Ads
 12:46:06 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้เอ็มซียืนสารพัดบู๊ททั่วประเทศ vs ฟิลเด็กก็นึกว่าจีบเด็กมอดัง+29สาวสวย  (อ่าน 3247 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 02:46:07 PM 16 ธันวาคม 2017 »

น้องคืนหอม(D186)
สาวอวบสไตล์หนานุ่ม ดูเผินๆไม่เด่น แต่สัมผัสด้วยก็น่ารักเล็กๆ ดีกรีครีเอทีฟค่ายสื่อสารมวลชนชื่อดัง พึ่งจบจากมอเอกชนไฮโซมาหมาดๆ 
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
อยากลองของใหม่ น้องเข่ามาพอดีรีบจองสิครับ D186   ตัวจริงยังไม่เคยเห็น รีบจองก่อนเลยครับ ขอรูปจากทาง PR น่าจะใช้ได้น่า ไปถึงที่ร้านก่อนเวลานิดหน่อย เจอตัวจริง อวบๆ แต่การันตีเรื่องการเอาใจ มันต้องลอง มาที่ห้องคุยกันพอเป็นพิธี วันนี้พี่รีบ ขอแบบเร่งด่วน ชวนน้องอาบน้ำเลยครับ ผิวไม่ขาว ไฟหน้าแท้ ขนาดใหญ่ งานอาบน้ำนี่ คุกเข่า อาบให้เลย  คิดว่าจะหายตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ไม่หาย ถูวนไปวนมาอยู่หลายรอบ สังเกตุ ดูเหมือนน้องพิจารณาอะไรอยู่ แต่รวมๆ น้องอาบน้ำได้ดีมากๆ ครับ มาที่เตียง น้องไม่รอช้า บิ้วจากทางด้านหลังก่อนเลย  ลิ้นนี่ดีจริงๆ ครับ หลังเปียกเลยทีเดียว หันหน้ามา อืม.!!! ก้มหายแว๊บ หายอยูนานเลยจนต้องสะกิด ถ้ายังไม่ปล่อยออกมา พี่จะไม่ทนแล้วนะ 555 !!! ก่อนที่จะแพ้ให้กับมือน้องเค้าไป น้องใหม่แต่ฝีมือดีเลนครับ.. ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ คราวนี้เจอน้องใหม่งานดีมากๆ ครับ ขิบคุณ PR แหม่มด้วยนะครับดูแลดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีมากๆ สำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ ^^-.,-”   
Micro_t 

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)