Ads
 07:08:12 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน สุดแน่น หนึบ เพราะ ฝึกขมิบ ต้องลอง แล้วจะติดใจ น้อง กอไผ่@Lovely Spa  (อ่าน 4391 ครั้ง) A A A A
michael_owen_28
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:23:16 PM 10 พฤศจิกายน 2016 »

ช่วงนี้ งานยุ่งมาก เลิกงาน ดึกๆ เกือบทุกวัน

พักเที่ยงวันนี้ โอกาสอำนวย หลังทานข้าวเสร็จ

จะต้องหาซื้อ อุปกรณ์ ร้านชื่อดังแถว ถนนสุวินทวงศ์

จริงๆ ซื้อแค่ 15 นาทีก็เสร็จ  ส่วนเวลาเหลือ ก่อนกลับ office

จะทำอะไรดีละครับ  นึกถึง ความสุข ความเสียว

ความมันส์ ที่ไม่เคยลืมเลือน 

36_key@2x

ดังนั้น ตา สมอง มือ ก็พา รถคู่ใจ

ขับเข้ามา ที่ร้าน Lovely Spa โดยไม่รู้ตัว อิอิ

วันนี้ PR แหม่ม แนะนำ สาว น้อย กอไผ่

น่าตา ออกไปทาง น่ารัก ให้เป็นคู่ ในครั้งนี้

เพราะ น้องจะมาแค่ วัน พฤ. ครับ ถ้าไม่เอา...

ในวันนี้ จะต้องรอ อีก 7 วัน

เลือกเลยดีกว่า จ่ายเงินค่า คอร์ส 19 ร้อย  B2B 1.15 ชม.

ตามน้องขึ้นห้องเลยดีกว่าครับ

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:24:46 PM 10 พฤศจิกายน 2016 »

ขณะเรากำลังเตรียมตัวเข้าห้องน้ำ 

เพื่อชำระร่างกาย น้องก็ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออก

เผยให้เห็น รูปร่าง ที่น่าทะนุถนอม ด้วยส่วนสูง 158 นน. 48 

หน้าอก กลม ขนาด 32 + แต่จุกเล็กสวย....

วันนี้ ผมคง ฟิน ได้เด็ก อีกแล้วครับ

เมื่ออาบน้ำ ล้างกระปู๋ ให้สะอาดเสร็จ

ผมก็มานอนให้น้อง ก่อไผ่ นวดหลัง สักพัก

ฝีมือน้อง ปานกลาง ผมจึงขอ B2B เลยดีกว่า

น้องจึงลง น้ำมัน ที่ หน้าอก อันกลมกลึง

แล้วใช้ หัวจุก ไถ่สไลด์ หมุนวน เล่นเอา ผมนอนคว่ำไม่ได้แล้วละ

เพราะมันแข็งซะแล้ว จึงพลิกตัว นอนหงายทันที

น้องก็เยี่ยม Non stop ไม่มีหยุด B2B ต่อ คราวนี้

เอา นม สไลด์ กระปู๋ผมเลย จนผมเกือบทนไม่ได้

จึงขอทีเด็ดน้องเลยดีกว่า น้องบอก การใช้ฝีปาก

ต้องขอ โหลด CD ก่อนนะค่ะ

160_key@2x

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:26:23 PM 10 พฤศจิกายน 2016 »

ผมยอมครับ ตอนนี้ ผมยอมทุกอย่าง  555

จากนั้น นางเงือก ก็เริม พิธีเป่าปี่ ของพระอภัยมณี

กันอย่างสนุก และ เ   สี   ย   ว    ผมจึงขอเล่นบ้าง

ให้น้อง หมุนตัว เอาก้นมาทับที่อกผม และเล่นงานปี่ ต่อไป

ส่วนผมก็ จะใช้ดัชนี  เล่นงานน้องบ้าง  แต่ เอ๋ ทำไม มันใส่ได้ยากจัง

จึงบีบเจลใส่ ช่วยชโลม ทางเข้าสวรรค์ แล้วค่อยๆ กดนิ้วเข้าไปช้าๆ

มันช่างแน่น หนึบ รัด ไม่อยากนึกเลย  ถ้าเป็นปี่ มันจะรู้สึกขนาดไหน

จึงเสนอ ทิปพิเศษ ให้น้อง ช่วยจัดการ เจ้าปี่ ซึ่งตอนนี้ มัน แข็ง สุดๆ  อิอิ

Non stop อีกเหมือนเดิม น้องกลับทางเป็นท่า WOT

แล้ว ค่อยๆ จัดการ เจ้าปี่ ให้ค่อยๆ เข้าไปทีละนิด ทีละนิด จนหมด....

แค่นี้ผม ก็จะแย่แล้ว  น้องยังมี การ ขมิบ และ ตอด เป็นระยะ ๆ อีก

158_key@2x

OMG จากนั้นก็เข้าโหมด จ๊อกกี้ สาว ขโยกม้า เข้าสู่เส้นชัยไป

แบบ ม้าแทบจะหัวใจหยุดเต้นเลยครับ สุดยอดจริง น้อง กอไผ่คนนี้ 

วันนี้ ผมให้คะแน เต็ม 10 ไปเลย ครับ  โดยตอน อาบน้ำ ล้างตัว

หลังเสร็จ ผมถามเคล็ดลับ น้อง กอไผ่ บอกว่าไม่มีอะไรมากค่ะ

แค่ ฝึกขมิบก้น ทุกๆครั้ง ที่นึกได้ ไม่ว่าจะนั่งเฉยๆ

หรือขับรถ ทำวันละหลายร้อยที แค่นี้ ก็แน่น หนึบ ....
 176_key@2x

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:27:55 PM 10 พฤศจิกายน 2016 »

วันนี้ ขอจบก่อนนะครับ  เพลียจังเลย...อิอิ

แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye

45_key@2x   157_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:27:08 PM 12 พฤศจิกายน 2016 »

ชื่อเพราะมาก น้องกอไผ่  ต้องหาโอกาศไปชมตัวจริงหน่อย

ขอบคุณการบ้านท่านโอเว่นมากครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:26:03 PM 12 พฤศจิกายน 2016 »

ชื่อเพราะมาก น้องกอไผ่  ต้องหาโอกาศไปชมตัวจริงหน่อย

ขอบคุณการบ้านท่านโอเว่นมากครับ

แล้วท่าน จะติดใจ การขมิบ ของน้อง กอไผ่ ครับ

176_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)