Ads
 08:52:43 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปิ่น(โต) โนตม+คุ้ม สุดๆ ที่ แนนซี่ (ปลาแอบถ่าย)  (อ่าน 50130 ครั้ง) A A A A
ณ้องหนึ่ง
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:47:16 PM 25 พฤษภาคม 2015 »

วันนี้ เลิกงานเร็วครับ จริงๆ ขอวีซ่า ผบ.ทบ. บอกว่า ทำงาน ดึก 55 5 5 เลยแวะมา บ้านหลังที่สอง สักหน่อยย วาเลนไทน์ ปิ่นเกล้า..

เดินเข้าไปดูปุ้บบ เชียร์ประกบ ทันที ตอนนั้น ประมาน 4 โมงครับ เด็กนั่งอยู่ประมาน 7-8 คน ไม่มีแถวบนเลย นั่งดูสักพัก ก็ออกมา

แต่ในใจผมคิด ทางหนีทีไล่ ไว้แล้วครับ ว่า ถ้าวาเลนไทน์ ไม่ได้ กะจะไป แนนซี่ เพราะว่า แอบเก็บลายแทง ไว้มากมายเหลือเกินนน 10เบอร์ก็ต้องมีสักเบอร์ละโน้ะ 55 55

เลยควบรถ มุ่งหน้าไป แนนซี่

จอดรถป๊าปป เดินขึ้นปุ้บ ยังไม่ทันจะ หยอดตูดลงเก้าอี้เลย เชียร์ บอก 2200 คนนั้นเด็ดนะครับ งานดี ผมก็แอบตกใจ เฮ้ยพี่ ตูดผมยังไม่ถึงเก้าอี้เลยย 5 5 5

แต่ ฝั่ง 2200 ก็ไม่ค่อยโดดเด่นเท่าไหร่ ฝั่งนั้นมีอยู่ประมาน 5-6 คนครับ ยังไม่ค่อยสเป๊ค

เลยหันมาฝั่ง 1700 เชียร์ บอก น้องเสื้อฟ้า นมสวยหยั่งงี้(พร้อมหันมายกนิ้วโป้งให้) งานดี ผิวพรรณดี บริการดีมาก เฟรนลี่ คุยเก่งง ผมก็แกล้งเชียร์ "ใช่ป่าววววววววว จริงปะเนี่ยยย"

"จริ๊งงงงงงงง" พี่แกตอบมา ผมก็เลย เออ ออ ห่อ หมก... เอ้าาา ก็ได้พี่ ถ้าพี่เชียร์ซะขนาดนี้ เอาตามความจริงๆ ตอนนั้นความกำหนักเริ่มครอบไข่ แล้วครับ 5 5  55

จ่ายตังปั๊ป น้องทักทาย สวัสดีค่ะ เดินควงแขน ขึ้นห้อง

ขึ้นห้องปุ้ป สั่งน้ำ ระหว่างรอน้ำ ก็ละลายพฤติกรรมน้องก่อนน ได้ใจความว่า

ชื่อ ปิ่นโต (จริงๆน้องชื่อปิ่น แต่นมโต ก็เลยเรียกว่าปิ่นโต แล้วน้องก็เอานมมายัดหน้าผมหนึ่งที แล้วถาม ปิ่นโตไหม 5555 ) อายุ 27 เป็นคน นครพนม

พอน้ำมาส่ง ก็ทิปแม่บ้านไป เส็ดแล้วว น้องก็บอก ถอดเลยคะ เดี๋ยวหนูนวดให้ก่อนน... เอ้อออ ดีนะ มีนวดก่อน รอน้ำเต็ม ผ่อนคลายฝุดๆ 55 5

น้อง นวดไป บอดี้ ไปครับ นมสวยมาก เลยจัดการ เทสแคลเซียม ก่อนเลยย เช็คคุณภาพของง ปรากฏว่า นมจริงครับบ ไม่เหลว ใหญ่มาก จุกสวย แต่ไม่นอล

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:52:10 PM 25 พฤษภาคม 2015 »

นวดแพ้พพพ เดียวว น้ำก็เต็ม น้องบอก แช่น้ำเลยคร่าาา า....

ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันน น้องพูดเก่งมากก มีเรื่องคุยได้ตลอดดด รู้สึกว่า เคมี ตรงกัน เพราะผมก็ชอบคุยย คุยกันไปคุยกันไป ผมก็ยืนหน้าเข้าไป น้องก็ยืนหน้าเข้ามา ริมฝีปากเราก็ประกบกัน นัวเนีย กันในอ่างง

ระหว่างอาบน้ำ

น้องก็ บอดี้ไปด้วย เอานมชักว่าวไปด้วย  ผิวน้องลื่นมากเลยครับบ นมก็ใหญ่ เสียวสุดๆ

นัวกันไปกันมา คุยกันไปกันมา ระหว่างล้างตัว 

น้องถาม: นี้มีแฟนยัง?
ผมก็ตอบ: มีแล้วว
น้องก็บอกว่า : ขออนุญาติ แฟนวันนึงนะ แล้วก็ลงไป สเปรย์ สด มังกรดิน ของผม

การสเปรย์ของน้อง ช่างโหดร้าย และรุณแรง มากมายครับ ได้อารมณ์ฟิวๆ มาหาชู้ ครับ 5555555

ผมไม่รอช้า เห็นน้องมาแบบนี้ ผมจึง กดหัวน้องทันทีครับ กะให้สุดคอไปเลยครับ 5 5 5 5

สเปรย์ได้สักพัก ก็ ล้างตัว ไปรอบนเตียงครับบ

เมื่อผม เช็ดตัว นอนรอบนเตียง บทรักของเราก็เริ่มขึ้นน โดยที่น้อง ขึ้นมาจู่ โจม ผมก่อนน น้องเริ่มที่ช่วงบน ค่อยๆ ไล่มาช่วงล่าง สเปรย์สด  น้องสเปร์ย ได้โหดมากมายครับ จังหว่ะน้อง ช้า สลับเร็ว

น้องสเปร์ยดีครับ นานด้วย ไม่อิดออด พอ มังกรดินผมได้ที่ น้องก็จัดการ เอาปากใส่ CD ให้ครับ  แล้วก็เริ่ม บทเรียนท่าแรก ของเรา WOT

น้องขึ้นได้เสียวมากครับ ช่วงล่าง ไม่หลวม แต่ไม่ฟิต กำลังพอดี ยังมีความรู้สึกรัดอยู่ครับ น้องขึ้นได้ดี ระหว่างน้องขึ้น ผมสวนน้องทุกดอกครับ น้องขึ้นได้สักพัก

ผมก็ใช้ภาษากาย บอกให้น้องลง แล้วผมก็ ขึ้นให้น้องครับ จัดท่า เบสิคไป คราวนี้ ได้เห็นหน้า+นมของน้อง มันช่าง ได้อารมณ์ มากเลยครับ หน้าที่แสดงถึงความเสียว หลับตาพริ้ม เสียงครางในลำคอ

นมที่เด้ง ไปถามจังหว่ะ  ทุกท่าทาง ทุกสัมผัส ทุกอิริยาบท ตอนนั้น มันช่างหอมหวาน มันช่างทำให้ผมมีความสุข  จนเหมือนจะถึงฝั่งฝัน.....   

ผมไม่รอช้าเมื่อรู้ว่าตัวเองจะเพลียงพล้ำ สิ่งที่ทำตอนนั้นคือ เปลี่ยนเป็นท่า Doggy ครับ

ผมไม่รอช้าา รีบเร่งจังหว่ะ ในท่าDoggy ทันที พร้อมกับเสียงครางง ของน้อง เริ่มมีมากขึ้น จาก ที่ครางในลำคอ ตอนนี้ออกมานอกลำคอ แล้วครับ บรรยากาศในห้องที่มีเสียงหัวเราะ ได้หายไป

เหลือแต่เพียง เสียงคราง และเสียงลมหายใจของกันและกันน จนวินาทีสุดท้ายของผมมาถึง ผมจึงรวบรวมกำลังทั้งหมดที่มี ยัดมังกรดิน เข้าไปให้ลึกที่สุด แล้วในที่สุดก็ ฟินนาเล่ห์........

เมื่อผมเส็ด ภาระกิจในยกแรก ผมก็ก้มตัวลง บรรจงจูบน้องอย่างแผ่วเบา

น้องก็เอามือมาทุบหน้าอกผมเบาๆ แล้วบอกว่า "เสียวนะ เทอหล่ออ่ะ เค้าเส็ดไปตั้งแต่ท่าแรกแล้ว"  ผมนนี้ ยิ้มเลยมันเป็น มีความสุขมากๆ เลยครับตอนนั้นน

เส็ดปุ้ป น้องก็ถอดถุงให้ นอนคุยกันน น้องบอกว่า ถ้าผมไม่มีแฟนนะ แล้วเจอกันข้างนอกนะ น้องจะขโมยกลับบ้านน หน้าตาแบบนี้ไปแถวบ้านน้องนี้โดนสาวรุมแน่  5555555 

ก็นอนคุยกัน จู๋จี๋ไป น้องก็นวดคอ นวดไหล่ให้ สบายมากครับ  สักพักมังกรดิน เริ่มมีแรง  น้องก็มา สเปรย์สดให้ แต่คราวนี้ นานหน่อยย รอบ2 นิเน้อะ

เวลาทุกวินาที ที่ผ่านไประหว่าง อยู่กับน้องเค้า ช่างมีความสุขเหลือเกิน  เพราะน้องดูแลดีมาก เฟรนลี่ ขี้เอาใจ คุยเก่ง ที่สำคัญ นมใหญ่ มากครับ ชอบบ ><"

---- ยกที่ 2 เริ่มขึ้นน -----

ครานี้ หลังจากสเปร์ย สดแล้ว น้องก็เอาปากใส่ถุงให้อีกเช่นเคย ครับ แต่คราวนี้ ผมขอขึ้นก่อนบ้างง ผมจึงเอาหมอนมารองเอวน้อง เพื่อ position ที่ดีในการทิ่มแทงน้องครับ

แน่นอนครับ ด้วยความกำหนัดที่มากกว่าเดิม เพราะเริ่ม คุ้นเคยกันน้อง น้องก็เริ่มคุ้นเคยกับเรา จึงจัดไปหลายท่าครับ ไม่ว่าจะกางขา หุบขา พาดบ่า

ระหว่างช่วงล่างกำลังซอย  ผมก็ก้มตัวลงไปจูบ และแลกลิ้น กับน้องอย่างดูดดื่ม + ลงไปดูด นมน้อง ด้วยความที่ว่า หมั่นเขี้ยวมากครับ นม อะไร จะสวย และใหญ่ +จุกน่าดูดขนาดนี้

สุดท้ายยย ก็เป็น ท่า Doggy ท่าโปรด ครับ คราวนี้ นาน หน่อย คุ้มครับ ไฟท้าย น้องกลมกลึง และใหญ่มาก เหมาะมากกับท่านี้ 5555

สุดท้าย ก็จบเกมครับบ ล้างตัว ใส่ชุด พอใส่ชุดน้องเส็ดก็มานั่งเล่น นอนเล่นกับผม บนเตียงครับ น้องบอก เอาไลน์ มา เผื่อนอกรอบ น้องช่างเร้าใจจริงๆ 5 5 55

สรุปคะแนน

หน้าตา 8.75/10 น้องหน้าสวยครับ ไม่สวยผมไม่เลือกหรอก 5 5 5
ไฟหน้า 9.5/10 ใหญ่มาก จุกสวยมาก
ไฟท้าย 9/10 กลม นิ่ม  น่าด็อกกี้ครับ
หุ่น 8/10 น้องไม่ค่อยสูงครับ
บอดี้ 8.5/10 งานดีครับ ตัวน้องลื่นมากกกก
สเปรย์ 8/10 น้องสายลึกสุดคอครคับ ไม่ใช่สายลิ้นระรัว แต่จังหว่ะน้องยังไม่ถึงใจพี่เท่าไหร่ แต่เสียวอยู่ครับ
บริการ 10/10 คุ้มครับ
GF 10/10 เหมือนหนีแฟนมา อยู่กับชู้ ชอบบบ 5555

สรุป คะแนนรวม  9/10

ค่าใช่จ่าย

1700+500+100

ค่าน้อง+ทิปน้อง+ค่าน้ำ

**สรุปการบ้าน ฉบับนี้ ของ น้องปิ่น(โต) V18 นะครับ น้องเฟรนลี่ คุยสนุก เอาใจดีมาก งานดีครับ :))

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
guilin136
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:38:46 PM 27 พฤษภาคม 2015 »

สุดยอดเลยค้าบบ  45_key@2x
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:15:39 AM 29 พฤษภาคม 2015 »

ราคาดีครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:05:44 PM 30 พฤษภาคม 2015 »

ต้องไปมาจริงๆหละครับ เพราะ การบ้านฉบับนี้เลย

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:06:48 PM 30 พฤษภาคม 2015 »

ขอบคุณนะคับที่ อัฟเดตห้องนี้ อีกครั้ง  เดี๋ยวผมไปแล้วจะอัฟมาบ้าง

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:02:03 PM 30 พฤษภาคม 2015 »

ขอบคุณนะคับที่ อัฟเดตห้องนี้ อีกครั้ง  เดี๋ยวผมไปแล้วจะอัฟมาบ้าง

สู้ๆครับ รออ่านการบ้านนะจ๊ะ  177_key@2x 177_key@2x 177_key@2x

SDM_RANGER
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:56:26 AM 03 กรกฎาคม 2015 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน และ ปากอบนะครับ
แต่ ปล. ไปไม่เคยชวนเลยน๊าาาาาาาาาาาาาา คริ คริ
JimRoss
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:04:51 AM 23 มิถุนายน 2016 »

พรุ่งนี้ลางาน น่าใจแตกมากๆเลย  19_key@2x
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:46:46 AM 19 ตุลาคม 2017 »

41_key@2x
แท็ก: แนนซี่ 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)