Ads
 03:32:49 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็ได้เจอ นิชชิน ฟังกี้สปา ขนมปังกรอบที่ต้องไม่พลาด  (อ่าน 3179 ครั้ง) A A A A
Anpan
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 04:02:15 PM 06 มิถุนายน 2017 »

หลังจากหมายมั่นปั้นมือ อยากเจอน้องนิชชินให้ได้ หลังจากที่พลาดมาหลายครั้ง ในที่สุดฟ้าก็เปิดโอกาสให้เราได้เจอกันจนได้ รีบจอง PR ทันที แล้วรีบไปเคลียร์งาน จากนัั้นซิ่งรถไปที่ร้านเลย

น้องยืนรอเตรียมน้ำให้แล้วเรียบร้อย น้องรวบผม อยู่ในชุดแซก น่ารัก จากนั้นน้องพาเข้าห้องนวด ได้ห้องใหม่ แอร์เย็นเจี๊ยบเลย ตัดมาน้องพามาอาบน้ำ ขัดบน ขัดล่างอย่างดีจนน้องชายเริ่มพองตัว ผมก็บอกว่าเราไปที่เตียงดีกว่าครับ

ขึ้นเตียงมาน้องมานวดตัวให้ก่อน นวดหลังนวดขาไปซักพัก น้องก็เริ่มมานัว ตั้งแต่หู บิ้วไปเรื่อยๆ จนถึงน้องชายตัวเล็กๆ บิ้วจนน้องชายตัวอ้วนขึ้นเต็มปากน้อง

จากนั้นผมเลยจัดท่า 69 กับน้องอย่างต่อเนื่อง น้ำน้องมา น้ำผมก็ใกล้จะมาเมื่อเจอกับลีลาการร้องเพลงของเธอ จนผมต้องบอกน้องว่าพอแล้ว เราเปลี่ยนมารวมร่างกันดีกว่า จากนั้นเราก็ผลัดกันร้องเพลงไปในหลายท่าเต้น โดยเฉพาะท่า doggy นี่ถูกใจผมมาก จนในที่สุดน้องชายผมก็ทนไม่ไหวพ่ายแพ้โดนน็อคจนน้ำลายแตกออกมาเต็มไปหมด

ชอบน้องตอนปล่อยผมมากกว่าตอนรวบผม น่ารักมากๆ ใครชอบน้องน่ารัก บริการดี จัดให้เต็มที่ จองน้องนิชชิน ฟังกี้ ได้เลยครับ
แท็ก: ฟังกี้สปา นิชชิน 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)