Ads
 05:26:11 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรี๊ด!!! สายCปี3 เด็กน้อยพึ่ง20 ขาวหมวย vs วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดี+25สาวสวย!!!  (อ่าน 3108 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:57:15 AM 22 มิถุนายน 2017 »

172_key@2x น้องแพรพลอย  :013:  
กรี๊ด!!! สายCปี3 เด็กน้อยพึ่ง20 ขาวหมวย!!! โอโม่ใสวิ้งๆๆ!!!!!!! อวบอั๋นน่าจีบ น่ารักจุงเบย!!!! พกพาความมั่นใจ จุดติดง่าย ไม่อิดออดฟิตเปรี๊ยะพร้อมสะบัดลาย!!!! โปรไฟล์พริตตี้เอ็มซี และเดินแบบมหาลัยมาแล้ว!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
 น้องแพรพลอย lovelyspaสืบเนื่องจากจะไปหาน้องหยกทิพย์รอบที่ 3  แต่น้องไม่เข้า  พี่นัท เชียร์คนสวย เลยแนะนะ น้องแพรพลอย สาววัย 19-20 วัยกำลังมันแค่น้องแพรพลอยปรากฏตัวออกมาก็แทบจะลืมน้องๆคนอื่น น้องแพรพลอยน่ารักมาก สูงประมาณ 155 อวบนิดๆตามประสาวัยกำลังกินกำลังนอนน้ำอกน้ำใจเต็มไม้เต็มมือ สายนมน่าจะชอบครับ ของแท้ ชมพูทีเดียว น้องพูดเพราะมากครับมีหางเสียงทุกคำ จะถามตลอดว่าทำแบบนี้พี่ชอบไหมคะ พี่ชอบแบบไหน ยังไงงานออกแนวใส่ๆคุณหนูๆ น่ารักเพลินตาเพลินใจถึงเวลาให้คะแนนตามทำเนียมครับหน้าตา 9/10งาน 9/10^^-.,-”    
nan99

น้องแพรพลอย บ้าน lovelyspa น่ารักสาย C  หลังจากที่ไปมาเกือบ 2อาทิตย์ พึงมีเวลา รีวิวส่งการบ้าน เลยค้างส่งเกือบเดือน 555+ไปตามหาน้องแพร์พลอย น้อจะออกแนวใสๆ น่ารักๆคุยกับน้องยังเรียนมหาลัยอยู่เลย ปี 3 เด็กเด็ดสุดของร้านน้องอัธยาศัยดี ไม่ถือตัวน้องใสปิ๊งๆ เนื้อตัวแน่นมาก จูงมือขึ้นห้อง เข้าไปถึงก็อาบน้ำ น้องจะอาบน้ำให้เลยทันที ด้วยความกระเ*ไม่อนุญาต#06*้ยนกระหือรือ อดอยากมานานจึงขอน้องเสร็จรอบแรกในห้องน้ำก่อน น้องน่ารัก ตามใจทุกอย่าง พูดสั้นๆ ว่า "ค่ะพี่" จากนั้นน้องถอดบนออก แม่เจ้า เห้นตัวเล็กๆ แต่นมพอตัวเลยใหญ่พอดีมือ 33 ได้ แน่นๆเลยครับ จากนั้นน้องเริ่มละเลง สาวมือเล่นน้องชายเรา และเข้ามาเลียหัวนมเราไปด้วย ไม่นานจากนั้น จึ่งปล่อยออกก่อนรอบแรก เกือบโดนกระโปรงน้อง น้องต้องเอี้ยวตัวหลบแทบไม่ทัน 555+  หลังอาบน้ำเสร็จ ก็ตัดกลับมาที่เตียง ผมชอบนวด จึงให้น้องมานวดให้ก่อน น้องนวดดีมากๆและก็คุยกัน สอบถามความเป็นมา ได้ความว่า กำลังอยู่ปี 3 กำลังหาค่าเทอมเรียนคุยไปซักพัก ได้ฤกษ์ความหื่นอีกครั้ง น้องชายชูชัน น้องไม่รอช้า ลงมานั่งปลายขา ใส่น้ำมัน บรรเลงเพลงมือแห่งความเสียวอีกครั้ง มีเสียงร้องครางช่วยเป็นระยะจับบิ๊บนม และดูดนมน้องไปด้วย น้องบอกชอบให้ดูดแรงๆ ก็จัด ดูดบีบแรงๆ เลย มันส์ดีครับจังหวะเดียวกันก็เอา นิ้วสอดเข้าไปที่ ถ้ำของน้องเค้า น้ำแยอะมากเลยครับและให้น้องปั้นตรงหัวๆของเรา เสียวมากๆ ไม่นานก็ทนไม่ไหว เสร็จรอบสอง แนะนำ น้องงานหนัก งานดี ตามใจสุด ครับสบายตัว กลับบ้านหลับสบายเลยคืนนั้น  ^^-.,-”    
Wut-iPhone

วันนี้เลิกงาน 5 โมงเลยมาแวะมาที่นี้ พอเข้าไป พีอาร์ อยู่ด้านใน น้องๆเลยบอกพีอาร์ จากนั้นน้องๆก้ออกมา มีแพรพลอยทักก่อนเลย แล้วจากนั้นน้องๆแต่ละคนก้แนะนำตัวเอง พอครับ ก้มาคิดก่อนจนสุดท้ายเลือกแพรพลอยอีกครั้ง จัดการค่าสินสอดน้อง น้องก้พาขึ้นห้อง ก้คยกันจนขึ้นห้อง น้องก้คุยกันก่อน จากนั้นน้องก้มาถอดเสื้อผ้าให้ แล้วน้องก้ถอดเสื้อผ้า ยังขาวอวบเหมือนเดิม ไฟหน้าใหญ่เหมือนเดิม ก้จัดการอาบน้ำ หลังจากนั้นก้มาที่เตียง น้องก้บอกพี่นอนเลย เดียวน้องจัดให้น้องก้เริ่มนวด จากขา ค่อยขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงคอ ทำให้สยิวมาก จากนั้นน้องก้บอกพี่สลับบ้าง ก้จัดการนวดให้น่อง บ้างสลับกัน ทำกันอยู่สักพัก แค่ 50 นาทีได้ จนต้องพ่ายแพ้น้องไป แล้วก้นอนคุยกันจนหมดเวลา จากนั้นก้ไปอาบน้ำ แล้วก้แยกกัน ให้คะแนนการเจอครั้ง2. 8 คะแนนจาก10. ^^-.,-”    
tutortorini  

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:57:53 AM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องกระเต็น♥
เปิดตัวสายC ดีกรีแดนเซอร์สาวน้อยเท้าไฟ!!!! วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดีเพรียวบางร่างเล็ก ยิ้มง่ายอัทยาศัยดี อดีตพนง.ร้านอาหารJapชื่อดัง ฟิลเด็กไหลยาวๆ ง่ายตามใจได้ตัลหลอด!!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”ไปที่ร้านแบบงงๆ เพราะประชุมเสร็จ ไปแบบไม่มีเป้าหมาย ไปนั่ง เลือกเลย คุณแหม่ม ก็ใจดี เรียกน้องๆ มายืนเข้าแถมหน้ากระดานเลยทีเดียว ... งานเข้าหล่ะสิ ผมเขิล...  เล็งไว้แล้ว ... เป้าแรก มีจอง เป้าสอง จองอีก ....   งั้น คุณแหม่มเลือกมา ... กระเต็นกับ ชิลลิ่ง ... งั้นลองน้องกระเต็นก่อน ค่าครอสน่าสนใจ ฟิลเด็กๆ น่าลองครับ ตัดมาที่ห้อง ชวนอาบน้ำกันเลยทีเดียว แบบว่า ป่ะ... ไม่ต้องรออะไรกันแล้ว ... น้องอาบน้ำดีมากๆ ครับ ผมนั่งบนเก้าอี้ สบายไป    ไฟหน้าพอมี พิวพรรณจัดว่าใช้ได้ครับ งานเด็กๆ ฟิลเด็กจริงๆ ครับ  งานนวดน้องบอกไมค่อยถนัด หันหน้ามาเลยแล้วกันครับ บีบเจล จัดการน้องชายผมเลย ...   ไม่ต้องถามสุขภาพกันเลย แป๊บเดียว   เสร็จ ... งานนี้มาเร็วเคลมเร็วนะครับ 555 เด็กมันเก่งครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปแบบงงๆ เลยเสร็จแบบ งง แต่ก็ฟินดีนะครับ งานนี้ ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ เฮฮา เป็นกันเอง และดูแลกันดีมากๆ ครับ แถมน่ารักอีกด้วยนะ   ที่ขาดไม่ได้จริงๆ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับบส่วนลดการบ้านนะครับ ทำให้ผมเองได้ไปฟินบ่อยๆ  -.,-”   
Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:58:32 AM 22 มิถุนายน 2017 »

center] ♥น้องซีซ่า♥
พริตตี้สวยๆใสๆ สายCวัยรุ่นหุ่นนางแบบ กับส่วนสูงเกือบ170 และสัดส่วน 36-26-34 เอ็กซ็เซ็กซี่ดูน่ากลืนกินตั้งแต่หัวจรดเท้า!!!!!

size=13pt]พบกันเช่นเคยนะครับ กับครั้งที่เท่าไร่แล้วไม่รู้ที่บ้าน Lovely spaดูในหน้าไทม์ไลน์ของร้านน้องซีซ่าน่าสนใจ ไฟหน้าชุดใหญ่ ดีกรีนางแบบสะด้วย หุ่นนี่เต็มสิบครับน้องบิ้วงานบนเตียงดี (มีอมให้ด้วย)นมนี่แน่นๆระดับห้าดาว ดูดได้คลึงดีเอวเด้งๆรับเป็นจังหวะ จุดไฟติดงานไหลลื่น สั่งได้ ให้ทำตรงไหนน้องไม่มีบ่น   หน้าคมๆ สเปคผมเลยครับอารมณ์ฟิลแฟน ผิวขาวเนียน ติดใจมากครั้งหน้าต้องเบิ้ลแน่นอน^^-.,-”   
ryankitzz   

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:59:11 AM 22 มิถุนายน 2017 »

น้องแอลซ่าผ่านเวทีเข้ารอบ มิส-แ-ม็-ก-ซิ-ม รอบ20คนสุดท้าย ไม่นานมานี้ ประกบดาราดังหลายคน!!!!!!!!!!!  เปิดตัวมา....สุดสวย เป๊ะ มันส์ ครบเครื่อง เกินคุ้ม!!!!! จะนุ่มนวลจะไฟเตอร์บู๊มันส์จัดให้หมด!!! สัดส่วน-34-25-35 โปรไฟล์หรู เรียนดีมอดังว่าที่สถาปนิกสาว!!!!

แอลซ่า ถึงกับต้องมาซ้ำรอบ 2 รอจังหวะอยู่หลายวัน พอว่างก็จองรอบหัวค่ำ ขอแบบจบๆกันไปจะได้ไม่ค้างคาใจ วันนี้น้องใส่ชุดศาสะด้วย อารมณ์มาเต็มๆแบบไม่ต้องบิ้ว หลังจากติดใจมาจากครั้งแรก กับอดีตสาวมิสแมกซิม ไฟหน้าสะบึม หุ่นกำลังดี อุ้มกำลังมัน ไซร้คอจูบไปทั้งตัวด้วยความคิดถึง สักพักน้องก้เริ่มใช้ปากดูดและอมอมและดูด ถ้าจังหวะนั้นไม่มีถุงก็คงแตกคาปากไปแล้ว ต่อมาก็ขอเริ่มรุกบ้างกระแทกเข้าไป น้องบอกว่าเสียว หนักได้อีกนะพี่ พี่อยากเอาน้องนานๆ ยอุ้มแตง ท่าด้อกกี้ใส่ให้หมด จนเราสองคนลงมานอนกอดกัน   มีรอบ3แน่นอนคับ^^,-”   
ryankitzz

หยุดสงกรานต์มาหลายวัน พอมาเริ่มทำงาน ร่างกายยังเมื่อยๆล้าๆ  แบบนี้ต้องถอนด้วย...เปิดไทม์ไลน์ที่ร้านlovelyspa เจอหน้าน้องแอลซ่า เลยครับ น้องคนนี้นานๆเข้ามาที เวลาไม่ค่อยตรงกันครับ จองน้อเลยครับ น้องว่างรอบ 13.30น. จัดตามนั้นเลยครับเจอหน้าน้อง น่ารักน่าค้นหามากครับ เดินเข้าห้อง ล็อคห้องปุ๊บน้องอ้อนเก่งมาก ให้ปลดกระดุมเสื้อให้หน่อยโอว แววทอนมาเลยครับ เหมือนหนังอีโรติคเลยครับ ค่อยๆบรรจงปลดไป จู่โจมน้องไป เริ่มจากตรวจซอกคอก่อน หอมๆ แบบนี้ก็จัดเลยครับ อ้าวน้องโนบราด้วย น้องถอดเองเลย นัวเนียกันพอพิธี ค่อยๆถอดชั้นใน กระโปรงรัดแน่น สั้นๆ โอวเซ็กซี่มากๆ เดี๋ยวจะไม่ไหว ขอน้องอาบน้ำกันดีกว่า น้องอาบน้ำสะอาดเรียบร้อยดีครับ อยากจัดที่เตียงมากกว่าเลยพากันไปที่เตียงกัน ไม่ต้องนอนครับนั่งบนเตียง นัวเนียกันเลย ฟิวอารมณ์น้องมาเต็มมากๆครับ ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ วันนี้งานไหลลื่นต่อเนื่องดีมากๆครับสุดท้ายจบสกอ 1-1 ทอนกระจายเลยครับน้องแอลซ่า lovelyspa เป็นน้องอีกคนที่น่า....ครับ^^,-”   
toon001

Line จาก PR แหม่มคนสวย บอกว่า "วันนี้น้องเยอะ มาสิค่ะ" ความหื่น ไม่เกรงใจเงินในกระเป๋า ออกเดินทางอีกแล้ว คราวนี่ไปแบบไม่จอง น้องเยอะ ไปยืนเลือกเอาเลย ไปถึง น้องเยอะจริงๆ ด้วย   เอาไงๆ คิดๆ เลือกงานบู๊ๆ ลุย เอาว่า เอลซ่า การบ้านว่าบู๊มากๆ PR ก็ยืนยันว่าบู๊ๆ จ่ายคาสินสอดแล้ว ลองขึ้นงานดู ซักครั้ง จะบู๊ขนาดไหน รอน้องแป๊บนึง ก็มารับ   มาที่ห้องทักทายถามไถ่กันตามปรกติ น้องน่ารัก คุยเก่ง ออกแนว แมนๆ ลุยๆ ชวนน้องอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว !!! ไฟหน้าขนาดใช้ได้เลย ขาวเนียน อวบๆ นิดๆ และนิ่มมากๆ ขอมันจำก่อน 1 ปี๊น ...   งานอาบน้ำก็มาตรฐานทั่วๆ ไป ยังไม่มีเสียวอะไรมากมาย ... งานนวด อื่ม ... กระตุ้นดีครับ ไม่ใช่แนวแบบ คลายเมื่อย แต่ออกแนว ชวนเมื่อย ...   ให้น้องบุกก่อน แล้วเราค่อยๆ ตาม แต่กระผมเอง เจอเจลชะโลมทีไร จะแพ้แตกซ่ะเดี๋ยวนั้นให้ได้ ... พลิกมาชิมนมบ้าง ... อืม ..งานดีตามใจดีครับ จบน้องพลิกซ้าย พลิกขวา สุดท้าย แพ้ราบคาบ เจอรีดซ่ะหมดหลอกเลย ...   ฟินกันไปครับขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปคราวนี้ น้องใหม่ๆ มาเยอะเลย แต่จองไม่ทันพี่ๆ ไว้คราวหน้าคงได้จองทันบ้าง ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ แนะนำมาให้แต่ละนาง ตามต้องการเลย และที่ขาดไม่ได้ ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ,-”   
Micro_t 

แอลซ่า...ซ่าและแซ่บสมชื่อ@Lovely spa สาวน้อยหน้าตาคม หุ่นดี ไฟหน้าธรรมชาติ ออกมาโชว์ตัวก็ถามว่าพี่เอาจบไหม ออกตัวแรงซะขนาดนี้ ไม่จบยังไงไหว จุดไฟติดกันตั้งแต่อาบน้ำ พี่ค่ะเรามาจัดตรงนี้เลยมะ   ผมบอกเราไปจัดกันที่เตียงก้ได้ กับลีลาดูดดื่มของน้องแอลซ่าเกือบจะทำให้ผมเสร้จคาปาก หลังจากนั้นเราจัดที่ท่าเบสิค ไฟหน้าน้องแอลบอกเลยว่าหอมหวาน ดูเหมือนว่า ตามฟิลมันพาไป ผลัดกันรุกรับหลายกระบวนท่าจนน้ำเริ่มท่วมถ้ำน้องแอลซ่าแล้วผมก็ไม่รีรอที่จะรีดน้ำเข้าถ้ำน้องตามติดๆกัน  รวมๆแล้วผมให้10/10 ไปเลยครับ,-”   
ryankitzz

การบ้านฉบับนี้ผมขอนำเสนอ น้องแอลซ่า Lovely spa  น้องเป็นคนที่สมาชิกห้ามพลาดเลยครับ เธอมีดีกรีที่ไม่ธรรมดา เป็นแบบว่า นางแบบเข้ารอบ 20 คนสุดท้ายของ FHM  ผิวเนียน ความขาวไม่ถึงขนาดโอโม่  ผมติดตามน้องมาไม่นานครับ เคยเกือบจะได้เจอน้องครั้งนึงเเต่เวลาน้องกับผมไม่ตรงกัน ก็เลยพลาดไป    ผมได้เช็คไลน์กับ PR  รู้สึกจะประมาณกลางเดือนที่แล้วนี้เองครับ เป็นโอกาสดครับที่น้องอยู่ได้ถึงช่วงหัวค่ำ ผมก็เจยจองน้องในเวลา 18.00 น. เมื่อมาถึงที่ร้านได้มาเจอน้อง น้องโอเคเลยครับ เห็นแว๊ปแรกก็โอเคเลย ทอนกระจายแน่ๆวันนี้  ก่อนอื่นอธิบายก่อนครับ น้องหน้าตาน่ารักสุดเลยครับ  ผิวขาวในระดับนึงเลย ผมยาวออกสีน้ำตาลทอง  ดูช่วงตัวแล้วเซ็กซี่แบบพอดีเลย ไม่ได้สูงมากครับ เป็นนางเเบบชั้นยอดเลย   สะโพกบั้นท้ายดูเพรียวงอนเป็นสง่า ภูเขาสองลูกดูดีครับ  ไม่ได้ใหญ่มากเเต่ก็ดูโอเคเลย  แค่เห็นน้องชายผมก็ตั้งโด่แล้ว  ผมเดินตามน้องขึ้นมาที่ห้อง พอถึงห้องผมเริ่มพูดคุยทักทายกับน้อง น้องเป็นคนคุยดีครับ เฟรนลี่แบบสุดๆ มีเสียงที่มีเสน่ห์เฉพาะตัว  อ่อนน้อมถ่อมตน  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้าออก น้องเนื้อตัวเนียนมากๆ แต่อยู่ในเกณฑ์ที่กำลังดีจริงๆ ไฟหน้าของน้องเป็นของแท้แม่ให้มาแน่นอน  จับแล้วเต็มไม้เต็มมือ ก้นสะโพกเธอดูสวย จับแล้วนุ่มและแน่นดีจริงๆ จิมิ๊อูมเด่นเป็นสง่า  ปลูกหญ้าได้เต็มเนื้อที่ดี  แต่ก็ดูมีเสน่ห์ไม่ดูรกตา มือน้องค่อยๆถูไปทุกๆส่วน จนน้องชายต้องแข็งโด่ ใจผมก็ตื่นเต้นครับ พยายามชวนน้องคุยไปเรื่อยๆเพราะกลัวจะร่มปากอ่าวซ่ะตั้งแต่ตอนแรก เพราะมือผมเองก็ทั้งลูบ ทั้งคลำ ทั้งบีบน้องไปทุกส่วน พาให้ขนลุกซ่าไปทั้งตัว น้องมีลีลาการอาบน้ำที่ดี ไม่ได้หวือหวามาก น้องจัดแบบเสียวเป็นระยะๆ แต่ได้มาตรฐานที่ดีครับ  มา ถึงที่เตียงน้องถามว่า นวดก่อนดีไหมคะ ผมก็เลยบอกไปว่า จัดเต็มเลยน้อง นวดข้างหน้าเลยดีกว่า ไม่ทันขาดคำครับ  น้องบิ๊วเลยทันที น้องเนื้อตัวหอมกรุ่นมากๆ กลิ่นกายของน้องพาให้ผมเหมือนกำลังตกอยู่ในพวังค์อะไรประมาณนั้น  น้องใช้ลิ้นที่ดูซาบซ่านและเร่าร้อนทำงานอย่างต่อเนื่อง ไล่มาตั้งแต่หน้าผาก กกหู แก้มทั้งสองข้าง ซอกคอ หน้าอกของผม ไล่มาจน.....ถึงตรงนั้น  สุดจะพรรณนา อยากชมว่า น้องใช้ลิ้นได้เก่งพอสมควรครับ มือน้องเองก็ซุกขนใช้ได้ เริ่มถูไข่สไลน์หนอนตามสเต็ป ทั้งคลึง ทั้งหมุนซ้าย-ขวา ทั้งชักขึ้นชักลง ไม่นานนัก ไฟหน้าของน้องก็เริ่มทำงานอีก บีบสองเต้าอันงดงามถูไปถูมากับน้องชายของผม จนผมต้องคลางออกมาแบบเสียงหลง งานของน้องเป็นสไตล์ที่เริ่มจะบู๊ครับ เพียงแต่เป็นไปอย่างเนิบๆค่อยเป็นค่อยไป เริ่งบ้างอะไรบ้างให้ได้ลุ้น แต่ก็ได้เสียวเเฝงไปด้วยความเสียวซ่านเหมือนกัน  ผมเองก็ตั้งรับซักพัก ก็คงถึงเวลาที่ต้องตอบโต้เอาคืนบ้าง บีบไฟหน้าทั้งสองเต้าน้องอย่างเมามัน ทั้งดูด ทั้งเลีย จนแทบจะกลืนกิน  สลับกับหอมแก้มน้องทั้งสองข้าง ขอบอกว่าช๊อตนี้ฟินๆๆๆมากๆ ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้กันอย่างเต็มใจ  ทั้งมือนึงที่สาวไปมาชักไปมาอย่างไม่หยุดยั๊ง อีกมือนึงทั้งดูด ทั้งเค้นสองเต้าน้องอย่างเมามัน  นัวกันไปนัวกันมาซักพัก ผมไม่อาจจะต้านทางความเสียวซ่านที่น้องบรรเลงให้ผมได้เรียกว่า ผมกระตุกและพุ่งใส่หน้าอกน้องเลอะเต็มตัวไปหมด  ส่วนน้องเม็ดฝนที่ตกลงมาอย่างต่อเนื่อง  ตอนนี้ก็ท่วมป่าไปหมดแล้ว ราวกับน้ำป่าไหลหลากเลย  เรียกว่าเจ๊ากันไป 555 จากนั้นล้างตัวกันทั้งคู่ จิบน้ำเก๊กฮวยเอาแรง นอนคุยกันซักพัก  แรงเริ่มมารวมกับเวลายังพอมี  คราวนี้ผมขอน้องชงเองเลยครับ ขอจัดเต็มกันอีกรอบ ให้น้องนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วหลังเเละก้นงามๆของน้อง จากนั้นใช้น้องชายถูไปทั่วๆตัวน้อง พาให้น้องครางออกมาเป็นระยะ จนได้เวลาที่สมควร จับน้องชายถูที่ร่องก้นน้อง ซอยเเบบถี่ยิบ ไม่นานก็พุ่งจนได้ เลอะเต็มก้นน้องไปหมด หยิบทิชชู่เช็ดทำความสะอาดให้น้อง หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำอีกครั้ง เป็นอันว่าเสร็จสมอารมณ์ความต้องการไปตามระเบียบ  สมแล้วที่เป็นนางแบบระดับ FHM   GF ทะลุล้าน ทอนกันแบบกระจาย  ซักวันผมคงได้กลับมาพบน้อง แอลซ่า คนนี้อีกครั้ง คนที่ทำให้สุขทั้งกายและใจไม่รู้ลืม ฝากน้องแอลซ่าคนนี้ด้วยนะครับ เเต่สมาชิกต้องมาช่วงกลางวันนะครับ ใครที่มีเวลาอย่าลืมมาเจอน้องนะครับ   รับรองว่าเมื่อได้สัมผัสกับน้องเเล้ว มันจะเกินคุ้มเเน่นอน.,-”   
นายสตีฟ

"ห่างจากเที่ยวหนก่อนได้แค่ สองวัน วันนี้ดูไลน์บอกว่าน้องแอลซ่า  เข้างานด้วย ไม่รอช้า รีบไปรอบแรกทันที คุณแหม่ม พีอาร์  เรียกน้องมา โห ลูกครึ่งด้วย น้องบอกว่า เป็นลูกครึ่ง ไทย อังกฤษ หน้าตาใช้ได้เลยครับ หุ่นจะอวบๆเล็กๆ ไม่ใช่ทางผมเท่าไหร่ เนื่องจากอยากลองไฟล์ทเตอร์ดูบ้าง  เลยเลือกทันที ขึ้นถึงห้องปุ๊บ น้องบอกพี่อาบน้ำกัยเลยนะ เข้าห้องน้ำเท่านั้นแหละ น้องเริ่มทันที นัวเลย บ้วงเลย ผมนะครับที่โดน หลังจากนั้น น้องก้อร้องเพลงให้อีก โอ้โห ไฟล์ทเตอร์ตัวจริงแฮะ แล้วน้องก้อนัวๆ มันส์มาก น้องบอก มาต่อข้างนอกเหอะพี่ เช็ดตัวปั๊บ น้องไม่รอผมเลย เริ่มทันที ข้ามสเตปทุกอย่างเลย นัวกันได้ซักพัก บอก พี่ขอมั่ง น้องว่า อย่าเพิ่งพี่หนูกำลังได้อารมณ์ ขอหนูนะ เฮ้ยมีงี้ด้วย ผมไม่ได้ทำไรเลย น้องทำอย่างเดียว ได้แต่หยักหน้ายอมรับไป นี่คอร์สอะไรเนี่ย ทาสชาย นายหญิงเหรอ ไม่นานนัก ผมจอดสนิท โดนน้องกระทำฝ่ายเดียว เฮ้อ คราวหน้าผมจะเอาคืนมั่งแล้ว อาฆาตไว้ก่อนน้องแอลซ่า .,-”   
chinkhai 

“น้องแอลซ่าตัวไม่สูงมาก กำลังน่าอุ้ม ระหว่างเดินตามก็ชวนกันคุยไปเรื่อยถึงห้องน้องบอกหนาวจัง พึ่งเปียกฝนมา ไม่รีรอน้องถอดเสื้อผ้าออก หุ่นน้องผมชอบนะ อารมณ์นักศึกษาตัวเล็กๆเอวคอด หน้าอกหน้าใจก็กำลังพอดีปากพอดีคำ ฟินนนน้องชวนนวดก่อนเลย บอกจะได้อาบน้ำทีเดียว น้องก็ตั้งใจนวดไปเรื่อยๆ ทั้งด้านหลัง แล้วก็พลิกมาด้านหน้า จนเริ่มบรรเลงละ น้องจะการชะโลมเจลทั่วน้องชายผม จากกันก็สาวรัวๆเลย ผมเปลี่ยนแผนขอรุกน้องบ้าง น้องแอลซ่าก็ตามใจครับ ผิวน้องนี่เนียนนนนและนุ่มมาก มีกลิ่นหอมอ่อนๆ น้องยอมให้ผมรุกไล้ไซร้ซอกคอ จนพอใจ มือผมหรอ...หึๆ ไม่อยู่นิ่งหรอกครับ ไปตามอำเภอใจ นัวเนียน้องทุกซอกมุมจนน้องก็คงเคลิ้มบ้างแหละ สุดท้ายแล้วผมดึงน้องมากอด ไม่ไหวจริงๆ เลยต้องยอมแพ้ไปเสร็จภาระกิจน้องก็ลุกไปเข้าห้องตาม ผมเดินตามเข้าไป อารมณ์แบบคล้ายชีวิตวัยนักศึกษาที่พึ่งเสร็จกิจกัน ต่างก็แยกย้าย ฮ่าๆ ^^สรุปนะครับหน้าตา 7หน้าอกหน้าใจ 8ความเนียนนุ่ม 8นวด 7.,-”   
mrdude

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:59:52 AM 22 มิถุนายน 2017 »

น้องซาติน
HOT!!! สวยใสสไตล์คุนนู๋ลุคไฮโซเดินพารากอน!!! ขาวเนียนผิวพรรณดี!!!  น่ารักมากกก พึ่งได้บัณฑิตการท่องเที่ยว ออนทัวร์มาอดีตสาวเลาจน์ชั่วคราวชื่อดังกลางกรุงค่าตัวแพงระยับ มาเจอนี่คุ้มสุดๆเลย!!!

size=16pt]  ได้อ่านการบ้านน้องมาเยอะ เลยอยากลองซักทีสำหรับน้องซาติน เช็คปรากฏว่าน้องเข้าเลยจองทันที  อิอิ โดนแน่งานนี้ไปเจอกันที่ร้าน น้องน่ารักดี หุ่นอวบมีน้ำมีนวล หน้าสวยสอบถามมารู้ว่าเป็นสาวเหนือด้วย แต่ที่สนใจยิ่งกว่าคืองานน้องเห็นว่าบู๊.. เด๋วคงได้รู้กันพากันไปอาบน้ำ น้องคุยเป็นกันเองดีมากกก ยิ้มแย้มแจ่มใส อาบน้ำก็ปกติ อาบเสร็จก็พากันเข้าห้อง น้องถามว่านวดไหม ผมบอกไม่นวดดีกว่าไม่เมื่อย อิอิเริ่มมาน้องก็บิ้วให้ ซักพักร้องเพลงให้ฟังเลย โอ้ว บู้จริงๆ ปล่อยให้ร้องเพลงซะเพลินเลย น้องบอกว่าพี่ทำหนูมั่งสิ โอ้ได้..อิอิเลยจัดการสำรวจซะ หน้าอกแน่นเต็มมือดีจิง แล้วน้องก็บอกพี่ใช้มือให้หนูหน่อย โหไฟติดแล้วๆๆ เลยใช้นิ้วกับน้องหนูซะ น้องซาตินมีอารมณ์ร่วมดีมากกก บอกเลยว่ายังไม่เคยเจอใครมีอารมณ์เท่านี้มาก่อนเลย ยังกะอดอยากมาจากไหน   ทำไปน้องซาตินบอกพี่หนูเสียวๆๆ อารมณ์น้องมาเต็มจริงๆสุดยอดมาก ตอนแรกว่าจะ body อย่างเดียว เจออย่างนี้ไม่จบไม่ได้แล้ว ทำไปซักพักน้องบอก xxxมากเลยพี่ ไม่ไหวแล้วพี่มาเลยเถอะ  เราก็ ok จัดการสวมร่างซะ แล้วใส่ไม่ยั้ง น้องก็นอนครางดังเชียว พักใหญ่เปลี่ยนบ้าง จับน้องอย่บน น้องซาตินก็ควบซะพักใหญ่จนเร่งเต็มที่สุดๆ แล้วน้องบอกว่าเสร็จแล้ว เราก็เลยจัดการต่ออีกพักนึง ไม่ไหวแล้วเสร็จตามไปน้องซาตินงานบู๊สมชื่อเลย เป็นกันเอง มีอารมณ์ดีมาก แนะนำครับ ขอบคุณ lovely spa ครับ^^-.,-”   
NasGusto 

size=16pt]  หลังจากไม่ได้ไปใช้บริการน้องๆ ที่ร้านนี้มานาน ก็ว่างและได้กลับไปซะทีครับ ไปถึงประมาณเที่ยงกว่าๆ PR ก็ออกมาต้อนรับตามธรรมเนียม ชวนคุยกันไปเลือกน้องกันไป มีน้องอยู่ 3 คน แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะเลือกดีมั้ย ถาม PR อีกนิดว่าเดี๋ยวน่าจะมีน้องมาเพิ่มรึป่าว ได้ความว่าอาจจะมมีมาเพิ่มอีกซัก 2 คน ชื่ออะไรก็จำไม่ได้ (กำลังใช้ความคิดเลือกน้องอยู่น่ะครับ เลยจำไม่ได้) สุดท้ายตัดสินใจว่ารอดูก่อนดีกว่า เพราะไม่รีบร้อนวันนี้ว่างยาววๆแล้วการเลือกที่จะรอก็ให้ผลตอบแทนที่คุ้มค่ากับผมเลยครับ เพราะไม่ถึง 15 นาทีจากนั้น เสียงกระดิ่งที่ประดูก็ดังขึ้น พร้อมกับเรียวขาขาวๆ ก้าวนำเข้ามาในร้าน (ผมนี่มองจนน้องคงเขิน) น้องมาในกระโปรงสีดำ คลุมเข่า ดูไม่น่าจะเซ็กซี่ใช่มั่ยครับ แต่ประเด็นมันอยู่ที่กระโปรงผ่าขึ้นมาเหนือเข่า เห็นเรียวขายาวๆ ขึ้นมาสูงมาก (น่าจะสูงพอกับความดันเลือดผมตอนนั้นเลยครับ) ผิวสวย น้องคนนี้มาในผมประบ่า ไม่สั้นไม่ยาว ถ้าให้อธิบาย look ก็ต้องบอกว่ามาใน look สาวออฟฟิศที่แอบเปรี้ยวในบางมุมน่ะครับ พอเดินเข้ามาน้องก็ไปหยุดที่โซฟาด้านใน วางข้าวของ ทำให้ผมได้เห็นใบหน้าด้านข้างยิ่งทำให้ผมอารมณ์พลุ่งพล่านไปใหญ่ หน้าออกหมวยนิดๆ ปากนิดจมูกหน่อย ประทับใจจริงๆ ครับ มาถึงตรงนี้ผมตัดสินใจเลือกน้องคนนี้เลยครับ ถึงแม้จะไม่รู้ชื่อ ไม่รู้ค่าคอร์สก็ตาม พอเดินไปส่งสัญญาณบอก PR (ว่าจะเลือกน้องคนนี้นะครับ) PR ก็บอกว่าน้องคนนี้คือน้อง ซาติน ผมก็ถึงบางอ้อเลยว่าคนนี้เคยส่องในรูปที่ร้านโปรโมทมาหลายครั้งแล้ว โปรไฟล์เด่นเป็น pretty ผิวขาว ผมยิ่งมั่นใจว่าเลือกไม่ผิดแล้ว ก็เลยจ่ายเงินแล้วกลับมานั่งรอรถ บขส. พาไปนครสวรรค์ 555 พอน้องซาตินเตรียมน้ำและอุปกรณ์เสร็จก็พากันขึ้นไปบนห้อง ลืมบอกไปว่าระหว่างที่ผมตัดสินใจอยู่นั้นน้องซาตินก็ไปเปลี่ยนชุดเป็นขาสั้น เสื้อเกาะอก เซ็กซี่กว่าเดิมอีกนะครับพอขึ้นไปบนห้องเราก็อาบน้ำกัน ผมก็สังเกตรูปร่างผิวพรรณน้องซาตินไปพลางๆ รูปร่างถึงจะผิดจากสเป๊คผมไปนิดนึง (ผมชอบบางๆ แต่น้องไม่บางไม่อวบ) แต่ดีเลยครับ ไฟหน้าสวยกำลังพอดีมือ ผิวที่ต้องถือว่าเป็นความประทับใจที่สุดของผมเลย ขาวเนียนจริงๆครับ เห็นแล้วอยากสัมผัสเร็วๆ แต่รอไปที่เตียงดีกว่า จะไม่ให้เหลือตารางนิ้วไหนที่ไม่สัมผัสกันเลยทีเดียว ฮิฮิ งานเสียวมาเริ่มกันบนเตียงตามมาตรฐาน น้องนั่งด้านข้างผมให้ผมนอนหงาย แล้วก็เริ่มจูบผมตั้งแต่แก้ม คอ หน้าอก หน้าท้อง ลงไปวนแถวๆ น้องชาย มือก็สาวเบาๆ ไป ผมตอบสนองด้วยการแข็งตัวอย่างชัดเจน น้องซาตินคงมั่นใจมากขึ้นและคงรุกเร้าต่อไป ผมก็ใช้มือสากๆ ของผมลูบไล้ผิวของเธอเพื่อสัมผัสความเนียนนุ่มตั้งแต่หัวไหล่ แขน หน้าอก หน้าท้อง แล้วก็ต้นขา (ทุกท่านคงนึกออกแล้วใช่มั้ยครับว่าสุดท้ายมือของผมจะไปหยุดอยู่ตรงไหน  ) ระหว่างนั้นสัญญาณความเสียวแบบทวีคูณก็มาแบบไม่ทันตั้งตัว เมื่อน้องซาตินเชิญชวนให้ผมสัมผัสน้องสาวของเธอบ้างเพื่อกระตุ้นอารมณ์ ผมนึกในใจว่าไม่บอกก็จะค่อยๆ บุกอยู่แล้ว คริคริ มาขอแบบนี้ผมก็รีบสนองเลยสิครับ จับไปโดยก็สัมผัสได้ถึงความลื่นและชื้นของปากถ้ำ น้องคงเริ่มเสียวบ้างแล้วแหละครับ ผมเลยลูบเบาๆ ต่อ เท่านั้นยังไม่พอ น้องบอกผมว่าให้เน้นๆ ตรงเม็ดอีก เพราะเธอชอบเป็นพิเศษ ผมก็ไม่กล้าขัดใจกลัวน้องซาตินจะเคือง จัดไปสิครับ (ชอบอยู่แล้วเรื่องลุกล้ำแบบนี้) มาถึงตอนนี้น้องซาตินที่นั่งอยู่่ข้างๆ เปลี่ยนท่านั่งแล้วครับจากนั่งพับเเพียง มาเป็นนั่งขัดสมาธิ แล้วก็เปลี่ยนมานั่งชันเข่าขึ้น 1 ข้าง เพื่อเปิดทางให้ผมทำหน้าที่ได้สะดวกขึ้น เราทั้งสองฝ่ายช่วยกันประคองไปสู่ทางสวรรค์แม้จะไม่ได้มีการสอดใส่กันก็ตาม แค่นี้ผมก็ฟินแล้วครับ แล้วผมก็ต้องยอมแพ้น้องเค้าไปก่อน 1 ยก ยกที่ 2 เริ่มต้นขึ้นเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมอยากให้มีความตื่นเต้นมากขึ้น เลยให้น้องร้องเพลงให้ฟัง แบบเปื่อยนะครับ ตามประสาคนป๊อดอย่างผม น้องก็ทำได้ดีเหมือนเดิมครับ แล้วก็สำเร็จคาถุงไปเลยในยกที่ 2 โดยมีผมคอยกระตุ้นอารมณ์น้องซาตินไปพลางๆ เหมือนเดิม แต่เสียดายนิดนึงครับที่น้องไม่เสร็จ (รู้สึกเสียความมั่นใจไปนิด อิอิ) เสร็จงานเสียวจนผมหมดตัวแล้วก็เลยให้ค่าขนมน้องเค้าไปตามสัญญา น้องก็เดินมาส่ง happy กลับบ้านตามธรรมเนียมครับ ไปร้านนี้ไม่เคยผิดหวังอยู่แล้ว สรุปงาน ซาติน @lovely spaหน้าตา 9.5รูปร่าง 9งานบริการ 9งานเสียว 9ผิวพรรณ 10 ค่าใช้จ่าย 2000 (ประมาณนะครับ ลืมแล้ว) คุ้มสุดๆ ครับ^^-.,-”   
jimcaster0 

size=16pt]  เห็นในการบ้านมีคนไปพอสมควรเลยไปลองบ้าง ช่วงบ่ายๆอากาศร้อนๆเลยแอบชิ่งไป แอบหลงทางนิดๆครับเข้าใจว่าร้านติดถนนแต่จริงๆร้านอยู่ในหมู่บ้าน  ที่ร้านนี้มีให้เลือกเครื่องดื่มหลายๆอย่างครับ จำไม่ได้ละมีอะไรบ้าง แต่ผมเลือกเก๊กฮวย (ถ้าเบียร์ต้องจ่ายเพิ่ม) ตัดมาที่ห้อง บรรยากาศห้องดีครับ ตกแต่งแนวรีสอร์ท มีเครื่องเสียงให้ฟัง (คือดีผิดคาด เข้าใจว่าจะเป็นห้องโล่งๆ ไม่ตกแต่งอะไร) น้องอัธยาศัยดีคุยเก่ง (น้องออกเจ้าเนื้อนิดนึงครับใครชอบสไตล์นี้ก็คงถูกใจ)งานอาบน้ำธรรมดาปกติ ไม่แย่แต่ไม่พิเศษ แต่นวดตัวสบายเอาซะเกือบหลับเลย ช่วงบิ๊วน้องก็ทำตามปกติครับ ไม่ได้หวือหวามากถือว่า ไม่หล่น ไม่ทอน ให้ความรู้สึกเหมือนมานวดแผนไทย 5555555 แต่น้องคุยสนุกดีครับ ตอนเดินลงมาเจอน้องคนอื่นๆที่เพิ่งลงงานหรือเพิ่งเข้าไม่รู้...แต่ถูกใจคร้าบบบบบบบบบบบบบ  :038:อยากขึ้นอีกรอบเลยเชียว แต่เวลาไม่พอแล้ว ฝากๆไว้ก่อนจะกลับไปทวง ^^-.,-”   
xerase 

size=16pt]  แบบว่าวันนี้อยากจะเสี่ยงดวงดูใน Line น้องๆ เข้าร้านเอยะเลย ... เป้าหมายมีด้วยกัน 3 นาง เดินทางไปถึงที่ร้าน ... ขอเรียกทั้ง 3 นางมาดู สรุป ขึ้นงานหมด  ไม่มีแผนสำรองด้วย ในร้านมีใครที่ยังไม่เคยขึ้นบ้าง ... อืมๆๆ น้องซาติน นี่บู๊ใช่ไหม๊ เอาคนนี้แหละ ... น้องทำหน้างง หนูหรา ...  จ่ายค่าสินสอกแล้วเตรียมขึ้นงาน ดูน้อง ขาวๆ อวบๆ คงจะบึ้มไม่น้อย มาที่ห้อง ... สนิทกันง่ายเกิ๊น น้องเป็นคนชั่งคุย ทะลึ่งนิดๆ ถึงมาก ถิดชุดออกมา น้องผิวขาว อวบนิดๆ ไฟหน้าก็ตามที่คาด บึ้นพอตัว งานอาบน้ำนี่ดีตามมาตรฐาน ไม่มีอะไรเสียว หรือให้ลุ้น มาที่เตียง ... งานนวดก็ดีครับตั้งใจดี   งานบิ้ว อันนี้ปล่อยให้น้องเริ่มก่อนไม่ดี คงต้องบิ้วให้น้องมีอารมณ์ร่วมก่อน งานทอนถึงจะมา ... อ่านจากการบ้าน พี่ๆ หลายๆ ท่าน น้องน่าจะบู๊ แหลก แต่ถ้าให้น้องเปิดเกมส์ก่อน อารมณ์ อาจจะยังไม่ถึง เลยไม่บู๊เท่าที่ควร ต่างกรรม ต่างวาระ อันนี้ใช้ได้เสมอครับ แต่สุดท้าย ก็แพ้ฝีมือน้อง ซาตินอยู่ดี เดินตัวเบา สบายตัวไปครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับสถานที่พักผ่อนของผมจริงๆ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลมากๆ อีกเช่นเคย มีแนะนำเป้าหมายคราวหน้าให้อีก น่ารักจริงๆ ครับ และที่ ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดการบ้านนะครับ  ^^-.,-”   
Micro_t 

size=16pt]  น้องซาติน      สวยใสสไตล์คุนนู๋ลุคไฮโซเดินพารากอน       ขาวเนียนผิวพรรณดี พึ่งได้บัณฑิตการท่องเที่ยว       ออนทัวร์มา อดีตสาวเลาจน์ชื่อดังกลางกรุงค่าตัวไม่ใช่น้อย      มาเจอนี่คุ้มเลย!!! งานยังเกร็งนิดๆไม่ค่อยเป็นเน้นสบายๆอัทยาศัยดี      อันนี้โปรไฟร์ทางร้าน งานนี้ต้องลอง ลุยยๆๆๆ ไปตามทาง เจอพีอาร์แหม่มคนสวยตามเดมคับ แนะนำน้องๆๆหลายคนเลยทีเดียว มีทั้งใหม่ ใหม่กว่า และใหม่สุดๆๆๆ สรุปมากมายหลายคนจนเลือกไม่ถูก มาจบลงตรงน้องซาตินนี่แหละ ดุแล้วน้องอวบๆ น่ารักดูท่าทางขี้เล่น เอาใจเก่ง    ลุยเลยคับน้องเป็นไกค์สาวพาเพลินพาที่เดินขึ้นสววรค์ น้องพาขึ้นไปบนห้องสอบถาม พอได้ใจความคุยกันพอไกด้รู้จัก น้องอัธยาศัยดีคับ คุยสนุก คุยๆไป น้องชวนอาบน้ำ น้องบอกอยากของพี่ สงสัยไม่น้องเน้นล้างน้องชายให้สะอาดจัง น้องลองชิม นิดนึง แระบอกใช้ได้แระ เราไปนอนรอบนเตียง น้อยก้อขาวๆอวบๆๆ ไม่ใหญ่มากไฟหน้า น้องลงมือนวดนวดไม่ค่อยเปนคับอันนี้รู้กัน ซักพักหงายหน้าน้องบิ้วๆๆด้านบน น้องบอกไม่ถนัดบิ้วด้านบน น้องขอบิ้วด้านล่าง หลังจากที่ชิมเจี๋ยวหวาน ไปแล้ว น้องเริ่ม ลงมือคับ บิ้วๆๆ ด๊วฟๆๆๆ น้องบอกชอบ สโมคมากกว่า บิ้วได้เสียวดีคับ ด๊วฟ สลับกับน้องชาย ไป นี่เสียวเลย    ไอ้เราจะมาพลาดท่าเสียทีแบบนี้ได้ไง จับน้องนอนหงายเปนฝ่ายลุยบ้าง ทั้งดูด สองเต้า เน้นๆๆ สองมือก็สำรวจถ่ำ ทั้งเขี่ยทั้ง สีสอดใส่ ไซค์ ไปตามตัว ซักพักอาร์มเริ่มมา น้องเริ่มเสียว เสียงมา แลกกันนัว น้องลุยเราตามจังหวะเสียว จับน้องชายมาสีปลายหัวนม สองข้างมือเรายังไม่หยุด ยังสำรวจถำ่อยู่น้องจับน้องชาย สีไปมา สลับนมสองข้าง ผมทนไม่ไหวจังน้องนอนลง เสียบกึ่งกลางสองเต้า น้องใช้สองมือ บีบไว้ ใช้ลิ้นช่วยฉกปลาย อยู่ซักพักเดี๋ยวลั่ยใส่ปากน้อง เลยเปลี่ยนมาเปน หกเก้า คราวนี้น้องใช้ปากทำให้มือไม่ว่างน้องช่วยตัวเองไม่ด้วย อารมณ์พุ่งพร่านทะยานฟ้า เลย ของน้องอยู่ตรงสองหน้า     มือเราจับนมน้องนวดคลึง น้องใช้มือเขี่ยช่วยตัวเอง ปากอยู่กับน้องชายสบายซิเราน้องร้องบอกขอเสร็จด้วยกัน     เร่งจังหวะถึ่ยิบ ๆๆ ให้เราเสร้๗มือน้องก้อ ทำรัว ซักพักเสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่สอง กระตุน้ำเจิงนอง เราก็พวยพรุ่ง สะดุก เสร็จ     ฟินนๆๆๆไปอะไรยังนี้ ขอบอกเลยต้องค่อยๆๆ กับน้องเค้าคับค่อยให้แบบมีอารมณร่วมแล้วเราจะดีเองคับ ^^-.,-”   
tm_pk   

size=16pt]  บ่ายวันนี้ อากาศร้อนอบอ้าว หาที่หลบร้อยซะหน่อยที่นี่เลย Lovely Spaถาม PR แห่มม วันนี่ อยากขึ้น นางฟ้าขาลุย บู้ๆๆ สักคนคุณแหม่ม แนะนำเลย. น้องซาตินจองครับถึงร้านเจอตัวจริง น้องนั่งรออยุ่แล้ว. น่ารักมองจากภายนอก น้องซาตินผิวขาว เนื้อตัวหนานุ่ม ขาวเนียนเดินตามน้องขึ้นห้อง ชั้น 3. ถอกเสื้อผ้าออกมา เหมือนที่คิดไว้ขาวเนียน จริง หน้าอกใหญ่ดีซะด้วยงานอาบน้ำ ทำได้ดี อาบสะอาด ขัดถูอย่างดีงานนวนพอไปได้ ไม่ดีมาก แต่ไม่เน้นอยู่แล้วนวดไปมาสักพัก กิจการท้าประลองความเสียวเริ่มแล้วลงลิ้นบิ้วได้เสียวซ่า สมกะที่คุณแหม่มบอกว่าเป็นสายบู้บู้ไปบู้มา บู้ลงล่าง หายวับ  สลับกระซากขึ้นลงอดดูดๆๆ เลียๆๆ. เสียวๆๆๆๆๆเคยเจอน้องปันๆ ที่ใครชมว่า สุดยอดลิ้นอสูรน้องซาติน สุดยอดไม่แพ้กัน. สักพักแพแตก กลางอากาศ กระจายเต็มที่นอนเลยแนะนำครับ นางฟ้าซาติน. ที่ขอตั้งตั้งฉายาให้ว่า. นางฟ้า มีดีที่ลิ้น ลื้นอสูร จมหายจมหายรายงานจากขอบสนาม ร้าน Lovely Spa^^-.,-”   
somsakbest   
size=16pt]  หลังจากอ่านการบ้านและพพีอาร์แน่นำน้องคนนี้เป็นสายบู๊เลย  เพราะฉะนั้นขอเช็ครูปทางไลน์อีกที หน้าตาคล้ายๆคนจีนไฟหน้ารู้สึกใหญ่  หุ่นอวบนิดๆแต่สำคัญงานตามใจบู๊ได้ เลยตัดสินใจจองไว้เลย  ถึงร้านจ่ายค่าคอร์สเสด น้องก็มาชวนขึ้นห้องกัน  น้องรู้สึกอวบกว่าที่ผมคาดไว้ เดวลองดูงานเปยไงละกัน  หลังจากเข้าห้องปอกเปลือกชวนไปอาบน้ำด้วยกัน  น้องอาบให้อย่างสะอาดเน้นเฉพาะจุดด้วย  กลับมาที่เตียงให้น้องนวดไปคุยไปค่อยๆสร้างอารมณ์และคุ้นเคย  ถึงเวลาน้องเริ่มบิ้วตัวจากบนลงล่าง และจับไมค์ร้องเพลงสดๆให้ด้วย  เสียวจุงเบยเลยขอเบรกก่อน  จับน้องมาทาสีตอบแทนบ้าง แล้วเอานิ้วร่วงเข้าไปเน้นจุดและสปีดจนน้องแพ้ไปหนึ่งน้ำก่อน  มาต่อท่า 69 และจัดการน้องชายของพี่บ้างจนพุ่งไปไกลๆสบายตัวทีเดว  น้องซาตินอัธยาศัยดีคุยเก่งงานตามใจแต่อวบหน่อยนะครับ  ^^-.,-”   
batman2557   
size=16pt]  บอกเลยว่าน้องคนนี้ไม่ธรรมดาไม่นึกไม่ฝันเลยว่าจะมาเจอนางฟ้าที่สปาแบบนี้ ไม่รู้มาได้งัยตัดมาที่ห้องเลยดีกว่าเข้าห้องมา ผมไม่ยอมปล่อยเวลาให้เสียเปล่ารีบ จับมือน้องและดึงน้องเข้ามากอดทันที ตัวน้องหอมมากครับ กลิ่นสาวดูธรรมชาติมากครับ น้องบอก พี่ไปอาบน้ำก่อนนะคะ ผมบอกขอทำประตูก่อนแล้วค่อยอาบ ทนไม่ไหวจริงๆ เด็กอะไรเซ็กซี่เป็นบ้าเลย พูดจบ ผมก็เดินเข้าไปกอดจูบปากน้องทันที   ปากทำงานส่วนมือขวาก็ล้วงเข้าไปในเสื้อตัวน้อยของน้องบีบคลึงนมน้องมันมากครับ หุ่นบางนมใหญ่ ผมถอดเสื้อของน้องออกแล้ว ก็ดูดนมจุกชมพูของน้อง ดูดสลับไปมาอยู่นานมาก น้องตามใจผมไม่มีอิดออด  ผมโอบน้องมาตรงที่นอน และเริ่มนัวต่อน้องมีอารมณ์ร่วมดีมากครับแล้วสิ่งไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นครับ น้องสเปรย์ให้ผมโคตรเสียวผมก็ไม่ยอมแพ้ดิก็เลยจัด 69ไปเลยน้ำใกล้แตกเพราะว่า น้องไม่หวงตัวจึงทำให้ผม..ผม……โอ๊ยไม่ไหวแล้วแตก car parkไปเลยน้องดูดผมจนหมดตัวเลยครับเฮ้อมันส์โคตรเราเข้าไปอาบน้ำพออาบน้ำเสร็จ ก็นอนให้น้องนวด น้องนวดเก่งครับ แต่ผมกลัวน้องเหนื่อยก็เลยให้น้องมานอนคุยกันดีกว่าคุยสักพัก ผมก็เริ่มนัวร์ต่อ อยู่กับน้องอารมณ์ผมขึ้นไวมากครับ ผมไซ้จากบนลงล่างและจากล่างขึ้นบน นัวรแบบเมามันแล้วผม ก็จับน้องพริกนอนคว่ำ เอาเจลบีบใส่ร่องก้นที่งอนงามของน้อง จับหลานชายผมวางระหว่างร่องก้นน้องแล้วซอยแบบรวดเร็ว ส่วนมือก็อ้อมไปบีบไฟหน้าของน้องอย่างเมามันส์และแล้วก็เสร็จน้ำ2 มันจริงๆครับ…ถ้าคุยดีๆน้องสเปรย์ออโต้ให้เลยครับอย่าลืมห้ามพลาดนะครับน้องซาติน ดาวเด่นประจำ lovely^^-.,-”   
coyoman1 

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:00:29 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องน้ำเพชร♥
ครั้งแรกในชีวิต!!! สาวโปรดักชั่น ใสซื่อ สไตล์อวบแน่นหนานุ่ม ติวเทรนสอนได้จัดได้

สวัสดีครับ วันนี้ขอส่งการบ้านน้องน้ำเพชร ลูกครึ่งด้วย หน้าตาน่ารัก รูปร่างดีครับก่อนจะเลือกน้อง พีอาคนสวย เรียกน้องๆมาโชว์ตัวก่อน ยอมรับจริงๆว่าน้องที่นี่มีเยอะจริงๆ น่ารักด้วย เลือกไม่ถูกเลย วันนี้ขอลองน้องน้ำเพชรก่อนครับ ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำดีครับ แต่ผมไม่ถนัดในห้องน้ำเลยขอออกมาเจอกันที่เตียงก่อนเริ่มแบบสบายๆก่อน น้องนวดไปคุยไป เริ่มสบายตัวละ น้องเริ่มโจมตีทีละนิด แบบนุ่มนวล ผ่อนคลายดีมากๆเลยซักพัก พอเครื่องติด ผลัดกันนัวเนียเลยครับ  น้องตามใจมากๆ อยากได้ฟิวไหน จัดได้ ของผมชอบแบบนิ่มนวลไปเรื่อยๆ น้องจัดจน ...ถึงจุดหมาย แบบผ่อนคลายไปด้วย น้องน้ำเพชร สำหรับผม โอเคเลยครับ บวกกับน้องเป็นลูกครึ่งด้วย น่ารักดีครับ”   
ton001 

น้องประจำไม่อยู่ ก็ต้องลองของใหม่ สรุปลงที่น้ำเพชรรูปร่างกำลังดี ช่วงล่างอวบอัด โดยเฉพาะสะโพกผิวพรรณขาวเนียน อกสวยพอดีมือ จุกก็สวยเริ่มงานกันอาบน้ำตามมาตรฐานครับ งานนวดสบายๆแต้งานบิ้วนี่บันเทิง ร้องเพลงมีลูกเล่นเยอะ ทั้งดูด ทั้งวนขึ้งสุด ลงสุด เกือบพลาด ปล่อยน้องลุยเต็มที่ถึงเวลาเชือด น้องขึ้น wot ค่อยๆขยับ เร่งๆผ่อนๆสนุกสนานของเธอไป แต่เราเสียวใจจะขาดต้องลุกขึ้นมาจับกดลงไป สู้กันจนจบ เสียงน้องมันดังกว่าเสียงเพลงอีก สุดท้ายมานวดกันต่อจนหมดเวลา สบายตัวกันไป”   
saw001
  ครั้งนี้ไปคลายเหนื่อยที่เดิมครับ lovely spa นั่นเอง ครั้งนี้ไม่ได้จองกะว่าปิ้งคนไหนก็คนนั้นแหล่ะไปถึงน้องๆมายืนโชว์ตัวกัน 6-7คนได้ แต่เห็นแล้วปิ้งเลยกับน้องน้ำเพชร น่ารักมากกก เลยบอก pr ว่าคนนี้แหล่ะ อิอิพากันขึ้นห้อง อาบน้ำน้องชวนคุย เป็นกันเองดีมาก ถอดเสื้อออกมา โห หุ่นดีใช้ได้เลย ไฟหน้ากำลังดี จับแล้วแน่นดีมาก น้องอาบน้ำให้เสร็จ ก็มานวดให้ คุยกันไปเพลินๆ พักนึงน้องหยุดนวด นอนลง เราก็ อ้อ..ถึงเวลาของเราแล้วว นวดน้องบ้าง จับไปเรื่อย แหมช่างเต่งตึงไปหมด ไล่ลงมาถึงน้องสาว ไม่มีหวงตัวครับ ได้ใจเลย ชมน้องสาวไป น้องน้ำเพชรก็ครางไป พักใหญ่เลยล่ะ จนน้องบอกไม่ไหวแล้ว เลยหยุดแล้วน้องก็จับตัวผมนั่งขึ้นมา น้องชายผมตรงหน้าน้องพอดี ผมก็ลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้น แล้วก็.. ฟินมากๆ นุ่มนวลทีเดียว น้องทำให้สักพัก ก็นอนลง. ต่างคนต่างทำให้กันจนเลอะตัวน้องไปหมดเลย ฟินมากๆๆไปล้างตัวเสร็จน้องมานวดต่อให้ บริการดีมาก ไม่เร่ง ไม่งอแง คุยกันเลยรู้ว่า น้องเพิ่งขึ้นงานมา ลงไปแต่งหน้ายังไม่เสร็จก็ได้งานผมต่อ โอ้โหขนาดเพิ่งลงมานะเนี่ย แต่งานดี เต็มที่มาก สรุปประทับใจกับการบริการของน้องน้ำเพชรมากครับ น่ารัก งานดี ขอบคุณครับ”   
NasGusto

เห็นว่านานๆน้องน้ำเพชรจะเข้ามาทีนึงเล็งอยู่หลายครา มาปุ๊บก็จัดปั้บเรียกได้ว่าบริการดีครบวงจรจริงๆอาบน้ำก้ถูให้ทุกส่วนของร่างกายขนลุกตั้งแต่อาบน้ำเสียทีเดียวหลังจากนั้นก้มาต่อกันที่เตียง เนื้อตัวน้องน้ำเพชรนิ่มมั่กๆ ค่อยๆบรรจงจุบไปที่ซอกคอและเลื้อยมาบริเวหน้าอก ดูดดื่มนมพร้อมตวัดลิ้นอย่าเมามัน น้องก้ร้องเพลงออโต้เสียงแบบนางเอกAv ยังไงอย่างงั้น พอจุดไฟติดมันก้ลามทุ่งสินัวกันอย่างสนุก เอาน้องชายผมไปถูกับหัวนม กินกันทั้งตัวนึกว่าผัวเมียสุดท้ายเราก้จบกันแบบเหนื่อยหอบแต่ความสนุกยังไม่ลืมกันไปครับ  ”   
ryankitzz 

ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ วันก่อนไปสังสรรค์ กับเพื่อนจนดึกหลังเลิกแยกย้ายกันเสร็จก็รู้สึกอารมณ์เปลี่ยว  เลยนึกถึง lovely spa เปิดไลน์ดู เจอน้องน้ำเพชร ไม่ค่อยคุ้นหน้า อาจเป็นเพราะน้องทำงานประจำและมาเฉพาะวันหยุด ก็เลยตกลงจองน้องไป และผมก็มาถึงอีกไม่นาน นั่งซักแป๊ป PR คนสวยก็เรียกน้องมาพาผมไปข้างบน  เริ่มต้นอาบน้ำน้องทำได้ดีเอาใจใส่ดี ขัดถูเสร็จนัวได้ซักพักก็พากันมาที่เตียง  ขอบอกว่าลิ้นน้องตวัดได้ใช้ได้ทีเดียวอาจจะไม่แพรวพราวเท่าไหร่ เนื่องด้วยยังเด็ก วัยละอ่อนอยู่  น้องรุกอยุ่พักนึงก็เปลี่ยนเป็นผมรุกบ้าง ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ และผมก็แพ้ไปแบบไม่รู้ตัว อาจเพราะเจอเด็กเอาะๆ  งานบริการน้องดีมากครับ อัถยาศัยดีมาก ที่สำคัญคุยเก่งมากๆจนทำให้เราหายเกร็งเลย ยังไงลองขึ้นน้องดูกันนะครับ แนะนำเลยแต่ กรุณาสุภาพกับน้องนะครับ และเราจะได้สิ่งที่ดีๆจากน้องครับ ”   
Battleship_007 

เด็ก ใหม่ สด แน่นมาเดือนละ1-2วันผิวน้ำผึ้งเนียนๆ แน่นๆนมแน่นจิโมะสะอาด ทาสีน้ำเยิ้มร้องเพลงขั้นเทพ แนะนำอย่างแรงนานๆมาที หนึบมากกกให้เลย 9.9/10”   
TONYJA@ยอดมานุด 

ได้มีโอกาสกลับไปเยือนที่ร้านนี้ โดยมีพี่สาวใจดีคอยแนะนำน้องๆให้มาตะเตือนหัวใจเล่นตลอดเวลาคราวนี้ฟันธงไปที่น้องน้ำเพชร สาวน้อยวันใสแห่งร้าน เห็นใสๆแบ้วๆแบบนี้ ขึ้นงานทีนี่แบบร้อนแรงมาก>>>เริ่มต้นกันที่ห้องน้ำ ตอนอาบน้ำน้องลูบไล้ตัวไปทั่วร่างกาย สามารถบิ้วอารมณ์กันได้ทันที>>>ฉากตัดมาที่นอน   ผมก็เริ่มนัวเนียน้องน้ำเพชรไปทั้งร่างกาย ไซร้ไปที่ซอกคออันบอบบาง บรรจงจูบแลกลิ้นกันอย่างร้อนแรง ตรงส่วนนี้ใครชอบขอบอกเลยว่า ลิ้นน้องพริ้วๆเลยครับ และก็เริ่มไปที่การเขี่ยหัวนมโดยที่เรายังดูดดื่มริมฝีปากกันอยู่ จนเลื่อนไปเลียหัวนมน้องขนาดไซส์มาตรฐานที่ 32 แต่ไม่หย่อนยานกำลังคับมือคับปาก พอดูดนมได้ที่ น้องก็เริ่มสู้แล้วครับ   มาต่อกันที่ Car park ซึ่งผมได้บอกไปแล้วว่าลิ้นน้องสุดยอด ผมบอกแค่เลียๆก็พอนะ ในใจนี่กลัวจะเสร็จก่อน อยากเมามันกับน้องไปเรื่อยๆ น้องน้ำเพชรก็เลียขึ้นลงแบบว่างานโปรมากๆ จนผมเกือบจะเสร็จคาปากน้อง   และแล้วสองเราก็บรรเลงกันต่อโดยผมอยู่ด้านบนนี่ละของน้องฟิตๆกำลังดีครับ   ก็ซอยๆไปเรื่อยๆ จนอุ้มน้องมาหันหน้าเข้ากัน ทั้งซาวเสียงและเอฟเฟ็คในฉากนั้น มันอารมณ์แบบเอากับแฟนกันเลยทีเดียวครับ  สรุปเลยละกันนะครับGF 9/10หน้าตา 8.5/10รูปร่าง 8/10หน้าอก 7.5/10ผิวพรรณ 8.5/10 ออกกลางๆครับเรื่องบนเตียง 9.5/10 ใครจัดน้องแล้วบอกเลยต้องซ้ำแน่นอนครับขอจบการบ้านเพียงเท่านี้นะครับ ไว้มารีวิวน้องสกายแห่งบ้านนี้ต่อครับผม    ”   
ryankitzz 

หลังจากเลิกงานทำงานเหนื่อยๆก็อยากหาที่พักผ่อนสักหน่อย ก็ดูในไลน์ได้คุยกับพีอาร์ร้านเลิฟลี่มีน้องคนนึงน่าสนใจอยู่  น้องน่าตาหวานๆเหมือนลูกครึ่งมีจุดเด่นคือไฟหน้าใหญ่เว่ย  เลยตัดสินใจขับรถไปที่ร้านทันที  ถึงร้านปุ๊บพีอาร์น้องแอ่ก็เรียกน้องมาโชว์ตัวไม่ผิดหวังจริงๆ หลังจากจ่ายค่าสินสอดไปเรียบร้อยแล้วขึ้นห้องอย่างรวดเร็ว น้องเปนลูกครึ่งจริงอายุยังน้อยทำงานที่โรงงานไกลไปนิดนึง เลยปกติน้องเข้าร้านเฉพาะวันหยุดแค่นั้น การอาบน้ำก็สะอาดดีตามปกติผมไม่เน้นอยู่แล้ว หลังจากอาบน้ำน้องก็บิ้วตัวให้พี่ก่อน  การลีลาของน้องถือว่าโอเครแต่ยังไม่เก่งมาก เลยพี่ขอเปนฝ่ายลุกบ้างจัดให้น้องเต็มที่เลย  น้องเริ่มมีเสียงครามออกมาเปนบางช่วงอารมณ์ร่วมดี  ก็จับทาสีให้น้องอย่างนานๆเต็มไม้เต็มมือ สุดท้ายน้องก็ชักให้พี่แล้วพี่ก็แย่ให้น้อง จนกว่าเราขึ้นสวรรค์พร้อมกัน   ขอบคุณมากนะครับน้องน้ำเพชร  ”   
batman2577 

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:01:07 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องอัลมอนด์♥แกะกล่องสุดประทับใจ!!! พริตตี้เอ็มซีประจำบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดังมีระดับ สาวน้อยสายCอายุผ่าน20!!หมาดๆ หน้าตารูปร่างเป๊ะสุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า!!!!สูง170สั่นๆยาวๆเพรียวบางฝุดๆๆๆ!!!สัดส่วนกระแทกใจ <34-24-34>โหววว...นางแบบชัดๆ!!!!!

การบ้าน วันนี้ ร้อนพอไหม ขึ้นปุปส่งปัป เปลียนบรรยากาศ เพื่อจะเจออะไรที แปลกใหม่ๆ และแล้ว lovely spa คือเป้าหมาย ครั้งแรกของผม  ร้านเดินทางสะดวกสบายรถไม่ติดเพราะผมมากลางวัน สถานทีใช้ได้บรรยากาศดี แม้ จะอยู่นอกๆเมืองนิดๆ แต่ สาวๆร้านนี้ผมดูแล้ว สวย น่ารัก ไม่แพ้ ร้านเดิมในเมืองเลยครับ  ไปถึง เจอคุณแหม่ม เรียก มา3คน กุ๊บกิ๊บ ซาติน อัลมอล. 3คนนี้ เป็นร้านบอกได้เลยย่าโดนทุกคน  แต่ ไม่รู้อะไรมาเข้าตาน้อง คนที่ตัวสูงๆ เอวลอยๆ แถมเอวลอยแล้ว ไม่พอ เห็น นม ถ้าจะไส่เบาหน้าตาก็โดน ถาม pr คนนี้ใคร อัลมอน นี้ เองจัดเลยครับ  ทีนี้ น้องตระเตรียมน้ำ อุปกรณ์จนครบ เดินนำไปทีห้องชั้น 3 ถึงแม้จะขึ้นเหนือยแค่ไหน แค่มองเอว คุณเอ๋้ย เอวเป็นเอวถึงห้อง น้องอารมณ์ เด็กใสๆ หวานไหม อารมณ์ แบบ ต้องชวนคุยใสๆ แต่หน้าสวยมาก ผมยาวหุ่นดี กอดน้อง อยากบอกว่าฟินๆๆ พอชวนคุยไปหอมแก้มไป เหมือนจีบสาวแรก  รู้สึกอารมณ์นั้นกลับมาอีกครั้ง น้องชวนอาบน้ำ พอถอดเกร็ดออกมาเท่านั้น โห เอวคอดสวย แต่นม ไม่ธรรมดาจริงๆ หน้าสวย อีก ปะห้องน้ำไม่ไหวละ คือจะไปอายน้ำ 555งานอาบน้อง ค่อยๆถูกลัวเราเจ็บงานทะนุถนอมสุด แค่มองก็ฟินแล้วครับ งานดีขนาด ตัดมาที่เตียง โห คนสวยเอวเล็กนมใหญ่หน้าสวย คุณจะรออะไรอีกเขาอยู่ตรงหน้า งานบิ้ว อารมณ์มาเต็ม ทุกถ่วงท่า นั้ฃทับหน้า หันหลังให้ นอนหงาย ะลิก ไม่ว่าจะท่าไหน น้องไม่มีดือแม้แต่นิดเดียว งานรับก็อารมณ์ฟิลเด็กใสๆ แตะตรงไหนสะดุ้งเลยครับ  อาคมณ์ตอนนั้นเป็นใครก็มาเต็ม แถมน้อง มีกระซิบ ข้างๆหูด้วยว่า ...  อยากรู้ต้องไปถามเอง สำหรับงานที่ ถึงทีสุด สุดๆแล้ว มาถึงตอนนี้ คงไม่ต้องบอกอะไรมากสวย ใส เอว มาครบจะรออะไรกันครับ ใครไปฝากทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ ”   
Star9 

วันเสาร์ว่าง ๆ กินข้าวเที่ยงเสร็จไม่มีอะไรทำ ไปหาสาวกอดดีกว่าว่าแล้วก็นึกถึง lovely spa เข้าไปในไลน์ร้านลองเช็คดูมีน้องคนไหนอยู่บ้าง PR  ตอบมาไม่มีน้องที่เคยขึ้นเลย บอก PR ว่าเดี๋ยวเข้าไปดูที่ร้านก็แล้วกัน หยิบกุญแจสตาร์ดรถไปที่ lovely spaทันที วันนี้รถติดเหมือนกัน ไปถึงเจอ PR แหม่ม รินน้ำเย็นมาให้ดื่ม และแจ้งว่าตอนนี้มีน้องเหลืออยู่ 2 คน เลือกได้น้องอัลมอนด์ สูง ยาว เข่าดี PR  บอกน้องอัลมอนด์หน้าอกสวยนะ ขึ้นห้องแล้ว พอแก้ผ้าออกมา หน้าอกสวย น้องชวนไปอาบน้ำ อาบได้ตามมาตรฐาน เช็ดตัวเสร็จมานั่งคอยที่เตียง น้องออกจากห้องน้ำให้นอนคว่ำ นวดสักพัก ให้นอนหงาย เสร็จแล้วก็บิ้วไปเรื่อย ๆ วันนี้ไม่รู้เป็นไรน้องชายไม่ขึ้น(มีสาเหตุแหละแต่อย่าบอกเลย ไม่ดี) น้องเล้าโลมและชักไปเรื่อย ๆ กว่าจะเสร็จก็นานเหมือนกัน เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำ และร่ำลาน้อง กลับบ้านไว้มีโอกาสค่อยมาใหม่”   
ato56 

น้องอัลมอนด์ เห็นหลายรอบแล้วแต่ไม่รู้จักชื่อ สวยน่ารัก ดัดฟัน ขาวจ่ายตังขึ้นห้องเลยน้องถามว่าเห็นพี่หลายรอบแล้ว มีอยู่คนเดียวชอบใส่แว่น555 อ้าวเหรอ พลาดแล้วนึกว่าใครๆก็ใส่น้องชวนไปอาบน้ำ พอเริ่มถอดเท่านั้นแหละ อืมฮือ น้องผมตั้งเด่เลยหนอนน้อยคงมีความสุขอาบน้ำถูไถ ทุกซอกทุกมุมอาบเสร็จ ไม่นวดแล้วครับให้น้องบรรเลงเลยจัดไป ฟินมากวันนี้อยากรู้ว่าเด็ดยังไงต้องมาลองเองนะครับแนะนำแต่น้องไม่จุ๊บปากนะครับนิดนึงแต่ถ้าสเก็ตน้องอาจจะดูดดื่มก็ได้นะครับ”   
HS007   

พริตตี้เอ็มซีประจำบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดังมีระดับ สายCอายุผ่าน20!!หมาดๆหน้าตารูปร่างเป๊ะสุดสวยหัวจรดเท้า สูง170 เพรียวบางฝุดๆๆๆสัดส่วนกระแทกใจ <34-24-34>โหววว...นางแบบชัดๆ!!!!!ผมก็อยากลองซะแล้ว ….เมื่อได้เจอะน้องแล้ว เธอหน้าตาคมเข้ม สมกับเป็นสาวทางปลายด้ามขวานประเทศไทย ผิวไม่ขาวมาก แต่นุ่มนวลลูบได้มันส์มือเป็นยิ่งนัก (อันนี้ ได้ลองจับลูบ หลังจากขึ้นห้อง และอาบน้ำเสร็จแล้วนะ อิอิ)วันนี้เวลาน้อย ขอบอกทีเด็ดของ น้องอัลมอนด์ ดีกว่าครับ ว่าน้องเก่งยังไงหัวใจของ สาวๆนวดกระปู๋ ก็คือการทำความเสียวให้เรา ได้พร้อมๆกันในหลายจุดอย่างที่ผมโดน ในวันนี้ ก็คือน้องใช้ปากดูดหัวนมเรา ในขณะที่มือด้านล่างก็จู่โจม  ชักกระปู๋ของผมไปในคราวเดียวกัน เล่นเอาผมถึงกับขนลุก...และน้องชายก็มีอารมณ์ร่วมอยากจะ...จัดการ น้องสาว ของน้องอัลมอนด์ที่ตอนนี้  ก็ถูกดัชนี้ นิ้วที่ชโลมเยลจนชุ่มลื่น ทะลวง แทงเข้าออกจนน้ำเธอเจิ่งนองแฉะไปหมด น้องอัลมอนด์ คงกำลังมีอารมณ์...เหมือนกันผมจึงใช้กระซิบที่ข้างหู น้องอัลมอนด์ ว่า พี่ขอใช้ของจริงนะครับ เดี๋ยวพี่ทิปให้น้องไม่ตอบอะไร ผมจึงโหลด CD ที่เตรียมมา แล้วจับน้องอัลมอนด์ นอนลง จากนั้นก็บรรเลง เพลงรัก ทั้งจังหวะช้าๆ เร็วๆ และแบบอัดๆ บดบี้ ขยี้ ซึ่งน้องได้แต่ ครางๆ ด้วยความเสียวจนกระทั้ง เราทั้งคู่ ก็ถึงเส้นชัย หลังจากนั้นผมนอนทับ น้องอยู่พักใหญ่ น้องอัลมอนด์ ก็ใจดีครับไม่ผลักไม่ไล่ จนผมพลิกตัวลงมานอน ซึ่งเธอก็ไม่รีบเร่งลุกไปหน้องน้ำ กลับให้เวลานอนเคียงข้างกัน ฟิลเหมือนยังกับ ได้นอนกับแฟน ช่วงข้าวใหม่ปลามัน  ดังนั้นผมจึงให้คะแนน Girl friend เต็ม 10 ไปเลยครับส่วน คะแนน ด้านอื่นๆ เช่น สัดส่วนที่ดีมาก สูง 170 นน. 50 หน้าอกก็ใหญ่ขนาด 34 แถมจุกก็สวยเล็ก ดูดได้ดีมากคะแนน เฉลี่ย จึงได้ 9 ในทุกๆข้อไปเลย ครับคราวหน้า จะมาซ้ำ น้องคนนี้ “น้องอัลมอนด์” แน่นอนครับ (คอร์ส น้องคือ B2B  เวลา 1.15 ชม 1.9 พัน + ทิปxxxx)ค นนี้ ขอจบก่อนนะครับ  เพลียจังเลย...อิอิแล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ”   
Michael Owen 28 

สวัสดีครับ หลังจากห่างหายไปนาน ขออนุญาตต่อสมาชิกกับร้านประจำ บ้านแห่งความรัก สักหน่อยครับ
หลักจากได้มีโอกาสไปใช้บริการ ที่นี่อีกครั้งก็ยังประทับใจเช่นเคยวันนี้มีน้องๆมาให้เลือกมากมายเช่นเคย หน้าใหม่ๆมาไม่ซ้ำ แต่วันนี้สะดุดตาที่ขาอันเรียวสวยของน้องอัลมอลแห่ง LOVELY SPA ครับน้องหุ่นดีมาก หน้าอกแท้ 100% ออกงานน้อย สัดส่วน 34-24-34 ครับ แค่หุ่นก็อารมณ์กระเจิงแล้วครับหลังจากได้สำรวจทั่วตัวแล้ว ผิวดีมาก หน้าอก ได้ทรงสวย สีน้ำตาลอ่อน น่ารับทาน นิ่มกำลังดีไม่มีเหลวเลยช่วงล่าง สองนิ้ว คับมาก แน่นดีได้ใจ เรื่องงาน ตามใจให้เลย นิสัยดีครับ ขอให้บอก ไม่อิดออด ถือว่า ห้ามพลาดจริงๆ ส่วนมากน้องจะเป็นผ่านโดนกระทำสะมากกว่า เห็นแล้วทนไม่ไหวจริงๆสรุปงานดีครับ เอาใจไปเลยขอบคุณสถานที่ดีๆ น้องดีๆ มีโอกาสจะไปเยี่ยมเยียนใหม่ครับ  ”

บูเช็คเทียน 

”  ไปถี่ ช่วงนี้แบบว่า ใจมันร้อนลุ่ม เครียดกับงาน หาที่ผ่อนคลาย ไปที่เดิม ที่ประจำ เพราะ PR รู้ใจ แนะนำมาให้แต่ละคน สวยๆ แจ่มๆ ทั้งนั้น คราวนี้ก็เหมือนทุกครั้ง ไปแบบไม่จอง เล็งน้องไว้หลายคน สรุป ขึ้นงานหมด   หันซ้าย หันขวา น้องอัลมอนด์ เคยขึ้นตั้งแต่น้องมาแรกๆ งานมาตรฐาน อ่ะๆ ไหนๆ ก็มาแล้ว ซ้ำก็ได้ จ่ายค่าสินสอด แล้ว ฃรอน้องเตรียมตัวแป๊บ ...  มาที่ห้อง น้องจำได้ว่าเคยขึ้นงานกันด้วย .... แต่ก็นานมาแล้ว คราวนี้แปลกใจนิดหน่อย ทำไมถึงขึ้นซ้ำ ก็แบบว่าจำงานไม่ได้แล้ว ... ถอดชุดออกมา โอ้ว ... ไฟหน้า ขาว แท้ เนียน นุ่ม   น่าซ่ะเหลือเกิน ขอลูบๆ คลำๆ ไปก่อน งานอาบน้ำ ดีกว่าครั้งแรกเยอะเลย เริ่มเห็นแววดี งานนวด ก็พอได้ครับ แต่ผมไม่ค่อยเน้นเท่าไหร่ เจอไฟหน้า แบบนี้แล้ว ใจมันสั่น   ให้น้องบิ่ว โอ้ว .... งานดีกว่าครั้งแรกเยอะเลย อาจจะเพราะน้องเก่งขึ้น ...   ไม่เจอนาน งานฟินนะเนี่ย น้องจัดชุดใหญ่ให้เลยครับ ผมสาย B2B ไม่เน้นเสียบ แค่นี้ก็โค ตะ ระ ฟินมากมายแล้วครับ อาบน้ำล้างตัว ผมยังติดใจไม่หาย คราวหน้ามีซ้ำอีกแน่นอนครับ   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ น้องๆ น่ารัก บริการดีมากๆ ครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลดีมากครับ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดการบ้านให้ทุกครั้งเลยครับ  ”   
Micro_t 

”  วันนี้ เลิกงานเร็วเลยนึกถึงร้าน lovely อีกครั้ง จากคราวที่แล้วฟินสุดๆ กะ น้อง ตินติน คราวนี้ขอนอกใจน้องตินตินหน่อยแล้วกัน พีอาร์แหม่ม เรียกน้องมาให้ดูเยอะมาก 9 คน ติดใจ 3 คน อันดับหนึ่งน้องตินติน เหมือนเดิม 5555 อีกสองคนคือน้องอัลมอนต์ กะน้องเฮเดย์  น้องเฮเดย์สวยมากก ขาวมากกก แบบบางกรอบเหมือนน้องตินติน แต่วันนี้อยากเปลี่ยนกินนมบ้าง 555 เลยเลือกน้องอัลมอต์ ขึ้นถึงห้องน้องชวนคุย อาบน้ำ งานเรื่อยๆครับ แต่รูปร่างน้องดีมากกกครับ หน้าท้องแบนแต๊ด หน้าอกสวยมาก แท้ด้วย จับแล้วได้ฟิลมาก อะที่เตียงกันดีกว่า ก้อเรื่อยๆอีกเหมือนเดิม อาจต้องให้พี่ๆมาเทรนอีกหน่อยครับ หรือใครชอบสายรับน่าจะตอบโจทย์เลย น้องมีปัดป้องบ้างนิดหน่อย อาจจะเขินอยู่ แต่ก้ออยู่ในแนวตามใจครับ สุดท้ายก้อจบอย่างรวดเร็ว 555 สรุปคือ ใครชอบสายรับ น้องอัลมอนต์ นี่ใช่เลย รูปร่างเนียบมาก แต่สายรับกึ่งรุก หรือรุกเลย ต้องตินติน 555 ยังคิดถึงตินตินอยู่ คราวหน้าต้องน้องตินตินเหมือนเดิม คิดถึงจริงๆ”   
chinkhai 

”  พอน้องมาถึงร้านเท่านั้นแหละครับ ผมจู่โจมจากหน้าร้าน (ด้วยสายตาลวนลาม) ไม่ให้น้องตั้งตัวเลยครับ ปรากฎว่าผอมเพรียวจริง ส่วนสูงสมกับที่โปรโมทจริงๆ (เกือบ 170 cm) ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำนะครับ ที่สำคัญ นมนี่สิ สมกับที่โปรโมทเลย พยักหน้าส่งสัญญานให้ pr เป็นอันรู้กันว่าสู่ขอเลยนะครับ น้องเลยไปเตรียมอุปกรณ์แป๊บเดียวก็ออกมารับ ผมเดินตามน้องขึ้นห้องไปก็มองเรียวขายาวๆ ของน้องไปสยิวใจจริงๆ ครับ พอเข้าไปในห้องเท่านั้นแหละ ก็ทักทายกันเพิ่มเติม น้องอาจยังใหม่เลยคุยไม่ค่อยเก่งน่ะนะครับ แถมยังเกร็งๆ นิดหน่อย แต่บรรยากาศเริ่มผ่อนคลายมากขึ้นเมื่อแก้ผ้าหมดครับ ไม่มีอะไรต้องกังวล จังหวะอาบน้ำ น้องทำได้ตามมาตรฐานครับ ไม่มีอะไรเกิน ไม่มีอะไรขาด พอกลับไปในห้อง น้องเริ่มจากการนวดเบาๆ ก่อน แต่กำลังก็เป็นไปตามตัวน้องนะครับ ไม่ได้หนักอะไร แต่ผมแค่ได้มีมือนุ่มๆ ของน้องมาบีบนวดก็พอใจแล้วครับ นวดไปนมน้องก็ขยับยั่วยวนผมไป เพลินดีจริงๆ พอเข้าจังหวะงานเสียวน้องก็ขึ้นนึ่งคร่อมตัวผมก่อนเลยครับแล้วลูบไล้ตัวผม ปากก็ประกบไล่ตั้งแต่ซอกคอผมลงไปดูดนมผมเล่น และน้องก็เริ่มใช้อาวุธประจำตัวจัดการกับน้องชายผมครับ เธอจับน้องชายผมไปวน ๆ รอบหัวนมของเธอจนกระทั่งแข็งทั้ง 2 อย่าง พร้อมๆ กัน จากนั้นก็เข้าท่าถนัดของน้องครับ (ผมเดานะว่าน้องถนัดท่านี้) คือท่านสาหร่ายห่อแหนมครับ น้องอัลมอนด์นั่งบดกระปู๋ผมด้วยน้องสาวของเธอ แล้วเอวนี่ก็พริ้วได้จังหวะกับมือที่กำลังสาวพอดีเลยครับ ไม่นานผมก็เสร็จสม น้ำพุ่งเลอะพุงตัวเองไป 1 ดอก พร้อมกับเสียดายนิดๆ ที่ยังไม่ได้ชิมนมน้องเลย ถ้ากลับบ้านไปแบบนี้ คงนอนไม่หลับ เลยขอน้องว่าพักก่อนแล้วเดี๋ยวต่ออีกยกกันดีกว่า เธอก็พยักหน้ารับอย่างง่ายดาย ยกสองเริ่มเหมือนกับยกแรกครับ เธอเริ่มบิ๊วผมด้วยริมฝีปาก นม และจิ๊มิ แต่หนอนน้อยผมนี่สิ ตื่นช้าจริงๆ น้องสาวอยู่ตั้งนานครับกว่าจะแข็ง พอแข็งเท่านั้นแหละครับ ผมลุกขึ้นจู่โจมเป้าหมายที่ละเว้นไว้ทันที ระดมดูดนมเธออย่างหิวโหย ซ้ายมาขวา ขวามาซ้าย เธอไม่ขัดขืนเลยครับ หนำใจผมแล้วก็เลยนอนแผ่ให้น้องจัดการตามระเบียบ มาจบที่ท่าไม้ตายสาหร่ายห่อแหนมแล้วแตกไปอีกเป็นครั้งที่ 2 ปิด job ไปอีกหนึ่งลายแทงครับ   สรุปงานน้อง อัลมอนด์หน้าตา 9 เด็ก และสวยคม รูปร่าง 9.5 สูง เรียว เพรียว อึ๋ม งานบริการ 8.5 ตั้งใจทำงานเต็มที่ แต่เงียบไปนิดนึงฮะ งานเสียว 9 ถ้าพัฒนาความลื่นไหล พริ้วไหวได้อย่างน้อง salmon ล่ะก็ เต็มแน่ๆ ครับค่าคอร์สก็ถูกใจลูกค้าระดับล่างอย่างผมเลยครับ 1,900 แถม pr เห็นผมหน้าตาดี เลยลดให้ผมอีก ถูกไปใหญ่ (ล้อเล่นนะครับ ผมได้ส่วนลดเพราะส่งการบ้านน้องคนอื่นก่อนหน้านี้ไว้) การบ้านนี้มีอะไรตกหล่น หรือพี่ๆ ต้องการข้อมูลเพิ่ม ถามได้นะครับ ขอบคุณที่อ่านนะครับ ”   
jimcaster0 

”  หลังจากที่เห็นน้องมานานยังไม่เคยเจอสักทีเล็งๆๆๆแต่ยังไม่เจอจนวันนี้เนี่ยแหละ จัดไป พอขึ้นห้องมา ได้ห้องเล็ก สว่างๆ เห็นหน้าน้องชัดเจนดีทีเดียวแฮ่ก็กอดสักหน่อย ละลาย พฤติกรรม  ถอดเสื้อผ้าเสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำกับน้องน้องอัลมอนด์ก็ดูแลดีครับอาบได้มาตรฐานยังไม่มีฉากหวาดเสียว ชวนเคลิ้มอะไรนะพอออกมาด้านนอกก็ให้น้องนวดสักพักนึงแล้วเราก็ปรอทแตก 55นัวเนียน้องดีกว่าน้องจะหุ่นค่อนข้างนางแบบครับสูงยาวเพรียวหน้าตาเปรี้ยวๆ แต่งานกลับหวานๆ นะครับสักพักน้องบอกว่าฉีกซองมาม่า ลุ้นโชคเถอะค่ะ 55พอฉีกปุ๊บ ส่งชิงโชค ฟินเลยอุ่นๆ หยุ่นๆ โอ๊ย เสียว เว้ย เฮ้ยขึ้นสุดลงสุดพอได้ ชวนจินตนาการมากมองสบตาน้อง โอ๊ยๆไม่ไหว แล้ววววววววว่าแล้วก็ยอมตกเป็นเบี้ยล่างดีกว่าหุหุมองหน้าน้องแล้ว ฟิน หน้าเฉี่ยวๆอย่านี้ ต้องไม่เฉี่ยวละ ชนกันเลยดีกว่าจับพลิก บิดไปมาจนมาเจอกันที่ คนรักสัตว์เลี้ยง แฮ่ซึ่งจะบอกว่าฟินมากกับน้องอัลมอนด์ เนื่องว่ามันคลิ๊กพอดี ด้วยส่วนสูงจังหวะอะไรทั้งหลายทั้งปวงฟินแน่นอนและแล้วก็ถึงเวลา ต้องจากไปผมก็แพ้พ่าย”   
d2t 

”  วันนี้ 19/ 8 /59   PR ได้ส่งข่าวว่ามี พริตตี้ สาย C เอ็มซีบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดัง สุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า หุ่นนางแบบชัดๆ มารอผม ที่ร้าน ไม่รอเมื่อได้พบ ตัวเป็นๆ ของน้องแล้ว  น้องดูดีมาก  สูงยาว แถมวันนี้มาในชุดม้าลาย ซะด้วย  เพราะพึ่งเลิกเรียน... (แต่เพื่อความไม่ประมาท ขอเบลอภาพนิดหน่อยครับ) รีบไปลองดีกว่าครับ   ถ้าใครชอบ สไตล์ ตัวสูง ขายาว และ โนตมขอแนะนำอ้อลืมแปล  โนตม ก็คือ นมโต ครับแถมยังเป็นนมที่ พ่อแม่น้องให้มา แท้ๆ ไม่มีการดัดแปลงแก้ไขและจุกก็สวย เหมาะสำหรับนักดูด...ดื่มนม 555  เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอนดังนั้น เรื่องหุ่นสไตล์นางแบบ 170 พร้อมนม ขนาด 34 จึงได้คะแนน เต็ม 10  จากผมไปครับส่วน ลีลา การบิ้ว ด้วย ปาก นม และ เอาน้องสาวของน้องมา B2B กับน้องชายของผมก็เป็นอีก 1 จุดเด่น ที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์พุ่งขึ้นสุดๆ ด้วยความเสียว และมันส์และอีกทีเด็ดของน้อง ที่จะทำให้ผมได้ไปสวรรค์ ชั้น 7 ได้แบบไม่ยากคือการขึ้นควบ เป็นจ๊อกกี้สาว น้องมีลีลาโยกๆ วนๆ ได้ดีมากทำให้ได้ผมได้สัมผัส กับความนุ่ม และหนึบ จนผมต้องยอมแพ้ ปลดปล่อยออกมา พร้อมกับดึงตัวน้องลงมากอดรัด จนกระทั้งความเสียว คลายลงครับนึกถึงจังหวะนี้ ก็อยากไปซ้ำอีกในทันที อิอิวันนี้ขอ แชร์ การบ้าน น้องอัลมอนด์ @ Lovely SPA แค่นี้ก็นะครับ แล้วพบกันอีก ในการบ้านใหม่ ในครั้งหน้านะครับ Bye bye ”   

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:01:47 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องผิงผิง♥
เฉพาะกิจพริตตี้สาวแบงก์ข้ามฟากมา!!!! หมวยน่ารักๆ!!! ขาวเนียนโอโม่ไม่พึ่งครีม!!! ลุคคุณนู๋ชัดๆ!!! ผิวพรรณสวยใส งานฟิลแฟนนนนถูกใจกันตรึม!!!

เพราะติดใจงานบริการ นางฟ้าน่ารัก น้อวผิงผิงชื่อเหมือนนางเอกหนังจีนจึงต้องเขียนการบ้าน ฉบับนี้ก่อนอื่น ต้องขอยืมภาพจากร้านให้ดูก่อนหน้าตา น้องผิงๆๆ เป็นอย่างไรเห็นแล้ว  น่ารัก ใช่มะละการบ้านนี้ คงไม่ต้องบรรยายอะไรละเดียดมาก  สรูปเป็นว่าน้องผิงๆๆ รุปร่างน่ารัก หุ่นดี ผิวขาวน้องผิงๆ บริการงานอาบน้ำได้ดี น้องผิงๆ สุดยอดงานบริการนวด และบริการสุดซอยยยยแบบว่า พี่นอนเฉยๆๆ น้องบริการให้น้องผิงๆ เอาอกเอาใจเก่ง พูดจาหวานๆๆ น่าฟัง ฟังแล้ว สบายใจน้องผิงๆ จัดให้ ได้ทั้งงาน ยู้ หรืองานหวานๆๆ ครบทุกรสและทั้งหมด ที่บอกไว้ ข้างบนสรุปได้ง่ายๆๆ สั้นๆๆเมื่อคุณเหงา  น้องผิงๆ คือ แหล่งพักผิงคนขี้เหงาThank you”   
somsakbest 

ช่วงนี้หน้าฝนไปไหนมาไหนไม่สะดวกนิดนึง  แต่ถ้าคิดถึงเด็กๆก็ต้องไปที่นี่ร้านเลิฟลี่สปา  บ่ายนี้เล็งไว้น้องสองคนหลังจากอ่านการบ้านไปหลายฉบับแล้ว  ได้ข่าวน้องผิงๆเข้ามาแล้วเลยล็อคคิวไว้เลย  ช่วงนี้ถนนทำทางอยู่กะเวลาไม่ถูกเลยสายไปสิบนาที  ถึงร้านเจอพีอาร์นัดตกใจถามพี่ทำไมมาเวลากลางวัน  ก็เปนวันครอบครัวบ่ายๆว่างเลยมาอุนนุนเด็กๆที่ร้านบ้าง  จ่ายค่าสินสอดเสดตามน้องขึ้นบันไดไป  พอดีชั้นสองไม่มีห้องว่างเลยขึ้นไปอีกชั้นนึง  หลังจากเข้าห้องเดินเหนื่อยเราก็นั่งพักทักทายกันก่อน  น้องเปนคนเหนือผิวขาวเนียนสูงปานกลางตาตี๋นิดๆ  คุยไปสักพักก็ขออนุญาตปลดกระดุมบ้าง  แต่น้องเขินพี่ยังไม่ชินกันเท่าไหร่เลยขอถอดเอง  น้องอาบน้ำตามปกติสะอาดทุกมุมซอกแต่ไม่อะไรพิเศด  ตัดมาที่เตียงนอนค่ำให้น้องนวดตัวก่อนยังไม่เปนเท่าไหร่แต่เราก็ไม่เน้นนะ  พลิกตัวน้องเริ่มเลียหัวนมและชักธงเร่นสปีดไปเรื่อยๆ  มีเสียวเล็กน้อยขอบิ้วกลับให้น้องบ้าง แต่น้องมีข้อแม้นิดหน่อยเรื่องจับทาสีและจุบปาก   แต่จุดติดของน้องจัดการไม่ยากเลยทำตามน้องบอกจนนำหน้าไปหนึ่งน้ำ  สรุปน้องขาวหมวยอัธยาศัยดี ไฟหน้าจุดเล็กพอดีตัว  งานฟิวแฟนมากกว่าไม่บู๊นะ   ถ้าท่านไดชอบแนวนี้ไม่ผิดหวังแน่ๆครับ ”   
batman2557 

พึงไปมาเมื่อวานด้วยความที่ไม่ได้เอาออกมานานเลย รีบไปที่ร้าน Lovelyspa ทันที่ที่งานเสร็จไปถึงที่ร้าน น้องๆเยอะมาก น่ารักทุกคน ขึ้นมาเกือบจะหมดและมาสะดุดตาที่น้องผิงผิง มองขาก่อนเลย ขาวมากๆเลือกคนนี้แหละงานดีทุกคนร้านนี้ ขึ้นห้องไป น้องน่ารัก รูปร่างดี พอเหมาะมือ นิสัยดี คุยเก่งมาก และเอาน้ำเย็นๆให้ดืม น้องก็เข้าช่วยกันถอดเส้อผ้าเปล่าวเปลือยกันทั้งคู่ เข้าไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำที่น้องชายเป็นอย่างดี คิดเลยว่า วันนี้มีทอนแน่ๆๆ แล้วล้างสะอาดเสร็จก็พาไปนอนที่ห้อง และเราชวนคุยๆนิดเพือให้ดูน้องน่ารักขนาดไหนให้น้องบิ้วเลย ก็เริ้มจากหัวนม เลียไล่ลงมาข้างล่างเรื่อยๆ และมาถึงน้องชายของเรา เลียๆหัวๆ ซะพักก็อมหัวน้องชายไปตอนไหนไม่รู้ ดูดแรงมากเสียวสุดๆ และ และปรับท่าให้จับนมน้องได้ง่าย ขึ้น หัวนมน้องชมพู ดูดมัสว์ มาก น้องบอกว่าให้ดุดแรงๆ น่้่องชอบ ก็เลยทั้งดูดและกัด(เบาๆ)และให้น้องให้หลังนอน แล้วจบ ท่า doggy น้องบอกว่า ระวังน้ำเข้าไปนะคะเราก็กดใส่ๆแรงๆ ป๊าบๆๆ แล้วเอามือบีบนมไปด้วย นาน10กว่านาที จนเสร็จ น้องบอกว่า น้ำอุ่นๆออกมาแล้วคะสบายตัว น้องกลับมาเลียให้อีก เหมือนแกล้ง รู่ว่าเราเสียวสรุป น่ารัก คุ้ม มีทอน ครับน้องผิงผิง lovelyspa สุดยอดอีก 1 คน”   
Wut-iPhone

งานนี้แบบจองด่วน Line PR เด้งมา น้องผิงผิง เข้าค่ะ ... ไม่ว่างก็ต้องว่าง   จองครับ ตอบแบบไม่คิด กำลังคิดถึงเลยทีเดียว ไปถึงร้านทันเวลา จ่ายค่าสินสอด และรออีกไม่นาน น้องผิงๆ ก็มารับ ไปเชือด ...  มาที่ห้องขอมัดจำก่อนเลย คิดถึงมากมาย น้องเป็นคนดูแลตัวเองดีมากๆ ครับ ขนาดว่าเพิ่งไปออกกำลังกายมา ตัวยังหอมเลยครับ นัวมันก่อนอาบน้ำนี่แหละ มาคราวนี้ อารมณ์ดี สดใจ ร่าเริงขึ้นเยอะ   ไปกินอะไรมาไม่รู้ แต่รับรองงานนี้มีสนุก งานอาบน้ำ อันนี้เป็น Signature ไปแล้ว ล้วง ล้างมันทุกส่วน แบบว่า เอ้ย...จะล้วงเข้าไปข้างในเลยไหม๊   สนุกสนานร่าเริงกันไป กับงานอาบน้ำ มาที่เตียว แบบว่า ไม่นวดแล้ว วันนี้ ขอจัดให้หายคิดถึงก่อนเลย ... ผมมีวิธีจัดการน้องผิงๆ จนแบบคนข้างนอกเดินผ่านยังตกใจเสียง ...   ขอให้จับจุดให้เจอเท่านั้นครับ จุดติดไม่ยาก แต่ถ้าติดรับรองสนุก จัดการเธอเสร็จ แล้วผมค่อยมาจัดการตัวเอง ... 555 ถูมันจะเสร็จนี่แหละ ... ฟินกันไป งานนี้  ขอบคุณ Lovely Spa ที่พาให้ผมมารู้จักนางฟ้าคนสวย คนนี้ ขอบคุณ PR  นะครับ Line แจ้งเตือนตลอด กำลังคิดถึงน้องผิงผิง พอดีเลย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่น่ารักของกระผม ฟินกันยาวๆ เลยครับ  ”   
Micro_t

จองสิครับงานนี้ ติดอกติดใจอะไรกันหนักหนา กับน้องผิงผิง ขาวหมวย ดูแลดี คุยสนุก  และที่สำคัญคือ งานตามใจมากๆ ครับ 5 ครั้งในรอบ 3 อาทิตย์ มากไปเปล่าเนี่ย   คุณแหม่ม PR สาวสวยเรา ติดต่อคิวให้ ไปถึงที่ร้านทันเวลา จ่ายค่าสินสอดแล้ว รอขึ้นงานครับ  มาที่ห้อง ครั้งที่ 5 สำหรับน้องผิงๆ เยอะมากๆ ซ้ำบ่อยเกิน จนมาชิน มันสนุก มันรู้ใจ กันไปแล้วครับ งานอาบน้ำที่ บันเทิงจริงๆ ครับ ทั้งถู ทั้งขัดทั้งล้วง อาจจะเพราะความสนิท ผสมกับความเป็นกันเองของน้อง พี่ๆ ก็ซ้ำแบบผม หลายท่านเหมือนกัน   งานนวดคราวนี้ไม่ได้นวดเลยจริงๆ นัวตั้งแต่เช็ดตัวแห้ง จนตัวเปียกอีกครั้ง ถ้าบิ้วน้องให้ไฟติด คุณจะเจอความน่ากลัวที่น้องซ่อนไว้ ถึงขนาดต้องร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว  แต่รวมๆน้องดูแลดีมากๆ อีกเหมือนเคยครับ ผมว่าดีกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา อย่างเดียวที่ต้องจำไว้ คือ สุภาพให้มากๆ ครับ แล้ว เราจะได้อะไรตอบแทนแบบที่คาดไม่ถึง เช่นผมนี่แหละ   โดนแบบ งงๆ แต่ก็ฟินมากๆ ครับ ถ้าคราวหน้าได้เจอกันอีก ก็คงจะซ้ำกันไปเรื่อยๆ ครับ งานดี ตามใจ น่ารัก คุยสนุก ต้องคนนี้เลย  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ประทับใจทุกครั้งที่ได้ไปเลยทีเดียว ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ ไปบ่อยๆ ก็ดูแลดีทุกครั้งเลย และที่ต้องขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดค่าการบ้านด้วยนะครับ ไปบ่อยๆ ได้ก็เพราะอันนี้แหละ  ”   
Micro_t

พอเห็นชื่อน้องก็รอเลยน้องขึ้นงาน แถมพึ่งขึ้นด้วยนั่งรอกันไปชั่วโมงนึงหลังจากรอจนง่วงแล้วน้องผิงผิงก็ลงมาพร้อมกับคำทักทายที่น่ารักอุ๊ย ดีใจที่กี่มาเจอหนูจำหนูได้ น้องผิงผิงก็น่ารักขึ้นผอมบางกว่าเดิมขาวมาก 55ขึ้นห้องไปก็กอดเลยทักทายพลางถอดเสื้อผ้าก่อนจะเดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำกันพอออกก็ดำเนินการทันทีไม่ได้เจอกันนานคิดถึงมากก็จัดกันเต็มอัตราศึก55วันนี้ดีกว่าครั้งแรกที่เราได้เจอกันน้องฟิน พี่ฟัน เอ้ย พี่ฟินคิดถึงน้องผิงผิง”   
D2T   

ร้านนี้ลูกค้าเยอะ เจอน้องผิงผิง ต้วจริง ขาวมาก สูงมาก แล้วก๋เนียนมากๆ ครับ ใช่เลย มันต้องแบบนี้แหละ จ่ายค่าสินสอดแล้ว รอลุยงานครับมาที่ห้องมาดูแลดีมากๆ ครับ เหมือนจะถูกชะตากัน GF  :038:ดีครับ ผมนี่คิดในใจ ทอนๆ งานนี้มันต้องทอน   น้องมาบีบๆ นวด ก่อนชวนไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว ... สว่างวาบ ... ไปหน้า ขนาดกำลังดีเลยครับ เนียนสุดๆ งานอาบน้ำ ถือว่าดีเลย ตามใจ มากๆ ครับ นัวตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ห้องน้ำรวม เลยได้แค่ นิดหน่อย มาที่เตียง ผมหันหลังให้น้องนวดก่อนเลย ...   เอ๊ะ ... ยังไง น้องนวดดีครับ ไม่เก่งมาก เพราะไม่ค่อยถนัด งั้น "หนูลุยเลยนะพี่"   โห้ว ... งานบิ้วแจ่มมากๆ ครับ ลิ้วดีเลย ... ขอบุกบ้างก็ตามใจ  นำน้องเริ่มพอ ผมหยุดให้น้องทำงานต่อ ... "พี่ต่อรบกวนมือพี่ หน่อยค่ะ หนูจะแล้ว"   2 คนช่วยกัน ไม่นานก็ถือที่หมาย .... ฟินกันไปครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน คนนี้สเปคผมเลย สูงขาว เนียน เนี่ย ขอบคุณคุณนัท PR สาวสวยนะครับ รีบแจ้งทันทีเลย คิดว่าอดซ่ะแล้ววันนั้น และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ  ”   
Micro_t   

วันพุธที่ 20 ก.ค. 59 การบ้านน้อง ผิงผิงหน้าตา  หมวยๆ ตาเล็กๆผิว   ขาวสว่างตาสัดส่วน 33 25 36 สูง 168 หนัก 52  อายุ 25สถานะ โสดสถาที่ทำงานแบงค์ตจว.สถานที่ทำงานพิเศษ Lovely Spaน้องคนนี้นานๆเข้าที ต้องรีบจอง ล่วงหน้าเลย จองวันพุธคิวแรก บ่าย 2 เคยเห็นตัวแล้วเมื่อเดือนที่แล้วว่าจะจองแต่น้องกลับบ้านก่อนเลยพลาดกัน วันนี้มีโอกาสได้ลิ้มลองสาวแบงค์ดูมังน่าจะดี น้องรูปร่างหน้าตาดีมากครับที่โดนคือหน้าและก็ตูดนี่แหละ ใหญ่น่าเก็บสบู่เป็นที่สุด  ถูกใจสเป็คผมเป็นที่สุด จ่ายตังค่าคอสแล้วก็ขึ้นห้องหอทันที เข้าไปในห้องก็นั่งคุยกันน้องคุยเก่งครับ ชวนคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย ผมถามเรื่องส่วนตัวน้องน้องก็ตอบไม่มีปิดบัง ดีครับคนตรงไปตรงมาผมชอบ  น้องพาผมเข้าไปอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับ อาบสะอาดนุ่มนวลมาก ถูทุกซอกทุกมุม ระหว่างอาบผมก็ เอามือบีบนมน้อง แล้วก็ดูด นมน้องสวยครับ พอดีมือ จุกก็สีอ่อนๆไม่ดำทำให้เสียอารมณ์ ผมนี้ทั้งดูดทั้งเลียมันส์มากครับ  ไม่ไหวและให้น้องเก็บสบู่เลยดีก่า ว่าแล้วก็จัดน้องไปก่อน 1 น้ำครับ หอยน้องเอามันมากครับ ทั้งดูดทั้งตอด พอน้องใกล้เสร็จ น้องตัวเกร็ง แล้วกอดผมแน่น ผมก็ซอยมิดด้ามเลยมันส์มากครับ สรุปเราเสร็จพร้อมกัน อาบน้ำต่อแล้วก็ออกมานอนให้น้องนวดพอนวดสักพัก ผมเริ่มมีแรงอีกครั้ง ครั้งนี้จับน้องนอนหงายแล้วก็เสียบ เสียบแล้วซอย ปากก็ดูดนม มือก็บีบเค้นอย่างมันส์มือ ทำแบบนี้สักพักจนเสร็จน้ำสอง สบายตัวมากเลยครับอารมณ์ร่วมน้องจัดว่าดีมากครับเป็นกันเองคุยสนุก จัดท่าไหนก็ได้ไม่มีขัดใจให้เสียรมณ์ให้คะแนนรวมไปเลย 9/10อย่าลืมแวะมาหาน้องผิงผิงLovely นะครับ รับรองไม่มีหล่น”   
coyoman1 

จ่ายเงินค่าคอร์สเรียบร้อยรอน้องออกมารับไปขึ้นเขียง เฮ้ยขึ้นเตียง อากาศช่วงนี้ร้อนเลยนั่งคุยกันก่อนเพื่อคลสยร้อน น้องคุยเก่งครับ ชวนคุยตลอด ระหว่างพุดคุยทำความคุ้นเคยลองจับสำรวจเรือนร่างน้องเนื้อแน่นดีครับ หน้าออกหมวยๆแต่น้องบอกไม่มีเชื้อสายจีน ไฟหน้ากำลังพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่สมตัว ช่วงล่างยังแน่น เริ่มได้ที่น้องชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำใช้ได้สำหรับมือใหม่ ขัดจุดสำคัญจนเสียว ออกมานอนรอน้องบนเตียง น้องบอกจะนวดให้ก่อนแต่ใจร้อนของานนัวเลยแล้วกัน ให้น้องบิ้วให้ก่อน ลิ้นพริ้วใช้ได้ แต่จะยอมให้ทำฝ่ายเดียวได้ไง จับน้องพลิกกลับลงล่าง น้องโดนบิ้วซาวน์เริ่มมาเสียงดังใช้ได้เลย ต้องเปิดเพลงเสียงดังกลบเสียงเกรงใจห้องอื่นๆ อิอิ เสียงมาแบบนี้กระตุ้นอารมณ์มากเบย  จนสุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบ พากันไปล้างตัว มานอนคุยกันให้น้องนวดไปด้วยฟินๆเหมือนอยู่กับแฟนครับ  น้องอยู่ ตจว เห็นบอกว่าจะกลับแล้ว ไม่รู้จะมาอีกหรือป่าว ท่านไหนอยากลองต้องลองติดต่อกันดูครับ”   
tskype 

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:02:43 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องนกยูง♥

ยังแรงต่อเนื่อง....เจ้าของกิจการร้านอาหาร-เครื่องดื่ม!!! รุ่นใหม่ไฟแรง ไม่ธรรมดา สูง170เซน สัดส่วน 36-25-34 กระแทกใจ โอกาสดีฝุดๆที่เจอได้ง่ายๆที่นี่ ...... ไม่ต้องไปติดใจถึงกับอารมณ์ค้างถึงที่ร้านเธอ

ห่างหายวงการไปนาน ด้วยอะไรหลายๆอย่าง หลากหลายเหตุผลกันไป สุดท้ายความเงี่ยนเสี้ยนก็ไม่หาย 5555+  ก็นึกเอะใจ เอ มีใกล้ๆไม่ห่างไกลมากนิหว่า เลยแว้บไปดูซะหน่อย Lovely Spa ส่องๆดูอ่านการบ้าน เฮ้ย เออ น่าไปเว้ยเฮ้ยหยิบมือถือโทรหาทางร้าน ได้รับการตอบรับดีงามมาก แต่ก็นะไม่เห็นภาพอยู่ดี ของยังงี้สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ต้องไปดูปลากรอบให้เห็นกับตาเบิ่งไปถึงร้านราวบ่ายๆ สวัสดี PR ผมก็ประหม่าๆ ไม่ได้มาซะนาน เกร็งมากๆ เกร็งไปถึงช่วงล่างอิๆ PR ก็บริการดีครับให้ข้อมูลทั้งหมดดีงาม แนะนำดีมาก พอน้องๆโชว์ตัว นั่น งานเข้าอีกละกรู  เกิดอาการรักพี่เสียดายน้อง ไปสะดุดอยู่สองน้องนาง สุดท้ายก็เอาวะะะะะ หุ่นดียังงี้นานๆที น้องนกยูงจ๋าาาา   ไม่ใช่ละๆ ข่มเก๊กสุภาพเข้าไว้ๆเจอฉุดพาขึ้นกระได ดึ๋งๆๆๆๆๆ น้องชวนคุยดีเป็นกันเองดีมาก รู้อีกผมมือใหม่สุดๆ แหะๆ เจอจับเปลื้องผ้าเข้าตู้อบ อาบน้ำบรึ๋ยยยยยยยยย  :013:สะยึ๋มกึ๋ยมาก น้องจ๋า ตรงนั้นมัน อะ อะ อ๊างงงงงงงง เกือบเสียเชิงชาย ไอ้เราสิงห์ปืนไว  ตัดกลับมาที่เตียง หะ? อะไรนะ นอนคว่ำเหรอ? อาาา มันต่างกับนวดปกติยังไหว่าบรึ๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยจึ๋ยยยยยยยยยยยยยยย หยึยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อะไรมันจั้กกะเดียมแผ่นหลัง เฮ้ย ๆ เด๋วๆๆๆ    วะวะวะ กกบรึ๋ยยยยยยึ๋ยยย   แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยน้องเขาละเลง  ไปทั่วร่างเบย แทบฟรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ตาเคลิ้ม ตาทะลักเบยทีเดียว แทบขาดใจ เสียวขาดใจแทบดิ้น จับพลิกหันกลับมา เจอไปอีกทั่วร่าง เฮือกกกกกกกกกกกกกก แทบขาดใจ   น้อง ใจเยงงงงงงงงง เฮือกกกกกกกกก   กรูจะมิรอดชิมิวันนี้ไม่ได้!!! อกสามศอกท้องสามวาอย่างเราต้องฝืนสู้สิวะ จับน้องพลิกตัว เอาคืนบ้างละครัชชชช      แอร๊ยยยย มีเหนียมอาย ดิ้นๆเป็นกระไส ยึ๋ยยยย น่าย๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   เจอจับพลิกสวนอีกซะงั้น เย่ยยยยยย นี่กรูเจอเค้าเตอแอทแทค  เจอจับ XXXXFjkawioe4gtj;rkoaeklmas;dlj;   นั่น กรู พรวดดดดดด อะเฮื้อกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  เรียบร้อย KO! ม่ากอดดดดดดดดดดดเสร็จแล้วน้องเช็ดให้ มีแซวๆ ต้องมาฝึกวิชาบ่อยๆนะคะ ง่อวววววววววววววววววววววววว  สาย M อย่างผมนี่ตะเตือนไต วันหลังต้องมาใหม่ ชอบบบบบ  ขอบคุณ PR ร้านที่แนะนำดีครับ แม้จะเป็นลูกค้าใหม่แต่ใส่ใจดี แล้วก็น้องนกยูงที่ช่วยบริการให้อย่างดีครับ  หน้าตา : 9/10 คมดี ผมชอบอิๆหุ่น : 9.5/10 กิ่วเว้าโค้ง ส่วนสูง170 กว่าได้มั้ง กะๆเอานะ ผมชอบ หุ่นนางแบบ แต่ไม่ผอมจนโทรม เรียกว่าหุ่นดีสมส่วนมาก เอวกิ่วๆไฟห9/10 ทรงงามมากครับ  งานบิ้ว : 9/10 เกือบขาดใจตายคาร้าน งานอาบน้ำและนวด : 8/10 อาบน้ำดีครับแต่ไม่ได้นวดเท่าไหร่เจอละเลงก่อนบิ้วนัวรีดพิษ : 7.5/10 อันนี้น้องทำได้ดีครับ น่ารักดีGF : 7/10 ดูยังเกร็งๆ เหมือนแนะนำลูกค้าน่ะครับ เข้าใจว่าผมมาใหม่อิๆ ไว้ไปหาอีกทีจบข่าวขอรับ *0*/ แนะนำเลยทุกท่าน ถ้าชอบหุ่นดีๆงามๆนะ จัดไป   น้องนกยูงน่ารักมากครับ โอบเอวทีได้ฟีลมาก***”   
jurgygen

อยู่บ้านว่าง ๆ อากาศร้อนมาก ไปหาที่คลายร้อนดีกว่า (หรือจะร้อนกว่าเดิม) สอบถาม PR ว่ามีน้องไรอยู่ร้านบ้างก็มีหลายคนอยู่ แต่สนใจที่น้องนกยูงมากกว่า จะช้าอยู่ใยจองซิครับ ขับรถไปที่ร้านทักทายกับ PR  สักพัก คอยน้องเตรียมอุปกรณ์ โดยขอน้ำเย็นสักแก้ว ขึ้นห้อง น้องจัดให้2 แก้วเลย น้องบอกอากาศมันร้อน มีของฝากให้น้องนิดหน่อยนั่งคุยสักพัก น้องชวนไปอาบน้ำ สยิวตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วจวนเจียนจะ ? อุ้ยอย่าดีกว่า อาบเสร็จตามสเตป น้องคว่ำหน้าให้น้องนวด น้องนกยูงนวด Body ได้สยิวกิ้วจริง ๆ มีทั้งนมทั้งลิ้น เสียวจริง ๆ สักพักน้องให้นอนหงาย บิ้วสักพัก น้องรู้งาน เปลี่ยนเป็นนอน ให้พี่ทำงานบ้างอย่าเอาเปรียบกัน ก็ได้ทำงานตามที่น้องอยากให้ทำไปหลายอย่าง เกือบมีโอกาสได้อีกแหละ แต่อย่าดีกว่าทำอะไรต้องมี limit ปล่อยให้น้องชายทักทายน้องสาวเฉพาะด้านนอกเท่านั้น จนเสร็จสมอารมณ์หมาย แต่อยากฝากบอกPR นิด แอร์ไม่เย็นเลย ร้อนถึงร้อนที่สุดเลยครับ ยังไงฝากน้องนกยูงไว้ในอ้อมกอดด้วยครับ***”   
ato56 

สถานที่ lovely Spa หทัยราษรฎ์เห็นรูปในไลน์แล้วหุ้นสูงมากน่าจะ 173 ซม.หุ่นนางแบบมากๆ ที่สำคัญ นมใหญ่ด้วย ไม่ลองไม่ได้แล้ว ผมก็เลยโทรจองไว้ก่อน รีบจอง ล่วงหน้าเลย คิวแรก บ่าย 2 น้องรูปร่างหน้าตาดีมากหน้าไทยๆ คมๆผิวพรรณดีครับที่โดดเด่นสุดก็คือไฟหน้า 35” แท้ที่สุด  ถูกใจสเป็คผมเป็นเป็นอย่างมาก รีบจ่ายรีบไปห้อง เข้าไปในห้องก็นั่งคุยกันก่อนสร้างความคุ้นเคยสักพัก น้องคุยเก่งครับ ชวนคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย ผมถามเรื่องส่วนตัวน้องน้องก็ตอบไม่มีปิดกันเองดีน้องพาผมเข้าไปอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับ อาบสะอาดนุ่มนวลมาก ถูทุกซอกทุกมุม ระหว่างอาบผมก็ เอามือบีบนมน้อง แล้วก็ดูด นมน้องสวยครับ บีบนี่ล้นมือออกมาเลย จุกก็สีอ่อนๆไม่ดำทำให้เสียอารมณ์ ผมนี้ทั้งดูดทั้งเลียมันส์มากครับ  ไม่ไหวและให้น้องเก็บสบู่เลยดีก่า ว่าแล้วก็จัดน้องไปก่อน 1 น้ำครับ น้องมีอารมณ์ร่วมดีมากๆเลยครับนัวร์มันมากครับ ทั้งดูดทั้งตอด พอน้องใกล้เสร็จ น้องตัวเกร็ง แล้วกอดผมแน่น ผมก็จัดแบบมันส์มากครับ สรุปเราเสร็จพร้อมกัน อาบน้ำต่อแล้วก็ออกมานอนให้น้องนวดพอนวดสักพัก ผมก็เริ่มยกสองทันทีเพื่อไม่ให้เสียเวลา เปลี่ยนท่ามั่งผมจับน้องนอนหงายแล้วก็จัดเต็มแบบนึกภาพเอาเองละกันครับ ปากก็ดูดนม มือก็บีบเค้นอย่างมันส์มือ ทำแบบนี้สักพักจนเสร็จน้ำสอง สบายตัวมากเลยครับอารมณ์ร่วมน้องจัดว่าดีมากครับเป็นกันเองคุยสนุก จัดท่าไหนก็ไม่ขัดให้เสียรมณ์ ตามใจทุกท่าเลย คุ้มค่าสมราคามากเลยครับ มาที่นี่มีแต่ทอนกลับบ้านทุกครั้งเลย เพราะอย่างนี้ผมจึงแวะเวียนมาที่นี่อยู่บ่อยๆและใกล้บ้านด้วยให้คะแนนรวมไปเลย 9/10*** หน้าตาธรรมดาแต่ นมใหญ่ตูดงอนสวยที่สำคัญงานดี ขอไรได้หมด ***”   
coyoman1

วันก่อน อยู่บ้านคนเดียว ว่าง ๆ เปิด line lovely ดูอ่านเจอ น้องนกยูง เข้ามาทำงาน จะช้าไปใย จองซิครับ รอบเที่ยง ถึงช้าไปนิดเจอรถชน ถึงแล้วPr เรียกน้องนกยูง ว่าแขกมาแล้ว อากาศร้อนมากเลยขอกินน้ำเย็นดีกว่า ขึ้นข้างบนกับน้อง ไม่ผิดหวังนกชวนคุยจิปาถะ เสร็จแล้วไปอาบน้ำ น้องหุ่นดี สูงโปร่งอาบเสร็จ มาที่เตียง นอนคว่ำให้น้องนวด น้อง body ดีจริงมีเสียวตลอด โดยน้องนวดด้วยหน้าอก ลิ้นก็ทำงานไปด้วยน้องบริการดีจริง ๆ มีลูบ ๆ คลำ ๆ ทั้ง ๆ ที่นอนคว่ำ สุขมากเสร็จแล้วก็ถึงเวลานอนหงาย เพื่อให้น้องบิ้วด้านหน้า ขอบอกเสียวมาก เสร็จแล้วก็ขอน้องทาสีสักหน่อย ฟิลมากโดยเฉพาะอ้ายตัวยุ่ง ได้สีกับจิมิ เสียวจริง ๆ แต่ก็มี limitไม่ให้เกินเลย จนเสร็จสมอารมณ์หมาย ประทับใจน้องนกยูงจริง ๆ มีโอกาสคงต้องไปหาใหม่ ใครมีโอกาสใช้บริการน้องนกยูง ยืนยันไม่ผิดหวังแน่นอน”   
ato56

มาจากต่างจังหวัด เมื่อยๆ เลยจองรอบดึกกับน้องนกยูง สูงยาว แต่งตัวเซ็กซี่มาก น้องจำได้ เลยไม่ต้องแนะนำตัวมาก ถึงห้องก็ลุยกันเลย....อาบน้ำนะ  อาบดี สะอาด เกลี้ยงเกลา  มีลุ้นเล็กๆ  อาบเสร็จ ขึ้นเตียง นวดนิดหน่อยพอเป็นพิธี นวดไปนวดมากลายเป็น 69 ได้ไงไม่รู้ แต่ที่แน่ๆสีแทบหมดร้าน น้องก็ร้องเพลงไปเรื่อย สุดท้ายก็ต้องมาพ่ายในมือน้อง งานดีมีทอน แนะนำครับขอบคุนพีอาร์สำหรับการต้อนรับที่ดี และส่วนลดค่าการบ้าน”   
jackal.k

เล็งจองมานาน น้องนกยูง เพราะดูจากภาพอ่านคำแนะนำตัวใน line. น่าสนใจจริงคืนนี้ 15-03-60 สองทุ่มตรง ได้เวลาจอง จอง จองครับถึงร้าน น้องพาเดินขึ้นห้องคืนนี้ ได้ห้อง VIP ชั้นสองห้องใหญ่ช้าทำไม. เดินเข้ากอดเลยชิอบอุ่น. น้องส่งจุ๊บๆๆ เล็กๆ ให้ที่แก้มน่ารักจริงๆ. กอดไปกอดมา. น้องจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้ด้วย. พาจูงเข้าห้องอาบน้ำลีลาอาบน้ำ ไม่ธรรมดาจริง  จับโน่นจับนี่แต่ก็อาบได้สะอาด ได้ทั้งความเสียว ความสดชื่นต่อที่เตียงนอน นี่ซิ. ของจริงเลยเริ่มจากนวดหลัง ต่อด้วนนวดด้านหน้า. ค่อยๆนวดไปเรื่อยไปสร้างอารมณ์ เสียวเพิ่มขึ้นข้าๆๆๆๆจบจากนวด ลีลานัว เริ่มมาลงลิ้น. พริ้วไหว ไปทั่ว. พร้อม ลีลา B2B. ไปพร้อมๆกันถ้าให้ลองครับ. เพราะน้องนกยูงมีลีลา นวพบนัว ที่ไม่เหมือนใครลงลิ้น แต่ละจุด ลื่นไหล เสียวดีสุดยอด ยิ่งจังหวะจับดำน้ำจับมุดถ้ำ. พาเที่ยวสุดซอยเสียว.  ต้องลองครับท่าน  ”   
somsakbest 
ลองน้องน่ารัก นกยูง @ Lovely Spa น่ารักสุดๆวันก่อนเพิ่งขึ้นมาหมาด ๆ เลย ตอนที่ผมเห็นน้องใหม่คนนึง เห็นทางร้านบอกว่าไม่ค่อยเข้ามาน้องใหม่คนนี้จากที่สอบถามน้องพีอาร์ดูแจ้งว่านานๆเข้ามาทีเอง ผมเห็นหน้าน้องละโดนเลย โดดเด่นที่หน้าตาสวยมากเลยครับแถมหุ่นกระทัดรัดดี นมทะลักเสื้อออกมาด้วย พอดีวันนี้มีรอบว่างซะด้วยรอไม่นาน ล็อคเป้าแล้วลุยเลยครับ ไม่มีรอช้าอีกแล้วเห็นแล้ว รีบจ่ายเงินเสร็จแล้วก็รีบขึ้นห้องกัน น้องพูดจาหวานมาก สุภาพ คุยเก่งดูจริงใจนิสัยดี จากที่นึกว่าจะหยิ่งซะแล้ว แต่คุยด้วยสบายใจไม่เครียด แล้วก็ไปอาบน้ำท่ากัน น้องอาบน้ำดีสะอาดหมดจดหุ่นน่าฟัดขนาดนี้ ทนอาบไม่ไหวแล้วก็ขึ้น เตียง ข้ามนวดไปแล้ว ขอนัวเลยดีกว่า แล้วน้องนัวก็ทำได้เสียวสุด ๆบิ้วได้พลิ้วลื่นไหลดีจังแถมเวลาบอดี้ก็ถูไถลื่นปรื๊ดปรี๊ด เล่นซะเสียวซ่านคิดถึงถึงไหนต่อไหนเลย อีกแป๊บ ผมผมขอฟัดบ้าง น้องตามใจไม่หวงตัว จะขออะไรก็ไม่ขัดขืนแค่เราสุภาพเอาไว้น้องก็จัดให้ทุกอย่าง เนื้อตัวแน่นนมแท้ด้วยกันสนุกสุดฟินละครับ งานรุกเร้าดีเยี่ยม ลีลานัวเนียมืออาชีพเลยครับ ผลัดกันดูดนม ด้วยท่า 69 ดูดไปมือ สไลน์หญ้าไป แล้วไม่ช้านานน้องก็จัดหนักให้เต็มที่ผมก็สุดกลั้นซีคับทีนี้ อารมณ์ร่วมมาเต็มแบบนี้ผมก็เอานิ้วสอดเข้าถ้ำของน้องเค้าแล้วซอยๆๆๆ โครตมันส์ครับท่าน  ”   
Wut-iPhone 

วันนี้ อีกเป็นอีกวันาที่เลิกงานเร็ว รีบเเวะไปร้านเลย ช่วงนี้ผมเที่ยวแต่ร้านนี้ ไม่ไปไหนเลย 555 ส่วนนึงคือร้านนี้ ผมว่าเค้า เทรน น้องๆดีนะครับ ส่วนใหญ่ดูแล ตามใจเราดี ผมมาร้านนี้ประมาณ 9-10 หนแล้ว เพิ่งรู้สึก หล่น ครั้งเดียว นอกนั้นงานดีหมด ดีแทบไม่ต่างกันเลย จะต่างก้อเพียงเเค่ สเปกจองเราเองที่ชอบน้องแบบไหน เข้าเรื่องดีกว่า วันนี้เลือกน้องนกยูง วันนี้อยากลองน้องหุ่นนางแบบมั่ง ปกติผมชอบน้องตัวเล็กๆ วันนี้อยากลองแบบ นางแบบมั่ง เลือกน้องเพราะส่วนนึง พีอาร์บอกน้องนมแท้ ไม่ทำ ขึ้นห้อง ลองดู อืมม แท้ไม่ทำ น้อง นมสวยมากครับ ขนาดพอเหมาะมือเลย น้องคุยเก่ง ชวยคุยไปเรื่อยๆ ซักพักก้อเริ่มงานเลย ผมกะน้องนัวกันอยู่นานมาก แกล้งลองใจ นัวนานๆ ไม่ยอมเสร็จ น้องก้อไม่ว่าอะไรเลยครับ ดีมาก จนได้แก่เวลาแระ ผมเลยไปจนสุด นวด นัวกันหลายท่ามาก เป็นน้องที่แนะนำอีกคนของร้านนี้ครับ”   
chinkhai

เมื่อวานบ่ายว่างๆ ไลน์หา pr คนสวย ได้รายชื่อพร้อมภาพน้องๆ เลือกและจองในทันใดมาถึงร้านจ่ายค่าเสียหาย น้องเดินนำขึ้นห้องแค่เดินก็เหนื่อยแหละ...อิอิ น้องคุยเก่ง อัทยาศัยดีมาก งานอาบน้ำ งานนวด ไม่ต้องเอ่ยถึง ไม่เน้นตัดมาที่เตียงเลย นอนให้น้องนวดไม่ถึง 2 นาที น้องเริ่มสยิวตั้งแต่นอนคว่ำ หน้าอกขนาดกำลังดี ถูไถไปทั่วเรือนร่างด้านหลังผม ริมฝีปากก็สัมผัสไปด้วยเช่นกัน สักพัก เราสองก็หันหน้าเข้าหากัน งานบิ้วน้องดีมาก น้องรุกไปถึงน้งชายผมด้วยริมฝีปาก มือผมก็อดไม่ได้ที่จะทั้งจับ ทั้งเขี่ย...อิอิ แหละแล้ว น้องก็เอานมมาให้ผมดื่มจนอิ่ม พลิกเกมส์ ผมรุกบ้าง จูบไล่จากบนลงล่าง แต่เอ๊ะ ทำไมมันลงล่างแล้วลิ้นผมมันไม่ขึ้นบนเลยนะ ทาสีจนน้องเกร็ง ทาอยู่นานมาก ทาจนทั่วทั้งบ้าน จนผมเปียกชุ่มทั้งตัว ก็พลิกเกมส์ฝห้น้องจัดการผมตามสบาย น้องรู้งานดึงสเต็ปเป็น แต่ผมกลั้นไม่อยู่เองเลยหมดสภาพให้คะแนนน้องนกยูงรูปร่างหน้าตา 8งานบิ้ว 9อัทยาศัย 9งานอาบน้ำ-นวด ไม่ให้ เพราะไม่เน้น...อิอิสุภาพกับน้องนะครับ แล้วงานทอนกระจายจะมาหาท่านเองขอบคุณ pr คนสวย lovelyspa”   
npsc454

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:03:41 PM 22 มิถุนายน 2017 »

center] ♥น้องนิดหน่อย♥
ลับสุดติ่ง!!!!!!!! ไฮโซสาวสวยสั่นๆ!!! พลิกใจจากอดีตพริตตี้มอเตอร์โชว์!!!! การศึกษาดีสูงส่ง!!!! นึกว่าดาราลูกคุณนาย เสน่ห์แรงงงงงส์!!!! ฟิลแฟนจีบกันใหม่ๆธรรมชาติมาก!!! ถึงกับใจละลาย.....หลงอยู่ด้วยแป๊ปเดียวลืมวันเวลาหาทางกลับบ้านไม่ถูก!!!!!

size=13pt]คืนวันเสาร์เล็งไว้น้องหนึ่งคนแต่เวลาเราผิดกันเลยอด แต่ไหนๆก็มีแผนไปผ่อนคลายเลยไลน์คุยกับพีอาร์แอ้บ้าง  น้องแอ้แน่นำน้องใหม่ชื่อตา"นิด"จมูก"หน่อย" เลยขอเช็ครูปบ้าง  ตาโตจมูกโด่งขาวเนียนน่ารักอ่ะ  แล้วถามน้องแอ้รายละเอียดอีกที บอกว่า b2b งานบู๊ พอได้นิดหน่อยบ้าง  โอเครเลยไปจัดนิดหน่อย ถึงร้านทักทายกับพีอาร์นิดหน่อยจ่ายค่าคอร์สเบาๆนิดหน่อย  ตามน้องขึ้นห้องไปเลย ถึงห้องเล็กสองห้องถามพี่ชอบห้องไหน  พี่ตอบตามใจที่น้องชอบเลย หลังจากเข้าห้องเรานั่งคุยกันทำความรู้จากซะนิดหน่อย   น้องนิสัยน่ารักชอบแกล้งและพูดเล่นตลอด  สักพักเริ่มชินเรากอดกันและช่วยกันปลดกระดุมละกัน  หลังจากเปล่าเปลือยทั้งคู่ดูเงาในกระจก น้องถามว่าทำไมพี่ขาวกว่าน้องอีก หนูไม่ยอมไม่ยอมแพ้ค่ะ ส่วนอาบน้ำน้องอาบให้ตามปกติสะอาดทุกมุมซอกเลย ตัดมาที่เตียงให้น้องนวดหลังก่อน สบายดีแต่น้องยังไม่เก่งเท่าไหร่แต่เราก็ไม่เน้นนี่นะ  พลิกตัวนอนหงายน้องเริ่มบิ้วตัวและชักให้  :002:สักพักขอให้น้องเบรกก่อนพี่ขอเปนฝ่ายรุกก่อนนะๆ สบตาและแรกลิ้นกับน้องฟิลจริงๆ ไล่ลงมาถึงภูเขาเนินสูงกำลังดีทั้งเลียทั้งบีบก็จัดไปนิดหน่อย  ค่อยๆเลียลงมาถึงหน้าถ้ำ โอโหแม่เจ้าผืนหญ้าปกปิดปากถ้ำอย่างทึบแต่ไม่รกมาก ชอบจริงๆจับทาสีอย่างเมามันส์ น้องเริ่มมีเสียงครางนิดๆออกมาและปากถ้ำก็เริ่มแฉ่ๆ  ลิ้นร้อนเลยเลียถูไถเข้าไปคูหาสวรรค์  แถมบีบนมสองเต้าเพิ่มความเสียวเรื่อยๆ  :048:สุดท้ายน้องสะดุดตัวเสียงลั่นแพ้แตกไปหนึ่งน้ำ  รอน้องฟื้นตัวสักพักน้องเลยขอคืนบ้าง น้องโก้มหัวลงไปจับไมค์ร้องเพลงสดๆ  ชอบมองน้องๆเลียและอมน้องชายของเราอย่างเสียวสุดๆ แล้วน้องก็ใช้ท่า wot คร่อมตัวให้น้องชายถูไถไหลลื่นกับปากถ้ำของน้อง  ต่ออีกชักเว่าจนทนไม่ไหวจบไปหนึ่งน้ำเหมือนเช่นเคย ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดการบ้านครั้งนี้นะครับ สรุปงานน้องนิดหน่อยไม่นิดหน่อยนะจร้า^^-.,-”   
batman2557

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:04:32 PM 22 มิถุนายน 2017 »

น้องซาน่าD219
พริตตี้ชงเหล้าเคล้าคลึงดึงไม่มีหยุดฉุดไม่มียั้ง เทิร์นโปรมาจับเจล น้องบอกว่า ขอเป็นว่าที่ไฟเตอร์ ดาวดวงใหม่ อย่างนี้ต้องพิสูจน์!!!!!
 []  [/b]
[/size]
size=16pt]  วันนี้ทำงานเลิก เลยแวะมาที่นี้ วันนี้ไ่ม่ได้ถามpr ก่อน พอมาถึง pr ก้บอกแพรพลอยขึ้นงานอยู่ แต่ในใจก้ลังเลถ้าแพรพลอย อยู่ pr เลยให้น้องๆออกมาแนะนำตัวรอบแรกยังเลือกไม่ได้ จนมีลูกค้าอีกคนเข้า มา ก้ออกมาแนะนำตัวรอบสอง ยังเลือกไม่ได้ เลยให้อีกคนเค้าเลือกน้องไปก่อน ก้นั่งคิดสักพักเลยเลือกน้องซาน่า ก็จัดการจ่ายค่าสิดสอดไป ก้รอน้องเตรียมตัว อยู่สักพักน้องมาเรียก ก้เดินขึ้นไป พอถึงห้อง ก้คุยกันนิดหน่อยแล้วน้องก้ถามอาบน้ำไหม ก้เลยบอกได้เลย ก้อาบน้ำแบบเรียบๆ ธรรมดา น้องถูตัวให้ปกติ ตัดมาที่ห้อง ก้เช็ดตัวเสร็จ ก้มานอนรอน้องที่เตียงแล้วน้องขึ้นเตียงมา เริ่มจากดูดเลียหัวนมก่อนเลย แต่มือน้องก้ ไปชักให้อีก ทำสักพักน้องไปดูดด้านล่าง ทำเสียวเลย จากนั้น น้องก้มาอยู่บนจัดการถู อยู่นาน น้องก้ถามพี่ยังหรอ ก้เลยบอกยัง เลยจัดการเปลี่ยนกันบ้าง ก้จัดน้องเลย แต่ยังไม่ถึงสวรรค์ ก้เริ่มหมดแรง เลยนอนพักก่อน น้องเลยถามพี่พักผ่อนน้อยหรอ เลยบอกช่ายวันนี้ตื่นเช้ากว่าทุกที คุยไปก้ดูเวลา มีนัดอีก เลยมาดูดนมน้อง ดูดไปดูดมา ก้กลับมาแข็งแรง เลยจัดอีกรอบ รอบนี้แค่ 5นาที ก้ต้องแพ้น้องไป แล้วรีบไปอาบน้ำ แล้วแยกย้ายกัน ก่อนจะลงน้องบอกวันนี้เจอพี่เป็นคนแรกของวันและคนแรกที่กลับมาทำงาน น้องงานดี บู้ดี ไฟหน้ากำลังดี ให้ 9 เลย ^^-.,-”   
tutortorini   

size=16pt]  วันนี้บรรยากาศน่าเสียตัวมาก....บวกกับเมื่อวานเล็งน้องๆจากในไลน์ร้านไว้ก่อนแล้ว เลยกะว่าโดนแน่ๆก็เช็คของกันก่อนเลยครับ แต่...น้องที่เล็งไว้ไม่มา เศร้าเลยแต่ก็ไม่ละความพยาม พลาดเป้าแรก เป้าสองสามสี่อีกเพียบบบสรุปไปสะดุดตาน้องซาน่า หุ่นเล็กๆบางๆน่ารักตรงตาต้องใจก็จองเลยครับ แน่นอนฮะอากาศดีๆแบบนี้ รถเก๋งไม่ได้ฟิลก็ควบเวสป้าคู่ใจ ฝ่ารถติด ไปถึงร้านใน 15 นาทีถึงร้านก็ปรี่เข้าไปจ่ายค่าสินสอดก่อนเลยครับ ได้ส่งการบ้านดีpr ก็น่ารัก ให้ส่วนลดตลอดๆ เสร็จแล้วก็นั้งรอน้องครับไม่นานก็เดินมารับ หุ่นตั้งแต่แรกเห็นใช่เลยครับ เอวบางกรอบใส่เสื้อเอวลอย ขาเรียวยาวว โอ้ยยยยยยเดินตามน้องขึ้นไปถึงห้องไม่ต้องพูดมากครับ จัดการเปลื้องผ้าอาบน้ำกันก่อน น้องซาน่าอาบน้ำดีครับ สะอาดทุกซอกมุมขัดไมค์ผมนานๆแบบนี้ มีร้องเพลงแน่นอนนน หึหึไม่ผิดหวังครับ ตัดมาที่เตียงเลย ไม่ต้องนวดไม่ต้องคุยแล้วน้องขึ้นคร่อมตัวผมเลย คุณพระ!! สายบู๊หรอเนี่ยะ น้องก็เริ่มเลยครับบิ้วผมไปทั่วหน้าอก เเล้วก็ลงต่ำไปเรื่อย ผมนี่เกร็งตั้งเลยงานร้องเพลงก็มาครับ จัดว่าพริ้วละมุนมากๆ ริมฝีปากนุ่มจริงๆอันนี้ให้เต็มครับ ร้องเพลงไม่นานผมกลัวเขือนแตก ก็จัดการเองพลิกให้น้องลงนอน ขอสำรวจน้องมาก จุกน้องกำลังพอดี ดูดเม้มเพลินนมไม่ใหญ่มาก จับพอดีมือ แต่เเน่นๆ เนื้อตัวเนียนเเน่นมากออกเเนวหุ่นผู้หญิงเล่นฟิตเนสครับ มีกล้ามท้องพอ sexy นิดๆชอบมากจริงๆหุ่นแบบนี้ ผมจัดการทาสีต่อ น้องเกร็งตัวน่าดูน้ำท่วมปากทางเข้าเลยทีเดียว แล้วน้องก็จัดการจับผมนอนลงแล้วก็เสียงหวานๆก็บอกพี่นี่อึดนะเนี่ย จัดการรัวมือไม่หยุดก็นัวเนียกันจนผมกลัวน้องเหนื่อยเลยบอกใจเย็นๆ พักก่อนก็ได้นะน้องซาน่าซุกหัวนอนบนหน้าอกผม ฟิลนี้โคตรแฟนเลยน่ารักมากๆเคยเห็นภายในหนังมั้ยครับ ชายหญิงนอนเปลือยด้วยกัน ซุกกันแบบนี้แต่มือน้องก็ยังไม่หยุดนะครับ บีบ นวด น้องชายผมอยู่ตลอดพอพักหายเมื่อยแล้วก็จัดการผมจนเสร็จสบายตัวไปจากนั้นก็ไปอาบน้ำครับ ผลัดกันถูสบู่ให้ สรุปว่าวันนี้สบายๆครับให้คะเเนนน้องเต็มไปเลย ผมชอบโมเม้นที่นอนซบกันนะ มันแบบ..ใช่เลยได้ความรู้สีกว่าเป็นแฟนเราเลย น่ารัก น่าทนุถนอมจริงๆเป็นน้องอีกคนที่ถ้ามีโอกาส ผมกลับไปหาน้องแน่นอนครับ^^-.,-”   
mrdude   

size=16pt]  คืนนี้ไม่มีหมายเลยมาเลือกน้องที่ร้านเลิฟลี่  พีอาร์น้องแหม่มใจดีเรียกน้องๆมาโชว์ตัวทุกคน  พีอาร์ถามว่าจะเลือกน้องคนไหนดีจร๊าาาา  พี่ขี้ลังเลตอบว่าขอให้น้องกลับก่อนขอคิดก่อนนะจร้า  ตอนแรกลังเลอยู่สองคน สักพักกลับไปหนึ่งคนซะแล้ว  เลยไม่ต้องพิจารณาอีกเลือกน้องซาน่าทันที  น้องตัวผอมนิดๆ ชอบยิ้มหน้าตาน่ารักมีเสน่ห์  ตัดมาที่ห้องน้องบ่นว่าพี่เป็นอะไรหน้าซีเรียดจังไม่ยิ้มให้น้องหน่อยหรอ  ทำไมเหมือนพ่อน้องชอบทำหน้าดุๆจัง  พี่เลยต้องขออภัยและยิ้มให้น้องบ้าง  ผ่านจากนี้ไปเราก็เริ่มคุ้นเคยสร้างความเคยชินขึ้นมา  แล้วซะพักน้องพาไปอาบน้ำด้วยกันตามปกติแต่ก็สะอาดดี  ตัดมาที่เตียงนองหงายให้น้องเปนฝ่ายลุยก่อย  ใช้ลิ้นจากบนถึงล่างมีฟิวนิดๆ แต่จุดเด่นของเธอคือ ร้องเพลงสด  น้องมีความตั้งใจอย่างสูง นั้นแหละสิ่งที่พี่ชอบร้องเพลงสด  แล้วพี่ก็ตอบแทนจับทาสีน้องอย่างเมามันส์จนน่องเสดนำหน้าไปก่อน  สุดท้ายน้องก็เร่นสปีดกับน้องชายพี่จนเขื่อนแตกพุ่งไปอย่างไกลหนัก   ^^-.,-”   
batman2557 

size=16pt]  วันนี้ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ ช่วงนี้มีเด็กๆเข้าร้าน lovelyspa เยอะมากๆครับ เปิดดูรูปมาสะดุดน้อง D219 (น้องซาติน) พึ่งทำงานได้ 2วัน เอาหละลองดูครับจองน้องทันทีรอบบ่าย2โมง ตัดมาที่ห้อง น้องนิสัยดี,น่ารักครับ คุยสนุกครับ อาบน้ำสะอาดทุกซอกทุกมุมเลย น้องบอกพึ่งจะทำงานได้ไม่กี่วัน  ยังไม่เก่งนะ ไม่เป็นไรครับวันนี้พี่มาแบบผ่อนคลาย น้องก็นวดตัว ได้ดีระดับนึง น้องมีความตั้งใจ บอกอะไรก็ทำให้ ดีไปอีกแบบครับ ถ้าเจอพี่ๆเก่งๆสอนงานซะหน่อย ผมว่าโอเคเลยนะครับ รอติดตามผลงานน้องครับ เดี๋ยวจะตามไปเทสงานอีกว่าฝึกถึงระดับไหนละ   สรุปน้องน่ารัก,นิสัยดี เต็มที่กับงานดีครับ^^-.,-”   
ton001 
size=16pt]  วันนี้ทำงานเลิก เลยแวะมาที่นี้ วันนี้ไ่ม่ได้ถามpr ก่อน พอมาถึง pr ก้บอกแพรพลอยขึ้นงานอยู่ แต่ในใจก้ลังเลถ้าแพรพลอย อยู่ pr เลยให้น้องๆออกมาแนะนำตัวรอบแรกยังเลือกไม่ได้ จนมีลูกค้าอีกคนเข้า มา ก้ออกมาแนะนำตัวรอบสอง ยังเลือกไม่ได้ เลยให้อีกคนเค้าเลือกน้องไปก่อน ก้นั่งคิดสักพักเลยเลือกน้องซาน่า ก็จัดการจ่ายค่าสิดสอดไป ก้รอน้องเตรียมตัว อยู่สักพักน้องมาเรียก ก้เดินขึ้นไป พอถึงห้อง ก้คุยกันนิดหน่อยแล้วน้องก้ถามอาบน้ำไหม ก้เลยบอกได้เลย ก้อาบน้ำแบบเรียบๆ ธรรมดา น้องถูตัวให้ปกติ ตัดมาที่ห้อง ก้เช็ดตัวเสร็จ ก้มานอนรอน้องที่เตียงแล้วน้องขึ้นเตียงมา เริ่มจากดูดเลียหัวนมก่อนเลย แต่มือน้องก้ ไปชักให้อีก ทำสักพักน้องไปดูดด้านล่าง ทำเสียวเลย จากนั้น น้องก้มาอยู่บนจัดการถู อยู่นาน น้องก้ถามพี่ยังหรอ ก้เลยบอกยัง เลยจัดการเปลี่ยนกันบ้าง ก้จัดน้องเลย แต่ยังไม่ถึงสวรรค์ ก้เริ่มหมดแรง เลยนอนพักก่อน น้องเลยถามพี่พักผ่อนน้อยหรอ เลยบอกช่ายวันนี้ตื่นเช้ากว่าทุกที คุยไปก้ดูเวลา มีนัดอีก เลยมาดูดนมน้อง ดูดไปดูดมา ก้กลับมาแข็งแรง เลยจัดอีกรอบ รอบนี้แค่ 5นาที ก้ต้องแพ้น้องไป แล้วรีบไปอาบน้ำ แล้วแยกย้ายกัน ก่อนจะลงน้องบอกวันนี้เจอพี่เป็นคนแรกของวันและคนแรกที่กลับมาทำงาน น้องงานดี บู้ดี ไฟหน้ากำลังดี ให้ 9 เลย 
ton001 

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:05:56 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องซูซี่♥
!พริตตี้ชงเหล้าเชียร์เบียร์หน้าสวยหวานเจี๊ยบแทบละลาย!!!! คมเป๊ะลุคเรียบร้อยหัวจรดเท้า สูงยาวเพรียวบาง165เซนหุ่นกำลังดี

น้องซูซี่@LOVELYSPAหมายตาน้องซูซี่ หุ่นดี สไตล์พริตตี้สาว ไว้นานหลายเดือน วันเวลาว่างไม่ตรงกัน พลาดโอกาสกันหลายครั้ง วันนี้ได้ฤกษ์ดีน้องเข้ากลางวันเที่ยงนิดๆ  เรียกมาดูตัว เช็คสภาพเพื่อความมั่นใจ น้องซูซี่หน้าตาสวยใสไร้มีดหมอ  หุ่นดี สูงเพียว น่ากลืนกินมาก ชำระค่าสินสอดเดินขึ้นห้อง พีอาร์แจ้งว่าน้องอาจจะไม่ค่อยพูดนะ พอพบหน้าทักทาย ผมก็ชวนสนทนาทำความรู้จัก สอบถามสาระทุกข์สุกดิบ สักพักเริ่มสนิมสนม เธอชวนไปอาบน้ำ งานมาตรฐานตามปกติ  เช็ดตัวแห้ง นอนรอที่เตียง เธอบอกให้นอนคว่ำลง และนวดหลังให้พักใหญ่ ตามประสาคนแก่ขี้เมื่อยคลื้มเกือบหลับ สักพักน้องขอให้หันหน้านอนหงาย เธอเริ่มนวดช่วงต้นขา มือลูบไล้พยามปลุกน้องชายที่นอนเงียบสนิท เธอรูดไปมาอยู่พักใหญ่จนน้องชายตื่นผงาดสู้มือเธอ ผมเองไม่ยอมเสียเปรียบโดนกระทำอยู่ฝ่ายเดียว มือไม้เริ่มซุกซน ปลายนิ้วเริ่มสำรวจคูหา สัมผัสได้ถึงความเปียกชื้น ผลักน้องให้เอนตัวนอนลง ดื่มดำกับเรือนร่างที่น่าเย้ายวน น่าอกกำลังพอดีมือ นัวเนียอยู่พักใหญ่ เธอก็ทำให้น้องชายผมคลายน้ำออกมาสรุป :- หน้าตาสวยคม งานเรียบร้อย ตามใจพอสมควร- หน้าตา 9/10 สวยใสไร้มีดหมอ- หุ่น 8/10 สูงเพียว- บริการ 7/10 ( B2B ) ”   
vittz   

เพิ่งจะมีเวลาลงการบ้าน จากการแอบแฟนนัดเพื่อนไปร้านตัดสินใจเลือกน้องซูซี่ขึ้นทันที ขึ้นห้องเสร็จดูเป็นกันเองมากน้องจับอาบน้ำไปด้วยคุยไปด้วยเพลินเรยสะอาดมากอย่าบอกใคร. มาถึงนวดจับนวดคว่ำลีลานวดก็ไม่เปนสองรองใครพอหงายมาเท่านั่นแหละ นมสองเต้าก็ชูชันจนอดใจไม่ไหวขอลิ้มลองพร้อมบีบคลึงไปสักนิด จากนั่นความมันบังเกิดคว้าเจลได้ทาน้องชายละบดคลึงอย่างเมามันลุ้นไปว่าจะสดมั้ยจะหลุดมั้ย แต่ไม่ดีกว่าจับซีดีโหลดละรัวต่อเนื่องเรย แต่ด้วยความเพลียผมเองไม่เสดสักที น้องบอก "ถ้าพี่ไม่เสดกะนู๋ พี่ก็ไม่ต้องกลับ" โอวววว ทั้งบดทั้งรูดทั้งคลึง ไม่นานนักก็แพ้พ่ายน้ำกระจาย เทอนี่แรงร้ายสมคำรำ่ลือจิง..... ”   
Miariaof 

บอกเลยว่าเลิกหยุดมาร้านนี้ไม่ไดซักที เพราะ pr ที่นี่เลือกน้องให้ดีมาก รอบนี้ดูตัวเจอน้องซูซี่ แม่จี้หัวใจ พอขึ้นห้องน้องพาไปอาบน้ำ พาถูทุกอย่างเพลินมาก น้องพูดน้อยแต่การกระทำน้องเปนเลิศ เริ่มตั้งแต่ห้องน้ำยาวมา ที่เตียงเริ่มถอด เริ่มไซ้คอ เพลินมาก ที่สำคันน้องนวดเปน ได้รีบการนวดดีๆ ทั้งตัว พอถึงตรงน้องชาย น้องใช้เท้านวดเหมือนใน av โคตรเสียวจนทนไม่ไหว น้องึ้นมารูดให้อีก เสียวสุดๆหุ่น 9หน้าตา 9ไฟหน้า 8ฟิลแฟน 9ซุซี่เลิฟลี่สปา หทัยราด”   
battleboom

จริงๆไปมาซักพักแล้วเพิ่งว่างมาเขียนถึงน้องสาวคนนึงที่แสนจะน่ารักเมื่อได้พบเจอ เบื่อๆเลยวะเข้าไปที่ lovelyspa หทัยราษฏ์ มีนบุรี ใกล้สายไหม กะไปเบาๆ เจอน้องคนนึงสดุดตาจึงเรียกมานวดหน่อย น้องชื่อซูซี่ จริงๆเคยขึ้นน้องแกนานแล้วแต่ลืมไป พอมาย้ำอีกรอบ น้องแรงดีไม่มีตกแถมยังแรงกว่าเดิม โดยขนาดของเธอเต็มไม่เจ็มมือโคตรเด็ด เจอปุ๊บอาบน้ำ ถอดปุ๊บ ผมนี่แข็งปั๊ก ทันที แทบจะโดดใส่ในห้องน้ำ แต่ก้ล้างไปล้างมา มาถึงเตียงนวดแบบโครรละมุน ลิ้นเราเริ่มตวัดโดนกัน หอมซ้ายหอมขวา น้องเริ่มลงล่าง (รู้กัน) ผมนี่โคตรรรร*** น้องโคตรสุด ในใจตอนนั้นอยากอยู่นานๆ แล้วห้องก็บรรยากาศโคตรดี แบบสุดๆ กลังจากนั้นผมก้มาอยู่บน สัมผัสทั้งร่างกาย ลิ้นไปถึงทุกที่ใบตัวน้อง จากนั้นเราก็เริ่มบรรเลง จนผมพ่ายแพ้เธอไปยัยซูซี่ร้อนแรง เสร็จงานมีนวดให้อีกเพลินหน้าตา 9หุ่น 9หน้าอก 10ฟิลแฟน 8เกรด a+ซูซี่ เลิฟลี่สปา”   
battleboom

วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่ง ในเวลาเดิมๆขอผมที่จะออกล่าเหยื่อ จึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าตอนนี้มีน้องใหม่ที่เห็นในไลน์ว่างไหม  prบอกน้องขึ้นงานอยู่แล้วคงจะไม่รับแล้ว ว่าเสียดายจัง prเลยบอกว่ามีอยู่คนนึงสนใจไหม งานดีน่ะฟินแน่ ผมก็เลยลังเล จะกลับหรอจะขึ้นดี .....สุดท้ายก็ตัดสินใจขึ้นไหนๆก็มาแล่ะ ขึ้นก็ขึ้น น้องชื่อ น้อง "ซูซี่" ขาวๆหุ่นokเลยเห็นแล้วลูปปากคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อยน้องก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว เรา2คนก็ต่างรนต่างถอดแล้วก็ไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมากขัดทุกซอกทุกมุม แล้วน้องก็จับจรวดขัดขึ้นลงสักพักจรวดผมหายคับ มาพร้อมกับความเสียวคับ เสร็จคาห้องนำ้เลยคับกลับมาพักที่เตียงสักพักก็มาต่อ แล้วก็นั่วเลยคับไม่นวดให้เสียเวลา ผมดูดเธอตั้งแต่ปากจนน้องสาวเธอเลย น้องร้องครางเป็นจังหวะลิ้นขึ้นลงเลยคับ แล้วน้องก็จับไมค์ร้องเกะอีกแล้ว สักพักนึงผมก็เสร็จ แล้วน้องก็นอนซบที่อก แล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานฟินๆล่ะก็จัดด่วนกับ"น้องซูซี่"คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ”   
boybbs

เข้าห้องนั่งคุยกันซักพัก น้องเด็กจริงๆครับ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ท่านไหนที่มาหาน้องพยามชวนน้องคุยนะครับ จะได้ไม่ต้องเกร็งกัน ว่าแล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ จัดการเปลี่ยนผ้าเรียบร้อย น้องซูซี่หุ่นใช้ได้ครับ หน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่โต ได้ฟิลลิ่งเด็กสาวๆ สั่นๆ มีเอวมีสะโพก ตัวสูงยาวเข่าดีมาก สูงเท่าผมได้เลย จากนั้นก็พากันเข้าห้องน้ำ น้องอาบน้ำดีนะครับ ขัดทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าทั้งหลัง สบายๆดีครับ อาบน้ำเสร็จผมเข้าไปรอน้องที่ห้องไม่นานน้องก็ตามเข้ามา จัดเเจงให้ผมนอนคว่ำแล้วก็นวดๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงนี้บอกเลยน้องซูซี่นวดดีครับ เล่นเอาเคลิ้มจะหลับเลยทีเดียว นวดแผ่นหลัง นวดต้นขา นวดขา สบายจริงครับ พอน้องซูซี่เห็นผมเคลิ้ม สงสัยกลัวผมหลับ เลยให้ผมหันหน้ามาเผชิญ ฮ่าๆน้องจัดการให้ผมอ้าขาเลย น้องนั่งล๊อคไว้ด้วยอีกต่างหาก จากนั้นก็จัดการชะโลมเจล แล้วก็ใช้สองมือน้อยๆจัดการผม ใช้เวลาอยู่พักใหญ่ผมก็ยอมแพ้ น้องอาจจะลีลาไม่จัดจ้านนะครับ ถ้าใครชอบแบบบู๊ๆแบบผม ที่ชอบนอนเป็นพ่อกวางน้อยรอให้แม่เสือสาวมาขย้ำอาจจะไม่ถึงใจซักเท่าไหร่ แต่ถ้าใครชอบฟิลเด็กสาวๆ เขิลๆ สั่นๆ สูงยาวเข่าดี ผิวพรรณเนียนนุ่มแบบเด็กสาวๆ เอามาชงเองกินเองนี่ผมว่าตอบโจทย์ แน่นอนครับโผมมมมม ต้องไปลองฮะ น้องซูซี่แห่ง lovely spa สรุปครับๆหน้าอกหน้าใจอารมณ์เด็กสาวผมให้ 7อาบน้ำ 9นวดผ่อนคลาย 10Gf 6ตามนั้นคร้าบบบบ”   
mrdude 

ไปที่ร้านเดิมเหมือนบ้านไม่เคยไปที่อื่นเลย ที่นี่มีน้องใหม่มาอับเดทตลอด เลยไม่ว่างจะไปที่อื่นเลยอิอิแถมพีอาร์ น่ารักทุกคนและเป็นกันเอง มีผู้ใหญ่ใจดีอีกต่างหากวันนี้ไปก็ไม่ได้เล่งใครเป็นพิเศษไปลุยๆเอาไม่ได้เปิดไลน์ดูด้วย แต่ถ้าเจอน้องซูซี่ก็จะเลือกไว้แหนะเหมือนบรรยากาศเป็นใจ เจอซะงั้นก็ต้องเลือกสิครับน้องหน้าตาสวยหุ่นพอใช้ได้ ยิ้มบ่อยๆก็ต้องจ่ายตังสิครับ แล้วก็เดินตามไปตามระเบียบวันนี้ได้ห้องเล็ก ลูกค้าเยอะเป็นพิเศษถึงห้องก็นั่งพักตามสะดวก จะจู่โจมหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมขอนั่งจิบน้ำชมน้องถอดเสื้อก่อนดีกว่าน้องถอดหมด นมกำลังพอดี หญ้าแน่นดีก็ชวนกันไปอาบน้ำน้องขัดสีได้สะอาดมากเส้นเกร็งพอสมควรเลยครับผมก็มารอที่เตียงน้องก็ตามมาแบบติดๆน้องชวนคุยเก่งแล้วชอบจ้องหน้าครับผมนี่เขิลจากนั้นเราก็บรรเลงเพลงรักกันอย่างเมามันน้องไม่ให้จูบนะครับเสร็จกันไป น้องสายแข็งครับเนื้อตัว 7/10งาน.    7/10หน้าตา 7/10หุ่น. 7/10ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับที่ให้ส่วนลด”   
HS007

ช่วงค่ำวันนึงเมื่อประมาณสัปดาห์ที่แล้ว(ดองเค็มไปนิด) นึกครึ้มอกครึ้มใจหาที่ผ่อนคลาย ไปที่ไหนดี แน่นอนตัดสินใจไป Lovely spa สิครับ สาวสวยน่ารักเพียบ (ขนาดPr ยังน่ารักเลย อิอิ)วันนั้นไป pr เรียกน้องออกมาโชว์ตัว มีน้องให้เลือกพอสมควร นั่งคิดนิดหนึ่งเรียกใครดี ลังเลแปบ แต่ตัดสินใจเลือกน้องซูซี่  น้องดูดีน่ารักครับ ก็... ติดสินใจเรียกน้องเลย    รอน้องสักพัก น้องก็พร้อมขึ้นไปครับ อาบน้ำกันสักครู่ พอให้กระชุ่มกระชวย เพราะเหนียวตัวมาทั้งวันสดชื่นแล้ว น้องน่ารักครับ นวดหลังให้เป็นอย่างดี น้องบอกพี่อยากได้แบบไหนน้องทำได้หมดเลย น้องบอดี้สักพัก  ไม่นานเราเปิดเกมรุกบ้าง น้องหอมทั้งตัว ทั้งบอดีและแลกลิ้น นัวไปมากันแบบไม่ยั้ง   สุดท้าย แพ้แตกครับ น้องใจดี บริการดีครับ ขอบคุณมาก Lovely spa  ”   
newvios2007klub

ต้องขอบอกก่อนว่าน้องซูซี่ คนนี้. เคยหมายปองใว้หลายวันก่อนแต่มีเหตุต้องพลาดกันทุกครั้ง11-08-59  คืนนี้. ได้เวลาเหมาะแวะไปร้าน น้องซูซี่. เพิ่งแต่งตัวเสร็จพร้อมรับงานรอบแรกจองขึ้นงานเลย คืนนี้ไม่พลาดแน่ถามว่าทำไม. จึงอยากขึ้นงานน้องซูซี่_. ดูภาพยืมจากร้านดูเองครับ_เห็นภาพแล้ว  น่าจัดมากๆๆถึงเวลาได้ดูตัวจริงสัมผ้สของจริง. ไม่ผิดหวังหุ่นดี. เป็นนางแบบได้สบายหน้าอกไม่ใหญ่มาก. ขนาดกำลังพอดีฝีมืองานอาบน้ำบริการอาบให้อย่างดี.  งานนวดยิ่งน่าลองมากฝีมือนวดหนักแน่น. ใครที่ชอนอนให้น้องนวดหลังนวดหน้าจนเพลินมาถึงงานนัวเนียบ้างซิไม่มีผิดหวัง.  ลงลิ้นละเลงซะทั่วตัวหัวจรดเท้า. ไม่มีเว้น เน้นๆๆ ตรงหัวจรวดเป็นพิเศษเกมส์รุกจัดว่าสุดยอด _พาขึ้นยอดเขา_แล้ว____ซ่าาาาพาเลี้ยวมุดถ้ำ  เข้าช่องแคบสุดเสียวแล้วปล่อยให้เสียวค้าง _ ไม่ยอมให้ลงหนูชอบฟังเสียง ซีดซาด. Zeeeza.  Zaaaa.  ของลูกค้าคะ. นั่นคือคำตอบว่า. ทำไมไม่ยอมให้ลงจาก ยอดเขาใครจะให้น้องซูซี่ พาชมวิวยอดเขา ละก้อ. เตรียมน้ำมาให้เต็มกระติกนะครับน้องชอบมากๆ เวลาหิวน้ำ. น้องดื่มหมดกระติกแน่นอนเราเตือนคุณแล้วบงานนวดดีดี. นวดเก่งๆ. ห้ามพลาด”   
somsakbest

เข้าไปเยี่ยนร้านเก่าครั้งล่าสุด เจอน้องที่ไม่เคยเจอหลายคนครับ PR เรียกมาให้ดู เลือกไปเลือกมาก็ได้น้องซูซี่ น้องออกแล้วผอมๆ ตัวเล็ก หุ่นเพรียวหน่อยขึ้นมาที่ห้องน้องก็อาบน้ำให้ตามขั้นตอน งานอาบน้ำธรรมดาครับไม่มีอะไรพิเศษ ระหว่างอาบน้ำก็ได้โอกาสสำรวจน้องเค้าด้วย หน้าอกออกแนวกระทัดรัดครับ ผิวสองสี กลับมาที่ห้องน้องก็เริ่มจากนวดตัวให้ก่อน งานนวดใช้ได้ มือไม่หนัก พอผ่อนคลายน้องก็ให้นนอนหงาย แล้วน้องเค้าก็ลุยเลย น้องเค้าสายบู๊ดีครับ ทำเองทุกอย่างผมนอนเฉยๆ แบบพี่ไม่ต้องน้องทำเอง พอให้น้องรุกได้สักพักผมก็เริ่มอยากเปลี่ยนอิริยาบท เลยขออยู่ข้างบนเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างบนข้างล่าง จนกระทั่งเรียบร้อยไป สรุปงานดีนะครับ เสียอย่างเดียวคือน้องเค้าไม่ค่อยช่างคุย พอเจอผมที่ไม่ค่อยคุยด้วยห้องเลยเงียบไปนิด มีแต่เสียงคราง”   
kujakusan

การบ้านวันก่อน เข้าร้านไปโดนไม่ได้ถามพีอาร์ก่อนก็โดนเลยครับ 55 ไม่มีกลุ่มเป้าหมาย สักพักก็เลยให้ตามน้องที่เล็งๆไว้มาดู เออ พอน้องออกมาสุงเพรียว บางกรอบ อย่างนี้น่ารักดีแฮขึ้นมาแล้ว พอลองได้คุยรู้สึกว่าจริงใจดี พูดตรงๆ แมนๆ จริตมารยาอะไรแบบสาวๆ ไม่ค่อยมี 55 แต่น้องสูงเพรียว หุ่นนางแบบ สะโพกผาย หน้าอก พอมี แต่ไซส์มินิ เข้าห้องน้ำไป อาบน้ำล้างตัว ที่ห้องน้ำแยก วันนี้ได้ห้องเล็กอาบน้ำไม่มีอะไรตื่นเต้น นะครับ อาจจะต้องรอให้สนิทกว่านี้พอมางานนวดน้อง น้องซูวี่ ตั้งใจนวดดีนะครับ แต่พี่เริ่มไม่ไหวละนวดน้องดีกว่า พอผมนวดเท่านั้นแหละน้องตัวสั่นเบาๆพร้อมมีเสียงหลุดลอดเบาๆ เหมือนกัน ลองชิมแคลเซี่ยมกะทัดรัดด้วยหลังจากนั้นผมก็ปล่อยให้น้องล้างแค้นบ้าง จนกระทั่งเสร็จสิ้นภารกิจ ก็ฟินกันไป คาดว่าต้องมีนัดล้างตาหลังจากนั้นอาบน้ำแต่งตัวเสร็จน้องก็ลงมาส่งถึงเค้าเตอร์เลย 55สงสัยติดใจ อิอิ ”   
d2t 

ครั้งแรกครับกะน้องคนนี้ตัวน้องจะเพรียว บาง สูง สไตลนางแบบไฟหน้าพอประมานฟิลลิ่ง ดี้ดีครับน้องจะบุ๊ไม่ค่อยจิเก่งเท่าไรนะเหนบอกกะแฟนก้อไม่ได้บุ๊ให้เหมาะสำหรับคนที่ชอบลุกเองครัชเพราะน้องเค้ารับได้เหนือความคาดหมายนะเอ่อหุๆๆๆๆคะแนนโดยรวมก้อความกันเอง.      7อาบน้าม.           6เนื้อตัว.           7ตั้งรับ.            8หุ่นโดยรวม.      7เหมาะสำหรับคนชอบลุกเอง หุ่นผอมเพรียว ใสตลนางแบบจร้า”   
Kitkat13 

Moderator
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:08:56 PM 22 มิถุนายน 2017 »

♥น้องเจเจ♥
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ “วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี”

วันนี้มีเวลาส่งการบ้านก่อนครับรอบนี้เล็งเป้าหมายชัดเจน ขอจองน้องเจเจเลยครับ รอบที่แล้วคอร์สเดียวไม่พอจริงๆกับน้องคนนี้ วันนี้จัดไปเลยครับ 2คอร์สติดกันเลยครับวันนี้มีเวลา น้องเจเจ จัดเต็มที่ครับ อาบน้ำยังดีเหมือนเดิม ตัดมาที่ห้อง ไม่ต้องนวดกันแล้ว วันนี้น้องเครื่องร้อนเร็วมาก น้องวันนี้พี่ยอมให้น้องทำอะไรพี่ก็ได้ น้องยิ้มแบบนี้ ..... น้องเริ่มจากบนลงไป ถึงจุดนี้ ฉีกซองมาม่า แล้วแวบหายไปเลย ขอบอกว่าน้องร้องเพลงเก่งมากๆ ยิ่งเห็นเราเสียวน้องยิ่งร้องหนักกว่าเดิม ร้องอยู่นานมากๆ จนต้องขอจัดก่อนเลยครับ วันนี้เวลาเยอะจัดกันเต็มที่ 2ชม. สุดคุ้มจริงๆครับ แทบลุกอาบน้ำไม่ไหวกันเลยสรุปน้องเจเจรูปร่างเล็ก,อุ้มสบาย,หุ่นดีมากๆอารมณ์น้อง ให้ 150/100 เกิน100จริงๆครับ ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ด้วยนะครับก่อนกลับทักพี่ pr คนสวย เห็นน้องอีกคนกำลังนั่งกินผลไม้ใกล้ๆ น้องน่ารักมากๆออกจากร้านไลน์ถามเลย ไม่กล้าถามตรงนั้นเพราะไม่มีแรงขึ้นละครับ555ที่แท้ น้องแซลมอน นี่เอง มิน่าคนจองกันเยอะ น่ารักจริงๆ รอบหน้าต้องลองครับ”   
ton001  

วันนี้ขอส่งการบ้านย้อนหลังของน้องเจเจครับคราวก่อนขึ้นกับน้องเจเจ ลองคอร์สแพยาง คราวนั้นมันส์สุดยอดเลยครับ กลับบ้านขาสั่นเลย 555รอบนี้ขอลองคอร์สพิเศษบ้าง น้องยังน่ารักเหมือนเดิมเลยครับ อาบน้ำดีมากๆ ต้องเบรคน้องเลย ไม่งั้นอาจจบยก1เร็วก่อน  ตัดมาที่ห้องนะครับ ไม่อยากให้นวดหลังแล้ว (ได้ข่าวว่าน้องนวดดีด้วย) แต่วันนี้ขอลุยเลยครับ น้องลุยเต็มที่จริงๆครับ งานไหลลื่นดีมาก ฟิวแบบธรรมชาติ น้องอารมณ์มาจริงๆ แถมมาเยอะมากๆเลยครับ จัดเต็มเวลาเลย จริงๆถ้ามีเวลาต้องมีต่อรอบแน่ๆเลยครับ ยอมรับเลยครับ น้องเจเจงานดีมากๆ ขอเตือนนะครับ ร่างกายต้องพร้อมนะครับ 555สรุปน้องเจเจรูปร่าง ดีมาก ตัวเล็ก อุ้มได้สบายเลยครับอารมณ์น้องมาเกิน100 เลยครับ สุภาพกับน้องนะครับ รับรอง....สุดยอดครับเกือบขับรถกลับไม่ไหว ขึ้นรถขาสั่นเลยครับ 555รอบหน้ามากทม.อีก ต้องนัดอีกรอบละครับ”   
ton001  
 ขับรถไปทางไกลพึ่งกลับมาถึงกทม.  แวะไปที่ร้านเลิฟลี่ดีกว่า  หาสาวๆน่ารักสักคนมาช่วยนวดตัวผ่อนคลายดีกว่า  เช็คชื่อน้องกับพีอาร์มีใครอยู่รอบดึกบ้าง  หรือไม่กี่คนสรุปจองน้องเจเจซั้มใหม่อีกครั้ง  หลังจากพากันเข้าห้องไม่รอช้า  ขอเกาะกันแน่นๆเพื่อหายความคิดถึงสักหน่อย  รู้สึกน้องอวบขึ้นนิดๆถามเพราะอะไร  น้องตอบว่าช่วงนี้น่าฝนไม่มีเพื่อนชวนไปออกกำลังกายเลย  กินขนมดูซีรีและนอนอิ่มสบายดีค่ะ  หรอจร้า เดวคืนนี้ต้องให้น้องออกกำลังเต็มที่เลยนะๆ  สักพักหลังจากปอกเปลือกไปทำความสะอาดก่อน  ครั้งนี้เหนื่อยมากเลยนั่งเก้าอี้ให้น้องจัดการอาบน้ำทั้งหมด  ไม่ผิดหวังบริการเยี่ยมเหมือนเดิม  กลับมาที่เตียงนอนลง  น้องเจเจลงมือนวดตัวให้ก่อน ผ่อนกายและคลายอารมณ์รู้ใจจริงๆ  แต่นวดไปนวดมารู้สึกยิ่งแข็งยิ่งเกรงอีก  เลยขอผลิกตัวเป็นฝ่ายลุกก่อน  น้องขาบู๊ขึ้นชื่ออยู่แล้ว  เราทั้งสองเลยลุยกันเต็มที่ถึงฟ้าสว่าง ”   
Kitkat13

มาย้ำอีกครั้ง กับเทอคนนี้ต้องยอมรับว่างานเทอจัดเตมจีๆมามืดหน่อย น้องก็ดูแลห้องอย่างดีก่อนลงมาหา ไม่บ่น ไม่ท้อ จัดเตมเช่นเคยยยยยยขึ้นห้องมาอาบน้ามกันแบบฟินๆตัวเลก ใฟหน้าฟรุ้งฟริ้งตามสไตลครับงานดีมีทอนมากๆๆๆเหมาะมากสำหรับคนชอบสายบู๊น้องไม่ได้มาบ่อยมาก ต้องรอจองดีๆครับจัดไปสองเซต ฟินๆ น้องเอาใจ ไม่งอแงเลยสรุปคะแนนโดยรวมเอาใจ.     9หุ่นโดยรวม. 9ความโอโม่.   7เนื้องาน.      9คอนเฟิรมอีกครั้งว่าเนื้องานดีมีทอน ส่วนจะตรงเสปคไหมในเรื่องหน้าตา ต้องแวะเข้าไปเชคกันนะครับ”   
Kitkat13

”หลังเลิกงานก็อยากหาร้านมีบริการผ่อนคลายบ้าง  ร้านที่ใกล้ๆบ้านและจ่ายค่าสินสอบไม่สูงเกินนั่นและร้านเลิฟลี่  มีเด็กๆน่ารักเพียบครอบทุกสไตล์แล้วแต่ลูกค้าชอบ  คืนนี้อยากหาเด็กที่รู้ใจคุยกันและจิบเบียร์ด้วยกัน  เลยจองน้องเจเจไว้ซ้ำใหม่อีกรอบน้องเปนขาลุ้ยงานเยี่ยมจริงๆ  ถึงร้านรอสักพักน้องเตรียมตัวลงมายินดีต้อนรับ  จ่ายค่าคอร์สเสดจุงมือขึ้นห้องไปเลยดีกว่า  นั่งจิบ wine และกินกับแกล้มด้วยกันคุยเพลินไปสักพัก  เริ่มมีความรู้สึกมื่นๆเลยขอน้องเจเจมานั่งใกล้ๆกอดกันเพื่อความคิดถึง  อารมณ์เกิดขึ้นปอกเปลือกน้องแต่ละชิ้น  บิ้วไปถอดไปพี่ลงลิ้นเลียทุกจุดจนหัวปลายเท้า  สุดท้ายจับทาสีน้องเหมือนเช่นเคย เริ่มมีเสียงครานออกมาเขื่อนแตกอีกแล้ว  โหลดซีดีมาใช้งานเล่นไปหลายท่าจนเหงื่อยแตกจบไปหนึ่งน้ำ  เราก็กอดกันบนเตียงนานๆจนหายใจเริ่มเบาลงหายเหนื่อยค่อยไปอาบน้ำ  ไม่เคยผิดหวังลองดูนะครับทุกท่าน  ”   
batman2557 

”กลับมาอีกครั้ง จากร้าน  บ้านแห่งความรัก และ นางฟ้า ครอบครัวเดียวกัน Lovely Spa นึกถึง ชื่อ เจเจ  ทุกคน รู้จักกันดี ใน ฉายานางฟ้าขาลุย  แห่ง Lovely Spaและนี่ คือ คำเตื่อน  ถ้าร่างกาย ท่านไม่พร้อม สู้ศึกหนัก โปรดหลีกเลื่่องฮฺิฮิ ฮิ  แต่คืนนี้พร้อมครับ........ลุยกันเลย...ว่ากันถึง รูปร่างหน้าตา  น้องเจเจ จัดว่า หุ้นดีมาก ...รูปร่างเหมาะแก่การทำกิจกรรมเล่นเสียวนางฟ้าคนนี้.....น้องเจเจ เคยขับขี่....กันมาแล้ว สามสี่ รอบ...สู้ครับบฝีมือ  ลีลาการอาบน้ำ ก็สนุกสนาม.เล่นฟองสบู่ ลื่นไถลหน้าหลังน้องทำได้ยอดเยียม หรือจะนั้ง เก้าอี้หรราษ น้องก้จัดให้ ตามใจ ไม่มีขัด...เรียกว่า...จะชอบแบบไหน ...ตามใจกันไป ...ระวังจะ จอดรอบแรกในห้องน้ำ ก่อนละกันกิจกรรมเล่นเสียวบนเตียงนี่ซิครับลีลาเย้ายวน กวนเสียวเข้าไปถึงกล่องดวงใจลีลาบิ่วพริ้มไหว  พร้อมมือที่ลูบไล้..ไปมาจากบน  ลงกลาง  จากกลาง ลงล่าง..บางครั้ง เกือบ. ?แต่น้องกักไว้  แค่ ปริ่มๆๆ น้ำ.....พอเสียวๆไล่บน ลงล่าง ไล่ล่างขึ้นบน วนเวียนเล่นเสียว หลายรอบจนน้องพอใจ...และก็มาต่อด้วย ท่าเผด็จศึกแบบนี้เลยครับ ...ยิ่งกดยิ่งเด้ง...ยิ่งขยับ  น้องยิ่งขยิก...จิกไม่ปล่อยโขย่ม จนเหงือท่วมตัว  หัวใจเต้นโครมคราม...น้องยิ่งมันในอารมณ์น้ำหนึ่งแก้ว ไม่พอให้ดื่ม  น้องขอสองแก้ว....สุดๆๆกันไปกว่าจะรอดจากกสมรภูมิ  ยุทธการ ปากอ่าว มาได้เปลืองกระสุน และแรงกาย...เรียกว่า พลังงานที่สะสมมาทั้งวันโดย น้องเจเจ  นางฟ้าขาลุย ตลุยจนหมดใส่หมดพุง...เล่นเสียวกันไป เผลอแป๊ปเดียว  เวลาหมดไปแล้ว  สองชัวโมงคืนนี้  อิ่มเลย..........อิ่มอก อิ่มใจ  อิ่มอารมณ์เสียว.....เสียวแบบสุดๆๆ หลุดโลกกันไปพรุ่งนี้  ต่้องไปสะสม พลังใหม่...แล้วจะขอกลับมา สู้ศึกอีกครั้ง....
ขอบคุณครับ  น้องเจเจ..ฉายา นางฟ้า ขาลุย...แห่ง Lovely Spa    ขอบคุณครับ.... ”

somsakbest 

”หลังปีใหม่คิดถึงน้องเจเจจุงเลยมาเยี่ยมสักหน่อย  น้องบอกว่าเป็นหวัดช่วงปีใหม่หลายวันพึ่งดีขึ้นหน่อย  ปกติยังไม่รับแขกแต่คิดถึงพี่อ่ะเลยรับปากรอบจอง  น้องน่ารักเหมือนเดิมพึ่งซื้อมือถือไอโฟนหกยินดีด้วย  นั่งทักทายคุยเล่นกันเล่าเรื่องที่เรารู้ใจกัน  สักพักใหญ่พี่ขอตัวไปอาบน้ำก่อนตัวเหม็นอ่ะ  ครั้งนี้นอนหงายให้น้องบิ้วตัวก่อนดีก่ะ เริ่มจากนม เลียเก่งจัง  เราจุบปากละแลกลิ้นกันอย่าง romantic เพราะคิดถึงมากๆอ่ะ  เริ่มทนไม่ไหวแล้วถอดสื้อน้องละกกน. ด้วย  ลีลาจากบนลงล่างจบที่ทาสีอย่างนานแสนนาน  คูหาสวรรค์เริ่มแฉ่จนแตกสุยอดจริงๆจนน้องสะดุดตัว  เลยโหลดซีดีมาใช้งานทันที เกาะกันจุบกันทำทีเราต้องการ.... ”   
bathman11 

”ไม่ได้เจอกันนานเนื่องจากร้านมีน้องใหม่มาเยอะใช้บริการยังไม่ครบเลยวันนี้อยากเจอแรงๆก็จองน้องเจเจซะ ถึงร้านขึ้นห้องนั่งคุยกันสักพักแล้วเข้าอาบน้ำกัน อาบสะอาดเหมือนเดิม แต่อาบนานหน่อยเพราะได้ห้องใหญ่ไม่ต้องรีบมีเวลานัวในห้องน้ำ นั่งเก้าอี้ลงฟองสบู่ น้องเข้ามาที่หว่างขา เอาอกคู่งามมาถูไถ เสร็จก็หันหลังเอาบั้นท้ายมาบดบี้ไปมา เราก็เอามือเอื้อมไปลูบด้านหน้าชุ่มฉ่ำมากต้องพอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวจะแย่ มานอนรอท่าเตียงน้องออกมาจากห้องน้ำ ลุยต่อเลยนั่งทับด้านบนสไลด์กันต่อเลยอารมณ์มาเร็วมากๆ น้องขอใช้ของเล่นก็จัดไป สุดท้ายก็เอาของจริงให้น้องจัดการสบายไป ไม่ได้เจอกันนานยังร้อนแรงเหมือนเดิม”   
saw001 

”ตัวเล็กเพรียวบาง หน้าตาจิ้มลิ้มเหมือนเดิม น่ารักไม่เปลี่ยนครับ การอาบน้ำ ไม่มีกลัวว่าจะเปียกกันทั้งตัวเลยครับ น้องเต็มที่มาก จุดเด่นอีกอย่าง คือ น้อง นวด ได้ เข้า เส้น มากๆ เลย หายปวดเมื่อย เป็นปลิดทิ้ง .......... เดินลงมาขาแทบสั่นเลยครับ ยังไม่ลองละก็จัดเลยนะครับ ใครลองแล้วมาแชร์กันหน่อยครับ ทอนกระจายอีกวันครับ”   
bathman11 

”สองสามวันก่อนนั้น  ทำงานตากแดดทั้งวัน ร้อนมาก เลิกงานก็เย็นแล้ว  กลับบ้านรถติดหนักเหนื่อย เมื่อยมากจริงๆๆ  หาที่อาบน้ำ สระผมดีกว่า ไปไหนดีละร้านเก่า ร้านเดิมกะนางฟ้าครอบครบครัวเดียวกัน  Lovely  Spaนางฟ้าคนไหนละ เหมาะกะงาน รอบนี้  คุณนัท แนะนำเลย  น้องเจเจ....ถูกใจใช้แน่น้องเจเจ เคยขึ้นงานนานแล้ว  แวะหาน้องสักรอบดีแน่เลยจองเลยครับ  21.30 นมาดูกันซิ  น้องเจเจ  ที่ว่านี้นี่  มีอะไรดี สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ ถาพยืมจากร้านภาพยืมอักสักภาพซิ จะเห็นว่า น้องเจเจ  หุ้นดี รูปร่างพอเหมาะ จับโยน เล่นโยกเยก สบายๆๆๆๆถึงร้าน ไม่ต้องเสียเวลากันเลย  น้พขิงเย็นๆๆ รออยู่แล้ว  พาขึ้นห้อง ...ทันที่...พี่ค่ะ  หายไปนานเลย ..วันนี้จะทำให้พี่คิดถึงแต่น้องเจเจ  คนเดียวพูดกระซิบเบาๆๆ  พร้อมเดินมาถอดเสื่อกางเกงให้  เก็บไปแขวนอย่างดีพี่ค่ะ ทำไมหน้าแดงจังเลย  เหนื่อยนัก นอนพักเล่นๆๆ สักแป๊ปนะคะนอนลงเหมือนเด็กว่า ง่าย  น้องเจเจ  ในภาพเปลื่อยเปล่า  นั่งคล่อมอยู่ตรงหน้าพี่ค่ะ น้องนิ่งๆๆ เด๊่ยวนวดให้ค่ะ   อาบน้ำรอก่อนนะค่ะ..........น้องเจเจจะมาท่าไหนนี่  ยังไม่อาบน้ำเลย  นัวซะแล้วไม่ทันตั้งตัวเลย.......น้องจัดแจงเริ่มนวดตรงหน้าท้องก่อนเลย...ขยับมาตรงนั้น แบบไกล้ๆๆ  แกล้งนวดคลึงเบา  เบา  .....  นวดให้เจ้าตัวน้อง ตืนนอน พร้อมสู้ศึก ....  มาแล้ว ลิ้นรั่วเหมือนปืนกล  จ่อที่ซอกคอ ซ่องหู...ไล่ต่ำลง จนถึง...แล้วแกล้งเลยผ่านไปถึงปลายเท้าโฮฮฮฮฮฮ  นอนตัวเกร็งเลย ก้นนี้ลอยเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยน้องเจเจ ทำอะไร นั้นทั้งนวดทั้งนัว  ทั้งดูดทั้ง...บดขยี้แบบเมามัน.ตรงนั้น  ตรงนี้   จัดการเรียบ ไม่เหลือพื้นที่ว่างเลย..  น้้ำทะเลเริ่มไหลนองแล้วซิ พร้อมเสียง...เพลงประกอบ...เสียวๆๆ  ..น้องนวดนัวอยู่นาน นาน  เสียวยาวๆๆ เสียว นาน เกือบ ชัวโมง....นี่ถ้าไม่หมดแรงซะก่อน คงเสียวอีกนานพี่ค่ะ  เหนื่อยแล้ว ไปอาบน้ำกันต่อค่ะบอกน้องเจเจว่า  อาบน้ำ คืนนี้ เน้นอาบสะอาด สระผมด้วย นวดผม นวดตัว ในห้องน้ำไปด้วยน้องเจเจ  ยิ้มตอบรับ แต่พี่ค่ะ สงสัยต้องต่อเวลาเป็นสองรอบ  เวลาจึงจะพอได้เลย  ต่อ สองสามรอบก็ได้  ...คืนนี้ เน้นปล่อยอารมณ์ร่วมเต็มที่เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยอานน่้ำ คินนี้ อาบได้อย่างใจ จริง...เริ่มจาดสระผมซะ สองรอบ นวดผมอีกสองรอบอาบถูหน้า อาบถูหลัง  ขัดสะอาดจนถึงปลายเท้า ปลายเล็ก...ความลับ  แอบเล่่นท่าเก้าอี้เดนตรี ประกอบรายการด้วย ...น้องเจเจนี่ สุดยอดจริงๆๆ...ทำได้หมดทุกกระบวนท่า...อาบน้ำเสร็จ เวลายังเหลือ  ที่ค่ะ  นอนหงายต่อนะค่ะ  มาอีกรอบแล้ว  นวดนัว เบียดบิ้ว  สยิวกิ้ว...แต่ครั้งนี้หนักกว่่าน้องเจเจ  บอกมาหาหนู้ทั้งที่  ต้องดูดน้ำให้หมดถังเลย...เอายังเลนะเอาไงเอากัน   สู้ไม่ถอย.......กว่าจะจบเกมส์ ได้  เวลาสองชัวโมง หมดพอดีก่อนลาจากกัน  น้องเจเจ โพสท่าให้ถ่าย มาลงการบ้านด้วย   น่ารัก จริง ๆๆๆๆๆ....ขอบคุณครับ  นางฟ้าเจเจ นางฟ้าน่ารัก ที่ใครๆๆ เรียกเธอว่า   นางฟ้าขาลุยแห่ง Lovely Spa”   
somsakbest 

”เดินตามน้องขึ้นห้อง เริ่มประทับใจกะก้นซะแล้วซิ แน่นเชียว เสียวตั้งแต่บันได  เข้าห้องพูดคุยทำความรู้จักเล็กน้อย ก่อนจะถอดผ้าผ่อนไปอาบน้ำน้องเจเจอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกมุมผิดกับ เด็กทั่วๆไปครับ  เนื่องด้วยผมคุยกันเรื่องเบิ้ล ก็เลยโดนจัดหนักตั้งแต่ในห้องน้ำครับ นัวด้วยสบู่นี่ก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกันเนอะ เสร็จสมอารมณ์หมายไปหนึ่ง  ตัดมาที่เตียง พักยกด้วยการนวดผ่อนคลายซึ่งน้องเจเจทำได้ดีนะครับ มีน้ำหนักมือพอควรเลยนวดไปได้พักใหญ่ ผมก็รู้สึกความเสียวแปลกๆ ปรากฎว่าเป็นลิ้นครับไล่ไปทั่วตัวเลย น้องชายเริ่มฟื้นอีกแล้ว สักพักก็เปลี่ยนเป็นนอนหงายให้ตอบโต้ถนัดๆหน่อยดีกว่าทั้งมือสาวขึ้นลง ทั้งลิ้นทั่วตัว ทำเอาเคลิ้ม มือปลาหมึกก็ต้องออกทำงานนมพอดีตัวเอย น้องสาวที่เริ่มน้ำนองเอย ทนไม่ไหวแล้วโว้ย  ต้องลุกขึ้นมา กินแคลเซียม สลับกับจูบอันดูดดื่มซะหน่อย ต้องถือว่าจูบได้อารมณ์ดีมากครับผมแพ้ทางพวกอารมณ์อย่างนี้ ไม่นานก็ต้องแพ้แตกไปอีก คืนนี้คงหลับสบาย”   
boy234567 

”คุยถูกคอคุยไปเรื่อยๆไม่รู้เวลาผ่านไปกี่ชั่วโมง  ครั้งนี้น้องเริ่มชินมีจูบปากบ้างบิ้วตัวให้พี่เก่งขึ้นด้วย  พี่ก็ตอบแทนบิ้วตัวให้น้องเต็มที่เหมือนเดิม  สุดท้ายต้องรีบจับทาสีน้องแบบแร็งๆเพิ่มความเสียวให้สุดๆ  น้องเจเจน่ารักจริงๆคูหาสวรรค์เปิดบานเราก็ต้องป้อนให้อิ่มเต็มที่  น้องช้ายรีบจัดการพาเราทั้งสองขึ้นสวรรค์พร้อมกันฟินมากๆเลย   ”     

batman2557 

” GF ดีมากพาเดินขึ้นห้องไป ชั้น 3 แยกย้ายกับแก๊ง เข้าห้องปั๊บ เจเจ พาไปอาบน้ำตามสเตปแก้ออกมาปั๊บ โหว เนื้อตัว แจ่มมาก เอวเล็ก นัวๆเนียๆในห้องน้ำแปปๆ ตัดภาพมาชอตบอดี้ถึงถูกถึงคน นอนคว่ำให้บอดี้แปปๆ ชักไม่ไหวละ น้องเล่นจุดสัมผัสทุกเม็ดเลยอ่าาาเลยพลิกตัวกลับ กาปู๋แข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเจเจ คุยเก่ง อ่ะ "เค้าไม่ใช้อิฐใช่ปูนนะ" คำนี้หลุดออกมา จังหวะที่ผมใช้นิ้วชอนไช ไม่ไหวละเฟ้ยย จัดเต็ม นัว ระรัว ลิ้น เอาซะเพลิน ไหลแฉะเยิ้มทั้งเตียง ฟินสุดๆเดินลงมาหน้าใสปิ๊งๆ ส่วนตัวให้ 9/10 ไปเบยย”   
Sequence 

”หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   
จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั่งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจากนั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   
ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“การอาบน้ำ : น้องอาบได้สะอาด และดีมาก โดยเฉพาะการขัดหัวจรวด (น้องบอก บางคนถึงกับ น้ำแตกพุ่งกระชูด ตรงขั้นตอนนี้)
รูปร่าง : อวบนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ
หน้าอก + จุก : สวยได้รูป จุกแข็งชูครับ (เวลาน้อง Body จะใช้ จุกนี้แหละครับ บิ้วเราทั่วตัวจนเสียว)
การนวดตัว : ใครชอบนวดก่อน น้ำแตก คนนี้เลยครับ ฝีมือดี พอกับ หวาน หวาน ของร้านนี้ครับ
GF :  เวลาเราเสร็จ น้องจะทำแบบเต็มที่ไม่มีอยู่ และหลังเสร็จ น้อง JJ จะกอดเราไว้สักพักหนึ่ง จนอ่อนตัวลง น้องจึงค่อยลุกมาทำความสะอาด ชอบตรงนี้แหละครับ ได้ Feel 100% จริงๆ”

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ”
iamjew 

“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี เมื่อกี้น้ำแขกพุ่งโดนผม เลยเสียเวลาสระผมไปหน่อย หนูว่าเอามือปิดมิดแล้วนะมันยังรอดมาได้ การอาบน้ำของน้องอาบได้สะอาดมากฟอกสบู่ให้ตั้งแต่อกยันเท้า งานบอดี้เยี่ยมมากๆนอนมองในกระจกน้องมีความตั้งใจมากรู้สึกถึงพลังของน้องส่งมายังตัวเรา พลิกมาข้างหน้าเวลาน้องหนีบของผมมันค่อยๆเสียวทีละนิด ทีละนิด จะแพ้น้องไปเลย เป็นชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านไปเร็วมาก”
saw1 

“ โห ... เมียพี่ยังไม่ทำให้ขนาดนี้เลยนะเนี่ย ... แต่ จริงใจในงานบริการจริงๆ ครับ ......................ลิ้นน้องก็ทหน้าที่แทนมือ โอ้ว ... จะเหลือหรือครับ งานนี้ และเทะ กันเลยทีเดียว ... ประทับใจกันเลยทีเดียว ....  ขอขขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้งนะครับ ... แนะนำมาให้แต่ละคน สุดๆ ทั้งนั้น ”
Micro_T

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)