Ads
 08:49:33 PM 23 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องปังปัง สาวน้อยวัยใสเเห่งฟังกี้ครับ  (อ่าน 3616 ครั้ง) A A A A
topowen
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:55:53 PM 12 กุมภาพันธ์ 2018 »

:148_key@2x:สวัสดีพี่พี่สมาชิกทุกท่านครับ ก่อนหน้านี้ได้รับคำเเนะนำจากท่านอาจารย์ Ebby ว่าน้อง ปังปัง งานดี น่ารัก  ประจวบกับต้นเดือนมกราคมผมผ่านไปทำธุระเเถวร้านพอดี เลยเช็คไทมไลน์ร้านเห็นน้องปังปังเข้าร้าน  :28_key@2x:รอช้าอยู่ใยห้าทุ่มกว่าๆผมก็มาถึงหน้าร้านครับ พี่พีอาร์ใจดีเเนะนำน้องๆเเต่ละคนให้ ซึ่งเเน่นอนผมมีเป้าหมายอยู่เเล้ว น้องปังปังเป็นเด็กดูใสใส น่ารัก ไม่รอช้าผมเลือกน้องปังปังเเละเดินไปชำระเงิน น้องก็จัดเตรียมน้ำมาให้

ตัดมาที่ห้องน้องคุยเก่งครับ ซึ่งตอบโจทย์เลยเพราะผมขี้อายพูดน้อย จนน้องเเซว 555555 

ตอนอาบน้ำน้องใส่ใจในรายละเอียดดีครับ ไม่มีตกหล่น เอาใจสุดสุดประดุจเเฟน ยิ้มหวานตลอด พอตัดมาที่เตียงเท่านั้นล่ะครับ น้องจัดให้เเบบมาเต็มมากๆ ทั้งหอม จูบ นัว จากบนลงล่าง จนผมเกือบจอดป้าย ผมเลยขอจัดการใส่อาวุธ เเละ จัดท่าเบสิคกับน้อง เสียงน้องครางเบาเบาครับ ได้อารมณ์ผมสุดสุด เเต่ด้วยความที่ผมเพลีย บวกกับนอนมาน้อย กระสุนเลยลั่นไวไปหน่อย น้องก็ขำผมเเบบน่ารักครับ 555555  ผมก็เขินน้องนิดหน่อย 555555 เลยบอกน้องไว้โอกาสหน้ามาเเก้ตัวใหม่ จัดเต็มเเน่นอน น้องน่ารักดูเเลดีมากครับ

ก่อนกลับให้ทริปน้อง เเละขอกอดน้อง หอมน้องทีนึง ครับ

ส่วนตัวน้องปังปังถ้าพี่พี่ชอบเเนวตามใจ ยิ้มตลอด คุยเก่ง งานดี ไม่มีตกหล่น ไม่มีผิดหวังครับ กับค่าครอสจบ 2000 ปลายๆ บริการขนาดนี้ ในราคานี้ คุ้มค่ามากๆ เเละผมจะไปหาน้องอีกเเน่นอน

ปังปัง Funky Spa เสนานิคม

สำหรับการบ้านฉบับนี้ขอจบเท่านี้นะครับ น้องใหม่หัดเขียนประสบการณ์จริง ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่พี่ ขอบคุณครับ 28_key@2x 514_key@2x
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:43:51 PM 17 กรกฎาคม 2018 »

เด็กคนนี้ต้องบอกเลยว่าผิวพรรณดีมาก
ของก็ดีทั้งบนและล่าง งานดี ตามใจ
ไม่ควรพลาด
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)