Ads
 03:59:05 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ Sexy แท้ทั้งตัว นึกว่าดารา ! เมษา M Modelling  (อ่าน 15816 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #15 เมื่อ: 09:20:06 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ภาพสวย และเอ๊กซ์ สุดยอด  คมชัดมาก ๆ 

น้องเมษา นี่ผมดูการบ้านนี้  คงต้องยอมเดินทางไกลอีกแล้ว
KaoGui
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #16 เมื่อ: 09:22:30 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

157_key@2x
ภาพสวย และเอ๊กซ์ สุดยอด  คมชัดมาก ๆ 

น้องเมษา นี่ผมดูการบ้านนี้  คงต้องยอมเดินทางไกลอีกแล้ว

งานดีมากจริงๆครับ ถ้าชอบแท้ๆ สวยคมแบบนี้ แวมไพร์ต้องไม่พลาดกันเจอครับ คิดตามแล้วก็อยากอ่านการบ้านแวมไพร์ ฟิจเจอร์ริ่งเมษา จัง
 177_key@2x
พญากระปู๋
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #17 เมื่อ: 09:32:06 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

สวยมากเลย ครับ น้องเมษา
rider_disco
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #18 เมื่อ: 09:37:47 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

หน้าสวย หุ่นดีมากๆครับ  สุดยอดเลยครับ
KaoGui
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 09:54:36 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

เอาล่ะ จับปลากรอบได้พอหอมปากหอมคอ ผมวางกล้อง ตรงปรี่ไปที่เมษาที่นอนอยู่นบเตียง เริ่มต้นมันตรงที่หน้าอกคู่สวยนี่ล่ะวุ้ย ผมและเธอต่างอาบน้ำมาแล้วทั้งคู่เลยอาบน้ำเลยไม่จำเป็นล่ะจังหวะนั้น เริ่มเลยเอาลิ้นแตะวนไปที่จุกสวยแค่ตวัดไปมาไม่เกิน 10 วินาที เมษาครางออกมาพร้อมกับขนตามร่างกายที่ลุกซู่ ครับเธอมีอารมณ์ร่วมมากจริงๆนั่นเอง
ผมอดเปรี้ยวไว้กินหวานครับ ยังคงเพลินไปกับการดูด เลีย ตวัดลิ้นไปหน้าบนยอดอกสลับซ้ายขวา จะปรนเปรอให้เธอเง่งที่สุด และก็เป็นไปตามคาด พอลองลื่นมือไปสัมผัสด้านล่าง โอ้โห แฉะชุ่มลื่นไปหมด แต่ยังครับยัง ขอเล่นเพลินกับด้านบนไปก่อน ผมลองเลื่อนหน้าไปด้านบน แล้วสัมผัสปากไปประกบ เมษายื่นหน้ามาพร้อมรับการจูบปากทันที ทีนี้ล่ะครับลิ้นวนกันอารมณ์แบบไม่มีเสื้อผ้าปิดบังแล้วจูบปากกันแบบนี้เนี่ย ทำให้ตื่นตัวสุดๆ จนด้านล่างของผมเด้ไปหมดแล้ว
KaoGui
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 10:11:35 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ไม่ได้การล่ะเดี๋ยวเมษาจะเคลิ้มตัวไปมากกว่านี้ขอเป็นฝ่ายรับการรุกจากเธอบ้างล่ะ พอผมกระซิบข้างๆหูว่า นู๋คะเปลี่ยนมาทำให้เค้าบ้างนะค่ะ น้องก็พยักหน้าแล้วพลิกตัวสลับกัน ผมก็นอนรอเลยสิครับ โอยยย สด สุด และเสียวมาก ริมฝีปากนุ่มๆ ปากรูปกระจับนั้นกำลังดูดกลืน และใช้ลิ้นตวัดร่วมด้วย โครตเสียวเลยครับ
KaoGui
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 10:18:34 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ผมปล่อยให้เมษาฟินกับไมค์ของผมร่วมๆ 5 นาที อูยยย ปากดีมากครับ นางฟ้าที่งดงามปรนเปรอให้ผมยังกับผมเป็นผัวที่ไม่เจอกันมานานแบบนี้ อยากจะไหลต่อแล้ววววว แต่ช้าก่อนยังไม่ครบสูตร
ผมไม่อยากเสียวอยู่ข้างเดียว ก็เลยดึงตัวเมษาให้หันกลับหัวและหันบั้นท้ายมาทางผม ใช่ครับ ผมจะสลับผลัดกันทำให้กันในท่า 69 นั่นเอง บระเจ้า สะโพกกลมกลึงสวยเด่นกับจิมิ๊ที่มีขนปกคลุมสวยงามลอยเหนือใบหน้า ผมจัดการตวัดลิ้นแยงอย่างแผ่วเบาสลับเร็ว ตอนนั้นน้ำของเธอเต็มจมูกผมไปหมดครับ เป็นน้ำที่หอมหวานมาก สำหรับด้านล่างของผมน่ะเหรอ เมษาก็ง่วนกับการดูด ชิม เลีย ต่างคนต่างปรนเปรอให้กันจนผมตัวเบาหวิวเพราะความเสียวไปหมด
KaoGui
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 10:26:41 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ไม่ไหวล่ะครับ ถอนร่างกายออกมาจากท่าร่างที่สลับทิศทางกันเมื่อครู่ ผมผลักให้เมษานอนหงายเบาๆ แล้วก็.....
ใช่ครับผมนำเอาท่อนไมค์ที่แข็งเป๊กนั้นจ่อถูไถผลุบโผล่ตรงปากเนินจิมิ๊ ที่ตอนนั้นแฉะชุ่มไปหมด ไม่ต้องถามหานูรุครับ เพราะผมคงไม่ใช่ล่ะ ยิ่งลื่นมากไปจะไม่เสียว..
แล้วก็....อ่าห์.....ตอด แน่น อุ่น เสียวสุดๆ จากนั้นก็เป็นไปตามครรลองของมัน อยากจูบปาก อยากดูดนม อยากสลับท่าร่างกายอย่างไร ก็เหมือนผัวกับเมียครับ ตามใจไปทุกจุดเลย

157_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 10:34:38 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ผมจับพลิกตัวเมษานวดในท่าตะแคง ขอบเตียง กวางเหลียวหลัง และท่าก่อนปิดท้ายด้วยท่า W O T บระเจ้า เมษาโยกคลึงซะ เพราะเธอต้องการจะไปถึงจุดหมายก่อนให้ได้นั่นเอง ผมก็มองฟินสิครับ คนสวย โยกอยู่บนตัวเราแบบนี้ แรงมีเท่าไหร่ผมก็เด้งสวนไป เพิ่มความเสียวให้เธอด้วยการดูดนมสลับซ้าย ขวาให้ไปด้วย โอย ยิ่งโยกไอ้เราก็เหมือนจะเสร็จตาม แต่ยังไม่อยากจะแพ้แตกในท่านี้ ผมขืนใจปล่อยให้เมษาคุมจังหวะเอง จนสังเกตุว่าน้องใกล้จะเสร็จล่ะ ก็เลยบอกว่าเสร็จไปก่อนนะค่ะ ไม่ต้องห่วงเค้านะ เมษาพยักหน้า แล้วก็เร่งจังหวะอีกแปร้บเดียว ก็จิกหลังผมแล้วกรีดร้องเบาๆ จากนั้นก็กระตุกตัวก้มมากอด
KaoGui
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 10:49:06 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

164_key@2x
พอเมษานำผมไปก่อนแล้ว น้องกระตุกตัวอ่อนแรง แต่ผมจะต้องตามไปนี่ครับ ผมเลยผลักตัวเมษาลงนอนหงายโดยที่...ยังคา..อยู่แล้วก็จัดการเร่งเครื่องของผมบ้าง โอยยย โครตเพลิน และเสียวสุดๆ เพราะเมษาพร้อมจะเสร็จอีกรอบไปพร้อมกับผม ใกล้จะถึงฝั่ง ผมกระซิบบอกข้างหูว่า ที่รักเสร็จพร้อมกันอีกครั้งนะคะ เมษาไนจังหวะนั้นไม่สามารถพูดอะไรได้แล้ว เพราะเธอเองก็เง่งสุดขีด จนผมปรี๊ดส์......ร้องโอ้ยเบาๆ เมษาก็เอาขากอดรัดผมแน่นแล้วบอกว่านู๋ได้อีกรอบแล้ว 525_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 10:50:51 AM 04 พฤศจิกายน 2016 »

ฝากไว้ด้วยนะครับ สำหรับน้องใหม่ น้องเมษา M modelling งานดีมากๆ ทนุถนอมน้องไว้ด้วย เพราะผมจะไปรีรันอีกหนแน่นอน
 34_key@2x
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #26 เมื่อ: 12:42:48 PM 04 พฤศจิกายน 2016 »

สุดยอดครับ ต้องตามไปลอกแน่นอนครับ
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 09:33:11 PM 05 พฤศจิกายน 2016 »

เมษาเหมือนกับรวมๆ เอาความสายของดาราหลายๆคนมาปนกัน มุมนี้คล้ายเ อ ส เ ธ อ ร์ มองจากมุมด้านหลังผ่านจมูกโด่งสวย คล้ายคิ ม เบ อร์ ลี่ มองอีกมุมก็เหมือนพิธีกรสาวยุค 9 0 อย่าง นา เดี ย....

สวยถูกใจพี่ KaoGui ทุกมุมเลยใช่ไม๊ อิอิ   516_key@2x
KaoGui
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 11:21:13 AM 07 พฤศจิกายน 2016 »

งดงามจริงๆครับ ควรค่าแก่การไปพบเจอมากๆเลยพี่วัฒน์ 160_key@2x
สุดยอดครับ ต้องตามไปลอกแน่นอนครับ
KaoGui
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 11:22:09 AM 07 พฤศจิกายน 2016 »

171_key@2x นี่ก็ลืมบอกไปอีกคน เหมือนเก้า ฮอร์โมน ด้วยนะ  177_key@2x 34_key@2x
เมษาเหมือนกับรวมๆ เอาความสายของดาราหลายๆคนมาปนกัน มุมนี้คล้ายเ อ ส เ ธ อ ร์ มองจากมุมด้านหลังผ่านจมูกโด่งสวย คล้ายคิ ม เบ อร์ ลี่ มองอีกมุมก็เหมือนพิธีกรสาวยุค 9 0 อย่าง นา เดี ย....

สวยถูกใจพี่ KaoGui ทุกมุมเลยใช่ไม๊ อิอิ   516_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)