครบเครื่อง เรียกว่าไม่พอมือกันเลยทีเดียว

สำหรับใครที่อ่านถึงตรงนี้ขอบคุณมากที่ตามอ่านแม้ไร้ปลา และฉากหวาบหวาม ผมไม่ถนัดจริงๆ ฮ่าๆ
รวมถึงPRสาวใจดีที่ช่วยเป็นธุระดูคิวให้ และน้องที่รอจนดึกดื่น

Britney Spa ผมจะกลับไปอีกเร็วๆนี้ฮะ  148_key@2x
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:45:01 PM 11 มกราคม 2014 »

น่าสนใจครับ จดไว้ก่อน ออแกน  161_key@2x
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:21:09 AM 12 มกราคม 2014 »

สองรอบติด ในเวลาไม่ถึงสองนาที สุดยอด ทำได้ไงครับ
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:21:26 PM 17 มกราคม 2014 »

ออแกน บรรเลงไว 2 เพลง 2 นาที  24_key@2x

เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:18:21 PM 18 มกราคม 2014 »

คนนี้งานดี ขาสั่นครับ  172_key@2x
alor1
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:55:51 PM 18 มกราคม 2014 »

151_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)