Ads
 01:08:29 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องลูกอม Princess Spa  (อ่าน 9246 ครั้ง) A A A A
abyssalknight
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:35:17 PM 10 กรกฎาคม 2017 »

วันก่อนผมกำลังมองหาที่ค่อนคลายหลังเลิกงาน เลยลองทักทางร้าน Princess Spa ไปว่ามีน้องคนไหนเข้าร้านบ้าง ทันทีที่ เห็น รูป และ สัดส่วน น้องลูกอม ผมนี้รีบจองเลยครับ ตรง สเป็คมาก สวยมากครับ ผิวเนียน หน้าอกพอดีมือ พอผมเดินทางถึงร้านก็ได้จ่ายตัง แล้วนั้งรอน้องพาขื้นห้อง น้องเขาชวนคุยเป็นกันเองสุดๆ พอถึงตอนอาบน้ำ มือไม้น้องลูกอม เบามากครับ อาบเสร็จก็มีนวดให้ ทำให้ผมหายเหนื่อยจากการทำงานเลยครับ ผมทนไม่ไหวจนต้องให้น้องจัดการโชว์ลีลาของน้องเขา ลีลาน้องเขาเร้าร้อนมากครับ เหมือนนางฟ้าลงมาทำให้ ไม่นานผมก็ต้องแพ้ให้กับลีลาของน้องเขาครับ น้องเขาไม่ห่วงเนื้อห่วงตัวเลย เต็มที่กับงานมาก

ใครที่กำลังมองหาที่ผ่อนคลายผมแนะนำเลยครับ Princess Spa กิ่งแก้วซอย 14/1
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:34:04 PM 12 กรกฎาคม 2017 »

หุ่นดีจังเลย น้องูกอม. เด๋วจะไปหามั่ง
Chaiya a42
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:24:19 AM 31 สิงหาคม 2017 »

:22_key@2x:ไม่ได้แวะที่นี่นานแล้วมีเวลาคงต้องลองเข้าไปบ้างละครับ
แท็ก: Princess Spa 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)