Ads
 12:50:28 AM 30 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเมษา (Arena spa)  (อ่าน 10325 ครั้ง) A A A A
Chuwit5
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:14:56 PM 15 มกราคม 2014 »

วันนี้เฮียตั้งใจส่งกามบ้านให้น้อง เมษา แห่ง Arena Spa แถวท่าข้ามครับ
ขอเรียกแทนตัวเองว่าเฮียละกันนะครับ
เรื่องเริ่มจากเมื่อวานหลังเลิกงานเฮียรุสึกเมื่อยตัวอย่างบอกไม่ถูก เลยไปลองนวดร้านสปาแถวบ้าน สารภาพไม่เคยมาร้านนี้ครับ ได้แต่ขับผ่านบ่อยๆ ไปถึงประมาณสองทุ่ม ตอนนั้นน้องว่างมีอยู่ 5 คน มาโชว์ตัวแบบไม่กั๊กกันเลยทีเดียว เฮียเห็นน้องเมษาน่ารักโดดเด่น เล่นหูเล่นตาให้ ก็เลยจัดการเลือกน้องตามคำชวน น้องผิวเนียน สีน้ำผึ้ง ตัวเล็กสเป็กเฮียเลยครับ ขึ้นไปโดนน้องจับอาบน้ำก่อน แค่เห็นรูปร่างน้องก็แทบจะทนไม่ไหวแล้วครับ อยากจับน้องหวดในห้องน้ำซะเลย ลีลายั่วของน้องเจนจัดมากครับ อาบน้ำมีบอดี้ให้ เอาไฟหน้าถูไปมา นุ่มนิ่ม นุ่มนวล อยากเส็ดน้องก็ไม่ยอม บอกอีกว่าทีเด็ดต้องไปต่อข้างนอก แอบดื้อนิดๆเหมือนนางเสือสาวยิ่งสร้างความเร้าใจให้กับเฮียมิใช่น้อย น้องอาบน้ำให้ดีมากครับ สะอาดหมดจด คุยเก่งเป็นกันเอง
หลังจากนั้นก็ถึงเวลานวด น้องบิ้วเก่งมากครับ ใช้จมูกพร้อมส่งเสียงเป็นจังหวะ น้ำหนักดีมาก ปากนิ่ม ลิ้นว่อง เอวพริ้ว ตามคำแนะนำจากน้องPR เลยครับ
ส่งเสียงไป มือก็กำจรวดไป เลียนู่น ดูดนี่ ใช้ทุกส่วนของร่างกายได้อย่างมีศิลปะจนผมสติขาดหายไปช่วงนึงเลยทีเดียวครับ จนในที่สุดผมต้องยอมแพ้ให้กับน้องเค้าจนได้ เขื่อนผมไม่ได้แตกทะลักแบบนี้มานานแล้ว สุดยอดมากครับ เส็ดแล้วเวลาไม่เหลือ รวมๆแล้วโอเคมากครับ

ปล. บั้นท้ายน้องน่าตีมากครับ เสียดายไม่มีปลามาแชร์ คุยกะน้องดีๆ ไม่มีหล่น มีทอนแน่นอนครับ
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:55:02 PM 15 มกราคม 2014 »

ขอบคุณครับ เฮีย

22_key@2x
Chuwit5
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:12:15 PM 15 มกราคม 2014 »

ยินดีครับ
มรใครไปลอกการบ้านอย่าลืมเอาปลามาฝากบ้างนะครับ  อิๆ 30_key@2x
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:26:15 PM 17 มกราคม 2014 »

เมษา เสียงพร่อมเสียว จดๆๆ  161_key@2x

Pat_nont
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:44:19 PM 20 มกราคม 2014 »

ขอบคุณครับ ต้องลองแล้ว  22_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)