Ads
 06:24:52 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ vs ลูกสาวไฮโซแว้บมาทำ ไม่เคยมาก่อน+17นางฟ้า สุดแจ่ม!!!!  (อ่าน 3336 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:08:06 PM 31 ตุลาคม 2015 »

♥ น้องเมจิ ♥

พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋แท้ !!

ฟิวแฟน เนื้อแน่นๆ ผิวขาวเนียน  รูปร่างเฟิร์ม

ตึงไปทุกส่วน งานดี ตามใจไม่มีหวงตัว

ถ้าได้ลองล่องแก่งบนแพสวาทหาดสวรรค์กับเธอ

น้ำเจ่อนองไหลล่องท่วมตะลิ่งแน่นอน !!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

” มาย้ำอีกครั้งคับป๋ม กับน้องเมจิ  หลังจากที่จะจองแล้วพลาดเป้าไปสองรอบ ท่าจะ fc เย้อ พอควรครับและแล้วเราก้อได้เจอกานอีกครั้ง น้องใส่เกาะอกชมพูมารอรับ ไฟหน้าน้องเค้าน่าจะ35 ขาวพอสมควร วิ๊งๆผ่านเกาะอกมาเลยทีเดียว.  วันนี้มาย้ำเนื่องจาก ติดใจคุณภาพงานของน้องครับขึ้นห้องไปน้องขอผูกผม เราก้อแกล้งนัวน้องเค้าตอนผูกผม ตลกดีแล้วก้อไปอาบน้ามบนเก้ออี้วิเศษครับ นั่งให้จ้องล้างตัว เอาสบู่คลึงน้องชายเบาๆ ฟินดีนะครับน้องถูไป เราก้อดื่มนมไป ผมนี่ไม่ขาดปคลเซียมแน่นอน อิออ เราก้อมาต่อกันที่ห้อง น้องก้อบิ๊วจากบนลงล่าง จูบ และดื่มนมบ้าง สลับกันไป น้องเค้าเสตปดีมากนะครับ สลับจ่อให้เราเพลินกับความต่อเนื่องน้องเค้างานดีนะครับ ท่าไหนรีเควสได้เลย ผมนี่เปลี่ยนท่าไปมา น้องบริการดี มีอารมร่วมดีมาก น้องพับอย่างผม ออกตัวสองตามเคยครับสรุปนะครับ ใครชอบแนวอวบ ไฟหนาบึม งานกี๊ดี รุกรับเมพ ต้องลองดูสักครั้งเลยยยย  คะแนนนะครับไฟหน้า 9ช่วงล่าง 8หุ่นโดยรวม 7ครึ่งเนื้องาน 9เปนมิตร 9นวด 7ครึ่ง อาบน้าม 9ค้าบผมมมม.    -.,-”    
kitkat13

”ส่งการบ้าน แบบเต็มไม้เต็มมือกับน้องเมจิ @Lovely Spa ครับอยากไปผ่อนคลาย นึกถึงที่เดิมเลยครับ นั่นคือ lovely spa สอบถามถึงน้องๆ สะดุดที่น้องเมจิยังว่างอยู่ ส่วนตัวยังไม่เคยขึ้นงานกับน้องเขา แต่อ่านจากการบ้าน คำร่ำลือ ว่าใหญ่โต ของแท้แม่ให้มา บริการดี ทำให้อยากลอง เลยจัดการจับจองไว้ก่อน แล้วรีบไปหาน้องทันที........ไปถึงนั่งรอแปปนึงน้องก็ออกมารับพาไปขึ้นห้อง หน้าตาน้องสำหรับผมถือว่าใช้ได้ ไม่ถึงกับสวย แต่ก็ ok ไม่ได้คิดอะไร อยากรู้งานมากกว่า เข้าห้องคุยกันนิดหน่อย ก็พาไปอาบน้ำ น้องเมจิน่ารักครับ คุยกันเองดี แซวได้เล่นได้ น้องถอดผ้าออกมา หุ่นน้องเมจินี่น่าฟัดมากครับ อวบนิดๆ นมเต็มๆ เป็นประเถทเนื้อ นม ไข่ น่าหม่ำอาบน้ำเสร็จไปที่เตียง บอกน้องไม่ต้องนวดเห็นหุ่นน้องแล้วพี่ขอนวดน้องดีกว่า เต็มไม้เต็มมือมากครับ นมแน่นของแท้แน่นอน นวดน้องกินนมน้องพักนึง พร้อมสู้แล้วน้องเอาเจลมานวดน้องชายให้ เสียวมากๆ นี่แค่มือเบาะๆเองนะนี่ ใช้มือนวดพักนึง ทีเด็ดน้องเมจิเลยครับ ใช้นมนวด สัมผัสดีมาก เสียวมากครับ ปล่อยให้นมนวดพักใหญ่ เกือบจะเสร็จน้องเลยขอพักก่อน แล้วนัวเนียน้องซักพัก นอนให้น้องทำให้ใหม่ ตานี้ที่น้องใช้คือ โหนกของน้องสาว!! มาถูไถๆ โคนถึงปลายเลย เสียวมากๆครับท่านี้ ส่วนตัวยังไม่เคยเจอน้องคนไหนใช้ท่านี้เลย จังหวะถูไปถึงปลายนี่ สยิวมากพอรูดลงมาเหมือนๆปลายเราสามารถเสียบเข้าไปของน้องได้เลย น้องเขาเต็มที่ให้มากครับ เพราะถ้าเจอพวกลักไก่นี่เสียบเข้าได้เลย แต่แค่นี้ก็เสียวมากแล้วครับ คล้ายๆน้องมาขย่มให้เราเลย อารมณ์แบบเหมือนๆจะเข้าแต่ก็ยังไม่เข้า นี่สยิวสุดๆครับ เลยขอเวลาท่านี้ไว้ให้นานที่สุด พอไม่ไหวก็ให้น้องหยุดซักพักทำต่อ อยู่ท่านี้พักใหญ่เลยโดนใจมาก ทนไม่ไหวแน่นอนแพ้แตกไปในท่าที่สุดยอดนี้เลย เลอะเทอะตัวน้องเลย ก็พากันไปล้างตัว จะต่อยกสองก็คงเวลาไม่พอแล้ว เนื่องจากยกแรกกินเวลามาก แต่แค่นี้ก็สมใจอยากละครับ   น้องเมจิทีเด็ดที่หุ่นแน่น เต็มไม้เต็มมือ งานบริการดี เทคนิคเยี่ยม งานน้องใช้มากกว่ามือ ได้ความประทับใจกลับไปครับ-.,-”    
nasgusto

”เนื่องจากเป็นลูกค้าใหม่ร้านนี้ เลยให้PR แนะนำ บอกไปว่าของานดี งานจัด PR บอกน้องเมจิเลยค่ะ  เราก้อขึ้นมาอาบน้ามกาน น้องอาบสะอาดเนียนมากนั่งบนเก้าอี้ประจำของร้าน น้องก้อเอาสบู่ลูบไล้น้องชายเราเบาๆ เอาไฟหน้ามาคลึงบ้างไรบ้างรู้สึกทั้งสะอาดและฟินนนน  นมน๊มน้องเค้าไม่ธรรมดาเลย หม้อก้อใหญ่มว้ากกกกกแล้วเราก้อมาต่อกานที่เตียง ลีลาน้องดีมากจริงๆ ทั้งรุกและรับ บ่งบอกถึงประสบการณ์ ผมว่าถ้าคุณรีเควสอะไรไป เค้าget หมดแน่นอน Confirmเหมาะมากครับ สำหรับคนชอบงานดี และเต็มไม้เต็มมือ ถึงอกถึงใจ  ส่วนคะแนนความรุ้สึกส่วนตัวก้ออออหน้า      7ไฟหน้า   9ช่วงล่าง   8ฝีมือ      9การนวด  8อาบน้าม  9-.,-”    
kitkat13

”การบ้านวันนี้ นำเสนอประสบการณ์ การขึ้นงานคู่ หนึ่งชายปะทะสองนางฟ้า สองรอบในสองวันติดต่อกันการชึ้นคู่สองนางฟ้า จะจำลองภาพความจริงว่า ถ้าเกิดมีภรรยาพร้อมกันสองคน นอนเตียวเดียวกัน จะเป็นอย่างไร ?ใครจะไปรู้ สักวัน อาจจะมีสาวๆๆ หลงมาให้นอนกอด สองคน หรือสามคน ...แล้วคุณจะรับมือยังไงอ้อ  ขอทบทวนการบ้านครั้งที่แล้ว ...หนึ่งชาย Vs เฟย์+ยากิ+อิงลีชขึ้นสามเลยนะค่ะ เต็มที่เพื่อพี่คะ่ น้องเฟย์+น้องยากิ+น้องอิงลิช แห่ง Lovely Spa อีกหนึ่งการบ้าน ...........หนึ่งชาย สองนางฟ้าสองนางฟ้า สุดยอดฝีมืองานนวดเสียวๆๆๆๆ น้องเมจิ น้องเลมอล แห่ง Lovely Spa   วันนั้นตรงกะวันอาทิตย์  อากาศอบอุ่น สบายๆๆ  นอนอยู่บ้านสบายเกินไปไปหาเรื่องลำบากทำบ้างดีกว่า........ว่าแล้วก็ตรงไปหา นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน Lovely Spaวันนี้ นวดกะใครดีนี่  Pr นัท รู้ใจ  พี่คะ  น้องเมจิ คิดถึงพี่ค่ะ และนั้น น้องอิงลีชยังว่างงานอยู่ด้วยจัดไปเลยครับ  ขึ้นคู่  นางฟ้าเมจิ นางฟ้าหวานออกแนว ่Japan คู่กะ นางฟ้าอิงลิช ส่งตรงจาก England  OO ไม่ใช่ส่งตรงจาก Enlish  OK   ภาพน้องเมจิ............ดาวดังค้างฟ้า ลีลาเด็ด นมใหญ่ของแท้ ผิวขาวเนียนนุ่ม น้ำหลากตามใจ จัดให้เต็มเหนี่ยว เสียวถึงไส้ติ่ง ยิ่งลีลาบนแพยาง ได้ลิ้มลองแล้ว น้ำไหลนองล้นตะลิ่งเลยจ้า !!น่้องอิงลีช  บ้างซิสาวน้อยวัยใส ที่น่าลิ้มลองสุดๆ  ใหม่ๆ หวานๆ ยังไม่เก่ง แต่ตอนนี้เธอเปลี่ยนลุคใหม่ "หนูเปลี่ยนแนวค่ะพี่ หวานๆ ลูกค้าเบื่อ"หนูเลยลุยมันซ่ะแบบนี้หล่ะ!!"บู้ ๆ มันส์ ๆ กันไปเลยจ้า!!!!แล้วนี่ ภาพนางฟ้่า ชื่ออะไร  ทำไม สวย น่ารักจังเลยยยยยยยยยยยยยยยเดินตามนางฟ้าเข้าห้อง สองสาวมาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ .....น้องเมจิ ถอดเสื้อ ปลดกระดูมเสี้อน้องอิงลีช ถอดกางเกง รุกชิบลง...วุ้ย...มือซนซะด้วย....เสียวนะจ๊ะ   Zaaaa อาบน่ำกันสามคน สนุกสนาม น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องสามแรงแข็งขัง สามัคคีกันทำงาน ลองทดสอบฝีมือ นางฟ้า สักกะหน่อยซิ .........นั่งลงตรงเก้าอี่ ...น้องเมจิรู้งาน......นวด kapoo ด้วยสองขา สองเต้า และ....??นั่งลงตรงเก้าอี้....น้องอิงลีช ทำตามแบบอย่างน้องเมจิ .... นวดจากนวดด้วย สองขา สองเต้าแล้ว ยังมีท่า ..((  xyzaaaaaza  ))  ตามมาด้วย.... ขอบคุณครับ นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ที่บริการงานอาบน้ำ ได้อย่างยอดเยี่ยม..........ขอบคุณครับ  นึกแล้ว ยังเสียวไม่หาย  ขอพักทานน้ำสักแก้วครับ กลับมาเสียวกันต่อ  บนเตียงนอนนอนหงาย  นวดแก้เมื่อย  สบายตัวนางฟ้่าแบ่งกันนวดคนละครึ่งตัว แบ่งซีกซ้าย และขวา ..แบ่งครั้งบนล่างบ้าง ...นี่ยิ่งสบายตัวมากขึ้น...แต่ ส่วนล่างนี่ซิ  น้องเมจิ จับแยกขาออกแล้ว ล้วงใต่.((( zzaaa )))...ล้วงเล่นตรง....ไม่ไหวเสียวจี๊ดแลยนอนหงายดีกว่า..........นี่ซิยิ่งเสียว ยิ่งมันในอารมณ์  มาพร้อมๆๆกัน สี่มือ สี่เต้า..ทั้งจับทั้งดูด...ลูบเลีย จากบนลงล่างสลับกัน แบ่งกันขึ้นบนลงล่างคนนอนหวาย....ก็นอนเสียวซิครับ....ยิ่งเจอท่าที่เด็จจากน้องเมจิท่านั้งขย่ม ใช้มืออุ่ม...บีบๆๆๆ คลายๆๆ รีดหมุนวน....น้องอิงลีช  ขอลองบ้างยิ่งเสียวมากขึ้น  ก็น้องไม่ยั่งมือเลย ปันหมุนวน เหมือนสายนัำวน...เล่นวนเฉพาะ จุดศุนย์กลางความเสียวยอมแพ้แล้วครับ ..............พี่ค่ะ  ขอวนต่ออีกรอบค่ะนะ  หนุดดี........น้องอิงลีชครับ   รอบหน้าครับ ไม่พลาดแน่นอน .....ใครสนใจ ให้น้องอิงลีช  ปันหมุนวนบ้าง  ลองได้ครับ ..แล้วจะรู้ว่า   นางฟ้า English จาก Enland คนนี้ ฝีมือสุดยอด ขอบคุณอีกครั้งครับ  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน....นางฟ้าเมจิ  นางฟ้าอิงลิช

-.,-”

somsakbest

"....ดูแต่รูปอ่านแต่การบ้าน ไม่เคยได้เจอเนื่องจากน้องมาช่วงกลางวันแล้วกลับตอนหัวค่ำเวลาไม่ตรงกัน พอดีช่วงนี้น้องเริ่มอยู่ดึกจองซะเลยเดี๋ยวจะพลาด มาถึงร้านน้องมารับหน้าตาแนวญี่ปุ่นสมชื่อเมจิ รูปร่างอวบอับชุดมันรัดหน้าอกเน้นๆ งานอาบน้ำโอเคสำรวจรูปร่างเล็กน้อย ของแท้แม่ให้มาแทบจะอดใจไม่ไหว มานวดที่เตียงน้ำหนักมือกำลังดี ลงน้ำมันกดรีดเส้นไปเรื่อยๆ สักพักก็ลงเจลเพิ่มคว่ามลื่นแล้วก็เริ่มบอดี้มองน้องในกระจกของมันขึ้นจุกอยู่ข้างล่าง ยกก้นสู้ทุกครั้งที่น้องเอาโหนกมาถูพลิกกับด้านหน้ามาบิ้วกันต่อ โดนชโลมด้วยลิ้นไปทั่วตัว งานพริ้วจริงๆยิ่งลงต่ำก้นนี่ลอยตามขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง นอนกอดกัน ชิมนม สำรวจเรือนร่าง บอกได้สามคำ เนียน แน่น แฉะ ฟิวแฟนสุดท้ายก็ให้น้องอยู่ข้างบน สไลด์ปิดงานไป ตามใจแบบนี้นี่เอง คิวถึงได้เยอะตลอด”  
saw001

"....หลังจากที่เฝ้ารอมานาน คนกลางคืนอย่างเราก็มีโอกาสเจอน้องเมจิครับโทรไป PR บอกรายชื่อ มีน้องเมจิด้วยก็รีบบึ่งไปร้านเลยครับถึงร้านเห็นตัวปั๊บ จัดเลย น้องเค้ามีของดีแม่ให้มา สไตล์ผมเลยขึ้นมาที่ห้อง ข้ามการอาบน้ำไปเลยดีกว่าครับนอนคว่ำให้ น้องจัดมาเต็มที่ นวดพอได้ครับ แต่นมเกินพอครับ ชอบมว๊ากกกกพอนอนหงายปุ๊บ น้องชายก็พร้อมสู้มือพอดีครับน้องเมจิก็ใส่ซะ ทั้งลิ้น ทั้งนม อะไรต่อมิอะไร ประดังเข้ามาจนทนไม่ไหวแล้วโว๊ยยย  แพ้แตกไปก่อนเลยครับไปล้างตัว แล้วมานวดต่ออีกหน่อย เผลอไปกินนมเข้า โอโหน้องชายเลยเชิญชวนให้น้องเมจิแสดงฝีมืออีกรอบซึ่งน้องเมจิก็บริการตามใจดีเหลือเกิน เสร็จสมอารมณ์หมาย กลับบ้านนอนหลับสบายปายยยสรุป งานดี ไม่มีหวง รูปร่างเฟิร์ม ตึงไปทุกส่วนดีครับ ที่สำคัญนมใหญ่แท้แม่ให้มาครับแต่รบกวนทนุถนอนน้องด้วยนะครับ  ”  
boy234567   

"....ช่วงปลายเดือนที่แล้ว ได้มีโอกาส ไปใช้บริการที่ lovely spa สักทีหลังจากผ่านไปผ่านมาหลายรอบ ไม่ได้จองใครไว้เข้าไปวัดดวงเอา ไปถึงเจอน้อง พีอา พูดจาต้อนรับเป็นกันเองดีครับ เจอน้องเมจิ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี เลยเลือกคนนี้เลย  ขึ้นไปน้องก็พาไปอาบน้ำ อย่างสะอาดหมดจด แล้วก็มาบนเตียงกัน น้องเป็นคนหุ่นกำลังดีอวบนิดๆแต่ไม่มีหน้าทีอง หน้าอกสวยน่าสัมผัส กลังจากให้น้องนวดกลังพักนึง ผมเริ่มของขึ้น เลยจับน้องพลิกตัวมาด้านล่างแล้วก็นัวเนียตามใจชอบน้องตามใจมากครับ ไม่ว่าไม่ห้ามอะไร เลยนังซะบนลงล่างชุดใหญ่เลย สักพักน้องมานัวเราบ้างน้องบิ้วก็เสียวดีครับ นัวไปนัวมาทนไม่ไหวเขื่อนแตกเรียบร้อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำพูดคุยเล่นสักพักผมก็กลับครับ แต่รู้สึกประทับใจครับร้านต้อนรับพูดจาดี น้องเมจิก็งานดี ว่างเมื่อไหร่กลับไปจัดอีกแน่ๆครับ”  
rafa123

"เมื่อถึงเวลาคลายเมื่อยเมื่อไรก็ต้องแวะกลับมาที่นี่ทุกครั้งไป lovely spa ตามเดิมเข้าไปแบบวัดดวงไม่จงไม่จองวัยนี้ชะตาได้มาพบกับคนที่ผมเคยขึ้นด้วยคนแรกของที่นี่นั่นก็คือนเองเมจิ ไม่เจอกันนานน้องยังหุ่น x น่าจับฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องก็ไม่ต้องมีเขินแล้วถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกันเลยงานอาบน้ำของน้องก็ธรรมดาครับไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีมาต่อที่เตียงนี่สิถึงจะของจริง น้องเริ่มใช้หน้าอก 36 นวดบอดี้แผ่นหลังช้าๆแต่ได้อารมณ์ดีทำเอาน้องผมเริ่มออกอาการเกร็งตัวเล็กน้อยสักพักพอกลับตัวมานอนหงาย น้องเอาสาหร่ายมาถูกับน้องผมเสียวดีจริงๆสักพักผมเลยจับน้องลงมานอนหงายขอแสดงพลังความเป็นชายเปิดเกมส์รุกใส่บ้างน้องครางได้อารมณ์ผมก็จัดหนักให้น้องตามใจดีครับไม่มีว่าอะไรเลยสักพักต่างคนก็ต่างใช้ท่าไม้ตายสู้กันจนในที่สุดผมก็ต้องแตกพ่ายยอมแพ้ไปอีกครั้งง ก็เป็นอีกครั้งที่คุ้มค่าครับไม่เคยผิดหวังกับที่นี่ครับ มีโอกาสอีกเมื่อไรจะกลับมาเยือนอีกครับ”  
rafa123

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง  
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"ในวันที่ฝนตกพรำๆ ขับรถตรงไป ที่ Lovely Spa ไปถึงก็เลือก น้องเมจิ เพราะจำแทบไม่ได้ ไม่ได้เจอเป็นปี ดูดีขึ้น เหมือนเป็นดารา AV ไปแล้ว กลับมาทบทวนซ้ำอีกทีดีกว่า ขาวโม่ ออกแนวเด็กญี่ปุ่นเหมือนเดิม (ตอนนี้เป็นเด็กโตไปแล้ว)ปกติจะนวดแต่วันนี้ขอไม่เน้นนวดครับ เน้นนัวอย่างเดียวตั้งใจมาเพื่อการนี้ ขอข้ามการอาบน้ำ ไปบนเตียงเลย เริ่มจากการไซค์ก่อน ต่อด้วย.... โรมรันกันอยู่พักใหญ่ โหลดแผ่นเพลงเหมือนเดิม กะใส่เต็มเหนี่ยว .... เรียบร้อยโรงเรียนเลิฟลีสปา น้องก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยเหมือนกัน น้องกอดกลิ้งไปสักพัก น้องบอกว่ามาอีกทีไหวมั้ย .... นี่แหละครับ ที่รอคอยโชคดีที่เก็บแรงไว้ไม่ได้เที่ยวมาพักใหญ่ เลยแรงเหลือเฟือด้วยครับวันนี้ เพราะปกติจะแค่หนึ่งครั้งเท่านั้นก็ไม่ต้องเยิ่นเย้อครับ จัดกันไปอีกยกใหญ่เลย รอบนี้ขอแบบว่าจู่โจมเร็วดีกว่า เพราะถ้านานเดี๋ยวจะไม่ไหว เลยมีเท่าไรใส่ไม่ยั้งครับ เรียบร้อยไปตามระเบียบ ใช้เวลาได้คุ้มค่าดี ขอบคุณน้องที่น่ารัก และร้านดีดูแลอย่างดีอีกครั้งครับ”  
bathman11

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี  ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์ มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ”  
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2”  
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่”  
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....”  
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:09:01 PM 31 ตุลาคม 2015 »

น้องซินดี้

มาใหม่พริตตี้เชียร์เบียร์ น่ารัก หุ่นกระชากใจ งานได้ทุกแนว สั่งได้ขอให้บอก !!!
 [ [/b]
[/size]
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

น้องเอมมี่
เด็ดสะระตี่!!! "พิธีกรจอแก้ว"สวยเซ็กซี่น่ารักเกินห้ามใจ จากรายการดังยามเย็นวิกมากสี!!! + รายการชื่อดังช่องน้อยสี!!! ผ่านนางแบบนิตยสารชื่อดัง!!! ผิวเนียนงานลุ้นไหลได้ฟิลแฟนฝุดๆ กรี๊ดมาฟีดแบกดีทุกรอบ100% น้องให้คอนเซปต์ "ตามใจ คุยสนุก ขี้อ้อน"
[ [/b]
[/size]

เมื่อวันศุกร์มาตรวจงานแถว มีนฯขากลับแวะมาเลิฟลี ก่อนกลับ  จึงแวะชมก่อน ก็พบพีอาร์ต้อนรับเป็นอย่างดี พร้อมเรียกน้องๆออกมาให้ชม ประมาณ 11คน ไปสะดุดน้องหน้าคมๆชื่อเอมมี่ เด็กใหม่งานตามใจ ตกลงเอาคนนี้แหละก็จ่ายค่าคอร์สเสร็จก่อนขึ้น จูงมือกันไปราวกับเป็นคู่รักมานาน  ถึงห้องก็แก้ผ้าอาบน้ำ   โอ้พระเจ้าลุยตั้งแต่ในห้องน้ำเลย บิ๊วได้เทพมาก ตัดไปที่เตียงก็ชโลมน้ำมันน้องชาย สไลด์เบาๆพร้อมกับดูดปากไปด้วย สุดท้ายโดนกดไป1-0 งานดี คราวหน้าซ้ำแน่นอน หน้า 9/10งาน10/10หุ่น9/10 -.,-”   
pitchor 

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:09:43 PM 31 ตุลาคม 2015 »

น้องทัดดาว

"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบ
หน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์
เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5fv6jo.0
/10"

Michael Owen 28

"ได้เวลาพักผ่อน ที่แรกที่คิดออก   ก็ Lovely Spa นี่อหละครับ มีที่เดียว ไปจนน้องมันจำหน้าได้หมดแล้ว ... 555 แต่ความฝันที่จะเก็บให้หมดร้านน่าจะต้องเลื่อนออกไป มีมาใหม่อีกแล้ว   ... ตามไม่ทันจริงๆ วันนี้ Line หาคุณแหม่ม PR สาวแสนสวย แต่เนื่องจากไปซ่ะตั้งอต่ บ่าย น้องเลยน้อยนิดเดียว ... แต่ที่น้อยก็ยังมีที่ยังไม่เคยขึ้นด้วยกัน น้องทัดดาว นี่เอง ว่าแล้วก็ขอดูตังนิดนึง แล้วก็พร้อมลุย จ่ายตังค์ แล้วก็เดินตามน้อง Concept เดิม น้องนำนะ พี่ตามเอง ... อิอิ   มาถึงที่ห้อง น้องเดินมากอดแล้วก็ บอกว่า คิดว่าพี่จะไม่เลือกซ่ะอีก เห็นมาหลายที ไม่เห็นจะเคยเรียก ซ่ะที แหนะ ... มีบ่นน้อยใจ ...   แต่ก็นะ วันนี้พี่ก็เลือกแล้ว คือเธอ ... น้องคุยเก่งนะครับ ชวนคุยตลอดเลย คารม แต่ละอย่างนี่ ไม่ธรรมดา เลยนะครับ มิน่า ลูกค้าประจำเธอ เยอะใช่เล่น งานอายน้ำ   ก็ถือว่าโอเค ระดับนึงนะครับ ไม่หวือ หว่า แต่ก็ตาม มาตรฐานครับ อยากได้ตรงไหน ขอแค่บอกจัดได้ จัดให้ ครับ    ตัดมาที่เตียง เริ่มจากนวดหลัง ลงมาที่ขา วนไป วนมาเรื่อยๆ แต่ที่บอกครับ น้องคุยเก่งมากๆ เผลอแป๊บเดียว เวลาล่วงเลยไปซ่ะไกล ได้เวลาหันหน้ามาคุยซ่ะที  555   และน้องทัดดาวก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ สาวคารมดี แต่เวลาบิ้ว น้องก็ลีลาดี ไม่แพ้คารม นะครับ จับได้ ไม่มีอิดออด ขอให้บอกดีๆ น้องทำได้ ทำให้ทันที แต่เนื่องจากผมพวก มาเร็ว เคลมเร็ว ขนาดว่าน้องช่วงดึงแล้วนะครับ ก็ยังไม่รอด ...   เรียบร้อยโรงเรียนทัดดาว ... มีบ่นนิดๆ ว่าปรกติพี่เรียบร้อยแบบนี้หรอ ไม่เห็นจะลวนลามอะไรเลย ... 555  ก็หน่ะ พี่ปล่อยให้น้อง นำดีกว่า จะได้รู้ว่า เรา ดุดันขนาดไหน ...  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับ วันผ่อนคลายที่ดีๆ และความประทับใจอีกครั้ง ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ สำหรับการดูแล และใส่ใจ ที่ดีเสมอมา และขอขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดี๊ดี สำหรับ ส่วนลดการบ้านนะครับ ไปทีไร ฟินทุกครั้งครับ 
Micro_t

"วันว่างที่เหงาอ้อมแขนเลยแวะไปที่ เลิฟลี่ สปา พีอาร์ น้องแหม่ม ซึ่งสวยวันสวยคืน ก็ถามว่า พี่แรม สนใจคนไหน.. เลบบอกให้โชว์ตัวเลยและน้องๆ ก็เดินเรียงออกมา น้องสเกตส์ น้องออนไลน์ น้องมี่มี่ น้องวาวา น้องเมจิ น้องทัดดาว... แหมแต่ละคนสวยๆ แบบกินกันไม่ขาด เลยเลือกใครไม่ถูก ก็เลยเลือกน้องทัดดาวเลยละกันพอพาเดินขึ้นห้อง.. ก็อดใจแทบไม่ไหว แต่ก็รักษาอาการสุภาพไว้ก่อนจนผ้าผ่อนหลุดจากร่าง ก็ไหลลื่นไปตามจังหวะจากนวดด้านหลังด้วยเจล จนนวดด้านหน้า จนนวดแบบแนบน้องชายน้องสาว..ท้ายสุดก็ยิงกลางอก มหดเรี่ยวแรงด้วยความสุขที่ล้นปรี่
ramtangkai

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:10:38 PM 31 ตุลาคม 2015 »

♥ น้องเฟย์ ♥

จากพริตตี้สุดสวยหน้าใส ครั้งแรกในชีวิต

ขึ้นแท่นดาวดัง!!!! สเป๊กสุดติ่ง เพรียวบาง

น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ ฟิลแฟนแรงกว่ากิ๊ก

คุ้มค่า ตามใจ อ้าวบู๊ดูดเนียจัดเต็มด้วย!!!

การบ้านค้างส่งน้องเฟย์ไปถึงร้านเจอพี่แอนนะถามว่าวันนี้มีใครอยู่บ้างพีอานัส แนะนำว่าอย่างผมตรงน้องฝีมือดีแบบน้องเฟย์เรียกน้องเฟออกมาดูถูกโอเคมากน้องดูน่ารักยิ้มเก่งยิ้มเก่งน้องเตรียมน้ำเตรียมพาขึ้นไป บนห้องขึ้นไปถึงชวนน้องคุยเรื่อยเปื่อยลดความเครียดเพราะน้องเพิ่งลงมาพักไม่ถึง 10 นาทีธนวัฒน์เหนื่อยไหม จึงให้น้องมานอนคุยกันเรื่อยๆเปื่อยน้องคุยสนุกมากตัดบทผมขอตัวอาบน้ำเพราะหนูบอกว่าหนูเพิ่งอาบน้ำมาผมเลยให้น้องพักเค้าไปเอาคนเดียว ตัดมาที่เตียงถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่น้องโหดดีเพราะบางตัวอกพอดีมือน้องเริ่มนวดให้เบาๆเบาๆพร้อมบิวซิมน้องเร็วมาก น้องนวลพักใจ ลงมาถึงกล่องดวงใจน้องอาบปากงับทั้งทีโอ้แม่จ้าวน้องทำเก่งมากครับน้องทำอยู่สักพักถ้าผมปล่อยน้องทำต่อผมต้องเสร็จแน่แน่ถึงจากน้องพริก ผมเริ่มบิวน้องน้องดูเสียวมากเอานิ้วแหย่ของน้องแชทเลยใช้นิ้วให้น้องชมเพลิน น้องก็เร่งมือตุ๊กตุ๊กชมพูน้องเสร็จพร้อมกันครูสรุปน้องน่ารักครับคุยเก่ง มี โอกาสจะไปเยือนน้องใหม่สรุป หน้าตา9รูปร่าง ผิวไม่ขาวไม่ดำเนียน หน้าอกพอดี หุ่นดี งาน เทพมาก9.5    GF 9 ไม่หวงตัว-.,-”   
notto676 

วันนี้เป็นอีกวันที่ต้องเร่งรีบกับภารกิจการนวดเพราะมีเวลาทองไม่ถึงชั่วโมงกับร้านประจำเพราะเป็นทางผ่านก่อนเข้าบ้านหลังกลับจากออฟฟิสลูกค้าแน่นมากวันนี้ห้องแทบไม่พอต้องรอเล็กน้อย เวลาที่น้อยอยู่แล้วเลยน้อยลงไปอีกน้องคงเห็นกระวนกระวายคอยมองนาฬิกาเลยรู้ว่าเรารีบหันมาบอกพี่ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวหนูจัดหนักให้รับรองทันเวลาทันใจไม่ต้องกังวลพอทุกอย่างพร้อม งานเริ่ม  ก็เป็นไปตามอัตโนมัติ  ใช้เวลาอาบน้ำไม่ถึง 3 นาทีงานนวดข้าม งานนัวล้วนๆ  จัดกันทันทีทั้งกอดทั้งจูบลูบคลำลิ้นระรัวกันข้างเตียงแลกความหวานปากต่อปาก ลิ้นต่อลิ้น มือเธอมือผม ต่างคนต่างทำหน้าที่กันระวิงแทบไม่หายใจหายคอ ไม่ได้หื่นแต่ไฟท์บังคับต้องเร่งทำเวลา  ล้มตัวลงบนที่นอนตอนไหนจำไม่ได้รู้แต่กลายร่างกลับหัวกลับหางเป็น 69 96  หวานฉ่ำเปียกปอนทำไมมันเยอะมันเยิ้มขนาดนี้เปียกปอนจนต้องขอเช็ดหน้า  ตอนนี้ต่างคนต่างทำหน้าที่จัดหนักกันด้วยปากด้วยลิ้นดูดดื่มดื่มด่ำจนร่างแทบสลาย กระตุกๆเป็นพักๆจะร้องก็ไม่ถนัดเพราะมีอะไรคาปากกันอยู่  สุดท้ายก็ถึงเวลาที่ต้องทำอะไรให้ถูกที่ถูกทาง อะไรควรคู่กับอะไรก็ให้มันเป็นไปตามธรรมชาติแต่เป็นธรรมชาติที่ค่อนข้างรุนแรงดุดัน  เหงื่อโทรมกันเลยทีเดียวเธอทำได้ดีจริงๆในเวลาจำกัด  สุดยอดมากๆน้องเฟย์  lovelyspa-.,-”   
kae-mai-jium 

ร้านนี้มีใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆตามเก็บไม่หมดซักที พอมีวันว่างๆก็ต้องตามมาเก็บคราวนี้คิวตรงกับน้องเฟย์ก็จอบจองกันไป งานอาบน้ำมีเสียวเล็กน้อยฟอกสบู่ด้านหลังเอานมมาถูมือก็เอื้อมมาด้านหน้าทำความสะอาด หันกลับมาด้านหน้าเปิดหมวกล้างแล้วก็สไลด์ไปกับสาหร่าย ยังไม่พอหันเอาบั้นท้ายมาบดต่อ เกือบเอาตัวไม่รอดมาต่อกันที่ห้อง น้องบอกเมื่อยจังเข้าทางเลย ให้น้องนอนคว่ำก็เริ่มนวดให้ไปเรื่อยๆจากหัวไหล่ลงมาเอว ถ้ามีน้ำแข็งอยากจะเอามาถูจริงๆ คงมันไปอีกแบบพอน้องเริ่มเพลิน ก็ทำการรูดบัตร เสียงเริ่มมา น้ำก็มา ขยับตามมือพลิกกลับมาด้านหน้านัวต่อเลยไม่นวดแล้ว คู่หน้าธรรมชาติ 33-34มั้ง จุกก็สวยแล้วก็บีบเจลนวดต่อที่สามเหลี่ยม สนุกสนานกันไป ไม่มีกั๊กน้องปล่อยเต็มที่จนทนไม่ไหวน้องขอทำเอง เราก็เชื่อฟังแต่โดยดีนอนให้น้องลุยน้องขึ้น wot ขย่มไม่ยั้งจนเสร็จพร้อมกัน แล้วก็นอนกอดกันต่อปล่อยให้มันเลอะอยู่อย่างนั้นเหนื่อยมากๆวันนี้ แต่ก็มันมากๆ เป็นอีกคนที่ต้องซ้ำครับ-.,-”   
saw001

ซอวิสที่ดีในวันนี้ขอนำเสนอน้องคนนึงครับ ชื่อ น้องเฟย์ น้องเป็นน้องใหม่ของที่ Lovely spa ครับ เพิ่งมาทำได้ไม่เกิน  4  เดือน ได้ติดตามมาซักระยะนึงครับ ได้ดูการบ้านของน้องมาหลายฉบับ ได้ข้อมูลมาว่า น้องเป็นดาวรุ่งครับ กำลังจะขึ้นแท่นเป็นสายบู๊ในอีกไม่นานนี้  งานบริการดี  มีความตั้งใจ  จัดเต็มให้ทุกคนแบบว่าเต็มร้อย มันจึงเป็นโอกาสที่ดีครับที่จะได้มาลองน้องใหม่อีกคน  เพราะปกติแล้วผมแทบไม่เคยได้มาลองน้องใหม่ๆเลย ที่ผ่านมาก็น้องยากิเป็นคนแรก แล้วสิ่งที่ได้รับไปจากน้องยากิก็คือ ความประทับใจในแบบฉบับความเสียว  เสียวซี๊ดซ๊าดกันแบบฟิวเด็กๆแม้ครั้งนั้นน้องจะยังใหม่มาก แต่ความทุ่มเทตั้งใจนี่ต้องยกให้เลย  มีร้อยให้เกินร้อยเลยตามนั้น   และครั้งนี้การได้ไลน์บอกที่ร้านกับการเลือก น้องเฟย์ ผมก็มีความมั่นใจอย่างเต็มที่ว่า น้องคนนี้แหละจะทำให้วันนี้เป็นอีกวันที่คุ้มค่าและประทับใจ มาถึงที่ร้านประมาณห้าโมงครับ ทักทายกับ pr  คนเก่ง เหมือนเดิม จิบน้ำรอซักไม่เกินสามนาที น้องก็ออกมาต้อนรับ มาในสภาพแบบชุดนอน  สอบถามแล้วรู้สึกว่าน้องจะเพิ่งได้นอนก็ตอนบ่ายสองนี่เอง แต่ด้วยสปรีริตที่แรงกล้า น้องก็ยังรับงาน น้องขอเวลาแป๊ปนึงครับ เพื่อจะตระเตรียมอุปกรณ์ เห็นครั้งแรกก็ต้องบอกเลยว่า  น้องเฟย์น่ารักครับ รูปร่างเพรียว  หน้าอกสวยแบบได้รูป ผิวพรรณขาวเนียน  ช่วงเอว สะโพกและบั้นท้ายรวมไปถึงเรียวขา ไม่ต้องพูดถึงครับ เข้าคอนเซปนางแบบย่อมๆเลย  เมื่อถึงห้อง ผมได้พูดคุยกับน้อง  น้องเป็นคนพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับรู้จักกันมานาน ยิงมุขบ้างเป็นครั้งคราว ดูดีมีสเน่ห์หน้าดูน้องชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องเค้าถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ น้องเนื้อตัวดีมากๆ ไฟหน้าไม่เล็กเเละไม่ใหญ่ กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ เป็นบุญตาของผมจริงๆที่ได้เห็นสิ่งสวยงามเเบบนี้อยู่ตรงหน้า น้องพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที น้องชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่น้องก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อย ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆอาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบสบายๆเดี๋ยวนวดค่อยว่ากันทีหลัง" น้องค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ นัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ น้องก็สาวอย่างไม่ยั๊งเเบบถี่ยิบ ส่วนนิ้วผมก็เร่งจังหวะไม่เเพ้กัน จนสุดท้ายผมก็เสร็จไปตามระเบียบเลอะเต็มตัวน้องเลย เเละคิดว่าน้องก็น่าจะเสร็จไปเหมือนกันเพราะกระตุกไปหลายที เห็นเเล้วอายๆเหมือนกันกลัวน้องโกรธ 55 เเต่น้องไม่ว่าอะไร ตามใจเเบบสุดๆ เเล้วเราก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้องก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นพอดีๆ ใจจริงอยากจะขออีกรอบ  แต่เห็นใจน้องครับเพราะดูน้องเหนื่อยๆ เพราะพักผ่อนน้อย ไม่อยากให้น้องป่วย ถ้าผมไม่มีข้อมูลว่าน้องเป็นน้องใหม่  ผมนี่ก็คงเชื่อสุดๆเลยว่าน้องนี่ขั้นเทพจริงๆ และอีกไม่นานน้องจะเป็นอีกคนที่  Lovely spa จะขาดไม่ได้สุดๆ 555 จะเป็นสายบู๊ได้แน่ๆในอีกไม่นานนี้ สุดยอดครับ ขอบคุณร้าน  ขอบใจน้องมากๆกับการเครั้งนี้  ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสได้เจอน้องอีก ผมก็คงต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอน  -.,-”   
srethathorn

เป็นอีกวันหนึ่งวันที่ผมรู้เมื่อเนื้อเมื่อตัวเป็อย่างยิ่ง จึงได้ออกมาหาที่พักกายพักใจ ว่าแล้วก็ออกเดินทางมายังบ้านน้อยชานกรุง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง แต่วันนี้ผมไม่ได้ไปในเวลาปกติของผมหลังเที่ยงคืน แต่ปมมาในเวลากลางเลยคับ บ่าย 4โมง นับเป็นครั้งแรกที่ผมเที่ยวเวลานี้เลยคับ รู้สึกตื่นเต้นกับเวลานี้คับ หุๆ ผมได้จองกับpr ไว้แล้วคับ วันนี้ผมมาซำ้ "น้องเฟย์ " คับ ผมยังติดใจในการนวดและนัวของเธอมาก ถึงร้านมองหา prผมก็มานั่งที่โซฟาตัวประจำ prก็เรียกน้องเฟย์มา คับ น้องบอกเดี๋ยวน่ะค่ะพี่เตรียมแป๊ป   หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเตรียมใจเรียบร้อบ น้องเฟย์ ก็นำเราไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันปกติเพราะเราเคยเจอกันและคุ้นเคยกันแล้ว พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เหมือนพาแฟน(ใหม่)มาห้องครั้งที่2ยังไงอย่างนั้น เราก็กอดกันด้วยความคิดถึงกันจูบกันอย่างเมามันมากๆ แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ หุ่นน้องก็ยังดีเหมือนเดิมหน้าอกหน้าใจที่ไซส์ 33 แท้สวยงามมาก แล้วกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรวสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาณ(ที่จะขาดใจไปเพราะความเสียวกระสันต์)ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ ไฟหน้าและอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดแสนจะเหนื่อยอ่อน เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยว่ากับเงินที่จ่ายไปผมคุ้มจริงๆคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ฝาก "น้อง เฟย์ "ด้วยน่ะคับไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ  ต้องมีซำ้รอบ3อีกแน่คับ-.,-”   
boooy555

เตรียมใจมาหลายเดือน ครั้งแรกในชีวิตของพริตตี้สุดสวยหน้าใส!!!! เพรียวบาง น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ไฮโซ แบบว่าใช่เลย คุ้มค่า ตามใจ นู๋จัดให้ เริ่มเรื่องกันเลยคับสำหรับ น้องๆๆในร้านนี้ หลังจากที่ไม่ได้เข้าไป เลิฟลี่ซะนาน ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนคับ มิตรดีๆยังคงมีอยู่จะเปลี่ยนไปก็มีน้องใหม่ๆๆเข้ามาเยอะดี ตอนนี้ผมเล็งพิกัดไว้หลายคนเลย มีน้องไอโฟน น้องเฟย์ น้องพอลลีน ยากิ อุด้ง เพื่อๆๆไว้หลายๆๆคนเลยคราวนี้ แต่ได้โพยมาประมาณนี้เลย    จากพีอาร์น้องแหม่มคนสวยคับ พอเข้าไปเป้าหมายอยู่ สามคนคับน้อง เฟย์ น้องยากิ น้องอุด้ง แต่พีอาร์คนสวนบอกเหมาะกับพี่ที่สุดน่าจะน้องเฟย์คับสายบู๊อีกคนอีกคนไม่ต้องตัดสินใจมากคับ ของอย่างนี้ต้องลองเลยคนสิบปากว่าไม่เท่าตาเหน ตาเหนไม่เท่าเอามือคลำาคับ      น้องหุ่นกำลังดีคับ ตัวไม่เล็กน่ารักคับ กำลังดี   อีกนั้นจัดการจ่ายค่าเสียหายคับ น้องพาเดินขึ้นห้อง ชนพูดคุยพอให้คุ้นกันคับ เข้าห้องนั่งคุยซักเล็กน้อยน้องชวนไปอาบนำ้ น้องหุ่นดีคับ หน้าอกน่าจะประมาน34 กำลังดี น้องอาบน้ำไปคุยไป ซักพักน้องเริ่มเอามือมากอดคอเราให้ไปดูดนมคับ นมน้องดูดอร่อยกำลังดีเริ่มกันตั่งแต่ในห้องนำ้เลยพอดีนั่งอยู่บนเก้ากี้หรรษาซะด้วย มุมกำลังดีเลย   ซุกไซ้ได้ซักพักน้องถามหิวนมเหรอ เราบอกต้องดื่มแคลเซี่ยมซะหน่อยร่างกายจะได้แข็งแรง พอร้างเนื้อล้างตัวได้สะอาดดีแล้ว ผมคิดในใจงานนี้เราคงสบายแน่แล้วเชียว นอนคว่ำตามเสตปนวดพอได้ผ่อนคลายซักพักน้องเริ่มลุกก่อนเลย เริ่มจากการใช้ลิ้น บิ้วเราที่ซอกหู ใช้หน้าอกถูไซล์อีกอ้าวแล้วกำ ถูกจู่โจมแบบไม่รู้ตัวเลย แล้วน้องก็พลิก หน้า ดูดเน้นที่นมเรา ยังไม่พอลงไปเลียไอ้ติมให้อีก แม้เสียวจริง ก่อนพลาดท่าเสียทีน้องเค้าเราพลิกบ้าง ลงไปดูดแคลเซียม ซุกไซ้น้องเค้าบ้าง เอาคืนบ้าง จากนั้นก็มือไม้อยู่ไม่สุข เขี่ยน้องเข้าชักได้ผลเสียงเริ่มมาน้องไม่ยอมแพ้พลิกมาเปนฝ่ายอยู่บนบ้าง คราวนี้ใช่ท่ามังกรรอดถ่ำ น้องบอกจะได้เสียวไปพร้อมกัน น้องถาอยากเสียวอีกไหม เราบอกจัดมาเลย น้องใช้เปลี่ยนท่าให้สองขาวางบนตัก เขยิบตัวเข้ามาใกล้ๆ ใช้สองมือ ถูไซล์ปลาย เสียวซิเรา เราพลิกอีกครั้ง น้องนอนคว่ำสองมือชอนไช ปากจูบปากไล่ลงมา        คลุกวงในแลกหมัดกับยับ สองมือน้องไม่นิ่งเฉยสาวเร็วขึ้นตามอารมณ์ของน้องเค้า สุดท้ายเสียวสุด เสร็จสมอารมณ์หมายคับ น้องเฟย์งานดีคับไม่ผิดหวังหวัง-.,-”   
tm_pk

”วันนั้นไป Lovely Spa สถานที่นวดกาปู๋ที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดแห่งหนึ่งโดยไม่มีเด็กในดวงใจเลยเรียกได้ว่า เสี่ยงดวงกันหน้างานครับ ก็ได้มาเจอน้องเฟย์ หน้าตาแนวคมๆ เซ็กซี่เล็กน้อยรูปร่างสมส่วน แม่ให้มาพอประมาณ ไม่อายใครครับขึ้นมาอาบน้ำก็ออกแนวนิ่งๆในช่วงแรกนะครับ แต่พอฟอกสบู่เท่านั้นหล่ะ มาเต็มครับน้องเฟย์รุกไล่จนผมต้องขอนัวรอบแรกในห้องน้ำก่อนเลย สุดท้ายก็จบรอบแรกไปสบายๆก่อนเลยครับ พออาบเสร็จ มาถึงห้อง น้องเฟย์จะจัดต่อเลย แต่ผมขอเอาไว้ก่อน ให้ช่วยนวดหลังฆ่าเวลาหน่อยครับต้องแปลกใจอีกครั้งว่า ดูสวยคมอย่างนี้ ไม่ใช่สวยอย่างเดียว นวดใช้ได้เลยครับ สบายตัวไปแล้วน้องชายเริ่มฟื้นตัว น้องเฟย์ก็จัดต่อแบบไม่ให้เสียเวลา คราวนี้ น้องเล่นถึงไข่เลยครับ ซี๊ดมากมายผมก็พลิกตัวพลัดกันรุกพลัดกันรับ จนสุขสมอารมณ์หมายไปเรียบร้อยครับฝากน้องเฟย์ไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ-.,-”   
boy234567

”วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่งที่ผมกลับมาจากการทำงานตอนกลางและขายของที่ร้านตอนกลางคืนอันเหนื่อยล้า เป็นเวลาหลังเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าน้อง4คนที่ผมเล็งไว้ยังอยู่ป่าว pr บอกน้องกลับไป3คนแล้วเลยอยู่คนเดียว แต่น้องขึ้นงานอยู่ ประมาณครึ่งชั่วโมงถึงจะลงมา  pr ก็บอกว่า น้องเฟย์ ไหมน้องน่ารักน่ะงานดีด้วย แต่น้องเฟย์คนนี้ผมเคยเจอแล้วแต่ผมไม่ได้ขึ้นกลับเธอเป็นเพื่อนของผมที่ได้ขึ้น ผมก็เลยบอกprไปว่าผมขอลองดูน้องที่ผมเล็งไว้คนนึงที่เลยก่อนแล้วค่อยว่ากัน ผมก็ไปนั่งที่โซฟาตัวเดิม น้องเฟย์ก็นั่งอยู่ตรงหน้า ตาผมก็มองเธอสายตาเราก็สบตากัน จนผมok ตัดสินใจแล้วว่าไม่รอแล้วขึ้นน้องเฟย์นี้เล่ะ พอผมเลือกน้องเค้าน้องก็เหมือนจะเขินๆงงทำตัวไม่ถูกเอ๋อไปพักจนโดนprแอ้ เเซวไปยกยึก ฮากันไป555หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เฟย์ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว ผมนั่งอยูตรงขอบปลายเตียง น้องก็ขึ้นมานั่งครอมผมเอาไว้ แล้วก็เอามือโอบไว้ที่คอแล้วสายตามองกันแบบว่าแถบจะกลืนกินกันไปทั้งตัวแล้ว แล้วเราก็บรรเลงจูบปากลิ้นลั่วลิ้นกันอย่างดูดดื่มเมามัน ริมฝีปากของเธอบางและนุ่มมาก ที่ซอกคอของเธอก็หอมจนหัวใจแถมละลาย น้องก็บริการจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เราเองหมดทุกชิ้น แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองที่ล่ะชิ้น ผมก็ช่วยถอดปลดตะขอเสื้อในให้น้องด้วย แล้วก็เอามือโอบจากด้านหลัง จับไปที่2เต้าของเธอมันชั่งพอดีมือกับอก34แท้ๆของเธอ แล้วก็เอามือข้างซ้ายลูปลงไปที่น้องสาวของเธอแล้วน้องก็เงยหน้าขึ้นมาจูปปากกับเราแบบดูดดื่ม แล้วเราก็พากันไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมาก ถูให้เราทั้งตัวทุกซอกเก็บหมดงานละเอียดจิงๆ เราก็นั่วกันไปในห้องนำ้พักใหญ่น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่มาต่อบนเตียงกันเถอะ มากันที่เตียงน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักกันที่สุดจะสยิวกิ๊วกันเลยที่เดียว ไม่ว่าจะดูดนม ดูดไข่ และเลียทุกซอกไข่ขิงเรา สุดท้ายก็น้องก็ร้องคาราโอเกะ ได้เก่งมาก เราบอกน้องว่าขอท่า69หน่อย น้องก็จัดให้ สุดๆไปเลย ผมนี้ทาสีได้มันมาก กลิ่นของเธอช่างหอมเหลือเกิน สุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆแล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานเหมือนอยู่กับแฟนให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ "น้องเฟย์ "คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ-.,-”   
boooy555

เหมือนมีพลังงานบ้างอย่างผมเลยตัดสินใจมาที่นี่ทันที่พอเข้ามาถึงร้านก็say hi พีอาร์สุดสวยตามปกติแต่มีน้องนั่งที่โซฟาร์ ข้างนอก3คนน่ารักทั้งนั้นแต่ผมได้จองน้องเฟย์ไว้แล้วตัดไปที่ห้องเลยครับน้องบอกว่าไปอาบน้ำกันน้องก็ได้ทำการปลดสิ่งที่ติดตัวออกน้องเขาตัวเล็กพอดี แต่อย่างอื่นชัดเจนทุกส่วนผมนี่หื่นแพล่บแล้วหลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันพอน้ำอุ่นสัมพัสตัวสบู่หอมๆมือนุ่มๆพร้อมกับลีลาสุดพิเศษ ทำให้ผมลืมเลยไปว่านี่อาบน้ำรึหื่นแพล่บสักพักน้องบอกว่าเราไปต่อข้างนอกกันน้องสะอาดสะอ้าน ปากจิ่มลิ่ม น่ารักมากกพอนอนลง ไม่ต้องคว่ำก่อนเลยครับน้องเริ่มโชว์ความพิเศษใส่ผมรู้สึกเหมือนว่าเป็นแฟนน้องเขาเลยน้องเริ่มไปช่วงล่าง โอ้วววฟินแท้แล้วสักพักน้องบอกว่า พี่ทำอะไรได้มั่งผมตอบแบบไม่คิดเลยว่าทำได้ทุกอย่างน้องเลยจัดหนักให้พร้อมกับเพิ่มค่าขนมเล็กน้อยฟินกันยาวเลยครับทีเด็ดฟันธงขอบอกน้องเขามาไม่บ่อยนะถ้าอยู่ให้รีบเด่วจะคุยกะเขาไม่รู้เรื่องนะฮาฟฟฟ-.,-”   
HS007

♥ น้องดิวส์ ♥

เตรียมใจมานาน พร้อมแล้วกับครั้งหนึ่งของ

สาวน้อยสวยใสลุคเรียบร้อยหวานแหวว

แลดูน่าร้ากน่าลิ้มลอง น้องบอกว่า

จัดไปตามใจกันมันส์ฉะบาย

วันนี้ เมื่อช่วงบ่ายๆ  อยากไปลอง สาว Lovely คนหนึ่ง มีนาม ว่า  น้องดิวส์ที่ PR แหม่ม เคยบอกไว้ว่า น้องคนนี้น่ารัก น่าลิ้มลองแถมยังบอกว่า น้องสามารถจัดไป...ตามใจกัน...มันส์ได้ยิ่งคิด ก็ยิ่งอยากลอง  อ้าว ขับแป็บเดี๋ยว มาถึงร้านซะแล้ว ...  เมื่อพบตัว  น้องดิวส์แล้ว  ถูกใจผมมากใครชอบ ตัวเล็กๆ หุ่นพอดีตัว ก็ใช่เลยครับ พอขึ้นห้องกันแล้ว ก็มาถึงช่วง ทดสอบฝีมือนวด โอ้ นน. มือ น้องใช้ได้เลยครับได้ทราบ จากน้องดิวส์ ว่าได้เคยเรียน นวดมาก่อนถ้าใครชอบ แบบ นวดก่อน... ต่อก็น้องดิวส์   ได้เลยครับนวดกัน ซักพัก  น้องก็เริ่ม B2B ทางด้านหลังผม  เล่นเอา เริ่มเสียวเลย...หลังจากนั้น ผมก็ได้นอนหงาย ตามระเบียบคราวนี้ นอกจาก จะเจอะ นม คู่งามแล้วยังเจอะ ลิ้น สวาท ของน้องดิวส์ด้วยความมันส์ จึงบังเกิด..ครับเป็นไป ตาม Concept ที่น้องบอกสามารถจัดไป...ตามใจกัน...มันส์ได้เล่นรีดเอาน้ำผม ออกเกือบหมดตัว เล่นเอาหมดแรงไปเลยครับถ้าอยากมันส์แบบผม ก็ต้องมาลองกับ น้องดิวส์ เองนะครับ
 สรุป คะแนน ของ น้องดิวส์ ครับ  :หน้าตาเซ็กซี่ ครับ     : 9 รูปร่าง  สูง 156  นน. 46kG  หน้าอกกลม “32” จุกเล็ก:   9  ผิว เนื้อนุ่ม เนียนดี :   9 ช่วงล่าง สวย งาม หนึบแน่น  : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี เสียงน้องร้องดัง ฟังชัดครับ อิอิ   :   10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B: 1.15 Hrs   2,000.- +  ทิป ครับ จบแล้ว ... พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye -.,-”

หลังสงกรานต์ว่าหาที่ผักผ่อนอีกซักนิด วันนี้ไปแบบไม่มีบอกล่วงหน้า ไปจ๊ะเอ๋ คุณแหม่ม PR สาวสวยน่ารัก วันนี้เล่นไปตั้งแต่หัววัน มีน้องอยู่ไม่กี่คน ผลของการไปไม่บอก ...   แต่ว่าก็ไปสะดุด ตาน้องใหม่ ดูออกจะนิ่งๆ น้องดิวส์ ผิวขาว ไฟหน้าพอมี ดูแนวนิ่งๆ เชี่ยวๆ เอาว่ะ ... ไหนๆ ก็มาแล้ว น้องดิวส์ นี่แหละ ...  ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอกพร้อมกับเดินตามน้องไป แบบลุ้นๆ  ถึงที่ห้องก็มีถามกันตามภาษา คนเพิ่งรู้จักกันนิดหน่อย แต่แวว ทอนเริ่มมา น้องเดินมาจุ๊บที่ปาก 1 ที แล้วก็ช่วยถอดเสื้อผ้า แบบ ยิ้มๆ ท่าทีนี่ผิดจากข้างล่างมากๆ เอาแล้วไง วันนี้จะเจออะไร ว่ะเนี่ย ...   น้องชวนอาบน้ำ อาบน้ำได้ดีมากๆ เลยนะครับ ไล่ถูซ่ะสะอาดทุกส่วน แล้วก็ยังมีการบุกที่ไม่ธรรมดา จุ๊บปาก ลิ้นนี่มาก่อนเลย เล่นเอาตั้งตัวไม่ทัน ...  ตัดมาที่เตียง น้องนวดหลังในอยูพักนึง จากนั้นก็ลงเจล B2B ชุดใหม่จัดมา พอได้ยินว่าหงายได้เลยค่ะ ... พอผมพลิกมานี่และครับ ลิ้นสว่าน จู่โจมมาทันที แบบไม่ทันตั้งตัว มือก็จัดการน้องชายไป ลิ้นนี่ควงมาใส่ปากผมนี่ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี่นี่แหละ ปรกติห้าม จุ๊บปากนะค่ะ นี่ไม่ต้องบอก ไม่ต้องขอ ไม่ต้องถาม มาเองเลย ... วันนั้นผมเสร็จแบบ งง..!!!   มีแบบ บ่นนิดหน่อย พี่หนูยัง ไม่ได้ทำไรพี่เลยนะ เสร็จและ ... งั้นพัก วันนี้พี่ต้อง 2 อย่างน้อย ... นั่นๆ ดูว่าเข้า และแล้วก็เป็นดั่งคำที่น้องว่า น้องดิวส์ จัด 2 เลยครับ ... สบายตัวไป ... สุดๆอ่ะ คนนี้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ กับความระทึกใจครั้งนี้ ... ขอบคุณคุณแหม่มสำหรับการดูแลที่ดีเสมอมานะครับ และที่ต้องขอขอบคุณแบบขาดไม่ได้เลย ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ทุกครั้งที่ไปพักผ่อนครับ  -.,-”   
micro_t

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:11:23 PM 31 ตุลาคม 2015 »

น้องโทลเวย์
มาใหม่ครั้งแรกในชีวิต อดีตนางแบบหน้าหยก
 รูปร่างโดนใจ "สูง168 สัดส่วน34-26-36"
กับโปรฯเบาๆถอดหมด 1500 บาทเท่านั้น!!!
งานสุดสตรีมเจ้าของคิวจองสถิติขึ้นซ้ำกระหน่ำ!!!!

วันว่างๆเหงาๆอารมณ์เปลี่ยวๆอย่างนี้เกิดขึ้นเมื่อไหร่ก็เป็นอันต้องขับรถมุ่งตรงไป lovely spa ทุกครั้งเรยย ครั้งนี้ก็เช่นเคยครับเข้าไปพบคุณแหม่มต้อนรับอย่างดีพูดคุยกันพักนึงแล้วก็เลือกน้องๆวันนี้รู้สึกไปสะดุดตากับน้องชื่อ โทลเว ตูปร่างสูงอวบเล็กน้อยหน้าอกใหญ่น่าจับจึงเลือกน้องแถมราคาเบาๆสบายกระเป๋าอีกด้วยขึ้นไปน้องก็ชวนคุยไปเรื่อยพูดจาดีครับแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำนีองอาบน้ำได้สะอาดมากกกโดยจะเข้นตรงนัองชายจะขัดๆถูๆสะอาดเป็นพิเศษ่นซะเราขึ้นเรยยแต่ขอพอไปต่อที่เตียงดีกว่าน้องนวดให้อยู่พักนึงแล้วก็หันหน้ามานองคงนึกว่าผมเกร็งเลยบอกว่าจับได้นะคะพี่เราก็ค่อยๆผลัดกันสำรวจตามที่ต่างๆข้องหน้าอกทำมาครับใหญ่กำลังดีเลยจับมันมือมากสักพักเติ่มนัวกันไปนัวกันมานองก็ขับนัองชายไปถูกับสาหร่ายโยกๆๆขึ้นลงๆๆไปมาสักพักผมก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้น้ำพุ่งหมดตัวสบายกันไปครับ55น้องงานดีครับพูดขาดีลีลาใช้ได้เลยราคาถูกกว่าน้องๆคนเื่นที่เคยขึ้นครับใครชอบสบายตัวราคาสบายกระเป๋าก็เช้ญมาจัดน้องโทลเวได้เลยครับไม่ผิดหวังครับ-.,-”   
  rafa123

อยู่ว่างๆไม่มีอะไรทำก็ต้องหาที่ผ่อนคลาย มาที่เดิมเวลาเดิมถึงร้านน้องรอรับ ขึ้นห้องกันเลย งานอาบน้ำสะอาด ไม่มีเสียวรูปร่างดี ผิวดำแดงเนียน ไฟหน้าดูมๆสวย หน้าตาน่าค้นหามานวดที่เตียง น้ำหนังมือดี นวดหลัง นวดข้างหน้าเพลินเคิ้มจนเกือบหลับมาเริ่มบิ้วกัน ชิวหาพาเพลิน วนไปทั้งตัว เล่นเอาขนลุกเลยต่อด้วยเอาคู่หน้ามาค่อมเกียร์ เร่งสปีดไปเรื่อย ทนไม่ไหวละขอพลิกมาบ้าง ดูดคู่หน้าก่อนมันกลมมาก เลื่อนลงต่ำ วนเวียนแถวหน้าท้องมือก็คลำไปเรื่อยๆ หนึบดี ไม่ไหวละ ปล่อยของดีกว่าให้น้องขึ้นบน ขย่มเกียร์ ไม้ต้องใช้มือ ปิดงานกันไปแล้วก็มานอนพัก นัวกันนิดหน่อย ล้างตัวกลับบ้านแบบสบายๆมาลองเองละกันนะ งานดี ราคาเบาๆ-.,-”   
  saw001 

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:12:19 PM 31 ตุลาคม 2015 »

SUNDAY (น้องซันเดย์)

เด็กน้อยสาย C  ตากลมหน้าเด็กใส
แบ๊วกระจาย จุกเล็ก น่ารัก
ขนลุกซู่ ศิษย์เก่า Swensens

น้อง SUNDAY  บางกรอบ เป็นกันเอง ตามใจ สองครั้งไม่อิดออด ถึงแม้ผมจะขึ้นกับเธอครั้งแรก  บิ้วเก่ง เป็นงาน จูบเก่ง นวดน้องชายก้อฟิน นวดตัวก้อสบาย  ถ้าคุนชอบแนว บางกรอบ อยากผ่อนคลาย เปนฝ่ายถูกเอาใจ.... เธอ ใช่ แน่ นอน  ปล. ขาดปลา ต้องขอโทดด้วย เพลินไปหน่อย อิอิ^^
kitkat13

น้องซันเดย์ น่ารักครับ ตัวเล็กๆขาวๆ สเป็คผมเลย โดนเธอไป2ครั้งผมนี่เดินลงข้างล่างเเทบไม่ไหว ^^
tong1234za

ในวันที่ท้องฟ้า มืดมัวเหมือนฝนกำลังจะตกผมก็ต้องหาที่หลบฝน และมีความอบอุ่นพร้อมกับการนวดแบบโรแมนติคกับน้องๆที่บ้านหทัยราษฎร์ สักหน่อย ผมก็ขับรถ ออกไปที่ร้าน Lovely Spa เลยครับ เข้าไปในร้าน ก็มีน้องๆ ออกมาโชว์เยอะพอสมควร แต่ที่โดนๆ ก็มีน้อง ซ้นเดย์ ออกมาสวัสดี น่ารักใสๆ วัยกำลังโต อิอิ  ไม่รอช้า เลือกน้อง ขึ้นงานเลยครับผมเลือกคอร์ส บอดี้ เพราะถูกมากๆครับจากนั้นเราก็เข้าห้องแห่งสวรรค์กัน เราก็พากันไปอาบน้ำคลายร้อน พร้อมด้วย Body เล็กๆ อาบน้ำเสร็จน้องก็พาไปที่เตียง ผมเลยบอกขอก่อนซักดอกน้องเริ่มบิ้วผม ด้วยความอ่อนโยน น้องชายผมก็ผงาดอย่างไว และลิ้นน้องก็ซอกซอนเข้าทุกมุม ผมเองก็ใช้มือปลาหมึกต่างคนต่างมีความสุข น้องบอกว่าพี่เสียวววว  พี่เองก็เสียวน้อง  สรุปเสร็จทั้งคู่ไป1ยก จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำแล้วกลับมานวด น้องนวดไปซักพัก แบบ น้องนวดดีมาก หายเมื่อยเลย นวดกับน้องซ้นเดย์ ผ่อนคลายมากๆ ชอบๆนวดเสร็จก็อาบน้ำให้อีกที สบายเลย  มีทอนสุด @ Lovely Spa ให้ 9/10 ปายเลย^^

ส่งการบ้าน มันส์ๆกับ น้องซันเดย์ ที่ Lovely spa หทัยราษฎร์ มีนบุรีวันนี้คิดถึงน้องๆนางฟ้าที่ Lovely spa อีกแล้วครับ แว่ปไปได้ประมาณบ่ายโมงกว่าๆ ผมนี่รีบประมวณผลเลยครับ ขาวมากก เนียน เพรียว หน้าตาสวยมาก เห็นแล้วถูกใจเลย ตกลงทันทีครับน้องพาเดินไปห้อง คุยกันไปนิดหน่อยระหว่างเดิน น้องซันเดย์คุยเก่งครับ อัธยาศัยดี สดใส น่ารัก เป็นกันเอง ยิ้มเก่ง ถึงห้องสลัดผ้า ไปอาบน้ำ จ้องเรือนร่างน้องซันเดย์นี่ ขาว เนียน ไปทั้งตัว หน้าอกไม่ใหญ่ กำลังดี หุ่นดีมากกกกกกครับคนนี้ ยิ่งกว่านางแบบที่เห็นๆในทีวีซะอีก เวลาอาบน้ำอาบให้ดีครับ คุยกับเรา ถามเราตลอด เอาใจใส่ดีมาก พอถึงเตียงพอดีผมรีบนิดนึงเลยไม่ได้ให้น้องนวดให้ ข้ามไปให้น้องจัด B2B ให้เลย น้องซันเดย์นี่เก่งครับ ชำนาญงาน มือน้องนี่เทพมาก เสียวได้ตลอด ถามเราว่าแบบไหนดี ชอบไม่ชอบ หรือให้ทำยังไง เทคแคร์ดีมากครับ ตานี้ขอเชยชมน้องบ้าง ลูบไล้ตามเนื้อตัว ขาว เนียน หอม แน่นๆสมวัยสาว ทุกจุดสวย สะอาดดดด ดูแลตัวเองได้ดีมากๆเลย งานบนเตียงน้องทำได้ดีมากครับ กับท่านั่งคร่อมชึ่งมุมมอง อารมณ์คล้ายๆทำจริงเลย อารมณ์ร่วมดีมาก ขึ้นสวรรค์สมใจเลยครับสรุป น้องซันเดย์ สวย น่ารัก ผิวขาวเนียน หุ่นดีมาก คุยเก่งเป็นกันเอง ที่สำคัญเอาใจใส่ดีครับ งานเทพครับ ใครชอบน้องๆที่งานดีๆ แนะนำให้ลองแล้วจะติดใจเหมือนผมครับ.. ”

“น้องหน้าตาโดยรวมน่ารักครับ กลิ่นเด็กๆ หอมครับ หน้าอกเล็ก ชอบ จุกเล็ก ไม่มีหวงตัว
และมันก็เป็นไปในทิศทางของความสุขที่มีให้กัน ลงไปเล่นหน้าอก ดูดมันมาก เพราะน้องครางเสียงอยู่ในลำคอ สีหน้าบงบอกถึงความเสียว มันสุดยอดมาก น้องเป็นเด็กดื้อนิดๆ  แต่ไม่มีเหวี่ยง  พูดจาน่ารักแบบห้าวนิดๆ  ชอบครับ”

mittaparb

อีกแล้วครับท่านกับการกลับมาที่แห่งนี้ lovely spa ก็มันเมื่อยๆนี่นา วันนี้เดินเข้าร้านมามีน้องให้เลือก 3คน  อยากลองนวกกับน้องตัวเล็กๆดูบ้างแล้งก็ได้มาเจอกับน้อง ซันเดย์ตัวเล็กพกพาสะดวกอยากรู้ว่ามีดีหรือไม่ รีบจ่ายค่าสินสอดแล้วพากันขึ้นไปน้องเป็นคนคุยเก่งดีครับ คุยกันไปๆมาๆเสื้อผ้าไม่เหลือเลยทั้งคู่ แล้วมางานอาบน้ำน้องก็อาบได้สะอาดไม่มีอะไรหวือหวาผมจึงคิดว่าน้องเป็นแนวหวานๆเรียบๆ แล้วน้องก็มานอนนวดที่หลังให้เผลอแอบมีเอาสาหร่ายมาถูจนผมเริ่มเสียวแล้วน้องก็บอกให้หันหน้ามาแล้วผมก็ได้พบกับตัวจริงของน้องเค้างานนัวเปิดเกมรุกจัดมาแบบไม่ทันตั้งตัวลิ้นบิ้วผมไปทั่วตัวมือก็เริ่มมาทักทายน้องชายของผมเราเองก็เอาคืนบ้างจัดการสำรวจน้องทุกซอกเรยย นัวกันสักพักน้องเดินเกมรุกหนักจับน้องน้อยบองผมไปอยู่ตรงซอกก้นแล้วน้องก็บึ้นมานั่งบย่มๆๆแบบรวดเร็วจนผมนี่เสียวตัวเกร็งน้องแอบบอกใครเจอท่านนี้ไม่รอดสักรายผมทนอยู่ได้สักพักนึงแล้วกต้องยอมแพ้ต่อท่าไม้ตายของน้องครับไม่ไหวจริงๆมันส์เหลือเกิน สรุปคือน้องมีดีที่ลีลาครับเด็ดจริงรับประกันความมันส์เลยครับมาลองโดนกันดูนะครับ”
rafa123

“ถึงร้านPRแหม่มคนสวยเสิรฟน้ำตามธรรมเนียมพร้อมเรียกน้องๆมาโชว์ทีละคน มีแจ่มๆอยู่หลายคนแต่มาสดุดตรง"sunday" ที่PRคนสวยบอกคนนี้นานๆมาทีแล้ววันนี้ก็เป็นรอบแรกซะด้วย จัดไปอย่าให้เสียน้ำใจอุตส่าห์แนะนำ วันนี้ห้องใหญ่เต็มเลยต้องมาห้องเล็ก ก็ดีเผื่อน้องวิ่งหนีคนหื่นอย่างเราจะได้ไล่ทันไม่เหนื่อยงานอาบน้ำงานนวดธรรมดาไม่มีอะไรโดดเด่นที่เราก็คงไม่เน้นอยู่แล้ว แต่มาถึงงานนัวงานหลักน้องตามใจได้เกือบหมดมีกั๊กเล็กน้อยแค่จุ๊บได้ไม่ถึงแลกแลคโตบาซิลลัส ตัวเล็กๆบางๆออกขาวแต่ไม่โอโม่ นมไม่มากพอมีพอกิน จุกน้ำตาลพอดีเม้มลากลงลิ้นเลื้อยไล้ลุนได้ ถึงช่วงล่างไม่หนีไม่ผลัก มีแต่เสียงพึมพำ อือๆ อาๆอยู่ในลำคอว่ากันไปเรื่อยๆยาวๆแฉะๆฉ่ำๆ พอตั้งตัวได้ลุกขึ้นจับไมค์ร้องเพลงลิปซิ้งค์สุดคอ สลับบอดี้ได้อย่างทะมัดทะแมงไม่กลัวผลุบกลัวพลาดถึงไหนถึงกันมันพะยะค่ะแบบไม่หวง สุดท้ายวาระนั้น.....ก็มาถึงจบแบบฟินๆกันไป”

“โอ้ มันเป็นสิ่งที่ผมไม่รู้จะบรรยายยังไง หน้าตาน้องเค้าก็ยังคงเซ็กซี่ตรึงใจอย่างไม่รู้ลืม ผมเปรียบเสมือนลูกแมวน้อยในกำมือเธอ ที่ได้แต่ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่นอนรับไออุ่นจากเธอ เวลาที่ศีรษะเธอมาใกล้ ผมก็ได้เพียงไซร้ไปยังเส้นผมของเธอ ก่อนที่ผมจะเริ่มรู้สึกทำอะไรได้บ้างก็โอบคอเธอ และจับหน้าอกเธอบ้าง ที่ผมเองก็ยังคงตื่นเต้นไม่กล้าจะจับนาน ผ่านไปสักพักศีรษะของเธอที่ยังอยู่ใกล้ผม ผมได้แต่นึกถึงซอกคอสาวๆ ว่ามันน่าไซร้เพียงใด วันนี้มีโอกาสแล้วจึงเริ่มจัดการทันที น้องเค้าก็ครางดังขึ้นกว่าเดิม ผมก็รู้สึกถึงความสุดยอดอย่างที่ไม่เคยรู้สึก เบื้องล่างผมกระตุกจนสะท้านก่อนที่จะ....พรวด.... ออกมาเป็นสายยาว ..........ขอบคุณครับ ”
khoonbun

“สวยสดใส ตัวเล็ก อัธยาศัยดี ที่สำคัญเพิ่งทำงานมาแค่ไม่ถึงเดือนเองครับ บริการลูกค้าด้วยใจเกินร้อยคับพ้ม!!! ติดใจตรงที่น้องเค้าเป็นคนอัธยาศัยดี ใส่ใจลูกค้า งานดีไม่มีคำว่าหล่นคับ!!! มาเริ่มกันเลยดีกว่า... น้องเฟรนลี่ดีครับ คุยดี แถมตลกกวนๆ ไม่ผิดหวังครับ  ทรงพอดิบพอดี  หลอดไฟสีซีนอล   น่าลิ้มลองอย่างยิ่ง  และที่ตะลึงไปกว่านั้นท่อนล่างของน้องน่าชม ผมยืนมองอยู่สักพักต้องสะดุ้งด้วยเสียงหวาน ……………… เสียวสุดๆครับ เสียงร้องของเธอดังขึ้นเรื่อยๆ  ........................
ปล ต้องกลับไปอีกครั้งแน่นอน  LOVELY SPA ชื่อนี้ไม่เคยผิดหวัง”

poo1

“จุดแข็งและจุดเด่นของที่นี่ยังเหมือนเดิม คือ มิตรภาพและสัมพันธภาพที่ดีที่ลูกค้าได้รับจากร้านเสมอมา  และขาดไม่ได้เลยคือ การบริการที่ดีและประทับใจ จนตัวผมเองรู้สึกว่า  เวลาที่เหงา ทุกข์ใจ เสียใจ ดีใจ ถึงเวลานี้ที่นี่เป็นที่ที่ผมอดไม่ได้ที่จะนึกถึงเลยทีเดียวครับ และผมเองก็เชื่อว่า จะต้องมีคนอื่นๆที่อาจคิดแบบผมเหมือนกัน... น้องเป็นสไตล์เด็กๆใสๆครับ จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ  ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องเป็นคนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ไม่ถือตัวอยู่ใกล้ๆคุยด้วยแล้วมีความสุข แบบว่าอารมณ์นั้นเลย 55 เมื่อถึงห้อง น้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที  ในใจผมก็ตื่นเต้นครับอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน และก็ได้สำรวจสมใจอยาก น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ มีจุกเล็กๆ ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง น้องเป็นอีกคนนึงที่อาบน้ำได้ดีเลย พาให้กระตุกไปหลายๆรอบ... ตัดมาที่เตียงครับ.......ทั้งเกร็งทั้งกระตุกจนน้ำมันเครื่องพุ่งทะลักออกมาจนได้ 555 ตัวเบาหวิวอีกตามเคย แล้วก็หมดแรงอีกตามเคย สุดยอดเลยน้อง Sunday คนนี้ อยากจะยกนิ้วให้จริงๆ เสร็จกิจไปแล้วรอบแรก หันดูเวลายังพอมีเหลือ  น้องจัดให้ชุดใหญ่อีกรอบ แต่คราวนี้สุดยอดกว่ารอบแรกครับ  ผมลองเปลี่ยนจากนอนมาเป็นท่านั่งบ้าง ได้อารมณ์สุดๆเลย จนแล้วจนรอดน้ำมันเครื่องทะลักออกมารอบสอง  คราวนี้น่าจะหมดถังเลยครับ สงสัยจะต้องเติมใหม่อีกแล้ว 5555  หลังจากนั้นล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้านอนคุยกันซักพักจนหมดเวลา เดินลงมาจากร้านด้วยความสุขแบบชื่นมื่น เป็นอีกวันที่ต้องบอกว่า ประทับใจมิลืมเลือนครับ ซักวันจะต้องกลับมาแวะเวียนหาน้อง Sunday คนนี้อีกแน่นอน”
srethathorn

“ความสด+แน่น  "ใช้นิ้วทดสอบดูนะครับ มีขมิบๆๆด้วย" ผมให้ 10 ครับ  รูปร่าง 9   Girl friend  10 ครับ >ปล. ถ้าคุณคุยดีกับเธอรับรอง 1:30 ชม เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็ว แต่ท่านจะสุขสมอารมณ์หมายแน่นนอน”
Michael Owen28

“พี่จะอีกสักน้ำไหม ถ้าพี่ไหว…………… เคลิ้มไปกับความน่ารักของ น้องซันเดย์”
Beer_Man

“หน้าตา น่ารัก ระดับ เดินผ่านยังต้องเหลียวหลัง หุ่นดี น่าฟัด งานนัวถือว่าสุดๆๆ อารมณร์รวมสุดยอดมากๆๆ ฮะ เป้นนางฟ้าอีกคน ที่ผมติดใจมากๆๆ เพียงขึ้นครั้งแรก น่าตาโดนใจผมมากๆๆ ให้ 9/10เลย ฮะ หุ่นนมดี  ที่สำคัณ นัวมันส์สุดๆๆ ไม่เรื่องมาก แนะนำนะฮะ sunday @ Lovely spa หทัยราษ ขึ้นแล้วจะติดใจ”
kappojr

“น้องซันเดย์  นางฟ้านุ่มนวล หอมหวาน พร้อมฟองสบู่ ละเลยทั้วทั้งตัว VS น้องนีนา  สลับมายืนประกบด้านหลัง มือลูบไล่ด้านหลัง   หน้าอกงานๆๆ   ลื่นไถลๆๆๆไปทั้งแผ่นหลัง ไมไหว สุดๆๆ เลย ไม่เคยเจอแบบนี้  ...............
ไปต่อที่เตียงดีกว่าค่ะ........น้องซันเดย์ ทำงานได้นุ่มนวลมากจริงๆ  จังหวะเป็นไปตามธรรมชาติ
ท่านี้สุดยอด .... สุดท้าย ยอมแพ้ครับ  น้ำพุพุ่งกระจาย ....สุงลิ่ว...โวย้อะไรจะขนาดนั้น.... อีกครั้ง....ขอบคุณครับ”

somsakbest

DAISY (น้องเดซี่)

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ
พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!
ระดับ1-2"ออโต้จัดให้เลยสุดคุ้ม!!!

“ อยู่กับน้องเดซี่ และทั้งสบายกาย สบายใจ และสบายกระปู๋  ยิ่งนึก ก็ยิ่งคิดถึง ๆ ดังนั้นอย่ารอช้า ไปหาน้องเดซี่... ดีกว่าเจอะกัน คราวนี้ ไม่ต้องละลายความอายกันละครับ ก็คราวที่แล้วเกือบจะเรียกว่า หลอมเป็นเนื้อเดียวกันเลยครับ อิอิ... รีบแก้ผ้าเข้า ห้องน้ำ กันเลยดีกว่าอึม.... ลีลา ลิ้นน้องเดซี่ ที่ฉก...ตวัดที่หัวนมเรา  พร้อมทั้งมือนิ่มๆ ที่ ล้างน้องกระปู๋ อย่างทะนุถนอม และทั้งเสียวสะท้าน ยังมีดี ไม่มีตก... เล่นเอาผมเกือบ เสร็จในห้องน้ำพออาบน้ำเสร็จ ก็ขึ้นที่นอน น้องเดซี่ก็ยังยึดมั่น แนวคิดเดิม ที่ว่า “พี่ต้องมีความสุขๆ มากฟ  ก่อนอื่นใด” ดังนั้น ไม่ว่า จะเป็นท่า WOT, เบสิค, ตะแครง, ท่ากวาง... และอีก ฯลฯ  นานเกือบครึ่ง ชม ยังคงทำให้ผม มีความสุขมากๆจนแทบหมดแรง.... และเหมือนเคย  เวลายังเหลือ  น้องเดซี่ ก็ บริการ นวด หลัง , ขา  หน่อง ไปจนหมดเต็มเวลา (Full 3,200.- @ 1.15 ชม.) คุ้มยิ่งกว่า คุ้มครับ กับเวลาที่เสียไป แถมแรงที่หมดไป ก็กลับคืนมา ก่อนกลับบ้าน....อิอิซึ่ง ผมจึงถือว่า น้องเดซี่ เป็นน้อง คนหนึ่ง ที่ผมสามารถ จะมาหาน้องได้ หลายๆครั้ง แบบไม่มีเบื่อเลยครับ  ถ้าให้คะแนน ก็เต็ม 10 ครับขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ... 
color=red]Michael Owen28[/color]

“ เป็นภารกิจเร่งด่วน ที่แม้จะติดงานสำคัญ แต่พอดู Line ร้านแจ้งว่าน้งเดซี่เข้าไว จะรอช้าไม่ได้ รีบบึ่งไปที่ร้านเลย มีลูกค้ารอดูน้องๆ 2 ท่าน ใจคอไม่ค่อยดี แต่พี่ท่าน มีสายเข้าติดงานพอดี ... ได้โอกาส   พี่ท่านให้เลือกก่อน ... ไม่รอช้า คุณแหม่มครับ น้องเดซี่ ... เสียงน้องๆที่ยืนรอ ร้อง ฮืม...แปลกใจนิดหน่อย ร้องไรกัน ได้ความจากน้องเดซี่ว่า 3 รอบติดแล้วพี่ ... อั้ยย่ะ  งานดี จริงๆ ว่าแล้วจ่ายค่าสินสอด รีบไปตามงานที่คุ้นเคยจริงๆ มาถึงที่ห้อง วันนี้ลูกค้ามาเยอะ ได้ห้องเล็ก แต่ก็ไม่เป็นไร เปลี่น บรรยากาศบ้าง   ไม่ต้องอะไรกันแล้ว งานด่วนวันนี้ เดินไปอาบน้ำอย่างไว งานยังคงคุณภาพเช่นเดิม มีเสียวมากขึ้นในห้องน้ำ แต่วันนั้นมีรีบจริงๆ ต้องรีบบอกน้อง ไปต่อที่เตียงเร็ว   งานนี้ไม่ต้องนวด งานด่วน น้องบิ้วเลย สไตร์ ผมอยู่แล้ว ไหลๆ ตามน้อง ... ลิ้น มาทั่วร่างเลยครับ ทั่วจริงๆ ซักพัก น้องชายหายแว๊บ ... ไม่ไหวๆ พอก่อน น้องไม่รอช้า โหลดซีดี แล้ว ก็จัดการต่อ ไม่นานจริงๆ ครับ จอดรถมันซ่ะเลย ... เสร็จแล้วน้องยังไม่ยอมหยุด ... เอ้ย ... พอแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว ...   เสร็จแล้วล้างตัว ... นอนให้นวดหลังเล่นพักนึง บอกพอแล้ว พี่รีบ ... เดซี่บอก ได้ไง ... ยังไงวันนี้ต้อง 2 ว่าแล้วก็ลุยต่อ พระเจ้า จอร์ท มาเต็มกว่าครั้งแรกอีก แต่จนแล้ว จนรอดก็ไม่เสร็จ ... แต่ก็พอใจงานน้องมากๆ ครับ ขอบคุณน้องเดซี่นะครับ ไม่ได้เจอกันตั้งหลายเดือน จำชื่อ จำทุกอย่างของผมได้หมดเลย ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ บริการดีจริงๆ และที่ขาดไม่ได้เลจริงๆ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ทุกครั้งเลย ... 
micro_t

“เอาเนื้อๆ + รูปเลยนะครับ   เมื่อผมพบเจอะ น้องเดซี่  ช่างถูกใจผมจริงๆ ด้วยหน้าเรียวสวย  หุ่นนางแบบ  บอบบาง ผิวขาวแถม น้องยังอารมณ์ดี ยิ้มแย้ม ช่างเจรจา ช่างคุยเป็นกันเองดังนั้นในเวลาไม่นาน เราก็รู้สึกเหมือน เป็นแฟนกันใหม่ๆ  น้อง บอก หนูไม่เหมือนใครนะค่ะ พวกพี่ๆ เสียเงินมาตั้ง คอร์ส ละหลายบาทดังนั้น พี่ต้องมีความสุขๆ มาก  ก่อนอื่น หนูพาไป อาบน้ำก่อนนะค่ะOMG… วันนี้ happy สุดๆ แน่นอนการอาบน้ำ น้องเดซี่ ลีลา อาบสุดๆ นอกจากจะสะอาด แล้ว ยังเสียวอีกด้วย ครับ จะไม่เสียวได้ยังไง ละครับ  ข้างล่าง มือน้อง ก็ล้างถู ชัก แบบสุดๆแล้ว ปากกับลิ้น ของน้อง ก็ยัง มาอยู่ที่หัวนม กระผม.....อ้า....เสียวกลับเข้ามาที่ห้องดีกว่า  น้องตามมาบอก ปกติ ถ้าเสร็จในห้องน้ำ หนูก็ ทำในห้องให้อีก ค่ะ  ไม่ต้องกังวล ถ้าไม่อึดได้ 2 ชัวส์    ....เยี่ยมเลย น้องเดซี่คราวนี้ การพูดถึง จุดเด่น ของน้องเดซี่ ที่สำคัญอีกเรื่องครับคือ น้องชอบนวดแบบไทยนะ ไม่ลงน้ำมัน  ไล่ตั้งแต่ คอ ไหล่ หลัง เอว ขา จนถึง น่องฝีมือใช้ได้เลย นานด้วยครับ ไม่ใช่ทำเป็นพิธีซึ่งน้องบอกว่า ต้องนวดให้ พี่ๆ ก่อน ตอนหนูมีแรงเพราะพอหนูหมดแรง แล้ว ก็ตาพี่ๆ ลงแรง บ้างแล้วกัน  (น้องเดซี่ ชอบอยู่ข้างล่างครับ  โดยจะเสร็จง่ายกว่าการอยู่ข้างบน...อิอิ)สรุป น้องเดซี่ หุ่นดี บาง สูง 155 นน 45นมขนาดกำลังพอดีมือ ตามใจทุกท่วงท่า (ถ้ามีทิป ดีๆ ก็มี เฮ ครับ)ค่าใช้จ่ายในการพบน้องเดซี่ มี 2 อัตรา  2200(ถอดหมด)  และ 3200 (รู้กันครับ ) ขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye
Michael Owen28

“อีกเช่นเคยว่าจะไม่แล้วเชียวแต่พอว่างไเพบียก็ห้ามใจไม่อยู่มุ่งตรงไปสู่ lovely spa อีกจนได้5555    วันนี้ได้มาลองขึ้นกับน้องเดซี่ครับ น้องเป็นคนผิวขาวดูดี หุ่นเพรียวเลยทีเดียวบวกกับแรงเชียร์จากพีอาถึงความคุ้มค่าจึงตัดสินใจเลือกน้องเดซี่ครับ มาที่ห้องอาบน้ำคุยกันไปคุยกันมานัองคุยเก่งครับนึกว่าจะไม่มีอะไรสักพักน้องแอบมาบิีวแบบไม่ให้ตั้งตัวกันเลยเหมือนนีองจะแกล้งยั่วเล่นๆสักพักก็ปล่อยวางอาบน้ำกันต่อเกมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วก็พากันมาที่เตียงยัองก็ไม่จอช้าครับบรรเลงลิ้นไปทั่วมือก็จัดการน้องชายการนัวเนียของเราก็เริ่มขึ้นและอยู่อย่างนั้นสักพักน้องก็จัดซีดีมาให้พร้อมรัองเพลงอย่างเมามันส์ถูไถๆต่อด้วยท่าสาวอย่างรวด้ร็วจนปมทนไม่ไหวแตกแพ้พ่ายไปแบบยับเยินเสี็จแล้วน้องพาไปอาบน้ำและมานอนนวดให้ต่อจนหมดเวลาสบายตัวกันไปครับ น้องงานดีครับไม่ผิดหวังใครมีโอกาสก็ลองดูนะครับ
rafa123

“วันครึ้มอกครึ้มใจ แวะหาน้องๆ ที่ร้านประจำ lovely spa มีน้องๆ หลายคน เรียกออกมาโชว์ตัว เจอน้องหุ่นบาง ระดับพริตตี้ น้องเดซี่ ตัดสินใจ
เรียกน้องขึ้น น้องยิ้มเ่ก่ง เข้าห้องน้องพูดเป็นต่อยหอย ได้ความว่า น้องทำงานกลางวันด้วย เป็นสายพริตตี้ เอ็มซี เลยถึงบางอ้อ เพราะพูดเก่งเหลือเกิน ทำความรู้จักกันพอสมควร น้องเลยชวนอาบน้ำ น้องเริ่มถอด รูปร่างน้องบางๆ หน้าอกพอดี ใครชอบไฟหน้าใหญ่ๆ อาจไม่สะใจ แต่สำหรับผม โอเค คับ น้องมาช่วยถอดเสื้อผ้า เข้าไปในห้องน้ำ น้องคลึงซะเสียว เกือบพลาดพลั้ง อาบเสดน้องพาเข้าห้องหอเริ่มจากนวดน้องก็ให้นอนคว่ำ นวดตามสเตป มือน้องเล็กๆ น้ำหนักมือใช้ได้ น้องคลึงมาเรื่อยๆ พอคลายเมื่อยได้นิดหน่อย น้องบอกนอนหันหน้า ไม่พูดมาก น้องก้มไปคุยกันน้องขชายผมทั้นที ทำความคุ้นเคยกันอย่างรวดเร็ว ผมไม่รอช้าก่อนที่จะพลาดท่า เลยต้องขอนัวน้องซะหน่อย นัวกันไปนัวกันมา ก็เรียบร้อยตามระเบียบ
สรุป น้อง GF9 หน้าตา เนื้้อตัว 7.5  งาน 9    ภาพรวม 8 ครับผม

notto676

“เมื่อวันอังคารที่ 2/06/15หลังเลิกงาน(เมื่อยมาทั้งวัน)ก็ได้หาเวลาไปผ่อนคลายเส้นนิดหน่อยก็ได้แวะเข้าไปที่ที่คุ้นเคย... ..เข้าไปเจอ PR.แหม่มพูดจาทักทาย...อํธยาสัยดี..เอาน้ำ้มาให้ดื่ม...พร้อมกับเรียกน้องๆมาแนะนำครับผม.....ผมเลยเลือกน้องเดซี่(จากการบ้านของพวกพี่ๆๆทั้งหลายเลยครับตัดกลับมาที่ห้องเลยละกัน....น้องบอกพี่เปลี่ยนเสื้อผ้าเลย(เราก็นึกในใจพี่ถนัดอยู่แล้วเรื่องถอดเนี้ย555)เข้าไปอาบน้ำ..น้องอาบนำ้ให้สะอาดมากครับ..น้องอาบขัดถูซะผมเกือบขาขวิดเลยครับเลยให้น้องหยุดแล้วไปต่อกันที่เตียง....นอ้งนวดให้ผมซักพัก...น้องก็ใช้วิชามารใส่ผมซะทาดไฟผมแตกเลยครับ(น้องบอกไม่มีใครรอดท่านี้ซักราย 555 )ที่เหลือลองไปใช้บริการดูนะครับ.....แล้วจะรู้ครับ...โชคดีมีถอนนะครับสรุป ค่าคอร์ส 2200 ไม่ได้ทิปน้อง(ไม่ได้ต่อรอบ 2 เลยไม่ให้นะครับหน้าตา 8ผิวพรรณ 9ไฟหน้า 8 (พอดีมือ)ลีลา 10 (ผมแถมให้ครับ)ปล.น้องพูดเก่งมากครับแต่น่ารักดี
snak

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ
pitchor

“เป็นเวลาเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมายังบ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr อีกคนหนึ่งซึ่งเป็นการเจอกันครั้งแรกกับprคนนี้ เป็นprที่น่ารักคนหนึ่ง  ผมก็มานั่งที่โซฟา พี่ก็มาแนะนำน้องๆที่ล่ะคนเหมือนเดิม ดูไปดูมาผมก็ถูกใจเข้ากับน้องหุ่นดีขาวๆคนนี้ " น้องเดซี่"คับเธอมากับชุดสีฟ้าสว่างสดใส่กับผิวขาวๆอกขาวๆของเธอช่างเป็นอ่ะไรที่สุดจะบรรยายจริงๆคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เดซี่ ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ อื้อหือ หุ่นน้องนางคนนี้ช่างชวนเตลิดไปไกลเหลือเกิน หน้าอกอาจจะไม่ใหญ่ แต่หุ่นและผิวพรรณเนี้ยขาวเนียนละเอียดจริงๆคับจนผมเผลอตัวเผลอใจไปกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาน ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ และอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆ เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ น้องวีต้า ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ
[color=redboooy555][/color]

“น้องเดซี่ ผิวเนียนตัวบาง. พริ้วไหว เล่าให้ฟังสั้นๆ นะครัช ลีลาเด็ด แซ่บเวอร์อาบน้ำดีจนฟินซะพอถึงที่นอนปุ๊ปงานมาเต็มพอถึงช่วงกลางลำปั้ปเราเจอแผ่นซีดีตกอยู่น้องใส่ให้ทันควันโหลดเลยจบละค้าบคงไม่คาใจนะครัช
hs007

“เดซี่แห่ง lovely spaของเขาดีจิงคับบตัวเล็กแถมยังบริการดีโคตร  คุยเก่งเฟรนลี่อีกต่างหากตอนเดินขึ้นไปเราก็ไม่กล้าคุยเขาก็มาคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานานแถมยังโคตรน่ารักพูดแล้วเขินอาบน้ำดีสะอาดเลยทีเดียวตัดมาที่เตียงเลยละกันตอนแรกจะนวดก่อนเขาก็ถามว่าเส็ดก่อนดีไหมจะได้มีเวลามานวดหลังจากนั้นก็อย่าให้พูดเลย...ไปละพอเส็ดปุปก็นวดตัวให้ต่อนอนคุยอยู่สักพักก็จัดรอบสองเส็ดสบายตัวเลย 5555กลับบ้านพร้อมรอยยิ้มที่ฮุบไม่ได้ถือว่าเป็นประสบการที่ดีมากคับ

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไ

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:13:09 PM 31 ตุลาคม 2015 »

น้องยินเยา

ครั้งแรกในชีวิต!! ขาแดนซ์HIPHOP เด็กฝุดๆวัยละอ่อน รับเฉพาะกิจช่วงปิดเทอม สายCปี2 ตัวนิดเดียว ราคาเบาหวิวว!! ผิวน้ำผึ้งปากแองเจลีนา สุดเอ็กซ์เซ็กซี่ตามใจได้หมด!!!!

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04:14:31 PM 31 ตุลาคม 2015 »

♥ น้องวีวี่ ♥

สะโพกดินระเบิด สูง165 สัดส่วน 33-28-38

"ไม่ใช่พริตตี้ไม่ใช่นางแบบ แค่คนธรรมดา

แต่งานตามใจ หวานบู๊มันเยิ้มคุ้มค่าถึงไส้ติ่งได้คร่า"

เมื่อมีซ้ำแรก ก็ต้องมีซ้ำที่สอง เลยลองกลับมารีวิวดูว่าน้องวีวี่ แห่ง Lovely Spa ย่านหทัยราษฎร์  ว่ายังคงเส้นคงวารักษามาตรฐานไว้ได้หรือเปล่า ปราดแรกที่เจอ น้องจำได้ ประทับใจมาก ทั้งที่เพิ่งมาไม่กี่ครั้ง บริการดี ความเป็นกันเองเหมือนครั้งแรก ดูสนิทมากขึ้น งานดีไม่มีตกหล่น ตามใจไม่อิดออด คราวนี้ไม่เน้นอาบเน้นนวดมากนัก หนักไปทางนัวเนีย อารมณ์เหมือนฟัดกับแฟน ใครที่ยังไม่เคยขึ้นกับน้อง แนะนำเลย ไม่ผิดหวัง งานนี้มีส่วนลดค่าการบ้านด้วย ที่นี่เจ้าของใจป้ำจริงๆ พีอาร์ก็น่ารักคะแนนคราวนี้หน้าตา ผิวพรรณ รูปร่าง : 8อัธยาศัย ความเป็นกันเอง  :  10การบริการ  : 9การเอาใจ  : 9.5ความคุ้มค่า  : 10อัตรา  : 1,500 - การบ้าน + ทิป = สบายๆสรุป : งานดี มีทอน ไม่มีหล่น รักษาคุณภาพการบริการได้ดีเยี่ยม-.,-”   
jackal.k

30/09/58 หลังจากไม่ได้แวะเข้าร้านมานานแรมเดือนเนื่องจากทำงาน คิดถึงนางฟ้าวีวี่ ขาบู๊ งานฟินทอนกระจายประจำร้านแทบแย่ เคยขึ้นงานกับวีวี่มาแล้วประทับใจไม่รู้ลืม จำไม่ได้ว่าครั้งนี้เป็นครั้งที่เท่าไร วันนี้ว่างก็เลยต้องเข้าไปหาซะหน่อย นัดหมาย 22:30 น PR นัท จัดแจงให้เรียบร้อย ไปถึงร้านก่อนนิดหน่อยนั่งเม้าส์กับ PR สักพัก น้องบอกพร้อมละ ไปกันเลยตัดมาที่ห้อง ต่างคนต่างรู้ใจกัน สังเกตทรวดทรงวีวี่ ดูผอมลงไปจากการที่พบครั้งก่อนแต่ยังเต็มไม้เต็มมือเหมือนเดิม โดยเฉพาะสะโพก ฉายาสะโพกดินระเบิด เห็นแล้วน่าจับโขยกจริงๆ น้องถามว่าเมื่อยตรงไหน บอกไปตรงๆ ว่าไม่เมื่อยแต่คิดถึงมากโผเข้าสวมกอดเริ่มเปิดฉากนัวก่อนเลย อาบน้ำยังไม่ต้องเพราะเพิ่งอาบมาจากบ้าน เราแลกจูบกันอยู่นานมือผมก็ซนไปทั่ว เสียงน้องครางไม่หยุดอยู่ข้างๆหู ได้อารมณ์มาก ผมเริ่มปลอกเปลือกน้องที่ละชิ้นจนหมด คราวนี้เริ่มบรรเลงเพลงลิ้นระรัวไปทั่วร่าง น้องก็สู้ไม่ถอย สำรวจไปเบื้องล่างน้องสาวเริ่มแฉะ ขนน้องลุกทั่วไปทั่วร่าง ร้องครางไม่หยุดได้อารมณ์จริงๆ แอบกระซิบของหูน้องบอกว่า วันนี้ขอจัดหนักๆให้หายคิดถึง ไม่มีคำตอบนอกจากรอยยิ้มหวานๆส่งกลับมาแทน ผมก็จัดเลยซิครับ เบรินทาสีเบื้องล่างน้องวีวี่ไปหนักๆ เสียงน้องครางลั่นห้อง เด้งรับตลอด สู้ขาดใจจริงๆ จากนั้นต่างคนก็ต่างทำหน้าที่กันแบบรู้ใจเป็นธรรมชาติ ผลัดกันรุกรับ ทุกท่วงท่า จนผมแตกพ่ายไปในที่สุด ส่วนน้องนะเหรอ ไม่ต้องบรรยายเข้าเส้นชัยนำผมไปหลายรอบเลยล่ะ แต่ละครั้งที่เข้าเส้นชัยตัวกระตุกสั่นระรัวครางไม่หยุด สุดๆจริงๆ ขอบอกว่ามาหาวีวี่กี่ครั้งก็ยังทอนกระจายทุกครั้ง ไม่เคยผิดหวังครับ หลังพายุสงบก็อาบน้ำช  ชำระร่างกายยังมีเวลาเหลือกลับมานอนกอดคุยกัน ได้ฟิวแฟนจริงๆ ฟินสุดๆครับ ขอบคุณ Lovely spa และ PR นัท ที่สำคัญน้องวีวี่ยังทอนกลับมาให้แบบกระจายหายห่วงแบบนี้ คงต้องมีรอบต่อๆไปอีกแน่นอนนางฟ้าในดวงใจของผม ใครยังไม่เคยั จัดน้องวีวี่ถือว่าพลาดนะครับ ขอบอก (ช่วงท้ายมีปลาติดมือมาฝากเล็กน้อย ดูรูปร่างน้องวีวี่เองละกันน่าจัดน่าฟัดจริงๆ ผิวอาจไม่ขาวเนียน แต่งานบู๊สะใจแน่นอนรับประกันความเสียวครับ) -.,-”   
badboy1975

หลังจากที่ห่างหายจากร้านไปราวๆหนึ่งอาทิตย์   ผมได้มาที่ร้านอีกครั้งในเวลาเดิมประมานตี2  วันนี้ได้เลือกน้องวีวี่เพราะตอนนี้เหลือน้องว่างอยู่คนเดียว  บอกตรงๆเลยตอนแรกผมไม่ค่อยประทำใจในตัวน้องเท่าไร  แต่ในใจก็คิดว่าเอาเหอะไหนๆก็มาและไม่อยากเสียเที่ยว  แต่สิ่งที่ผมได้รับบริการจากน้องเขามันเกินที่ผมตั้งใจใว้มาก  พอขึ้นห้องมาน้องจัดการให้ผมนั้งบนเตียง สอบถามว่าเมื่อยส่วนไหนเป็นพิเศษไหม  น้องจักการนวดผ่อนคลายจนรู้สึกว่าสบายมากจริงๆ  น้องเขาจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เสร็จสับแล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ  น้องเขาบอดี้ถูไถไปทั่วตัว จนผมแทบจะยอมแพ้น้องเขาตั้งแต่ในห้องน้ำ ทั้งข้างหน้าและข้างหลังความรู้สึกมือนได้สอดใส่ไปจริงๆ  พอเราอาบน้ำเสร็จก็ชวนกันเข้าห้อง  น้องเริ่มจากการนวดผมไปทั้งตัวผมรู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก  ฝีมือนวดของน้องเขาถือว่าดีใช้ได้เลย พอน้องนวดข้างหลังเสร็จจนผมเกือบหลับ ทีนี้ละถึงงานงานที่น้องเขาบอกว่าเขาถนัดสักที  น้องเริ่มจากการใช้ลิ้นละเรงไปทั่วทั้งตัว  แล้วจัดการน้องชายผมจนผมต้องยอมแพ้น้องเขาไปง่ายๆ งานน้องเขาแรงแบบที่เขาพูดใว้จริงๆ   หลังจากนั้นน้องเขาก็นวดให้จนผมหลับไปจริงๆ  จนน้องเขาต้องเรียกผมไปอาบน้ำ  หุ่นหน้าตาน้องเขาอาจจะไม่ถูกใจผมเท่าไรแต่บริการที่น้องเขาให้มา ทำเอาผมลืมไปเลย ขอบคุณบริการดีๆจากน้องวีวี่ด้วยนะครับหน้าตา  7   ไม่ใช่ไม่น่ารักนะแต่แค่ไม่ใช่ในสเป็คเท่าไรหุ่น       8    อวบกำลังดีการนวด  9   นวดดีเลยละเรื่องเสียว  10  งานน้องเขาจัดเต็มจริงๆอัธยาศัย    9   น้องเป้นคนอารมดีคุยสนุก -.,-”   
mk2243

เพิ่งผ่านมาเมื่อสัปดาห์ก่อนเอง นึกแล้วยังหวิวๆอยู่เลย วันศุกร์ที่แล้วฝนตกแต่เช้า เหงาๆก็เลยไลน์ไปจองน้องวีวี่ รอบ 13.00 เลือกอยู่นานว่าจะขึ้นกับใครดี แต่เห็นนน้องวีวี่มีรีวิวว่าเอาใจเก่ง เลยขอลองซะหน่อย เลี้ยวซ้ายเข้าหทัยราษฎร์นิดเดียวก็ถึงแล้ว นั่งรออยู่ครึ่งชั่วโมง แต่เห็นว่าฝนตกเลยไม่ได้เร่งอะไร พอน้องมาถึงก็ขึ้นห้องเลย วันนี้โชคดีได้ห้องใหญ่ ห้องหับสะอาดสวยงาม แสงสลัวๆกำลังดี ดูผ่อนคลาย น้องหน้าตาเรียบร้อย ไม่สะดุดตานัก แต่มารยาทดีมาก เป็นกันเอง ชวนคุยโน่นนี่ ก็เลยผ่อนคลายได้มาก ยังไม่ผลัดผ้าผ่อน น้องก็นวดๆบีบๆคลำให้ นวดไปคลำมามือชักอยู่ไม่สุข น้องก็ไม่ว่า เลยจับน้องมากอด ไซร้ซอกคอ จูบปาก แลกลิ้นได้หมด ผิวน้องเนียนมาก หน้าอก-ช่วงล่างแน่น เนินหญ้าสั้นเตียนนุ่มมือ นัวไปนัวมาผ้าผ่อนเริ่มหลุดที่ละชิ้นสองชิ้น จนได้เห็นไฟหน้าขนาดพอเหมาะ อดจะใช้ลิ้นสัมผัสไม่ได้ ซุกซนไปสำรวจช่วงล่าง ปรากฏว่าฉ่ำแฉะมีน้ำหล่อลื่นออกมา ยิ่งได้ใจว่าน้องมีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ เลยใช้ดัชนีคู่กายจัดซะน้องตัวสั่นเทิ่ม ชิงขึ้นสวรรค์ไปก่อนตั้งแต่ยังไม่ได้อาบน้ำ ระหว่างจะไปอาบน้ำแอบสังเกตว่าน้องมีรูปร่างอวบกำลังดี ไม่ผอมบางจนเกินไปตอนที่อาบน้ำก็แทบจะไม่ได้เน้นมาก นัวกันเป็นส่วนใหญ่ ตอนน้องล้างให้เสียวมาก เลยแก้เผ็ดน้องไปอีก 1 ทีอย่างรวดเร็ว คงเป็นเพราะการกระตุ้นจากข้างนอกมาครั้งนึงแล้ว ช่องทางยังฟิตอยู่มาก แถมมีน้ำหล่อลื่นไม่น้อยเลยสนุกมือไปเลย พออาบน้ำเสร็จ น้องก็ให้นอนคว่ำ บอดี้ช่วงล่างให้ทั้งแผ่นหลังพร้อมทั้งบีบนวดไปด้วย ผ่อนคลายได้อารมณ์ดี งานมาหนักเอาตอนนอนหงายนี่แหละ พอเจอท่าสาหร่ายห่อกล้วย ก็เริ่มไปไม่เป็น น้องทำให้นานมาก แต่ยังไม่อยากเสร็จ จนน้องเปลี่ยนเป็นสโตคด้วยมืออย่างนิ่มนวลเร้าใจ สุดท้ายก็แตกพ่าย นอนคุยกันต่ออีกพักใหญ่ ผ่อนคลาย ไม่ต้องเร่งรีบ น้องก็บีบๆนวดๆไปเรื่อยๆ  จนเข้าไปอาบน้ำอีกครั้ง จึงเกิดเรื่อง นัวเนียไปมาชักได้ฟีล จนแข็งตัวอีก น้องพยายามจะช่วยให้เสร็จอีกครั้ง เอาเข้าหว่างขาให้ด้วย ร่วมด้วยช่วยกัน สุดท้ายน้องก็เสร็จไปอีกครั้ง  ประทับใจมากตรงที่พยายามให้ลูกค้ามีความสุข ไม่มีกั๊ก  ถ้าไม่เข้าข้างตัวเองจนเกินไป แมตช์นี้ชนะ 3-1 คงต้องไปย้ำแค้นอีกแน่นอนหน้าตา ผิวพรรณ รูปร่าง : 9อัธยาศัย ความเป็นกันเอง  :  10การบริการ (อาบน้ำ - นวด - นัว) : 10การเอาใจ  : 10ความคุ้มค่า  : 10สรุป : งานดี มีทอน ไม่มีหล่น ควรซ้ำเป็นอย่างยิ่ง-.,-”   
jackal.k

การบ้านค้างส่ง ต้องค่อยๆ ไล่เคลียร์ ก่อนที่จะลืมเนื่องจากว่าเจอกันยามดึกมาก และก็หื่นมาก ดังนั้นจะไม่มีรูปนะครับ ขออนุญาตใช้ของเดิมเท่าที่มีมาถึงทีไรน้องวีวี่ก็จะต้องรับด้วยความเต็มใจทุกที อาจจะเพราะเราเข้ากันได้ดี เป็นพิเศษ เหมือยคุ้นเคยมานานเมื่อทักทายกอดๆ บีบนวดกันสักพักน้องวีวี่ก็จูงมือผม ในสภาพล้อนจ้อนเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ซึ่งในห้องน้ำเราก็หยอกล้อกันเป้นข้าวใหม่ปลามัน นับว่าต่อเนื่องมากจากข้างนอกอีกทีเมื่อเสร็จแล้วอาบน้ำเรียบร้อยก็ออกมาเช็ดตัวก่อนจะนอนแผ่หรา ให้น้องวีวี่จัดการสำเร็จโทษ หลังจากที่หายไปนานเธอก็นวดแผ่นหลังเราไปเรื่อยๆ กดปึ๊ดๆๆๆ พอเราเริ่มรู้สึกว่าอยากเมื่อยก็จัดการหันหน้ามา แล้วก็เริ่มทำการชกกันทันทีเหมือนศึกชิงแชมป์ ไม่มีใครยอมพลาดท่าเสียทีผลัดกันขึ้นที่สูงยึดชัยภูมิไว้ให้มั่น และแล้วก็ถึงเวลาที่ผมไม่สามารถต่อเวลาอีกต่อไปได้ นับแกะไปก็หลายตัวแล้ว ตอนนี้เราสองคนไม่ค่อยพูดจากันแล้วเพียงแต่มองตา เสมือนกับการส่งสัญญาณสงบศึก ไม่มีการต่อสู้อีกต่อไปร่างของเราก็นอนสงบเคียงข้างกันพร้อมลมหายใจระรินการบ้านไม่ได้ลงรายละเอียดมากครับ อาจจะต่างกรรมต่างอัณฑะ-.,-”   
D2T

การบ้านช่วงต้นเดือนนะครับ ได้มีโอกาสแวะไปร้าน lovely spa อีกแล้ว ไปยังเช้าอยู่ (ไม่เลยเที่ยงคืน) ตอนแรกกะว่าจะนวดเฉยๆ ด้วยน้ำหนักมือของน้องๆ วนไป เลือกมา กลับมาที่น้องวีวี่อีกคราครั้งนี้พอขึ้นมาก็ทักทายกันเล็กน้อยแล้วก็กอดกันแนบแน่น จนเริ่มร้อนละ ชวนน้องไปอาบน้ำด้วยกันดีกว่าพอออกมาก็ให้น้องนวด ตามสเต็ปน้ำหนักมือได้ พอให้หายเมื่อยดีนัก พอเนื้อตัวเริ่มสบาย ผมก็อยากให้น้องนวด ไอ้ตัวเล็ก เราจึงเริ่มพิธีกรรมกันทันที เราผลัดกันนวดไปมา จนกระทั่งสบายตัวกันทั้งคู่ แล้วก็นอนกอดกัน ก่อนจะชวนไปอาบน้ำแล้วก็ลงมาเที่ยงคืนกว่าละ งานน้องรู้ทางกันดีต้องบอกพี่ๆที่ไปเยี่ยมเยียนว่าสุภาพเข้าไว้ แล้วคุณจะได้สมนาคุณอย่างคุ้มค่าที่สุด -.,-”   
D2T

การบ้านฉบับนี้พิมพ์บนมือถือเนื่องน้ำล้น ทนไม่ไหวละพีอาร์อ่านคงขำเนื่องจากเดือนที่แล้วมีเล่นบาสตอนเช้ากว่าจะเสร็จก็สายๆแล้วลองเช็คดูว่าเปิดกี่โมงปรากฎว่าเที่ยงเปิดโอเค สีทนได้ระหว่างนั้นก็ไปเดินห้างแป๊บพอได้เวลา ก็เทียบรถที่หน้าร้านพอขึ้นมาที่ห้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงละมาถ่ายรูปกัน ม้านั่งยาว หรอกความจริงคือกอดกันๆแล้วทีนี้ผมใส่กางเกงบาสไงน้องก็ลวนลามผมจากภายนอกด้วยวิธีไหนไม่บอกอิอิสักพัก ผมก็ถูกปอกเปลือกส่วนน้องวีวี่ก็ถูกแกะบห่อละเราทั้งคู่ก็เข้าไปอาบน้ำ จริงๆผมบอกน้องให้รอก็ได้เพราะมีผมที่มีเหงื่อ ส่วนน้องตัวยังหอมแต่เธอก็ เซอร์วิสดี  ตามในห้องน้ำด้วยความที่ไม่เจอกันนานผมก็แกล้งน้องในห้องน้ำเนี่ยแหละอาบน้ำไปตามเรื่องตามราวพิมพ์ในมือถือเหนื่อยแฮะพอออกมาด้านนอกผมก็นอนสลบให้น้องนวดน้ำหนักมือใช้ได้แต่อีกสักพัก ผู้ถูกกระทำอย่างผมก็ต้องร้องความเสียวเมื่อทำการชิมผมไปทั่วร่างอยากกิน คอหมู หูหมู ก็ไม่บอกไม่ได้ๆ เราไม่ยอมจึงเกิดการปะทะ ระดับ Big bangเธอชิม ผมชิมเธอสาว ผมจับเธอชัก ผมเขี่ยเธอคราง ผมกระเส่าแต่ท้ายสุดเธอก็ออกตัวนำไปก่อนอีกสักพัก ผมจึงตามไปด้วยการเมื่อยกว่าเดิมแต่ก็สุขล้น
ป.ล. รูปติดไว้ก่อน เดี๋ยวอัพให้ครับรูปสุดท้ายละ เนื่องจากเร่งด่วนมากเลยรูปไม่ค่อยมีครับส่วนคืนนี้น้ำผมก็ลดระดับเรียบร้อยขอจบแต่เพียงเท่านี้ครับ-.,-”

D2T

เหตุเกิดเมื่อต้นเดือน ถ้าจำไม่ผิดหลังจากที่ติดน้องไว้ ไม่ไปหาซะที พอเงินเดือนออกปุ๊บก็ได้เวลาไปเยือน เจอหน้ากัน ยังไม่ทันถอดเสื้อผ้า น้องวีวี่ก็มานั่งทับพร้อมบีบนวดให้ เมื่อยตรงไหนมานวดให้ บอกปวดหลังนวดหลัง บอกปวดไหล่นวดไหล่ บอกปวดไข่นวดใหญ่ อิอิสักพักก็เข้าไปอาบน้ำกันซึ่งในห้องน้ำผมก็ได้ซุกไซ้แกล้งเธอ ไปมากมายชอบจริงๆเวลาทำ แล้วสาวๆมีออกอาการ ส่วนว่าแกล้งอะไรบ้าง ต้องไปลองเจอกันเองครับ ด้วยความที่ไม่ได้เจอกันนานหรือยังไงไม่ทราบ วันนี้ได้พลิกแพลงไปหลายกระบวน จนน้องล่วงหน้าไปหลายครา ส่วนผมยังไม่ได้ไปไหน แต่แบบนี้ก็ดีนะครับ เหมือนคืนกำไรให้น้อง เราทั้งสองผลัดกันรุกผลัดกันรับ เข้ากันได้ดีเหมือนหยินหยาง ก็นับว่าเป็นอีกครั้งที่มีความสุขกันไป-.,-”   
D2T

เมื่อวานนี้ ไปตรวจงาน ที่ ร้าน Lovely Spa อีกแล้วครับเช่นเคย PR สาวสวย โสด สนิท น้องแหม่ม ได้แนะนำ น้องวีวี่ ให้ครับ โดยได้บอก ที่เด็ดของน้อง  ว่า น้องวีวี่เป็นสาวสไตล์ Fighter บู๊ บุก สุดๆ ใครที่เป็นโรคหัวใจไม่แนะนำ ให้ลอง ^_^ พูดถึงการอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาด มีเสียวเป็น จุดๆจะไม่เสียวได้ยังไงละครับ ก็น้องเล่น ล้วงไป ควักไป ทุกๆจุด  โดยนิ้วของ น้องวีวี่ เนี่ย แทบจะ....ล้วงเข้าไปใน รู...ต..เลย 555 น้องวีวี่ นวดตัว  น้องก็ทำได้นะครับโดยเน้นนวดหลัง  ฝีมือดีมาก เสร็จแล้วก็สบายตัวไปเลยส่วนทีเด็ดของ น้องวีวี่ นั่นก็คือการใช้มือ และลิ้น ไล่ไปทั้งตัว... ถึงเท้าถือว่า น้องวีวี่ มีฝีมือ ขั้นเทพ จริงๆส่วนการเล่นงาน น้องชาย Kapoo  เธอจะสไลด์ขึ้นๆลงๆแถมยัง ล้างตู้ฝักไข่ให้ สะอาด อย่างดี ... เสียวมากๆ โดยน้องทำแบบต่อเนื่อง Non Stop แบบไม่กลัวเหนื่อยปิดท้ายด้วย B2B กันจนน้ำแตกกันทั้งคู่  เสียว&มันส์ มากๆสรุป คะแนน ของ น้องวีวี่ ครับ  :หน้าตา Sexy น่ารักครับ     : 9 รูปร่าง อวบ แต่เต็มไม้เต็มมือดีครับ    :   9  ผิวสีแทน  แต่เนียนนุ่มดี :   9 หน้าอก ขนาด33  ของแท้ 100%  จุกสู้ลิ้น  :   9 ช่วงล่างสวยแน่น  หญ้าเตียนสั้น สะโพกผาย : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   1,500.- +  ทิป ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye -.,-”   

การบ้านค้างส่งครับโดยที่ครั้งนี้มุ่งมั่นจะมาถ่ายรูปน้องวีวี่ซะมากกว่าต้องบอกว่า น้องวีวี่ ยังคงงานดีเสมอต้น เสมอปลายเท่าที่จำได้คืนนั้นพอลงมาถึงกับเดินเซเลยทีเดียว เพราะว่าจัดไปหลายกระบวนท่าอยู่ทั้งน้องจัดเรา เราจัดน้อง สรุปว่าฟินกันทั้งคู่ อิอิ-.,-”   
D2T

" วันนี้ขึ้นต่อกันกับน้องสองคน คนนี้ประทับใจมากกว่าเยอะ น้องวีวี่ดูเหมือนน้องธรรมดาๆ แต่ไฟแรงจริงๆ งานบู๊มันส์เต็มร้อย อดกับน้องคนแรกมาต่อน้องวีวี่คุ้มค่าจริงโว้ย ก่อนออกจากร้านผ่านหน้าเคาน์เตอร์ เห็นน้องอุดงกับพีอาร์แอ้แอบหัวเราะอยู่ดนขำแน่ๆ หลังจากน้องเข้าห้องจ้องหน้าพี่รู้ใจพี่อย่างดี  พี่ไม่ต้องพูดสักคำ ้เริ่มบิ้วตัวพี่แล้วพี่ก็ตอบแทนอย่างมันส์  น้องเค้าเสดไปสองครั้ง  สุดท้ายพี่ก็ทนไม่ไหวขึ้นสวรรค์กับน้องพร้อมกัน -.,-”   
batman2557

" ตามหัวข้อเลยครับ ไปอัพเดทน้องๆ ร้านนี้เฉยๆ แต่ดันอดใจไม่ไหวครับ เรื่องมีอยู่ว่าไม่ได้ไปร้านนี้มานานหลายเดือนแล้ว มีโอกาสผ่านไปใกล้ๆ เลยโฉบไปหน่อยครับ เข้าไปนั่งในร้านก็เจอ pr คนสวย ต้อนรับเป็นอย่างดีครับ จัดแจงเตรียมน้ำดื่มมาให้ แล้วก็เรียกน้องๆ มาให้ดูตัว มีอยู่ 3 - 4 คนครับ ดูไปสองคนแรก เริ่มใจอ่อน ว่าจะนวดดีมั้ยเนี่ย (จากเดิมก่อนไปถึง ตั้งใจแค่ไปอัพเดทจริงๆ นะ) ปรากฎว่าเมื่อดูครบสี่คน ให้ pr เช็คการบ้านเก่าผมทันทีเลยครับว่าได้ส่วนลดมั้ย ปรากฎว่าผิดหวังครับ ลดไม่ได้เพราะมันเก่าเกิ๊น กำลังจะหันหลังกลับแล้ว แต่ pr บอกว่าพี่ไม่ลองน้อง "วีวี่" เหรอคะ สะโพกดินระเบิด งานแรงถึงใจ ไม่แพงด้วยค่ะ แถมลด 200 ด้วยถ้าขึ้นแค่ 40 นาที ได้ยินดังนั้น หันหลังควั่บ ควักตังค์จ่ายทันใด แล้วก็นั่งรอน้อง "วีวี่" ด้วยสีหน้าเปี่ยมสุข.....ขอย้อนนิดนึงนะครับ ว่าตอนดูตัวน้อง วีวี่ น้องเดินออกมาในชุดสายเดี่ยว ยาวถึงข้อเท้า ผิวน้องไม่ขาว (แต่จากการสัมผัสถือว่าเนียนมือมากครับ) ชุดไม่รัดรูปเลยไม่เห็นว่าสะโพกดินระเบิดจริงรึป่าว แต่ที่สะดุดตาผมคือหน้าของน้องครับ น้องเป็นคนหน้าคม แววตาจิกนิดๆ จิกแบบน่าค้นหานะครับ พาให้ผมจินตนาการถึงเวลาที่เธอจะระเบิดอารมณ์ออกมาว่าจะเตลิดไปถึงไหน ทั้งหมดทั้งมวลนี้ ทำให้ผมเลือกที่จะเสร็จสมกับมือของน้อง วีวี่ครับ ขึ้นห้องมาได้ก็รีบถอดเสื้อผ้าเลยครับ ผมขอน้องว่าไม่ต้องอาบน้ำได้รึป่าว เพราะกลัวว่าจะไม่ทัน น้องก็โอเคครับ ผมเลยถอดเสื้อผ้าแล้วมานอนหงายรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็มองน้องค่อยๆ ถอดชุดนอกออก เหลือแต่ชุดชั้นใน เห็นรูปร่างน้องแล้ว ต้องบอกว่า ไม่ได้เอวคอดนมใหญ่เป็นนาฬิกาทรายนะครับ เห็นหุ่นแล้วนึกถึงนางเอกหนัง*ไม่อนุญาต#05*แบบเด็กๆ พึ่งแตกเนื้อสาวมากกว่า (เข้าทางพี่ดิ) เมื่อน้องถอดเสร็จหมดก็ไปอาบน้ำล้างตัวนิดหน่อย กลับมาพร้อมกับผ้าเช็ดตัวผืนเดียวปิดบน-ล่าง พร้อมกันแทบจะไม่มิด (วันหลังถ้าซื้อใหม่ขอผ้าหน้าแคบกว่านี้จะยิ่งดีเลยนะฮะ) น้องตัวเปียกๆ ผ้าเช็ดตัวปิดล่างไม่มิด ทำผมอารมณ์เตลิดไปอีกรอบเลยครับตอนน้องบอกให้นอนหงายผมก็นึกว่าจะนัวเลย แต่ป่าวครับ น้องนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนนั้น แล้วเริ่มจากการนวดแขน นวดขา กระตุ้นอารมณ์ผมได้ดีกว่าแบบเปิดหมดอีกนะครับ (ใครไม่เชื่อลองดูก็ได้นะครับ) งานช่วงนี้มีเสียวแบบที่ผมยังไม่ถูกจู่โจมเลยนะครับ เพราะตอนนวดขา ขาผมไปโดนน้องสาวของวีวี่เข้า เธอก็มีหายใจหอบๆ เบาๆ บ้างพอได้ยิน แต่เสียงที่ได้ยินชัดกว่าคือ เสียงดัง "แจะ แจะ" เวลาน้องสาวเธอบดกับขาของผม บ่งบอกว่ามีของเหลวบางอย่างออกมาหล่อลื่นน่ะครับ สีหน้าก็บ่งบอกว่าเธอพร้อมแล้ว ขั้นตอนต่อมาเธอก็ปลดผ้าเช็ดตัวของตัวเองออก แล้วจัดการผมเต็มรูปแบบเลยครับ มือกำหนอนน้อย ก้มหน้ามาดูดนมผมอย่างแรง สักพักทำท่าเหมือนจะมีสาหร่ายห่อแหนม แต่ผมใจไม่ถึงครับ เลยบอกน้องว่าขอแค่มือก็พอแล้วจ้ะ จังหวะนี้เธอเลยทอดกายลงมาข้างๆ ผม ไซ้คอ กัดติ่งหูผม ระหว่างนั้นผมก็จับนมเธอคลึงบ้าง การตอบรับก็ดีครับเริ่มมีเสียงครางออกมาเบา แต่เมื่อผมซุกซนมากขึ้นดูดนมเธอกลับบ้าง มือก็ล้วงลงไปแหวกและเขี่ยเท่านั้นแหละครับ เหมือนโดนจุดเธอเต็มๆ เสียงดังมากขึ้น นิ้วผมสัมผัสโดนเม็ดเธอเข้าแล้ว และตอนนี้ผมก็รู้แล้ว ไอ้เสียง "แจะ แจะ" นี่มันมาจากไหน บรรยากาศทั้งหมดนี้ ทำให้ผมเสร็จไปอย่างรวดเร็ว แต่ไม่ได้รู้สึกติดค้างอะไรเลยหลังจากนั้นนะครับ เพราะมันฟินตั้งแต่เริ่มงานแล้ว คิดว่าถ้าพี่คนไหนชอบงานแบบถึงใจ ปฏิกิริยาดี น้องวีวี่ เลยครับ ไม่ผิดหวัง
สรุปงานนะครับ
หน้าตา 9
รูปร่าง 8 (ไฟหน้าไม่ใหญ่ แต่ถ้าชอบหุ่นแบบเด็กแตกเนื้อสาวก็โอเคครับ)
งานนวด 9 (ตั้งใจนวดดีครับ)
งานเสียว 10 (ฟินครับ)
ค่าใช้จ่าย 1500 ครับ ”

jimcaster0]

ไม่ได้เข้าร้านมาเกือบเดือน ดูแต่การบ้านช่วงนั้นการบ้านน้องมาต่อเนื่องก็เลยต้องกลับมาซ้ำ โทรจองแล้วก็ออกมาทันที ครั้งนี้ก็สามละถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้ามานอนพักที่เตียง น้องมาในชุดชั้นในสีแดงของขึ้นเลย นอนคุยกันสักพัก แล้วผ้าก็หลุด มีอารมย์เร็วมากน้องลงลิ้น บิ้วจนทั่วตัว ทั้งหัวบนหัวล่าง ล้างตู้ให้เสร็จต่อด้วยสาหร่ายห่อ พลิกกลับขึ้นลุยเองบ้าง เอากล้วยวางปากถ้ำจับขามานบแล้วโยกตาม จนเสร็จไปหนึ่ง เข้าไปอายน้ำแล้วออกมานอนพักน้องก็ตามมานวดต่อ จนเริ่มพื้นตัว น้องก็บิ้วต่อ จนเสร็จไปสองตามมาตรฐานของน้องสองขั้นต่ำ สบายตัวไป-.,-”   
saw001

นานๆจะมีเวลาว่างช่วงกลางวัน มาดูน้องๆดีกว่าไม่เคยเจอตั้งหลายคนเช็คไลน์ เช็คโปร สรุปลงตัวที่น้องวีวี่ จองเลย เพิ่งมาได้ไม่กี่วันลองดูถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องเข้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว เดี๋ยวก็เปียกหรอกถอดออกมาเนื้อตัวดี ผิวสีแทน อกพอดีตัว จุกสวย สะโพกใหญ่แน่นมาก ชอบอาบน้ำธรรมดา แต่ตอนล้างไอติมนั่งบนเก้าอี้ เกือบเสร็จต้องเอาคืน ให้น้องยืนดูดจุก มือจกน้ำมาเสียงมาต้องเบรคก่อน มาต่อที่เตียงน้องเครื่องติดลุยหนักมากดูดนม ตำแตง แล้วตำ่ลงไปล้างตู้ แล้วก็มา WOT จะปล่อยให้สนุกคนเดียวได้ไงจับพลิกมาลุยบ้าง อารมย์ร่วมดีมาก น้ำเยอะ ขอน้องจบที่ doggy หมดไปหนึ่งล้างเนื้อล้างตัวมานอนพัก น้องก็มานวดต่อ งานนวดก็ดี นวดแขนอยู่ดีๆ ก็ถามรอบสองไหวมั้ยก็ต้องลองกัน น้องเริ่มบิ้วใหม่ มือก็ล้วงไปเรื่อยน้ำมาอีกแล้ว แล้วน้องก็ขึ้นมานั่งห่อกล้วยจนเสร็จรอบสอง หมดกันเก็บน้ำมาตั้งนานโดนเอาออกหมดเลย แต่มันมากๆ จะเอารอบสามมั้ยพี่พอละครับไม่มีจะออกแล้วครับ คราวหน้าจะมาแก้ตัว รอบนี้แพ้ยับเยิน เดินลงบันไดจะไม่ไหวเอา-.,-”   
saw001

เหตุเกิดเมื่อสักคืนไหนจำไม่ได้รู้แต่ว่าอากาศร้อนจัด นอนไม่หลับ ดูในไลน์ร้านใกล้บ้าน มีใครมามั่งพิมพ์ถามไปหลายคนตอนตี 1 กว่านู่นนี่นั่น แล้วก็ถามว่า วีวี่ มาไหมเงียบเสียงปลายสายไม่ได้ตอบกลับก็ว่าจะนอนละแต่พอตี 2 กว่าก็มีไลน์เข้ามาว่าน้องวีวี่ก็มาค่ะว่างด้วย จะเข้ามาหรือเปล่าคะเราก็ตอบไปว่าคงไม่เข้าครับเพราะถ้าเข้าคงกลับบ้านเกือบเช้าประมาณตี 3 กว่าก็มาถึงหน้าร้านละ เฮ้อ ไม่น่าหื่นเลยเพราะอากาศร้อนทีเดียวพอมาถึงก็รีบขึ้นห้องเลย แต่เนื่องจากอากาศเราจึงมาทำกันให้สบายตัวเนื่องจากดึกแล้วทักทายกับน้องเล็กน้อย แล้วก็เริ่มกันเลยเหตุการณ์ในห้องก็ต่อเนื่องยาวนานทั้งรับและรุก สลับกันทั้งสองฝั่งเป็นความประทับใจนัดนึงทีเดียวเริ่มจากผมจัดการน้องเค้าก่อนเข้าโจมตียอดเขาทั้งสองก่อนที่ลงมาพะเนินทุ่ง แล้วก็ตัดใจเข้าหักยุทธศาสตร์เมื่อถึงเวลาไม่นานนักไซ่ง่อนก็แตก แฮ่เราก็ไปอาบน้ำชำระตัว แต่เนื่องจากเวลาเหลืออยู่พอสมควรเราทั้งคู่ก็นอนคลอเคลียกันไปใหม่เหมือนคู่หนุ่มสาว มีการหยอกล้อกันผมหยอกล้อน้องสาวส่วนน้องก็มาหยอกน้องชาย ดังนั้นเช้ามืดวันนั้นเราสองคนก็อิ่มเอมโดยที่ผมเกือบตื่นไปทำงานไม่ไหวเลยทีเดียว ป.ล. นัดนี้หื่นไปหน่อย ไม่ค่อยมีรูปนะครับ ใช้รูปเก่า-.,-”   
D2T 

แรงจนลืมไม่ลง จิงๆกับเทอคนนี้ ถือว่าเป็นดาวร้านก็ว่าได้ เพราะว่าเต็มตลอดถ้าน้องเข้าร้าน เลยพลาดโอกาสที่จะได้เจอกันรอบที่2หลายครั้งหลายครา จนวันนี้โอกาสเหมาะได้เจอน้องในรอบแรก เจอหน้ากัน ถามนน้องว่าจำพี่ได้มั้ยครับ น้องบอกว่าจำได้คะ พาเดินกันขึ้นห้องถึงห้องต่างคน ต่างถอดเสื้อผ้า เสร็จก็อาบน้ำกัน คุยกันไป เสร็จแล้วก็มานอนที่เตียงเริ่มให้น้องบิ้วก่อน รอบนี้มาแปลก มาถึงก็จับไมค์ร้องเพลงเลย ดูน้องมีอารมณ์ สังเกตุน้อง ร้องเพลงไป ครางไป พร้อมกับมองไมค์ด้วยสายตาที่อยากจะกลืนกินมันเข้าไปเลย น้องทำอย่างนี้ซ้ำไปซ้ำมา บางจังหวะก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลียจากขาอ่อน ท้องน้อย ไล่มาถึงหัวนมแล้ววกกลับลงไปร้องเพลงต่อ น้องทำสลับไปสลับมา น้องร้องเพลงแต่ละครั้งไมค์ทิ่มถึงคอหอย น้องเลียไมค์เหมือนเด็กเลียไอ้ติ่มแท่งดูมันชั่งอร่อยซะเหลือเกิน มันเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวซะแล้ว ลุกขึ้นจับน้องให้นอนหงาย เริ่มบิ้วที่ยอดถันน้องนอนเกร็งมือบีบกำหมอนแน่น ยอดถันชูชัน แอ่นอกรับ ช่วงล่างน้องแยกขาออก พร้อมแอ่นรับ ค่อยบิ้วจากยอดถัน ค่อยๆไล่ลิ้นลงมาที่ท้องน้อย เสียงครางดังขึ้น ดังขึ้นๆๆๆดูน้องคงเสียวมาก เพราะว่าอาการที่แสดงออกของน้องดูเหมือนน้องทรมานมาก แต่แฝงไปด้วยความสุขที่เต็มเปรียม เปลี่ยนให้น้องขึ้นทำท่าบอร์ดี้ข้างบน น้องใช้สะโผกโยกไป ไยกมา น้องทำได้ดีมาก เสียวจริงๆ เสียวสุดๆ เราเปลี่ยนท่าบอร์ดี้กันหลายท่า มันเต็มอิ่มกับความสุขซะเหลือเกิน จากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นน้องอยู่ด้านล่าง ได้ยินน้องถาม...พี่ค่ะ!  ครับ! หนูขออะไรพี่สักอย่างได้มั้ยค่ะ ขออะไรครับ! หนูขอให้พี่ทำให้น้องลืมไม่ลงได้มั้ยคะได้มั้ยค่ะพี่  น้องร้องขออยู่หลายครั้งเลยจัดให้ตามคำขอ เริ่มเปิดฉาบรรเลงต่อตามคำขอ เสียงครวญครางดังมากขึ้นกว่าเดิมมือบีบหมอน สีหน้าบิดเบี้ยว เผยอปาก  สะโผกแอ่น รับ ปากประกบปาก ลิ้น แลกลิ้น เสียงซี๊ดแทรกออกมาจากปากน้อง น้องเอามือมาโอบกอด เราผลัดกันรุก ผลัดกันรับจนในที่สุดผมก็แพ้แตกไป2-0 น้องบอกหนูไม่ไหวแล้วพี่หนูหมดแรง. น้องน่ารัก อัธยาศัยดี ตามใจทุกอย่างจนผมลืมไม่ลงจิงๆครับไหลยาวๆๆ  น้องวีวี่ @ lovely spa  หทัยราษฎร์  รีบเก็บนะครับ นานๆเข้าที่ครับ 1500 เท่านั้นครับ มีส่วนลดการบ้าน 800 สรุป คชจ 700เท่านั้น + ทิปน้อง xxxLovely spa ชื่อนี้มีแต่คุณภาพจิงๆคับ10/10 อีกแล้ววันนี้-.,-”   
pitchor 

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04:15:35 PM 31 ตุลาคม 2015 »

น้องวีต้า
พยาบาลสาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงพยาบาลเอกชนชื่อดังท็อปของประเทศ สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีประทับใจ!!!" [/color]

วันนี้ รู้สึก ร่างกาย เป็นอะไรไม่รู้ เห็นสาวๆ สวยๆ แล้วเฉย น้องชายไม่ค่อยตื่นเลยครับ  ว่าแล้ว ก็รีบโทรไปหา น้อง แหม่ม ดีกว่า  ว่าที่ คลินิค Lovely  ซึ่งมีทั้ง  ห__ม__อ  และ  พ__ย__า__บ__า__ล  สาวๆ ไว้คอย เช็คและ แก้ไข อาการดังกล่าว … ^ ^ปรากฎว่า วันนี้ NO Doctor มีแต่ Nurse    น้อง วีต้า ประจำอยู่คอยตรวจและรักษา คนไข้  ผมเลยตกลงจอง เพื่อไปรักษา ดีกว่าปล่อยอาการค้างคา  เดี๋ยว โรคมะเขือเผาจะมาเยือนก่อนวัย.... 555 มาถึง ร้าน น้องวีต้า หน้าน้องคล้ายๆ ดาราสาว ไอซ์อภิษฯ... ก็ชงน้ำเขียว เย็น ไว้รอเพื่อเติมพลัง พร้อมขึ้นตรวจรักษาแล้วครับ ซึ่งถ้าผม จำไม่ผิด  เพราะไม่เจอะกันนานพอควรแล้ว   ครั้งนี้เป็น ครั้งที่ 4  ตอนนี้ น้องวีต้า ดูดี มาก  ดูแข็งแกร่ง ด้วยร่างกาย สัดส่วนที่ ดีมาก 34 –24 - 33   สูง168Cm  นน.47kg   ดังนั้น เรามารีบมาทบทวนความหลัง กันหน่อยดีกว่าครับ... อิอิตัดตอนอาบน้ำที่ดีเหมือนเดิม และตอนนวด ซึ่งน้องวีต้า ไม่เน้น   มาว่ากันเนื้อๆ ที่ คอร์สพิเศษ ล่าสุด 3.3 พัน กันดีกว่า (รู้กันนะครับ  กำลังฮิต ทุกสำนัก)     ลิ้นน้องวีต้า พริ้ว ดี   การบอดี้ ด้วยหน้าอก สุดยอดและท้ายสุดของทีเด็ด น้องวีต้า  ช่องแคบ ขอบอกฟิตสุดๆ ครับ (น้องบอก ขนาดแฟน เธอยังใช้ Hand & Mouse ให้อย่างเดียว ของเลยยังดีแน่น ฟิตอยู่ )ส่วนน้ำ...น้อยไปหน่อย แต่สามารถ แก้ไขได้ครับ ถ้าใครไม่รีบร้อนรีบไป  ให้ค่อยๆ บรรจงบิ้ว ไซร์ น้องวีต้า ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ลื่นไถล เข้าออกได้มันส์ครับขอจบก่อน นะครับ  วันนี้ ผลการตรวจ ผ่านฉลุย แข็ง+อึด เหมือนเดิมแล้วครับ อิอิ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye -.,-”   

กลับมาที่นี้ที่เดิม สวรรค์ของคนขี้เหงาที่ชอบ เข้ามาหานางฟ้าให้ชื่นใจ มีหลากหลายแนวให้เลือก สุดท้ายก็ต้องยอมสยบให้กับน้องวีต้าแสนสวย ที่นอกจากมีหน้าตาที่สวยงามแล้ว หู่นก็ทำให้ใจละลาย ด้วยคุณภาพและของเดิมแท้ๆ แม่ให้มาก็ทำให้ชีวิตนั้นมีความสุขเกินบรรยาย อาบน้ำก็ดี นวดก็มันส์ แต่ควรสุภาพกับน้องมากๆนะครับ สไตล์ เจ้าเล่ห์ แสนซนแบบนี้พี่ชอบคร้าบบ   ขอบคุณเลิฟลี่สปาครับผม-.,-”   
krit1982

《คืนวันฝนตก 》 น้องวีต้า พอไปถึงร้าน น้องน่ารักมากๆ เลย คุ้มกับที่ยอมฝ่าสายฝนมาหาแบบนี้   จ่ายค่าคอส รีบขึ้นโดนด่วน มาถึงที่ห้อง   ผมใจเต้นสุดๆ น้อง กิริยา น่ารักมากๆ พูดจาหวานหู ตามใจซ่ะหมด ช่วยทอดเสื้อผ้า ขออนุญาติทุกครั้งที่จะทำอะไร จนผมบอก ไม่ต้องขอหรอก . เอาแบบสบายๆ ดีกว่า แบบนี้พี่ก็พลอยเกร็งไปด้วย .. อิอิ  น้องก็ทำตามนะครับ การเจรจาเปลี่ยนไป น้องชวนอาบน้ำ ขอบอก เสียวตั้งแต่อาบ เพิ่งจะเคยนวดในห้องน้ำนี่แหละ ไฟหน้า ไม่เล็กนะครับ ได้เรื่องเลย จนต้องยั้งไว้ก่อนไม่งั้นมีพังในห้องน้ำนี่แหละ งานนวด น้องก็ทำได้ดีนะครับ แต่ผมเองไม่ไหวแล้ว ขอดึงมานัวเลยแล้วกัน น้องตามใจครับ สุภาพเข้าไว้ อะไรๆ จะดีเอง   ปล่อยให้น้องรุกบ้าง น้องจู่โจมที่น้องชายก่อนเลย จนต้องบอกน้อง แบบนี่ พี่พุ่งแน่ๆ (ฝนตกหนักมาก) หลังจากนั้น. คุ้มมากๆครับ น้องวีต้า   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับน้องวีต้าที่มอบความประทับใจให้ผมครับ -.,-”   
pitchor

การบ้านฉบับนี้ขอแนะนำประสบการณ์ดีๆอีกครั้งนึง ที่อยากจะแชร์ความประทับใจให้ชาวนวดกระปู๋ทุกคนได้ทราบ เพื่อเป็นวิทยาธานในการมาพักผ่อนที่นี่ เธอชื่อ น้องวีต้า ฟังดูแล้วดูดีไฮโซเลยครับ ผมติดตามข้อมูลทางไลน์ของร้านตลอด  ผมไม่ได้มาเยี่ยมเยียนที่นี่นานแล้ว มีการเปลี่ยนแปลงมากมายเกี่ยวกับน้องที่นี่ เรียกได้ว่า ผมแทบไม่รู้จักน้องคนไหนเลยตอนนี้  555  ไม่ต่างจากการเป็นลูกค้าใหม่ก็ว่าได้  ส่วนเรื่องราวของน้องจะเป็นยังไงติดตามได้ดังนี้เลยครับท่านผู้ชม......สำหรับน้องวีต้าคนนี้  ผมได้เห็นรูปน้องมาทางไลน์ของที่ร้านครับ  แต่ก็ไม่มีน้องคนไหนที่เป็นเป้าหมายโดยตรง เพราะว่าอย่างที่บอกครับ  ไม่ได้เข้ามาที่นี่นานแล้ว พอมาถึงก็ทักทายกับตามธรรมเนียมกับน้องนัท  จิบน้ำเก๊กฮวยรอซักประมาณ 5 นาที น้องนัทก็ให้น้องๆที่มว่างอยู่ประมาณ 5 คนออกมาโชว์ตัวให้ดูครับ ที่จำได้ก็มี น้องดาวเรือง น้องเลม่อน น้องโ น้องเมจิ น้องเจเจ  น้องแต่ละคนดูดีครับ แต่อย่างว่าครับ นานๆมาที มันยังไม่โดนเท่าไหร่ ผมจึงยังไม่ได้เลือกใคร  มีลูกค้ามาก่อนผมสามคนครับ เลือกไปแล้วสองคน อีกคนยังไม่ได้เลือกใคร ผมก็คิดว่าเดี๋ยวมาใหม่ก็ได้คราวหน้า แต่ก่อนจะกลับครับ มีน้องคนนึงมานั่งตรงโซฟา แบบว่าสวยมากครับ ขาวและเนียนสุดๆ ใส่กางเกงยีนขาสั้น เสื้อสีขาว หุ่นแบบนางแบบเลย เมื่อเห็นแล้วพรางคิดในใจเลยว่า คนนี้ต้องใช่เลย โดนแบบสุดๆ น้องคนนี้ไม่ใช่ใครครับ น้องวีต้านั่นเอง ผมอยากจะเลือกน้องมาก แต่เหมือนดวงไม่ดีลูกค้าที่มาก่อนผมเค้าก็ถูกใจเหมือนกัน เค้าจึงได้เลือกก่อนตามลำดับ  แป่ววว  ผมนี่เซ็งเลยแต่ก็เข้าใจในกฎกติกา  เลยตัดสินใจไปข้างนอกก่อนครับ รอเวลาให้ครบ 1.15 ชั่วโมงเดี๋ยวค่อยมาใหม่  วันนี้ผมตั้งใจไว้เลยว่า จะต้องเจอน้องให้ได้ ก็เลยจองน้องไว้ กับ pr นัท ในเวลา  19.20 น. ถึงเวลาผมมาตรงเวลาแป๊ะ พอมาเห็นน้องวีต้าชัดๆอีกครั้งใกล้ๆ ใจผมบอกเลยว่าสมกับการรอคอยจริงๆครับ น้องสวยและน่ารักเอามากๆ การแต่งตัวของน้องในวันนั้นยิ่งส่งให้ตัวน้องดูดีมีสง่าเอามากๆครับ น้องเป็นคนตัวสูงเลยครับ ประมาณ 167 ซม. น้องผิวขาวครับ ผมยาวซอย ออกสีน้ำตาลทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกไม่ใหญ่ครับ แบบว่าพอดีคำ ขาสวยมากครับ เรียวงามจริงๆ หน้าท้องแบบราบ น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ ไม่ได้หวานจนหยดย้อย แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องพิเศษ แสงไฟสีส้มอ่อนๆ เพลงเพราะเปิดแบบเบาๆ ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องขาวไปทั้งตัวจริงๆ รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม น้องเริ่มจับน้องชายผมที่กำลังแข็งและตื่นสุดๆเล่นกับมือน้องไปมา ปั่นไปเรื่อยๆพร้อมกับโน้มตัวมาจูบที่หน้าอกทั้งสองข้างของผม ลิ้นน้องเริ่มทำงานหนักขึ้น ผมตื่นเต้นจริงๆแทบจะขนลุกไปทั้งตัวเลย ในขณะที่มือน้องก็ไม่ยอมปล่อยให้น้องชายผมเดียวดายเลย น้องยังคงปั่นไปเรื่อยๆแบบเนิบๆ ผมตัวเกร็งครับไม่ไหวแล้ว มือผมก็เริ่มทำงานเช่นกันบีบไปที่หน้าอกของน้อง จับไปที่ก้นนิ่มของน้องบีบไปบีบมาแบบได้ฟิวสุดๆ น้องเริ่มเดินเครื่องมากขึ้น นั่งบนตัวผมใช้จิ๊มิถูไปมากับน้องชายของผม ขนดกดำของน้องเริ่มแฉะ ไหลลื่นไปด้วยเจล ยิ่งทำให้การถูดียิ่งขึ้น น้องเริ่มเร่งสปีด มือสองข้างก็สาวไปพร้อมกัน ทั้งโยกทั้งสาว มันทำให้ผมยิ่งเสียวแบบทวีคูณ ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องวีต้าดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย  ยิ่งถ้าใครชอบแบบขาวๆสไตล์นางแบบนี่ รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้องวีต้าคนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง.......... -.,-”   
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:16:18 PM 31 ตุลาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" เริ่มน้องก็ให้ไปอาบน้ำ แล้วน้องเขาก็เข้าไปอาบ อาบเสร้จผมก็นอนคว่ำฝีมือนวดก็ใช้ได้ น้องคุยเก่ง(มาก) นวดหลังโอเคเลย ข้างหน้าก็ฟินดีนะ สำหรับผมไม่มีประสบการณ์ เลยไม่รู้หลอกว่ามาตฐานอยู่ตรงไหน แต่ผมก็ไม่ได้ตั้งมาตฐานใว้สูงสำหรับครั้งแรกถือว่าโอเคเลยต้องมีครั้งที่สองเร็วๆนี้แน่ๆ    ”   
mk2243

" วันอังคารที่ผ่านมา กลับจากไปดูสวนลำไย ที่ตจว รู้สึกเมื่อยกับการเดินทาง คิดถุง Lovely spa ขึ้นมาทันทีเพราะที่นี้ มีแต่น้องๆๆทีเด็ดทั้งนัน   ถึงบ้านนั่งดู line ของร้านซึ่งมีบริการ pr จึงสอบถามกับPrไป จากบ้านไปถึงร้านก็ไม่ไกล ได้เวลาถึงร้าน4โมง ในร้านกับบรรยากาศคุ้นเคย pr ก้อน่ารักเป็นกันเองเรียกน้องๆมาแนะนำวันนี้สะดุดกับน้องพราด้า สาวทรงสูงกำลังดี ดัดฟันเหล็ก น้องแนะนำตัวมาพร้อมรอยยิ้ม ท่านไหนชอบสาวสไตล์ สูง หุ่นกำลังดีดัดฟัน แนะนำน้องเลยครับ จ่ายค่าขนมเสร็จ   เดินตามน้องขึ้นไป ตัดไปที่ห้องอาบน้ำ น้องดูจะเขินๆๆนิดหน่อย เราเลยเกร็งๆๆแต่อาบไปได้สักพักก้อเริ่มเป็นกันเอง อาบสะอาดทุกซอกทักมุม ทุกองศา อาบเสร็จ น้องเช็ดตัว พามาที่เตียงขับรถมาไกล เลยให้น้องบริการนวดหลัง นวดเท้า ให้สักหน่อย น้องนวดเคลิ้มมากๆ ถามตลอดว่าชอบแบบไหน หนักเบา เสร็จจากด้านหลังก้อมานวดด้านหน้า  ใส่น้ำมันแล้วเริ่มนวดที่น้องชาย ได้ฟิวลิ่งตรงน้องใช้ลิ้น เลียให้ที่ตัว ถึงตรงนี้มือพี่เริ่มปลาหมึกสคิดดี้ นัวเนียน้องบ้างจัดไปทั้งตัวกับน้องเหมือนกัน   อารมณ์นี้ ต้องยอมแพ้น้อง 1น้ำ เนื่องจากเหนื่อยแต่สบายตัว เบา เบา เบามาก เสร็จแล้ว นอนกอดกับน้องสักพักแล้วค่อยอาบน้ำ ต่อครับสรุป พี่ๆเพื่อนไหน ชอบสาวสไตล์ ฟันเหล็ก หุ่นกำลังดี นวดคลายเมื่อยได้ ที่สำคัญ พาฟินเยี่ยม ไม่ควรพลาดครับน้องprada พาๆๆๆๆๆเพลิน ”   
[color=redcassanovit11][/color]

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)