Ads
 03:18:59 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวบางเด็กสวยใสครบ เนื้อนุ่มเนียน vs คุ้มค่า ตามใจ อ้าวบู๊ดูดเนียจัดเต็มด้วย  (อ่าน 3619 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:10:32 PM 01 มีนาคม 2016 »

Saket (น้องสเกต)
"เปิดซิง!! ใหม่!! ไม่เคย!! ไม่ย้าย!!"
กับ ไอเท็มลับสุดน่ารัก ขาวบางเด็กสวยใสครบ
จีเอฟดีมีเซอร์ไพรซ์

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“วันนี้ PR แหม่ม Line มาบอก รายชื่อน้องๆ ที่ เข้า Lovely Spa ว่ามีใครมาแล้วบ้างในช่วงบ่ายๆมาสะดุดตา ตรงชื่อน้องสเกต ภาพความทรงจำ ที่สุดแสนจะประทับใจ กับสาวสวย ลูกครึ่งเวียดนามคนนี้ ก็ปรากฎขึ้นมา..วันนี้ เราได้เจอะกันอีกครั้งหนึ่ง น้องสเกต ดูฟิตขึ้นวันนี้ มาด้วยสัดส่วน 160 นน. 47 แถมแต่งตัวน่ารัก น่าฟัด น่า... อิอิผิวน้องยังคงขาวเนียนนุ่ม ลูปมันส์มือเหมือนเดิมคงได้เชื้อคุณแม่ ทางเวียดนามมาไม่ใช่น้อยและ ส่วนที่ สำคัญ โนตม...ยังคงดูดี สมขนาด 34 อยู่เหมือนเดิมชวนน้องไปอาบน้ำดีกว่า จะได้ เห็นกันชัด แบบไม่มีเสื้อผ้าปิดไว้การอาบน้ำ ดีครับ (ไม่เน้น)  อาบสะอาด เสร็จ ก็มาต่อกันที่เตียงวันนี้ คงไม่นวดกันละครับ จับถอดผ้าเช็ดตัวออกเสร็จก็ให้น้องลุย บิ้วทันที   โอ้โห้ ลีลา ลิ้นสวาท ยังดี ฝีมือไม่ตก บิ้วไล่ตั้งแต่ หู หัวนม ลงไปจนเลย สะดือ.... แล้วก็ บ๊วบๆๆผม...เสียวมาก แต่ก็แก้อาการ โดยลุกขึ้นนั่ง แล้วบีบลูบนมคู่งาม ของแท้ แม่น้องให้มา ประกอบจังหวะไปด้วย แถมใช้นิ้วกลาง แกล้งแหย่ หาความฟิต ของน้อง ..อิอิ(น้องสาว ของน้อง ยังสวย และฟิตแน่น ดีเหมือนเดิม)แล้วก็มาถึงเวลาที่รอคอย  น้องจับขวดเจลสีเขียว สำหรับนวดKapooมาทา ที่เนินอก และร่องอก คู่งามของน้องและจับ Kapoo เรา เข้าร่องอก และก็ Body ด้วยนมทันทีโอ้ เสียว มันส์ สยิว และก็ สำเร็จน้ำแตก คาร่องอกไปตามระเบียบน้องก็เดินไปเอาทิชชู มาทำสะอาดให้  และพาไปอาบน้ำสบายๆ ไปในวันนี้ กับคอรส์ B2B @ 2เทา ในเวลา 1.15 ชม.แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ...”
Michael Owen 28

“อาทิตย์ที่่านมา มีโอกาศได้ ได้เข้าไป กทม. ก็ไม่พลาดที่จะต้องแวะที่ประจำ @ Lovely Spa นี่เอง   วันนี้คุณแหม่ม PR สาวสวย น่ารัก อยู่คอยให้บริการ ทักทายกันตามประสา คนคุ้นเคย แล้วก็เรียกๆ น้องมาดูตัว ไม่ได้ไปมา 1 เดือน น้องใหม่ๆ เยอะมากๆ และยังมีที่กำลังกรอกใบสมัครด้วย พระเจ้าจอร์ท ความใผ่ฝันที่จะเก็บให้ครบทั้งร้าน ต้องเลื่อนไปอีกแน่ๆ   แต่ก็ครับ มีมาใหม่ๆ แบบนี้ ลูกค้าประจำต้องเพิ่มอีกแน่นอน ว่าแล้ว วันนี้ น้องสเกตที่เป็นเป้าหมาย ใหม่ๆ เพิ่งมาทำด้วย หุ่นเข้าที   ว่าแล้วก็จ่ายตังค์ แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไป เชิบๆ   ลุ้นๆ ว่าใหม่ๆ จะเจออะไร ถึงที่ห้อง น้องเดินมา "ขอกอดก่อน 1 ครั้ง" แหนะ แววทอนมาแต่ไกล ผมหรือจะยอมเสียเปรียบ ขอกอดคืน แต่มือนี่ลงต่ำ อิอิ ... น้องชวนอาบน้ำ   งานไหลลื่นดีมากๆ ครับ ขนาดว่าเพิ่งมาทำใหม่ แต่เป็นงานจริงๆ ไหลลื่น ไปซ่ะทุกส่วน ผมเองก็เป็นคนว่าง่าย " เกือบ ซ่ะตั้งแต่ในห้องน้ำ" ดีนะน้องห้ามไว้ มิเช่นนั้น ... สงสัยกระจุย  ตัดมาที่เตียง นองคว่ำหน้า มันแสนอึดอัด เพราะ มันโดนบอ้ว มาตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ก็อยากให้น้องเค้าทำงาน ไปตาม สเต็ป นวดๆไป พอนำมันลง นี่ผมเอวลอยเลยครับ ...  นอนคว่ำอยู่แท้ๆ ลิ้วน้องอย่างพริ้ว ...   อ่ะไม่ไหวแล้ว ให้พี่หงายนะ และน้องก็ไม่ทำให้ผิดหวัง มือใหม่ แต่งานดีเหลือจะกล่าว   ไม่ช้าไม่นาน เสร็จคามือน้องนั่นแหละ "พี่เสร็จไวแบบนี้ ต่อรอบ 2 ม่ะ หนูยังไม่เหนื่อยเลย" แหนะ มีใจดีอีก ... แตะมีซ้ำ ไว้จะหาเวลาไปหาอีก นะจ๊ะ ...   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ครั้งใดก็ยังคงไว้ซึ่งคุณภาพ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันอย่างดีเหมือนเคย และท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดการบ้าน นะครับ  ...”
Micro_t

“มา Lovely  SPA วันนี้ ผมขอคลี่ชุดอ่าวหญ่าย ครั้งที่ 3 กับ น้องสเก็ต ที่หน้าตาเปลียนไป สวยขึ้น ด้วยดั้งโด่ง ครับมานวด กับน้องสเก็ต ครั้ง ที่ 3 เนี่ย ขอ...เล่า...การบ้านแบบเนื้อๆ นะครับ  น้ำๆ ท่านต้องไปลองกันเอง แล้วกันครับผมชอบ น้องเขา ตรงที่ เจอะกันทีไร จะขึ้นกับน้องหรือเลือก คนอื่น น้องเขาก็ยิ้ม สวยให้ผม ตลอดเวลาเจอะกันครับและส่วน สำคัญ ที่ผมชอบ น้องสเก็ต มากที่สุด คือ  โนตม นมโต ซึ่งครั้งนี้ ก็ยังดูดีเหมือนเดิม อิอิ ทีเด็ด ของน้อง ที่ผมชอบ ตอนอาบน้ำก็คือ Body สบู่ให้ ทั้งตัว และ kapoo ด้วย  ฝีมือ ดีขึ้นมาก  เล่นเอา ผม เกือบ...พุ่งในห้องน้ำ เลยครับ ดูภาพ เบื้องหลัง ของ น้องสเก็ต ไปก่อนครับ อิอิส่วน ลีลา บนที่ นอน ครั้งนี้น้องมีท่า ทาง เยอะ ขึ้น ครับและ มีเน้นเป็น จุด ๆ ที่ ผมชอบซะด้วยเช่น นม วน หัว... โค ตะ ระ เสียว เลยอิอิผมรับรองได้ เลยครับใครชอบ สไตล์ สาวเชื้อ ญวน นมหย่าย ขาว อวบเชื่อผม เลยครับท่านจะแข็ง ตั้งแต่ น้องสเกต ยังนุ่งผ้าขนหนู กระโจมอกครั้งที่ 3 นี้ เราไม่เน้น นวด ครับเรา นอน กอดกัน และค่อยๆ บิ้วกันไป จนกระทั้งใกล้จะหมดเวลา  เธอก็ใช่ท่าไม้ ตายbody Kapoo ด้วย นมคู่งาม ผมน้ำแตก...ไปเรียบร้อยครับสรุป คะแนน ของ น้องสเก็ต ครับ  :หน้าตา สาวลูกครึ่ง เวียดนาม  น่ารักครับ     : 9 รูปร่าง เต็มไม้ เต็มมือดีครับ   160 Cm  นน 49 kg :   9  ผิวขาว  สไตล์ลูกครึ่ง เวียดนาม :   9 หน้าอก ขนาด34  ของแท้ 100%  จุกสู้ลิ้น สวยงาม :   9 ช่วงล่างสวยแน่น   ต้นหญ้าหนาแน่น : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป ครับ ...”

“วันพฤหัสที่ แล้วมีโอกาสได้แวะมาเยี่ยมน้องใหม่ ที่ Lovely Spa เวลาประมาณ 2 ทุ่มถึงร้าน เข้ามา ก็เจอะเจ้าของร้านน้องเบนซ์ คอยต้อนรับอยู่แต่ได้โทรเช็คกับ พีอาร์นัทล่วงหน้าแล้วว่าวันนี้น้องน้องสเก็ต หลังจากหายไป 1 เดือน เพราะว่าต้องดูหนังสือเตรียมสอบ พอสอบเสร็จวันนี้ก็รีบเข้ามาที่ร้านทันที ผมได้ข้อมูลจาก พีอาร์นัท มาว่าน้องสเก็ต เป็นเด็กสาย ซี ปี 3 อายุ 20 ปี ม.เอกชนย่านรังสิต เป็นเด็กผิวขาว เนียน หน้าหมวยๆธรรมดาๆ แต่มีอยู่ 2 สิ่งที่ม้าธรรมดา สิ่งแรกก็คือ นม ครับ นมของน้องใหญ่มาก ที่สำคัญเป็นของแท้แม่ให้มา สิ่งที่สองก็คือตูด ตูดน้องงอนมากเมื่อรู้ข่าวว่าน้องลูกอมเข้าร้านมาวันนี้ ผมก็รีบ รีบบึ่งรถคู่ใจไปที่ร้าน ทันที  เพื่อไม่ให้เสียเวลารีบรียกน้องลูกสเก็ตออกมาให้ยลโฉมทันที   ครับน้องเดินออกมาในชุดกระโปรงสีดำ ตัดกับผิขขาวเนียนของน้อง สุดเซ็กซ์ สั้นจู๋ รัดรูป ทำให้เห็นสัดส่วนอันกลมกลึง ขาเรียวสวย นมของน้อง โอ้ สมคำล่ำลือจริงๆครับ ได้รูปลับกับเอวที่คอดกิ่ว นับว่าเป็น ปฎิมากรรมทางธรรมชาติ ที่น่าสัมผัสจริงๆครับจ่ายตังเสร็จรีบเดินตาม น้องสเก็ต ขึ้นมาที่ห้อง V ท้นทีข้ามมาที่เตียงเลยดีกว่า วันนี้ขอนัวอย่างเดียว ขอดูดนมก่อนดีกว่าครับ เพราะทนไม่ไหวแล้วครับ เก็บอาการมาหลายนาทีแล้ว ประคองน้องมาที่เตียงแล้วรีบเอาหน้าเข้าไปซุกที่นมคู่งามคู่นี้ทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งไซร้ ไม่รู้เบื่อเลยจริงๆ ดูดจนน้องเริ่มครางออกมาเบาๆ เปลี่ยนจากนมรีบประกบปากน้องทันทีเพี่อกลบเสียงคราง ปากดูดปาก ส่วนมือทำงานบนล่างสลับกัน น้ำน้องเยอะมากครับ  มือของน้องก็ไม่ยอมเสียเปรียบ จับน้องชายสุดรักสุดหวงของผมเบาๆมือน้องนุ่มมากครับ ทำให้ผมได้อารมณ์มากครับ จะไม่ไหวแล้วน้องนอนเลยดีกว่า เสร็จกันน้องชายสุดที่รักของผมก็ร้องไห้ออกมาเต็มหน้าขาของน้อง  นอนพักให้น้องนวดสัก 10 นาที ผมก็เปลี่ยนมานัวร์น้องบ้าง คราวนี้ให้น้องนอนคว่ำ และจับหลานชายนอนอยู่บนร่องตูดอันงามงอนและแน่นมากครับ มือผมล้วงอ้อมไปบีบที่นม อย่างเมามัน  ผมรีบซอยไม่ยั้งจนจนจนหลานผมชายร้องไห้เป็นครั้งที่ 2  ยอมรับครับว่าน้องงานไหลตามใจผมมากครับ ขออะไรน้องให้ด้วยความเต็มใจ น้องตั้งใจทำงานมากครับ ผมสัญญาว่าจะกลับมาต่อน้องสเก็ต ภาค 2 ในไม่ช้านี้เลยครับช่วงนี้น้องปิดเทอม 1 เดือน เต็มน้องเข้าร้านทุกวันครับคชจ ค่าคอส 2200 ส่วนลด 800 เหมือนเดิม ให้ค่าขนมน้อง 200ต้องขอขอบคุณร้าน Lovely Spa น้องเบนซ์และ พีอาร์นัทที่แนะนำน้องน่ารักๆคุณภาพเกินราคาให้กับผมมาตลอดครับ...”
pitchor

“วันนี้ฤกษ์ดี ไปตรวจงานที่ ร้าน Lovely Spa ดีกว่าวันนี้ พบ  PR นัท ที่ไม่มีโอกาสได้เจอะกันซะนาน สวยขึ้น หุ่นดีเหมือนเดิม ซึ่งน้องนัท ได้แนะนำ น้องสเก็ต ที่ผมเคย "เปิดซิง!! การบ้านไว้แล้วในครั้งแรกเจอะกัน ครั้งนี้ น้องสเก็ต  ดูน่ารัก มีน้ำมีนวล ขึ้นกว่าครั้งแรกครับสงสัยว่า จะได้น้ำ จากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปบำรุงให้ดูดีครับ 555ส่วน สำคัญ   โนตม ยังดูดีเหมือนเดิม เจอะกันครั้งนี้ น้องไม่เขินผมแล้วครับ น้องอาบน้ำ ทำการล้างขัด kapoo ผม  ได้อย่างดีแถมยังหันร่องก้นมา Body สบู่ให้ kapoo ด้วย  ตามที่ผมเคยสอนไว้เลยเล่นเอาผมแข็งสู้เลย แต่ขอเก็บเอาไปใช้ในห้องนอนดีกว่า อิอิโดยก่อนจะให้น้องนวด ผมให้ห้องนอนคว่ำก่อน เพื่อผมจะสอน การใช้น้ำหนักมือและนิ้ว นวดหลังให้ดีซึ่งพอน้องทำบ้าง ก็ทำได้เยี่ยมใช้ได้ดีเหมือนเดิมครับ ส่วนทีเด็ดของ น้องสเกต คือการ บิ้ว ด้วยปากไล่ตั้งแต่ ซอกคอ  ดูดนมจนเราแฉะเต็มที่แล้ว  เธอก็จะ body ด้วย นมคู่งาม จนเราน้ำแตกค่านม น้องไปเลยครับ  เสียว&มันส์
สรุป คะแนน ของ น้องสเก็ต ครับ   :หน้าตา สาวลูกครึ่ง เวียดนาม  น่ารักครับ     : 9 รูปร่าง เต็มไม้ เต็มมือดีครับ   160 Cm  นน 49 kg :  9  ผิวขาว  สไตล์ลูกครึ่ง เวียดนาม :  9 หน้าอก ขนาด34  ของแท้ 100%  จุกสู้ลิ้น สวยงาม :  9 ช่วงล่างสวยแน่น   ต้นหญ้าหนาแน่น : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :  10  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye

“แรกพบ น้องสเก็ต  ดูน่ารักดีครับขาว... แต่ไม่เห็นบาง แบบที่เขาว่าเมื่อเพ็งดูแล้ว   โนตม แน่นอน ^_^เธอได้เตรียม อุปกรณ์ฯ ที่จะพาผมไปสู่วรรค์ไว้เรียบร้อย Let Go  ขึ้นไปห้องเลย...การอาบน้ำ น้องสเกต ยังไม่คล่อง ผมเลยช่วยสอนการล้างขัด kapoo ว่าต้องทำอย่างไรน้องก็หัวไว จับถูๆ ล้างๆ kapoo จนแข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเลยและผมได้สอนให้น้องสเก็ต หัด Body สบู่ด้วย  ทำได้เสียว..ดี..จริงๆการนวด น้ำหนักมือ ใช้ได้ครับ แต่ทีเด็ดของ น้องสเกต ก็คือตอนเธอ บิ้ว เราตั้งแต่ ซอกคอ  และดูดนมเราจนเคลิ้มสุดๆแล้ว เธอจะใช้  เจล ใส่ร่องอก คู่สวยB2B กับ Kapoo เรา ทั้ง วนซ้ายที ขวาทีรูดไถลขึ้นๆบง ที  OMG…ยังงี้จะเหลือเหรอ...น้ำแตก พุ่งกระจาย ใส่นมน้อง เต็มเลยวันนี้ มันส์ & เสียวจริง  ได้ท่า คานม เนี่ย ต้องกลับไปลองกับน้องสเก็ต ให้ได้อีกที
สรุป คะแนน ของ น้องสเก็ต ครับ  :
หน้าตา  น่ารัก  ครับ     : 9
รูปร่าง อวบดี   163 Cm  นน   อุ้มได้สบายมาก  8  
ผิวขาว  เนื่องจากเป็นลูกครึ่ง เวียดนาม :   9
หน้าอก ขนาด34  ของแท้ 100%  จุกสวย :   9
ช่วงล่างสวยแน่น   ต้นหญ้าหนาแน่น : 9
อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ...”

“ผ่านมาปีใหม่มาไม่กี่วัน ก็ได้โอกาสกลับมาที่ lovely spa อีกครั้ง และเช่นเคยชอบเข้าไปแบบวัดดวงเอา ครั้งนี้ดวงได้พบกับน้อง สเก็ตดูใสๆเด็กๆขาวๆ ก็เลือกน้องเขาไป  ขึ้นไปก็ตามปกติครับอาบน้ำพูดคุยกันไปเรื่อยๆงานอาบน้ำน้องใช้ได้ครับ สะอาดดีตัดมาที่เตียงน้องไม่พูดอะไรมากบอกให้ผมหันหน้ามาแล้วก็เริ่มจักการผมด้วยการขึ้นคร่อมและเอาสาหร่ายมาถูแล้วโยกใส่น้องชายผมเสียวดีมากเลยครับ น้องเป็นคนผิวขาวดูสะอาดดี หน้าอกก็กำลังดี ผมเคลิ้มและปล่อยให้น้องคุมเกทส์แต่แอบมีสวนกลับด้วยการใช้มือสำรวจตามที่ต่างๆของน้องครับ ไม่นานผมก็แตกพ่ายไปแพ้ความใสของเธอครับ55 ใครชอบแนวแบบเด็กๆใสๆก็จัดน้องสเก็ตเลยครับไม่ผิดหวังครับ...”
rafa123

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:11:58 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องเฟย์ ♥
จากพริตตี้สุดสวยหน้าใส ครั้งแรกในชีวิต ขึ้นแท่นดาวดัง!!!! สเป๊กสุดติ่ง เพรียวบาง น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ ฟิลแฟนแรงกว่ากิ๊ก คุ้มค่า ตามใจ อ้าวบู๊ดูดเนียจัดเต็มด้วย!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
วันนี้ ฤกษ์งามยามดี จึงได้เข้าไปที่ร้าน Lovely Spa  ได้พบกับ PR แหม่ม  ว่าที่บัณฑิตสาว  แห่ง Lovely Spa พอได้ List ว่ามีใคร มาบ้างแล้ว (PR แหม่ม ได้อธิบาย อย่างละเอียด) ก็เลือกได้ไม่ยากครับ เพราะวันนี้ เพลียมาก อดนอน ทำงานหนัก มาหลายคืน จึงขอขึ้น กับ น้อง สไตล์แบบ  พี่ไม่ต้อง น้องทำเองเธอคือ  น้องเฟย์ Faye@Lovely Spa เมื่อเราได้ขึ้นบนห้องกันเรียบร้อยแล้ว  น้องเฟย์ รีบแก้ผ้าเลย เพราะน้องเหมือนจะรู้ ว่าผมชอบถ่ายรูปทำการบ้าน ...อิอิน้องเฟย์ บอก ชุดที่ใส่มาวันนี้ มีน้อยคนที่จะมี เดี๋ยวออก เน็ตไป เพื่อนจะจำได้OK ครับ  แก้ผ้า ถ่ายรูป เลย ก็ได้ ครับ    มันส์...แน่ๆ วันนี้แล้ว ก็ถึงเวลาไป อาบน้ำ ชำระร่างกาย ก่อนขึ้น สังเวียน(เตียง) แล้วครับทีเด็ด ตอนอาบน้ำ ของเมย์ คือ การหันหลังแล้ว เอาร่อง ก้น มาถู ไถ ล้าง kapoo บนฟองสบู่ OMG ทั้งสะอาด และทั้งเสียวส่วนการนวด... นั้น น้อง บริการให้ ได้ สบายๆ เห็นตัวเล็กๆ ไม่ใหญ่ แต่ นน. มือ ได้เลยครับหุ่นน้องเฟย์ กำลังดีครับนมน้อง ขนาดกำลังพอดีมือ ประมาณ 33   จุกก็ชัดเจน  ดูดมันส์ดี ครับ ส่วน ตอนนวด Kapoo ทีเด็ด ของน้อง ก็คือน้องจะใช้ น้องสาว Body กับ Kapoo เรา ที่ ชะโลมเจลจนลื่น แถมบางจังหวะ ยังเอา kapoo ไปถูไถ ปากทาง ถ้ำคูหาสวรรค์เล่นเอาผมละเสียว สุดไปเลยครับผมแกล้ง ถามน้องเฟย์ ว่าไม่กลัว พี่แกล้ง เสียบเข้าไปเหรอน้องเฟย์ บอก เธอ คอนโทรลได้ เอาอยู่ สักวัน คงพลาดสักครั้ง  ...อิอิท่านี้ เธอยิ่งทำ ผมยิ่งเสียว... โดยเฉพาะ เธอทำท่า WOTและร่อนก้น  แถมใช้มืออ้อมไปด้านหลัง ชัก Kapoo เราไปพร้อมๆกันอีกOMG...เสียวมาก จริงๆ  เทคนิคนี้ของน้องเฟย์ ทำให้ผมขึ้นสู่สวรรค์ชั้น 7 ไปแบบ สบาย สบาย  วันนี้ ไม่ต้องเหนื่อย สมใจอยาก จริงๆและก็จบ คอร์ส ปกติ 2.0 K B2B ครับภาคต่อไป น้องเฟย์ บอก ถ้า พี่ เลือก คอร์ส 2.8 K  จะมันส์ กว่านี้ มากเพราะ เธอจะเป็น จ๊อกกี้ สาวสวย ที่ควบขึ้นขี่ม้า แบบ Non Stop จนเสร็จOH HO คราวหน้า ต้องมาซ้ำ ด้วย คอร์ส นี้ แน่นอนครับวันนี้ขอ แชร์ การบ้าน น้องเฟย์ แค่นี้ก่อนนะครับ แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้านะครับBye bye -.,-”   

“การบ้านค้างส่งวันนี้ลังเลใจไม่รู้จะขึ้นใครดี 55แต่ในที่สุดก็นั่งรอน้องเฟย์พอเธอลงมาเราก็เดินขึ้นไปวันนี้ก็อาบน้ำกันไปตามท้องเรื่องนัวเนียกัน แต่ว่าวันนี้น้องเหนื่อยๆ แล้วเพราะว่าผมเป็นรอบที่ 5ก็เลยได้ไฝ้ว์กันแบบจำกัดหน่อยนึงแต่หน่อยนึงของเธอก็ทำฟินล่ะครับขนาดแรงไม่เต้มหลอดนะเนี่ย 55 -.,-”   
d2t

“การบ้านค้างส่งในรอบไม่กี่วันเนี่ยแหละวันนั้นวันเสาร์ กำลังขับรถไปทำงานงานเข้ารถดับเลยหาอู่ซ่อม ต้องมาเอารถเย็นๆเลยหาที่พักดีกว่าพอมาถึงก็สรุปน้องเฟย์เนี่ยแหละงานดีมว้ากกกกกซ้ำดีกว่าน้องสวยและหุ่นดีแนวบางกรอบถ้าใครชอบอึ๋มๆ อาจจะไม่ตอบโจทย์นะครับเดี๋ยวมาต่อ ถ้ามีแรงนะครับ -.,-”   
d2t

“ผ่านไม่กี่วัน ผมก็ได้มีโอกาสกลับมาที่ lovely spa  อีกครั้ง และเช่นเคยชอบเข้าไปแบบวัดดวงเอา ครั้งนี้ดวงได้พบกับน้อง เฟย์ขาฮอตร้อนแรงคนหนึ่งของที่นี่เลยครับขาวๆได้ยินมาว่าเป็นสาย บู้กระจาย ก็เลือกน้องเขาไป  ขึ้นไปก็ตามปกติครับอาบน้ำพูดคุยกันไปเรื่อยๆงานอาบน้ำน้องใช้ได้ครับ สะอาดดีตัดมาที่เตียงน้องนวดให้อย่างสบายจนผมเคลิ้มเดือบจะหลับน้องเป็นคน ที่ถือว่านวดเป็นครับจับเส้นสลายก้อนกล้ามเนื้อที่เมื่อยล้าได้อย่างดีพอนวด เสร็จน้องให้หันมาด้านหน้าแล้วน้องก็ยิ้มไม่พูดอะไรมากบอกแล้วก็เริ่มจักการ ผมด้วยการขึ้นคร่อมและเอาสาหร่ายมาถูแล้วโยกใส่น้องชายผมเสียวดีมากเลยครับ โยกทั้งด้านหน้าด้านหลังน้องเป็นคนผิวขาวดูสะอาดดี หน้าอกก็กำลังดีครับ จุกสวยใช้ได้ น้องเล่นซะผมเคลิ้มและปล่อยให้น้องคุมเกมส์แต่แอบมีสวนกลับด้วยการใช้มือ สำรวจตามที่ต่างๆของน้องครับ น้องเองก็เริ่มหลับตามีเสียงครางออกมาเบาๆแต่แล้วไม่นานผมก็ทนไม่ไหวต้องยอม แพ้แตกพ่ายไปแพ้ความใสของเธอครับ55 ใครชอบแนวแบบขาวๆใสๆบู้มันส์นัวเพลินก็จัดน้องเฟย์เลยครับไม่ผิดหวังครับ-.,-”   
rafa123

“เคยแต่อ่านการบ้านน้องเขาก็อยากลองบ้าง รอหาวันดีๆที่จังหวะตรงกัน และก็เจอจนได้ รีบจองน้องเฟย์ทันทีไปถึงก็พากันขึ้นห้องครับ น้องเฟย์หน้าตาน่ารัก คุยเก่ง ยิ้มเก่ง อารมณ์ดี ถึงห้องถอดผ้าอาบน้ำ เห็นหุ่นน้องแล้ว สวยงาม เพรียว สมส่วน หน้าอกขนาดกำลังดี  น้องชวนผม ไปอาบน้ำกันค่ะที่รัก สยิวเลยผม ระหว่างอาบน้ำก็คุยกันไปต่างๆนาๆ  เสร็จแล้วก็มาต่อที่เตียง ผมบอกงานนวดไม่ต้อง น้องเลยจัด B2B ให้เลย หลังจากเคลิ้มไปกับ B2B แล้ว ก็เสียวต่อกับการที่น้องเขาเอาน้องสาวมาถูไถน้องชาย แล้วกระซิบถามเป็นระยะๆว่า เสียวไหมค่ะที่รัก แน่นอนเสียวสิครับ แล้วก็ต่อด้วยน้องเขาจัดการใช้ไมค์ร้องเพลงให้ ใจถึงจริงๆน้องร้องจนพอแล้ว ก็ถึงตาเราล่ะครับ โจมตีทั่วร่างกายเลย จนถึงน้องสาวผมจัดการโจมตีอย่างหนัก น้องเฟย์ก็ครางได้ดีจริงๆ จนน้องถึงกับยกก้นลอย และกระตุกๆเป็นระยะ อาการนี้ผมว่าน้องเสร็จแน่นอน แล้วน้องก็บอกผมว่า เสร็จแล้วพี่ น้องทำให้พี่ดีกว่า  ผมยอมน้องแต่โดยดี นอนให้น้องใช้จัดการจนเรียบร้อยในที่สุดสรุป น้องเฟย์ น่ารัก อารมณ์ดี คุยเก่ง ขี้เล่น ทำให้เราไม่รู้สึกเกร็ง ทำให้เป็นกันเอง รูปร่าง หน้าตา หายห่วงครับ งานดีอีกต่างหาก แนะนำครับ ขอบคุณ lovely spa-.,-”   
NasGusto

มาร้านนี้ไม่เคยผิดหวัง โทรจองน้องเฟย์   จ่ายตังค่าเสียหายกับน้องแหม่มพีอาร์ขึ้นไปก็อาบน้ำ ช่วงอาบน้ำก็ปกติครับน้องชวนคุยมากกว่า น้องบอกอีกว่าส่ง การบ้านให้หนูด้วยนะ ช่วงนี้มีโปรส่งการบ้านลด 800 แหนะคุ้มมากๆ และนี่แหละครับที่มาของการบ้านของผมฉบับนี้ เริ่มกันที่การนวด น้องนวดตัวดีมาก น้ำหนักมือดีรู้จุด ถือว่าการนวดผ่านเลยครับหายเมื่อยเลยทีเดียว นวดเสร็จน้องก็บิวให้ครับ ตามสเต็ปบิ้วตั้งแต่ซอกคอลงมายันซอกไข่เลย บิ้วเสียวใช้ได้เลยครับน้องล้างตู้เย็น ให้ด้วยผมก็ขอนัวกลับในแบบเดียวกัน น้องให้ความร่วมมือดี ไม่มีอิดออด จนถึงตอนทาสี ผมใช้ผีมือเต็มที่ ตวัดแปรงไปมา ตอนนี้สงสัยน้องชอบเพราะน้องเริ่มมีเสียงครางเบาๆ จากลำคอ ผมเร่งจังหวะจนน้องบอกอย่าหยุด..อย่าหยุด และแล้วน้องก็...จากนั้นก็ถึงคราวของผมบ้างแล้วน้องจัดการผมด้วยท่าต่างๆ หลายท่าจนในที่สุด ผมก็ยอมแพ้ไปตามระเบียบครับสรุปน้องเฟย์  งานดีมีทอนแน่นอนครับแนะนำให้ลองครับคราวหน้าเป็นการบ้านใครต้องติดตามกันครับ-.,-”   
pitchor 

วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ผมได้มาร้านlovery ตอนกลางวัน จึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้งถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แหม่มคนสวยคนเดิม และผมก็บอกprว่า มาขึ้น น้องเฟย์ รอบ4คับ ผมติดใจในลีลาของเธอ มันชั่งเร้าร้อนซะเหลือเกิน หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เฟย์ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็พูดคุยกันสนิทสนมกันเป็นอย่างดี พอมาถึงห้อง ก็จัดหนักกันเลยคับ เพราะเราคุ้นเคยกันเป็นอย่างดีจนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยวอีกแล้ว ผมนั่งอยูตรงขอบปลายเตียง น้องก็ขึ้นมานั่งครอมผมเอาไว้ แล้วก็เอามือโอบไว้ที่คอแล้วสายตามองกันแบบว่าแถบจะกลืนกินกันไปทั้งตัวแล้ว แล้วเราก็บรรเลงจูบปากลิ้นลั่วลิ้นกันอย่างดูดดื่มเมามัน ริมฝีปากของเธอบางและนุ่มมาก ที่ซอกคอของเธอก็หอมจนหัวใจแถมละลาย น้องก็บริการจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เราเองหมดทุกชิ้น แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองที่ล่ะชิ้น ผมก็ช่วยถอดปลดตะขอเสื้อในให้น้องด้วย แล้วก็เอามือโอบจากด้านหลัง จับไปที่2เต้าของเธอมันชั่งพอดีมือกับอก34แท้ๆของเธอ แล้วก็เอามือข้างซ้ายลูปลงไปที่น้องสาวของเธอแล้วน้องก็เงยหน้าขึ้นมาจูปปากกับเราแบบดูดดื่ม แล้วเราก็พากันไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมาก ถูให้เราทั้งตัวทุกซอกเก็บหมดงานละเอียดจิงๆ เราก็นั่วกันไปในห้องนำ้พักใหญ่น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่มาต่อบนเตียงกันเถอะ มากันที่เตียงน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักกันที่สุดจะสยิวกิ๊วกันเลยที่เดียว ไม่ว่าจะดูดนม ดูดไข่ และเลียทุกซอกไข่ขิงเรา สุดท้ายก็น้องก็ร้องคาราโอเกะ ได้เก่งมาก เราบอกน้องว่าขอท่า69หน่อย น้องก็จัดให้ สุดๆไปเลย ผมนี้ทาสีได้มันมาก กลิ่นของเธอช่างหอมเหลือเกิน สุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆแล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานเหมือนอยู่กับแฟนให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ "น้องเฟย์ "คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ-.,-”   
boooy555 

ไม่มีใครว่างขับรถไปขับรถ แวะlovely สปาดีกว่า เจอพีอารนัทตี้เหมือนเดิม เชคน้องๆ ไปลงตัวที่น้องเฟ อีกครั้งละกาน  lll11วันนี้น้องมีดราม่าหน่อยๆ ถามน้องว่าไหวมั๊ยน้องบอกสู้คร่า  ขึ้นไปบนห้อง ปรับทุกกับน้องนิดหน่อย คุยกันไปคุยกันมาน้องกระโดดทับรุกเราทันที บอกไม่คุยแล้ว ลิ้นน้องตวัดหัวนมไปมา หือเปิดมาก้อเราใจแล้ว  ll76เพื่มก้อไม่ยอมนัวน้องบ้าง เริ่มหวิวๆ เลยชวนน้องอาบน้ำ น้องให้นั่งเก้าอี้เล่นเสียวนิดหน่อยพอได้ลุ้น ตัดกลับมาที่เตียง น้องถามจะนวดมั๊ย ผมไม่ไหวขอนัวเลย น้องเริ่มนัวก่อน เสียวแปร้บๆ ไม่ไหวจับน้องพลิกตัวลง เล่นกะน้องมั่ง จุดอ่อนซอกคอกะหูจ้า ลุยเลย น้องมีเสียงครือๆ บุกหน้าอก ลงล่าง หือน้องพร้อมแว้ว น้องไม่ยอมพลิกกลับมาบู้ต่อ ผมกลัวไม่ไหว เลยจัดการกับน้องซะเรียบร้อย ตามสเตป. น้องงานดีตั้งใจเกินร้อยครับ สรุปงาน หน้าตา8.5  รูปร่าง 8.5  งาน9.5 gf 9.5 ต้องลองครับ-.,-”   
notto676 

การบ้านค้างส่งน้องเฟย์ไปถึงร้านเจอพี่แอนนะถามว่าวันนี้มีใครอยู่บ้างพีอานัส แนะนำว่าอย่างผมตรงน้องฝีมือดีแบบน้องเฟย์เรียกน้องเฟออกมาดูถูกโอเคมากน้องดูน่ารักยิ้มเก่งยิ้มเก่งน้องเตรียมน้ำเตรียมพาขึ้นไป บนห้องขึ้นไปถึงชวนน้องคุยเรื่อยเปื่อยลดความเครียดเพราะน้องเพิ่งลงมาพักไม่ถึง 10 นาทีธนวัฒน์เหนื่อยไหม จึงให้น้องมานอนคุยกันเรื่อยๆเปื่อยน้องคุยสนุกมากตัดบทผมขอตัวอาบน้ำเพราะหนูบอกว่าหนูเพิ่งอาบน้ำมาผมเลยให้น้องพักเค้าไปเอาคนเดียว ตัดมาที่เตียงถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่น้องโหดดีเพราะบางตัวอกพอดีมือน้องเริ่มนวดให้เบาๆเบาๆพร้อมบิวซิมน้องเร็วมาก น้องนวลพักใจ ลงมาถึงกล่องดวงใจน้องอาบปากงับทั้งทีโอ้แม่จ้าวน้องทำเก่งมากครับน้องทำอยู่สักพักถ้าผมปล่อยน้องทำต่อผมต้องเสร็จแน่แน่ถึงจากน้องพริก ผมเริ่มบิวน้องน้องดูเสียวมากเอานิ้วแหย่ของน้องแชทเลยใช้นิ้วให้น้องชมเพลิน น้องก็เร่งมือตุ๊กตุ๊กชมพูน้องเสร็จพร้อมกันครูสรุปน้องน่ารักครับคุยเก่ง มี โอกาสจะไปเยือนน้องใหม่สรุป หน้าตา9รูปร่าง ผิวไม่ขาวไม่ดำเนียน หน้าอกพอดี หุ่นดี งาน เทพมาก9.5    GF 9 ไม่หวงตัว-.,-”   
notto676 

วันนี้เป็นอีกวันที่ต้องเร่งรีบกับภารกิจการนวดเพราะมีเวลาทองไม่ถึงชั่วโมงกับร้านประจำเพราะเป็นทางผ่านก่อนเข้าบ้านหลังกลับจากออฟฟิสลูกค้าแน่นมากวันนี้ห้องแทบไม่พอต้องรอเล็กน้อย เวลาที่น้อยอยู่แล้วเลยน้อยลงไปอีกน้องคงเห็นกระวนกระวายคอยมองนาฬิกาเลยรู้ว่าเรารีบหันมาบอกพี่ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวหนูจัดหนักให้รับรองทันเวลาทันใจไม่ต้องกังวลพอทุกอย่างพร้อม งานเริ่ม  ก็เป็นไปตามอัตโนมัติ  ใช้เวลาอาบน้ำไม่ถึง 3 นาทีงานนวดข้าม งานนัวล้วนๆ  จัดกันทันทีทั้งกอดทั้งจูบลูบคลำลิ้นระรัวกันข้างเตียงแลกความหวานปากต่อปาก ลิ้นต่อลิ้น มือเธอมือผม ต่างคนต่างทำหน้าที่กันระวิงแทบไม่หายใจหายคอ ไม่ได้หื่นแต่ไฟท์บังคับต้องเร่งทำเวลา  ล้มตัวลงบนที่นอนตอนไหนจำไม่ได้รู้แต่กลายร่างกลับหัวกลับหางเป็น 69 96  หวานฉ่ำเปียกปอนทำไมมันเยอะมันเยิ้มขนาดนี้เปียกปอนจนต้องขอเช็ดหน้า  ตอนนี้ต่างคนต่างทำหน้าที่จัดหนักกันด้วยปากด้วยลิ้นดูดดื่มดื่มด่ำจนร่างแทบสลาย กระตุกๆเป็นพักๆจะร้องก็ไม่ถนัดเพราะมีอะไรคาปากกันอยู่  สุดท้ายก็ถึงเวลาที่ต้องทำอะไรให้ถูกที่ถูกทาง อะไรควรคู่กับอะไรก็ให้มันเป็นไปตามธรรมชาติแต่เป็นธรรมชาติที่ค่อนข้างรุนแรงดุดัน  เหงื่อโทรมกันเลยทีเดียวเธอทำได้ดีจริงๆในเวลาจำกัด  สุดยอดมากๆน้องเฟย์  lovelyspa-.,-”   
kae-mai-jium 

ร้านนี้มีใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆตามเก็บไม่หมดซักที พอมีวันว่างๆก็ต้องตามมาเก็บคราวนี้คิวตรงกับน้องเฟย์ก็จอบจองกันไป งานอาบน้ำมีเสียวเล็กน้อยฟอกสบู่ด้านหลังเอานมมาถูมือก็เอื้อมมาด้านหน้าทำความสะอาด หันกลับมาด้านหน้าเปิดหมวกล้างแล้วก็สไลด์ไปกับสาหร่าย ยังไม่พอหันเอาบั้นท้ายมาบดต่อ เกือบเอาตัวไม่รอดมาต่อกันที่ห้อง น้องบอกเมื่อยจังเข้าทางเลย ให้น้องนอนคว่ำก็เริ่มนวดให้ไปเรื่อยๆจากหัวไหล่ลงมาเอว ถ้ามีน้ำแข็งอยากจะเอามาถูจริงๆ คงมันไปอีกแบบพอน้องเริ่มเพลิน ก็ทำการรูดบัตร เสียงเริ่มมา น้ำก็มา ขยับตามมือพลิกกลับมาด้านหน้านัวต่อเลยไม่นวดแล้ว คู่หน้าธรรมชาติ 33-34มั้ง จุกก็สวยแล้วก็บีบเจลนวดต่อที่สามเหลี่ยม สนุกสนานกันไป ไม่มีกั๊กน้องปล่อยเต็มที่จนทนไม่ไหวน้องขอทำเอง เราก็เชื่อฟังแต่โดยดีนอนให้น้องลุยน้องขึ้น wot ขย่มไม่ยั้งจนเสร็จพร้อมกัน แล้วก็นอนกอดกันต่อปล่อยให้มันเลอะอยู่อย่างนั้นเหนื่อยมากๆวันนี้ แต่ก็มันมากๆ เป็นอีกคนที่ต้องซ้ำครับ-.,-”   
saw001

ซอวิสที่ดีในวันนี้ขอนำเสนอน้องคนนึงครับ ชื่อ น้องเฟย์ น้องเป็นน้องใหม่ของที่ Lovely spa ครับ เพิ่งมาทำได้ไม่เกิน  4  เดือน ได้ติดตามมาซักระยะนึงครับ ได้ดูการบ้านของน้องมาหลายฉบับ ได้ข้อมูลมาว่า น้องเป็นดาวรุ่งครับ กำลังจะขึ้นแท่นเป็นสายบู๊ในอีกไม่นานนี้  งานบริการดี  มีความตั้งใจ  จัดเต็มให้ทุกคนแบบว่าเต็มร้อย มันจึงเป็นโอกาสที่ดีครับที่จะได้มาลองน้องใหม่อีกคน  เพราะปกติแล้วผมแทบไม่เคยได้มาลองน้องใหม่ๆเลย ที่ผ่านมาก็น้องยากิเป็นคนแรก แล้วสิ่งที่ได้รับไปจากน้องยากิก็คือ ความประทับใจในแบบฉบับความเสียว  เสียวซี๊ดซ๊าดกันแบบฟิวเด็กๆแม้ครั้งนั้นน้องจะยังใหม่มาก แต่ความทุ่มเทตั้งใจนี่ต้องยกให้เลย  มีร้อยให้เกินร้อยเลยตามนั้น   และครั้งนี้การได้ไลน์บอกที่ร้านกับการเลือก น้องเฟย์ ผมก็มีความมั่นใจอย่างเต็มที่ว่า น้องคนนี้แหละจะทำให้วันนี้เป็นอีกวันที่คุ้มค่าและประทับใจ มาถึงที่ร้านประมาณห้าโมงครับ ทักทายกับ pr  คนเก่ง เหมือนเดิม จิบน้ำรอซักไม่เกินสามนาที น้องก็ออกมาต้อนรับ มาในสภาพแบบชุดนอน  สอบถามแล้วรู้สึกว่าน้องจะเพิ่งได้นอนก็ตอนบ่ายสองนี่เอง แต่ด้วยสปรีริตที่แรงกล้า น้องก็ยังรับงาน น้องขอเวลาแป๊ปนึงครับ เพื่อจะตระเตรียมอุปกรณ์ เห็นครั้งแรกก็ต้องบอกเลยว่า  น้องเฟย์น่ารักครับ รูปร่างเพรียว  หน้าอกสวยแบบได้รูป ผิวพรรณขาวเนียน  ช่วงเอว สะโพกและบั้นท้ายรวมไปถึงเรียวขา ไม่ต้องพูดถึงครับ เข้าคอนเซปนางแบบย่อมๆเลย  เมื่อถึงห้อง ผมได้พูดคุยกับน้อง  น้องเป็นคนพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับรู้จักกันมานาน ยิงมุขบ้างเป็นครั้งคราว ดูดีมีสเน่ห์หน้าดูน้องชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องเค้าถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ น้องเนื้อตัวดีมากๆ ไฟหน้าไม่เล็กเเละไม่ใหญ่ กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ เป็นบุญตาของผมจริงๆที่ได้เห็นสิ่งสวยงามเเบบนี้อยู่ตรงหน้า น้องพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที น้องชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่น้องก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อย ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆอาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบสบายๆเดี๋ยวนวดค่อยว่ากันทีหลัง" น้องค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ นัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ น้องก็สาวอย่างไม่ยั๊งเเบบถี่ยิบ ส่วนนิ้วผมก็เร่งจังหวะไม่เเพ้กัน จนสุดท้ายผมก็เสร็จไปตามระเบียบเลอะเต็มตัวน้องเลย เเละคิดว่าน้องก็น่าจะเสร็จไปเหมือนกันเพราะกระตุกไปหลายที เห็นเเล้วอายๆเหมือนกันกลัวน้องโกรธ 55 เเต่น้องไม่ว่าอะไร ตามใจเเบบสุดๆ เเล้วเราก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้องก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นพอดีๆ ใจจริงอยากจะขออีกรอบ  แต่เห็นใจน้องครับเพราะดูน้องเหนื่อยๆ เพราะพักผ่อนน้อย ไม่อยากให้น้องป่วย ถ้าผมไม่มีข้อมูลว่าน้องเป็นน้องใหม่  ผมนี่ก็คงเชื่อสุดๆเลยว่าน้องนี่ขั้นเทพจริงๆ และอีกไม่นานน้องจะเป็นอีกคนที่  Lovely spa จะขาดไม่ได้สุดๆ 555 จะเป็นสายบู๊ได้แน่ๆในอีกไม่นานนี้ สุดยอดครับ ขอบคุณร้าน  ขอบใจน้องมากๆกับการเครั้งนี้  ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสได้เจอน้องอีก ผมก็คงต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอน  -.,-”   
srethathorn

เป็นอีกวันหนึ่งวันที่ผมรู้เมื่อเนื้อเมื่อตัวเป็อย่างยิ่ง จึงได้ออกมาหาที่พักกายพักใจ ว่าแล้วก็ออกเดินทางมายังบ้านน้อยชานกรุง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง แต่วันนี้ผมไม่ได้ไปในเวลาปกติของผมหลังเที่ยงคืน แต่ปมมาในเวลากลางเลยคับ บ่าย 4โมง นับเป็นครั้งแรกที่ผมเที่ยวเวลานี้เลยคับ รู้สึกตื่นเต้นกับเวลานี้คับ หุๆ ผมได้จองกับpr ไว้แล้วคับ วันนี้ผมมาซำ้ "น้องเฟย์ " คับ ผมยังติดใจในการนวดและนัวของเธอมาก ถึงร้านมองหา prผมก็มานั่งที่โซฟาตัวประจำ prก็เรียกน้องเฟย์มา คับ น้องบอกเดี๋ยวน่ะค่ะพี่เตรียมแป๊ป   หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเตรียมใจเรียบร้อบ น้องเฟย์ ก็นำเราไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันปกติเพราะเราเคยเจอกันและคุ้นเคยกันแล้ว พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เหมือนพาแฟน(ใหม่)มาห้องครั้งที่2ยังไงอย่างนั้น เราก็กอดกันด้วยความคิดถึงกันจูบกันอย่างเมามันมากๆ แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ หุ่นน้องก็ยังดีเหมือนเดิมหน้าอกหน้าใจที่ไซส์ 33 แท้สวยงามมาก แล้วกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรวสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาณ(ที่จะขาดใจไปเพราะความเสียวกระสันต์)ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ ไฟหน้าและอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดแสนจะเหนื่อยอ่อน เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยว่ากับเงินที่จ่ายไปผมคุ้มจริงๆคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ฝาก "น้อง เฟย์ "ด้วยน่ะคับไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ  ต้องมีซำ้รอบ3อีกแน่คับ-.,-”   
boooy555

เตรียมใจมาหลายเดือน ครั้งแรกในชีวิตของพริตตี้สุดสวยหน้าใส!!!! เพรียวบาง น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ไฮโซ แบบว่าใช่เลย คุ้มค่า ตามใจ นู๋จัดให้ เริ่มเรื่องกันเลยคับสำหรับ น้องๆๆในร้านนี้ หลังจากที่ไม่ได้เข้าไป เลิฟลี่ซะนาน ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนคับ มิตรดีๆยังคงมีอยู่จะเปลี่ยนไปก็มีน้องใหม่ๆๆเข้ามาเยอะดี ตอนนี้ผมเล็งพิกัดไว้หลายคนเลย มีน้องไอโฟน น้องเฟย์ น้องพอลลีน ยากิ อุด้ง เพื่อๆๆไว้หลายๆๆคนเลยคราวนี้ แต่ได้โพยมาประมาณนี้เลย    จากพีอาร์น้องแหม่มคนสวยคับ พอเข้าไปเป้าหมายอยู่ สามคนคับน้อง เฟย์ น้องยากิ น้องอุด้ง แต่พีอาร์คนสวนบอกเหมาะกับพี่ที่สุดน่าจะน้องเฟย์คับสายบู๊อีกคนอีกคนไม่ต้องตัดสินใจมากคับ ของอย่างนี้ต้องลองเลยคนสิบปากว่าไม่เท่าตาเหน ตาเหนไม่เท่าเอามือคลำาคับ      น้องหุ่นกำลังดีคับ ตัวไม่เล็กน่ารักคับ กำลังดี   อีกนั้นจัดการจ่ายค่าเสียหายคับ น้องพาเดินขึ้นห้อง ชนพูดคุยพอให้คุ้นกันคับ เข้าห้องนั่งคุยซักเล็กน้อยน้องชวนไปอาบนำ้ น้องหุ่นดีคับ หน้าอกน่าจะประมาน34 กำลังดี น้องอาบน้ำไปคุยไป ซักพักน้องเริ่มเอามือมากอดคอเราให้ไปดูดนมคับ นมน้องดูดอร่อยกำลังดีเริ่มกันตั่งแต่ในห้องนำ้เลยพอดีนั่งอยู่บนเก้ากี้หรรษาซะด้วย มุมกำลังดีเลย   ซุกไซ้ได้ซักพักน้องถามหิวนมเหรอ เราบอกต้องดื่มแคลเซี่ยมซะหน่อยร่างกายจะได้แข็งแรง พอร้างเนื้อล้างตัวได้สะอาดดีแล้ว ผมคิดในใจงานนี้เราคงสบายแน่แล้วเชียว นอนคว่ำตามเสตปนวดพอได้ผ่อนคลายซักพักน้องเริ่มลุกก่อนเลย เริ่มจากการใช้ลิ้น บิ้วเราที่ซอกหู ใช้หน้าอกถูไซล์อีกอ้าวแล้วกำ ถูกจู่โจมแบบไม่รู้ตัวเลย แล้วน้องก็พลิก หน้า ดูดเน้นที่นมเรา ยังไม่พอลงไปเลียไอ้ติมให้อีก แม้เสียวจริง ก่อนพลาดท่าเสียทีน้องเค้าเราพลิกบ้าง ลงไปดูดแคลเซียม ซุกไซ้น้องเค้าบ้าง เอาคืนบ้าง จากนั้นก็มือไม้อยู่ไม่สุข เขี่ยน้องเข้าชักได้ผลเสียงเริ่มมาน้องไม่ยอมแพ้พลิกมาเปนฝ่ายอยู่บนบ้าง คราวนี้ใช่ท่ามังกรรอดถ่ำ น้องบอกจะได้เสียวไปพร้อมกัน น้องถาอยากเสียวอีกไหม เราบอกจัดมาเลย น้องใช้เปลี่ยนท่าให้สองขาวางบนตัก เขยิบตัวเข้ามาใกล้ๆ ใช้สองมือ ถูไซล์ปลาย เสียวซิเรา เราพลิกอีกครั้ง น้องนอนคว่ำสองมือชอนไช ปากจูบปากไล่ลงมา        คลุกวงในแลกหมัดกับยับ สองมือน้องไม่นิ่งเฉยสาวเร็วขึ้นตามอารมณ์ของน้องเค้า สุดท้ายเสียวสุด เสร็จสมอารมณ์หมายคับ น้องเฟย์งานดีคับไม่ผิดหวังหวัง-.,-”   
tm_pk

”วันนั้นไป Lovely Spa สถานที่นวดกาปู๋ที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดแห่งหนึ่งโดยไม่มีเด็กในดวงใจเลยเรียกได้ว่า เสี่ยงดวงกันหน้างานครับ ก็ได้มาเจอน้องเฟย์ หน้าตาแนวคมๆ เซ็กซี่เล็กน้อยรูปร่างสมส่วน แม่ให้มาพอประมาณ ไม่อายใครครับขึ้นมาอาบน้ำก็ออกแนวนิ่งๆในช่วงแรกนะครับ แต่พอฟอกสบู่เท่านั้นหล่ะ มาเต็มครับน้องเฟย์รุกไล่จนผมต้องขอนัวรอบแรกในห้องน้ำก่อนเลย สุดท้ายก็จบรอบแรกไปสบายๆก่อนเลยครับ พออาบเสร็จ มาถึงห้อง น้องเฟย์จะจัดต่อเลย แต่ผมขอเอาไว้ก่อน ให้ช่วยนวดหลังฆ่าเวลาหน่อยครับต้องแปลกใจอีกครั้งว่า ดูสวยคมอย่างนี้ ไม่ใช่สวยอย่างเดียว นวดใช้ได้เลยครับ สบายตัวไปแล้วน้องชายเริ่มฟื้นตัว น้องเฟย์ก็จัดต่อแบบไม่ให้เสียเวลา คราวนี้ น้องเล่นถึงไข่เลยครับ ซี๊ดมากมายผมก็พลิกตัวพลัดกันรุกพลัดกันรับ จนสุขสมอารมณ์หมายไปเรียบร้อยครับฝากน้องเฟย์ไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ-.,-”   
boy234567

”วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่งที่ผมกลับมาจากการทำงานตอนกลางและขายของที่ร้านตอนกลางคืนอันเหนื่อยล้า เป็นเวลาหลังเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าน้อง4คนที่ผมเล็งไว้ยังอยู่ป่าว pr บอกน้องกลับไป3คนแล้วเลยอยู่คนเดียว แต่น้องขึ้นงานอยู่ ประมาณครึ่งชั่วโมงถึงจะลงมา  pr ก็บอกว่า น้องเฟย์ ไหมน้องน่ารักน่ะงานดีด้วย แต่น้องเฟย์คนนี้ผมเคยเจอแล้วแต่ผมไม่ได้ขึ้นกลับเธอเป็นเพื่อนของผมที่ได้ขึ้น ผมก็เลยบอกprไปว่าผมขอลองดูน้องที่ผมเล็งไว้คนนึงที่เลยก่อนแล้วค่อยว่ากัน ผมก็ไปนั่งที่โซฟาตัวเดิม น้องเฟย์ก็นั่งอยู่ตรงหน้า ตาผมก็มองเธอสายตาเราก็สบตากัน จนผมok ตัดสินใจแล้วว่าไม่รอแล้วขึ้นน้องเฟย์นี้เล่ะ พอผมเลือกน้องเค้าน้องก็เหมือนจะเขินๆงงทำตัวไม่ถูกเอ๋อไปพักจนโดนprแอ้ เเซวไปยกยึก ฮากันไป555หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เฟย์ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว ผมนั่งอยูตรงขอบปลายเตียง น้องก็ขึ้นมานั่งครอมผมเอาไว้ แล้วก็เอามือโอบไว้ที่คอแล้วสายตามองกันแบบว่าแถบจะกลืนกินกันไปทั้งตัวแล้ว แล้วเราก็บรรเลงจูบปากลิ้นลั่วลิ้นกันอย่างดูดดื่มเมามัน ริมฝีปากของเธอบางและนุ่มมาก ที่ซอกคอของเธอก็หอมจนหัวใจแถมละลาย น้องก็บริการจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เราเองหมดทุกชิ้น แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองที่ล่ะชิ้น ผมก็ช่วยถอดปลดตะขอเสื้อในให้น้องด้วย แล้วก็เอามือโอบจากด้านหลัง จับไปที่2เต้าของเธอมันชั่งพอดีมือกับอก34แท้ๆของเธอ แล้วก็เอามือข้างซ้ายลูปลงไปที่น้องสาวของเธอแล้วน้องก็เงยหน้าขึ้นมาจูปปากกับเราแบบดูดดื่ม แล้วเราก็พากันไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมาก ถูให้เราทั้งตัวทุกซอกเก็บหมดงานละเอียดจิงๆ เราก็นั่วกันไปในห้องนำ้พักใหญ่น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่มาต่อบนเตียงกันเถอะ มากันที่เตียงน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักกันที่สุดจะสยิวกิ๊วกันเลยที่เดียว ไม่ว่าจะดูดนม ดูดไข่ และเลียทุกซอกไข่ขิงเรา สุดท้ายก็น้องก็ร้องคาราโอเกะ ได้เก่งมาก เราบอกน้องว่าขอท่า69หน่อย น้องก็จัดให้ สุดๆไปเลย ผมนี้ทาสีได้มันมาก กลิ่นของเธอช่างหอมเหลือเกิน สุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆแล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานเหมือนอยู่กับแฟนให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ "น้องเฟย์ "คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ-.,-”   
boooy555

เหมือนมีพลังงานบ้างอย่างผมเลยตัดสินใจมาที่นี่ทันที่พอเข้ามาถึงร้านก็say hi พีอาร์สุดสวยตามปกติแต่มีน้องนั่งที่โซฟาร์ ข้างนอก3คนน่ารักทั้งนั้นแต่ผมได้จองน้องเฟย์ไว้แล้วตัดไปที่ห้องเลยครับน้องบอกว่าไปอาบน้ำกันน้องก็ได้ทำการปลดสิ่งที่ติดตัวออกน้องเขาตัวเล็กพอดี แต่อย่างอื่นชัดเจนทุกส่วนผมนี่หื่นแพล่บแล้วหลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันพอน้ำอุ่นสัมพัสตัวสบู่หอมๆมือนุ่มๆพร้อมกับลีลาสุดพิเศษ ทำให้ผมลืมเลยไปว่านี่อาบน้ำรึหื่นแพล่บสักพักน้องบอกว่าเราไปต่อข้างนอกกันน้องสะอาดสะอ้าน ปากจิ่มลิ่ม น่ารักมากกพอนอนลง ไม่ต้องคว่ำก่อนเลยครับน้องเริ่มโชว์ความพิเศษใส่ผมรู้สึกเหมือนว่าเป็นแฟนน้องเขาเลยน้องเริ่มไปช่วงล

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:13:51 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องไมโล ♥
น่าสน!! เจ้าของกิจการ แสนสวย
รวยรอยยิ้ม ฐานะดี มีหวาน มีไหล
สนุกสนานหวานมันส์ ตามใจ
จัดให้ได้ยาวๆ น่ารักฝุดๆ!!!!

วันอังคารจองน้องไมโลรอบแรกไว้13.30 เจอตัวจริงหลายครั้งแล้วกะว่าคิวต่อไปต้องเป็นคนนี้ แต่น้องเข้าอาทิตย์ละครั้งเลยคลาดเคื่่อนกันตลอดพอมาวันนี้ดวงสมพงษ์กันเลยได้ฟาดน้องเสียที เข้าไปเลท15 นาที เจอพีอาร์แหม่มคนสวยแล้วก็เหลือบไปเห็นน้องนั้งรออยู่ใส่กระโปรงสั้นขาขาวเนียนดีครับ "น้องไมโลจ๊ะพี่...มาแล้วจ้าดูแลพี่เค้าดีๆนะจ๊า ผมรีบนำน้องขึ้นห้องทันทีขึ้นไปชั้น 4 ห้องเล็กแต่ไฟสว่างดีครับผมชอบไฟสว่างๆมันเห็นชัดดีเข้าห้องมาไม่รอช้าพอน้องวางถาดน้ำเสร์จผมรีบกอดน้องทางข้างหลังทันทีไม่ทันให้น้องตั้่งตัว น้องสดุ้งนิดส์ๆ มือล้วงไปใต้คอเสื้อน้องบีบแตรเบาๆนิ้วโป้งกะนิ้วชี้่ก็บี้ห้วนมน้องเล่สักพักก็จับน้องหันหน้ามาหาผมผมรีบประกบปากจูบน้องทันทีน้องหลบ ผมไม่ยอมละมือจากนมน้องขึ้นมาจับคอน้องไม่ให้หันหนีไปไหนแล้วก็จูบอีกทีทีนี้หลบไม่ได้แต่ไม่ยอมอ้าปากเม้มปากแน่น ผมไม่ยอมแพ้เอาลิ้นดุนจนน้องยอมให้ลิ้นผมเข้าไปควานในปากของน้องจนได้ พออารมณ์น้องเริ่ม ผมก็รีบถอดเสื้อน้องออกทันที มือดึงยกทรงลงให้นมโผล่ออกมาทีนี้ผมบีบเต็มไม้เต็มมือ นมน้องกำลังดีครับพอดีมีอบีบมันดี จุกสีน้ำตาลอ่อนนุ่ม...นึกได้ก็เริ่มหิวนมขึ้นมาทันที ไล่ลงมาไซร้ืซอกคอจนทั่วแล้วก็ก้มลงดูดนมทันที อื๋มจุกนุ่มลิ้นมากครับจุกกำลังดีพอดีปากเลยครับดูดสลับไปสลับมาน่าจะประมาณ 5 นาทีเห็นจะได้ น้องคลางเบาๆตลอดผมเริ่มจะไม่ไหวแล้วจัดการเลยดีกว่า น้ำไม่อาบเพราะว่าอาบมาแล้วจะได้ไม่เสียเวลา มาแล้วต้องจัดเต็ม 2 น้ำกันเลย ผมถอดเสื้อผ้าน้องออกทีละชิ้นจะหมด แล้วก็ถอดของตัวเองเอาเจลทาจรวดแล้วขึ้นคล่อมน้องนัวร์น้องจนทั่วตัวตั้งแตาหัวจรดเท้า จนน้ำน้องนองเต็มผ้าปู ผมก็แข็งเต็มที่แทบจะไม่ไหวแล้ววววววววววผมก็รีบเอาจรวดยัดใส่ร่องขาน้องแล้วซอยยยยยยยจนแตกคาจิ๋มของพอดี เราสองคนเข้าไปอาบน้ำแล้วผมก็นอนให้น้องนวดสักพัก จรวดของก็เริ่มจะพุ่งอีกแล้วก็เลยทีนี้จัดของจริงเลยดีกว่าเพราะเลือกคอร์สจบไว้ จัดแจงใส่cdเส็จก็รีบเสียบทันที โอ้โหฟิตมากๆครับแน่นด้วยน้องร้องนิดๆซิดเบาๆ ผมค่อยๆก่อนพอเริ่มไหลก็กระแทกจน แบบขึ้นสุดลงสุด ได้อารมณ์มากครับของเค้าแน่นจริงมีขมิบตอดด้วย แบบนี้จะทนไหวรึ ก็แตกอีกน้ำซิครับ น้ำหมดตัวแล้ววววววขอขอบคุณพีอาร์แหม่มที่แนะนำน้องดีๆมีคุนภาพมาให้ผมตลอดเวลาขอบคุณน้องไมโลที่ตั้งใจทำงานและตามใจลคดีมากครับให้10/10 ไปเลย-.,-”   
pichor]

“วันนี้ ฤกษ์งามยามดี จึงได้เข้าไปที่ร้าน Lovely Spa  วันนี้ ได้ พบกับ PR สาวนัท ขวัญใจ ชาว Lovely Spa อีกครั้งวันนี้มาแต่หัววัน จึงพึ่งรู้ว่า ขึ้นรอบแรก ของร้าน มัน ช่างฉุกระหุกเหมือนกันครับได้ดูจากรายชื่อ น้องๆแล้ว วันนี้ ขอเลือกน้องไมโล สาวจอมอึดเนื่องจาก เมื่อคืนได้พักผ่อนนอนหลับ มาอย่างดี จึงขอท้าประลอง กับ น้องไมโลอีกครั้งเมื่อเราได้ขึ้นบนห้องกันเรียบร้อยแล้ว  วันนี้น้องไมโล มาในชุดชมพูสวยหวานเหมาะสมเข้ากับ ผิวนุ่มนวล ของเธอมากไม่ได้เจอะกันนาน ขอนั่งคุยก่อน เพื่อสร้างความคุ้นเคยกัน ซะหน่อยระหว่างคุยก็ได้จับไม้ จับมือ  ที่สวย ด้วยนิ้วเรียวยาวที่ต่อไป จะมาจับ น้องชายเราให้มีความสุขครับ  อิอิหลังจากได้คุยกัน และหอมแก้มกัน แบบ แฟนของฉันนะ อิอิก็ถึงเวลาไป อาบน้ำ ชำระร่างกาย ก่อนขึ้น สังเวียน(เตียง) แล้วครับวันนี้ผมมีความสุข มาก ที่ได้มานั่งดูสาวสวย ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออก ทีละชิ้น ทีละชิ้น ๆมันช่าง ฟินสุดๆยิ่งดู ก็ยิ่งอยาก แทบจะอดใจ ไม่รอ ให้เป็นไปตาม ขั้นตอนต่างๆ ในกระบวนการ นวด kapooเนื่องจาก น้องไมโล หุ่นดีมากครับ  H. 155 W. 45ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก นมขนาดกำลังพอดีมือ  จุกเล็กสวยงามแต่ รอดีกว่า เพราะทุกขั้น ทุกตอน มันมีความเสียว และความมันส์ไปเรื่อยๆ ตั้งแต่การอาบน้ำ การนวดหลัง ซึ่งผมจะข้ามไม่กล่าวถึงในครั้งนี้นะครับเพราะวันนี้ ทีเด็ดมันอยู่ตรงที่ การจะทำให้น้องไมโลสาวจอมอึดเสร็จ ไปถึงสวรรค์ให้ได้เร็วๆ จะทำได้ยังไงดังนั้น วันนี้ พอขึ้นเตียงปุ๊บ ผมจึงบุกจู่โจมทันทีไม่ให้น้องได้ตั้งตัวเลย  โดยเน้นตรง น้องสาวน้องไมโลที่ไวต่อความรู้สึกมาก (แต่ต้องชโลม เจล หรือครีมหล่อลื่น หน่อยนะครับ)น้องจะร้องครางตลอดเวลา    ผมพยามทำให้น้องไมโล เพลินๆ จนลืม เรื่องที่เธออั้น ให้ได้ ดังนั้นตอนนี้ผมมีแรงเหลือเท่าไรผมไม่ยั้ง  จนน้องไมโล ร่างกาย กระตุกๆๆ พร้อมกับการพุ่งของผม ขึ้นสู่สวรรค์ชั้น 7 ไปพร้อมกัน สบาย สบาย ไปครับ bye -.,-”   
Michael Owen 28]

“หลังจากที่หายหน้า หายตาไปนานไปกี่ครั้ง ถามกี่หน ก็ยังไม่มาพอมาก็เลยได้เวลาจองเจอกันคราวนี้ เหมือนน้องจะมีน้ำมีนวลกว่าเดิมน้องบอกว่าหายไป ต่างจังหวัด ประมาณว่าไปเที่ยว 55พอคุยกอดทักทาย พอหายคิดถึงเราก็ชวนกันไปชำระ ล้างร่างกาย น้องไมโลก็ยังอาบน้ำได้ดี เหมือนเดิมน้องจะออกแนว แง๊วๆ เหมือนลูกแมวถามว่าสวยมั๊ย ก็ไม่ขี้เหร่มั๊ยก็ไม่แต่น้องมีเสน่ห์มากยังดูใสๆเนื้อตัว เนียนเกลี้ยงเวลาลูบไล้ ได้ฟีลลิ่งมากหรือเวลาดูเส้นเชือดน้องก็ฟินมากมาคราวนี้ ไม่ได้เจอกันนานมาถึงก็นวดกันพักนึงแล้วก็พลิกกระบวนท่ากันไป สรุป น้องไมโล งานแนวหวานนะครับน้องอาจจะบุกไม่รุนแรงแต่ถ้าเปิดเกมได้ ตอบสนองดีแน่แท้เนื้อตัวดี ผิวดีครับใจเย็น น่ารัก -.,-”   
D2T

วันนี้ได้ ลายแทง เด็ดๆ จาก PR สาว แหม่ม ขวัญใจ ชาว Lovely Spa อีกแล้วครับPR  ได้อธิบาย ว่า งานน้องไมโล จะออก หวานๆ แบบ ได้เกี้ยว แฟนสาว แล้วเธอก็ยอมให้เราพาขึ้นเข้าห้อง ครั้งแรก เพื่อไปคุยกัน เงียบๆ อิอิ  และเมื่อน้องไมโล ขึ้นไปอยู่ด้วยแล้วเราจะเหมือนอายุ ลดลงเหลือ 20 ปลายๆ เลยแหละครับเพราะน้องไมโล พูดคุย สนุก เป็นกันเองมากทำให้ละลาย ความอาย ซึ่งกันและกันได้ อย่างรวดเร็วส่วนเรื่อง การอาบน้ำ และ เรื่องฝีไม้ลายมือ การนวด kapooน้องไมโล อาบได้ สะอาด สุดๆ มีสอบถาม ความอุ่น ความร้อนของกระแสน้ำตลอดเวลา สงสัยกลัวว่าไข่ผมจะสุกก่อน 555และนอกจากจะอาบสะอาด แล้ว ยังมีเสียว เป็นระยะอีกด้วย นะครับดังนั้น ใครอยาก เสียว ลองนั่งเก้าอี้ ในห้องน้ำ ตามที่น้องไมโลชวนเลยนะครับ อิอิ...และถ้าไม่อยากขาดทุน ตอนโดนมือน้องไมโล ล่วง ล้าง ถู ชัก อยู่นั้นปากของเรา สามารถ  เล่นงาน หัวนม สวยๆ น้องไมโล เพื่อเพิ่มความเสียวได้เลยครับส่วนเรื่อง การนวด และเรื่อง บนเตียง ผมขอ สรุปสั้นๆ ดังนี้เลยนะครับการนวดน้ำมัน ผ่าน ครับ ถ้าไม่เน้น นวดหนัก (เราเน้น นวด kapoo อิอิ)ลีลาของลิ้น และ Mouse  น้องลวนลามผม ได้ดีมาก  เหมือนเป็นแฟนกันจริงๆ เลย ผ่านอีกข้อครับส่วน ทีเด็ด (อันนี้ความลับ ไปขอเธอเองนะครับ) แต่ขอบอก เธออึดมาก  ถ้าใคร แรงน้อย ไม่แข็งแกร่ง มีแรง ซอยตลอดเวลา  1.15 ชม  อาจจะ หอบแฮกๆแบบ ผมนะครับ เพราะน้องไมโล เธอบอก อยากอั้นไว้ เพราะเสียวดี  ....   และเธอตามใจท่าน ทุกท่วงท่า ที่ต้องการครับส่วน Body น้องไมโล หุ่นดีมากครับ  ผิวขาว  H. 155 W. 45นมขนาดกำลังพอดีมือ  จุกเล็กสวยงาม ดูดมันส์   วันนี้ ขอไป พักผ่อนก่อนนะครับ หมดแรง...555แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้าครับ Bye bye -.,-”   
Michael Owen 28]

อากาศดีอารมณ์เปลี่ยวแวะไปที่เลิฟลี่เจอพีอารถามหาน้อง เจ๊แนะนำมา สะดุดน้องไมโล ผิวขาวน่ารัก ตัดสินใจอยุ่แป้บนุง เลือกน้องขึ้นไป  น้องผิวขาวน่ารัด เอ่ยน่ารัก ขี้อาย คุยปรับอารมกันแป้บนึงน้องชวนอาบน้ำ น้องน่ารักครับชวนคุยตลอด  น้องอาบน้ำดีครับ บิ้วเบาๆ อาบเสร็จน้องยังอายไม่เลิกได้ อารมณ์ไปอีกแบบ น้องนวดจากข้างหลัง น้องนวดดีครับเบาเบาแต่ก็รู้สึกสบายดี หลังจากน้องนุชสักพักน้องบอกไหนนนไหนนนหงาย ก่อเริ่มนวดและนัวให้ ซักพักชักทนไม่ไหว. ขอบิ้วน้องบ้าง  น้องเริ่มมีเสียง ผมชักได้รม น้องไม่หวงตัว ผมนัวหนัก ทนไม่ไหว น้องเริ่มพลิกกลับมาชิงความได้เปรียบกลับมานัวผม ผมไม่ยอมแพ้นัวกลับต่างคนต่างไม่ยอมแพ้น้องรุกหนักจนผมทนไม่ไหว. อ่าาาา เรียบร้อยเสร็จน้องไป ตามระเบียบ งานน้องหวานแต่เร้าใจ มันครับGF เอาไป9 เนื้อตัว9 งาน8.5 ภาพรวม8.5 ดีครับ. เชียร์น้องครับผม-.,-”   
notto676

ได้มาโอกาศมาแวะร้านที่ร้าน lovely spa อีกครั้งแล้ว pr ก็เรียกน้องๆมาให้เลือกมากมาย ขณะที่กำลังตัดสินใจอยู่นั้น น้องไมโลก็พึ่งมาถึงร้านพอดี เห็นแล้วก็ถูกใจและเคยได้ยินได้อ่านจากการบ้านในเว็บมาบ้างว่างานดีใช้ได้แบบนี้ต้องลองดูหน่อย ทางpr ก็บอกว่าน้องไมโลเป็นสายหวานนะคะ ถ้าชอบบู๊ก็มีน้องอีกมากมายนะคะเพราะที่ผ่านมาผมจะเลือกบู๊ซะส่วนใหญ่ครับ ผมก็บอกไม่เป็นไรสายหวานก็ได้ก็ไม่รู้หรอกว่าสายหวานจะเป็นยังไงลองดูหน่อยละกันจ่ายค่าคอร์สวันนี้ก็เช่นเคยขอคอร์สแบบจัดเต็ม และก็ได้ส่วนลดการบ้านคราวที่แล้วที่ให้เยอะมาก แบบนี้ผมจะไปไหนเสียลดกันเยอะแบบนี้ก็ต้องมาบ่อยๆ น้องไมโลพึ่งมาถึงยังไม่ได้เปลี่ยนเสื้อผ้าแบบพร้อมทำงานยังเป็นชุดเดินทางอยู่แต่ก็น่ารักดี เดินนำขึ้นไปถึงห้องพูดคุยกันนิดหน่อย มองผิวเผินอาจจะดูเป็นสาวที่เรียกว่าหน้าตาดีประมาณนึงแต่เวลาที่เธอยิ้ม โอ้ความน่ารักเธอมาเต็มเลยยิ้มหวานมากกกก น้องชวนถอดเสื้อผ้า รูปร่างน้องเขาเล็กกำลังดีขาวจนเห็นเส้นเลือดขึ้นนมเลยคุณน้องก็อาบน้ำชวนคุยไปอาบสะอาดได้มาตรฐานล้วงควักลูบไล้จนสะอาดเป็นคนมือเบาครับ ผมไม่ค่อยกล้ามองหน้าน้องเต็มที่เพราะรอยยิ้มหวานจนผมเขินเลย กลับมาที่ห้องผมขึ้นเตียงหันหลังอย่างรู้งานน้องก็นวดให้ไปทั้งตัวการนวดอาจจะธรรมดานิดนึงแต่ไม่ซีเรียสเรื่องนวดไม่ใช่ประเด็น ขอนั่งนวดบนตัวผมนะคะได้เลยขึ้นมาเลยตัวเบาแบบนี้มาทั้งตัวเลยจ้ะ ท่าทางน้องเขาก็จะใสๆหวานๆพูดจาคะขาคำว่าค่ะของน้องแต่ละคำที่ได้ยินมันรู้สึกหวานหูทุกคำเข้าใจละสายหวานเป็นยังไง น่ารักมุ้งมิ้งจริงๆครับถึงคราวหันหน้า น้องก็เอามือลูบไล้ลิ้นก็วนเลียนม มือก็ชักไป ผมก็กอดหอมลูบน้องไปแบบแผ่วเบา กลิ่นตัวหอมจริงๆ ซักพักน้องบอกว่าพี่จะลองเป็นฝ่ายบิ้วบ้างไหมคะ หนูไม่ค่อยเก่งคะ ไม่เป็นไรจ้าสายหวานนี่จ้ะเดี๋ยวพี่ทำเองโอเคจัดไปผมไล่ระดมหอมน้องตั้งแต่หน้ายันไปข้างล่างเลยมือผมก็ลูบไล้ของน้องเขาน้องใช้น้ำมันเพื่อทำให้มันลื่นขึ้น ผมก็ทั้งควักทั้งล้วงน้องน้ำมาเยอะส่งเสียงร้องแบบหวานๆน่ารักและส่งสายตาเซ็กซี่ออดอ้อน เชิญชวนใส่cdกันได้แล้ว ใส่แล้วโหลด เลยสิครับ  โหลดกันไป น้องก็ร้องครางไป ผมก็ระดมหอมไปน้องก็ไขว่คว้ากอดคอดึงผมมาจูบดูดที่คอด้วยความเสียว ก็ทำไปจนเสร็จแล้วเราก็นอนกอดกันยังมีเวลาอีกเยอะก็คุยกันผมแซวน้องรู้สึกวันนี้พี่จะเหนื่อยกว่านะน้องยิ้มหวานก็บอกว่าก็พี่ทำคนเดียวเลยนี่คะใกล้หมดเวลาน้องชวนอาบน้ำผมมองน้องได้เต็มที่ น้องแซวหายเขินแล้วเหรอคะ หายแล้วจ้ะสนิทกันแล้วนี่จ้ะก่อนกลับก็ให้ทิปกันไปเป็นกำลังใจให้น้องนิดหน่อยมาๆคะแนนมา หน้าตา  ปกติหน้าตาดีประมาณนึงแต่เวลายิ้มจะหวานมากเพิ่มคะแนนให้ 8/10  รูปร่าง  8/10 นมช่วงล่างสวยใช้ได้ไม่มากไม่น้อยไป ขาวเนียน    ลีลาท่าทาง  น้องไม่ใช่สายบู๊ ลีลาก็จะน้อยนิดนึงไม่ได้จัดจ้านอะไรเราต้องเป็นฝ่ายบุกเองแต่น้องก็เป็นผู้รับที่ดีว่าง่ายอารมณ์ร่วมใช้ได้เลย 8/10    gf ความหวานมาเต็มคะขาทุกคำ อ้อนๆนิดนึงน่ารัก  9/10  ก็ถือว่าเป็นสายหวานที่เหมาะดีสำหรับผู้ที่ชอบแนวๆน่ารักและอยากทำเอง ถ้ามีโอกาศก็จะซ้ำนะครับยืมรูปร้านนะครับ-.,-”   
rbgarcia

หลังจากถาม pr ตลอดว่า น้องไมโลเข้ามาหรือไม่ พอเราจะไป น้องไม่มา พอน้องมา เราก็ไม่ว่าง สลับกันไปมา ไม่ลงตัวซะที จนมาต้นเดือนถึงได้เวลาตรงกัน ถ้ายังงั้นก็จองซิครับพอมาถึงก็นอนกอดให้หายคิดถึงเลย ยังไม่ถอดเสื้อผ้า น้องได้อารมณ์ใสๆ ดีจัง แถมเนื้อตัวขาว บาง มากๆคือไม่ขาวโบ๊ะ แต่ว่าขาวเหลืองแบบเห็นเส้นเลือดเลยทีเดียว น่ารักเวลาอยู่ใกล้ชิดพอสักพักเราก็ชวนกันไปอาบน้ำกันดีกว่า งานน้องเป้นสไตล์หวานๆ ขี้อ้อนเหมือนลูกแมว อาจจะไม่ได้คล่องลื่นปรื้ด แต่ว่าฟีลเด็กใสๆ แนวแฟน ไม่มีงอแง พอออกมาข้างนอกห้องน้ำเราก็นวดน้องก็พอบีบนวดได้แต่ว่าความคิดถึงมีมากกว่าเยอะ เราก้พลิกตัวดีกว่า ให้น้องดูแลแฮ่ๆน้องไมโลหุ่นดี ขนาดพอเหมาะ อยากเก็บกลับบ้านจุงพูดแล้วก้คิดถึง สรุปแล้ว ยังไงก็ไปหาอีกแน่นอน ฟินมาก-.,-”   
d2t

วันนี้ตั้งใจไปหาเด็กที่ร้าน lovely spa ทักไลน์คุยกับพีอาร์ลังเลเลือกน้องๆไม่ถูกเลย แล้วน้องแหม่มแน่นำมีน้องใหม่พึ่งมาวันแรกสดๆเลย หาพี่ๆมาเทรนงานอยุ อย่างนั่นก็ขอดูรูปก่อนละกัน โอเครเสปคที่พี่ชอบจองไว้เลยทันที เข้าร้านนั่งรอโซฟาสะพักนึงเพราะน้องสำพาดอยู่เลย เสดแล้วพีอาร์ไปช่วยชงน้ำเย็นแทนน้องให้ก่อนน่ารักสุดๆเลย เราสองคนก็จับมือพาขึ้นห้องกันไป  น้องยังไม่คุ้นห้องอยุไกนเลย ชั้นสองห้องหนึ่งอยู่นี่ครับ น้องอายนิดๆแต่น่ารักดีเสียงหวานเจี๊ยบเลย เข้าคุยกันอป๊บนึงทำความรู้จักบ้าง น้องตอบว่าเวลานี้พี่เปนแฟนเธอทำกับพี่เหมือนทำกับแฟนทุกอย่าง พี่แบ๊นสอนงานดีจังโว้ยน้องทำถูกต้องแล้ว ตอนอาบน้ำทาฟองสบุน้องก็เอาไฟหน้าถูกลังพี่ให้ โอโหนี่ทำงานครั้งแรกหรือเก่งเหลือเกินอ่ะ เสียวในห้องน้ำไปรอบนึงแล้วมาต่อที่เตียงดีก่ะ น้องเค้านวดเปนด้วยเพราะนวดให้ยายบ่อนๆ สักพักถึงเวลาเราเริ่มบิ้วตัวดีกว่า น้องเลียเก่งโว้ยเริ่มสร้างอารมณ์ร่วมไปเรื่อยๆ สุดท้ายสายลมก็พาเราสองคนขึ้นสวรรค์พร้อมกัน ขอบคุณที่ได้พบเจอน้องไมโล น้องเค้าน่ารักจริง -.,-”   
batman2557 

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:14:32 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องจุนซอง ♥
ก้าวแรกวันแรก เตรียมใจมาหลายเดือน!!! เด็กน้อย สายL ขาวโอโม่!!!!!!!
น่ารักฝุดๆๆ ใสวิ้งๆๆ ผ่านบู๊ทเครื่องสำอาง แต่หน้าตาวิ้งไม่ต้องพึ่งเครื่องสำอางซักหยดเดียว!!!!ตามใจดี... มาวันแรกรอคิวแย่งขึ้นสามคนสุดชุลมุน!!!! 

เมื่อคืนหลังจากเสร็จงานแล้ว หมุนไปหมุนมา แล้วลองโทรถามว่าใครว่างมั่ง  อ้าวว่างหมดเลย เลือกไม่ถูกเลยทีเดียวไปๆมาๆ ไปหาน้องจุนซองดีกว่า คิดถึงความขาวขาวเด็กมาถึงก็จ่ายเงินค่าคอร์ส แล้วก็จูงมือกันเดินขึ้นห้อง วันนี้ห้องใหญ่อีกแล้วมาถึงก็ล้มตัวนอนด้วยความอ่อนล้า น้องจุนซองก็มาคลอเคลียข้างๆ ตัวนิ่มจุงเนียนด้วย แกล้งได้สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ซึ่งก็อาบน้ำได้ฟินดีมาก น้ำอุ่นๆ ทำให้สบายตัว พอมานอนก็นวดกันอย่างเข้มข้น ผลัดกันๆ ซึ่งวันนี้ผลงานก็น่าประทับใจ ฟินกันไป -.,-”   
d2t

การบ้านย้อนหลังนะครับ ไลน์ถาม Pr แหม่มน่ารักคนเดิม ตอบมาวันนี้มีน้องอยู่หลายคนน่ารักทุกคนค่ะพี่ รีบเลยไปถึงร้านมีน้องมาแนะนำตัว สะดุดความขาวขาสวยมาก จ่ายค่าคอสเลยคับคนนี้เลยจุนซอง ตามน้องขึ้นห้องน้องเอาใจดีมากเข้ามาสวมกอดยังกะเคยรู้จักมานาน คลอเคลียพอประมาณ น้องพาอาบน้ำ อาบได้ดีตามมาตรฐาน มาต่อที่เตียง ขุ่นพระ!!!!จัดเต็มเลยคับน้องนัวได้ใจจิงๆ ลิ้นไปทั่วโดยเฉพาะกล่องดวงใจ หายเข้าปากน้อง รีบบอกน้องพอก่อนจ้า ขอพี่นัวบ้าง ไม่ขัดเลยครับตามใจมาก ผลัดกันรุกผลัดกันรับ พักใหญ่หมดหลอดครับ บอกเลยว่าสุดยอดเลยน้องจุนซอง-.,-”   
iss

การบ้านค้างส่งนานไม่มาก มีโอกาสได้จองน้องจุนซองหลังจากเฉไฉไปขึ้นกับน้องคนอื่น พอเดินขึ้นมาถึงห้องก็โดนเลย แหม แหม ไม่มาหากันบ้างเลยนะ ชิ ว่าแล้วน้องก็บอกว่าขอดูการบ้านหน่อยเพราะว่ามีบางคน มาขึ้น แล้วบอกว่า ทำไมน้องไม่อย่างนู้น น้องไม่อย่างนี้ ต้องพี่แน่ๆ เลย ที่เขียนแรงๆผมก็เลยบอกไปว่า เขียนธรรมดามาก ถึงมากที่สุดเที่ยว นกป มันต่างกรรมต่างวาระจะไปคาดคั้นอะไรน้องกันมากมายส่วนพี่ๆ ก็เพลาก็เขียนที่ตอกสีใส่ไข่กันบ้าง อันไหน ที่น่าจะเป็นปัญหากับน้อง ก็ข้ามๆ ไปเถอะเพราะมันก็จะมีคนบางพวกที่จะเอาๆ แบบที่คนอื่นได้ตัดกลับมาหลังจากที่ปรับความเข้าใจน้องเสร็จ ก็อาบน้ำดีกว่า ในห้องน้ำก็อาบตามมาตรฐานดีเหมือนเดิมพอมาข้างนอกเราก็ต่อสู้กันอย่างดุเดือดเหมือนเช่นเคยด้วยเนื้อตัวที่เนียนใสของวันสาว และงานดีอย่างนี้ ไม่แปลกใจที่เธอจะได้รอบเยอะตลอดน้องอาจจะไม่สวยมากนะครับ แต่น่ารักเต็มร้อยแน่นอน -.,-”   
d2t

ได้ยินกิตศัพท์ในห้องการบ้านนี้นานแ ร ก พ บใครก็เพ้อถึง "จุนซอง lovelyspa" พรหมลิขิตผมจึงพามาเจอเธอเห็นครั้งแรกอึ้งกับความขาวเลยครับ โชคดีมากที่น้องว่างอยู่พอดีทั ก ท า ยเข้าห้องมาน้องเอาอกเอาใจเป็นอย่างดีครับ มีนัวเล็กน้อย ขอถอดเสื้อผ้าน้องให้ น้องก็ยอม อิอิ ฟิน เราอาบน้ำกันอย่างสุภาพครับ ไม่หวือหวา เหมือนรอระเบิดอะไรสักอย่างง จริงๆไม่ต้องอะไรมากหรอกครับ แค่มองผิวน้องก็เพลิดเพลินสุดๆแล้วง า น อั น ท ร ง พ ลั งตัดมาที่เตียง ทำไม่ได้เลยว่าน้องทำอะไรให้บ้างครับแต่ก็โอเคอยู่ คือผมไม่ชอบนอนเฉยๆไงเจอขาวๆแบบนี้ ผมสายชงเองกินเองครับอิอิผมพลิกกลับ ละเลงน้ำมัน ระดมจูบทั้งตัว ท่องไว้นะครับ สุภาพเข้าไว้ๆ เดี๋ยวอารมณ์ร่วมน้องจะมาเอง คาถานี้ผมท่องตลอดสุดท้ายจุดติดครับ สงครามโลกครั้งที่สามจึงบังเกิด นี่ไม่ใช่ฟิลแฟนแล้ว นี่มันฟิลสัตว์กระหายเลือดชัดๆ ฮ่าๆๆๆเ ว ล า ห ม ด ล ง อ ย่ า ง ร วด เ ร็ วเฮ้ยมันสนุกอ่ะ 1.15 ชม. ทำไมมันโคตรไว ไม่เคยเป็นแบบนี้กับใครเลยครับ เสร็จก็เสร็จแล้ว นัวแล้ว พินแล้ว แต่ไม่พอทำไงอ่ะ ตัดสินใจแบบนักเลงปากซอยครับ เบิ้ลรอบบบบบบ น้องบอกว่าลงไปจ่ายเงินบอกเจ้าของร้านก่อนนะผมบอกม่ายยยยยยย นัวต่อๆๆๆๆ เดี๋ยวเสร็จค่อยไปจ่ายเงินเพิ่มเสียเวลาาาาาาาและเราก็ฟินกันจนนับรอบไม่ถ้วนปล.ต้องสุภาพและให้เกียรติน้องเข้าไว้ ทำแบบนี้มาตลอด ไม่เคยหล่นครับสรุปหน้าตา. 9ไฟหน้า.  9ผิว.     10เอาใจ.   10ฟิลแฟน.  1000000การนวด.   7-.,-”   
Natthew

ครับผมมาหาน้องอีกแว้วเนื่องจากคราก่อน พีอาแนะนำ ขึ้นแล้วรุสึกถึงฟิลแฟนดีมากวันนี้เลยขอคอนเฟิรมอีกครั้งเจอเทออีกครั้งในชุดสีชมพุครับ น่ารัก  จุงมือกันขึ้นห้อง เบาๆขึ้นห้องให้เทอถอดชุดให้แล้วจุบ เบาๆพากันเข้าห้องน้ำ เทอล้างตัวให้ชิวครับ ผิวเทอดีมากอาบไปมองไปลุบไล้คลอเคลียในห้องน้ำนิดหน่อยและออกมาต่อข้างนอกครั้งนี้บุกเทอบ้างครับ จุบทั่วตัวและพลัดกันบุก เทอก้อจุบเก่งเช่นกัน นัวเนียกันเพลินครับ เสดไปสองรอบส่วนตัวชอบผิวและไฟหน้ามากค้าบสรุปคถแนนอีกครั้งไฟหน้า.  9ผิว.      8เอาใจ.   7ฟิลแฟน.  8การนวด.   7ตามนั้นครับผมมม-.,-”   
  kitkat13

อีกหนึ่งงานแนะนำ จากค่ายเดิมครับบบบบบด้วยการแนะนำของพีอาสุดน่ารักเช่นเคยปล ปรึกษาได้ดีมากนะครับ พร้อมปลากรอบบบและสไตลน้องๆเจอกับน้องข้างล่างรุสึกถึง ผิวดีและตัวเลกพอได้พุดคุยรุสึกฟิลแฟนมากๆครับขึ้นมาข้างบนก้อจุบกันเพลินน้องเค้าเล้าโลมได้ระดับกลางๆแต่ความที่น้องเค้าเสปคผม ก้อเลยชิวมากอาบน้ามดีมากครับ สะอาดและฟินนนส่วนเนื้องานก้อดีเช่นกัน สไตลตามใจและแนวแฟนครับไม่ค่อยงอแงฟิวงอลนิดๆหน่อยแบบแฟนสรุปเนื้องานนะครับรุปร่าง 8นิสัยน่ารัก 9ไฟหน้า 8ความขาว 9นวด 8เอาอกเอาใจ 8ตามนั้นครับ น้องเค้าสไตลเอาใจนะครับ ถ้าคนชอบสไตลแรงก้อต้องอีกแนวนึง-.,-”   
  kitkat13

ตามชื่อเรื่องเลยครับ กลางวันว่างๆ แวบจากภาระหน้าที่การงาน ก็ไปหาที่ผ่อนคลาย เลยไปที่ร้านที่เจ้าของใจดีมากๆ lovely spa ครับ ที่ลดการบ้านให้เยอะจริงๆ ไปถึง pr แหม่ม คนสวย (ที่ยังคงสวยวันสวยคืน) ก็สวัสดีทักทายอย่างเป็นกันเองเหมือนเดิม แต่ผมก็เหลือบไปเห็นหญิงสาวคนหนึ่งผิวขาวนั่งคุยกับ pr แหม่ม แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไรครับ (ผมก็ไม่รู้ว่ากำลังจะกลายเป็นของเธอในไม่ช้า) pr แหม่มก็บอกว่าวันนี้มีน้องๆ ว่างอยู่ 7 คน (นี่ขนาดกลางวันแสกๆ นะครับ ยังมีตั้ง 7 คน ผมนี้อิจฉาพี่ๆ ที่แวบกลางคืนได้จริงๆ) พอน้องๆ ออกมาให้ดูตัวจนครบก็ ยังรู้สึกก้ำกึ่งอยู่ครับ เลือกไม่ถูกว่าจะเป็นใคร แต่ระหว่างตัดสินใจอยู่นั้น ผมแอบมองลอดชั้นวางของตรง lobby ไป เห็นเรียวขา 6 ขา ของน้องๆ 3 คน ที่นั่งอยู่ตรงนั้น เลยเกิดการเปรียบเทียบความขาวในบัดดล แล้วเรียวขาคู่ที่ขาวใสโดดเด่นที่สุดก็เป็นของนางเอกของผมในวันนั้นครับ น้องจุนซอง นั่นเอง หลังจากเช็คส่วนลดการบ้านครั้งก่อนเรียบร้อยก็จ่ายค่าธรรมเนียม ซึ่งถูกจนเหลือเชื่อครับ หักส่วนลดแล้วเหลือแค่ 1000 ไปนั่งดูโคโยตี้ยังแพงกว่า จ่ายเงินเสร็จก็เดินตามน้องขึ้นห้องไปครับ จำได้เลยครับว่าวันนั้นน้องใส่ dress ที่เป็นกางเกงขาสั้นในตัว ชุดดูเรียบร้อยนะครับ ไม่ได้โชว์อะไรมากมาย แต่พอน้องถอดชุดออกมาแค่นั้นและครับ โอ้โห ซ่อนไฟหน้าไว้ได้ไงมิดชิดมากเลยครับ ผมตะลึงไป 2 วิหลังจากได้เห็นน้องเปลือยกายอยู่ตรงหน้า ขาที่ว่าขาวนั้น ร่างกายที่เปลือยเปล่านั้นขาวกว่านั้นอีกครับ รูปร่างก็ดีครับ (ถ้าคิดว่าผมเวอร์ไปก็ต้องลองไปพิสูจน์เองนะครับ) หลังจากผมหายตะลึงก็ไปอาบน้ำ น้องก็อาบน้ำตามมาตรฐานนะครับ ไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษระหว่างนั้น ออกมาก็ให้ผมนอนคว่ำ นวดหลัง นวดขาไปตามสเต๊ป แล้วก็ให้ผมหันหน้าครับ ซึ่งคราวนี้ผมได้เห็นหน้าเธอใกล้ๆ ทำให้ยิ่งเคลิ้มไปกันใหญ่ น้องก็เริ่มจากการนวดอีกนิดหน่อย แล้วก็เข้าประเด็นครับ เริ่มจู่โจมน้องชายผมอย่างนุ่มนวล แล้วก็ดูดนมผมไปด้วย น้องผมเริ่มตื่นตัว ก็เลยรุกกลับแบบเบาๆ สำรวจไฟหน้าที่มองมาตั้งแต่อาบน้ำแล้ว และสำรวจถ้ำด้านล่าง แต่ไม่นานก็แพ้เธอครับ แตกทะลัก (แต่น่าเสียดายที่เธอไม่รู้เทคนิคการรีดน้ำผู้ชายนะครับ พอน้ำพุ่งแล้วเธอก็หยุดมือ ทำให้เหมือนยังไม่สุดเลย แต่อันนี้ไม่ซีเรียสครับ เรื่องเล็กน้อย ปรับปรุงกันได้)
หลังจากล้างตัวแบบลวก (ผมล้างเอง) ก็เลยมาต่อยกสองกันครับ น้องตกใจว่าไม่พักเลย จะต่อยกสองไหวเหรอ แต่ผมก็พยักหน้าให้เธอเริ่มปฏิบัติการต่อเลยครับ   ซึ่งเธอก็เริ่มเหมือนเดิมนะครับ แต่ทำไปได้ไม่นาน ผมห้ามใจตัวเองไม่อยู่ เลยลุกขึ้นแล้วจับหน้าอกข้างขวาของเธอจ่อที่ปากของตัวเองแล้วระดมดูดอย่างดูดดื่ม (ยกก่อนเสร็จเร็วไปหน่อยเลยยังไม่ทันได้ชิม) หน้าอกเธอของแท้นะครับ สวยและนุ่มมือ และเนี่ยนมากๆ ก่อนเริ่มดูดน้องมีถามว่าพี่จะเล่นหนูเหรอยกนี้ (ใจผมตอบว่า ลุกมาขนาดนี้ "พี่ไม่ได้มาเล่นๆ" แล้วค่ะ) สลับดูดข้างซ้าย-ขวาอย่างเมามัน มือก็ล้วงถ้ำด้านล่างไปด้วย เสียงน้องครางออกมาอย่างกระเส่าทำให้น้องชายผมแข็งขึ้นกว่ายกแรกอีก หนำใจแล้วก็นอนลงให้น้องเล่นผมต่อ จนเสร็จครับ สรุปงานน้องจุนซองครับหน้าตา 9 รูปร่าง 10 (เรื่องหน้าตาและรูปร่างนี่ ถ้าดูรูปร้านจะไม่สะดุดตาครับ ต้องดูตัวจริง)ผิวพรรณ 10งานนวด 8งานเสียว 10 (แต่ต้องบอกน้องหน่อยว่าตอนลูกค้าเสร็จแล้วอย่าเพิ่งหยุดมือ เดี๋ยวกระสุนมันคาลำกล้อง)
ภาพรวมการให้บริการ 10 ทิปน้องไปพอให้ได้ค่าแท็กซี่ครับ ถูกใจผมจริงๆ-.,-”

jimcaster0

ไปคราวนี้ไม่มีเล็งใครไว้ครับ ก็กะว่าไปดูตัวจริงเลย ไปถึงก็ขอดูตัวน้องๆที่พร้อมรับงาน สุดท้ายก็เลือกน้องจุนซองครับ เคยขึ้นงานกันมาหลายรอบแล้ว เพราะติดใจในการบริการ จัดการอะไรเรียบร้อยก็พากันขึ้นห้องอาบน้ำ น้องเขาคุยเป็นกันเอง อารมณ์ดี ทำให้ไม่รู้สึกเขิน หน้าตาก็แต่งกำลังดีครับ คือแค่ปัดแก้ม ทาปาก เขียนคิ้วเล็กน้อย แต่ดูดี แบบวัยใสเลย หน้าอกเต็มมือ และขาวมากอาบน้ำเสร็จไปต่อที่เตียง กอด จูบ ลูบไล้กันนัว พักใหญ่ก็ให้น้องเขาทำให้ คราวนี้รู้สึกว่าฝีมือน้องพัฒนาขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลย เสียวได้ถึงใจกว่าเดิม เลยต้องปล่อยให้น้องกระทำจนถึงจุดหมายปลายทาง  คราวนี้ก็ประทับใจเช่นเคยครับ กับน้องจุนซอง มีโอกาสต้องไปอีกแน่นอน ขอบคุณ lovely spa ครับ-.,-”   
  NasGusto

“ขอส่งย้อนหลังหน่อยครับ ค่อนข้างติดใจLovely Spa ร้านใกล้บ้านที่ไม่ได้ไปเหยียบมานานเกือบปี ไม่ใช่ไม่ถูกใจ แต่ไม่ได้ไปเพราะข้อจำกัดของเวลาว่างวันนั้นนึกครึ่้ม ช่วงก่อนปีใหม่จำวันเป๊ะๆไม่ได้แล้ว อยู่เงียบๆเบื่อไม่รู้ทำไรกำลังจะขับรถกลับบ้าน รู้สึกครั่นตัวเอ๊ะไม่ได้ไปนาน ขอแวะซะหน่อยละกันไปถึงวันนั้นน่าจะช่วงประมาณ 5 ทุ่มกว่าได้แล้ว เดินเข้าไป PR ต้อนรับขับสู้อย่างดี ไม่รอช้าเรียกน้องๆโชว์ตัวไปเรื่อยๆ โอโห เราคงไม่ได้มานานแล้วจริงๆน้องใหม่ๆทั้งนั้นเลย สะดุดตาอยู่น้องคนนึงตอนเรียกโชว์ตัว เอ๊ะน้องนั่งเล่นมือถือที่โซฟา ไม่เดินออกมา แต่ก็ทักทายและแนะนำตัวตรงนั้นสะกิดตาในความขาว ใส เลยบอก PR ว่า ขอน้องคนนั้นละกัน น้อง "จุนซอง" โอชื่อเกาหลีจุง แต่แอบทำใจไว้เล็กน้อย ไม่รู้จะบวกจะลบ ไม่รอช้า ขึ้นห้อง อาบน้ำกันเถอะ น้องถูๆไถๆ ให้เราเสร็จ เราเลยบอก ขอถูๆไถๆ มั่งแล้วกัน น้องก็ปล่อยเรา พร้อมบอกเราหวานๆว่า "แหม่พี่ ชอบเล่นน้ะ"อาบเสร็จเช็ดตัว นอนลงบนเตียง น้องชวนคุยเล่นเป็นกันเอง หัวเราะ พูดเก่ง น่ารักแล้วเริ่ม บอดี้ ปรื้ดๆ หวานๆ ตามใจ ไม่ฮาร์ดคอ จับนู้น จับนี้ หัวเราะคิ้กคั้กๆผิวน้องขาวเนียน ไฟหน้าเต่งตึงรับมือกำลังดี โอ้ว ฟินนน อารมณ์ร่วมก็มาครับงานนี้ จบซักพัก เสร็จกิจ มีแหย่เราต่อให้เสียวแปล้บๆ แหนะ ขี้แกล้งนะเนี่ยอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านสบายใจ งานนี้บอกเลยว่า จะขอไปซ้ำอีกทีเอาไปเลย 9/10ซิลค์ -.,-”
Axisbreak

” เนื่องจากวันก่อน มีออกมาทำงานข้างนอกมันก็มีเผลอกันบ้าง พอเห็นปุ๊บ จองเลย 55มาเป็นมารคอหอยน้อง กำลังกินก๋วยเตี๋ยวแต่น้องบอกไม่เป็นไรพอขึ้นมาถึงห้อง ตอนนี้เราเป็นคนกันเองละก็กอดกันนิดนึงก่อนจะไปอาบน้ำ แล้วก็ฟินตั้งแต่ห้องน้ำเลยทีเดียวพอออกมาข้างนอกเนื่องจากอุลตร้าแมนมีเวลาน้อยเลยต้องรีบดำเนินการไปตามครรลองตอนนี้คุ้นเคยแล้ว อะไรๆก็สมูธ แอส ซิลค์ -.,-”
d2t

วันนี้ได้ข่าวว่ามีน้องใหม่มาก็เลยมุ่งมั่นมาที่ร้านมาถึงก็ยังไม่แน่ใจเลยให้พีอาร์เรียกน้องออกมาดูตัว อืมๆๆๆโอเคเลยพอมีเนื้อแต่ว่าไม่อ้วน ผิวดูจากระยะไกลน่าจะเนียนอยู่ 55ว่าแล้วก็ชำระค่าคอร์ส แล้วก็เดินขึ้นไปเข้าห้อง น้องน่ารักครับแต่เนื่องจากว่าเพิ่งเคยเจอกันครั้งแรกอาจจะเขินๆบ้าง น้องยังดูแบบบ้านๆ จริตจก้านยังไม่ได้เป็นแบบสาวชาวกรุง แต่ว่าจริงใจดีครับ น่ารักไปอีกแบบพอปอกเปลือกออกมาแล้วขาวเนียนจริงๆ น่าสัมผัส ลูบไปยังลื่นติดมือยู่เลย 55เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำล้างตัวก็โอเคตามมาตรฐานออกมาน้องก็นวดไปตามเรื่อง ส่วนผมก็พยายามหาทางให้น้องยอมใจอ่อน ดูเหมือนเธอพยายามกั้นกำแพงไว้ เหมือนสาวน้อย ที่ไม่ยอมแฟนหนุ่ม ความใจแข็งของเธอก็ทำให้ชายหนุ่มท้อไปบ้าง แต่ท้ายที่สุดชายหนุ่มก็สามารถหาช่องทางเปิดใจเธอจนได้ เขียนได้ละครวิทยุมาก สรุปว่า ถ้าไม่ได้เจอน้องเค้าถือว่าพลาดครับ น้องงานดี นิสัยน่ารัก เนื้อตัวดีครับ-.,-”
d2t

ช่วงนี้น้องจุนซองช่างฮอทเหลือเกิน เข้าร้านช่วงดึกยังต้องนั่งรอคิวไม่เป็นไรตั้งใจมาอยู่แล้วรอได้ ได้เวลาก็ขึ้องห้องกันเลยถอดเสื้อผ้าออกมาความขาวมันสะเทือนใจมาก อาบน้ำเสร็จนอนรอเลย นวดทีหลังเริ่มงานก่อนดีกว่า ขอลุยเองสำรวจความขาวตั้งแต่ซอกคอ ลงมาที่หน้าอกรู้สึกว่ามีน้ำมีนวลขึ้นเยอะ ของแท้นุ่มมือมากชิมอยู่นาน มือก็ลงล่างสำรวจสามเหลี่ยมไปแค่ด้านนอกน้ำก็ซึมออกมาแล้วต่อด้วยโหลดซีดี ร้องเพลงกันไปขึ้นสุดลงสุด ถึงเวลาเผด็จศึกจับน้องนอนขึ้นอยู่บน อยู่ได้ไม่นาน น้องอารมณ์ขึ้นขออยู่บน ควบไม่ยั้งจนจบพร้อมกันแล้วไปอาบน้ำล้างตัว มานวดต่อระหว่างนั้นก็จับโน่น นี่ นั่น ไปเรื่อยไม่มีหวงตัว การพูดจา สนุกสนาน มิน่าลูกค้าเยอะ แต่ที่แน่ๆความขาวนี่สุดๆ -.,-”
saw001 

ช่วงนี้ ถ้าใครอ่านการบ้านจะเห็นว่าน้องจุนซอง  สาวน้อยสาย C กำลังออทฮิทที่สุดในต้อนนี้ มีการบ้านมากกว่า 10 ชมว่างานน้องจุนซอง..ดีสุดยอด..นิสัยดี น่ารัก ตามใจ..สำค้ญคือฝีมือพัฒนาไปไกลถึงขุ้นสูงสุดแล้ววันนี้ แวะไป Lovely เห็นน้องนั้งอยู่...ส่งยิ้มมาให้ ...ไม่ลังเลครับ..ขอพิสูจน์ ความสามารถอีกครั้ง.....จองเลยยยยยยยยยยยตัวอย่างการบ้าน 2 ฉบับ ย้อยหลังที่เขียนให้ น้องจูงซองคืนนี้  น้องพาขึ้นห้องเล็ก เนื่องจากคุ้นเคยกันอย่างดี...ก็ไม่ต้องอายกันแล้วต่างคนต่างถอดเสื่อผ้าออก..แล้วเดินเข้ากอดกัน...อบอุ่นดีจริงหุ้นยังดีเหมือนเดิน ผิวขาว อกตูมๆ  ตั้งชัน..บนล่างสวยงามเหมาะสำหรับ ช่างทาสี....น้องพาไปอาบน้ำ...มีเล่นเสียวบ้าง...แต่เน้นอาบสะอาบมากกว่า....กลับมาเตียว...ไม่ต้องนวดกันแล้ว   จับน้่องนอนบน...กอดน้องแน่นชอบจังเลย  กอดแบบนี้ อุ่นๆๆดี ได้อารมณ์...อ้อ..ก็น้องไม่ได้ให้กอดอย่างเดียวปากลิ้น จู๊บๆๆๆ ที่ซอกคอ...ซอกหู...เล่นซะเสียวซ่าเลยระหว่างนั้น พูดคุยกันไไป ไม่รีบรอน ...น้องบอกว่า อารมณ์ ค้างมาจากรอบก่อน แบบว่า ไปไม่ถึงฝัง  เรื่อล่มสะก่อน  พี่ช่วยพาให้ถึงฝังด้วยนะค่ะว่ายังไงว่าตามกัน...ชอบอยู่แล้วยังไม่ทัน ตั้งตัวเลย  ลีลาศิลปการนวด kapoo ที่น้องฝึกมา เริ่มสำแดงฤทธฺิ์..........จะท่านั่ง  ท่ายื่นเขย่ง  คล่อมหน้า  คล่อมหลัง..หรือจะ..โโโออออมมมมมม   น้องจัดให้ครบสักพักน้องหมดแรง...พี่ค่ะ ถึงฝังแล้วค่า...ถึงตอนนี้ ขอแสดงเองบ้างครับ....เดี่ยวจะพากลับฝัง..และพาขึ้นฝังอีกรอบครับฉากสุดท้ายนอนกอดกัน  มีน้องชายและน้่องสาวตัวน้อย..นอนแนบชิดติด..ไม่ยอมแยกจากกันนั้น มีอาการดูดตู๊บ๐๐๐   ตามมาเป็นระยะด้วย....สุดยอดจริงๆๆขอบคุณครับ  นางฟ้าจุนซองผู้สำเรึจศิลปการนวด kapoo ขั้นสุงสูด..........ขอบคุณครับ-.,-”
somsakbest 

“เห็นมาเกือบ2เดือนแล้วตั้งแต่มาทำวันแรกๆ ติดที่สูงน้อยไปหน่อยไม่ใช่สเปคเลยข้ามไปเก็บคนอื่นๆก่อนตลอด  แต่ก็คาอกคาใจกับความขาวอวบมาตลอด จนวันนี้ได้มีโอกาสเลือกเธอซักทีจุนซองมาถึงก็เห็นนั่งเล่นโทรศัพท์อยู่ที่โซฟาข้างพีอาร์สะดุดกับความขาวอีกครั้ง จ่ายค่าคอร์สเรียบร้อยน้องพาขึ้นห้องก็โดนยิงคำถามพี่เก็บน้องๆหมดร้านรึยังเห็นมาบ่อย ถึงกับอึ้งไปไม่เป็นตอบไม่ถูกเดินตามข้างหลังก็ได้เห็นขาขาวสวยเพิ่มขึ้นมาอีกอย่างนอกจากนมตัวเธอเล็กๆบางๆสูงซักไม่เกิน158แต่พอถอดเสื้ออกมาเท่านั้นนมขาวอวบทิ่มแทงตาเลย สวยและใหญ่มากเมื่อเทียบขนาดตัวที่สำคัญของแท้ เลยอดไม่ได้ขอกอดประคองช้อนด้วยมือทั้งสองลองวัดกันเลย นุ่มละมุนเนียนกริบ จุกเล็กสีน้าตาลอ่อนๆ ไม่มีอาการหวงห้าม เลยเตลิดทั้งหอมทั้งจูบดูดดอมดมจนจุกตั้งเลยเถิดขึ้นบนมาจูบปากแลกลิ้นได้ทุกรูปแบบ ดูแล้วงานนี้ทอนถอดจนหมดยืนซดกันบนแลกบน มือว่างก็แลกล่างกันจนลึกถึงกึ๋นอารมณ์มาเต็มพร้อมน้ำป่าทะลักทลาย จนขยับมาถึงห้องอาบน้ำนำเธอตามมาที่เก้าอี้หรรษาก่อนจะประคองศีรษะเธอเบาๆจนลงมาอยู่ในตำแหน่งที่เธอร้องเพลงได้ถนัด ร้องกันสดๆไม่มีลิปซิ้งอุ่นไปทั้งไมค์ เธอร้องไปเราก็สำรวจไปจาก1นิ้วเป็น2นิ้วลึกสุดใจเห็นท่าจะไปไกลไม่ไหวแล้วเลยกลับออกมาที่เตียงโซโลต่อโดยมีcdเตรียมมาพร้อมจัดการloadทันทีแทนการร้องสด ฟังcdทำงานต่อแบบนอนสต้อปครบทุกจังหวะไม่มียั้งจนหมดแผ่นสุดยอดไปเลยจุนซอง ไม่ผิดหวัง งานได้ทุกแบบ ไม่มีหวง ไม่มีห้าม สั่งได้ตามใจปรารถนา ลีลาไม่เป็นรองใคร-.,-”

“ได้เวลากลับมาจุดไฟให้ติดอีกครั้งนึงไปเลยสิครับรออะไร พอไปถึงก็เจอ น้องจุนซอง นั่งอยู่ที่โซฟาตัวเล็กกระทัดรัดตามสเต็ปผม คือเรียกน้องที่ไม่เคยเห็นตัวจริงมาดูตัวก่อนเลยสุดท้ายก็คลิ๊กกับน้องจุนซองขึ้นห้องเลยดีกว่า น้องชวนคุยเป็นกันเองมาก บอกว่าหน้าพี่โหดจังผมก็หัวเราะเบาๆ ยิ่งดูใกล้ ตอนเดินตามหลังน้องผิวพรรณดีมากพอถึงห้อง น้องก็ชวนอาบน้ำกันพอน้องเริ่มถอดทีละชิ้นทีละชิ้นเท่านั้นแหละครับห้องยิ่งสว่างด้วยตัวน้องเองยิ่งไฟคู่หน้า ยิ่งแจ่มตอนอาบน้ำ อาบซะเคลิ้มเลย ต้องมาลองดูว่าเคลิ้มยังไงพออาบเสร็จเราก็มาต่อที่เตียงทันทีลีลาน้องสุดยอดมาก ฟิวลิ่งยิ่งกว่าแฟนอีกครับถูๆไถ่ๆ ลื่นไถล มุ้งมิ้งจนทนไม่ไหวโหลดซีดีด่วนพอโหลดซีดีแล้วแรงกว่าเดิมอีกครับตัวเล็กพริ้วไหว เอวดีร่างน้อยได้ทุกท่าทุกลีลาความน่ารักหน่อมแหน่มสึดยอดจบไปกับอีก1ทีเด็ดที่คุณอาจจะมองข้ามลีลา10เต็ม  ปล. มีอะไรซ้อนอยู่อีกเยอะครับ ลองค้นหาดู ถ้าเหงา เจอน้องไปหายเหงาเลย2รอบสบายเลย สุภาพไว้ครับ-.,-”
HS007

“อ่านการบ้านน้องใหม่คนนี้มาหลายฉบับแล้ว  คืนนี้ตั้งใจจองไว้เลยสเปคสำหรับผมแน่ๆ น้องจุนซอง  เปิดประตูมาเอ้าพีอาร์นัทมายินดีต้อนรับ ไม่ได้เจอกันนานจุง  ทุกอย่างเรียบร้อยหมดแล้วพากันขึ้นห้องดีกว่า  เจอกันครั้งแรกนั่งคุยกับน้องเป็นเพื่อนก่อน  น้องผิวพันธุ์ขาวหน้าตาน่ารักผูดจาดีตัวไม่สูงปานกลาง  หลังจากต่างคนต่างปอกเปลือก มองไปที่ไฟหน้าทันที  โอโหเหมือนผมคิดเลย ทรงสวยใหญ่พอสมควร แต่ไม่ใหญ่มากนะครับ  ติดใจตรงนี้แหละ รีบไปอาบน้ำเสร็จมาบิ้วบนเตียงดีก่ะ  การนวดของน้องใช้ได้ ให้น้องบิ้วตัวพี่ก่อน  บิ้วเก่งเหมือนกันเนี่ย แต่ยังพัฒนาได้อีก อีกไม่นานคงเก่งแน่ๆ  พริกตัวขึ้นมาขอเปนฝ่ายลุ้ยบ้าง เริ่มจากไฟหน้าเลย  นมใหญ่ดูดอร่อยจริงๆ นวดนมให้น้องสักน๊านๆ อิอิ  ลองมาถึงคูหาสวรรค์ก็งดงามจับทาสีเลย  เลียสักนานๆจนอิ่มตาอิ่มใจ  สุดท้ายโหลดซีดีมาใช้งานจัดเต็มที่เลย  น้องบริการดีไม่หวงตัวตามใจทุกอย่างน่าจิ่มลิ้นอีกจริงๆ  -.,-”
batman2557

ต้องบอกเลยว่าเคยเห็นน้องมาโชว์ตัวแต่ไม่ได้ขึ้นกับน้องแต่จำได้และคิดว่าครั้งต่อไปต้องขึ้น ผ่านไปหลายวันก็เริิ่มเห็นการบ้านน้องหลายกระทู้ ยิ่งอดใจไม่ไหวถึงวันหยุดวันว่างพอดีสังเกตุไลน์อัพเดทของร้าน lovelyspa ตอนเที่ยงกว่าๆรีบแชททักกับทางร้านเลยว่าวันนี้น้องจุนซองมาไหมครับ ทางร้านบอกว่ามาค่ะผมขอจองรอบแรกเลยแล้วรีบออกไป ไปถึงร้านน้องก็พึ่งมาถึงพอดีจริงๆก็อยากให้น้องเขาพักเหนื่อยกิินข้าวอะไรก่อนแต่ก็นะมันก็เวลานัดหมายพอดีก็เลยต้องขึ้นไป  จ่ายค่าเสียหายก่อน ขอคอร์สจัดเต็มและแน่นนอนครับได้รับส่วนลดจากการบ้านครั้งก่อนแบบจัดเต็มเช่นกัน คุ้มค่าจริงๆ  ซัดพักน้องมาพาขึ้นห้องไป น้องทำหน้าสงสัยทำไมถึงจอง พี่เคยขึ้นกับหนูรึเปล่าคะ หนูจำไม่ได้ เปล่าครับเคยเจอกันแค่ตอนดูตัววันนั้นไม่ได้เลือกแต่แอบเล็งไว้แล้วครับ น้องก็หัวเราะน้องถอดเสื้อผ้าชวนอาบน้ำ งานอาบน้องไม่ละเอียดเท่าไหร่ธรรมดาไปต้องล้างเองนิดนึง แต่ไม่เป็นเราไม่เน้น ตัดมาห้องเลยละกัน ผมก็ขึ้นเตียงอย่างรู้งานน้องนวดไปชวนคุยไปเป็นคนคุยเก่งมากกกกก ชวนคุยตลอดจนผมลืมเลยว่านวดเป็นยังไงแต่ก็นั่นแหละตรงนวดผมไม่เน้นอยู่ละ เข้าสู่ช่วงนัวเห็นคุยสนุกร่าเริงแบบนี้บทเลิฟซีนไม่ธรรมดานะครับ น้องจุนซองเร่มง่ายๆด้วยการหอมที่หน้าเราผลัดกันหอมไม่กี่ทีน้องยื่นปากมาจุ๊บอ้าวเริ่มแบบนี้ต้องโต้กลับผมจุ๊บคืนซักพักปากประกบกันจูบแบบดูดดื่มน้องค่อยๆไล่บิ้วลงไปจนมตื่นตัวแล้วน้องจุนซองใส่ซีดีแล้วจับดูดให้เลย เสียวจริงๆครับน้องดูดไปซักพักถามว่าเอาเลยไหมคะยังจ้ะขอบิ้วบ้างสิน้องตามใจลงไปนอนบ้างผมค่อยๆระดมหอมและขอจูบต่อค่อยๆไล่ลงมากินนมลองใช้ลิ้นไล่ลงไปเรื่อยๆเลยสะดือลงไปน้องก็ร้องครางในคอไม่มีสัญญาณห้ามแสดงว่าทาสีได้จับลงลิ้นให้น้องจนน้องบิดไปมาจนเริ่มแฉะแล้วก็ถือว่าเริ่มการปิดเกมส์ได้โหลดซีดีแล้วก้มไปไซร้คอน้อง น้องดึงมาจูบและบอกว่าพี่บิ้วเก่งจัง น้องก็ร้องเสียงดังนิดนึงในขณะที่เราโหลดเพลงกันอยู่อยากทำอะไรท่าไหนจัดได้หมดน้องตามใจทุกอย่างครับและเราจูบกันบ่อยมากผมก็ชอบจูบด้วยสิ จัดกันไปจนจบ น้องบอกว่ายังเหลือเวลาอยากให้พี่อีก โอ้โหมืออาชีพจริงๆครับ น้องอยากให้คุ้มค่าแต่แหม เราก็ไม่ไหวแล้วนะช่วงนี้ไม่ฟิตเท่าไหร่อ่อนล้าจากการงานคราวหน้าขอไปเตรียมตัวมาก่อนจะกลับมาจัดหนักหน้าตา 7 ก็ถือว่าหน้าตาดีประมาณนึงหุ่นรูปร่าง 8 ตัวเล็ก สมส่วน ตามสเป็คผมเลย ลีลาท่าทาง 8 ฝีมืออาจไม่จัดจ้านแต่ในอนาคตน้องเก่งแน่นอน งานตามใจเป็นฝ่ายรับที่ดีครับอารมณ์ร่วมสูงจูบเก่งเลยเพิ่มคะแนนให้นิดนึงgf 9 ถ้าเวลาไม่หมดน้องเขาเต็มที่กับงานนะครับถึงไม่ทำต่อก็นอนกอดจูบคลอเคลียกันได้ประหนึ่งนอนกับแฟนเลยทีเดียว  ถ้ามีโอกาสก็ซ้ำนะ-.,-”   
rbgarcia 

หลังจากที่ไม่ได้เที่ยวมานาน เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา เปิด line ร้าน Lovely spa ดู เห็นว่าน้องจุนซองเข้า หลังจากหายหน้าไปนาน พอไปถึงร้าน น้องออกไปกินข้าวเลยนั่งรอสักพัก น้องก็เข้ามาเห็นหน้า หุ่นน้องยังเด็ด sexy เหมือนเดิม  พอขึ้นไปห้องน้องทักก่อนเลย "ไม่ได้มาตั้งนาน หนูจำพี่ได้" จากนั้นน้องก็ลงไปเอาน้ำมาให้.....ตัดไปที่ห้องอาบน้ำเลย น้องยังอาบน้ำเก่งเหมือนเคย สะอาดทุกซอกมุม แถมเสียวมากๆเกือบทนไม่ไหว เสร็จในห้องน้ำแล้ว   พอถึงคราวนวด น้ำหนักมือก็ใช้ได้ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละ แม่จ้าวววว บึ้มๆเลย เลยจับน้องดูดนมก่อน จากนั้นน้องก็บิ้วให้ เสียวสุดๆ ลิ้นน้องไล่ไปตั้งแต่คอลงล่างไปเรื่อยๆ มือน้องก็สาวไป สุดท้ายทนไม่ไหว พ่ายแพ้ไปตามระเบียบ จากนั้นเราก็นอนคุยกันต่อจนหมดเวลา เป็น 1 ชมนิดหน่อย.ที่มีความสุข เหมือนอยู่กับแฟนเลย
คะแนน 8/10-.,-”

teelangkah

คราวนี้เข้าไปไม่ได้จองครับ กะว่าไปเลือกดูเอาเลย ถ้าไม่ถูกใจก็กลับ  ดูตัวหมดทุกคนแล้วรู้สึกโดนกับน้องจุนซอง เลยตกลงปลงใจเลย ตามน้องขึ้นไปอาบน้ำ น้องจุนซองคุยเก่งครับ ชวนคุยตลอด ทำให้คนที่คุยไม่เก่งอย่างผมมีเรื่องคุยได้ตลอด ได้เห็นน้องชัดๆ บอกเลยว่าหน้าตาน่ารัก และขาววววมากกกก  หน้าอกเต็มมือ เสร็จจากอาบน้ำ ก็ไปนอนนวด+คุยที่เตียงต่อ แล้วก็ขอนอนกอดคุยอีกซักพักน้องเขากันเองมาก รู้เลยครับว่าฟิวแฟนที่เขาว่ามันเป็นอย่างนี้นี่เอง คุยเสร็จแล้วก็เริ่มงานเสียวเลยดีกว่า เริ่มต้นโดนน้องจู่โจมเลย ลิ้นไปทั่วตัวเลยครับ เคลิ้มไปเลย ซักพักอดใจไม่ไหวละ ขอเชยชมน้องบ้างดีกว่า ผมจึงจัดการจู่โจมด้วยลิ้นเช่นกัน แบบทั่วทั้งตัว ไม่ให้น้อยหน้า จนน้องบอกไม่ไหวแล้วพี่ เลยปล่อยให้น้องจัดการจนขึ้นสวรรค์เรียบร้อย ประทับใจมากครับ กับน้องจุนซอง น่ารัก ขาว อัศยาศัยดี งานดีเต็มที่ คุ้มมากๆครับ คงต้องหาโอกาสไปหาน้องอีกแน่นอนครับ-.,-”   
  NasGusto

ติดใจในการบริการจริงๆครับ แล้วน้องเขาขยันเข้าแทบทุกวันเลยช่วงนี้ เลยจองเสร็จ รีบบึ่งรถไปหาเลย ถึงร้านน้องรออยู่แล้ว เห็นผมเปิดประตูเข้าไปปุ๊บ ลุกไปเตรียมของทันทีเลย แหม..น่ารักจริงๆ ขึ้นห้องก็คุยกัน อารมณ์เหมือนมาหาแฟนเลยครับ พากันไปอาบน้ำ แล้วก็มาต่อกันที่เตียง น้องจุนซอง ยังบู๊เหมือนเดิม ใจสู้เหมือนเดิม แม้จะดึกมากแล้ว ขึ้นงานมาแล้วหลายรอบ แต่ก็ไม่มีอิดออด เต็มที่ตลอด ไม่ต้องกลัวเลยครับว่า มาดึกๆ น้องจะเหนื่อย ไม่เต็มที่กับเรา สำหรับจุนซองคนนี้ไม่มีแน่นอน  และแล้วก็พ่ายแพ้ไปตามระเบียบ สำหรับน้องจุนซองคนนี้ หน้าตาน่ารัก ขาว คุยเก่ง หน้าอกเต็มมือ และที่สำคัญงานดีมากกกๆๆ ครับ ถ้าใครยังไม่เคยขึ้น หรือดูตัวแล้วไม่ถูกใจ ลองใช้บริการน้องเขาดูครับ อาจจะแฮตทริกอย่างผมเลยก็ได้ ยังไงก็ฝากน้องคนนี้ไว้คนนึงครับ การันตี งานดีถูกใจแน่นอนครับ ขอบคุณ lovely spa-.,-”   
  NasGusto

ว่างๆก็เปิดเวปอ่านการบ้าน เจอของน้อนจุนซองน่าสนใจหลายๆท่านคอนเฟิร์มไม่รอช้าจองเลย ถึงร้านก็ขึ้นห้องทักทายกันเป็นพิธี รูปร่างดี ขาว ตัวเล็ก แต่ไฟหน้าไม่เล็กอายน้ำกันชิวๆ ล้างช่วงล่างสะอาดหมดจด มาต่อที่เตียงให้นวดก่อน น้ำหนักมือดีมากๆถึงงานบิ้ว ชิวหาพาเพชินครับ โดยเฉพาะช่วงล่างที่ล้างไว้แล้วถูกจู่โจมอย่างหนัก ถึงเวลาเอาคืน น้องไม่ถนัดทำให้ ก็ชงเองเลย ลืมบอกไปวันนี้ครอสรู้กัน จัดได้ทุกท่วงท่าไม่มีอิดออด จนสุดๆกันไป อาบน้ำล้างตัวแล้วมานอนพัก น้องก็นวดให้ต่อ แล้วจะจัดรอบสองให้แต่ไม่ไหวครับ รอบแรกก็สุดๆไปแล้ว ถ้ามาครั้งหน้าน้องเค้าจะจัดให้ สอง สาม .... ถ้าพี่ไหวลอกการบ้านครั้งนี้ มันแจ่มจริงๆ ถ้ายังไม่เคยต้องมาครับ-.,-”   
saw001 

จาก Season 1 กับน้อง จุนซองความรู้สึก ดีๆ ที่น้องมอบ ความสุขให้ยังตราตรึง อยู่มิเลือนลาง อยากที่จะลืมได้ลง อย่า ช้า เลย  รีบ ไปพบน้อง จุนซอง ใน season 2 ดีกว่าเจอะกัน ครั้งที่ 2 นี้น้องจำเราได้ ด้วย... อิอิงั้น ไม่ต้องลีลา ละลาย ความอายกันแล้วแก้ผ้า เข้าอาบน้ำกันดีกว่า  น้องจุนซองถอดเสื้อผ้า ก็ได้เพ่ง พิจารณาแล้วว่า น้องช่าง ขาว จั๊ว  เสียจริงๆนม น้องจุนซอง ก็ไม่เล็ก กำลังพอดีสำหรับ สาวน้อย วัยยี่สิบแล้วผม กับ น้องจุนซอง ก็พร้อม  ที่ไปอาบน้ำ ด้วยกันอย่างมีความสุขสำหรับเหตุการณ์ หลัง อาบน้ำครั้งที่ 2 นี้ ทำให้ผม รู้ว่าน้องจุนซอง  น้ันสุดยอดแห่งการให้ บริการเป็นอย่างยิ่ง  ด้วย แนวคิด คอนเซ็ป ว่านวดก่อน -- > จึงทำให้เสร็จ ----> นวดต่อ ****** สามดาวคือ ถ้าเวลาเหลือ (1.15 ชม @ คอรส์ 1.8 or 2.8 รู้กัน)   น้องก็จะทำให้ เสร็จอีก...ๆๆๆ จนกว่า เวลาจะหมดสุดยอดไหมละครับ   แบบนี้ วันนี้ผม เร็วมาก เสร็จไปรอบแล้ว  ดังนั้นพอ น้องมานวด เคลียร์คลอ ก็เกิด อารมณ์ อีก  จึงได้  2  สมใจกับการมา เจอะ น้องจุนซอง SEASON 2 จริงๆ  สบายๆ      แล้ว พบกันใหม่ นะครับในการบ้านครั้งต่อไป-.,-”   

โทรจองมาหลายครั้งแล้วแต่พลาดทุกครั้งเพราะน้องกลับบ้านก่อนไอ้ผมก็ติดงานจนกว่าจะปลีกตัวมาได้ และก็ไม่ผิดหวัง น้องเดินออกมาชุดกระโปรงสั้น ผมยาวกลางหลัง เรียวขาขางบนเนินส้นสูง ใช่ครับ ... คนนี้เลย มีโอกาสพูดคุยเล็กน้อยเพราะคิดว่าน่าจะเอาเวลาไปทำอย่างอื่นมากกว่า ผิวขาวๆที่เตะตาตั้งแต่ด้านล่างมันช่างน่ารังแกจริงๆน้องจูซอน ขาวจนเกือบเก็บอาการแทบไม่อยู่  มารยาทวาจาหายากในปัจจุบัน อ่อนโยนจนอยากอุ้มไปทำแม่บ้าน เรื่องนวดเป็นงานปกติ งานไม่ต้องบรรยาย ฟิต ต้องลอง สักไม่มีและ นมสวยมาก ถ้าบิ้งท์เก่งๆมีชัยแบบ   อ้อที่สำคัญถ้าเรีบ

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:15:21 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องกุยช่าย ♥
(นศ.ปอโท ผู้เชี่ยวชาญภาษา)
เรียบร้อยไร้ที่ติ อดีตสาวออฟฟิตประจำ รพ. เอกชนชื่อดัง ยิ้มหวาน น่ารัก อัธยาสัยดี ตั้งใจทำงานมากๆๆ!!!!!

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:16:57 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องพราด้า ♥ Hot !! นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก

แขนขาเรียวเป็นตะเกียบบางแจ่ม

สูงเฟี้ยวฟ้าวเกือบ170 หุ่นเอ็กซ์ดูเซ็กซี่

ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารักฝุดๆๆ!!!!!!

" ช่วงนี้ว่างงานมาก ก็เลยเข้าร้านค่อนข้างบ่อย วันนี้เป็นคิวของน้องพราด้า เคยขึ้นงานมาครั้งหนึ่งแต่นานมากแล้ว ถึงร้านก็ตามธรรมเนียมชำระเงิน ขึ้นห้อง อาบน้ำตามปกติ มานวดต่อ นวดด้านหลังไล่ตั้งแต่เท้าขึ้นมาถึงหลัง กดไล่เส้นน้ำหนักดี สบายตัวเคลิ้มๆเกือบหลับ แต่ก็แอบมองก้นน้องในกระยกขณะกดหลัง ก้นขยับขึ้นลงตามจังหวะการกดของน้องอารมย์เริ่มขึ้นกันเลย พลิกกลับด้านหน้าน้องเริ่มบิ้วลิ้นจรวดทำงานเร็วมาก ปล่อยไว้ไม่ได้วันนี้มาครอสเต็มเดี๋ยวจะแพ้ซะก่อน ขอลุยบ้างเนื้อตัวยังเนียน ถึงอกจะเล็กแต่ก็พอดีตัว จุกสวยกินอร่อย มือก็สำรวจด้านล่าง ยังแน่นอยู่มากโหลดของ แล้วดำเนินกิจกรรมกันต่อจนจบ อาบน้ำล้างตัวมานอนพัก แล้วก็แยกกันไปสบายตัวไปอีกวัน  ”   
saw001

" หวัดดีครับเพื่อน ๆ นกปทุกท่านช่วงนี้พอผมว่างเป็นต้องแวะมาร้านนี้ทุกที เหตุผลอาจจะเป็นเพราะใกล้บ้านก็ได้ครับ พอดีวันนี้มีน้องนานๆจะเข้าร้านสักที เห็นตัวจริงแล้วก็ปิ๊งปั๊งทันที เด็กน้อยน่ารักหุ่นอวบแน่น นมบึ้ม34 ไม่ได้ทำมาด้วย ของแท้แน่ ๆ พีอาร์คอนเฟิร์มว่างั้น ได้ยินเท่านี้ก็รีบจองซิคับจะช้าไปใยได้รอบสองของวันนี้ จ่ายเงินเสร็จก็ให้น้องพาขึ้นห้องไปทันทีนั่งคุยซักก่อนจะไปอาบน้ำท่ากัน น้องก็เขิน ๆ นะแต่ก็ตามใจให้ถ่ายอหอมปากหอมคอไม่มากจนเกินไป  แล้วเพราะผมเห็นหุ่นเห็นนมเธอแล้วมันอดใจให้ถ่ายต่อไปไม่ไหว จูงน้องไปอาบน้ำกันดีก่าระหว่างอาบ ๆ ก็ ดึงน้องมากอดมาหอม เนื้อตัวแน่น ๆ นมบึ้ม ๆ ของแท้ทรงสวยจุกสวยสวยน่าดูดด้วย โอย อยากขึ้นเตียงแล้วตอนนี้ผมก็ฟัดซะหนำใจ น้องก็หัวเราะคิกคักทีแรก แล้วก็ตามใจดีให้ทำไรทำหมด จากที่หัวเราะเปลี่ยนมาเป็นครวญครางเสียงกระเส่าละทีนี้ ผมก็ให้น้องบิ้วใส่บ้าง ก็พอทำได้ไม่เก่งมากเพราะยังใหม่ แต่ใจสู้งานน่าดูนะเนี่ย น่ารักน่าเอ็นดูจิง ๆ ซักพักผมก็รุกเองละทีนี้น้องก็ฟิวมาเต็มเลย แบบเด็ก ๆ ใสๆไม่ได้เฟคไม่มีแกล้งแน่ ๆ ผมเลยเล่นซะเมามันสนุกใหญ่เลยจนสุดท้ายผมเป็นฝ่ายทนไม่ไหวแล้วก็ให้น้องปิดเกมในวันนี้ด้วยความสุขสมอิ่มใจสบายกายกันไปเลย น่ารักคิกขุโนเนะมาก ๆ อายุน้อยงานดี หุ่นดีฟัดมันส์ น่าซ้ำสุด ๆครับ ติดใจซะแล้วด้วยคงต้องขอจองอีกครับ
สรุปคะแนนน้องผมให้เธอไป 9/10 เลย   ลืมบอกชื่อน้องๆชื่อพราด้าครับ lovely spaครับ”

pitchor

" เริ่มน้องก็ให้ไปอาบน้ำ แล้วน้องเขาก็เข้าไปอาบ อาบเสร้จผมก็นอนคว่ำฝีมือนวดก็ใช้ได้ น้องคุยเก่ง(มาก) นวดหลังโอเคเลย ข้างหน้าก็ฟินดีนะ สำหรับผมไม่มีประสบการณ์ เลยไม่รู้หลอกว่ามาตฐานอยู่ตรงไหน แต่ผมก็ไม่ได้ตั้งมาตฐานใว้สูงสำหรับครั้งแรกถือว่าโอเคเลยต้องมีครั้งที่สองเร็วๆนี้แน่ๆ    ”   
mk2243

" วันอังคารที่ผ่านมา กลับจากไปดูสวนลำไย ที่ตจว รู้สึกเมื่อยกับการเดินทาง คิดถุง Lovely spa ขึ้นมาทันทีเพราะที่นี้ มีแต่น้องๆๆทีเด็ดทั้งนัน   ถึงบ้านนั่งดู line ของร้านซึ่งมีบริการ pr จึงสอบถามกับPrไป จากบ้านไปถึงร้านก็ไม่ไกล ได้เวลาถึงร้าน4โมง ในร้านกับบรรยากาศคุ้นเคย pr ก้อน่ารักเป็นกันเองเรียกน้องๆมาแนะนำวันนี้สะดุดกับน้องพราด้า สาวทรงสูงกำลังดี ดัดฟันเหล็ก น้องแนะนำตัวมาพร้อมรอยยิ้ม ท่านไหนชอบสาวสไตล์ สูง หุ่นกำลังดีดัดฟัน แนะนำน้องเลยครับ จ่ายค่าขนมเสร็จ   เดินตามน้องขึ้นไป ตัดไปที่ห้องอาบน้ำ น้องดูจะเขินๆๆนิดหน่อย เราเลยเกร็งๆๆแต่อาบไปได้สักพักก้อเริ่มเป็นกันเอง อาบสะอาดทุกซอกทักมุม ทุกองศา อาบเสร็จ น้องเช็ดตัว พามาที่เตียงขับรถมาไกล เลยให้น้องบริการนวดหลัง นวดเท้า ให้สักหน่อย น้องนวดเคลิ้มมากๆ ถามตลอดว่าชอบแบบไหน หนักเบา เสร็จจากด้านหลังก้อมานวดด้านหน้า  ใส่น้ำมันแล้วเริ่มนวดที่น้องชาย ได้ฟิวลิ่งตรงน้องใช้ลิ้น เลียให้ที่ตัว ถึงตรงนี้มือพี่เริ่มปลาหมึกสคิดดี้ นัวเนียน้องบ้างจัดไปทั้งตัวกับน้องเหมือนกัน   อารมณ์นี้ ต้องยอมแพ้น้อง 1น้ำ เนื่องจากเหนื่อยแต่สบายตัว เบา เบา เบามาก เสร็จแล้ว นอนกอดกับน้องสักพักแล้วค่อยอาบน้ำ ต่อครับสรุป พี่ๆเพื่อนไหน ชอบสาวสไตล์ ฟันเหล็ก หุ่นกำลังดี นวดคลายเมื่อยได้ ที่สำคัญ พาฟินเยี่ยม ไม่ควรพลาดครับน้องprada พาๆๆๆๆๆเพลิน ”   
[color=red ]cassanovit11][/color]

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:39:31 PM 01 มีนาคม 2016 »

น้องเหมยฮัว
[color=purpleพริตตี้ เอาใจเก่ง ดูแลดี๊ดี ให้เต็ม10เลยค่ะคนนี้ มาใหม่ แต่ใส่ใจเกิน100 ค่ะ ท้าลอง!!!!!!!
!!!!![ [/b] [/color]

เห็นมีเด็กใหม่ราคาย่อมเยาเราก็จัดไป อย่าให้เสียจองน้อง มาถึงก็ชำระแล้วก็ขึ้นห้อง น้องยิ้มน่ารัก อุ้ย มีเขี้ยวเสน่ห์อาบน้ำน้องก็ดูเป็นอย่างดีที่ดีมากคือฟีลกู้ดมากด้วยเก้าอี้หรรษาเพลิดเพลินยาวนานอุ่นดีจริงๆ น่าอุ่นที่นี่ก็ออกมาต่อข้างนอกให้น้องบีบนวดนิดหน่อยที่เหลือก็จัดไปตามที่ควรจะเป็นสรุป น้องงานดีครับ ไม่งั้นตัวเล็ก น่ารัก มีเขี้ยวใจเย็นยังกับไฟเตอร์-.,-”   
  d2t
ประชุมเสร็จ มาสดๆ ร้อนๆ ความเคลียดนี่เต็มหัว แวะก่อนกลับบ้าน ยังไง ก็ต้องแวะ Lovely Spa ไม่ได้จองใครไว้เลยครับ ไปนั่งเือกหน้างาน PR แหม่ม รู้ใจเรียกน้องๆ มาให้ดู สะดุดน้อง เหม่ยฮัว เสียงเล็กๆ ยิ้มน่ารัก ... หันมองคุณแหม่ม ยิ้มกลับแบบว่า ต้องลอง ... จ่ายค่าสินสอน สิครับ แล้วมาลุ้นกันว่า จะเป็นยังไง    มาที่ห้อง น้องดูแลดีมากๆ ครับ มาช่วยถอดชุด แนวหวานๆ เสียงเล็กๆ ดูแลเอาใจดีครับ แต่น้องยิ้มน่ารักดีครับ ถอดชุดออกมา ก็เด็กๆ ถึงไปขาวอะไรมาก แต่เนียนครับ งานอาบน้ำนี่ อาบได้ดีมากๆ สะอาดสุดๆ   ถูวนไป วนมาอยู่นานมากๆ นั่งเล็งๆ อยู่ซักพัก ผมก็ยืนนิ่งๆ ไม่ได้ทำไร ดูว่าน้องจะทำอะไร แบบว่าตำแหน่งมันใช่ อารมณ์ก็ใช่ น้องเงยหน้ามอง ... ผมพยักหน้า เท่านั้นจริงๆ ครับ ... หายวาบบบ!!! โอ้ว ... งานรู้ใจจริงๆ ครับ   ยืนเกร็งอยู่ซักพัก พอเถอะ ไม่งั้น มีพุ่ง   ไปตอที่เตียง ขอเบรคแพร็บ ให้น้องนวดหลัง แต่ก็ไม่นาน เพราะ มันไม่ไหวแล้ว จริงๆ นอนนิ่งๆ ให้น้องจัดการ แป๊บเดียว กระจุย...!!! น้องมาทำความสะอาด แล้วก็นวดแขนให้   ซักพัก วนไปใหม่ งานตั้งใจดีครับ แต่รอบ 2 นี่จนแล้วจนรอดก็ไม่เสร็จ ติดไว้ก่อนแล้วกันครับ  ขอบคุณ Lovely Spa หายเคลียดทุกทีที่ได้ไปเยือน ขอบคุณคุณแหม่ม   นะครับ ดูแลกันดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ฟินมากๆ  -.,-”   
  micro_t

เมื่อวันศุกร์ที่ 15 มค จองน้องสเก๊ตไว้กะไปซ้ำรอบ3 ไปกะเพื่อน2คนให้เพื่อนเลือกก่อนบังเอินเพื่อนดันเลือกน้องสเก๊ต ผมก็เลยต้องเลือกคนใหม่พอดีมีน้องใหม่เข้ามาชื่อน้องเหมยฮัวเห็นก้นงอนดีก็เลยเลือกน้องเหมยฮัว น้องเหมยฮัวหุ่นดีมากครับ ไม่ขาวมากแต่เด่นมาแต่ไกล ยิ้มหวาน แบ้วๆดี เลยตกลงปลงใจกะน้องคนนี้แหละ ตัวเล็กๆ รูปร่างสมส่วน วัยยี่สิบกว่าๆ ในความคิดผม ถือว่าน้องน่ารักสุดแล้วในจำนวนเด็กที่ผมเคยขึ้นมา  ก้อเข้าห้อง รอน้องลงไปหยิบน้ำ ขึ้นมาอาบน้ำให้ นวดหลัง บอดี้ถูหลังให้มีเสียว แล้วก้อพลิกหน้า ผมไม่ต้งเปิดออฟชั่น Spray น้องจัดให้ออโต้เลยคับ แต่ฝีปากน้องดีมาก  เสียวซ่าน มาจบท่าน้องนอนข้างๆ บิ้วหัวนม แล้วใช้มือรูดจนเสร็จ
 เสร็จแล้วน้องก้อมานั่งนวดแขนไปคุยไปจนครบเวลา สรุปการบ้านน้องหน้าหวานดีครับ ผิวพรรณดี แก้มเนียนหน้าอกสวย พอดีตัวช่วงล่างก้นงอนแน่นมาก ไม่ได้ยุ่ง แต่แอบเห็นว่าปิดสวยเรยฝีปากดีเยี่ยมแต่เสียวตลอดเวลาที่น้อง Spray เบยงานนี้มีซ้ำ เพราะติดใจ ถูกใจมากกกกกค่าเสียหาย 1900 หัก ส่วนลดการบ้าน800-.,-”

pitchor

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:41:42 PM 01 มีนาคม 2016 »

น้องเอมมี่
[color=purple!เด็ดสะระตี่!!! "พิธีกรจอแก้ว"สวยเซ็กซี่น่ารักเกินห้ามใจ จากรายการดังยามเย็นวิกมากสี!!! + รายการชื่อดังช่องน้อยสี!!! ผ่านนางแบบนิตยสารชื่อดัง!!! ผิวเนียนงานลุ้นไหลได้ฟิลแฟนฝุดๆ กรี๊ดมาฟีดแบกดีทุกรอบ100% น้องให้คอนเซปต์ "ตามใจ คุยสนุก ขี้อ้อน"
 [ [/b] [/color]

คุยไป คุยมาปรากฏว่า ใจอ่อน ขึ้นน้อง เอมมี่ อีกรอบ พีอาร์ใจดีบอกว่าสงสารน้อง น้องมาแล้วยังไม่ได้งานเลย พี่ ช่วยหน่อยละกัน เอ่อแหม จ้ะสงสารน้องเหมือนกัน พอขึ้นมาถึงก็หาห้องอยู่นานกว่าจะลงตัวได้ห้องใหญ่แล้วก็ละลายพฤติกรรม สักแป๊บนึงคุยไป คุยมา เราคุยกันถูกคอ อะไรๆ ก็ง่ายขึ้น น้องเอมมี่ มีตัดพ้อ เล็กน้อย ทำไม รอบแรก พี่ไม่เลือกหนู ทำไมๆๆๆๆแฮ่ พี่ก้อยากเลือกเหมือนกันแต่ว่าตัดสินใจเลือกโค๊ชมาจากบ้านละ 55แต่โค๊ช อยากจะบอกว่า โค๊ช เสียดายมาก อยากจัดเหลือเกิน แต่กระสุนหมด ระหว่างที่เรา นอนให้น้องนวดซึ่งน้ำหนักมือก็ดีอยู่ นวดไปก็เพลินๆ มีสาวๆ น่ารัก สไตล์ เฉี่ยวๆ มาคลอเคลีย สักพัก แล้วก็เริ่มบิวท์ละน้องเริ่มจากด้านบนของผม กำลังค่อยๆ ไต่ระดับ แล้วผมก็นึกได้ว่า  เออ เราต้องช่วยน้องเค้านี่หว่า รับปากไปแล้วก็เลยพลิกกลับ แล้วก็ยาวเลยครับ ขอบอกเลย น้องเอมมี่ นี่ sex appeal สูงมาก เห็นแล้วหื่นแน่ ฟันธง หลังจากผมส่งเธอไปเรียบร้อยแล้ว น้องเอมมี่ก็มาดูแลผมต่อ สัญญาว่าต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน เอมมี่ เสร็จพี่แน่ 55 ........     -.,-”   
d2t

ทำงานมาทั้งสัปดาห์ครับ รู้สึกเมื่อยๆตึงๆกับร่างกายยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก ผมมักจะหาเวลามาพักผ่อนแบบผ่อนคลายสบายตัวสยิวๆที่ Lovely spa ตลอด ที่นี่เป็นที่ที่ยอดเยี่ยมมากๆสำหรับผม มาทีไรไม่เคยผิดหวัง มีแต่ความสุขที่แบกกลับบ้านไป    วันนี้ผมดูมาจากไลน์ของทางร้าน  เห็นดูแล้วว่าเป็นน้องใหม่ ทางร้านเพิ่งโปรโมทได้ไม่เกินสองอาทิตย์  น้องคนนี้ชื่อ น้องเอมมี่ ครับ เท่าที่เห็นด้วยตาเปล่าในไลน์ โปรไฟล์ดีมากครับ ออกสไตล์หน้าหวานๆเป็นสาวผมสั้นครับ มีเสน่ห์ที่มุมปาก เห็นอย่างนี้ก็เข้าทางเลยครับ ผมก็เลยจับจองน้องจาก Pr เลย Pr บอกว่าน้องไม่ค่อยได้เข้ามา  บางทีได้ข้อมูลมาว่าน้องจะมาสองวันติดบ้าง วันเดียวบ้าง แต่น้องจะเข้ามาช่วงกลางวันคาบเกี่ยวหัวค่ำหรือบางทีก็ดึกไปเลยครับ แต่จังหวะวันนี้มันตรงกันจริงๆ  ผมไม่รั้งรอครับจัดแจงเคลียร์งานเก็บกระเป๋าสัมภาระเดินทางมา  Lovely spa ทันทีผมมาถึงที่ Lovely spa ประมาณ 6 โมงเย็น ท่ามกลางการต้อนรับที่อบอุ่นเช่นเดิมของที่นี่ จิบน้ำเย็นไปพลางๆครับ คุยกับน้อง PR  หน้าตาน้องเค้าน่ารักเอามากๆขาวๆ ผิวเนียนๆครับ ส่วนรูปร่างสัดส่วนสังเกตุและพิจารณาด้วยตาเปล่าไม่ต้องพูดถึงครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ น้องเป็นคนผอมนะครับ แต่หน้าอกของน้องช่างดูสวยกลมไปหมด แถมช่วงเอวและสะโพกก็ไม่แพ้กัน งอนสวยได้รูปได้ทรงไปหมด ฉายาของน้องไม่ธรรมดาครับ น้องมีสมญานามจากทางร้านว่า เด็ดสะระตี่ พิธีกรจอแก้ว สวยเซ็กซี่เกินน่ารัก ห้ามใจ จากรายการดังยามเย็นวิกมากสี ผ่านนางแบบนิตยสารชื่อดัง ผิวเนียนงานลุ้นไหลได้ฟิลแฟนฝุดๆ กรี๊ดมาฟีดแบกดีทุกรอบ ร้อยเปอร์เซ็นต์ น้องให้คอนเซปต์ “ ตามใจ คุยสนุก ขี้อ้อน “ วันนี้ผมจะมาพิสูจน์ว่า น้องเอมมี่คนนี้จะสมดังฉายาของทางร้านหรือไม่       ผมรอน้องประมาณ 5 นาที น้องก็ออกมาต้อนรับพร้อมกับน้ำเก๊กฮวยเย็นๆ ผมเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง น้องเป็นคนคุยดี น้องเป็นคนภาคกลางตอนบนครับ น่ารักแบบใสๆและคุยสนุกแบบเป็นกันเองเลยล่ะครับ คุยกันซักพักก็เริ่มเข้าสู่กระบวนการในการอาบน้ำชำระล้างร่างกาย เพื่อเตรียมตัวที่จะทำศึกใหญ่ต่อไป น้องและผมค่อยๆถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น สายตาผมจับจ้องน้องไม่กระพริบผมอยากจะชื่นชมเรือนร่างน้องเต็มทน น้องเห็นผมจ้องก็แชวๆครับออกแบบอายๆนิดๆ เมื่อไม่มีเสื้อผ้าติดตัวแล้ว น้องเอมมี่ดูสุดยอดมากๆหน้าอกของไม่ได้ใหญ่มโหฬารแต่ก็ดูดีมีเสน่ห์เกินคาด จุกสองข้างของน้องออกสีน้ำตาลอ่อนๆ  มองมาช่วงล่างมีป่าปกคลุมดกดำแต่ก็สวยงามดูไม่รกตา สะโพกและก้นขาวเนียนงอนแบบเด้งดึ๋งเลย ผมทนไม่ไหวครับ ก่อนอาบน้ำก็เลยขอสัมผัสเรือนร่างน้องกันซักหน่อย น้องไม่ว่าครับให้ผมได้สัมผัสและจับได้ตามใจชอบ ตอนนี้น้องชายผมแข็งแบบแทบจะบินแล้ว จับได้ซักพักน้องก็บอกว่า “อาบน้ำก่อนดีกว่าค่ะพี่ จะได้มีเวลามาเสียวกันต่อ” ผมก็ไม่ดื้อครับ ยอมทำตามแต่โดยดี ระหว่างอาบน้ำน้องเล่นซนถูไปถูมากับน้องชายผมบ่อยมากๆผมต้องกัดฟันเพราะมัน เสียวมากๆจนแทบจะพุ่ง แต่ก็ต้องอั้นไว้เดี๋ยวจะหมดแรงซ่ะก่อน น้องเป็นอีกคนครับที่อาบน้ำได้สะอาดมากๆถูได้สะอาดทุกซอกทุกมุม เรียกว่าแค่อาบน้ำก็ผ่านเลยครับน้องเอมมี่คนนี้  เสร็จจากอาบน้ำแล้วน้องเช็ดตัวผมจนแห้ง แล้วบอกให้ผมไปนอนคว่ำที่เตียง...จากนั้นก็....น้องให้ผมนอนคว่ำครับ ค่อยๆชโลมเจลไปทั่วร่างกาย โดยเริ่มจากการบีบนวดไปเบาๆทั่วร่างกาย พอผมเริ่มจะผ่อนคลาย น้องก็เริ่มจัดสเต็ป B2B ทันที เริ่มใช้หน้าอกที่สวยงามและป่าที่ดกดำถูขึ้นลงไปมาแบบช้าๆเนิบๆ แต่ขอบอกครับว่าทุกครั้งที่อาวุธของน้องลากผ่านมาที่แผ่นหลังของผม ผมช่างเสียวแบบสะท้านเลยจริงๆประกอบกับซาวด์ของน้องเริ่มมาเรื่อยๆมาเป็น ระยะ ยิ่งได้ยินเสียง ความตื่นเต้นและความเสียวที่เกิดขึ้นกับผมก็ยิ่งมากเป็นทวีคูณ จนอารมณ์ร่วมเริ่มมา น้องให้ผมพลิกตัวนอนหงายโดยทันที น้องไม่รอช้าเริ่มไซร้มาที่ซอกคอทันที ลิ้นของน้องทำงานได้ดีมากๆไหลลื่นไปหมดบวกกับเจลยิ่งทำให้ลื่นปื๊ดกันไปเลย ซักพักคงจะกลัวผมจะหิวก็เลยป้อนนมให้กินอย่างต่อเนื่อง ผมไม่รอช้าดูดกินอย่างเมามัน ส่วนมือผมก็ไม่อยู่นิ่งครับ เริ่มคลึง เริ่มเข้าไปสำรวจป่าก็เลยรู้เลยว่า ตอนนี้ฝนเริ่มจะตกแล้วไหลลินไปยังถ้ำ สำรวจกันจนแบบทั่วทุกซอกทุกมุม น้องไม่ปล่อยให้ผมทำอยู่ข้างเดียวเริ่มใช้มือนิ่มๆชักน้องชายผมขึ้นลงไปมา ทั้งหมุนทั้งคลึงสลับกันไป ประกอบกับซาวด์เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆจนแทบจะพุ่ง ในใจก็ไม่อยากยอมแพ้น้องเลย แต่ในที่สุดก็อั้นเอาไว้ไม่ไหว กระตุกและพุ่งจนน้ำเลอะเต็มตัวน้องไปหมด ในขณะที่ป่าของน้องฝนก็ตกหนักมากๆแล้ว 555 เป็นอันว่าสุขสมใจกันไปแบบชื่นมื่นทั้งน้องและผม จากนั้นพากันไปล้างตัวให้สะอาด นอนคุยกันซักพักเวลายังเหลือ บิ๊วต่อกันอีกรอบ น้องจัดให้ผมเต็มๆทุกกระบวนท่าเหมือนยกแรก พุ่งทะลักแตกไปอีกเป็นรอบสอง พาให้ผมแทบจะหมดแรง ขาแข้งเริ่มอ่อน อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกรอบ เดินกอดกันลงมาอย่างสมใจ ขอบใจน้องเอมมี่จากใจจริง  ต้องยอมรับว่าน้องเอมมี่คนนี้ทอนกระจายเลยครับ  ได้ครบเลยทั้งนิสัยแบบว่าเฟรนลี่  รวมถึงรูปร่างงานบริการที่ดีเยี่ยม  อนาคตของเธอในวงการนี้รุ่งสุดๆแน่นอน รับรองว่าครั้งหน้าต้องมีซ้ำเป็นแน่...555 สมาชิกที่อ่านการบ้านนี้แล้ว ลองไปสัมผัสกับน้องดูครับ แล้วจะรู้เลยว่าสวรรค์มีจริงแน่นอน จนทุกท่านจะลืมน้องไม่ลงแน่นอน........     -.,-”   
srethathorn 

เห็นในไลน์คิวน้องใกล้เต็ม เวลาที่ว่างมันก็ดึกเกินไปสามทุ่มกว่าไลน์ไปถามกะว่าใครก็ได้ในครอสรู้กันก็มีชื่อของเอมมีส่งกลับมา จัดไปโดยด่วนถึงร้านน้องรอรับ แรกเจอสะดุดที่สายตามันช่างจิกกัด น่าค้นหามากๆ รูปร่างออกแนวอวบนิดๆเดินตามขึ้นห้องไป มองแต่บั้นท้าย ส่ายซ้าย ขวา ซ้ายเข้าห้องคุยกันสักพัก น้องมาทำได้ประมาณสองอาทิตย์วันนีลูกค้าที่จองไว้ถึงเวลาไม่ยอมมา ช่างใจร้ายกับน้องจริงๆแต่เป็นโชคดที่เราได้เจอ ถึงเวลาอาบน้ำ ถอดชุดออกมาสิ่งที่ซ่อนอยู่ก็ปรากฎออกมา ผิวพรรณเนียน ทกส่วนอวบอัดไม่มีย่อนยาน หน้าอกธรรมชาติ ขนาดเหมาะสมกับตัวงานอาบน้ำก็ปกติ มาเสียวตอนนั่งเก้าอี้ น้องค่อยๆนั่งลงที่หว่างขาแล้วมันก็หายเข้าไป ปล่อยไว้นานไม่ได้เดี๋ยวจอดรถ ไปต่อที่เตียงเรื่องนวดงานมาตรฐาน วันนี้มาครอสรู้กัน นอนให้น้องบิ้วขอบอกว่าลิ้นขั้นเทพ ไล่ตั้งแต่บนลงล่าง แล้วก็มาวนเวียนที่ตู้อยู่นานพอได้เวลาอันสมควรก็โหลดของ"พี่จะทำหรือจะให้เค้าทำ?""น้องจัดไปเลย พี่ได้หมด""แต่เค้าอยากเสร็จ เค้าจะให้พี่ทำ"ก็เลยตามใจน้อง ลุยเองเลย อารมย์น้องมาเต็มๆ ตามใจทุกอย่าง ที่เหลือก็ปล่อยไปตามธรรมชาติเสร็จแล้วอาบน้ำล้างตัวนอนพักคุยกันมันเหมือนกับแอบมานอนกับกิ๊กได้เวลากลับบ้าน คราวหน้าต้องมาซ้ำๆๆๆ-.,-”   
saw001 

เมื่อวันศุกร์มาตรวจงานแถว มีนฯขากลับแวะมาเลิฟลี ก่อนกลับ  จึงแวะชมก่อน ก็พบพีอาร์ต้อนรับเป็นอย่างดี พร้อมเรียกน้องๆออกมาให้ชม ประมาณ 11คน ไปสะดุดน้องหน้าคมๆชื่อเอมมี่ เด็กใหม่งานตามใจ ตกลงเอาคนนี้แหละก็จ่ายค่าคอร์สเสร็จก่อนขึ้น จูงมือกันไปราวกับเป็นคู่รักมานาน  ถึงห้องก็แก้ผ้าอาบน้ำ   โอ้พระเจ้าลุยตั้งแต่ในห้องน้ำเลย บิ๊วได้เทพมาก ตัดไปที่เตียงก็ชโลมน้ำมันน้องชาย สไลด์เบาๆพร้อมกับดูดปากไปด้วย สุดท้ายโดนกดไป1-0 งานดี คราวหน้าซ้ำแน่นอน หน้า 9/10งาน10/10หุ่น9/10 -.,-”   
pitchor 

จริงๆวันนี้ตั้งใจมาหา” เจมี่ “ ที่กำลังhothitติดลมบนคิวไม่ค่อยจะว่าง ได้ยินมาว่าลูกค้าเหมารอบทั้งคืนยันเช้ากลัวตกกระแสก็เลยอยากเจอกับเค้าบ้างเดี๋ยวจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องแต่สุดท้ายก็อดมาไม่ทันน้องมีธุระออกไปซะก่อนวันนี้เลยได้มาเจอกับคนชื่อคล้าย…เอมมี่  ที่ร้านเคลมว่าเด็ดสะระตี่ พิธีกรจอแก้ว สวยเซ็กซี่น่ารักเกินห้ามใจ  จากรายการยามเย็นวิกมากสีรายการชื่อดังช่องน้อยสี  ผ่านนางแบบนิตยสารชื่อดัง  ผิวเนียนงานลุ้นไหลได้ฟีลแฟนฝุดๆ  คอนเซป “ตามใจ คุยสนุก ขี้อ้อน”ต้องลองซะหน่อยแล้วสรรพคุณเยอะขนาดนี้แวบแรกที่เจอเธอเป็นคนสวยใช้ได้เลย  หน้าคม ผิวไม่ขาวมาก สูงซัก165อายุ22 หน้าอกไม่ใหญ่แต่ของแท้แน่นปั๊กงานไฟท์ตั้งแต่อาบน้ำ ปกติจะยืนอาบนัวบ้างไรบ้างตามแต่สถานการณ์แต่ครั้งนี้ถูกบังคับให้นั่งเก้าอี้หรรษา ทันทีที่ก้นแตะเก้าอี้ เธอนั่งคุกเข่าตามทันทีระดับปากน้องกับน้องชายเลยอยู่ในตำแหน่งเหมาะสมทักทายกันได้เทคนิคการใช้มือและลิ้นของเธอเข้าขั้นแพรวพราวจนมันกระดกและก้นลอยแกล้งเฉี่ยววนไปมาขึ้นลงจนทนไม่ไหวต้องช่วยส่งให้เข้าจุด  สุดท้ายหายวับไปหมดลำOmGทอนแล้วงานนี้  แทบไม่อยากลุกจากเก้าอี้แต่ก็จำใจเพราะเธอหนาวหนีไปรอที่เตียงเช็ดตัวแห้งรีบตามไปอย่างรวดเร็วพุ่งไปหากะจะจูบให้หายอยากกลับถูกเบรกพรืดดดหนูไม่จูบค่ะ อ้าวเ่ยวเลยนึกว่าทอนแล้ว  ไม่เป็นไรลองเลื้อยไปชิมหนองโพokไม่มีเสียงห้ามเลยอิ่มอร่อยทั้งซ้ายขวาเพลินชั่วครู่ เริ่มเลื่อนไหลพรวดกะไปชิมต่อที่เนินล่างโดนเบรกอีกพรืดดดหนูไม่ทาค่ะ  นึกในใจหล่นแล้วตรูวันนี้ ยังดีหนองโพได้ สแครชได้ พอokอยู่แต่ยังไม่ยอมแพ้จากที่เข้าพรวดไปหน่อย ก็ค่อยๆไซร้ด้วยปลายลิ้นจากเนินบนไล่มาหน้าท้องช้าๆเนิบๆจนถึงเนินนูนสามเหลี่ยมล่างจากแห้งๆจนปุยขนบางเบาเปียกลากขึ้นบนลงล่างวนซ้ายวนขวาทั้วทั้งสามเหลี่ยมไม่เว้นซอกขาหนีบทั้งสองฝั่งทนได้ทนไปซักพักมีเสียงเบาๆ “ พี่ช่วยเลียให้หนูหน่อย หนูเสียวแล้ว.”พร้อมขยับขาแยกออกจากกัน อ้าวซงั้น  ประตูสวรรค์เปิดแล้วจากที่จุ๊บก็ไม่ได้ทาสีก็ไม่ได้ตอนนี้ทั้งจุ๊บทั้งทาจนลิ้นพันกันไม่รู้ของใครเป็นของใครเสียงเธอมาต่อเนื่องเป็นระยะบีบหัวใจเหลือเกิน”อีกนิดๆๆเสียวๆ”ตาหลับพริ้มแหงนหงายมือกำหัวไว้แน่นสุดท้ายกระตุกๆๆแรงเป็นการเสร็จที่รุนแรงอีกครั้งเท่าที่เคยเจอ ปล่อยให้พักเอาแรงสุดท้ายเธอก็มาต่องานให้ผมจนจบแล้วเสร็จกันไปอีกรอบทอนมากๆจากที่คิดว่าจะหล่น เอมมี่@lovelyspa-.,-”   

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:44:12 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องข้าวปั้น ♥
สาวพริตตีเอ็มซีตามบูทใหญ่ๆ สไตล์นางแบบ น่ารักจิ้มลิ้ม ฟิลน่าค้นหา บอดี้ด้วยอกอึ๋มๆสุดเสียว

"ติดตามข่าวการบ้าน  อ่านการบ้าน ของนางฟ้าครอบครัวเดียวกันจาก Lovely Spaสังเกตุเห็นว่า  มีการบ้านของน้องคนหนึ่ง..ที่แขกคนหนึ่งเขียนถึงเป็นประจำน้องคนนี้ ก็คือ  น้องข้าวปั้น  นั้นเองน้องข้าวปันมีดีอะไร...นึกอยากลองชิมบ้างแล้วคืนวันที่ 19-02-2016  เวลาว่าง..โทรจองเลยครั้บ  รอบ 21.00 นจริงๆๆแล้ว  ข้าวปันชามนี้เคยชิม เมื่อหลายหลายสัปดาห์ก่อน นั้นวันนี้ กลับมาชิมอีกสักครั้ง...จะอร่อยเหมือนเดินหรือไม่ ...เดี๋ยวก้รู็เปิดประตูห้อง ทักทายกัน พอหอมปาก หอมคอ..อิอิ  หอมปาก...น้องเล่นจุ๊บเบา ๆ  ที่ปาก นะซิอิอิ หอมคอ...น้องเล่นจุ๊บๆๆเล่นๆที่ ซอกคอ..ขนลุกซิอครับ......พร้อมเสียงตัดพ้อ..เล็กๆๆ ...พี่หนีหนูไปขึ้นงานคนอื่น...เดี๋ยว คืนนี้..จะทำให้พี่ ลืมหนูไม่ลง  เลย....ค่ะะะะะะะอาบน้ำ ....อาบสะอาดดีมากครับ  คืนนี้ ยืนนิ่งๆ เป็นเด็กดี ให้น้องข้าวปั้น อาบให้..ยื่นนิ่งแบบ นี้ เข้าทางน้องข้าวปั้นเราเลย.น้องจัดมาเป็นชุด...ชุดใหญ่...เรียกว่า  เล่นฟองลยู่ ลื่นๆๆ หน้าหลัง...เสียวๆๆ กันไปเป็น อย่างนี้ นี่เอง ...ลูกค้า บางคน จึงขึ้นงานน้องข้าวปั้นเป็นประจำ...ไม่หนีไปไหนบนเตียงนอน....นวดหลัง...ลงเจลลื่นๆๆพอประมาณ พร้อมสองมือ..สองเต้า...กด นวด..ช่วยกันนวดนัว...สบายๆๆ กันไปนวดหน้าบ้างซิ....... นั้นซิ...ตามที่น้องข้าวปั้นขุ๋ไว้ลืมหนูไปขึ้นงาน คนอื่นได้ไง... นี่...โดยแบบนี้...เป็นอย่างไร บ้างละฮฺฮฺ  ร้องเสียงหลงเลยซิครับ...ก็ลีลา ปัน แบบนี้...ใครจะทนไหวก็ลีลา นัวแบบนี้  ไม่ดิ้นหนีได้อย่างไรเจอแบบจัดเต็มเข้าไป ก้นลอยซิครับใครไม่เคยลอง ...ต้องลองครับ แล้วจะรู้ว่า...ข้าวรสดี อร่อยเหนียวนุ่มหวานมัน  เป็นแบบนี้่ นี่เอง.... เสียวสุดๆๆ ...หลุดโลกกันเลย.....ขอบคุณครับ....น้องข้าวปัน  กับงานบริการคุณภาพ..ที่ทำด้วยใจเต็มร้อย....ขอบคุณครับ”
somsakbest  

"เมื่อวันก่อนไปใช้บริการมา รู้สึกติดอกติดใจกับการบริการของน้องข้าวปั้นที่เป็นกันเองแบบสุด ประหนึ่งเป็นทั้งเพื่อนและแฟนในเวลาเดียวกัน ยิ่งตอนอาบน้ำนี่แทบจะทะลักออกมาเลยก็ว่าได้ ถ้าอดทนไม่ไหวละก็เสร็จแน่ๆ เล่นโอบเอวมาจากด้านหลังแล้วใส่แบบเต็มสตรีม นมก็ถูมือก็สาว ยาวสิครับงานนี้ พอมาต่อที่เตียงเรียกได้ว่าความเสียวไม่มีขาดตอน น้องข้าวปั้นยังทำหน้าที่ได้ดี ทั้งนวดทั้งบิ้ว ไม่นานผมก็แพ้แตกไป ซ้ำอีกแน่ๆ ครับ คิดว่ายิ่งซ้ำยิ่งมีทีเด็ดกว่านี้แน่นอน”
bpoom 

"ปกติเวลาไปที่ร้าน lovely spa ก้อจะเจอน้องๆ น่ารักมากมายอยู่แล้ว แต่ต้องมาสะดุดกับเธอคนนี้ น้องข้าวปั้น (อาจจะเป็นสเปคของแต่ละคนนะคับ)น้องข้าวปั้น เป็นคนที่ทำให้ผมมองได้แบบไม่มีเบื่อ ด้วยหน้าตาที่น่ารัก ขาว สูง หุ่นเพรียว  ขนาดรูปลักษณ์ภายนอกยังทำให้ผมเคลิ้มขนาดนี้ ยิ่งได้รับการดูแลแบบเสมือนคนพิเศษ ยิ่งทำให้ฟินขึ้นไปอีก น้องข้าวปั้นมีดีทั้งรูปร่างหน้าตา และลีลาท่าทาง ผมรับรองว่าคุณจะต้องติดใจกับความตั้งใจของน้องข้าวปั้นแน่นอนครับ”
bpoom 

"หัดเขียนการบ้านครั้งแรกครับ มีอะไรแนะนำได้ครับการบ้านค้างส่งนานมาก ครั้งล่าสุดที่ได้ไปร้านนี้ครับ นานๆ ผมจะเที่ยวที ชอบร้านนี้ตรง Pr น่ารักพูดคุยสนุกสนาน น้องๆที่นี้ก็บริการดีครับกลับจากทำงานต่างจังหวัด มาถึง กทม ตอนตี2 อารมยังไม่อยากนอน อยากหาที่นวดพักผ่อนคุยกับน้องๆให้หายคิดถึง กทม สะหน่อย แล้วก็ไปสะดุดตรงน้องข้าวปั้น เห็นในบอร์ดมีคนเขียนการบ้านให้เยอะมาก เลยอยากไปลองดูสักครั้ง ก็เดินทางไปที่ร้านเลยครับ(ร้านอยู่ใกล้ที่พักเดินทาง15 นาทีถึง^^) ไปถึงร้านPrก็พูดคุยต้อนรับอย่างดีครับ เรียกน้องข้าวปั้นมาให้ เจอน้องครั้งแรกน้องน่ารักครับ ยิ้มให้ แล้วก็ชำระค่าบริการครับ สั่งน้ำเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง มาถึงห้องน้องก็ชวนคุยถามชื่อแนะนำตัวกันนิดหน่อย แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ น้องอาบน้ำสะอาดดีเลยครับ อาบไปก็พูดคุยกันไป น้องเป็นคนคุยสนุกเฮฮา ครับ ผมก็แนวๆ เฮฮาอยู่แล้วด้วย คุยกันไปขำกันไปครับ อาบน้ำเสร็จมาที่เตียงครับ น้องก็ให้นอนคว่ำ น้องนวดจัดการให้ครับ สบายตัวมาก น้องจะคอยถามว่าเจ็บไหม น้องเห็นผมตัวเล็กคงคิดว่าน้องมือหนัก จิงๆน้องมือเบามากครับ ถ้าเทียบกับนวดแผนไทย ผมนวดแผนไทยบ่อย ผมบอกน้องเต็มที่เลย พอนวดเสร็จน้องก็บอกให้นอนหงายครับ น้องก็จัดมาเต็มเลยครับ ทั้งลิ้นทั้งมือ ทั้งบอดี้มาครบ ผมนี้เสียวทั้งตัวเลยครับ พอบอดี้อยู่พักนึงน้องก็ใช้ท่าไม้ตายครับ ใบตองห่อกล้วย ผมนี้ทนไม่ไหวแพ้เสร็จไปเรียบร้อย ยังไม่ทันได้ตั้งตัวเลย นอนพักอยู่สักพักผมก็ลุกไปอาบน้ำ น้องก็ตามมาอาบน้ำให้ อาบน้ำเสร็จเวลายังเหลืออีกหน่อยก็นั่งคุยกับน้องเฮฮากันไป คุยกันหัวเราะกันอยู่ตลอด หมดเวลาก็ลงมา น้องก็ลงมาส่งยิ้มให้ น้องข้าวปั้นเป็นอีกความประทับใจกับร้านนี้ครับ  ”
forwhat 

"วันนี้เครียดๆ จากงานครับ เลยเบื่อๆ นอยด์ๆ กลับบ้านดีกว่า แต่ระหว่างทางกลับบ้าน มันเป็นทางผ่านร้าน lovely spa พอดี เลยจัดการโทรไปจองน้องข้าวปั้นกับทาง pr นัทผู้น่ารักใจดีอีกเช่นเคย พอผมไปถึง pr นัทหาน้ำเย็นๆ มาให้ดื่มชื่นใจ นั่งรอสักแป๊บ น้องข้าวปั้น ก้อโผล่จากหลังม่าน ใช้เสียงหวานๆมาเรียกให้ขึ้นห้อง ผมนี่ขึ้นเลยครับ...ไม่รอช้าด้วยความที่เคยเจอกันมาก่อน พอถึงห้องก้อไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงเพลงอาบน้ำสุดเสียวทันที อาบน้ำไปด้วย บอดี้ไปด้วย มันฟินจริงๆพออาบเสร็จก้อมาต่อที่เตียง น้องข้าวปั้นให้นอนคว่ำ แล้วเริ่มลงเจลนวดตัว ลูบไล้ไปเรื่อยๆ น้ำหนักมือกำลังดี สบายตัวไป  หลังจากนั้นก้อพลิกหน้า น้องข้าวปั้นเริ่มบรรเลงลูกไซร้สุดเสียว ไซร้ทั้งตัว มือก้อซุกซนสาวไปเรื่อย ผมก้อมือไม่นิ่ง จับนู้นนี่ไปด้วย พร้อมกับมีเสียงครางเบาๆ ปลุกอารมณ์ สักพักไม่ไหวครับ แพ้แตกคามือไปเลยสุดยอดนางฟ้าแห่ง lovely spa ตีองเธอคนนี้ น้องข้าวปั้นครับ”
bpoom 

"วันนี้มาแนวสรุปกระบวนท่าเสียวของน้องข้าวปั้นแล้วกันนะครับ รายละเอียดเรื่องรูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ ผ่านหมดอยู่แล้วครับเริ่มด้วย
1] การบอดี้อาบน้ำ ที่เอานมมาถูทั้งหน้าทั้งหลัง ตัวก้อบอดี้ไป มือก้อสาวไป  แต่ผมการันตีได้ว่า ถ้าได้อาบน้ำกับน้องข้าวปั้น คุณจะสะอาดไปอีก 3 วัน
2] การบอดี้ การบอดี้ ที่ทำได้อย่างสุดเสียว นั้นคือ เอาตัวไถลบนตัวเรา ปล่อยให้น้องชายเราได้สัมผัสกับอะไรบ้างอย่าง ชนิดที่เกือบจะเป็นจริง แค่นี้ก้อเสียวน้ำจะแตกแระคับ
3] การนวด นวดตัวที่ว่าหายเมื่อนแล้ว เจอนวดน้องชายเข้าไป เสียวจนทนไม่ไหวเลยทีเดียว เพราะ มีทั้งขัดจรวดทั้งในแนวราบและแนวดิ่ง รวมถึงการกดจุดเสียวตรงด้านหลังพร้อมกัน ไม่เสร็จท่านี้ ก้อไม่รู้จะเสร็จท่าไหนล่ะคับ
3 กระบวนท่าไม้ตายของน้องข้าวปั้นที่ได้ลองแล้ว ติดใจแน่นอนคับ...ฟันธง”

bpoom 

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:44:44 PM 01 มีนาคม 2016 »

♥ น้องเดซี่ ♥
หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!

เนื่องด้วยเมื่อวานนี้ทำมาทำธุระ ณ ที่ห่างไกลอย่าง /มีนบุรี และได้ยินชื่อสปาแห่งความรักแห่งนี้มานานแสนนานจึงได้ตัดสินใจแวะเข้าไปเยี่ยมเยียนหลังจากหลงทางนิดหน่อยก็มาถึงเวลา20.15ซึ่ง ร้านนี้ก็ไม่ได้เงียบเหงาแต่อย่างไรมีลคนั่งกันอยู่เต็มร้านกำลังโชว์ตัวน้องกันพอดพี่พี่เค้าจำชื่อน้องกันไม่ได้พีอาร์แหม่มที่เคยได้ยินแต่ชื่อจึงจัดให้สาวๆมายืนเรียงให้พี่ๆเค้าเลือก(โชคดีที่ไม่ได้ทำกับเราไม่งั้นเขินตาย)เวลานี้ก็มี เดซี่ ปราด้า น่านน้ำเหมยฮัวบลาๆๆรวมแล้วสิบสองนางล้วนแต่มีจุดเด่นแต่รอบนี้นั้นมาหนแรกและยังไม่มีใครเปล่งประกายจนสะดุดตาจึงปรึกษาพีอาร์เสียงเจื้อยแจ้วท่านนี้ว่าจะแนะนำใครก็เลยได้ขึ้นเธอคนนี้ เดซี่@Lovely spa[color]สำหรับงานน้องเดซี่นั้นก็มาสลับสเต็ปกับน้องๆทั่วไปคือนางอาบน้ำ นัวในห้องน้ำลากกลับมานัวบนเตียงงานสมชื่อไฟซ์เตอร์บู๊ติ๋งๆๆใช้เวลาไม่นานเราก็ยิมแพ้พ่ายแตกกระเจิงไปแล้วน้องค่อยมานวดคับน้องบอกขึ้นชื่อว่ามานวดก็อยากให้พี่ๆสบายตัวกลับไปเลยนัวก่อนนวดทีหลังน้องชวนคุยไม่หยุดถือว่าเป็นสาวนางนึงที่คุยเก่ง(มาก)ใครชอบแนวนี้เรียนเชิญเลยคีบ”
maked_rider_bb

“♥ น้องเดซี่ ♥   หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!         
วันนั้นได้มีโอกาสได้ไปเยี่ยมเยียน แถบแถวนั้นอีกครั้ง ซอยหทัยราษฎ์ แต่การมาครั้งนี้มีเป้าหมายคับ ไม่ได้มากันเล่นๆๆ เล็งเป้าหมายไว้แล้วน้องเดซี่ หลังจากที่ได้คุย ไลด์ กับนางพีอาร์ร้าน  พีอาร์แนะนำเดซี่คับ ความจริงก็เคยผ่านตามาแล้วคับกับน้องคนนี้ แต่ยังหาเวลาว่างตรงกันไม่ค่อยได้ซักทีประจวบเหมาะคราวนี้ได้เจอ     น้องเค้าน่ารักคับ หน้าตาเฉี่ยวๆๆ ออกแนวหวานๆๆ แต่งานไม่ธรรมดา มาร้านนี้ทีไรไม่ผิดหวังครับระหว่างรอมีเดก ให้ดูอีกหลายคน ไว้มีโอกาสคงได้เข้าไปเก็บแต้มคับแต่ตอนนี้เอาก่อนเลยน้องเดซี่ น้องอัธยาศัยดีคับชวนขึ้นห้องอัธยาศัยดี ยิ้มแย้ม มองตอนแรกถ้าไม่ยิ้ม ดุดุคับ แต่เอาเข้าจริงน่ารักเลยคับ   น้องเข้ามาในห้องชวนคุยกันซักแปป เพื่อความคุ้นเคยจากนั้น พอได้ความ แล้วน้องเริ่มถอดเสื้อผ้ากันนี้ยังไม่เท่าไหร่ น้องก็ถอดไป แล้วชวนกันไปอาบน้ำ น้องอาบไปสะอาดดี แถมมีบอดี้เล็กๆพอได้เสียวในห้องน้ำด้วย    น้องใช้หน้าอกจุกสวยใสไปซีนอล ส่องแสงมาจากด้านหลังได้เสียวๆๆ แต่แค่นี้ยังทำอะไรเราไม่ได้หรอก อิอิอิอิ เสร็จน้องเริ่มาที่เตียงนอนคว่ำาหน้าน้องน้องขึ้นมานวด แต่ที่สะดุดตา ยิ่งกว่าหน้าอกน้อง จิมิคับ จิมิน้องสวยใได้ใจมาก แหนแบบนี้น้องพี่อยากจัดสำรวจถ่ำเหลือเกิน น้องสีชมพูอยู่เลยน้องบอกไม่ค่อยรับงานแบบ สำรวจถ่ำเท่าไหร่คับ กลัวเจ็บอะ พี่ชอบมาแกล้งน้องเค้าเยอะ     แต่ถ้าถูกใจใครน้องเค้าถึงจะให้จัดสำรวจถ่ำคับ  พอนวดด้านหลังจากนั้นมาบิ้วด้านหน้า โหลดซีดี ใช้นิ้วสำรวจก่อนน้องเริ่มได้อารมณ์ซาวเสียงเริ่มมา เราเริ่มทำเบาๆทะนุทนอมน้องเค้า แถมน้องร้องเพลงด้วย ร้องได้เสียวคับ น้องบอกขอทำเองดีกว่าพี่ได้เสียวๆๆ น้องรู้สุดเสียวของหนูเองอะ จะได้ฟิวแฟนด้วนกันทั้งคู่ ถึงตอนนี้เรียบเรียงไม่ถูกแระ เสียวๆๆล้วนๆๆ        สรุปถึจุดหมายสบายตัวไปคับ สำหรับมือใหม่ได้เสียวแน่นอน แต่สำหรับฝีมือขั้นเทพแล้ว ได้คู่ปรับสูสี แน่นอนคับ”

tm_pk

ขึ้นน้องครั้งแรกครับผม ถามพีอาแนะนำมา ปล เชื่อคำแนะนำพีอาได้เลยยยย เจอตัวน้องข้างล่างตัวเลกหุ่นเป้ะครับน้องจะดุแซ่บๆพอสมควรนะครับขึ้นมานัวเนียกันนิดหน่อย น้องเค้าไช้ลิ้นเก่งมากกกและเราก้ออาบน้ามกันต่อ น เก้าอี้วิเศษน้องล้างช้างน้อยไป เลียนมไป ฟินมากครับออกมาก้อต่อบนเตียงเลย น้องเค้าเลียและไซร้เก่งมากเลียนุ่มามาก และหม้อสวยครับเล้าดีมากๆ คลึงของเราฟินมากๆครัชชชชชถูไถทั้งบนล่างสลับกานไปฟินมมากครับไฟหน้าอาจจะไม่ตุมแต่แลกกับความแซ่บและเนียนนนนนปล มีทีเดด ยด้วยนะครัชชชชฟินมากจัดไปสองครับบบ เสดงานทริปไห้นิดๆหน่อยๆครับ
kitkat13

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)