Ads
 04:52:44 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จากสายCมอรัดชื่อดังระดับประเทศคณะสุดยากส์ vs น้องใหม่น่าร้ากๆๆๆ+21สาวแซบ!!!!!  (อ่าน 5004 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 01:16:32 PM 14 ตุลาคม 2015 »

น้องโทลเวย์
มาใหม่ครั้งแรกในชีวิต อดีตนางแบบหน้าหยก
 รูปร่างโดนใจ "สูง168 สัดส่วน34-26-36"
กับโปรฯเบาๆถอดหมด 1500 บาทเท่านั้น!!!
งานสุดสตรีมเจ้าของคิวจองสถิติขึ้นซ้ำกระหน่ำ!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
วันว่างๆเหงาๆอารมณ์เปลี่ยวๆอย่างนี้เกิดขึ้นเมื่อไหร่ก็เป็นอันต้องขับรถมุ่งตรงไป lovely spa ทุกครั้งเรยย ครั้งนี้ก็เช่นเคยครับเข้าไปพบคุณแหม่มต้อนรับอย่างดีพูดคุยกันพักนึงแล้วก็เลือกน้องๆวันนี้รู้สึกไปสะดุดตากับน้องชื่อ โทลเว ตูปร่างสูงอวบเล็กน้อยหน้าอกใหญ่น่าจับจึงเลือกน้องแถมราคาเบาๆสบายกระเป๋าอีกด้วยขึ้นไปน้องก็ชวนคุยไปเรื่อยพูดจาดีครับแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำนีองอาบน้ำได้สะอาดมากกกโดยจะเข้นตรงนัองชายจะขัดๆถูๆสะอาดเป็นพิเศษ่นซะเราขึ้นเรยยแต่ขอพอไปต่อที่เตียงดีกว่าน้องนวดให้อยู่พักนึงแล้วก็หันหน้ามานองคงนึกว่าผมเกร็งเลยบอกว่าจับได้นะคะพี่เราก็ค่อยๆผลัดกันสำรวจตามที่ต่างๆข้องหน้าอกทำมาครับใหญ่กำลังดีเลยจับมันมือมากสักพักเติ่มนัวกันไปนัวกันมานองก็ขับนัองชายไปถูกับสาหร่ายโยกๆๆขึ้นลงๆๆไปมาสักพักผมก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้น้ำพุ่งหมดตัวสบายกันไปครับ55น้องงานดีครับพูดขาดีลีลาใช้ได้เลยราคาถูกกว่าน้องๆคนเื่นที่เคยขึ้นครับใครชอบสบายตัวราคาสบายกระเป๋าก็เช้ญมาจัดน้องโทลเวได้เลยครับไม่ผิดหวังครับ-.,-”   
  rafa123

อยู่ว่างๆไม่มีอะไรทำก็ต้องหาที่ผ่อนคลาย มาที่เดิมเวลาเดิมถึงร้านน้องรอรับ ขึ้นห้องกันเลย งานอาบน้ำสะอาด ไม่มีเสียวรูปร่างดี ผิวดำแดงเนียน ไฟหน้าดูมๆสวย หน้าตาน่าค้นหามานวดที่เตียง น้ำหนังมือดี นวดหลัง นวดข้างหน้าเพลินเคิ้มจนเกือบหลับมาเริ่มบิ้วกัน ชิวหาพาเพลิน วนไปทั้งตัว เล่นเอาขนลุกเลยต่อด้วยเอาคู่หน้ามาค่อมเกียร์ เร่งสปีดไปเรื่อย ทนไม่ไหวละขอพลิกมาบ้าง ดูดคู่หน้าก่อนมันกลมมาก เลื่อนลงต่ำ วนเวียนแถวหน้าท้องมือก็คลำไปเรื่อยๆ หนึบดี ไม่ไหวละ ปล่อยของดีกว่าให้น้องขึ้นบน ขย่มเกียร์ ไม้ต้องใช้มือ ปิดงานกันไปแล้วก็มานอนพัก นัวกันนิดหน่อย ล้างตัวกลับบ้านแบบสบายๆมาลองเองละกันนะ งานดี ราคาเบาๆ-.,-”   
  saw001 

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)