Ads
 06:15:17 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเจนนี่ @เอมิสปา ม้าลายจริงๆครับ  (อ่าน 2907 ครั้ง) A A A A
nonglo5555
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:13:29 PM 18 ธันวาคม 2017 »

ขออนุญาติส่งการบ้านนะครับ ผมยังมือใหม่ เพิ่งหัดเที่ยวครับ ถ้าลงข้อมูลอะไรผิดพลาดผมขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
ผมเป็นมือใหม่ในวงการนวดกะปู๋นะครับ (ขอออกตัวก่อน) ครั้งนี้ก้อเป็นครั้งแรกที่เข้าร้านแบบนี้ เพราะสงสัยว่ามันคืออะไร
ผมผ่านเส้นลาดพร้าวทุกวัน เห็นทุกวันเลยอยากเข้าไปสำรวจดูว่ามันคืออะไรครับ เพราะอ่านแต่ในเวปก้อยังไม่ค่อยเข้าใจ
ก่อนกลับบ้าน ผมเลยแวะเข้ามาเช็คดูครับ และที่เข้ามาส่งการบ้านนี้เพราะทางร้านบอกว่า พี่มาใช้บริการแล้วส่งการบ้านให้น้อง
จะได้ส่วนลด 500 บาทในครั้งต่อไป แรกๆผมก้อฟังผ่านๆ แล้วน้องๆก้อออกมาโชว์ตัวกันครับ เต็มไปหมด ลายตามากๆ
แต่ผมถูกใจอยู่คนนึงครับ น้องเจนนี่ คนเชียร์บอกว่าน้องอายุ 19 ครับ เฟรสชี่มอดัง น้องน่ารักมากครับ ใสๆ โดนใจพี่
ผมเป็นคนชอบแนวเด็กๆอยู่แล้วด้วย ยิ่งเป็นม้าลายแบบนี้ ยิ่งชอบใหญ่เลย ร้านนวดโดยพริตตี้มันมีดีแบบนี้นี่เองครับ
จ่ายเงินเสร็จ น้องก้อพาขึ้นห้องครับ ด้วยการที่ผมเป็นมือใหม่ ผมก้อเขิลๆน้องครับ น้องก้อชวนคุยโน่นนี่นั่นไปเรื่อย
แล้วน้องก้อพาไปอาบน้ำครับ แค่อาบน้ำผมก้อเสียวมากแล้วอ่ะ ไม่เคยเจอแบบนี้ ตื่นเต้นด้วย มันดีอย่างนี้นี่เอง
อาบน้ำเสร็จน้องก้อพามาที่เตียงครับ ปกติผมเป็นคนชอบนวดอยู่แล้ว น้องถามว่านวดก่อนไม๊ ผมเลยไม่ขัดน้องครับ
นวดๆ พอเป็นพิธีซักพัก น้องเริ่มล้วงครับ ผมนอนหันหลังอยู่นะ โอ้โห !! ตกใจหมดเลย น้องชายผมก้อสู้มือน้องสิครับ
ไปปลุกมันขนาดนี้ มันจะยอมได้อย่างไร แล้วน้องเจนนี่ก้อให้ผมนอนหงายครับ เท่านั้นแหละ น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงเลย
จัดผมไปซะชุดใหญ่ แตกคามือเลย ผมนอนสงบนิ่งไปพักนึกครับ น้องเจนนี่ถามผมว่า ต่อเลยไม๊คะพี่ ผมก้อไม่รอช้าสิครับ
ครั้งนี้ผมเริ่มหายเขิลแล้ว มือผมก้อเลื้อยไปทั่วร่างน้องเหมือนกันครับ น้องเริ่มครางสิครับเมื่อมือผมไป รอไรล่ะครับ
เมื่อมือมีเสียงคราง ปากก้อไปบ้างสิครับ ปากน้องก้อมาครับ โอ๊ย!! เสียวสุดๆ ฉุดไม่อยู่แล้วทีนี้
จากนั้นก้อเลยตามเลยครับ อิอิ
รุ้สึกชอบมากเลยครับ ครั้งแรกที่เที่ยวแบบนี้ ประทับใจมาก กลับมาบ้านเลยนึกถึงโปรโมชั่นที่บอกว่าส่งการบ้านในเวปกะปู๋คลับได้รับส่วนลด
ผมเลยหาเวลาว่างมานั่งเขียนการบ้านครับ อยากได้ส่วนลด ไปใช้ครั้งน่า

ผิดพลาดประการใด ผมต้องขอโทษไว้ก่อนเลยครับ มือใหม่หัดเขียน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)