Ads
 12:06:52 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นำเสนอสาวสวยหน้าหวานหุ่นทรมานอารมณ์ S181  (อ่าน 4121 ครั้ง) A A A A
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« เมื่อ: 11:10:25 AM 24 มกราคม 2017 »

ครั้งนี้ถือว่าโชคดีมากครับ
นั่งเล่นอยู่ที่ฟังกี้หลังจากเสร็จกิจประจำ
อยู่ๆก็มีสาวน้อยคนนี้เดินเข้ามา
 พีอาร์บอกน้องมาสมัครงาน
เสร็จโจรซิครับงานนี้ ใครจะพลาด
ขอเปิดรอบแรกก่อนเลย
 น้องน่ารักมากครับ ยิ้มเก่ง
อารมณ์ดี คุยสนุก แถมหน้าหวานอีก
 พาลงไปคุยต่อกันที่ห้อง
เกินบรรยายครับคนนี้ นมเป็นนม
ตูดเป็นตูด เนื้อแน่นนมเต่งตึง
 เป็นทรงสวยมาก แค่เห็นก็ขึ้นแล้ว
ไม่รอช้าครับ นัวตั้งแต่อาบน้ำ
จูงมือมาต่อที่เตียง น้องขอนวดหลังก่อน
 ตามใจหน่อย น้องใหม่เดี๋ยวตื่น อิอิ
จากนั้นพลิกกลับมาให้น้องบิ้วนิดหน่อย
เธอเริ่มเขิน เลยให้ดูแผนหลังแทน
เธอง่วนอยู่สักพัก คว้าแผนมาโหลด
อ้าวเข้าไปแล้ว ท่านี้ก็ดีเหมือนกัน
ปล่อยให้เธอโยกอยู่ซักพัก
 ได้เวลาของผมแล้ว ขยับไปที่ขอบเตียง
แบบนี้ถนัดกว่า เข้าเหลี่ยมผมเลยงานนี้
ใส่ไม่ยั้งครับ เล่นเอาเหงื่อตก หานใจแทบไม่ทัน
สุดท้าย ปิดเกมไปอย่างสวยงามกับ S181
 รอบแรกของเราสองคน สุดยอดจริงๆ
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:17:12 AM 24 มกราคม 2017 »

คนอะไรแน่นไปทั้งตัว นมแข็งเป็นลูก
จิมิถึงแม้จะดกครึ้มไปหน่อย
 แต่ด้วยหัวรบนำวิถีของผมแล้ว
เป้าแบบนี้ไม่เคยพลาด
 น้องยิ้มสวย ขี้เล่น น่ารัก
เอาใจเก่ง ลีลาดีครับ
 จับปามาฝากนิดหน่อย
ใครอยากเห็นมากกว่านี้
ต้องไปจำเอาเองแล้วนะครับ
ที่สำคัญ อย่าลืมเอามาแบ่งผมบ้างน้าา

offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:26:19 PM 24 มกราคม 2017 »

น้องยิ้มหวานดีครับ
พี่วัฒน์โชคดีได้เปิดรอบแรกก่อนเลย 45_key@2x
stock77
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:07:07 AM 26 มกราคม 2017 »

โชคดีครับได้กินรอบแรก 177_key@2x
chinjunn
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:00:27 AM 24 กุมภาพันธ์ 2017 »

Thanksssssss
sushike
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:25:07 PM 18 มีนาคม 2017 »

ขอบคุณครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)