Ads
 04:33:27 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่Room101 กับน้องละอองฟองสาวหน้าสวยนศ.ปี3  (อ่าน 4841 ครั้ง) A A A A
marky1569
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:55:35 AM 06 สิงหาคม 2017 »

วันนี้ได้มีโอกาสไปเยี่ยมร้านใหม่Room101 ข่าวว่าน้องๆสวย ห้องใหม่สะอาด แล้วยิ่งแจ้งว่าเป็นน้องใหม่แล้ว

ผมจองทันทีแม้ฝนตกรถติดยังไงก็หยุดผมไม่อยู่ครับ เพราะผมมั่นใจในเจ้าของร้านนักเที่ยวที่มีน้องๆสวยในสังกัดคนนี้มากครับ

ไปเจอตัวน้องผมถึงกับตาค้างเมื่อพีอาร์แนะนำน้องละอองฟองที่ผมจองไว้ให้รู้จัก พร้อมกับมีน้องน่ารักอีก2คน(ซึ่งน่ารักไม่เบาครับ)ที่อยู่ในRoom101

น้องละอองฟองสวยมากครับ

เข้าห้องมา น้องเทคแคร์ดีมาก ลุ๊กลูกคุณนู๋ สวยเหมือนเนทไอดอล 

และสิ่งที่ผมได้สัมผัส ตลอดช่วงเวลาอันมีค่า ก็คือ

จูบปากแลกลิ้น โม้กให้ ทาสีได้   

และทุกท่าได้หมด แถมอารมร่วมมาเต็ม

นานๆจะเห็นน้องที่เด้งทุกสัมผัสหลังเสร็จที่สร้างอารมให้กลับคู่เป็นอย่างดีก็คราวนี้

น้องเสียวแล้วเสียวอีกหลายครั้งครับ

ถือเป็นความประทับใจอย่างมาก  ซึ่งรอวันกลับไปซ้ำอีกแน่นอน 

ขอบคุณ ร้าน Room101 ที่มอบนางฟ้าชั้นเลิศให้ผม
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:45:08 PM 06 สิงหาคม 2017 »

ขอบคุณสมาชิกครับ ที่แวะมาส่งการบ้านให้
I Like Doggy Style
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:14:56 AM 10 สิงหาคม 2017 »

เล็งไว้อยู่เลยร้านนี้ ไว้ต้องไปเยือนสักครั้ง
cj_sexmachine
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:10:34 PM 22 สิงหาคม 2017 »

อยากไปลองครับ แต่เห็นราคาแล้วจะร้อง 525_key@2x
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:24:07 PM 22 สิงหาคม 2017 »

อยากไปลองครับ แต่เห็นราคาแล้วจะร้อง 525_key@2x

ไม่แพงหรอกครับ ถ้าเทียบกับการซื้อคอร์ส ร้าน นกป.ทั่วไป + ทิปจบมาตราฐาน

ราคาเท่า ๆ กัน สำหรับละอองฟางครับ

และยังมีส่วนลดให้สมาชิก SDN อีกด้วยครับ  
cj_sexmachine
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:12:58 AM 23 สิงหาคม 2017 »

ไม่แพงหรอกครับ ถ้าเทียบกับการซื้อคอร์ส ร้าน นกป.ทั่วไป + ทิปจบมาตราฐาน

ราคาเท่า ๆ กัน สำหรับละอองฟางครับ

และยังมีส่วนลดให้สมาชิก SDN อีกด้วยครับ  

ผมว่าราคา 4.2 มันโหดไปสำหรับคนงบน้อยแบบผมครับ  คงต้องหาที่พอเื้อมถึง
Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:42:52 AM 23 สิงหาคม 2017 »

ผมว่าราคา 4.2 มันโหดไปสำหรับคนงบน้อยแบบผมครับ  คงต้องหาที่พอเื้อมถึง

ร้าน Room101 มีน้อง ๆ คอร์สฟูล เริ่มตั้งแต่ 3200 ไปจนถึง 4200 เราเลือกตามใจชอบได้ครับ

การบ้านนี้ ท่านสมาชิกผู้โพสต์ เลือกน้องละอองฟาง ก็อยู่เรทสูงหน่อย

สำหรับ งบที่ฟูล 3200 มีน้อง ๆ ให้เลือกหลายคนนะเท่าที่ผมทราบ  และยังมีส่วนลดให้สมาชิก SDN ด้วยครับ

ตามความเห็นของแวมไพร์  ร้านนี้อาจราคาคอส ฟูลสูงกว่าบางร้าน อีกสักสองสามร้อย

ก็เพราะเขาใช้ห้องหรู อะพาทเม้น DB plus ซึ่งก็เหมือนเราได้ห้องแบบโรงแรม

ต้นทุนเขาก็คงจะสูงขึ้นบ้างเท่านั้นแหล่ะครับ

แต่เราเป็นผู้บริโภค ก็สามารถเลือกสิ่งที่เราชอบได้เสมอครับ 

ขอบคุณท่านสมาชิกที่ร่วมให้ความเห็นกันครับ
moduro
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:26:30 PM 22 กันยายน 2017 »

ผมสอบถามข้อมูลหน่อยครับ ถ้าเราไปที่ร้านจะมีน้องให้ดูตัวจริงรึเปล่าครับ เพราะเห็นในทามไลน์ร้านเขียนว่าน้องบางคนต้องจองถึงจะมา
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)