Ads
 05:10:58 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ปันปัน OHO Spa  (อ่าน 12526 ครั้ง) A A A A
Anpan
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 09:56:52 AM 25 กุมภาพันธ์ 2015 »

ส่งการบ้านสั้นๆ นะครับ เพิ่งมีโอกาสได้ไปร้าน OHO SPA มาครับ ไปแบบไม่ได้จองเลย PR ร้านก็เรียกน้องมาให้ดูทีละคนๆ ลายตามาก สุดท้ายเลือกน้องปันปันมา PR บอกว่างานดี

จัดมาเลย น้องเทคแคร์ดีตั้งแต่มารับไปที่ห้อง น้องคุยเก่ง ทำให้ดราละลายพฤติกรรมไปได้เยอะพอสมควร ตัดมาที่ห้องน้องอาบน้ำให้เสียวดีมากๆ ครับ ชอบๆ นัวกันซักพัก ก็ย้ายมาที่เจียง พอถึงเตียงน้องให้นอนคว่ำ นวดบอดี้แบบเบาๆ ไซร้ไปตามจุดเสียว จนน้องบอกนอนหงาย กาบองก็ตั้งโด่ชี้หน้าน้องแล้ว น้องใช้เจลลูบๆ ซักพักหายเข้าปากเบยคับ น้องใช้ปากเก่งมากๆ ทำเบาๆ รูดสุดโคนเลย เสียวจนทนไม่ไหว น้องบอกว่าไม่ต้องกลั้น งานนี้ได้จอดรถเข้าซองเลยครับ

เสร็จแล้วก็มาล้างตัว น้องก็มานัวๆ แต่ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ เลยบอกน้องนอนกอดกันแทน จนใกล้หมดเวลา ผมก็แต่งตัว น้องพามาส่ง แถมจุ๊บให้ทีนึง งานนี้กลับบ้านสบายตัว คราวหน้าต้องกลับมาซ้ำแน่ๆ ครับ

คชจ. 2,300 ทิปน้อง 500
ปากอบร้านนะครับ ไม่ได้ถ่ายรูปน้องมา
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:05:38 PM 25 กุมภาพันธ์ 2015 »

ขอบคุณ การบ้านดี ๆ จากท่านสมาชิก

ผมได้ยินกิตติศัพท์มานาน  สำหรับ น้องปันปัน ฉายา ลิ้นอสูร

การบ้านฉบับนี้ มายืนยันให้มั่นใจเลยว่า

ปากดีเยี่ยม  มิดสุดโคน  ระดับจอดรถ

แค่ฟังก็อยากไปโดนละครับ
Anpan
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:15:09 PM 25 กุมภาพันธ์ 2015 »

ขอบคุณพี่เอ๊บบี้ด้วยนะครับ สำหรับกำลังใจครับ
หลินฟง
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:28:55 PM 26 กุมภาพันธ์ 2015 »

หาที่จอดรถ อยู่พอดี  22_key@2x
SonTeen4U
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:27:49 PM 11 มีนาคม 2015 »

ลิ้นอสูรไม่ได้ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)