Ads
 07:48:51 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งท้านปีเก่ากับน้องฮอยอัน สุดยอดฝีมือร้าน Funky  (อ่าน 8222 ครั้ง) A A A A
Grisda
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:37:13 AM 05 มกราคม 2015 »

พี่ Ebby แนะนำให้ไปหาน้องฮอยอันที่ร้าน Funky ก่อนขึ้นปีใหม่  ผมเลยไปตามคำแนะนำ

ไปถึงที่ร้านน้องฮอยอันรออยู่ที่ร้านแล้ว   น้องใช้เวลาเตรียมอุปกรณ์สักพักก็พากันลงไปห้องเชือดครับ ร้านนี้มีข้อดีตรงที่น้องจะเตรียมเครื่องดื่ม และอุปกรณ์ต่างๆ ที่ใช้ในการทำงานมาในคราวเดียวกันเลย ไม่ต้องขออนุญาตแขกออกมาจากห้องไปไหนอีกเลย พอเข้าห้องไปก็เป็นเวลาส่วนตัวของเราล้วนๆ ครับ

เข้ามาในห้องผมก็ทำความตกลงกับน้องก่อนเลยว่าผมขอทางร้านถ่ายรูปส่งการบ้านนะครับ น้องก็รับทราบ และยินดีให้เก็บรูปตามสบาย ผมจึงมีโอกาสได้ฝากรูปการบ้านมาให้ท่านทั้งหลายได้เชยชมกันในครั้งนี้ครับ ขอขอบคุณน้องมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Grisda
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:39:20 AM 05 มกราคม 2015 »

พอบอกว่าจะขอถ่ายรูปส่งการบ้าน น้องก็เป็นนางแบบเลยครับ จะถ่ายท่าไหน ตรงไหน ได้หมด เหมือนนางแบบมืออาชีพเลยครับ

เราเริ่มจากภาพที่ใส่ชุดเรียบร้อย แล้วค่อยๆ เปลี่ยนไปเป็นถอดบน แล้วถอดล่าง ไปทีละ Step จากยืนถ่ายมาเป็นนอนบนเตียงสารพัดท่าครับ

สำหรับท่านๆ ที่นิยมการถ่ายรูปส่งการบ้านต้องชอบแน่ๆ ครับ ลืมบอกไปครับน้องฮอยอันไฟหน้าขนาด 40 นิ้ว แต่ไปโมมานะครับ

เรียกว่าใหญ่ได้ใจเลยครับ ผมเองไม่เกี่ยงว่าจะต้องเป็นของแท้แม่ให้มาอย่างเดียว ส่วนช่วงล่างสาหร่ายดกดำ กำลังพอดี ไม่มากไม่น้อยเกินไป

อยากให้ท่านมาเห็นด้วยตัวเองจังเลยครับ
Grisda
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:42:33 AM 05 มกราคม 2015 »

หลังจากถ่ายรูปกันพอสมควรแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำด้วยกัน น้องทักทายในห้องน้ำด้วยการจูบปากแลกลิ้น

เลียหัวนม และร้องเพลงบ้างเล็กน้อย เรียกว่าครบเครื่องครับ เป็นการโหมโรงก่อนออกศึกใหญ่ที่จะมีข้างหน้า

ผมชอบตรงที่น้องมีน้ำยาบ้วนปาก และน้ำยาทำความสะอาดเฉพาะจุด ให้บริการกับลูกค้าด้วย ทำความสะอาด

ทั้งของเราและของน้องหมดห่วงเรื่องความสะอาดครับ

อาบน้ำเสร็จก็พากันมาที่เตียง ผนังด้านข้างมีกระจกบานใหญ่จะได้ไว้เปลี่ยนมุมมองว่าเรากำลังทำอารายกันอยู่

โดยส่วนตัวแล้วชอบครับ ได้บรรยากาศดีครับ มาที่เตียงน้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงให้เสียเวลาอันมีค่า เริ่มบรรเลงเพลงรักเลยครับ

นัวเราตั้งแต่หัวนม จูบปากแลกลิ้น ไล่ลงมาด้านล่าง แล้วก็เริ่มร้องเพลงสดครับ เสียวมากๆ ครับ น้องใช้เวลาร้องเพลงอยู่นานครับ

ผมเองต้องคอยห้ามน้องว่าอย่าร้องเร็วนักครับ เดี๋ยวมันจะจบเกมส์ไปซะก่อน น้องก็ผ่อนหนักผ่อนเบาได้ดีเยี่ยมครับ

ท่านใดที่ชอบแนว Fighter ขอบอกว่าต้องลองน้องฮอยอันเลียครับ แรงดีไม่มีตก หนักหน่วงตลอดการชกครับ
Grisda
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:45:04 AM 05 มกราคม 2015 »

ไปต่อกันเลยนะครับ
Grisda
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:45:52 AM 05 มกราคม 2015 »

หลังจากโดนน้องปลุกปล้ำไปพักใหญ่ผมก็ขอน้องเป็นฝ่ายรุกบ้างครับ ผมจุบปากแลกลิ้น ดูดนม ขยี้ขยำ อยู่พอสมควร

นัวไปนัวมาเราก็เปลี่ยนท่ามาเป็นท่า 69 โดยผมก็ใช้นิ้วเขี่ยถ้ำน้อง ส่วนน้องก็ร้องเพลงร่วมกับน้องชายของผม

รู้สึกเลยว่าน้องมีน้ำเจิ่งนองออกมาเป็นระยะๆ  ชุ่มฉ่ำ พร้อมที่จะทำการรบแล้ว จากนั้นผมก็บอกน้องใส่แผ่น CD ที่เตรียมมา

เป็นการบอกน้องว่าพร้อมที่ออกศึกแล้ว น้องบอกว่าขอเป็นฝ่ายอยู่ข้างบนนะ เพราะน้องจะเสร็จเมื่อเป็นฝ่ายรุกมากกว่าจะเป็นฝ่ายรับ

พอน้องกลังมาอยู่ข้างบนก็เริ่มควบเลยครับ ผมเองก็ได้โอกาสบีบไฟหน้าขนาด 40 นิ้ว ของน้องอย่างเมามัน เสียดายที่มือไม่ว่าง

ไม่อาจเก็บภาพมาฝากท่านๆ ได้ ตอนนั้นมันลืมทุกอย่างหมดเลยครับ จุดสนใจอยู่ที่น้องที่กำลังควบอย่างเมามัน และไฟหน้าขนาด 40 นิ้ว

ที่อยู่ตรงหน้า การรบเริ่มทวีความรุนแรงมากขึ้นๆ ทุกทีจนในที่สุดผมบอกน้องว่าจะเสร็จแล้วนะ น้องก็เร่งเครื่องเต็มที่ สุดยอดจริงๆ ครับ

หมดแรง น้องยังอยู่ข้างบนรู้สึกว่าช่วงล่างน้องตอดตุ้บ อยู่เป็นระยะๆ ตลอดเวลา น้องบอกว่าน้องเองก็เสร็จเหมือนกัน

พอเราแยกตัวออกจากกันน้องบอกว่าน้ำพี่เยอะมากค่ะ
Grisda
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:47:22 AM 05 มกราคม 2015 »

ชุดสุดท้ายแล้วนะครับ
Grisda
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:48:00 AM 05 มกราคม 2015 »

แนะนำท่านๆ ได้เลยว่า คอร์สจบ น้องฮอยอัน ร้าน Funky สุดยอดจริงๆ ครับ สมกับเป็นมือวางอันดับ 1 ที่พี่ Ebby แนะนำจริงๆ

ใครชอบแนว Fighter รุกรับได้ทุกท่วงท่า ร้องเพลงนุ่มลึก ไฟหน้าบีบมัน จูบปากแลกลิ้น อารมณ์ร่วมสุดยอด แนะนำให้มาหาน้องฮอยอันครับ

ขอบคุณพี่ Ebby ที่แนะนำน้องฮอยอันให้กับผม

ขอบคุณน้องฮอยอัน ร้าน Funky ที่มอบความสุขให้กับผมอย่างเต็มที่ น้องสุดยอดจริงๆ เป็นยอดฝีมือที่หาตัวจับยากคนหนึ่งในวงการ

ส่วนน้องคนอื่นๆ ที่ร้านได้ยินมาว่ายังมีอีกหลายคนที่เป็นสุดยอดฝีมือเหมือนกัน วันหน้าต้องขอไปทดสอบหน่อยนะครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:18:06 PM 05 มกราคม 2015 »

ขอบคุณการบ้านสมาชิก Grisda  เขียนได้ละเอียด เห็นภาพตามเลย เยี่ยมครับ

ปาก็เยอะ ปะทับใจ  

ผมขอนุยาดแก้ไข font ตัวอักษรนิดนะครับ ของเดิมตัวเล็กไป ผมมองไม่ค่อยเห็น 555
Grisda
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:34:54 PM 05 มกราคม 2015 »

พี่ Ebby ชื่นชอบผมก็ดีใจแล้วครับ มือใหม่หัดส่งการบ้าน มีออะไรผิดพลาดต้องขออภัยด้วยครับ หวังว่าท่านๆ ทั้งหลายใน SDN คงจะชื่นชอบนะครับ
Nam1544
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 07:46:31 PM 05 มกราคม 2015 »

คอร์สจบน้องฮอยอันราคาเท่าไหร่ครับเนี่ย ราคามาตรฐาน 2800 เหมือนร้านโปรโมตป่าวคับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 06:07:29 PM 06 มกราคม 2015 »

น่าไปลองครับ ไซส์ขนาดนี้  เสียดายขับรถใกล

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
Grisda
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:59:30 PM 06 มกราคม 2015 »

คอร์สจบที่ร้าน Funky อยู่ที่ 2,800บาทครับ น้องทำคอร์สจบเป็นบางคนครับไม่ใช่ทุกคน บอกทางร้านว่าอยากได้คอร์จบ บอก Spec ที่ต้องการ แล้วทางร้านจะแนะนำน้องๆ ให้เลือกครับ
jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:34:43 PM 10 มกราคม 2015 »

กามบ้านพี่ยอดเยี่ยมเลยครับ  ผมตามลอกแน่คนนี้
chaiyaa42
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:48:18 PM 01 กุมภาพันธ์ 2015 »

521_key@2x :527_key@2x:คนนี้จากข้อมูลที่บรรยาย "สุดยอด" ต้องไปลอกครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)