Ads
 03:03:35 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง D151 @ Lovely Spa  (อ่าน 3906 ครั้ง) A A A A
Micro_t
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:44:38 AM 17 ตุลาคม 2016 »

ค้างส่งเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว คุณแหม่ม PR สาวสวยเรามีแจ้งว่า น้องใหม่เข้ามาเริ่มงาน สูงรูปมา จองก่อนเลย เดี๋ยวพลาด น้องD151 จากรูปน่าจะสวยได้เรื่อง ไปถึงตามเวลานัดหมาย น้องมารออยู่แล้ว 176_key@2x จ่ายเงินค่าสินสอดแล้วเตรียมลุยกันเลยครับ

มาที่ห้องต่างคนต่างไม่ชิน ยังคงสงวนท่าที คุยกันแต่พองาม จนซักระยะ ชวนน้องไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา ก็เนียนกริป ถึงจะไม่ขาวมาก ไฟหน้าพอดีเลยครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่ แท้ๆ งานอาบน้ำนี่ดีมากๆ ครับ สะอาด มีเล่น มีเสียวพอประมาณ  179_key@2x ตัดมาที่เตรยง งานนวดก็ยังคง ดีในระดับนึงครับ งานบิ้ว อันนี้สิครับ ของจริง ให้น้องบิ้ว แล้วขึ้นให้จนจบ แบบว่าฟ นได้อีก เด็กใหม่ที่งานดีมากๆ ไม่ได้จบนะครับ ผมชอบให้น้องพาไป ถึงไหนก็ได้ ตามที่น้องอยากพาไป คนนี้ ไม่ต้องขอ มาเองครับ ต้องลอง น้องเป็นคนตรงๆ ลุยๆ สุภาพเข้าไว้นะครับ รับรองว่าดีเอง

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้ว ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ งานนี้แนะนำได้ฟินมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดค่าการบ้านทุกครั้งเลยนะครับ  41_key@2x
darksamui
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:15:11 PM 18 ตุลาคม 2016 »

น่าร้าาาาาก  172_key@2x
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:45:51 PM 18 ตุลาคม 2016 »

44_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)