Ads
 09:55:13 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบสาวๆ ขาวๆ สวย x สายลุยสุดๆ ต้องลอง น้องซาติน@Lovely Spa  (อ่าน 4546 ครั้ง) A A A A
michael_owen_28
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:02:01 PM 25 กุมภาพันธ์ 2018 »

วันนี้ ผมได้ไปเยี่ยมเยียนดินแดนแห่งความหรรษามาอีกละครับ

ความสุข...สนุก...เสียว และมันส์ ไม่เคยหมดไป จากที่นี้

วันนี้ มีการบ้านของ  น้องซาติน ที่ PR แหม่ม

ได้ให้ข้อมูลไว้ว่า    น้องสวยใส สไตล์คุณหนูลุคไฮโซเดินพารากอน

ขาวเนียน    ผิวพรรณดี     มาเจอะที่นี่สุดคุ้มเลย

มีหรือ ผมจะไม่จองเพื่อลอง…

ซึ่งพอได้ ขึ้นห้องไปแล้ว เป็นจริงดังคำโฆษณา 

22_key@2x
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:04:30 PM 25 กุมภาพันธ์ 2018 »

การบ้านวันนี้ จะขอแชร์ จุดดี จุดเด่น และทีเด็ด ของ น้องซาตินดังนี้ครับ

การอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาดใช้ได้ดี  ทั้งตัวเธอ และตัวผม

น้องชอบขัดจรวดให้ด้วยนะ ทำเป็นพิเศษจนสะอาดเลยครับ

ส่วนการนวดน้ำมัน น้องไม่เน้นนะครับ ใครชอบละเลงน้ำมันเยอะๆ ลื่นๆ

ก็คอยไปลอง ฝีมือน้องซาติน อย่างอื่น แทนนะครับ [/size]

160_key@2x
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:05:40 PM 25 กุมภาพันธ์ 2018 »

การบ้านวันนี้ จะขอแชร์ จุดดี จุดเด่น และทีเด็ด ของ น้องซาตินดังนี้ครับ

การอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาดใช้ได้ดี  ทั้งตัวเธอ และตัวผม

น้องชอบขัดจรวดให้ด้วยนะ ทำเป็นพิเศษจนสะอาดเลยครับ

ส่วนการนวดน้ำมัน น้องไม่เน้นนะครับ ใครชอบละเลงน้ำมันเยอะๆ ลื่นๆ

ก็คอยไปลอง ฝีมือน้องซาติน อย่างอื่น แทนนะครับ

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:07:40 PM 25 กุมภาพันธ์ 2018 »

มาดูทีเด็ด ของน้องซาติน ดีกว่าครับ

เวลานวด B2B น้องชอบ การบิวท์ ชิวๆ สบายๆ

โดยระหว่างที่น้องเล่นงาน กระปู๋ของผม

น้องชอบให้ผมเอานิ้วไปเขี่ย

จุดกระสันเสียวของน้องสาวเธอด้วย

โดยน้องซาติน จะทั้งร้องคราง และทำหน้าตา xxx ได้ดีมาก อิอิ

และวันนี้ ผมทำได้ดีมากเลยครับ  เขี่ยและวน อย่างนุ่มนวล

เล่นเอาน้องซาติน เสร็จไปก่อนเลย จึงได้ให้รางวัล ล้ำค่า แก่ผม

โดยน้องซาติน ให้ผมนอนลงทำตัวเป็นม้าพยศ

และเธอก็ขึ้นควบ แบบขึ้นลงสุดๆ

ซึ่งผมก็สู้ เด้งตามไปทุกๆท่า    และปกติผมมักแพ้ความขาวอยู่แล้ว

ซึ่งน้องซาติน เป็นสาวเมืองเหนือ ทำให้ได้ความขาว มาครับ

แถมด้วย นมที่ได้รูปพอเหมาะ  ไม่ใหญ่มาก แต่ก็ทำให้ผม ดูดได้อร่อยเหาะ

จึงทำให้ผมใช้เวลาอีกไม่นาน  ก็ได้ไปถึงสวรรค์

มีความสุข อย่างสุดๆ อย่างมากเลยวันนี้

[size]

176_key@2x
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:09:30 PM 25 กุมภาพันธ์ 2018 »

ใครอยากลอง น้องซาติน แบบผม ลองได้นะครับ

ค่าคอร์ส 1,900 ราคาย่อมเยา

(แต่อย่าลืม ทิป เธอด้วยนะครับ xxxx ถ้าท่านได้รางวัลแบบผม ^_^)

วันนี้ เธอจึงได้คะแนน พิศวาส จากผมไป 9 จากเต้ม 10 คะแนน ครับ

แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye

42_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)