Ads
 03:23:50 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โมจิไซต์มินิ งานทอนที่คุณตามหา  (อ่าน 10328 ครั้ง) A A A A
Abbstrapp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:05:53 PM 22 กรกฎาคม 2017 »

เมื่อกลางเดือนมีโอกาศไปรอบที่3 อารมคนเหงา.. คุยกับPR ขอเลือกน้องสายบู้ไว้3คน PRก็แนะนำให้ ผมก็พุ่งไปยังร้าน เหตุการสุดเฟลก็เกิดขึ้น เมื่อน้ิงๆที่เล็งไว้กับprขึ้นงานกันหมด ผมนี่รู้สึกหล่น แต่ไหนๆก็มาเลยขอจัดหน่อย เหลือ3คนให้เลือก ผมก็เห็นน้องโมจินี่แหละไซต์ถนัดมือ เห็นเค้าว่าคนนี้งานทอนเพียบ...ไม่พูดพร่ำทำเพลงจ่ายค่าสินสอด พอถึงห้อง โอโห่ ไม่ต้องคุยคับน้องจู่โจมผมทันที พลัดผมลงขึ้นไปนั่งบนตัว ไซต์ทุกอนูของผม ผมบอกว่าอาบน้ำก่อนไหมเย็ดๆ 55 น้องเค้าจึงเบามือ พอถึงห้องน้ำก็นั่นแหละห้ะ จัดหนักจัดเต็มผม แบบว่าผมแพ้ทุกทาง น้องเล่นร้องสดเลย ผมได้เงินทอนมาละ น้องเค้าดูเหมือนอร่อยมาก ผมนี่ขาแทบทรุด จะเอาออกก็ไม่ให้ เลยบอกน้องว่าขอแตกพ่ายเลยนะในห้องน้ำเลย น้องเค้าก็จัดถี่ทั้งคลึงทั้งดูด เลยยันลูกนิมิตผม จนผมแตกพ่ายคาเนินสีชัง อันขาวเนียน... บอกเลยว่าสุดๆ พอน้องล้างทุกอย่าง ก็ออกไปข้างนอกผลักผมลงเหมือนจะกินผมทั้งตัว ดูเลียทั่วร่าง ไม่ถึง2นาทีงูสิงผมมันก็ผงาด น้องก็ไม่พูดพร่ำจัดสด ให้ผมทันที หมวกกันน๊อคนี่โยนทิ้งเลยคับ ผมจึงสู้ด้วยการ จับตัวน้องพลิกและลงไปทาสีบ้านให้ ของน้องฟิกำลังน่าหม่ำ ผมเลยจัดลิ้นมังกร น้องร้องลั่น เอานิ้วลองเชคขุนเขาดูบอกเลยฟิตมาก แค่นิ้วเดียวยัฃแน่น บอกเลยว่างูสิงคงเจ้าถ้ำนี้ไม่ได้5555 แต่น้องก็จับผมพลิกขึ้นขย่ม ผมเซฟตัวเองเพราะไม่ได้ใส่หมวกจึงอด สอดงูเข้าถ้ำ แต่ไม่เป็นไรคับผมกดตัวน้องลงหวังจะเผด็จสึก น้องก็ร้องเพลงแบบฮาร์ดคอ ผมเคือนน้องว่าระวังลั่นนะ แต่น้องไม่ผ่อนเลย ผมเลยสบโอกาศ ในเมื่อเตือนแล้วไม่ฟัง ผมก็เลยลั่นไปเองงงงว ไมค์แตกคาปากน้องเลยคับ มาเยอะพอสมควร55 จนล้นออกเปื้อนที่นอนหมด( สงสารแม่บ้าน)
น้องก็งงๆไปแต่พูดอะไรไม่ได้ เพราะมวลศาลเต็มปากไปหมด สรุปแล้วทอนกระจายคับ
น้องไปล้างตัวแปรงฟันแล้วมานอนตรงน่องรอเวลา มือก็ไม่สุขเขี่ยงูไปมา ผมก็สบายตัวเลยคับ2ที
ลูบหัวน้อง น้องคงชอบเคลิ้มหลับเลย
สรุปคับ
Gf = 10
ช่วงล่าง แน่นมาก ผมกดไม่ลงเลน
ไฟหน้า ตามสัดส่วนน้องคับ พอเหมาะ
ชอบที่อารมร่วมน้องเค้า ดุมาก
หน้าตาน่าฟัด ^^
#ผมได้โบนัส ร้องเพลงสด กับ ไมค์แตกคาปากระหว่างร้องเลยคับ
น้องเค้าไม่ว่าอะไร ดูเหมือนจะชอบด้วยซ้ำ
#ต้องซ้ำคับคนนี้ โมจิ 36_key@2x
Trueyou
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:43:58 AM 23 กรกฎาคม 2017 »

ร้องเพลงจนไมแตก แจ่มมาก
imready
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:26:13 PM 24 กรกฎาคม 2017 »

การบ้านแหล่มมากครับ ชอบมากๆ
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:38:29 AM 19 ตุลาคม 2017 »

41_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)