Ads
 08:37:49 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !ยกกองทัพนางฟ้า...สาวน้อย ลีลาเด็ด vs ตัวเล็ก นัวมันส์ ไม่ยั้ง สุดติ่ง+16นางฟ้า  (อ่าน 6586 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:56:21 AM 10 ธันวาคม 2014 »

Hunter (น้องฮันเตอร์)

ใหม่!!! เอี่ยม แกะกล่อง ครั้งแรก
น่ารักม๊ากมาก เด็กๆแจ่มๆสดใส จิ้มลิ้ม  
น่าลองมากๆๆ รับรองฟินสุดๆ

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“วันนี้PRแหม่มส่งข่าวว่ามีเด็กใหม่ยังไม่เคยทำนวด kapoo มาก่อน มาทำที่นี่ที่แรก ต้องการหา พี่ๆมาลองทดสอบ น้องฮันเตอร์ ซะหน่อย มีหรือผมจะปฎิเสธ  รีบตกลงทันที..แรกเจอะกัน ดูน้อง ยังตื่นๆ คงกลัว และอายผมอยู่  แต่ไม่เป็นไร ผมต้องสำรวม และแสดงความสุภาพเข้าไว้ โดยบอกน้องฮันเตอร์ ว่าไม่ต้องกังวล  เดี๋ยวพี่จะค่อยๆสอน และแนะนำไปที่ละขั้นตอนครับ พอขึ้น และเข้าไปในห้องนอนเรียบร้อย  ผมก็พูดคุยละลายความอาย และสร้างความสนิทสนมน้อง ซักครู่ใหญ่  ทำให้น้องฮันเตอร์ลืม ปัญหาฯ ต่างๆ ที่ทำให้เธอต้องมาทำงานแบบนี้ โดยผมบอกว่า เราทำงานด้วยความสุจริต ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร  เธอจึงค่อยๆ ยิ้มได้ และยอมถอดชุดน่ารักๆ ออก... เพื่อเตรียมตัวให้ผม สอนการอาบน้ำให้ต่อไปครับ   อิอิ... สำเร็จไป 1 ขั้นในการอาบน้ำ น้องฮันเตอร์ ทำได้ดีครับ  โดยการล้าง kapoo สะอาดใช้ได้เลย   ซึ่งผมเดาว่า ในเวลาอีกไม่นาน ถ้าพวก พี่ๆ น้องๆ ชาว kapoo ไปสอนให้เธอบ่อยๆ น้องก็คงเก่ง ได้ไม่ยากครับส่วนฝีมือ การนวดตัวนั้น น้องใช้ได้เลยครับ เห็นตัวเล็กๆ แบบนี้ นวด หลัง บ่า ไหล่  น้ำหนักมือได้เยี่ยมยอดเลย  ส่วนการนวด kapoo ของน้องฮันเตอร์นั้น  มีการใช้ปากใช้ลิ้น  กับร่างกายผมได้ดีทีเดียว   ทำให้น้องชายผมตื่นเต็มตัว  เลยแข็งตัวได้เร็วเลยครับ (ปกติ ชอบเด็กๆ อยู่แล้วด้วย) อิอิ.. ดังนั้น วันนี้ ไม่ได้สอนอะไรมาก  น้องแค่ใช้ความเด็ก + เจลโดยให้น้องลงลิ้น ไซส์ให้ จากหน้าอก ลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึง  egg   พร้อมให้น้องใช้มือสโต๊ค ไปตลอดเวลา  จนผมสำเร็จ สู่สวรรค์ชั้น 7  สบายตัวไปครับ ในการ Training Kapoo ครั้งแรกกับน้อง ฮันเตอร์
สรุป คะแนน ครั้งแรก ของ น้องฮันเตอร์ มีดังนี้   :
หน้าตา  น่ารักครับ ใครชอบเด็กๆ ok เลย... อิอิ     : 9
รูปร่าง  ตัวเล็ก 155Cm 40kG อุ้มกันได้ สบายๆ เลยครับ  8
ผิว ไม่ขาวมาก แต่นุ่ม เนียน ดีครับ :  8
หน้าอก สวยแบบเด็กๆ 32  ของแท้ 100%  : 8
ช่วงล่างสวยงาม แน่น หนึบ  : 9
อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ   :  9  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxx ครับ ”

Michael Owen 28

“หลังจากประชุมงานต่อเนื่องมาหลายชั่วโมง ตั้งแต่ 9 โมงเช้าถึง 4 โมงเย็น... แต่ละเรื่องก็ชวนปวดหัว อาการแบบนี้กลับบ้านไป ต้องเอาเรื่องงานที่แน่นหัวกลับบ้านแน่ๆ เลยต้องหาทางเอาปัญหาในเรื่องงานออกจากหัวพอได้ช่วงว่าง.. ประมาณบ่ายต้นๆ โทรหา พีอาร์แหม่มก่อนเลยว่ามีใครบ้างที่มา.. แต่ละชื่อที่พูดมาล้วนตัวดังทั้งนั้นแต่กว่าจะเสร็จงานก็ปาเข้าไป ห้าโมงเย็นกว่า... เลยฝ่ารถติดจนถึงที่หมาย Lovely Spaจริงๆ ก็ เทียบเคียงกัน 3 คนว่าจะเลือกใคร.. แต่ตัดสินใจเลือก น้องฮันเตอร์ก็เป็นไปตามคาด น้องตัวเล็กๆ บางๆ น้ำหนักเบา แบบจับโยนเล่นได้สบายๆสิ่งที่ผิดคาดคือ.. งานของเธอ คือความตั้งใจและความพยายามของเธอในการบิ้ว ในการปลุกเร้าคงไม่ชมให้เกินจริงว่า.. เธออกใหญ่ สูงสมส่วน ผิวขาวโอโม่ ลุคคุณหนู เพราะเธอไม่เป็นไปเช่นนั้น แต่ก็สวยแบบบ้านๆ และเอาอกเอาใจแต่ต้องยอมรับในฝีมืองานของเธอ.. นั่นคือ จุดขายของเธอ ต้องการเช่นใด บอกเธอได้.. เธอแทบไม่ขัดใจและความเครียดในงานทั้งหมดก็หายไปด้วยฝีมือของเธอ”    

Ramtangkai

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:57:07 AM 10 ธันวาคม 2014 »

J-JAY น้องเจเจ

สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ

”ตัวเล็กเพรียวบาง หน้าตาจิ้มลิ้มเหมือนเดิม น่ารักไม่เปลี่ยนครับ การอาบน้ำ ไม่มีกลัวว่าจะเปียกกันทั้งตัวเลยครับ น้องเต็มที่มาก จุดเด่นอีกอย่าง คือ น้อง นวด ได้ เข้า เส้น มากๆ เลย หายปวดเมื่อย เป็นปลิดทิ้ง .......... เดินลงมาขาแทบสั่นเลยครับ ยังไม่ลองละก็จัดเลยนะครับ ใครลองแล้วมาแชร์กันหน่อยครับ ทอนกระจายอีกวันครับ”   
bathman11 

”ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ
เรื่องมันเกิดเพราะเพื่อนชวนแก้เมื่อย ไอ้เราก็จะหลับๆ
เลยออกทริปไปกันลุยที่ Lovely Spa ซะ ร้านหรู สะดวก ที่จอดรถเพียบ
ไปถึงก็เกือบเที่ยงคืน พอไปถึงแก๊งคนเมื่่อยตาสว่างเลย เมื่อเห็น PR เรียกน้องๆมาหน้ากระดานเรียงหนึ่ง
ไปพบสบตากับน้อง เจเจ เข้าแบบว่า โดนมาก ยิ้มทีใจละลายเลย GF ดีมาก
พาเดินขึ้นห้องไป ชั้น 3 แยกย้ายกับแก๊ง เข้าห้องปั๊บ เจเจ พาไปอาบน้ำตามสเตป
แก้ออกมาปั๊บ โหว เนื้อตัว ไฟหน้า แจ่มมาก เอวเล็ก นัวๆเนียๆในห้องน้ำแปปๆ ตัดภาพมาชอตบอดี้
ถึงถูกถึงคน นอนคว่ำให้บอดี้แปปๆ ชักไม่ไหวละ น้องเล่นจุดสัมผัสทุกเม็ดเลยอ่าาา
เลยพลิกตัวกลับ กาปู๋แข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเจเจ คุยเก่ง ตามใจ ไหลตลอด งานดี อารมณ์ร่วมสุดๆอ่ะ
"เค้าไม่ใช้อิฐใช่ปูนนะ" คำนี้หลุดออกมา จังหวะที่ผมใช้นิ้วชอนไช
ไม่ไหวละเฟ้ยย จัดเต็ม นัว ระรัว ลิ้น เอาซะเพลิน ไหลแฉะเยิ้มทั้งเตียง ฟินสุดๆ
เดินลงมาหน้าใสปิ๊งๆ ส่วนตัวให้ 9/10 ไปเบยย”

Sequence 

”หัวข้อเรื่องวันนี้ ละม้ายคล้ายเหตูการณ์ตำรวจปราบจลาจล เริ่มจากเบาไปหาหนัก
คืนนี้สองนางฟ้า จัดกลศึกพิชิตความเสียง จากเบา ไปหาหนัก ได้ไม่แพ้กัน
เดิมตั้งใจจะไปหานางฟ้าคนหนึ่ง นัดกันแล้ว แต่กลายเป็นนัดแล้วนัดลืม....ผิดหวัง นั่งทำใจสักพัก
คืนนี้ยังไงดี ........นึกไปนึกมา  นี่เลย....หนึ่งนางฟ้าจากไป ต้องทดแทนด้วยสองนางฟ้า
จัดแจงจองทันที่   สองนางฟ้ามือปราบ แห่งร้าน Lovely Spa
น้องเจเจ....ผู้มีฉายานามว่า สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ
อีกหนึ่งนางฟ้า FRIDAY (น้องฟรายเดย์)
"หุ่นเอ็กซ์หน้าออดอ้อนชวนโซโล่ กับไซส์ 36-26-35 ลุยบู๊มันส์ จัดหนักจัดเต็มครบเครื่อง   นวดเข้าเส้น เสียวซี้ดซ้าด" สองนางฟ้ารอต้อนรับอยู่แล้ว ห้อง vip ชั้น 4
เจอหน้า ไม่รอช้าเสียเวลา.....สองสาวรีบถอดเสื้อผ้า และหนีเข้าห้องอาบน้ำ ทันที่ ปิดประตูห้อง 
สงสัย  สองสาวจำทำอะไรกันนี่ ..ไม่นาน .มีเสียงเรียกจากในห้อง...พี่ค่ะ...เชิญเข้ามาได้แล้วค่ะ
ภาพที่เห็นตรงหน้า ....สองสาวกำลังละเลงฟองสบู่กันอย่าง สบายใจ  .
และนี่คือภาพสองสาวกับฟองสบู่ฟูฟ่อง   นึกในใจ....คืนนี้โดยจัดหนักแน่ๆๆเห็นภาพแล้ว ไม่ต้องบรรยายว่า จะเล่นน้ำ เล่นฟองสบู่กัน อย่างสนุกมากแค่ไหน  จัดหนักทุกกระบวกท่า หน้าหลัก บนล่าง....
สุดเสียว สุดสยิว นี่คือ ปาร์ตี้ฟองสบู่....ที่ดีที่สุด  เท่าที่เคยเจอมา 
...อย่าลืม....ครับ   มาร้าน Lovely Spa  บอก pr แหม่มเลยว่า  จัดนางฟ้าคู่ และขอใช้บริการ ปาร์ตี้ฟองสบู่   ด้วย
...ห้ามพลาดเด็จขาด ตลาดหุ้นเปิดแล้ว  ขอพักดูหุ้นสักครู่ครับ  หุ้นแนะนำวันนี้  มามือนอกสายตา ....เก็บกินยาวๆๆ เด้งหลายต่อ   
TRUBB รีบหน่อยนะรารากำลังวิ่ง....ยักษ์เพิ่งตื่น ยังไปอีกไกล  อิอิพัก  สักครู่ครับ รอดมาจากห้องน้ำได้ ขอบอกว่า เกือบจอดยกแรกไปเหมือนกัน  ที่แต่ว่า  น้องจัดให้แบบเบาๆๆ  พอเสียวๆๆ
มาต่อที่เตียงนอน....น้องเจเจ นอนแนบด้ายขวา ...จับบีบนวดออกแนว นวดแผนโบราณ   นวดได้ดี
น้องฟรายเดย์  นอนแนบด้ายซ้าย  นี่ก็มือนวดแผนโบราญเหมือนกัน  เรียนจบนวดแผนโบราญมาซะด้วย
สองนางฟ้า...เริ่มจากเบาๆๆ  บีบนวดไปเรื่อยๆๆ  มีแกล้วแหย่ ตรงๆๆ  นั้น เลยพอได้เสียว 
นวดไปนวดมา  สองนางฟ้าเริ่มปลดผ้าเช็ดตัวออก  โวย  น่ารักอะไร ขนาดนี้
นั้นไง กลศึกพิชิตความเสียว เริ่มแล้ว  บุกจู่โจมพร้อมกัน  หนึ่งบุกบน หนึ่งบุกล่าง  นัวเนีย....จนโลกหมุนวน ไม่รู้เหนือรู้ใต้แล้ว
จัดหนัก ทั้งลิ่น..หน้าอก ท่าดำน้ำ มีมาบริการด้วย...โยกหน้าโยกหลัง ยกขึ้นยกลง  ....นี่คือ ท่าเสมือนจริง สุดๆๆ
สองนางฟ้า .........นวดเหมือนจะแกล้งกัน ไม่ให้งานจบเร็วๆๆ....กระบวนท่าเสียวยาว  เสียวนาน  น้องเจเจ เก่งที่สุด
ใครไม่เคยลอง  มาลองให้น้องเจเจ  น้องฟรายเดย์  จัดการได้เลย  บอกน้อง ขอแบบ เสียวนานๆๆ  เสียวยาวๆๆ เสียว สุดๆๆๆๆ
 เริ่มหน้ามือแล้ว  ไม่ไหว ยอมแพ้ดีกว่า .........ก็กลัวหัวใจจะวายคาอกซะก่อน นี่ครับ ...
คืนนี้ จะขับรถกลับบ้าน ไหวหรือเปล่านี้  ...
น้องค้างที่ร้านที่แหละ ...
นอนรอการกลับมาของนางฟ้า คนหนึ่ง...
คนที่นัดว่า จะมาอาบน้ำให้ เวลา 23.00 น
ขอบคุณครับ  น้องเจเจ  น้องฟรายเดย์ ...สุดยอกบริการ  ที่ต้องบอกต่อ...
.สุดยอดปาร์ตี้ฟองสบู่ ...
สุดยอดงานนวดเสียวนาน เสียวยาว  เสียวสุดๆๆ
รายงานโดย  somsakbset
ลองทายซิ นางฟ้าคนที่คิดถึง นั้น  จะมาตามนัดหรือเปล่า  23.00 รู้ครับ
 แงแง  นางฟ้าไม่มาตามนัด  แงแง”

somsakbest  

”หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   
จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั่งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจากนั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   
ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“การอาบน้ำ : น้องอาบได้สะอาด และดีมาก โดยเฉพาะการขัดหัวจรวด (น้องบอก บางคนถึงกับ น้ำแตกพุ่งกระชูด ตรงขั้นตอนนี้)
รูปร่าง : อวบนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ
หน้าอก + จุก : สวยได้รูป จุกแข็งชูครับ (เวลาน้อง Body จะใช้ จุกนี้แหละครับ บิ้วเราทั่วตัวจนเสียว)
การนวดตัว : ใครชอบนวดก่อน น้ำแตก คนนี้เลยครับ ฝีมือดี พอกับ หวาน หวาน ของร้านนี้ครับ
GF :  เวลาเราเสร็จ น้องจะทำแบบเต็มที่ไม่มีอยู่ และหลังเสร็จ น้อง JJ จะกอดเราไว้สักพักหนึ่ง จนอ่อนตัวลง น้องจึงค่อยลุกมาทำความสะอาด ชอบตรงนี้แหละครับ ได้ Feel 100% จริงๆ”

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ เชิญแวะมาได้ที่ร้านเลิฟลี่ สปา รับรองไม่ผิดหวังและจะติดใจเหมือนที่ผมจะไปอีกรอบในค่ำนี้ครับ”
iamjew 

“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี เมื่อกี้น้ำแขกพุ่งโดนผม เลยเสียเวลาสระผมไปหน่อย หนูว่าเอามือปิดมิดแล้วนะมันยังรอดมาได้ การอาบน้ำของน้องอาบได้สะอาดมากฟอกสบู่ให้ตั้งแต่อกยันเท้า งานบอดี้เยี่ยมมากๆนอนมองในกระจกน้องมีความตั้งใจมากรู้สึกถึงพลังของน้องส่งมายังตัวเรา พลิกมาข้างหน้าเวลาน้องหนีบของผมมันค่อยๆเสียวทีละนิด ทีละนิด จะแพ้น้องไปเลย เป็นชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านไปเร็วมาก”
saw1 

“ โห ... เมียพี่ยังไม่ทำให้ขนาดนี้เลยนะเนี่ย ... แต่ จริงใจในงานบริการจริงๆ ครับ ......................ลิ้นน้องก็ทำหน้าที่แทนมือ โอ้ว ... จะเหลือหรือครับ งานนี้ และเทะ กันเลยทีเดียว ... ประทับใจกันเลยทีเดียว .... 
 ขอขขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้งนะครับ ... แนะนำมาให้แต่ละคน สุดๆ ทั้งนั้น ”

Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:57:48 AM 10 ธันวาคม 2014 »

dowreang (น้องดาวเรือง)

สายC ใหม่เอี่ยม แกะกล่องหวานน่ารัก
เด็กใส บางกรอบ รอคนเทรน
จับโยกจับโขยกได้หลากหลายท่า

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ยามบ่ายเสร็จงานเร็ว ไม่รู้ทำอะไรโทรไปหาพีอาร์แหม่มคนสวย แห่ง เลิฟลี่ สปา ว่ามีใครบ้าง?หลังจากตอบมาหลายคนก็ได้ข้อสรุปว่า ไปดูตัวเลยดีกว่าพอไปถึง น้องนัตโต้ กับ น้องอุ่นใจ นั่งแมงกาไซร์สวนออกเพื่อไป บิ๊กซีพอเข้าไปใน เลฟลี่สปา.. ก็มี น้องดาวเรือง เพียงคนเดียวที่เห็นตัวติกตอก ติ๊กต็อก ขึ้นดีไหมหน้อไหนๆ ก็มาแล้ว อย่าเสียเที่ยวเลย น้องดาวเรืองก็สวยดีนะ แม้ว่าจะเดินโชว์ตัวแบบมาเร็วไปเร็วจนมองแทบไม่ทันพอขึ้นห้อง... ก็ขอเธอจับปลากรอบเธออิดออด.. เพราะกลัวภาพหลุด ดังนั้นภาพเหล่านี้ ต้อง เซนเซอร์อย่างระมัดระวัง เพราะรับปากกับเธอไว้เธอเป็นร่างเล็กและขี้อ้อน ใครอยู่ใกล้ใจละลายได้ง่ายๆ  ยามเธอเคลื่อนไหวบนกายชาย มือเธอพริ้วไหวราวกับมืดของนักเปียโนที่กดนิ้วลงบนคีย์ในทางชีวะเคมีของกายชายย่อมปั่นป่วนเวลาเป็นสิ่งเดียวที่ผมลืมไปเลย ยามอยู่กับเธอ ฟังเสียงเธอ ได้หอมแก้ม ซุกไซร์ไปตามส่วนต่างของร่างกายเธอ เธอขยับกายไปตามจังหวะ มีทั้งช้า และ เร็วสลับกัน เวลานานหรือช้า ผมไม่รู้ แต่รู้ว่า มีความสุขมากมายหัวใจเต้นแรง ร่างกายปั่นป่วน ได้รับความสุขอย่างมากมาย เป็นอีกคนหนึ่งที่น่าซ้ำ อย่างไม่รู้จบขอบคุณเธออีกครั้ง ที่ทำให้วันนี้ พี่แรม หลับอย่างมีความสุข ”   
ramtangkai

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:58:35 AM 10 ธันวาคม 2014 »

WOONSEN (น้องวุ้นเส้น)

นางแบบดาวดังตัวท็อปขาวโอโม่!!!!
หน้าสวยเอ็กซ์เป๊ะเว่อร์ ออร่ามาระดับดารา
อัทยาศัยดี คุ้มค่าทุกนาที คิวจองล้นกระหน่ำ

“สวัสดีครับเพื่อนขุนพลนักล่าความสยิว  มีของดีจะมาบอกต่อ ถ้าใครมีโอกาสอยากให้ลองไปชิมทีเด็ดดาวดังแห่งสำนัก Lovely Spa หทัยราษฎร์  เธอมีนามว่า วุ้นเส้นทำเลที่ตั้ง ซึ่งอยู่ในซอยไม่ลึกมากและไม่ค่อยพลุกพล่านมาก เหมาะกับการไม่เปิดเผยในการมาของท่านขุนพลมากๆคุ้มแน่ๆ น้องตัวเล็ก ขาว หุ่นดี อกเบอเร่อ เพอเฟค ครับ ประทับใจตั้งแต่แรกพบ   คราวนี้ถึงเวลาประลองวิทยายุทธ์ พอขึ้นไปถึงห้องก็เริ่มพูดคุยกันซักพัก ก็เริ่มกระบวนท่าที่ 1  เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน โอ้วพระเจ้า พอปรากฎแบบชุดหนังอย่างเดียว
แล้วสิ่งที่เห็นคือ สวยมาก หุ่นดีมากครับ ผมก็พิจารณาเค้าจนเค้าเขิลเลย ก็เลยตกลงกันว่าไม่จ้องแล้วให้ดำเนินการตามกระบวนท่าได้เลย น้องอาบน้ำให้ถูกันไปถูกันมาอยู่ซักพัก อารมณ์ขึ้นสุดๆ ก็เลยชวนกันมาประลองต่อในห้อง  ทีนี้ของจริง  น้องเค้ายังใจเย็น ยังจะมานวดให้อีกตั้งนานไม่รู้จะบิ้วอะไรขนาดนั้นแค่ในห้องน้ำก็อยากจะยอมแพ้แล้ว  แต่นี่ยังนวดและบิ้วด้วยท่วงท่าที่สุดสยิว สยิวจริงๆนะ น้องเค้าบอกว่าอยากได้ท่าแบบไหน request ได้นะคะ คิดว่านู๋เป็นแฟนพี่อะ ทำอะไรให้ได้ก็จะทำ โอ้พระเจ้า เปิดมาแบบนี้เป็นคุณจะขอท่าไหนบ้างคิดเอาเอง  แต่ผมขอกระบวนท่าแบบสุดสยิวไปประมาณ 4 กระบวนท่า ก็ถึงขั้นยกธงขาวให้เธอครับ สุดสุด ฟิลลิ่งเยี่ยมมากๆ ถ้าใครมีโอกาสผมแนะนำครับ”

suckseed

“มีน้องใหม่เด็ดๆมาให้ ลองกันตลอดเลยร้านนี้ มาถึงก็ไม่ต้องคุยกันเยอะ งวดนี้เล่นของสูงดีกว่า ขอสไตล์นางแบบเลยเลือกน้องวุ้นเส้น สวยโคตรแบบว่าไปเดินกันแถวพารากอนไม่ต้องอายใครเลย เป๊ะมาก เห็นหน้าน้องตอนถอดเสื้อแล้วน่ารักดี หุ่นทรวดทรงและผิวพรรณดูดีมากเลย ขาวๆหอมๆ ผมยาวจมูกโด่งปากเรียว ผิวเนียนนุ่มเหมือนคุณหนูเลย มองหน้าเต็มๆแล้วเหมือนนางเอกซุปตาร์มาก คิดถึงมาก สวยเต็มสิบไปเลย งานระดับน่ารักๆไหลลื่นสนุกครับ”
freddyjason

“เพราะแวปแรกที่เห็นนั้นน้องเค้าสวยมากๆ หุ่นดีอีกต่างหาก หลังจากนั้นก็ขึ้นไปที่ห้องทันที เราค่อยๆ คุยทำความรู้จักกันซักพักและเริ่มถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่ โอ้วแม่เจ้าาา น้องหุ่นดีมากๆๆๆ หน้าตาสวย อารมณ์เริ่มมาทันที แล้วเรา้ก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องได้กลิ่นเหล้าจากลมหายใจเรานิดๆ น้องบอกว่า Sexy มากเลย เราเริ่มไซร้และนัวร์กันในห้องน้ำพอสมควร มีโบนัสแท็กด้วย !! อิอิ คิดเอาเอง ต่อจากนั้นก็มายังบนที่นอน ไม่รอช้านัวร์ทันที มือจับที่น่าอกน้องแบบเต็มไม้เต็มมือ สำรวจถ้ำ ช่างฟิต+ชมพู ซะจริงๆ น้องครางได้ฟิวมากๆ ครับ ต้องบอกว่าน้องเค้าดูแลเราเหมือน GF เลย !! ผลัดกันขึ้น-ลง ตามอารมณ์ และในที่สุดก็อดใจไม่ไหว แพ้น้องไปในบัดดล...และก็ไปอาบน้ำชำระร่างกายพร้อมนัวร์ต่อในนั้น น้องบอกว่าเคลิ้มนะเนี่ยยย พี่ก็เคลิ้มครับน้องคนสวยยยยยย ปล. น้องน่าตาสวยมาก หุ่นดี เอาใจเก่ง กลับบ้านเป๋าตุงทอนเน้นๆ ครับ
หน้าตา : 10/10
หุ่น 9.5/10
GF 9.50/10”

energyz

“กลับมาที่เดิมอีกครั้ง ไม่รู้จะติดอกติดใจ อะไรที่นี่หนักหนา ... แม่เจ้า 38 - 40" ได้มั้ง ..... ไม่ต้องให้มือ ใช้แขน นวดมันเป็นยังไง ลิ้นครับ นมครับ ปากครับ ทำแทนมือหมด อั้ยย่ะ...!!! เพิ่งเคยโดนนี่แหละครับ ก้มๆ หายไปเลย ... จร๊ากกกกกก...!!!!   เสร็จซ่ะ  ฟิน พะยะค่ะ  โอ้ย รู้แบบนี้ อย่าว่าแต่ถูตัวเลย ให้พี่อาบน้ำคนเดียวพี่ก็ยอม   ต้องยอมรับเลยนะครับ ว่าน้องตั้งใจทำงานมากๆ ไม่มีบ่น ไม่มีร้องซ่ะคำ น่ารักมากๆ ครับ   ขอบคุณน้องวุ้นเส้นนะครับสำหรับงานที่ทำให้ บอกเลย น่ารักที่สุด ”
Micro_T

”ความประทับใจเมื่อครั้งแรกที่เจอกัน ยังคงตราตรึงอยู่ในใจผมตลอดมา แม้ว่าจะห่างหายไปบ้างกับที่  Lovely spa ก็ตาม อาจจะไม่ได้มาถี่เหมือนเมื่อวันวาน แต่ก็ขอเก็บความรู้สึกที่ดีๆความประทับใจในตัวน้องเอาไว้เวลาคิดถึง  ว่าน้องงดงามเพียงใดทางร่างกาย จริงใจแค่ไหนในการพูดจาปราศรัย และมีความสุขทางกามรมณ์เพียงใดในงานบริการของน้อง
ใครที่เคยเห็นรูปน้องในเว๊บมาบ้างไรบ้าง เกือบทุกคนต้องบอกเลยว่าน้องสวยน่ารักมากจริงๆ แต่ตัวจริงขอบอกเลยว่า สวยและน่ารักกว่าในรูปเสียอีก ผิวพรรณนี่ดีมากๆไม่ต้องพูดถึงเลย เหนือคำบรรยาย งดงามมากๆ หน้าอกสวยเลย ใหญ่แบบน่าตื่นเต้น  สะโพกช่วงขานั้นเยี่ยมมากๆดูแล้วสมส่วนไปหมด ไม่มีที่ติเลยก็ว่าได้ 555 ยอมรับเลยครับ
น้องเป็นคนพูดจาเพราะเหมือนเดิมครับ มีเหตุผล มีทัศนคติที่ดีเลยทีเดียว หน้าอกน้องก็สวยมากๆ ตั้งชูชันอย่างเห็นได้ชัด มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอมชมพูแบบน่ายิก เอวและสะโพกก็ดูคอด ได้รูปได้ทรงไม่มีที่ติจริงๆครับ ไม่เห็นริ้วรอยอะไรเลยดูเนียนตาและสะอาดสะองไปหมด ผมแทบจะอดใจไม่ไหวตลอดระยะเวลาที่น้องอาบน้ำให้  เพราะน้องชายผมมันแข็งตั้งโด่เด่ชูชันจนไม่รู้จะยังไงแล้ว เพราะน้องเองก็อาบน้ำได้สะอาดจริงๆถูไปทุกๆส่วน น้องรักษามาตรฐานของตัวเองได้ดีเยี่ยม  จนระหว่างอาบน้ำเกือบจะกระตุกไปหลายรอบแล้ว แต่ก็อดทนอดกลั้นเอาไว้ได้ตลอดรอดฝั่ง เป็นอันว่ารอดตัวไปได้ในเสต็ปแรก
             ตัดมาที่เตียงครับ จริงๆ น้องวุ้นเส้นค่อยๆนวดแบบเบาๆสบายๆครับ หลังจากนั้นแป๊ปเดียว น้องไม่รอช้าเริ่มบิ๊วผมในทันที น้องไซร้มาที่ซอกคอและบริเวณกกหู เสียงหายใจและเสียงครางของน้องที่แลบออกมาในลำคอนั้นได้อารมณ์สุดๆ มือน้องก็ไม่หยุดนิ่งเริ่มเล่นซนกับช่วงราวนมผมและน้องชายผมตามลำดับ ลิ้นของน้องนั้นทำงานได้ดีมาก ไหลลื่นไปตามอารมณ์จริงๆ พรางบีบเจลช่วยไปด้วย ยิ่งทำให้ความสุขในครั้งนี้ของผมนั้นมันชื่นมื่นจริงๆ ผมไม่อาจทนไหว เริ่มไซร้น้องตอบโต้ในทันที ส่วนมือนั้นก็บีบและคลึงไปที่หน้าอกอันงดงามของน้องทั้งสองเต้า เมื่อได้สัมผัสกับหน้าอกน้องแล้ว สุดยอดมากๆครับเพราะทั้งกลมแน่นและใหญ่แบบที่อธิบายเป็นคำพูดไม่ถูกจริงๆ นัวกันไปซักพักก็เริ่มได้เวลาแห่งการปลดปล่อยซักที น้องเริ่มใช้ท่าไม้ตาย เอาหน้าอกอันงดงามสองข้างถูไปมาที่น้องชายของผม จนผมเกือบ...เกือบจะกระตุกไปหลายๆครั้ง หลังจากนั้นน้องๆค่อยใช้มือนิ่มๆชักน้องชายผมไปมาแบบไม่มีหยุดยั้ง ในขณะที่นิ้วของผมก็ทำงาน เขี่ยไปที่จิมิ๊ของน้องเช่นกัน  ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้กันจนผมเกือบจะ...ใกล้แล้ว... ผมบอกไม่ได้ครับว่าไม้ตายไหน เพราะเป็นความลับของผมกับน้องจริงๆ แต่ก็เสร็จสมหมายแบบสมบูรณ์แบบมากๆ พุ่งทะลักแบบหมดหลอด จนต้องหอบแห่กกันทั้งคู่เลยทีเดียว หลังจากนั้นเช็ดทำความสะอาดเรียบร้อย  เสร็จจากยกแรก ยังพอมีเวลาเหลือ น้องก็จัดให้งามๆแบบลืมไม่ลงอีกครั้ง 555 เป็นอันว่าครั้งนี้ก็สบายตัวไปเลยแบบว่าไม่มีที่ติ รวมถึงได้ความประทับใจจากน้องที่ไม่อาจจะลืมเลือนได้ เป็นครั้งที่สองที่ยอดเยี่ยมและประทับใจมากขึ้นหลายเท่าจริงๆ อยากบอกว่า พี่ ขอบคุณน้องวุ้นเส้นมากๆๆๆๆจริง  น้องทำให้พี่มีความสุขมากๆ สุขจนลืมเรื่องทุกข์ไปเลยเวลาได้อยู่กับน้อง...คิดถึงน้องนะ...และจะกลับมาต่อรอบสามอีกแน่นอน...พี่สัญญา... 
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:59:14 AM 10 ธันวาคม 2014 »

BAMEE (น้องบะหมี่) 

ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"
พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                   

“เมื่อไม่นานมานี้เกิดนึกอยาดนวดขึ้นมาเลยตรงดิ่งมาที่ lovely spa เพราะมั่นใจว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ และไปถึงหลังจากทักทาย พีอา พอสมควรก็ได้เจอกับน้องบะหมี่ ซึ่งเห็นแล้วสะดุดตาที่ยังดูเป็นสาววัยรุ่นใสๆอยู่เลย อยากลองแบบนี้มานานแระ ก็เลือกกันไปตามใจเรียกร้อง แต่ พีอาบอกน้องคนนี้ต้องไปถามก่อนว่าอารมณ์ดีหรือป่าวไม่งั้นน้องไม่รับงาน นับว่าดวงผมยังดีน้องบอกโอเค จึงได้พากันขึ้นไปก็อาบน้ำกันไปแล้วมาที่เตียง พอได้เห็นร่างบองสาววัยรุ่นที่ดูกระชับ หน้าอกเต่งตึงได้สัดส่วน ผมนี่หื่นขึ้นเลยย แล้วน้องก็เริ่มบิ้วด้วยการขึ้นคร่อมแล้วโยกใส่น้องชายของผมสักพักลงมากอดผม แล้วเอาหน้ามาใกล้ช่างได้อารมณ์แบบวัยรุ่นดีเหลือเกิน สักพักหน้าอกก็มาอยู่ตรงหน้าผมกผ็เลยบิ้วน้องเขาคืนบ้างนัวเนียกันไปมาผมก็ ทนไม่ไหวน้องเองก็แฉะเชียวก็เลยต้องปลดปล่อย ก็ได้นวดสมใจและไม่ผิดหวังเลยที่เลือกมาที่นี่ วันไหนว่างกลับไปอีกแน่นอน”
rafa123

นี่คือการบ้านครั้งที่สอง แต่เป็นขึ้นงาน รอบที่สี ... สำหรับนางฟ้า บะหมีจากร้านแห่งความรัก Lovely Spaเป็นไปได้อย่างไร ไม่เคยเลยกับการขึ้นงานกับนางฟ้า ชนิดวันเว้นวันติกต่อกันถึงสี่รอบลองอ่านการบ้านครั้งที่แล้ว ของน้องบะหมี ทบทวนดูก่อนครับนักษาวัยใส น่่ารักจริง สวยจริง หุ่นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี แห่ง Lovely Spa« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 07:01:15 PM »

http://www.kapooclubwebboard.com/forum/index.php?topic=687941.0

นางฟ้าคนนี้มีอะไรดี ที่คนอื่นๆๆ มองไม่เห็น.. อ้อ ก็เพราะความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกันถ้าคุณชอบ นางฟ้า หวานๆๆ  หุ้นดี น่ารัก....นี่คือการบ้านที่คุณไม่ควรมองข้ามไป และกับคำถาม...ที่จะขอคำแนะนำ  คำตอบ จากคุณว่า ......รักเธอเข้าแล้วซิ  จะทำยังไงดีคึืนนี่ หรือคืนไหนๆ ที่เคยรับบริการจากน้องบะหมี...ไม่เคยลืมเลยความรุู้สึกความทรงจำ..เหมือนหนึ่งว่าจะฝังใจจำอยู่ในดวงใจเหมือนคืนวันแรก...หลังจบพิธิแต่งงาน...คืนวันส่งตัวเจ้าสาวเข้าห้องหอ... คุณจำคืนวันนั้นได้มั๊ย กับน้องบะหมี........สถานที่อาจจะต่างกันไป...แต่จะอย่างไร ละ ในเมื่อความรู้สึก ที่มีให้กัน   เหมือนคืนวัน  วันนั้น   วันเข้าห้องหอครั้งแรกน้องเดินนำหน้า เข้าห้องนอนใหญ่  ใครๆเรียกกันว่าห้อง VIP   จัดแจงเปืดไฟแสงสลัวๆๆ เปิดแอร์ ..เย็นสบายน้องเดินมาถอดเสื่อผ้าให้  ก็ ช่วยกันถอด  ..แสงไฟไม่สว่างมากนัก แต่พอดูออกว่า  ความงานทีอยู่ตรงหน้าเป็นอย่างไรคืนนี้เป็นยังไง ไม่รู้สิ  ใจมันสั่น หวิดๆๆ ชอบกล...เหมือน.........คืนวันหนึ่งในอดีต..คินวันส่งตัวเจ้าสาวเข้าห้องหอเสียงหนึ่งพูดดังขี้นว่า  พี่ค่ะ อย่ามองแบบนั้นซิค่ะ  หนูก็อายเป็นนะค่ะ ..ไปอาบน้ำกันได้แล้วค่ะ.....คืนนี้ต่างคนต่างช่วยกัยอาบน้ำ....น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องก็..อาบน้ำกันมาหลายรอบแล้ว     รู้ใจกันแล้ว...จะนั่งจะยืน ท่าไหน ลื่นไหลไปตามธรรมชาติอาบน้ำเสร็จ  ก็ช่วยกัน เช็ตตัวให้กันและกัน  เหมือนเป็นแฟนกัน ยังๆยังงั้นเลย...ทำไม่เป็นแบบนั้นละ  น้องบะหมี...คืนนี้ ชั่วโมงนี้ ไม่ใช่ ชั่วโมงการทำงานนะ เพราะนี่คือ...คืนวันส่งตัวเจ้าสาวเข้าห้องหอ........นางฟ้ายิ้มแบบอายๆๆ  ไม่เคยเป็นเจ้าสาว นี่ค่ะ...แล้วต่องทำตัวยังไงบ้าง ทำตัวแบบ สบายๆๆ  สบายใจ  แบบว่า ปล่อยให้อารมณ์พาไป...แบบนี้นี่เอง  ได้ค่ะ  พี่น้องหลับตาซิค่ะ  ขอกอดก่อนนะ  นั้นๆ อบอุ่นจริงๆๆ เจ้าสาวเริ่มทำงานแล้ว....ลีลาพริ้วไหว....ไม่เป็นลองใคร..สุดท้ายจบลงยังไง แบบไหน ความลับของคนสองคนครับ  สุดท้ายของสุดท้าย นอนกอดกันแนบแน่น แต่หัวใจเต็นโครง ๆๆ  ...สุดยอดงานบริการ  ....ขอบคุณครับ   นางฟ้าบะหมี ....รักน้องเข้าแล้วซิ   จะทำยังไงดี   ท่านเคยรู้สึกรักนางฟ้าบ้างมั๊ย.......รักแล้วจะทำยังไงดี  ช่วยตอบคำถามด้วยครับ  ขอบคุณล่วงหน้า  สำหรับคำตอบขอบคุณครับ   Somsakbest”

samsakbast

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ไม่บ่นๆ อาบน้ามสะอาดมากเลยยย น้องเค้าอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุม แอบๆชำเลืองดูรูปร่างสัดส่วน อิอิมาที่เตียงละกัน น้องคลอเคลียร ผมตลอด มือผมก้อซุกซน ไปเรื่อย...จากนั้น  ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย 
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

วันนี้ขอตัั้งหัวข้อเรื่องว่า  นางฟ้่าน่ารักจริง  สวยจริง หุ้นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี่ แห่ง Lovely Spaนางฟ้าที่หลงลืมไปได้ อย่างไม่น่าให้อภัย  เหมือนบางคนเคยบอกว่า จงมอง มองให้ลึก ลึกถึงก้นบึ้งแห่งหัวใจ..."น้องบะหมี่"... ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์" พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก! วันนั้นจำได้ไม่มีลืม   จ้องน้องบะหมี่ไว้เวลา 20.00 น  น้องตรงต่อเวลามากเดินจูงมือเข้าห้อง  พร้อมกับคำขอบคุณที่ ซื้อผ้าให้น้องนุ่งชุด ..เริ่มละนะ  ถอดเสื้อผ้าเตรียมอาบน้ำกันดีกว่า ....พอเห็นหุ่น..น้องบะหมี่แบบ...เท่านั้นเอง ว้าว   รูปร่างน้องบะหมี่ สมส่วนมาก  ที่เรียกว่า  สวยจริง หุ้นดีจริง  โดยเฉพาะหน้าอก ...สุดยอดความงาม ...ยังไงถึงเรียกว่า...สวยงามบางคนบอกว่า ต้องใหญ่มากๆๆ ....แต่เปล่าเลย สวยงามจริง ต้องแบบนี้    ดอกบัวกำลังตูมๆๆ  ชูช่อด้วย...สีชมพูอ่อนๆ ............เดี๋ยวเขียนการบ้านจบ  ต้องไปหาน้องอีกสักรอแล้ว  อ้อ  ต้องหลายๆๆ รอซิ  เพราะ........หลงรักบะหมี่ เข้าแล้ว ซิเรา  เฮ้ เบื่อตัวเองจริงๆๆ ยินมองกันได้ชุดวันเกิด แบบนี้ได้ยังไง   ขอกอดสักนิดนะ  เนื้อนุ่มนวล อบอุ่น...รีบจุงมือน้องบะหมี่ไปอาบน้ำทันที่ ....ลีลาอาบน้ำ น้องทำได้ดี  นุ่มๆๆ มี Boby บ้างเล็กๆๆ      แต่ท่า...นี้ซิ  ทำได้สูดยอด ( ท่าอะไร ..    ความลับคนสองคนครับ    )เสร็จจากอาบน้ำ มานวดต่อกันที่เตียง...นอนคว่ำให้น้องนวด...ฝีมือไม่เป็นลองใคร  นวดกดเส้นได้ด้วย เก่งจังนั้นๆๆ นวด  Body บดขยี้ก็เก่ง...มีลงลิ้นพอประมาณ  ...ฝีมือ..ไม่หวือหว่า แต่แฝงด้วยความน่ารัก และเสียงพูดคุย ให้สนุกสนานเฮฮา ไม่มีเบื่อท่าสุดท้าย ขอแสดงเองบ้างครับ ....แสดงยังไง....     หาคำตอบได้จากเสียงเต้นของหัวใจ  และสายคลื่นแห่งท้องทะเล...ซัดคลื่นเข้าหาฝัง...ซู้ซ่า...ซ่า....จนหยดสุดท้าย ....ขอบคุณ น้องบะหมี่ ...นางฟ้าในดวงใจ  นางฟ้าที่มาแทนที่ ....นางฟ้าคนหนึ่งที่จากไป.....
หมายเหตุ
 เพื่อกันความเข้าใจผิด  ท่าสุดท้ายนั้นหมายถึง  ท่าออกกำลังกายครับ  เรียกว่า ท่าวิดพื้น โดยมีน้องบะหมี่ นอนหงายท้องอยู่กลางอากาศ ...  ท่านี้  ทำยังไง   นางฟ้าทุกคน  รู้จักดีครับ
ขอบคุณครับ  น้องบะหมี่  บะหมี่ ที่ไม่ต้องใส่ผงชูรส ( ไม่แต่งหน้า.)     
รายงานโดย  somsakbest ”

somsakbest

“น้องบะหมี่ หน้าหมวยฟันกระต่าย  สูง ยาวผิวเนียน ใส ๆๆ นม เป็น นม ตรูด เป็นตรูด เอวเป็นเอวเริ่มจากจูบปากนุ่มๆของน้อง ซอกคอหอมกลิ่นสาวแรกรุ่นโดยแท้  ไล่ลงมาที่ไฟคู่หน้าอันงดงามกลมกลึง สวยแน่นนุ่มมือ จุกน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น ดูดปุ๊บ น้องบะหมี่ขนลุกปั๊บ ผมทั้ง บีบทั้งดูด ส่วนมือ ขวาก็ สำรวจ ชามบะหมี่ ที่อวบอูม  อยู่นานพอสมควร เมื่อได้ยินคำว่าไม่ไหวเท่านั้นแหละผมก็รีบบีบเจล ทีบริเวณร่องโคนขาของน้องบะหมี่ทันที และรีบจับหลานชายยัดไปที่จุดยุทธศาสตร์ พร้อมกับซอยแบบไม้ยัง จนผมแพ้น้องบะหมี่ในครื่งแรก  0:1ครึ่งหลัง ผมพยายามคุมเกมส์ ที่จะตีเสมอน้องบะหมี่ให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งเขี่ย สุดท้ายผมก็ตีเสมอน้องบะหมี่จนได้
สรุปสกอร์ 1:1 แบบ สบายๆทั้งผมและน้อง  90 นาทีแห่งความสุข ผมจะไม่มีวันลืมบะหมี่ชามนี้อย่างแน่นนอนครับ
2 น้ำ โคตรคุ้มครับ”

pitchor

“สาว 19 ผอมเพรียว นมพอดีคำ  ว่าแล้วก็อยากกิน 555 เรานอนกอดกันกลมดิก  เธอหันหน้าหาผม  ผมค่อยๆลูบไหล้ตามตัวเธอ  ค่อยๆเผยเสื้อเธอขึ้น ปลดตะขอเสื้อใน  แล้วสัมผัสจุกและผิวเนินเธอ ผมพลิกเธอนอนหงาย  ดูดเลียซุกไซร้ไปทั่วกายเธอ เธอครางแม้ตาจะยังหลับ ผมปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วดึงออกทั้งหมด เผยให้เหนนาผืนน้อยที่ผมจะปักดำ อิอิ ผมบรรจงขยี่ เรียกน้ำสวาทเธอออกมา  พร้อมกับดูขบจุกของเธออย่างเมามันส์ เธอครางและกระตุกรับ ......ทำเอาเธอครางอย่างระทวย ผมแนบชิด  ซุกไซร  จากหลับไหลผมเปลียนให้เธอเร้าร้อนแล้วบูม  ผมระทวยในขณะที่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดกับผืนนาของเธอ แล้วเราก็หลับปุ๋ยกอดกันกลมดิกเลย เธอแอบงอแงขอนอนในกอดของผมต่ออีกนิดหน่อย ทอนกระจายเลยคืนนี้”
pcnut0204

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:00:33 PM 10 ธันวาคม 2014 »

Linda (น้องลินดา)

พกดีกรีเวทีนางงาม "มิสไทยแลนด์ยูนิเวิร์ส รอบ 44คนสุดท้าย" !!!
หน้า หุ่น ใช่เลย สูง 170 อก 36
งานอัตโนมัติ ระดับ 1 + 2 ทันที ไม่ต้องเอื้อนเอ่ย

วงนี้มีน้องใหม่ๆเข้าร้านเยอะเหลือเกิน น้องที่อยู่มาก่อนก็ยังเก็บไม่หมดเช็คไลน์มาหลายวัน เจอน้องลินดาเพิ่งมาได้ไม่นานโปรไฟล์ดีจองเลยละกันถึงร้าน น้องพาขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าออกมา รูปร่างดีมากสูง นมใหญ่ เนื้อตัวเนียนอาบน้ำสะอาดมากล้างเครื่องเอี่ยมเลย มาต่อที่เตียงนัวก่อนเลยเครื่องมันติดตั้งแต่อาบน้ำลงน้ำมันบอดี้ข้างหน้าเอานมถูไปมา สักพักลงข้างล่างจับไมค์ร้องเพลงเลย ร้องเพราะซะด้วยเล่นเอาก้นลอยเลย มีหยุดมีเร่งปล่อยไปเสร็จแน่ ขอทำบ้างน้องบอกแล้วแต่พี่เลยเราก็ชอบกินนมอยู่แล้วก็จัดไป เสียงน้องเริ่มดังขึ้น ก็เลยใช้นิ้วสำรวจดูน้ำท่วมถ้ำเลอะไปหมดน้องก็จับไมค์จ่อปากถ้ำเขี่ยไปมาไหลยาวเลย ออกไปล้างตัวกลับมานอนพัก น้องนวดตัวให้ต่อ
นวดไปซักพักก็มาจับไมค์ อีกรอบนะ ไม่ไหวครับกลัวไม่เสร็จเดี๋ยวจะค้าง แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
saw001

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:03:07 PM 10 ธันวาคม 2014 »

น้องทัดดาว

"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบ
หน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์
เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5/10"

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:09:23 PM 10 ธันวาคม 2014 »

PRADA (น้องพราด้า)

น้องใหม่ป้ายแดง นักสาวัยใส สวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี ฟิลเด็ก บางกรอบ จีเอฟดี พร้อมความตั้งใจนวดนัว”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:10:08 PM 10 ธันวาคม 2014 »

Paytai  (น้องเพทาย)

เปิดซิงมือสั่นๆ!!!! วัยใสน่ารัก หน้าเพรียว หุ่นเรียว
ดูเว็บนวดทุกวันฝึกอารมณ์ "พี่ให้นู๋สเปรย์ให้เลยดีไหมคะ"
จีเอฟดีเหมือนแฟนมาก น่าร้ากกกกสุดซอย!!! ระดับ 1+2 ทันที

"ช่วงนี้ว่างได้เข้าร้านจากไม่ได้เข้ามาหลายเดือนวันนี้ pr แนะนำน้องเพทาย น่ารักคุยเก่งพอถึงห้อง น้องพาไอาบน้ำ อาบได้สะอาดมากทุกซอกทุกมุมเสียวสุดๆ. ตัดมาที่ห้องน้องนวดหลังให้ พอหันหน้าเจอน้องบิ้ว 1+2 ทันทีเสียวแว้ปสุดท้ายทนไม่ไหวแพ้เลย น้องน่ารักคุยสนุกๆคับว่างมาลองกันได้
kappojr

"รอบสามสำหรับน้องเพทาย วันนี้ไปดึกมาก ไปถึงห้องเต็มเกือบหมด ... ไม่ต้องพูดพล้ำทำเพลง นั่งกินน้ำแป๊ปหนึ่งจ่ายเงิน พร้อมได้รับส่วนลดพากันเดินขึ้นห้องเข้าห้อง ก็กอดเลยนัวกันพองาม น้องบอกไปอาบน้ำกันก่อนนะ จัดการถอดผ้า นุ่งผ้าขนหนูเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำอย่างละเมียดละไมเหมือนเดิม น้องชายเราคึกวันนี้ชี้หน้าน้องตลอด ๆ หันหลังให้น้องแนบนมติดหลังไซร์กัน ก้มต่ำเอื้อมมือจากด้านหลังล้างน้องชาย สาว จะเสียวทะลักเลย น้องบอกไปที่ห้องดีกว่าตัดมาที่ห้องก็นอนคว่ำให้น้องนวด วันนี้ไม่ใช้มือเยอะ ใช้ลิ้นนวดแทนเสียเสียวไปทั้งร่าง อยากหันหน้าเต็มแก่ และแล้วก็ได้ยินเสียงหันหน้าได้แล้วค่ะ น้องขึ้นบนคล่อมจับน้องนมนวด แทนมือ พร้อมกันแคลเซียม แป๊ป ๆ น้องบอกว่าวันนี้ รอบที่สี่เหนื่อยเหลือหลายได้ทีเราเลยนั้นนอนเลยคร๊าบ พี่ทำเองจัดการ ไซร์ ซอกคอ เต้านม ลากไล้จากฐานนมถึง จุกนม เสียงหายใจหอบ ๆ เลื่อนลงต่ำ สะดือวน ๆ ดูด ไล่ ลงต่ำไปถึงผืนนาน้อย ไซร์ไรขน พร้อมกับเสียงกระซิบบอกว่า เพิ่งหายจากไฟแดง ค่อยทาสีวันอื่นเน๊อะ (อะไม่เป็นไรไซร์ไปที่อื่นพร้อมมือลูบคลำ)ไซร์จนเสียว น้องหายใจหอบ ๆ ไอ้น้องชายเราก็ไม่ไหวแล้วจัดการคล่อมโยกเนินหน้าท้องแนบห่อกล้วย กว่าจะเสร็จเล่นเอาหอบเลย
ขอบคุณเลิฟลี่ และเพทายเสร็จสรรพกลับบ้าน ตีห้า

โซลูม@น

"ช่วงนี้ว่างได้เข้าร้านจากไม่ได้เข้ามาหลายเดือน
วันนี้ pr แนะนำน้องเพทาย น่ารักคุยเก่ง
พอถึงห้อง น้องพาไปอาบน้ำ อาบได้สะอาดมาก
ทุกซอกทุกมุมเสียวสุดๆ. ตัดมาที่ห้องน้องนวดหลัง
ให้ พอหันหน้าเจอน้องบิ้ว 1+2 ทันทีเสียวแว้ป
สุดท้ายทนไม่ไหวแพ้เลย น้องน่ารักคุยสนุกๆคับ
ว่างมาลองกันได้

kappojr

"ตามเคย เลือกใช้บริการ ซ้ำน้องเพทาย เหมือนเดิม…….ลิ้นระรัว ไล่ลงไปเจอน้องชายมุดหายไปไหนก็ไม่รู้แต่เสียวสะดุด จนจะไม่ไหวน้องจับโหลด ซีดีเรียบร้อยลุุยกันต่อที่นี่ 69 กันเลยมันทนไม่ไหวแตกเสียเลย มีรูด cd ออกแล้วเช็คแผ่นด้วยว่ามีจริง ๆ ไหม๊อย่างนี้ต้อง 2 น้ำเน๊อะ (น้องพูด)......เล่นเอาน้องเหนื่อยสุขสมหวังกันไป รอบ 2 ลีลาการอาบน้ำก่อนกลับบ้าน ก็เหมือนกับตั้งแต่ขึ้นใหม่ ”
โซลูม@น

"เวลาเครียดทีไร เป็นอันว่าต้องนึกถึง Lovely spa เป็นทุกที ............น้องคนนี้เพิ่งมาทำงานได้ประมาณสองเดือนกว่า  น้องเป็นดาวรุ่งคนนึงที่มีกิตติศัพท์ด้านงานบริการดีมากๆ ................ “ไม่ต้องห่วงค่ะ เดี๋ยวหนูจะทำให้เต็มที่นะคะ “ ได้ฟังแล้วก็อุ่นใจ ...........น้องมีลีลาการอาบน้ำที่ดี B2B ให้ผมตั้งแต่ในห้องน้ำเลย ขอบอกว่าเสียวมากครับ มีการอ้อมไปทางด้านหลัง ...... ขอบอกเลยครับว่าเสียวมากๆ ............ มาถึงที่เตียง บิ๊วเลยทันที พร้อมกับลิ้นที่ดูซาบซ่านและเร่าร้อนทำงานอย่างต่อเนื่อง ไล่มาตั้งแต่หน้าผาก กกหู แก้มทั้งสองข้าง ซอกคอ หน้าอกของผม ไล่มาจน.....ถึงตรงนั้น  สุดจะพรรณนา อยากชมว่า น้องใช้ลิ้นได้เก่งจริงๆ ............. ผมเองก็ตั้งรับซักพัก ก็คงถึงเวลาที่ต้องตอบโต้เอาคืนบ้าง บีบไฟหน้าทั้งสองเต้าน้องอย่างเมามัน ทั้งดูด ทั้งเลีย จนแทบจะกลืนกิน พรางเริ่มใช้นิ้วแหย่เข้าไปสำรวจในจิ๊มิของน้อง อยากบอกว่าหญ้าที่ปลูกเต็มพื้นที่ตอนนี้  เริ่มแฉะไปด้วยเม็ดฝนที่เริ่มตกมาอย่างหนัก  แฉะไปทั่วบริเวณ ขอบอกว่าช๊อตนี้ฟินๆๆๆมากๆ ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้กันอย่างเต็มใจ น้องหยิบซีดีมาโหลด โหลดเสร็จอย่างทะนุถนอมซักไม่เกิน 10  วินาที ก็จัดการทันทีครับ  น้องชายผมตอนนี้แข็งเอามากๆ ระหว่างที่นอนอยู่เหลือบมองน้องชายตัวเอง งงเลยครับ น้องชายหายไปในพริบตากับปากน้อง เสียวสุดๆครับพอใกล้จะถึงจุดสุดยอด น้องเริ่มผ่อนลง แล้วก็มาเผด็ดศึกสุดท้ายด้วยท่า 69  จนได้ ................ เรียกว่า คราวนี้บอกตรงๆเลยว่า ทั้งเหนื่อย ทั้งเพลีย และหมดเรี่ยวหมดแรง ส่วนน้องยังดูสบายๆเครื่องร้อนเมื่อไหร่เป็นอันว่าได้เรื่องแน่ๆ  เดินลงมาอย่างมีความสุข ยิ้มแบบแก้มปริ เป็นอีกครั้งที่แทบจะคลานกับบ้าน สุดยอดจริงๆน้องเพทายคนนี้  ไม่แปลกเลยที่ลูกค้าที่ขึ้นงานกับน้องต้องติดอกติดใจ ช่วงหลังๆเห็นการบ้านของน้อง แค่อ่านแล้วจินตนาการตามยังเสียวเลย วันนี้ได้รู้กับตัวเองแล้วว่าเป็นยังไง  ผมเองนับจากนี้ก็คงต้องมาซ้ำกับน้องแน่นอน  ใครชอบสไตล์แบบเร่าร้อน เร้าใจ  จัดเลยนะครับอย่ารอช้า....น้องเพทาย......จัดไป ”
srethathorn

"อ่านการบ้านท่านอ่านของ น้อง เพทาย น้องใหม่ของ Lovely Spa   ว้าว.... ต้องมีอะไรดีแน่ๆ   เลย ว่าแล้ว บุกไปที่ร้าน ไม่ให้คุณแหม่ม ตั้งตัว   และแล้ว ก็ได้เจอตัวเป็นๆ ของน้อง เพทาย ไม่ต้องคิดมาก บอกคุณแหม่ม คนนี้แหละที่ต้องการ ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด เดินตามน้องขึ้นข้างบน ไม่ช้าที น้องตัวเล็กๆ บางๆ แต่มันต้องมีอะไร บ้างสิน่า ไม่เช่นนั้น การบ้านน้อง จะมีคนชื่นชม ขนาดนี้เลยหรอ ... 
 มาที่น้อง น้องบริการดีตั้งแต่ต้นเลย เดินมาช่วยถอดเสื้อ ถามเหนื่อยไหม๊ ทานน้ำก่อน ว้าว... แววดี แฮะ   ... แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้ดีมากๆ คนนึงเลยครั้บ ถูมันทุกส่วน สะอาดแน่นอน เพราะอะไร ถึงได้อาบสะอาดขนาดนี้ ... เดี๋ยวได้รู้   อาบน้ำมัถูไถ ให้พอตื่นเต้นพอสมควร มีบิ้วบ้าง โน่นนี่นั่น พอขนลุก    ตัดมาที่เตียง ตอนนี้จิตใจไม่อย่ากจะนวดหลังเลย มันโดนตั้งแต่ในห้องน้ำ   แต่ก็นะเค้าทำงานดีกว่า ว่าแล้วก็เริ่มนวด เบาๆ ที่หลัง มือไม้นิ่ม มากๆ แล้วซักพัก หลังที่ว่าเช็ดแห้งแล้ว ทำไม มันเปียกได้ ... เล่นเอานอนไม่นิ่งเลยทีเดียว ...   และ แล้วก็ถึงเวลาหันหน้า ... จอร์ท พอเจ้าช่วย ...   รุกหนักอะไรขนาดนี้ ใส่ไม่มียั้ง เฮ้ยๆ เบรคก่อน ไม่ไหวแล้ว ... พี่เปียกไปทั้งตัวแล้ว ... พี่ไหว 2 ไหม๊ เดี๋ยวครั้งแรกหนูใส่ให้จบเลย จะได้ไม่สะดุด ว่าแล้ว ก็เละ สิครับ ... ลิ้นน้องไปตรงไหนได้ ไปหมดทุกที ... นอนคุยกันซักพัก ... เอาเลยม่ะ ... ผมยังบอกพี่จะไหวหรอ ... เดี๋ยวรู้กัน น้องบอกแค่นี้ ว่าแล้วก็   เอาจนได้ ตามใจสุด อยากให้ทำไร ทำให้หมด ไม่มีบ่น ... น่ารักขนาดนี้ จะเหลือหรอครับ ... 555
 ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ผ่อนคลายทุกครั้งที่ได้มาที่นี่ PR แหม่ม ผมไม่ได้หายไปไหนนะครับ ช่วงนี้งานยุ่ง ทั้งงานหลวงงานราษฎร์ หวังว่าคงให้อภัยนะครับ แล้วก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับ ส่วนลดค่าการบ้านนะครับ  ”

Micro_t

"ขั้นตอนการอาบน้ำต้องบอกว่า อดใจไม่ไหวอยากปล้ำจริงๆ เอาหน้าถูก็แล้ว ล้วงลับ ล้วงลึกถู นอกถูใน ทำความสะอาด  แบบเหมือน อารมณ์แฟนทำให้จริงๆ แอบจ้องดูนม งามชี้หน้า ช่วงนี้ได้แต่มองอดใจไว้ เดียวน้องจะตื่นเลยให้น้องทำความสะอาดอย่างสะอาดต้องบอกว่าอย่างสะอาดจริง ๆ เอาใจดีมาก พุงแนบพุง ท้องแนบท้อง สัมผัสเนินหญ้าอย่างสยิว น้องชายก็ตื่นตาตื่นใจเสร็จ น้องเช็ดเนื้อเช็ดตัวให้ เราก็สนับกันเชิ็ด เดินนำเข้าห้อง สั่งให้นอนคว่ำ น้องจะนวดให้พี่ เจ็บบอกนะจ๊ะ กระจิดกระใจผมอยากให้นอนหวาย ๆ เร็วแต่ก็อยากลองดูว่าน้องจะทำอะไรให้บ้างผ่านไปสักพัก ความสยิวซาบซานก็บังเกิด น้องเอาลิ้นเลียแผ่นหลัง ลงไปเรื่อยๆ กัดนิด ดูดหน่อย เล่นเอา ท้องไม่ติดที่นอนเลยบอกว่า น้องน้ำคว่ำบ้างเลยจะได้ไม่เอาเปรียบ น้องนอนลงอย่างง่ายดาย ไม่งอแง เลยจัดการ แบบที่น้องทำให้ถือเป็นการเอาคืนเสียงใจหายยาว ๆ หืดหอบเบา ๆ เกิดขึ้นคลำดูด้านล่าง บ่อทรายเริ่่มมีน้ำซึม บอกน้องนอนหงายเลยจะ เราเริ่มก่อน บดลิ้นทุกซอกทุกมุม ไล่ตั้งแต่เนินหน้าอก อันงดงามไม่เล็กไม่ใหญ่ แน่นสมกับคำว่าน้องใหม่ไล่บดลองไปเรื่อยผ่านเนิน ผ่านหลุมบดลิ้นรอบหลุม ไล่ลงต่ำ ถึงเนินหญ้า อันงดงาม น้อยนิดแต่เรียงยาวตรงไปในทิศทางเดียวกันช้าอยู่ใด บดลิ้นลงเนินหญ้าเลยสิครับ ผ่านดงหญ้าเจอ หินเล็ก หินน้อย อันนุ่มนิ่ม เสียงหือหอบหนักกว่าเดิม จนได้ยินเสียงน้องบอกว่าพี่ค่ะหนูไม่ไหวแล้วค่ะ !@#$#$%%%@$@#@$@#$%^#$^#$%พี่ขอหนูทำบ้างนะ นอนลงเลยจีะพี่ แล้วก็จัดการบดคืนอย่างที่เราบดลิ้นเช่นกัน รู้ตัวอีกที่น้องลงไปอยู่เขารังเรียบร้อย หยิว ๆ เสียวสุดเลยลุกขึ้นขืนปล่อยไปอย่างนี้มีหวังทำนบแตกก่อนแน่เลยให้น้องนั่งทับน้องชายท่านั่งแล้ว โยกความเร้าร้อนมาพร้อมเสียง และแล้วก็เป็นเราที่เอ่ยกับน้องว่า พี่เสร็จแย้วครับ เหงื่อไหลไคล้ย้อยกันเลยที่เดียวเชียว ถนอมถนุน้องกันนะครับ ชื่นชนกันนาน ๆ สัมผัสได้จากงาน น้องตามใจ เอาใจใส่ ขึ้นแล้วชักจะติดใจ อยากขึ้นอีก สงสัยงานนี้มีซ้ำแน่นอนฝากไว้ก่อนนะจ๊ะ เพทายแล้วเจอกัน นมงาม ก้นงอน เต็มไม้เต็มมือ เนินงาม คิดแล้วเสียว !@$#@%$%@$#^#@%!$@#$# ”
โซลูม@น

"ในวันที่เบาๆ มีเพื่อนรบเร้า เลยวนไปวนมาสุดท้ายกลับมาที่ Lovely Spa สวรรค์ของนักเที่ยวอีกครั้ง
บรรยากาศหรูหรา สลัวๆ จอดรถง่าย ห่างไกลผู้คน เหมาะแก่การ... เป็นอย่างยิ่ง รอบนี้ขอน้องอุ่นใจ จัดไปไม่ให้ช้าเลยทีเดียวน้องอาบน้ำได้ดีขัดได้เกลี้ยงเกลาเลย มีลูกกวนตลอดเวลา ลีลาบนเตียง น้องจะเริ่มจากช้าๆ จนเดาทางไม่ออกว่าแนวไหน จนเราเริ่มทนไม่ไหว โหลดแผ่นเพลง จัดการแค่นั้นเอง มาทุกท่า ทุกทาง ฟังเพลงกันหลายจังหวะ เล่นเอาจนน้องเหนื่อยหายใจแรงถี่เลยทีเดียว สุดท้ายเรียบร้อยมีความสุขกลับบ้านไปแบบสุดๆน้องเป็นกันเองดี คุยง่าย ค่อยๆคุย เห็นทางร้านมีโปรดีๆไว้บริการลูกค้าเฉพาะทางอีก น่าสนใจมาก เพื่อนๆไปสอบถามกันเองเลยครับขอบคุณน้องที่น่ารักและร้านที่ดีๆอีกครั้งครับ”

batman2557

"เจอกับสาหร่ายนิ่ม ๆ น้องใช้นมร่อน ถูกทั้งตัวรัว ลิ้นใส่ ขอทำเองบ้างให้เพทายนอนแล้วก็ละเลงลิ้น หัวนมสู้ปาก ไล่ยาวเต้มนม ลงศะดือ ไซร์ไปถึงเนินหญ้านิ่ม พร้อมกับเสียงเล็ก  ๆ เหมือนเดิมบอกว่า ไม่ลงลึกได้ไหมขอแค่ ........ พอนะรัวลิ้นใส่ ไม่มีเสียงร้องแต่มีแต่ตัวบิดพร้อมกับบอกว่าพี่ก็ร้วลิ้นเก่งเหมือนกันนะ ผ่านไปสักครู่สลับให้น้องขึ้นบนแล้วจัดการทับน้องชายแล้วโยก ความมันและเสียวเยอะได้ยินเสียงใส่ cd ดีกว่าเน๊อะ น้องจัดการโหลดซีดีแล้ว จับ น้องชายจ่อทแล้วก็ถูทำความรู้จักกับน้องสาวเล่นเอาเสียวสุด ๆ พร้อมกับรูดขึ้นลง มือเราก็อยู่ไม่นิ่ง ได้ทีก็จับน้องสาวสแล้วก็ถูไถเร่งจังหวะ พร้อมกับ แพ้แตกน้องเพทายไปเรียบร้อยคะแนนไม่ต้องบอกกันเพราะครั้งที่ สอง และน่าจะมีสาม สี่ ห้า ต่อไปแน่”
โซลูม@น

“ลองเด็กใหม่สักทีก็แล้วกัน เข้าห้องน้ำอาบน้ำให้ตามปกติดแต่มืออยู่ไม่สุกจับนี่จับนุ่น แล้วบิ้วหัวนมและชิมป่าดิบสักหน่อยอร่อยดี ตัดมาที่เตียงนอนหงายให้น้องน้วร์พี่ก่อน ส้กพักพลิกตัวลุกขึ้นนัวร์น้องดีกว่าบิ้วทั้งตัวและจับทาสีด้วย เวลานั้นน้องก็เล่นสปีด... ขอบอกว่าน้องพอบู๊ได้”
batman2557

“เปิดไลน์ดูน้องๆตั้งแต่ช่วงบ่าย วันนี้น้องเข้าเยอะจังต้องจัดซะหน่อยสามทุ่มครึ่งเข้าร้าน วันนี้เน้นงานบอดี้ น้องมาใหม่งานดี ลูกค้ากำลังติด ตามนั้นเลยละกันเข้าห้องน้องช่วยถอดเสื้อผ้า แล้วแอบจับ โน่น นี่ นั่น ซนนะเนี่ยงานอาบน้ำอาบสะอาด ขัดถูทุกซอกทุกมุม ล้วงหน้า ล้วงหลังเข้าห้องนอนคว่ำ งานนวดโอเค น้ำหนักมือกำลังดีกำลังเพลินๆ น้องเริ่มไซ้ตั้งแต่หู คอ หลัง จนลงช่วงล่างมีขบกัดเบาๆเป็นระยะ เล่นเอาก้นลอยเลย พลิกกลับด้านหน้าไม่ต้องนวดละ น้องนัวต่อเลย สงสัยน้องคงจะหิวกินนมพี่ซะนานยังไม่พอ ค่อยๆเลื่อนลงต่ำไปกินไข่พี่เล่นเอาพี่เกือบพุ่ง มิน่าล่ะอาบน้ำเราขัดซะเอี่ยม จะทำอย่างนี้นี่เองแล้วน้องก็ขึ้นนั่งทับ...โยกไปโยกมาไม่ไหวแล้วขอขึ้นบนดีกว่าหน้าอกสวย จุกสวย ธรรมชาติพอดีกับตัว อร่อยดีข้างล่างน้องจัดการเองนะ พี่ขอดูดนมก่อนสุดท้ายท่าประจำ น้องหนีบให้พี่หน่อย แล้วก็สบายตัวไปอาบน้ำล้างตัว แล้วนอนพักคุยกันต่ออีกหน่อยบริการดีครับ เหมือนนอนกับแฟน ต้องลอง ”
saw001

“ใส่ใจดีมากครับ จัดมาชุดใหญ่ ผมเองก็ชงน้องไปหลายดอก น้องเองก็ชงกลับมา ด้วยอารมณ์ร่วมที่เหมือนเด็กวัยกำลังซน กำลังเรียนรู้เลย แค่อาบน้ำก็เกือบหมดแรง ตัดกลับมานวดพริ้วพอประมาณ แต่ตอนนัวนี่สิขึ้นบนลงล่าง ได้ตลอด เล่นไปเล่นมาจนถึงจุดสุดยอดด้วยท่าที่ผมจัดให้เอง ราคาคุ้มดีครับ น้องใหม่ๆใสๆ น่ารัก บอดี้ระดับหนึ่ง+สอง ไหลกันมันส์ๆ ลองดูนะครับ เป็นอย่างไรไว้มาแนะนำกันอีกสรุปอีกที ได้ครบเลยทั้งเด็ก ทั้งแฟน ทั้งบู๊ แก้วสามประการครับ ต้องขอขอบคุณทางร้านและน้องอีกครั้ง”
bathman11

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:10:51 PM 10 ธันวาคม 2014 »

Holland (น้องฮอลแลนด์)

เด็กใสๆวัย20
เต็มไม้เต็มมือด้วยสัดส่วน 36-25-34
จากหนึ่งในมอที่ไฮโซและดังที่สุดในประเทศ

"
หน้าเด็กคมชัดลึก หุ่นสะท้านไฟหน้าใหญ่ตัวเล็กอวบนึดๆ  สาวเหนือ ปอ 1 ใหม่แก่กล่องนิสัยดี  งานนวดธรรมดา งานบิ้วพอได้  มีfull option ค่าขนมคุยกันเองครับผม  "

batman2557

"
ช่วงนี้ว่างงานเข้าร้านบ่อยลองของไปเรื่อย เมื่อคืนเข้าไปตีสอง ก็ยังมีน้องๆอยู่หลายคนเลือกน้อง ฮอนแลนด์ ดูรูปมานานมาเจอตัวจริง ตัวเล็กแต่อกไม่เล็กขนาดใส่เสื้อผ้ายังแน่นขนาดนั้นขึ้นห้องน้องถอดเสื้อผ้าให้ อาบน้ำตามมาตรฐาน มีเสียวเล็กน้อย อยากจะบอกว่า ขาวมาก นมก็สวยบวกใหญ่อีกต่างหากกลับมาที่เตียงงานนวดน้องเพิ่งเริ่มหัด ต้องรอพี่ๆมาช่วยเทรนน้องหน่อย น้ำหนักมือใช้ได้ นวดไปซักพักน้องเริ่มบิ้วจากข้างหลังไซร้ตั้งแต่หูเลื่อนลงมาถึงกลางหลัง เล่นซะขนลุก พลิกกลับด้านหน้าลงเจลที่ลงนม เอามาห่อแล้วรูด อารมย์ร่วมน้องดีมากทำเองครางเองขออยู่ข้างบนบ้าง กินนมก่อนเลยเสียงยังคงมาต่อเนื่อง มือก็สำรวจปากถ้ำ กดจุดคลึงๆ น้องคงสบายนอนหลับพริมเลยนมก็สวย ถ้ำก็สวย เล่นซักพักก็ให้น้องปิดงานเลย นอนหงายให้น้องเอาสาหร่ายมาห่อจนต้องปล่อยของจนหมดหลอดสบายตัวไป
สรุป  ขาว ตัวเล็ก นมใหญ่ คุยเก่ง อารมย์ร่วมดี รอพี่ๆมาสอนนวดครับ "

saw001

“ น้องถอดเสื้อผ้า ถอดกางเกงให้ คุยกันไม่หยุดแล้วสองคนก็เหลือแต่ตัวล้อนจ้อน พากันเดินเข้าห้องน้ำ อาบน้ำถูเนื้อถูตัวสะอาด  น้องสั้งนอนคว่ำ นอนแต่โดยดี น้ำมันไม่ต้อง เจลไม่ต้อง นวดไม่ต้องสด ๆ ล้วนไซร์ นม บอดี้หลัง ขนไร ๆ ถูไปถูมา ขนลุกขนวาวคำสั่ง นอนหงายค่ะพี่ หงายมาก็เจอนอนทับ สไลด์ มือบีบเจล ชะโลม ใส่เจ้าน้องชาย สะละเหวี้ยว มากเลยขอทำบ้างไม่พูดอะไรมากเหมือนกันเลียนม ขย่มจิ้ม มือน้องไม่หยุดจับน้องชาย ส่ายไปสายมา ปากดูด มือลูบ และแล้วก็ทดไม่ไหว แพ้แตกเต็มขาน้อง  น้องเดินไปล้างตัวกลับมาจะนวด เจอน้องชายร้องไห้ เต็มที่นอนเลยอาบน้ำแต่งตัวลงเลย
ขาว นมใหญ่ ไฟเตอร์ ยอมครับ "

โซลูม@น

“ขับรถจากระยองกลับ กทม เย็นนี้ รถติดหนัก Motor Way รู้สึกว่า ปวดเมี่อยตัวไปหมด อยากอาบน้ำ นอนสบายๆๆสักงีบ ไปไหนดีละ อิอิ จะมีที่ไหน ดีไปกว่า สปาแห่งความรัก Lovely Spa
...อะไรจะขนาดนั้น น้อง Holland   จัดแจงนวดส่วนบน  นั้นแน่ใช่หน้าอกที่ใหญ่โต นวดให้ด้วย...พร้อมลีลาลงลิ่น ซอกคอ ...หัวนม...สุดสียวไม่ไหวแล้วครับ  ดึงตัวน้อง Holland เข้ามากอดซะแน่เลย ....ปล่อยให้ น้อง MIMI  ขัดห้วจรวด จนจบขบวบการ.....อ้าวววว  ยังไม่ยอมให้จบซะอีก  แกล้งกันอีกแล้ว....เหมือนจบไปแล้วหนึ่งรอบแต่ไม่ยอมให้จบ  ต่อรอบสอง..เร่ง Speed เร็วขึ้น เร้วขึ้น....รถวิ่งพรุ่งปรีดเลย....เหยียบเบรกไม่ทันแล้วครับอะไร ขวางหน้า  ชนแหลกเลย....จบรอบสอง....หน้ามืดตามั่วเลย ...ตามมาพร้อมเสียงกระซิบ   นี่ Lesson 1  รอบหน้า จะแสดง lesson 2  ให้ค่ะ  คุณพี่ แล้วนี่จะขับรถกลับบ้านไหวมั๊ย.... ”

Somsakbest

“เหตุเกิดจาก วันนั้นทั้งวัน มีแต่เรื่องงาน เข้ามา สุมๆ โอ้ย... ไม่ไหว ขอหลบไปผ่อนคลายนิดนึง นะ ..   ว่าแล้วก็ที่เดิม Lovely Spa ไม่มีที่ไหนจะชัวร์กว่านี้ อีกแล้ว สำหรับผมนะ ... ท่านอื่นผม ไม่แน่ใจ ไม่ได้นัดใคร ไม่ได้จองใคร ไม่มีใครชวน เดินมันเข้าไป ว่าแล้วก็ถูกใจ น้องฮอลแลนด์ ดูเด็กๆ อวบๆ น่ารัก ก็ตกลง ขึ้นงานกับน้อง น้องดูแลเอาใจใส่ดีนะครับ ตั้งแต่หยิบผ้าขนหนู จะถอดกระดุมให้ แต่ ผมไม่ถนัด เรื่องถอดที่ทำเอง เร็วกว่าๆ ... อิอิ   น้องอาบน้ำได้ เสียวดีนะครับ มี บอดี้ตั้งแต่ในห้องน้ำ นิดๆ หน่อยๆ พอเสียว ... 555 น้องคุยเก่ง ช่างเอาใจ ไม่เงียบเหงา หล่ะ ขึ้นงานกับน้อง คนนี้ ช่างถาม ตามประสาเด็กๆ  เสียงสนทนาก็เงียบหายไป มาแบบตั้งตัวไม่ทัน ตัวเบากันเลยทีเดียว ... น้องบอกถ้าพี่ไหว หนูจัดให้อีกได้นะ... ช่วงนี้เป็นอะไรก็ไม่รู้ มาร้านนี้ทีไร โดนน้องแกล้ง ตลอด ... 555   ชอบนะ ไม่ใช่ไม่ชอบ แต่จนแล้วจนรอด ก็ไหวแค่ 1 แต่ก็คุณภาพเลยนะครับ 
ขอบคุณน้องฮอลแลนด์นะครับ น่ารัก เอาใจ ครบเลย GF 100 เลยยกให้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับสถานที่ผ่อนคลาย ที่ได้ผลจริงๆ ... ขอบคุณครับ”

Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:11:31 PM 10 ธันวาคม 2014 »

AOONJAI (น้องอุ่นใจ)

นักสาปอโท หน้าเรียว หุ่นบาง เรียนเก่ง
เสน่ห์ซ่อนใน อารมณ์ศิลปิน ฟิลที่สุดของธรรมชาติ
 แวะมานวด แฟนคลับเพียบ

“มองเราก็รุได้ว่าน้องต้องไม่ธรรมดา   ต้องมีอะไรดีแน่นอนคับ...เสร็จสมอารมณ์หมาย น้องงานไหลๆๆ ดีคับ...นุ่มนวลกับน้องไว้นะคับรับรอง คลิ๊กติดทอนกระจาย”
mittaparb

“ซ้ำรอบสอง กับอุ่นใจ Lovely Spa (หทัยราษฏร์) เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา แวะเข้าไปที่ร้านมา มีน้องที่นั่งนึก ดูการบ้านมาอยู่หลายคนคับ มีน้องกลางน้ำ น้องซันเดร์ อีก น้องที่อยู่มี น้องใบเตย น้องกิมจู น้องโซดา  น้องนับดาว อุ่นใจ และนางฟ้านาเดียร์ แต่ยังไม่เคยขึ้นครับ น้องใหม่คอลเทล น้องอยู่หลายคนอะ น้องอุ่นใจ หุ่นดีคับสูงยาว ขาวหุ่นดี น่าตาน่ารัก เริ่มเลยคราวนี้ดีกว่าตอนแรกแฮะน้องรู่จักกันมากขึ้น นั่งกินเบียร์คุยกับน้องเลย นุกดีน้องคุยสนุกคับ หลังจากกินเบียร์เสร็จก็เริ่มอาบน้ำ น้องอาบให้  สยายตัว ดีถูตัวสะอาดดีคับ ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำตามเสต็ป เลย  จากนั้นก็บอดี้ ถูไถมันดีแฮะเสียวๆๆเพลินๆ หน้าอกซกไซ้ไปตามแผ่นหลัง และซอกต่างๆๆ   เคริ้มเลยเรา จากนั้นหงายหน้าขึ้นมา น้องน้องขอเริ่มจาก น้องชายก่อนเลยนะ  อันนี้เราก็แทบแย่แล้วจากนั้นน้่องบอกช่วยกันนะ ไม่ต้องบรรยาย เลยเสร็จสมอารมณ์หมาย สรุปงานโอเคคับ ทำดีกับน้องไว้นะคับ รับรองถอนกระจายอะ”
tm_pk

“เป้าหมายคือ น้องอุ่นใจ นางฟ้าชุดชั้นในสีแดง สายพันธ์บู้ x-women เห็นภาพแล้ว ต้องจองจอง จองครับ  จอง ไหนซิ ลองกลับไปบททวนการบ้านน้องอุ้นใจ  ที่เขียนไว้  เขียนว่าอย่างไรบ้างนะ  อิอิ ธรรมชาติคือชิวิต น้องอุ้นใจคือธรรมชาติ...ความงาม...ความสดชื่น แห่ง Lovely Spa B2B ถล่มซ้ำด้านหน้า.....โดยเฉพาะ เน้นจุดยุทธศาสตร์  ตรงนั้นซะด้วย....แถวด้วยท่า wow  และท่าสุดสยิว.....osososoxZzzzzXxzz aaa bb ....ทนไมไหว...กระซิบบอก น้องอุ่นใจ...ขอสุดซอยเลยได้มั๊ย...ไม่มีเสียงตอบ.......เห็นแต่หน้ายิ้มๆๆ ...แล้วแล้ว ...รู้ตัวอีกครั้ง  ....หน้ามือตามัวเลย.....ขอบคุณครับ  น้องอุ่นใจ จัดให้แบบเต็มที่ เต็มใจ  ....ขอบคุณครับ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:12:12 PM 10 ธันวาคม 2014 »

PATTY (น้องแพทตี้)

"สวยใสวัยเด็กเป๊ะเว่อร์ "ไหลมันทอนกระจาย"
เด็กน้อยสายC สดแจ่ม ปอดบวมแท้ตู้มๆ
ลีลาดีจีเอฟครบเครื่อง วัยใสอนาคตไกล "

[/center]

“ก็ไม่มีอะไรที่ซับซ้อน แค่เมื่อหลายๆๆๆๆ วันที่แล้ว ได้คุยกล่องข้อความกับน้องนัท PR คนเดิมของ เลิฟลี่ สปา แห่ง หทัยราษฎร์.. เธอบอกสัี้น ๆ  "น้องแพทตี้ น่าจะสเป็คพี่แรม.. " เมื่อวาน ผมก็ไปจอดรถที่ เลิฟลี่ สปา พอเดินเข้าร้าน น้องนัทก็บอกก่อนเลยว่า หายไปนานเชียว..ผมชอบน้องนัท ตรงที่เวลาอาย หูและคอจะแดง.. พอนั่งหายร้อน และดื่มน้ำเย็นพอผ่อนคลาย เธอก็เรียกน้องๆ มาดูตัว...คนแรกคือ แพทตี้ ส่วนอีก 2 คน ลืมชื่อไปแล้ว เพราะมองแต่ น้องแพทตี้เพียงคนเดียวพอเดินเข้าห้อง เธอก็คุยสารพัด.. เรียกว่าคุยสนุกทีเดียวน้องแพทตี้ บอกว่า เธอเป็นสาวเมืองเหนือเธอรักความสะอาดเลยชวนไปอาบน้ำ เอไปดีไหม?จากนั้นก็เปลี่ยนเสื้อผ้าที่รัดกุมเป็นผ้าขนหนูสีแดงสดพันตัวไว้พออาบเสร็จ ก็มรอที่เตียงที่ใหญ่ และ จัดวางอย่างสวยงาม และคนรอก็ใจเต้นตึกคักเธออาบน้ำเสร็จ และเตรียมความพร้อม... จะบอกว่าผิวเนียนและขาวขาวยาวสมส่วน... ใจแทบละลาย อยากบุกไปกอดเธฮให้หายอยากอดใจไม่ไหวแล้ว... วางกล้องและปล่อยกาย ปล่อยใจ ให้กับเธอน้องแพทตี้ น้างฟ้าของผม..เป็นราวต่อจากนี้จึงเป็นความงดงามและบางอย่างยากอธิบายเปผ็นความสุขอย่างล้นเหลือและขอบคุณกับสิ่งดีๆ ที่น้องแพทตี้มอบให้ด้วยความขอบคุณ จากพี่แรม”
ramtangkai

“น้อง แพทตี้ เลยลองดูรูป แต่ในรูปไม่น่ารักเท่าตัวจริง งั้นยอมรอ สักพักน้องก้อลงมาแล้วพาขึ้นห้อง VIP ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  แม่เจ้าทำไมนมสวยขนาด ลีลาน้องนี่สิ เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ หลัง สักพัก ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างหน้าและข้างหลัง จนเสร็จไปรอบแรก นั่งคุยกันไปเรื่อย น้องคุยเก่ง กันเอง ไม่fakeเริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล็กน้อย  รอบนี้นานหน่อย อาทิตยหน้าต้องมาซ้ำแน่นอน แล้วจะสรุปคะแนนให้นะครับคราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่
หน้าตา    8
บริการ      9
รูปร่าง      10
gf          9
ไฟหน้า      9
ความน่ารัก  9
ความเป็นกันเอง 10
ความสุภาพ  10”

aohcrub

“วันนี้ PR แหม่ม สาวสวย แจ้งข่าว ว่า น้องแพทตี้ เด็กๆที่ผมชอบนั้น บัดนี้ มีฝีมือพัฒนาขึ้น และสามารถพาผมสู่สวรรค์ได้ โดยแพสวาท (โปร ใหม่)เมื่อนึกทบทวน ถึงครั้งแรกของผม กับน้องแพทตี้ แล้ว  ยิ่งคิด ก็ยิ่งคิดถึงน้องมากๆขึ้นอีก  ต้องจอง ซะแล้ว เพื่อจะได้ทบทวนความหลังกัน ให้หายคิดถึงเมื่อมาถึง และพบกับน้องแพทตี้แล้ว ตอนนี้ ดูผอม และสวยขึ้นกว่าเดิม น้องเตรียม อุปกรณ์สำหรับ ล่องแพสวาท เรียบร้อยแล้วซึ่งขั้นตอน ของ PRO. แพสวาท ที่น้องแพทตี้ จะทำให้ผมมีดังนี้ครับ น้องจะเอา น้ำอุ่นผสมOil น้ำมัน แล้วน้องจะมาราดที่ตัว ราดที่นม เรียกว่า ราดเกือบทั้งตัว รวมทั้งราดที่แพยางให้ชุ่มด้วยเเมื่อดำเนินการเสร็จแล้ว น้องจะให้เรานอนคว่ำแล้วเธอก็จะ สไลด์ตัว อัดนมขนาด 34  ไปๆมาๆ บนตัวเรา ทั้งมันส์ และทั้งเสียว ครับความรู้สึกของผมนะ คิดว่า สนุกและดีกว่า การนวดเยอะนะครับ แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง น้องให้นอนหงาย พอนอนเรียบร้อยปั๊บ น้องก็ขึ้นคร่อมทันที เอาน้องสาว+สาหร่าย ที่มีนิดหน่อย ถูไถ่ น้องชายผม ซึ่งการทำแบบนี้ นอกจาก จะเสียว แล้วยังได้ลุ้นอีก เพราะเหมือนน้องทำไปทำมา เริ่มชักร้องครางๆ เสียงเริ่มดังมากขึ้นๆ แถมถูไถ่ แบบขึ้นลง จนผมกลัว เพราะน้องชายมันลื่น บางทีเกือบจะมุดถ้ำเข้าคูหาสวาทของน้องครับเหมือนน้องจะรู้ตัว ว่ามีความเสี่ยง 555  ก็เลย เปลี่ยนตำแหน่ง  โดยเลื่อนตัวลงต่ำ แล้วเอานมคู่งาม พร้อมจุกสวยมา เล่นงานน้องชายผม ซึ่งตอนนี้ เริ่ม อยากจะร้องไห้แล้ว ขณะนี้มีน้ำซึมออกมา เพียบแล้ว น้องเห็นดังนั้น ก็เลยเร่ง สาวๆๆๆ น้องชายผม  พร้อมใช้ปากและลิ้นทำไปทำพร้อมๆกัน โอ้ พระเจ้า.... น้องชายผมก็เลยต้องร้องให้ น้ำตาพุ่งกระฉูด ออกมาทันที สบายๆ กันไปครับซึ่งถ้าใคร ได้มาลอง โปร-แพสวาท แบบผมแล้ว ตอนจะกลับ อย่าลืมให้น้องแพทตี้ อาบน้ำล้างตัวให้สะอาดๆ นะครับ  เดี๋ยวมัน จะลื่น ครับ 555 
สรุป คะแนน   :
หน้าตา  สาวๆ เด็กๆ ชอบอยู่แล้ว อิอิ     : 9.5/10
รูปร่าง  หุ่นดี  ขึ้น  น้องบอกควบคุมอาหารอยู่  : 9.5/10
ผิว ขาว เหมือนเดิม : 9.0/10
หน้าอก สวยขนาด 34  ของแท้ 100% จุกสวย ชูชัน  : 9.5/10
ช่วงล่างสวยงาม แน่น หนึบ  : 9.5 /10 อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ   : 10 เต็มครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  1.9 พัน+ แพสวาท 400  +  ทิป xxxx ครับ อิอิ

“หลังจากอั่นการบ้านของน้องแพตตี้แล้วน่ากินจัง วันนี้ตัดสินใจจองไว้แว้เข้าร้านมาพบกัน ตอนทักทายกับน้อง น้องถามพี่เรายังไม่รู้จากกันทำไมจอง่วงหน้าเลย พี่ทำหน้ายิ้มตอบว่าหลังจากอั่นการบ้านแล้วสนใจน้องเลยจองไว้ก่อน ดีมากเตรียมห้องใหญ่ให้เรา หลังจากเข้าห้องปอกเปลือกต่างคนต่างอาบน้ำ ตัดมาที่เตียงพี่ขอใส่ถุงน้องดูดให้พี่ได้ไมจ๊ะ ตกลงใส่ถุงน้องดูดให้แต่ความรู้สึกเสียวกลางๆ พมของเปลี่ยนท่า69จับทาสีซะเรย ทนไม่ไหวแล้วสุดท้ายพี่ขอน้องชายเข้าไปชิมหอยนางรมสักที เสียวจุงจนถึงเขื่อนแตกขึ้นสวรรค์ ก่อนออกจากห้องพี่ก็ตามเราตกลงกันยัดพิเศษให้ กลับถึงบ้านนอนสบายเลย”
BATMAN2557

“น้องคนนี้ผมเคยเห็นรูปของร้านก็เฉยๆ นะครับ ดูไม่มีอะไรเด่น แต่ตัวจริงนี่สิครับ เด่นจนกระทั่งว่า ผมเห็นแล้วผมตัดสินขึ้นกับน้อง patty ทันทีเลยครับ ไม่ต้องรอน้องที่เหลือแล้ว ........ จุดเด่นของน้อง patty ที่ผมเห็นแล้วสะดุดตา (ตอนโชว์ตัว) คือ ผิวครับ ผิวผ่อง ..... บวกกับรูปร่างออกแนวบาง (แต่อย่าพึ่งด่วนสรุปนะครับว่าไม่มีของ) ดูแล้วเพรียวเข้าสเปคผมเลยครับ หน้าตาก็ยิ่งเข้าตาเพราะดูคมออกเหวี่ยงนิดๆ (ไม่รู้เป็นไรชอบผู้หญิงหน้าตาแบบนี้) พอขึ้นไปบนห้องน้องก็ชวนคุยนู่นคุยนี่ พอให้ได้หายเกร็งกันทั้งคู่ น้องคุยเก่งนะครับ ระหว่างคุยก็ค่อยๆ ถอดผ้าตัวเองออก ผมก็เลยถอดตามเพราะกลัวน้องจะเขิน ตาก็แอบมองสัดส่วนของน้องจนหื่นออกนอกหน้า ไอ้ที่ผมคิดว่าน่าจะไม่มีของก็ได้รู้ตอนนี้แหละครับว่าไม่ใช่ เพราะพอปลดบราออกเท่านั้นแหละ   ไฟหน้าของเด็กวัยก่อน 20 ที่เต่งตึง ลอยออกมาให้เห็นเต็มตา บวกกับหลอดไฟสีสว่างมากๆ เลยครับ กะขนาดแล้วน่าจะพอดีมือผม ไม่มากไม่น้อยเกินไปเลยครับ ........... หลังจากไปล้างน้องชาย ก็กลับมาคุยกันต่อครับ เผลอแป๊ปเดียวน้องเงียบอีกแล้ว เหมือนเดิมครับดูดหัวนมผมอย่างนิ่มนวล คราวนี้ผมบอกตัวเองว่าถ้าไม่ได้ชิมจุกนมสาวคนนี้ กลับไปคงอยากเอาหัวโขกกำแพงบ้านตายเพราะความเสียวดาย เลยขออนุญาตน้องพอเป็นพิธีก่อนที่จะบรรจงดูดนมที่ล๊อคเป้าไว้ก่อนหน้านี้อย่างเต็มอิ่ม มือผมก็รุกล้ำเข้าไปตรงปากถ้ำ ขอบอกว่าแค่มือสัมผัสผมก็มั่นใจแล้วครับว่าน่าทาสีมาก ผิวตรงน้องสาวของเธอเรียบเนียนมากครับ พี่คนไหนใจถึงๆ ทาสีได้ทาเลยครับ ผมคิดว่าน้องไม่ขัดอยู่แล้ว หลังจากผมรุกสักพัก น้ำเริ่มมา นิ้วเลยทำงานถี่ขึ้น แต่ผมเป็นคนเห็นผู้หญิงมีอารมณ์ได้ไม่นาน เลยแตกไปก่อนครับ เป็นอันเสร็จสิ้นยกสอง
สรุปงานครับ
หน้าตา 9
งาน 9
รูปร่าง 10
คุ้มค่าครับ เพราะน้องอยู่คอร์ส 1900 เท่านั้น แต่ถ้าอยากไปสุดทางก็บอกน้องได้ครับ น้องบริการทุกระดับ (1-3) ประทับใจ  แต่มีค่าขนมให้น้องหน่อย”

jimcaster0

“พี่ขอ เสียๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงน้อง ครางๆๆๆๆๆๆ เสียวๆๆ ค่ะ แล้วก็ เลียๆๆๆๆ คลึงๆๆๆๆๆ ดูดๆๆๆๆ ...ครางๆๆๆ อูยๆ เสร็จแล้วค่่ะ อ้าวหรือครับ ต่อไปก็ตาพี่ซิ  มาๆดูดๆๆๆ ถูๆๆๆๆ  โอ๊ยๆๆๆ   พี่จะเสร็จแล้วหรอค่ะ ยังครับ วันนี้ท่าจะยาว    ได้ค่ะ หนูไม่มีปัญหา ถ้าพี่ไม่เสร็จ ไม่ให้กลับบ้าน    .... มาค่ะ ต่อ ... โอ๊ยๆๆ  เหนื่อยครับ เปลี่ยนท่าบ้าง  แพทขึ้นบนนะ ได้ค่ะ มาเลย อู๊ยๆๆๆ ดีครับ  .............................................  ดีมากๆ พี่ชอบ แต่นี่นานแล้วนะ ไปต่อห้องน้ำมะ...  มาซิ ไปเล่นน้ำกันค่ะ    .........   กว่าจะรู้ตัว ก็หมดหลอดไปแล้วขอบคุณครับน้อง ... เหนื่อยกว่าทำงานทั้งวันอีกนะ  ใครช่วยพากลับบ้านที”
bananagirl

“น้องดูดีกว่าในรูป เสียอีก ไม่อวบมาก กำลังพอดี ยิ้มหวานให้ผมด้วย ดูแล้ว วันนี้ ทอนกระเป๋าตุงแน่ๆขาสั้น เสื้อรัดรูปสีขาว ทำให้ ผมเห็นแก้มก้น ที่สวยงาม เวลาน้อง ย่างเดิน ...ในห้องน้ำ ถึงแม้น้ำจะเย็นแค่ไหน ในฤดูนี้ แต่ตอนนั้น ตัวผมแทบจะลุกเป็นไฟ เมื่อได้เจอะ สาวๆ ใส น่ารักๆ ถูก Spec มากๆ มาแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ด้วยกันอุ่นเครื่องซะร้อน ขนาดนี้แล้ว นัวกันเลยดีกว่า ผมปดผ้าเช็ดตัว ออกจากน้องทันที "OMG" หน้าอก กลม จุกเล็ก สวย ขนาด กำลัง ล้นมือนิดหน่อย ของแท้ แม่ให้มาแน่นอน ทำให้ผม ก้มลง ไปดูด ดื่ม อย่างอะเร็ดอร่อย ยิ่งทำ จุกมันก็ยิ่งแข็ง สู้ลิ้น ดีมาก โอ้...อะไรมันจะสุขๆ แบบนี้น้องก็ครางๆ ตลอดเวลา... หนูขอ บิ้วพี่ให้บ้าง ผมก็เป็นคน ว่านอน สอนง่ายอยู่แล้ว จึง ปฎิบัติ ตาม น้องทันที...ตามขั้นตอน น้องไซ้ส ตั้งแต่ นม->ท้อง->ไข่ จน มาถึงตรง... ซึ่งซักพัก มันก็หาย วับไปใน...น้อง...ทันทีจากนั้น ปฏิบัติการ MOT, และอีกหลายท่า ก็จัดการน้องไป จนเสร็จทั้งคู่สอบถามตอน จะไป อาบน้ำน้องบอก โอ้ พึ่งรู้ว่าเสร็จ มันเป็นแบบนี้เอง... ” Michael Owen 28

“ร้าน LOVELY ที่จอดรถกว้างขวางมากๆ ครับ สะดวกสบาย พอเข้าไปในร้าน น่ารักๆ ทุกคนเรยยยยย   แตว่า ............ ไปป๊ะกับน้องแพทตี้ เข้าให้ถูกใจมากๆ เลยครับบบบ   อย่างกับนางฟ้า นึกในใจ Hot ซะขนาดนี้เลยหรอนี่  จากนั้นก็รีบไปใเร่งสปีด อย่างเร็ว เด๋วโดนชวดไป 55555ตัดมาที่ห้องนะครัชชช พอมาถึง   .....  น้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ น้องเฟนรี่สุดๆๆๆๆ ล้างตัวซะสะอาดเรยยยย  อิอิ ก็ได้พูดคุยกับน้องหลายอย่าง ตามประสาคนอยากรุ 5   55 อยากย้อนเวลากลับเปนเดกๆ อีกครั้งมาต่อที่เตียง มีการนวดให้แบบเพลินๆ เคลิ้มๆ มากๆครับ หลังจากนั้น ก้อ.................  น้องบิ้ว  มือนิ่มๆ ลิ้น   โอยฟินสุดๆ  พอมือเราลงไปด้านล่าง โอ้โห  แทบจะไม่ไหวละ๕ีาบบบบบ อยากจะยอมแพ้ทันที 5555 งานนัวสุดยอด  ได้จุ๊บกับน้องหลายทีเลย จากนั้นเริ่มบิ้สัดส่วนทรวดทรงโอเคดี จนผมแพ้เธอไป ลีลาเด็ดใช้ได้ ไม่ไหวจิงแล้วครับวันนั้นเธอเล่นเอาผมหมดแรง  หลังจากนั้น ไม่นานผมก้อต้องยอมน้องเขาอะครับ   
สรุปหน่อยนะครับ
GF = 9/10 ไปเลย 
งานนัว = 9/10  เช่นกานนน
หน้าตา 8/10 
หุ่น = 8/10”

somone11

“แพตตี้ @ lovely spa สายc สวย ใสวันนี้ไปเยือนพร้อมฝนกระหน่ำ.  สอบถามรายชื่อที่ยังว่าง. และชมตัวจริงน้องกันเลย สะดุดสายตา. กับ น้องแพตตี้   สาวน้อยสายc. วันนี้ลูกค้าเยอะเลยได้ห้องเล็ก. จำต้องรอห้องน้ำว่าง. เลยมีเวลาทำความรู้จักกันก่อน. น้องมาเฉพาะ.  เสาร์-อาทิตย์  เป็นส่วนใหญ่  ถึงว่าไม่เคยเจอกันพอถอดชุดออก. เนื้อตัวเนียน หุ่นดีสูงเพรียว ไฟหน้าท้าทายพอดีมือ แน่นหนึบวันนี้อาบน้ำไม่เน้นไปที่เตียงเลยดีกว่า. แววทอนมาเต็มๆ. นัวเพลิน. บิ้วดี   ไม่เว้นที่ให้ว่างเลย. วันนี้มีเหนื่อย ผลัดกันจัดแบบเต็มๆ. จับตรงไหน บีบตรงไหน ก็แน่นไปหมดสรุป. ใครที่ชอบ สายc. น่ารัก.  เนื้อตัวดี งานดี  ไม่ผิดหวัง  (ชอบเด็กๆ.  ฟิตมาให้ดีนะครับ) ”
boysize

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)