Ads
 10:52:30 PM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องอุ่นใจ"ได้ลิ้มลองแล้วอบอุ่นทั้งกาย อบอุ่นทั้งใจ เสียวยันสวรรค์ กันเลยคร้า  (อ่าน 1250 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:03:29 PM 14 สิงหาคม 2014 »

AOONJAI (น้องอุ่นใจ)
นักสาปอโท หน้าเรียว หุ่นบาง เรียนเก่ง เสน่ห์ซ่อนใน อารมณ์ศิลปิน ฟิลที่สุดของธรรมชาติ แวะมานวด แฟนคลับเพียบ[/color]

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“มองเราก็รุได้ว่าน้องต้องไม่ธรรมดา   ต้องมีอะไรดีแน่นอนคับ...เสร็จสมอารมณ์หมาย น้องงานไหลๆๆ ดีคับ...นุ่มนวลกับน้องไว้นะคับรัรอง คลิ๊กติดทอนกระจาย”
mittaparb

“ซ้ำรอบสอง กับอุ่นใจ Lovely Spa (หทัยราษฏร์) เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา แวะเข้าไปที่ร้านมา มีน้องที่นั่งนึก ดูการบ้านมาอยู่หลายคนคับ มีน้องกลางน้ำ น้องซันเดร์ อีก น้องที่อยู่มี น้องใบเตย น้องกิมจู น้องโซดา โดนัท น้องนับดาว อุ่นใจ และนางฟ้านาเดียร์ แต่ยังไม่เคยขึ้นครับ น้องใหม่คอลเทล น้องอยู่หลายคนอะ น้องอุ่นใจ หุ่นดีคับสูงยาว ขาวหุ่นดี น่าตาน่ารัก เริ่มเลยคราวนี้ดีกว่าตอนแรกแฮะน้องรู่จักกันมากขึ้น นั่งกินเบียร์คุยกับน้องเลย นุกดีน้องคุยสนุกคับ หลังจากกินเบียร์เสร็จก็เริ่มอาบน้ำ น้องอาบให้  สยายตัว ดีถูตัวสะอาดดีคับ ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำตามเสต็ป เลย  จากนั้นก็บอดี้ ถูไถมันดีแฮะเสียวๆๆเพลินๆ หน้าอกซกไซ้ไปตามแผ่นหลัง และซอกต่างๆๆ   เคริ้มเลยเรา จากนั้นหงายหน้าขึ้นมา น้องน้องขอเริ่มจาก น้องชายก่อนเลยนะ  อันนี้เราก็แทบแย่แล้วจากนั้นน้่องบอกช่วยกันนะ ไม่ต้องบรรยาย เลยเสร็จสมอารมณ์หมาย สรุปงานโอเคคับ ทำดีกับน้องไว้นะคับ รับรองถอนกระจายอะ”   
tm_pk

“เป้าหมายคือ น้องอุ่นใจ นางฟ้าชุดชั้นในสีแดง สายพันธ์บู้ x-women เห็นภาพแล้ว ต้องจองจอง จองครับ  จอง ไหนซิ ลองกลับไปบททวนการบ้านน้องอุ้นใจ  ที่เขียนไว้  เขียนว่าอย่างไรบ้างนะ  อิอิ ธรรมชาติคือชิวิต น้องอุ้นใจคือธรรมชาติ...ความงาม...ความสดชื่น แห่ง Lovely Spa B2B ถล่มซ้ำด้านหน้า.....โดยเฉพาะ เน้นจุดยุทธศาสตร์  ตรงนั้นซะด้วย....แถวด้วยท่า wow  และท่าสุดสยิว.....osososoxZzzzzXxzz aaa bb ....ทนไมไหว...กระซิบบอก น้องอุ่นใจ...ขอสุดซอยเลยได้มั๊ย...ไม่มีเสียงตอบ.......เห็นแต่หน้ายิ้มๆๆ ...แล้วแล้ว ...รู้ตัวอีกครั้ง  ....หน้ามือตามัวเลย.....ขอบคุณครับ  น้องอุ่นใจ จัดให้แบบเต็มที่ เต็มใจ  ....ขอบคุณครับ”   
somsakbest

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)