Ads
 02:29:37 PM 28 พฤษภาคม 2022 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสวยหุ่นxx จัสมิน  (อ่าน 1641 ครั้ง) A A A A
princess spa กิ่งแก้ว14/1 โทร.091-8290600
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:50:26 AM 13 มีนาคม 2017 »

ขอบพระคุณสำหรับการบ้านจัสมินคร่า

ตอนนี้น้องอยู่ร้านแล้วนะคะ  สาวน้อย วัย 20 ต้นๆๆ ลุกเรียบร้อย แต่งาน sexx ตัวแม่ขาวดุจเป็นยองใย!!!!

[/b]

[/
พักหลังๆนี้ผมเลิกไปร้านเดิม มาสิงสถิตย์ที่ใหม่ที่ Princess Spa

ครั้งนี้เป็นรอบที่ 4 สำหรับร้านนี้ ไปจนรู้ทางหนีทีไล่ อิอิ รอบนี้คุยไลน์กะ PR ถามรายละเอียด ขอชม PR ที่นี่เลยว่าให้รายละเอียดเชิงลึก แบบตรงประเด็น คนไหนโม้คได้ สดเป่า คนไหนไม่จุ้บปาก ซึ่งผมว่าดีนะครับ สุดท้ายพีอาร์แนะนำน้องจัสมินบอกน่ารัก ขาวโอโม่ ผมก้อเลยจองไปเลย

ไปถึงร้าน 4 โมงกว่า ยังไม่วายขอดูตัวน้องๆที่เหลือ กะว่าจะมาเก็บให้ครบ น้องออกมาโชว์ตัวกัน 7 คน เล็งเป้าคราวหน้าคือ น้องนัทชา อิอิ น่ารักดี

ตัดกลับมาที่น้องจัสมินพร้อมขึ้นงาน ก้อเดินตามน้องไปห้องชั้นสาม อ้อ ลืมบอกว่าค่าคิมหลังส่วนลด คือ บอดี้ แตกไม่อั้น 1600 บาท ผมถือว่าราคาโอเลย แล้วน้องที่นี่ สามคนที่ผ่านมาทั้ง เมย์ กีต้าร์ ลูกอม ก้อไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง รีดผมไอคนละ 3 น้ำได้ทุกคน

น้องจัสมินคุยเก่ง บิ้วเก่ง ผิวขาว ไร้รอยสัก นานๆมาที ความตั้งใจในการทำงานเกินร้อย ตามใจ จะพลิกซ้ายๆขวาๆขึ้นๆลงๆ น้องตามใจไม่มีอิดออด อาบน้ำเสร็จขึ้นเขียง เสร็จด้วยมือน้องไปหนึ่งรอบ เบาๆ ไปล้างตัวน้องมานั่งนวดขาคุยเล่นเพลินๆชักพัก

น้องชวนรอบสอง รอบนี้ผมขอท่ายาก ส้มโอห่อกล้วย เนื่องจากน้องหน้าอกใหญ่ถุกใจ ไปอีกน้ำ

ไปล้างตัวมานินคุยเล่นสักพักชวนน้องต่อน้ำสาม คราวนี้เปิดออฟชั่นสเปย์ เพราะมันเสียวแท้ น้องขอใส่ถุงเพื่อความปลอดถภัยของสองฝ่าย ชึ่งผมได้หมดไม่มีปัญหา แต่รอบนี้เนื่องจากผมแก่แล้วเลยแข็งช้าแต่น้องมีความตั้งใจดี ฝีปากเยี่ยม นุ่มนวลมาก รวบรวมความกล้าขอน้องโม้คสดดู พร้อมเพิ่มสินนำ้ใจนิดหน่อย น้องก้อยินดี แต่ขออย่าเสร็จในปาก อิอิ ผมบอกรอบสามไม่มีน้ำแล้วมั้ง พอใกล้เสรจกระซิบน้องขอคาปากนะจ้ะ น้องมองตาโม้คต่อจนหยดสุดท้าย ฟินเลยครัช แต่น้องบอกดูเป็นคนๆไป ต่างกรรมต่างวาระ สำหรับผมถือว่าบุญพาวาสนาส่งได้คาปากสาวน่ารัก ตายไปก้อไม่เสียดาย

สุดท้ายนี้ขอเชิญเพื่อนๆไปอุดหนุนน้องร้านนี้ งานดี ราคาไม่แรง

Princess Spa กิ่งแก้ว

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=140860.0
[/b]
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)