Ads
 07:44:36 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมีนา สายบู้ถึงใจสุดๆ แห่งบ้านเจ้าหญิง Princess spa  (อ่าน 4445 ครั้ง) A A A A
ohioh28
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:54:49 PM 08 สิงหาคม 2017 »

มาส่งการบ้านย้อนหลังครับ พอดีวันศุกร์อารมณ์อยากเที่ยวก็ทำให้เปิดมาเช็คที่บ้านเจ้าหญิง ปรากฎว่าวันนั้นน้องเข้าเยอะมาก ก็เลยกะเข้าไปดูที่ร้าน แต่ในใจก็มีอยู่แล้วว่าวันนี้อยากได้สายอวบ เนื้อแน่นน่าฟัดสักคน ยังไม่เคยลองสักที พอไปถึงที่ร้านก็บอกกับทางร้านไปว่าต้องการแบบไหน แล้วพอเห็นน้องมีนา ก็เลยเลือกคนนี้เลยตามสเป็คที่ตั้งไว้วันนี้ ทาง PR ก็บอกน้องงานดีมาก เราก็ไม่ได้คาดหวังมากมาย พอจ่ายค่าสินสอดขึ้นห้องไป น้องก็อาบน้ำให้ อาบดีมากครับ ถูให้ทั่วทั้งตัวเลย ถูไปคุยไปสร้างความคุ้นเคยได้ดีครับ พออาบน้ำเสร็จ น้องก็มานวดให้ เรื่องนวดก็ดีมากครับน้องนวดเป็นเลย ผ่อนคลายได้ดีมาก พอนวดได้พักเดียวเท่านั้นแหละครับ น้องก็รุกเข้าหาเลย จู่โจมทุกซอกทุกมุมตั้งแต่หัวไล่ลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงเจ้าไมค์ของผม โอโห้น้องร้องสดเลยครับ บรรเลงเพลงได้เสียวซ่านสุดๆ ดุดันสุดทั้งไมค์ทั้งพวงสวรรค์ของผมน้องใส่เต็มที่ น้องร้องเพลงไปหมุนไป จนผมทนไม่ไหวต้องขอทาสีน้องบ้าง ทีนี้ก็69เลยครับ รสชาติเยี่ยมมาก ไม่มีกลิ่นเลย ทำให้ผมเพลินกับการทาสีสุดๆ ต้องบอกเลยน้องดุดันสุดๆ จนผมทนไม่ไหวจน car park น้องไปในรอบแรก น้องเต็มที่จริงๆครับ เสร็จแล้วน้องก็ลุกมาล้างตัวให้แล้วกลับมานวดให้ผมที่เตียงอีกพักนึง น้ำหนักมือน้องดีมากครับเพราะน้องนวดเป็นจริงๆ พอเริ่มรอบ2 น้องก็ลุยมาก่อนเหมือนเดิมครับคราวนี้น้องลงทุกซองทุกมุมตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยจริงๆครับ และยังร้องสดอีกเหมือนเดิม คราวนี้เป็นผมสลับมารุกน้องบ้าง ขอลงไปทาสีแบบเต็มๆ ติดใจเลยครับและไม่นานผมก็พ่ายรอบสองน้องเค้าไป บอกเลยครับถ้าใครต้องการสายบู้ถึงใจ เกินคาดแน่นอนครับคนนี้
สรุปนะครับ
GFผมให้ 10 เลยครับ
ไฟหน้าตามสัดส่วนเลยครับ เหมาะสมกับรูปร่าง
ช่วงล่างแน่น ทาสีสบายเลยครับ
อารมณ์ร่วมผมให้เต็มเลยครับสำหรับนน้องมีนา ร้องสด car park ก็ฟินสุดๆแล้วครับ
*บอกเลยครับคนนี้ ถ้ามีโอกาสต้องไปซ้ำอีกแน่นอน ทอนกระจายครับบบ.
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:11:55 AM 09 สิงหาคม 2017 »

น่าไปครับ...มีที่จอดรถด้วย

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:37:39 AM 09 สิงหาคม 2017 »

ยอดลายแทงเลยครับ. จอดรถด้วย นวดอีก จัดสองน้ำอีก

ยุคนี้หาแทบไม่มีแล้ว. นางฟ้าจีเอฟสูงอย่างนี้

จดไว้ เดี๋ยวตามไปลอกครับ.......   มีนา. Princess spa
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:53:12 PM 09 สิงหาคม 2017 »

น้องมีนา..งานบู้ถึงใจมาก ร้องสด-จอดรถด้วย เยียมเลยน่าลอกมาก 516_key@2x
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:54:57 AM 16 พฤศจิกายน 2017 »

161_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)