Ads
 07:44:20 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนไปกินลูกอมกันคับ princess spa กิ่งแก้ว  (อ่าน 5495 ครั้ง) A A A A
20022
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:03:15 PM 17 มีนาคม 2018 »

ย้อนไปเมื่อวันเสาที่ผ่านมา สบกับความเหนื่อยล้าจากงาน ก้ได้มีโอกาสมาใช้บริการร้าน princess spa กิ่งแก้ว ไปถึงประมาณบ่ายโมง ไปถึงก้มีน้องว่างอยู่2 คน เพราะะไม่ได้จองไว้ด้วยแหละะ 5555 ก้ตกลงที่น้องลูกอม ก้ชำระะค่าเสียหาย นั่งรอซักพักน้องก้ออกมาหา น้องยิ้มให้ น้องดูน่ารักมากคับ ผิวเนียน หุ่นดี โดยรวมโอเคมากครับ น้องก้พาเดินขึ้นห้อง ก้ถามไถ่กันตามประสาครับ แก้เขิน 555 ซักพักน้องก้พาไปอาบน้ำเสดแล้วน้องก้บอกให้ไปรอที่เตียงเลย ผมนั่งรอได้ไม่นานน้องก้มาหาครับ น้องก้ถามพี่จะนวดก่อนมั้ย ก้โอเคครับ เมื่อยๆพอดี น้องก้ลงมือนวดครับ  เป็นการนวดที่สบายมากๆ นวดแบบหายเมื้อย เริ่มมีนมเน้นๆถูด้านหลังตามมา หลังจากนั้นหงายหน้า น้องใช้ลิ้นเลียบริเวณไข่ ได้ฟิวมากๆ พร้อมกับใช้มือโตกเป็นจังหวะ มือเราก็จับนมน้องบีบเค้นตามจังหวะคือฟินมากครับ สุดท้ายผมก้แพ้ไป 1น้ำ 5555 นั่งพักได้ไม่ทันไร น้องก้ถามต่อมั้ยย ผมก้ไม่อยากจะปฏิเสธ ก้ตกลงอีกรอบ ก้เสร็จด้วยมือน้องไป ฟินๆตามระเบียบครรับบ สบายใจกลับบ้านไปแบบมีความสุข ร้านนี้ไม่เคยทำให้ผืดหวังเลยครับ ถ้ามีโอกาสผมจะกลับไปแน่นอนคับ
20022
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:10:29 PM 17 มีนาคม 2018 »

เสียดายที่ผมไม่ได้ขอถ่ายรูปน้องไว้
Saitamapk
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:02:15 PM 11 เมษายน 2018 »

princess spa ไม่ทราบว่าร้านอยู่แถวไหนหรอครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)