Ads
 02:12:24 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแลกของแนวออน น้องทิพ 201 ฟาร์มแมว ปลาตระกล้า1ตัว  (อ่าน 36833 ครั้ง) A A A A
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« เมื่อ: 09:42:07 PM 02 มิถุนายน 2014 »

เมื่อวานวันอาทิตย์ เพื่อนชวนผมไปเปิดประสบกามใหม่เป็นครับแลกที่ได้ลงอ่าง เพื่อนเลยพาไปที่ ฟาร์มแมว
เพื่อนโทรแจ้งเชียนัทว่าจะเข้าไปกัน2คนจัดเด็ดๆไว้ให้ด้วยครับ
พอไปถึงเพื่อนผมพาไปนั่งด่านบนริมสุดที่ใกล้ห้องน้ำ เพื่อระงับความตื่นเต้นเลยสั่งไฮเนเก้นมา1ขวดจิบไปพลางรอเชียพี่นัท
เข้ามาพอดี ได้ความว่าวันนี้ผมตกเช้าเด็กๆยังเข้าน้อยอยู่เลยแต่เดี๋ยวพี่ดักมาให้นะ
เพื่อนเลยเปิดโอกาสให้ผมได้เลือกก่อนครับ พี่นัทพาเด็กมาให้เลือกอยู่2คนน่ารักทั้งคู่แต่ตอนนี้มันยังเขิลอยู่ผมไม่รู้คิดยังไงเลยปล่อย
หลุดไปให้คนอื่น 2คนนี้สินสอด 2400 (ไซไรนอกตู้)พี่นัดบอกว่าเดี๋ยวรอหน่อยนะน้องกำลังมาพี่ล๊อคไว้ให้แล้ว
เพราะแขกเริ่มมาเยอะแต่เด็กมีไม่พอ ผมรอตั่งแต่บ่ายโมงยันเกือบบ่าย2 พี่นัดก็พาน้องมาผมเห็นครั้งแลก โอเคเลยครับตัวเล็กสูงกำลังดี
ดัดฟัน ชื่อทิพ เบอ 201 วันนั้นเบลอๆหิวข้าวด้วย น้องมาถึงก็สวัสดีแล้วก็เข้ามานั่งกอด ผมโดนจู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัวมือน้อง
ทิพก็ล้วงไม่หยุดผมบอกใจเย็นๆครับ เหอๆ น้องก็ยิ้มน่ารักมาก
เพื่อนเลยบอกขึ้นไปก่อนเลยไม่ต้องรอ ผมก็โอเคน้องจูงมือไปเค้าเตอร์ ค่าสินสอดน้องทิพ 2700 พระเจ้า ผมไม่รู้ว่าโดนฟัดหัวแบะเพราะผมเพิ่งเคยมาหรือ
ราคาเรตไซไร ตามนี้หรือป่าวแต่วินาทีนั้นไม่สนแล้วจัดไปเพราะว่าเห็นแล้วสเป็คเลย
จ่ายเสร็จน้องจูงมือ เดินขึ้นลิฟ ไปชั้น4
ไปถึวถามน้องว่าดื่มน้ำอะไม๊ครับน้องขอน้ำเปล่า ก็จัดไป

ได้น้ำจ่ายเงินติปเด็กส่งน้ำเรียบร้อย น้องทิพก็เดินไปเปิดน้ำในอ่างแล้วก็มาถอดเสื้อให้ผมยังไม่ทันหายตื่นเต้น ได้สติอีกทีทั้งเสื้อทั้งนังเกงหลุดไปหมดแล้วไม่ทันได้ล้างเนื้อตัวเธอก้มลงไปสเปรสด
ให้ผมทันทีผมตกใจร้องเห้ยไม่ไปล้างก่อนหรอ ไม่มีมีคำตอบอะไรนอกจากสายหัว แล้วดูดรูดเข้าออกอย่างแผ่วเบาโดยไม่รังเกียดผมเลยพอน้องชายผมรุกได้ที่แล้ว
ซักพักเธอก็บอกว่าช้วยหนูถอดชุดหน่อยผมเดินตามเธอไปที่โต๊ะเครื่องแป้งช้วยเธอถอดชุดออก แม่จ้าวหุ่นดีมาก ภาพยังติดตาอยู่เลย แต่เสียดายน้องไม่ให้ถ่ายรูป
เธอก็จูงมือผมแล้วผลักผมลงไปนอนบนเตียงแล้วก็มาไซที่ตัวไร่ลงไปถึงน้องชายอีกครั้งผมทำอะไรไม่ถูกได้แต่มองดูกระจกบนฝ้า
ดูรูปร่างส่วนเว้าส่วนโค้ง ที่กำลังก้มๆเงยๆอยู่กับน้องชายผม เธอคอยถามอยู่บ่อยๆว่าเจ็บไม๊ผมเข้าใจว่าเพราะเธอดัดฟันด้วยแต่ไม่เจ็บเลยรู้สึกดีมากทั้งแผ่วเบาอ่อนโยนแต่เสียวดีมาก
ซักพักเธอก็หยิบcd มาแกะแล้วสวมให้แล้วเอาเจลดูเร็กมาทานิดหน่อยแล้วขึ้น wot ให้ทันที ดูท่าเธอจะเป็นสายบู้เพราะผมแทบจะไม่ต้องทำอะไรเลย แต่เด้งรับเพราะเธอโยกได้สะใจมากเห็นตัวเล็กๆแบบนี้แต่แรงเยอะจริงๆ
สอบถามเห็นน้องบอกว่าหนัก45หรือ47นี่ละจำไม่ได้แล้ว ระหว่างที่โยกไปเธอก็ก้มลงมาดูดนมผมแล้วก็ไซร้ที่ตัวผมไปซักพักผมก็จับเธอมาดูดนมมั่งขนาดไม่ใหญ่แต่เหมาะกับรูปร่างของน้องทิพมากครับ
ดูดไปนิดเดี๋ยวจุกเริ่มตึงสู้ลิ้นน้องทิพบอกดูดแรงๆก็ได้ถ้าเจ็บเดี๋ยวหนูบอกผมก็จัดให้ตามขอ น้องก็ครางเบาๆ wot ไปซักพักเธอก็ให้ผมช้วยทำท่าด๊อกกี้ให้ผมก็จัดตามคำขอโดยที่ตัวน้องทิพเล็กมากผมตัวใหญ่กว่ามากเลยลากน้องทิพมาด๊อกกี้ที่ขอบเตียง
มันสะใจมากครับ ช่วงล่างน้องทิพเน่นหนึบมากทั้งๆที่ทาเจลแล้วแต่ยังเน่นขนาดนี้ทั้งเน่นทั้งเสียว เธอเริ่มครางเสียงดังขึ้นผมก็เริ่มเร่งเร็วขึ้นไปซักพัก น้องบอกว่าไม่ไหวแล้วจะเสร็จแล้วอย่าหยุดนะๆ ผมก็เร่งเข้าไปอีกไม่หยุดจนเธอกระตุกสะดุ้งจากมือเท้าบนที่นอน
ก็ฟรุบลงไปผมก็ไม่ไม่แน่ใจว่าน้องทิพเสร็จจริงหรือป่าว เลยเอานิ้วเอี่อมล้วงไปจับตรงน้องสาวน้องทิพดูเออจริงด้วยชุ่มเลย แต่ดูน้องจะทรงตัวไม่ไหวแล้วผมเลยขอน้องท่าเบสิก น้องก็นอนหงายผมเลยจับยกล้อทิพหลับตาทำหน้าเสียวได้เซ็กซี้มากคิ้วขมวด
ครางเบาๆ ทำไปได้ซักพักผมก็จับเธอมาในท่านั้งแล้วก็ขย่มกันจนผมเสร็จก็ลงไปนอนพัก ซักครู่น้องทิพก็พาไปลงอ่างอาบน้ำ ในอ่างก็ขัดขี้ใครหน้าหลังลงสบู่มีไซร้กันในอ่างเล็กน้อยสเปรในอ่างให้เล็กน้อยพอเป็นพิธีเธอชวนคุยหลายๆเรื่องคุยสนุกยิ้มแย้ม
เสร็จก็พากันขึ้นมาบนเตียงก็มานอนกอดไซร้กันไปซักพัก น้องทิพก็บอกว่าเดี๋ยวหนูดูดให้พี่เสร็จในปากหนูเลยนะ ผมก็ถามไปว่าเอาจริงนะ ในปากเลยได้หรอ เธอตอบมาว่าได้ซิเดี๋ยวพอหนูดูดมาหมดแล้วเดี๋ยวเอาไปป้อนในปากพี่ด้วยแล้วก็ขำ หึหึมีเล่นมุข -*-
จากนั้นเธอก็สเปรสดให้สเต๊ปเดิมแผ่วเบาขึ้นลงสุดช้าๆแต่ได้อารมมากผมก็มือไม้ไม่อยู่สุขทั้งลูบนมอีกช้างก็เขี้ยน้องสาวทิพไปไม่หยุดทำกันอยู่ซักพัก ผมก็เสร็จไปรอบที่2ในปากของน้องทิพตามที่เธอบอกไว้แถมไม่พอยังดูดจนไม่มีจะออกแล้ววินาทีนั้นขอบอกเสียวมากเสียวจนเริ่มชาเลยครับ
เสร็จแล้วก็มานอนคุยกันซักพักก็ชวนลงไปอาบน้ำล้างตัวขึ้นมาเช็ดตัวให้ก็คุยกันอีกนิดหน่อยก่อนจะแต่งตัว เธอก็เข้ามาหอมแก้มผมเอาหวีมาหวีให้แล้วก็ให้ผมลุกแล้วก็บอกอุ้มหนูหน่อยแล้วก็กระโดดมาอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วทำเป็นขย่มๆ ผมบอกเดี๋ยวได้มีรอบ3นะ
น้องทิพบอกไหวหรอ ผมบอกไม่ไหวแล้ว ก็พากันไปแต่งตัวพอดีหมดเวลาก็ให้ทิปน้องไปเล็กน้อยน้องก็จูงมือออกมาลงลิฟท์ไปชั้นล่าง น้องก็สวัสดีลาแล้วบอกว่ามาหาหนูอีกนะแล้วก็ยิ้มแย้มโบกมือลาเดินเข้าไปหลังเค้าเตอร์ ผมมาเจอพี่นัทพอดีพี่นัทถามว่าโอเคไม๊ค๊ะ
ผมก็ก็บอกพี่นัทไปครับโอเคครับชอบมากเลยน้องน่ารักมากครับ แล้วก็ทิปเชียพี่นัทไปด้วยพี่นัทกก็ขอบคุณแล้วบอกว่าให้ผมไปนั่งรอที่โซฟาก่อนนะเพื่อนยังไม่ลงมา ผมก็ไปนั่งรอจนเพื่อนเสร็จกินลงมาก็พากันกลับครับ

สรุป คะแนนผมไม่รู้จะให้ยังไงดี เพราะมาครั้งแรกไม่มีข้อเปรียบเทียบ
หน้าตาน่ารัก ยิ้มแย้ม ใส่เหล็กดัดฟันแต่สเปรไม่เจ็บเลย
หุ่นเพรียว สมส่วน นมพอดีตัวไม่ใหญ่แต่โอเคแล้ว
งาน บู้มาก หรือเพราะผมเพิ่งเคยไปเลยไม่รู้ว่าจะตอบโต้ยังไงดี
GF 100/10 เอาอกเอาใจชวนคุย ไม่รังเกียดสเปรให้ทั้งที่ยังไม่อาบน้ำไม่ล้างตัว สุดยอดครับ ผมไม่รู้ว่าคนอื่นได้แบบนี้หรือป่าว

ค่าเสียหาย น้องทิพ 2700 น้ำ40 จ่ายร้อยผมบอกไม่ต้องทอน ทิปเชียพี่นัท 100 รวม 2900 สำหรับผมถือว่าคุ้มมากครับ สุดๆ ราคาอาจจะสูงไปหน่อยแต่ทุกอย่างลงตัวดีมาก

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมยังรู้สึกฟินกับ นกป มากกว่า เพราะมันมีอะไรให้รุ้นอยู่ตลอดเวลา มันตื่นเต้นกว่า ยิ่งกามบ้านก่อนหน้า น้องลีโอ เอรินสปา อ่อนนุช62 นี่สุดๆ อิอิ

สุดท้ายนี้ก็ต้องขอภัยด้วยเรื่องพิมพ์ผิดพิมพ์ตกหล่น กามบ้านนี้อาจจะดูยืดเยื้อไปซักนิดครับ ครั้งแรกสาย ออน ครับ น้องทิพ 201 ฟาร์มแมว ผมจะพยายามมาซ้ำให้ได้ครับถ้ามีโอกาส เพราะอยู่ไกลผมเหลือเกิน *-*
แถมปลาแอบถ่ายตระกล้าเบอร์ 1ตัวอิอิ

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:04:47 PM 02 มิถุนายน 2014 »

แคทเทอรีน อาบอบนวด  มะสมัยก่อน ผมเที่ยวทุกอาทิตย์จริง ๆ

คุ้น ๆ ระหัส สามหลัก น่าจะเป็นคอร์สแพงสุด  สวยสุด งานดีสุด

เห็นภาพห้องแล้ว  กับการบ้านแล้ว  คิดว่า คงต้องไปเยือนอีกสักครั้ง
tiger pn
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:30:52 PM 13 มิถุนายน 2014 »

เห็นด้วยครับ ห้องสวยจริงๆ ดูสะอาดดีครับ
juneyeb
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:27:53 PM 14 มิถุนายน 2014 »

ห้องหรูมากๆ แต่ราคานี้สู้ไม่ไหวครคับ
พี่แซ่บ Fap`Fap
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:36:48 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

22_key@2x

สวดยอดเลย ฮัฟฟฟ
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:27:09 PM 13 ตุลาคม 2014 »

ถ้าพี่เอ็บบี้ ว่าแบบนี้ต้องลองดีสักครั้ง

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
Ittipoongg
Ittipoongg
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:20:43 PM 15 ธันวาคม 2014 »

อยากไปเยือนบ้าง ขอเวลาว่างแปบ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
chaopraya
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:21:20 PM 06 มกราคม 2015 »

เนื้อเรื่องเล่าได้สมจริงมากครับ ปลากรอบเห็นเลขชัดเจน ถ้ามีโอกาสไปจะลองดูมั่งครับ 172_key@2x
g4club
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:58:02 AM 11 มกราคม 2015 »

ขอบคุณคร้าบ  506_key@2x
SDM_RANGER
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:56:31 AM 19 เมษายน 2015 »

ขอบคุณนะครับสำหรับการบ้านที่ ฟาร์มแมว
altuur
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:35:56 PM 14 สิงหาคม 2015 »

501_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)