Ads
 05:37:56 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ลีโอ arin spa อ่อนนุช 62 จากเตียงสู่ห้องน้ำต่อโซฟาแล้วมาเตียง noปลา  (อ่าน 45913 ครั้ง) A A A A
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« เมื่อ: 11:47:03 AM 06 มีนาคม 2014 »

เมื่อวันก่อนนัดกับเพื่อนร่วมงาน ว่าจะพาออกไปเปิดโลก นกป ให้เพื่อนผมอีก2คน   527_key@2x
แต่ดันเกิดงานเข้ากันถ้วนหน้า งานมีปัญหา ต้องอยู่ทำกันจนดึก 154_key@2x แต่หลังเสร็จงาน
แต่ละคนไม่ไหวแล้วคร้าบบบ ต้องหาที่ลง  524_key@2x แต่จากเวลาแล้วไปไม่ทันร้านประจำแน่ๆ
เลยหาพิกัดใหม่ เอาไกล้ๆจึงเปิดหารีวิวดู ตกลงได้ร้านแล้วครับเลยตรงไปที่ arin spa อ่อนนุช 62
ก่อนถึงร้านเพื่อนขอขอแวะ7-11จัดเบีย  28_key@2x ลีโอย้อมใจไปคนละกระป๋อง ส่วนผมไม่เอา
พอถึงน้องๆนั่งกันอยู่หน้าร้านหลายคนเลยครับเข้าร้านไปprจึงเรียกให้มาดูทีละคน
ผมให้เพื่อนเลือกก่อน พอเพื่อนเลือกเสร็จก็ตาผม ไปสดุดเข้าที่น้องคนนึง  172_key@2x
ดูยิ้มแย้มแถมสบตาที่ผมแล้วยิ้มให้อีกได้ยินชื่อว่าน้อง ลีโอ  28_key@2x พอได้ยินแล้วนึกขึ้นได้
เพื่อนย้อมใจกันมาแล้วงั้นเราไปย้อมใจกะน้องลีโอกันบนห้องดีกว่า อิอิอิ
น้องน่ารักดีครับ พูดจาจ๊ะจ๋าตลอด เอาลองเท้ามาให้

*** ขอนุยาดเพิ่ม ปาจากร้าน  น้องลีโอ ครับ *** Ebby 515_key@2x

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:50:23 AM 06 มีนาคม 2014 »

ผมเลือกคอส
B2B 1.00ชม +sp+2น้ำ  34_key@2x
ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำให้ปกติคิดในใจไม่มีนัวในห้องน้ำหรอแต่ไม่เป็นไรเนื่องจาก gfน้องมาเต็ม
บริการดีมากเอาใจทุกอย่าง ขัดถูให้ทุกซอกทุกมุม  176_key@2x เสร็จแล้วน้องให้ไปรอที่เตียงแล้วอาบน้ำตัวเอง
ไม่นานก็ออกมามีเปิดเพลงให้ฟังด้วย เริ่มจาก น้องบอกว่าจะเริ่มแล้วนะจ้าาา 167_key@2x แล้วยิ้มน่ารักดีครับ
แล้วก็ทำการนวดหลังก่อนเลย นวดน้ำหนักมือยังเบาอยู่แต่ถูกจุดครับกำลังสบายแต่ลงน้ำหนักมากกว่านี้หน่อย
หลังจากนั้น ก็หันหน้า แล้วก็นัวบอดี้ให้ก็ตามสเต็ปทั่วไป ซักพักน้องก็หันมาบอกว่า พี่บิ้วหนูได้นะจะได้มีอารมณ์ร่วมกัน
เพราะผมนอนเป็นท่อนไม้เลยไม่กล้า เพราะไม่รู้ริมิตน้อง แต่พอน้องพูดเสร็จเท่านั้นละครับ มือไม้ไม่อยู่สุข
ปากก็อยู่ไม่สุข ทั้งดูดทั้งเลีย นมน้องลีโอ อารมณ์น้องลีโอมาเต็มเลยครับ แค่เอานิ้วไปคลึง ตรงน้องสาวของน้องลีโอ
แค่เขี่ยไปนิดเดียว ไม่ถึง5วิครับน้ำท่วมเลยพร้อมเสียงครางของน้องลีโอ ได้อารมณ์มาก  527_key@2x
นัวกันซักพักนึงน้องก็หยิบ cd มาใส่ให้แล้วทำการ สเปรเปื่อยให้ ผมก็ทั้งบีบทั้งดูทั้งจกจนน้องลีโอก็ครางไปสเปรไปตัวบิดไปมา
น้ำน้องลีโอเยอะมากอารมณ์ร่วมมาเต็ม แต่ผมไม่เสร็จซักทีผมเลยบอกว่าไม่ต้อง สเปรก็ได้ครับเอาที่ถนัดดีกว่า น้องก็โอเคแล้ว
ขึ้นมาค่อมบนตัวผมแล้วทำสาหร่ายห่อกล้วยให้ผมก็นอนมองนมมือข้างนึงก็จับคลึง นมอีกข้างก็ก้นน้องลีโอโยกเข้าออกเสียงครางน้องลีโอ
ไม่ดังแต่ไม่นานผมก็เสร็จด้วยถ้าสาหร่ายห่อกล้วยไปในที่สุด จากนั้นน้องลีโอก็พาผมไปล้างตัวแล้วต่อกันที่ห้องน้ำ
ไอ้ที่ว่าตอนแรกที่ว่าไม่มีนัวในห้องน้ำ มีแล้วครับตอนนี้ทั้งดูดทั้งเลียนัวกันในห้องน้ำอยู่อีกพักนึง  169_key@2x
น้องลีโอก็ชวนมาต่อกันที่โซฟาในห้อง ให้ผมนั่งบนโซฟา แล้วน้องก็ขึ้นมาสาหร่ายห่อกล้วยอีกรอบทั้งด้านหน้าด้านหลังเสียวมากครับ
แต่ผมไม่ยอมเสร็จซักที เลยชวนน้องมาบนเตียงอีกรอบก็นัวกันไปซักพักแอร์ตัดน้องบอกว่าไกล้จะหมดเวลาแล้วจ้า
แต่น้องลีโอไม่ยอมบอกว่าหนูต้องทำให้พี่เสร็จอีกน้ำตามคอสให้ได้ ทีนี้ต่างคนต่างลุกหนักไม่นานผมก็เสร็จไปอีกรอบครับก็รีบเข้าไปอาบน้ำบอกน้องว่าไม่ต้อง
อาบอะอาดอะไรแล้วรีบดีกว่าเดี๋ยวข้างล่างเค้าว่าเอาเพราะเกินมาเกือบ10นาทีแล้ว
เสร็จแล้วก็แต่งตัวให้ทิปน้องไปอีกนิดหน่อย

สรุป มีซ้ำแน่นอนครับน้องลีโอ บริการประทับใจ ตามใจสุดๆ GF เกิน100 อารมณ์ร่วมมาเต็มน้ำนองสุดๆ อัธยาศัยดี คุยสนุกพูดจาเพราะ เต็มที่กับงานไม่มีอิดออด
ถ้ามีพิมพ์ผิดหรือตกหล่นก็ขออภัยมาณที่นี้ด้วยครับ (ไม่มีปลานะครับเนื่องจากเกินเวลาแล้วเกรงใจน้องกลัวจะโดนว่าเลยไม่ได้เก็บปลา)  36_key@2x
ที่จริงมีการบ้านน้องทิฟฟี่ แต่ขอกั๊ก 555+  165_key@2x

D2T
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:03:52 PM 06 มีนาคม 2014 »

อ่านแล้วเคลิ้ม  28_key@2x

It is not in the stars to hold our destiny but in ourselves.
-William Shakespeare-
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:18:49 PM 06 มีนาคม 2014 »

ไม่ได้ไปนานแล้วร้านนี้  ต้องหาเวลาไปสักที  172_key@2x
UyUy
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:23:06 PM 06 มีนาคม 2014 »

พี่โอ้ ไม่มีกามบ้านซะนานเลย แหม่.. ร้านนี้ใกล้ซะด้วย  164_key@2x

ปล. แน่ะๆ มีกั๊กการบ้านน้องทิฟฟี่ด้วยแฮะ  515_key@2x
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:46:39 PM 06 มีนาคม 2014 »

พี่โอ้ ไม่มีกามบ้านซะนานเลย แหม่.. ร้านนี้ใกล้ซะด้วย  164_key@2x

ปล. แน่ะๆ มีกั๊กการบ้านน้องทิฟฟี่ด้วยแฮะ  515_key@2x
พี่อุ๋ยยังกั๊กเลยผมกั๊กมั่งอิอิ

THEPPITAK@111
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:07:27 PM 07 มีนาคม 2014 »

อยากมีสักครั้งในชีวิต
Coman
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:57:41 PM 07 มีนาคม 2014 »

อย่ากั๊กเลยครับ... แบ่งปันสิ่งดีๆ มีแต่รอยยิ้มครับ... 167_key@2x

ว่าแต่....เพื่อนร่มทางสองท่านนั้นคือ....
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:20:12 AM 08 มีนาคม 2014 »

อย่ากั๊กเลยครับ... แบ่งปันสิ่งดีๆ มีแต่รอยยิ้มครับ... 167_key@2x

ว่าแต่....เพื่อนร่มทางสองท่านนั้นคือ....

คนนี้ต้องกั๊กครับ อยากรู้ดียังไงต้องไปรองเอง  501_key@2x
2ท่านที่ร่วมทางไม่ได้อยู่ในนี้ครับ ผมพาไปเปิดซิง นกป นะครับ 34_key@2x
คนนึงบอกว่า ติดใจ อีกคนนึงบอกว่า เกือบหล่น  154_key@2x
ทั้ง2คน ได้เด็กใหม่ทั้งคู่ แต่ผมก็ลืมบอก pr ไปว่าเพื่อนผมไม่เคยมามาทราบภายหลังว่า คนที่ติดใจได้น้องคนที่เก่าจากที่อื่นมาใหม่ที่นี่ ส่วนคนที่เกือบหล่น ได้น้องมาใหม่ที่นี่วันแลกเช่นกัน ครับเลยต่างคนต่างเขิลทำอะไรไม่ค่อยถูก *-*

uptoboss
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 05:20:03 PM 18 มีนาคม 2014 »

ขอบคุณมากครับผม อิอิ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:33:23 PM 22 มีนาคม 2014 »

ต้องหาโอกาสไปเยี่ยมร้านนี้อีกแล้ว  34_key@2x

Horseout
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:15:38 PM 22 มีนาคม 2014 »

ลีโอ น่าซด
orojima
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:21:16 AM 27 มีนาคม 2014 »

อ่านแล้วเคลิ้มเลย อยากตามไปลอกจริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)