Ads
 03:14:55 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านแรกใน SDN กับการพบตัวท็อป (แชมเปญ FFM)  (อ่าน 22414 ครั้ง) A A A A
KaoGui
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:13:43 AM 02 ตุลาคม 2015 »

[size=18สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ แห่ง siamdaynight ทุกคน เพิ่งมาเป็นเม็มเบอร์ของเวปนี้ได้ไม่ถึงเดือนครับ ติดตามผลงานของเหล่าพี่ๆ มาได้ระยะหนึ่งล่ะครับ วันนี้มีโอกาสเอาประสบการณ์ของผมมาเล่า แลกเปลี่ยนประสบการณ์ให้เพื่อนฟังบ้าง
จากการที่ได้ขอไลน์พี่ EBBY แวมไพร์ ของเราไป เพื่อขอคำปรึกษา ให้คำแนะนำแก่ผม ซึ่งนานๆ จะได้นวดกับเค้าซักทีนึง ว่าขอให้พี่ EBBY ช่วยแนะนำน้องที่จะทำให้ผมหายอัดอั้น หายอยากไปนานๆ
pt][/size]  177_key@2x

พี่ EBBY ก็แนะนำมาให้ตั้งหลายคนครับ แต่ผิดที่ผมเองที่ฤกษ์สะดวกของผมไม่ตรงกับน้องๆ เค้า ไม่ว่าจะเป็นน้องทอรัส น้องชีวาส กีกี้ ทับทิม แห่งฟังกี้สปา  หรือว่าน้องวิสปี้ นาริ และที่พี่เอ๊บบี้แนะนำสุดๆ คือน้อง เ ลิ ฟ ลี่ แห่งทัช มา ฮาล ก็เวลา และจังหวะไม่เอื้อกันซะได้
จนจ่อวันที่ผมจะต้องขึ้นชกแล้ว ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ กลัวว่าถ้าวอร์คอินเข้าร้านไป แล้วจะไม่เจอสิ่งที่ใช่ เอ...เอาไงดีหว่า
ครับ มีวันหนึ่งไลน์กรุ๊บแวมไพร์ พี่เอ๊บบี้ ก็ส่งรูปปาน้องคนหนึ่งมาให้ดู แต่บอกพิกัดว่าน้องประจำอยู่ ณ  FFM คลองลำเจียก แวมไพร์ของเราบอกด้วยว่าคนนี้ก็ต้องขึ้นให้ได้เพราะเป็นตัวทีเด็ด ฟีลแฟน เซ็กส์ซี่ นางแบบ จัดจ้าน ฯลฯ ครับ ซึ่งก็คือน้องแชมเปญ นั่นเอง
555 ผมได้อ่านแล้วก็เลยลองไลน์ไปถามพีอาร์ร้านว่า น้องแชมเปญ พอจะเข้าร้านรอบแรกได้มั้ยครับ ถ้าได้ "จอง" พีอาร์ใช้เวลาซักแป๊บ ก็ตอบกลับมาว่า เรียบร้อยครับพี่
กลายเป็นว่าคนที่ผมเล็งไว้ตลอดเดือน อ่านการบ้านพี่ๆ มาทั้งเดือน ผมไม่ได้ขึ้นด้วย แต่กลับได้น้องอีกคนที่อยู่นอกกระแสความสนใจมาตลอดซะได้
171_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:13:52 AM 02 ตุลาคม 2015 »

ถึงวันดีเดย์ ผมเดินทางไปถึงร้านตั้งแต่ก่อนเที่ยง พีอาร์บอกว่าเดี๋ยวประมาณเที่ยงครึ่งน้องก็มาล่ะครับ คอนเฟิร์มให้เรียบร้อย
ผมก็นั่งโซฟารออย่างใจจดใจจ่อ เคยอ่านการบ้านของสมาชิกพี่ๆ ในห้องการบ้าน kpc ต่างลงความเห็นเป็นเสียงเดียวว่า เธอคือสุดยอดเบอร์หนึ่งของร้าน ณ ชั่วโมงนี้
ใครไม่ได้ขึ้นกับเธอถือว่าคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง 555
ด้วยความที่ผมนานๆ ที จะนวดซักครั้ง ก็เลยประหม่าไม่น้อยที่จะเจอกับตัวท็อปดาวดัง คือ กลัวจะวางตัวไม่ถูก
แล้วไหนจะขอจับปามาลงการบ้านอีก จะเอ่ยปากยังไงดีหว่า
แล้วเวลาประมาณ 12.10 น. น้องแชมเปญก็มาถึงร้านก่อนเวลา ตอนที่เธอเดินเข้ามาผมก็ยังไม่รู้นะครับว่าคือเธอ เพราะเคยเห็นรูปแค่รูปเดียว เชื่อมั้ยครับผมเห็นน้องผู้หญิงคนนี้เพียงแว๊บแรก ผมถูกชะตา เกือบจะบอกกับพีอาร์ว่าน้องๆ พี่ของเปลี่ยนเป็นขึ้นกับคนนี้ได้มั้ย ? ฮา... ด้วยความที่ไม่รู้ว่าคนๆ นี้ก็คือแชมเปญนั่นเอง น้องเดินเข้าไปหลังร้านซักแป๊บ พีอาร์ถามผมว่า พี่จะขึ้นเลยมั้ยล่ะ น้องพร้อมแล้ว ผมชีนิ้วไปทางด้านหลังแล้วถามว่า นี่คือแชมเปญ ? พีอาร์พยักหน้า เอาล่ะเหวย แสดงว่าเคมีถูกกันล่ะ จะช้าทำไมล่ะครับ เฟิร์สอิมเพรสชั่นแรกพบ ไม่ได้เกิดง่ายๆ ผมก็ตอบตกลงสิครับ
แชมเปญเดินมารับผมพร้อมกับคล้องแขนผมเดินขึ้นห้องหมายเลขเจร็ส (7) กลิ่นน้ำหอมอะไรไม่รู้หอมมากๆ ด้วยความสูงของน้องที่น่าจะ 165-167 แล้วไหนจะใส่ส้นสูงอีก ตอนเดินควงกันขึ้นไป ผมนี่ดูเตี้ยไปเลย 55 ผมสูง 175 อ่ะนะ ผมนึกในใจตลอดการเดินขึ้นบันไดว่า ลายแทงคนนี้ไม่ผิดคนแน่นอน สมกับคนที่นานๆ ที แบบผมแน่นอน
น้องแชมเปญเป็นผู้หญิงที่ทรวดทรงไม่สะบรึมมากนัก หน้าอกแท้ๆ ไม่ผ่านการโม
รูปร่างโดยรวมทั้งหมด ผมว่าสเป๊คชายไทยทุกคนครับ คงด้วยเพราะใบหน้าคม โฉบเฉี่ยว
ดวงตาใสบ๊องแบ๊วอยู่ในที แต่ปนความเซ็กส์ซี่ ที่มาพร้อมกับผิวสีออกน้ำผึ้ง  แขนขา เรียวเล็กสวยงาม ผมยาวสวยเก๋ พิมพ์นิยมครับ
คือ พูดง่ายๆ ว่า ถ้าไปเจอที่ร้านเหล้า ก็คงอดไม่ได้ที่จะตรงเข้าไปชนแก้วขอไอดีไลน์ล่ะครับ
172_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:42:18 AM 02 ตุลาคม 2015 »

พอเปิดประตูห้องเข้ามา น้องถามผมว่าเคยมามั๊ยคะ ผมตอบไปว่าเคยมาหนนึงเมื่อ 3-4 เดือนก่อนแล้ว
แต่ไม่เคยเจอแชมเปญมาก่อนนะ น้องยิ้มๆ ให้แล้วถามผมว่าทำไมเลือกขึ้นนู๋ล่ะคะ ผมยิ้มๆ ตอบไปว่าพี่ได้ยินชื่อเรามานานล่ะ
เลยอยากเจอซักครั้ง พอเจอแว๊บแรกก็ถูกโฉลกมากๆ น้องยิ้มให้แล้วยื่นหน้ามาใกล้ ผมเลยจุ๊บหน้าผากไปเบาๆ 1 ที
แล้วบอกกับน้องว่า ขอจับปาสวยๆ เอาไปลงการบ้านเพิ่มความ Hot ให้นะ
น้องยิ้มๆ ตอบว่าได้ค่ะ แล้วถามผมว่านู๋ฮอทมากเหรอคะพี่ เค้าพูดถึงนู๋ว่ายังไงบ้าง
55 ผมก็เลยตอบน้องไปว่ามีแต่คนชมว่าแชมเปญเป็นเบอร์ 1 ในทุกด้าน ระหว่างคุยกันผมก็เก็บภาพไปเรื่อยๆ น้องเป็นคนคุยสนุกครับ
ด้วยมาตรฐานของการเคยยืนเป็นแบบให้หลายๆ ค่ายมาก่อน จับปามุมไหนก็ออกมาสวยงามครับ น้องยิ้มมีสเน่ห์ และเซ็กส์ซี่จริงๆ ครับ

36_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:00:47 AM 02 ตุลาคม 2015 »

[size=16พูดถึงเนื้องานของแชมเปญเลยดีกว่าครับ
น้องถือว่าเป็นคนที่เฟรนลี่มากๆ ครับ ดูแลเอาใจใส่ยังกับผมเป็นแฟนไม่ได้เจอกันมา 3 เดือน พูดจาคะ ขา ผมพูดจาสุภาพกับน้อง
น้องก็ตอบกลับมาด้วยความสุภาพ ฟีลลิ่งระหว่างผมกับแชมเปญวันนั้น มันไม่ใช่การบู้ ดุเดือด เลือดพร่าน แต่อย่างใด แต่มันนุ่มนวล สมู๊ทไปทุกจุด
ไหลลื่นเหมือนคนรู้ใจกัน โดยเฉพาะการแสดงออกทางใบหน้า ฝีปาก ผมกับน้องแทบไม่ได้ผละริมฝีปากออกจากกันเลย
เอะอะ ก็จุ๊บและแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ส่วนล่าง รวมถึงส่วนโค้งเว้านูนที่สัมผัสกันได้ทุกจุดของร่างกายแทบจะไม่ได้แยกออกจากกัน
จะแยกออกมาก็เป็นการแยกมาตามจังหวะของมันที่ควรเป็น
น้องตามใจผมทุกอย่าง และเป็นผู้นำในยามที่ผมหมดแรง
สมแล้วครับ ที่มีแต่คนหลงชอบเธอ และมีแฟนคลับเยอะจริงๆ ผมเองก็ขอเป็น 1 ใน FC ของแชมเปญด้วยคนครับ
อ้อ... แล้วน้องเองก็เป็นคนทำงานที่มีทัศนคติที่ดีมากๆ ผมคุยด้วยแล้วชื่นชมสำหรับผู้หญิงคนนี้ครับ
ดังนั้น จึงไม่เกินเลยนัก ถ้าผมให้คะแนนกับเธอเต็ม 100 ครับผม
pt][/size] 516_key@2x

วันนี้ขอจบการบ้านไปด้วยปาเซ็กส์ซี่ตัวนี้นะครับ

150_key@2x

iamno5
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:16:56 PM 02 ตุลาคม 2015 »

ของขึ้นเลย.Thank you 515_key@2x
kotaroae
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:16:36 AM 03 ตุลาคม 2015 »

เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ  179_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:16:55 PM 03 ตุลาคม 2015 »

501_key@2x
สมดังที่หลายๆ ท่าน รวมถึงท่าน vampire ได้กล่าวขวัญถึง สุดยอดครับ
ของขึ้นเลย.Thank you 515_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:17:58 PM 03 ตุลาคม 2015 »

177_key@2x ต้องไปลองดูนะครับ แล้วก็จะหลงไม่รู้ลืมแบบผม  28_key@2x
เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ  179_key@2x
madcat666
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:59:38 AM 04 ตุลาคม 2015 »

ขอบคุณครับ 506_key@2x
nightlive
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:59:43 AM 04 ตุลาคม 2015 »

การบ้านดีมากเลย  151_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:23:45 AM 04 ตุลาคม 2015 »

ขอบคุณการบ้านท่านเขากุย

น้องแชมเปญกิตติศัพท์เลื่องลือมาก. แวมไพร์ต้องไปลอกแน่นอน

ปาสวย. รอชมการบ้านอีกนะ
rangisser
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:59:22 PM 04 ตุลาคม 2015 »

ขอบคุณมาก ๆ เลย 179_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:42:17 PM 04 ตุลาคม 2015 »

164_key@2x เดินทางสายเดียวกับท่านแวมไพร์แล้ว ขอติดตามลายแทงดีๆ ตลอดไปนะครับ อิอิ
ขอบคุณการบ้านท่านเขากุย

น้องแชมเปญกิตติศัพท์เลื่องลือมาก. แวมไพร์ต้องไปลอกแน่นอน

ปาสวย. รอชมการบ้านอีกนะ
KaoGui
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:48:41 PM 04 ตุลาคม 2015 »

156_key@2x ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านการบ้านฉบับแรกของผมครับ  177_key@2x
korb
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:16:14 AM 05 ตุลาคม 2015 »

37_key@2x 164_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)