Ads
 01:27:04 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันดีๆกับโฟกัส โบนันซ่า  (อ่าน 4320 ครั้ง) A A A A
slua
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:14:45 AM 15 ธันวาคม 2017 »

.คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมทำงานประจำที่ต่างจังหวัดคับ นานๆทีจะได้กลับกรุงเทพ

พอดีวันนี้ญาติๆพี่น้องก่อเลยนัดกันมาเลี้ยงข้าวผมที่บ้านกลางน้ำ ตรงบางกอกสแควร์คับ

ระหว่างที่กินข้าวอยู่ ผมปวดท้องเลยขอเข้าห้องน้ำไปทำธุระส่วนตัว ในห้องสุขาผมก็เล่นโทรศัพท์ไปด้วย

ผมนั่งเช็กไลน์ แล้วก่อเลื่อนดูไทม์ไลน์ไปด้วยเรื่อยๆ พอดีมาสะดุดเห็นโพสต์ของร้านโบนันซ่า “โฟกัส - 19:00”

จำได้ว่าพี่แอ๊บบี้เคยส่งกานบ้านน้องแล้วแว๊บแรกทีผมอ่านผมก่อประทับใจน้องคนนี้มาตลอด

เพราะในรูปทีพี่แอ๊บส่งการบ้าน น้องเป็นคนผิวขาว หน้าหมวย ร่างเล็กๆ แบบที่ตรงสเปคผมเลย

จากวันนั้นผมก่อคิดมาตลอดว่าถ้ามีโอกาสก็อยากจะได้จองน้องสักครั้ง และแล้วโอกาศนั้นก่อมาอยู่ตรงหน้าคับ

แต่ผมดันมากับทางครอบครัว ผมลังเลว่าจะเอาไงดี ผมนั่งคิดสักพักแล้วก็ตัดสินใจโทรจองน้องรอบ 8:30

คือ อารมณ์นั้น ผมคิดถึงเพลงพี่ BIG ASS เล่นของสูง อยากรักก่อต้องเสียง 5555 เพราะไม่รู้จะมีโอกาศจองน้องอีกมั้ย

คือเอาจริงๆ ผมคงนอนไม่หลับถ้าไม่ได้จองมันคงคาใจอะคับ กลับมาที่โต๊ะพอกินเสร็จ

ผมก่อรีบหาข้ออ้างว่ามีนัดเพื่อนต่อต้องรีบไปแล้วกลัวเพื่อนรอนาน แล้วก่อขอเช็กบิล

จากนั้นผมก่อเดินไปสงญาติๆขึ้นรถแล้วก็ทำทีว่าจะไปเรียกแท็กซี่ให้ตัวเอง แต่หลังจากที่แน่ใจว่าญาติๆแยกย้ายกันไปแล้ว

ผมก่อรีบเดีนไปร้านเลยคับ หลังจ่ายค่าคอร์สผมก็ไปรอในห้อง

สักพักน้องก็เข้ามา พอเห็นตัวจริงผมก็ยิมเลยครับ คิดในใจว่ามาถูกทางละ ยิ่งพอถอดเสื้อผมยิ่งมั่นใจ

คือตัวจริงน้องไม่ดรอปเลยคับ เหมือนที่คิดไว้ ขาว สวยธรรมชาติ แต่งหน้าไม่จัด ร่างพอดี นมแท้

ที่สำคัญจุกเล็กด้วย  ส่วนเรื่องบริการก้อไม่ผิดหวังคับ คือเกินคุ้มเลยคับ

โมค จูบ ทาสี ทุกอย่างหได้หมด งามตามใจไม่ไม่มีหวงตัว

รายละเอียดงานเสมือนในไดอารี่แวมไพร์ของพี่ Ebby เลยคับ ขอแค่ขอดีดีน้องให้ทุกอย่าง.

สำหรับผมวันนี้เป็นอีกวันที่ประทับใจมากๆคับ ได้กินข้าวพร้อมหน้าพร้อมตากับครอบครัว แล้วยังได้สบายตัวกับน้องทีแอบปลื้มมานาน.

สุดท้ายต้องขอบคุณพี่เอฟแอ๊บบี้สำหรับลายแทงนี้เลยคับ
juny
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:45:38 PM 15 ธันวาคม 2017 »

เยี่ยม
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:45:15 PM 17 ธันวาคม 2017 »

171_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)