Ads
 05:22:17 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้แรงดีครับ ขอจัดการแม่สาวใจกล้าต่อเลย น้องโปเย  (อ่าน 2564 ครั้ง) A A A A
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« เมื่อ: 11:46:27 AM 18 พฤษภาคม 2017 »

จากการบ้านที่หลายๆท่านนำเสนอมา
ถ้าผมไม่จัดการคงคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง
ถือว่าเป็นการพลาดครั้งยิ่งใหญ่แน่นอน
ผมว่าจะกลับบ้านเพราะขึ้นงานเสร็จแล้ว
น้องออกมาสวัสดี เลยยืนคุยด้วยแป๊บนึง
บอกน้องขอกอดทีนะ หอมอีกหน่อย
แข็งซะงั้นผม เลยชวนกันขึ้นงานต่อ
ระหว่างจ่ายเงิน ก็ซอกคอไปด้วย
พีอาร์คงรับไม่ได้ บอกพี่ไปจัดการก่อนเลย
แล้วค่อยขึ้นมาเคลีย อิอิ คงกลัวจัดหน้าเคาเตอร์
ว่าแล้วก็จูงมือกันไปที่ห้อง ต่างคนต่างสอาด
จัดเลยครับจะได้ไม่เสียเวลา
วันนี้ขอเริ่มจากล่างขึ้นบนบ้าง สวนกระแส
น้องจิมิหอมมาก นี้ขนาดไม่ได้อาบน้ำ
งานนี้เสื้อผ้าไม่ใช่อุปสรรค์ครับ
ถอดหรือไม่ ไม่ใช่เรื่องสำคัญอีกแล้ว
ฝังตัวอยู่ตรงจิมิอยู่พักใหญ่ ไม่เยี่ยมนมบ้าง
เดี๋ยวนมจะน้อยใจ 555น้องนมสวยน่าดูดมาก
จากนั้นไม่รอช้าครับ ได้เวลาฝังเข็มแระ
กดไม่ยั้งงานนี้ ถึงจะเป็นรอบสองของผม
แต่ก็ไม่ยอมแพ้ง่ายๆ เหงือตกซิครับ
ไม่ไหวแล้ว ยอมแตกพ่ายไม่งั้นตายแน่
สุดมันส์ สุดฟินครับ น้องโปเย ไม่ควรพลาดนะ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)