Ads
 09:08:46 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อินทีเรียสาว หุ่นและนมสุดยอด <ฮานอย Funky>  (อ่าน 8110 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 08:55:51 PM 01 มกราคม 2015 »

เธอคือ สาวน้อยวัยทีน  ผิวพม่า นัยน์ตาแขก ของจริง

เธอเรียน ป.ตรี สาขาตกแต่งภายใน

เธอทำงาน บริษัทฯยักษ์ใหญ่

เหมือนฟ้าเป็นใจ  เธอหลงมาวันแรก ที่ฟังกี้

เหมือนสวรรค์ส่งเสริม  บังเอิญ ผมได้พบกับเธอวันแรก

" พี่คะ  นู๋ตื่นเต้นจัง  ไม่รู้ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ "

ประโยคนี้ เธอพูดกับผมในขณะที่เราแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน

ผมจูบเธอแทนคำตอบ  ลิ้นแลกลิ้น

เธอตัวสั่นสะท้าน ร่างกายบิดไปมา  

เธอใช้สองมือล๊อกคอ ล๊อกตัวผม ให้ทาบแน่นแบบลืมตัว

อาการที่เธอแสดงออก  ผมรู้เลยว่า เธอมีความต้องการอย่างรุนแรง

มันน่าตกใจจริง ๆ  แค่แป๊บนั้น  จิมิเธอแฉะ จนแทบฉ่ำมาที่หน้าขา

ความตื่นเต้นนี้  ผมแทบไม่ค่อยได้เจอจริง ๆ

แล้วจะปล่อยให้สนุกเพียงแค่นี้ ได้งัย

เก้าอี้หนึ่งตัวในห้องน้ำ  ผมนั่งลงก่อน

ผมบอกให้เธอคุกเข่าลง  แล้วทำตามผมบอก

เธอดูดเลียกาบองผม และฮวบเข้าไปจนมิดหมด อย่างสนุกสนาน

หลังจากนั้น  เก้าอี้ตัวนั้น  ผมให้เธอนั่งลงบ้าง

ผมบอกให้เธอยกขาขึ้นข้างนึง

ผมทาสีเธออย่างดุเดือด

เสียงกรีดร้องดัง  มือเธอจิกศีรษะผม กด ๆ ๆ

มันหอม หวาน อร่อย  สุด ๆ จริง ๆ

ทุกสิ่งเหมือนพายุ ไม่มีใครบอกให้หยุดได้

เสร็จแวมไพร์

รัตติกาลกำลังจะมืดมิด  ไดอารี่แวมไพร์ที่บันทึกเรื่องจริงทุกตัวอักษรกำลังจะเริ่มต้นพร้อมปามากมาย

ส่งเสียงกันหน่อยพี่น้องทั้งหลาย     แล้วทุกอย่างจะเริ่มต้น

jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:35:33 PM 01 มกราคม 2015 »

น่าฟัดดีจังคนนี้ 22_key@2x
Puk.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:09:16 PM 02 มกราคม 2015 »

รอครับ

142_key@2x
Hammer979
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:05:22 PM 02 มกราคม 2015 »

:161_key@2x:รอชมคับ
JetFalcon
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:17:02 AM 03 มกราคม 2015 »

ปูเสื่อรอค้าบ
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:06:44 AM 03 มกราคม 2015 »

มามุงกะเค้าด้วยคน อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:46:57 PM 03 มกราคม 2015 »

รัตติกาลมืดมิด  ปราสาทอสูรเปิดทำการ

รถเก๋งสีผู้ร้ายวิ่งฝ่าความมืดอีกครั้ง

การค้นหานางฟ้า ที่มันส์ครบเครื่อง คือ ภาระกิจแวมไพร์เสมอ

และ เหยื่อสาว ค่ำคืนนี้ มีนามว่า

ฮานอย @ Funky Spa

น้องมีรูปร่างที่อึ๋ม น่าฟัด  

แววตาแบบลูกครึ่ง คือ ผิวพม่า นัยน์ตาแขก ของจริง

น้องเพิ่งเหยียบเข้าวงการ คืนนี้ คือ คืนแรกของเธอในวงการนี้

แน่นอน  งานนี้ลุ้นครับ  ออกหัวออกก้อย ก็ไม่รู้
Vampire
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:48:23 PM 03 มกราคม 2015 »

แจ๊กพ๊อต แตกดัง โพล๊ะ  ครับงานนี้

เด๋วค่อย ๆ เล่านะ

จิง ๆ เข้าห้องมา น้องก็คุยเก่งน่ารักแย่แล้ว

น้องเล่าว่า กำลังจะบินไป ตปท. เพราะงานอินทีเรีย บ.ส่งไปโปรเจคที่นั่น

วันนี้ ไม่รู้มาที่นี่ได้งัย  มาเจอพี่ 555

ของสด ครับ ภาษามาร เขาเรียกกัน
Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:53:13 PM 03 มกราคม 2015 »

แก้ผ้าเข้าห้องน้ำอาบน้ำกัน

น้องดันถาม ว่า พี่คะ นู๋ต้องทำรัยมั่งคะ

555

สอนน้องเอาร่างเปลือยเปล่า ราดสบู่ แล้วทำบอดี้

น้องทำไป ตัวสั่น  ตามองตาผม  รู้เลยว่า น้องคิดอะไร

ผมจูบน้อง  น้องจูบตอบ  และร่างกายกระตุก

ผมสัมผัสไปที่ คูหาสวรรค์ ..  มันแฉะ  แฉะจนจะลงหน้าขา

ไม่ต้องถามแล้ว  ว่า ผมคิดอะไร

ผมทำทุกอย่างที่น้อง รวมทั้งผม  ต้องการ แน่นอน
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:05:07 PM 03 มกราคม 2015 »

ห้องน้ำมหาสนุก  ห้องน้ำที่มีคนสองคน หน้ามืด

ทำอะไรกัน  ผมเกริ่นไปแล้วตอนต้น ๆ

ขอบอกเลยว่า มันตื่นเต้นที่สุด ครั้งหนึ่งในชีวิตเลยทีเดียว

ทุกอย่างธรรมชาติพาไป แบบ อะไรก็หยุดไม่ได้

ไม่ใช่แค่ผมนะ  แต่น้องฮานอย นิแหล่ะ ลุยไม่หยุดเลย

ไม่ได้เช็ดตัวเลยละกัน

กระโจนขึ้นเตียง แล้วถล่มทุกอย่างใส่กัน แบบยิ่งกว่า หนังทุกเรื่อง

ไม่มีอะไรที่  ไม่ได้ทำเลย

น้องโม๊กกาบองผมแบบไม่ยอมปล่อยเลย  ถ้าผมไม่คอยผลักออก น่ากัวคาปาก

พอปล่้ำเข้าให้นิดเดียว

โห... แฉะ จนไม่ต้องเอ่ยถึง  หยดเตียง

ไม่ต้องห่วงเลยว่า จะจัดท่าไหนบ้าง  ลุยไปตามเสียงร้องครางของน้องที่เหมือนสั่ง

โหมเข้าใส่กัน มันส์หยด   นี่ มัน  เซ็กส์ในตำนานกามาสุตราจริง ๆ

เป็นค่ำคืน และ ช่วงเวลา ที่เสียวสุดยอดจริง ๆ

ซร๊วบ
Vampire
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:07:27 PM 03 มกราคม 2015 »

สุดยอดลายแทงนี้

ฮานอย  ร้านฟังกี้ สปา  ซ. เสนานิคม 17

ค่าคอร์สที่ทำให้พรมแดนไร้การขวางกั้น  ถูกสุด ๆ จริง ๆ

โทร. 085-5027899
Chaiyaii
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:30:18 AM 04 มกราคม 2015 »

สุดยอดครับพี่เอ็บบี้ ฮานอยสวรรค์ที่มีอยู่จริง
pat_arsenal
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:27:19 PM 06 มกราคม 2015 »

อยากไปเวียดนามกัยเลยทีเดียวครับ

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)